



GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXXI Nam.6968

28 Januari, 2022

Bei Shs 8000/=

Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti

Hutolewa kila Ijumaa

YALIYOMO

Ukurasa

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam 4 ya 2015

Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma

[Chini ya kifungu cha 22(3)].....17

SEHEMU YA SHERIA

Tangazo la Sheria lililotajwa hapo chini limetangazwa katika Gazeti Rasmi hili.

Tangazo la Sheria

Nam.39 :- Majina ya Viongozi wa Umma.

TANGAZO NAM. 18

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, NAM. 4 YA 2015 TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA (Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, **Mimi, ASSAA AHMAD RASHID**, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili, Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungu cha 15 (1) hadi tarehe 27 Januari, 2022, kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na Eneo:

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar-Tanzania katika nyumba ya kupiga, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.

Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2021/2022			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Dkt. Hussein Ali MWINYI	Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi	Zanzibar
2	Mhe. Othman Masoud OTHMAN	Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3	Mhe. Hemed Suleiman ABDULLA	Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Ofisi ya Rais IKULU			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhandisi. Zena Ahmed SAID	Katibu wa Baraza la Mapinduzi na Katibu Mkuu Kiongozi	Ofisi ya Rais IKULU
2	Nd. Mussa Haji ALI	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais IKULU
3	Dkt. Juma Yakuti JUMA	Naibu Katibu Mkuu-BLM	Baraza la Mapinduzi
4	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Naibu Katibu Msaidizi	Baraza la Mapinduzi
5	Nd. Abdul Ally MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Mawasiliano Ikulu
6	Nd. Adila Hilal VUAI	Mkurugenzi	Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa na Uratibu wa Wanzanzibar Wanaoishi Nje ya Nchi
7	Nd. Rajab Ali RAMADHANI	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Juma Faki JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
9	Nd. Mahmoud Hashim OTHMAN	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Rais
10	Nd. Mohamed Ahmed MOHAMED	Mkurugenzi	Baraza la Mapinduzi
11	Nd. Said Ali HASSAN	Afisa wa Sekretarieti BLM	Baraza la Mapinduzi
12	Nd. Ali Amour SALUM	Afisa wa Sekretarieti BLM	Baraza la Mapinduzi
13	Nd. Mgeni Jailan JECHA	Afisa wa Sekretarieti BLM	Baraza la Mapinduzi
14	Nd. Amour Suleiman SAID	Afisa wa Sekretarieti BLM	Baraza la Mapinduzi
15	Nd. Abdalla Zubeir MARZUK	Msaidizi wa Rais-Itifaki na Ushirikiano wa Kimataifa	Ofisi ya Faragha ya Rais
16	Nd. Ramadhan Ali KIMARA	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
17	Nd. Ali Salum HAJI	Msaidizi wa Rais-SIASA	Ofisi ya Faragha ya Rais
18	Nd. Haji Makame USSI	Msaidizi wa Rais -Hotuba	Ofisi ya Faragha ya Rais
19	Nd. Ibrahim Hassan MWINYI	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
20	Nd. Said Khamis SALIM	Msaidizi wa Rais -Hotuba	Ofisi ya Faragha ya Rais
21	Dkt. Suleiman Haji SULEIMAN	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
22	Nd. Rajab Yussuf KHAMIS	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
23	Nd. Mwanaidi Mohamed ALI	Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum	Ofisi ya Faragha ya Rais
24	Nd. Shaib Khamis SHAIB	Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum	Ofisi ya Faragha ya Rais
25	Nd. Rashid Said KIBAO	Msaidizi wa Rais Mstaafu	Ofisi ya Faragha ya Rais
26	Nd. Juma Amour JUMA	Msaidizi wa Rais Mstaafu	Ofisi ya Faragha Ikulu
27	Nd. Hidayat Omar RAJAB	Msaidizi Mnikulu	Baraza la Mapinduzi
28	Nd. Shuwekha Abdalla OMAR	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Rais IKULU
29	Nd. Ali Mwalim ALI	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Rais IKULU
30	Nd. Masoud Abdalla BALOZI	Katibu wa Rais	Ofisi ya Faragha Ikulu
31	Nd. Haroub Shaib MUSSA	Katibu wa Rais Mstaafu	Ofisi ya Faragha Ikulu
32	Nd. Khadija Kassim ALI	Afisa Secretariet	Baraza la Mapinduzi
33	Nd. Juma Moh'd SIMAI	Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi	Baraza la Mapinduzi

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN	Waziri	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2	Dkt. Habiba Hassan OMAR	Katibu Mkuu - Masuala ya Uchumi na Uwekezaji	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3	Nd. Khadija Khamis RAJAB	Katibu Mkuu - Masuala ya Kazi na Uwekezaji	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
4	Nd. Fatma Iddi ALLY	Kamishna	Kamisheni ya Kazi
5	Nd. Shariff Ali SHARIFF	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
6	Nd. Al-Haji Mtumwa JECHA	Mkurugenzi Mkaazi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
7	Nd. Suleiman Khamis ALI	Mkurugenzi-Mstaafu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Shida Makame KOMBO	Mkurugenzi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
9	Nd. Khamis Daud SIMBA	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo na Ushirika
10	Nd. Mhaza Gharib JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
11	Nd. Aziz Bakar ALI	Mkurugenzi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
12	Nd. Halima Jumanne WAGAO	Mkurugenzi	Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
13	Nd. Saleh Saad MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
14	Nd. Vuai Yahya LADA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
15	Nd. Imam Ali MAKAME	Mkurugenzi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
16	Nd. Ameir Haji SHEHA	Mkurugenzi	Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
17	Nd. Fadhila Hassan ABDALLA	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
18	Nd. Fatma Mohammed RASHID	Mrajis	Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
19	Nd. Maryam Hamid MAULID	Meneja	Idara ya Mipango na Utafiti -Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
20	Nd. Ali Hamza HAJI	Meneja	Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
21	Nd. Ali Masoud JUMA	Meneja	Mtaa wa Viwanda - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
22	Nd. Ali Shaaban SULEIMAN	Meneja	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
23	Nd. Abdulla Ali KHAMIS	Meneja	Maeneo Huru- Fumba - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
24	Nd. Mwamvua Nyange RAMADHAN	Meneja	Idara ya Maeneo Huru - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
25	Nd. Mwanaidi Mbarouk OMAR	Meneja	Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
26	Nd. Hamad Othman KHAMIS	Meneja	Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
27	Nd. Haji Salum ALI	Meneja	Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
28	Nd. Mohammed Maulid MOHAMMED	Meneja	Idara ya Mipango na Utafiti - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
29	Nd. Mkuu Rashid MJAKA	Meneja	Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
30	Nd. Rajab Shabani ALLY	Meneja	Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
31	Nd. Hafsa Ahmad BURHAN	Meneja	Uchunguuzi Masoko - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
32	Nd. Abubakar Maulid KHAMIS	Meneja	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
33	Nd. Said Soud ABDALLAH	Meneja	Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
34	Nd. Salha Mohamed ALI	Meneja	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
35	Nd. Shamte Said NDAUNE	Meneja	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
36	Nd. Burhan Said ALI	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
37	Nd. Issa Abass OMAR	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi

38	Nd. Asmahani Yahya HUSSEIN	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
39	Nd. Abdulla Mahmudi HASSAN	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
40	Nd. Khadija Bakari KHAMIS	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
41	Nd. Yussuf Suleiman MUHSIN	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
42	Nd. Zulekha Issa HUMOUD	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
43	Nd. Khairat Omar RAJAB	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
44	Nd. Nassir Ayoub JUMA	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
45	Nd. Hamad Khamis JECHA	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
46	Nd. Iddi Saleh SAID	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
47	Nd. Makame Jecha SALIM	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
48	Nd. Mohamed Kassim SALEH	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
49	Nd. Said Bakar KHAMIS	Mkaguzi Usalama na Afya Kazini	Kamisheni ya Kazi
50	Nd. Halima Haidar AHMED	Msuluhishi na Muamuzi wa Migogoro ya Kazi	Kamisheni ya Kazi
51	Nd. Haroub Amour BAKAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
52	Nd. Abdillahi Ramadhan NYONJE	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
53	Nd. Fatma mussa OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
54	Nd. Fatma Nassor MOHAMMED	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
55	Nd. Ali Hamad ALI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
56	Nd. Ame Faki SALEH	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
57	Nd. Ame Haji ALI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
58	Nd. Asha Khalid SALUM	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
59	Nd. Haji Saleh HAJI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
60	Nd. Hidaya Muhammed MUSSA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
61	Nd. Iddi Juma KHAMIS	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
62	Nd. Khamis Ali OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
63	Nd. Khamis Mussa KHAMIS	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
64	Nd. Khatib Khalid HAMAD	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
65	Nd. Mustafa Hassan MAKAME	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
66	Nd. Nemshi Abdalla ABDALLA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
67	Nd. Maulid Khamis AWESU	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
68	Nd. Juma Muhiddin JUMA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
69	Nd. Juma Vuai AMEIR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
70	Nd. Kassim Maulid JUMA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
71	Nd. Khadija Abdalla ZAKARIA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
72	Nd. Sisahau Rished FAKI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
73	Nd. Rashid Khamis OTHMAN	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
74	Nd. Subeya Hemed SUBEYA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
75	Nd. Wahida Khalifa HASSAN	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
76	Nd. Khadija Othman OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
77	Nd. Mohammed Ali SALUM	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
78	Nd. Amina Ismail KANDURU	Mwenyekiti	Mfuko wa Uwezesaji Wananchi Kiuchumi
79	Nd. Muhammed Mwinyi MZALE	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
80	Nd. Mohammed Rajab SOUD	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
81	Nd. Fatma Mbarouk SAID	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
82	Nd. Rahma Madai MZEE	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
83	Nd. Ali Mussa ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Jamal Kassim ALI	Waziri	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2	Dkt. Juma Malik AKIL	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3	Nd. Aboud Hassan MWINYI	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4	Nd. Rashid Said RASHID	Naibu Katibu Mkuu (TEHAMA)	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5	Nd. Khamis Suleiman MWALIM	Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6	Nd. Mohammed Amour MOHAMMED	Mhasibu Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7	Nd. Ame Burhani SHADHIL	Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8	Nd. Mwanahija Almas ALI	Mhasibu Mkuu wa Serikali - Mstaafu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9	Nd. Fatma Khamis MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
10	Nd. Rashid Mohamed KASSIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali - Mstaafu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
11	Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID	Mkurugenzi Mtendaji	Mfuko wa Barabara
12	Nd. Mohammed Haji HAMZA	Kamishna wa Sensa ya Watu na Makaazi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
13	Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH	Kamishna/Kaimu Katibu Mtendaji	Idara ya Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na Sekta Binafsi - Tume ya Mipango
14	Nd. Saumu Khatib HAJI	Kamishna	Idara ya Bajeti- OR Fedha na Mipango
15	Nd. Yussuf Ibrahim YUSSUF	Kamishna	Idara ya Fedha za Nje - OR Fedha na Mipango
16	Nd. Mashavu Khamis OMAR	Kamishna / Kaimu Mtakwimu Mkuu wa Serikali	Idara ya Ufuatiliaji na Tathmini -Tume ya Mipango / Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
17	Nd. Seif Shaaban SEIF	Kamishna	Idara ya Mitaji ya Umma - Tume ya Mipango
18	Dkt. Afua Khalfan MOHAMED	Kamishna	Idara ya Utafiti - Tume ya Mipango
19	Nd. Ahmed Makame HAJI	Kamishna	Tume ya Mipango
20	Nd. Salama Ramadhan MAKAME	Kamishna	Tume ya Mipango
21	Nd. Siti Abbas ALI	Kamishna	Tume ya Mipango
22	Nd. Mwita Mgeni MWITA	Katibu Mtendaji - Mstaafu	Tume ya Mipango
23	Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI	Mtakwimu Mkuu wa Serikali- Mstaafu	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
24	Nd. Othman Juma OTHMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
25	Nd. Siddik Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Utumishi na Utawala - Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali (ZPPDA)
26	Nd. Mohamed Omar MMOKA	Mkurugenzi	Idara ya Ukaguzi Uchungui na Ufuatiliaji - Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali(ZPPDA)
27	Nd. Mohammed Hassan KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
28	Nd. Suleiman Mohamed RASHID	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
29	Nd. Abdalla Mawazo DENGE	Mkurugenzi	Idara ya Utawala na Mipango - Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
30	Nd. Abdul Ramadhan ABEID	Mkurugenzi	Idara ya Takwimu za Kiuchumi - Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
31	Nd. Maryam Nassor UKI	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya Mipango
32	Nd. Khamis Issa MOHAMMED	Afisa Mdhadini	Tume ya Mipango
33	Nd. Abdul-wahab Said ABUBAKAR	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34	Nd. Khadija Mzee RAJAB	Meneja	Mradi wa BIGZ
35	Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN	Meneja	Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara
36	Nd. Rukia Hamad ABDULLA	Meneja	Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara
37	Nd. Omar Bakar MOHAMED	Meneja Msaidizi	Mfuko wa Barabara
38	Balozi Amina Salum ALI	Mwenyekiti	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
39	Nd. Haji Mkema HAJI	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40	Nd. Juma Suleiman Juma JONGO	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
41	Nd. Ramadhani Ali SHAALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mfuko wa Barabara
42	Nd. Shaaban Masoud KHAMIS	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
43	Nd. Fatma Khamis HEMED	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali (ZPPDA)
44	Nd. Karim Suleiman AHMADA	Katibu wa Bodi	Mfuko wa Barabara

45	Nd. Kassim Mohammed MUSSA	Katibu wa Bodi	Tume ya Mipango
46	Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS	Mkuu wa Kitengo - IFMS Application	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
47	Nd. Haroub Ali MASOUD	Mkuu wa Ofisi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba
48	Nd. Haji Thuwein HAJI	Mkuu wa IFMS	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
Shirika la BIMA Zanzibar			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Arafat Ally HAJI	Mkurugenzi Mwendeshaji	Shirika la BIMA Zanzibar
2	Nd. Amina Mzee IBRAHIM	Mkurugenzi	Shirika la BIMA Zanzibar
3	Nd. Said Abdalla BASLEYM	Mkurugenzi	Shirika la BIMA Zanzibar
4	Nd. Salma Yussuf MWINYI	Mkurugenzi	Shirika la BIMA Zanzibar
5	Nd. Jape Ussi KHAMIS	Mkurugenzi	Shirika la BIMA Zanzibar
6	Nd. Asha Mohamed ALI	Meneja wa Kanda - Mstaafu	Shirika la BIMA Zanzibar
7	Nd. Muhammad Said MATUMULA	Meneja wa Kanda	Shirika la BIMA Zanzibar
8	Nd. Majda Issa AHMED	Meneja wa Kanda	Shirika la BIMA Zanzibar
9	Nd. Bahatisha Seleman MKALA	Meneja wa Tawi	Shirika la BIMA Zanzibar
10	Nd. Dotto Ismail KANYORO	Meneja wa Kanda	Shirika la BIMA Zanzibar
11	Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA	Meneja Mipango	Shirika la BIMA Zanzibar
12	Nd. Juma Khamis HIJA	Meneja Rasilimali Watu na Utawala	Shirika la BIMA Zanzibar
13	Nd. Masoud Mbarouk MOH'D	Meneja- TEHAMA	Shirika la BIMA Zanzibar
14	Nd. Mohammed Ali AMEIR	Meneja Masoko	Shirika la BIMA Zanzibar
15	Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI	Meneja Msaidizi	Shirika la BIMA Zanzibar
16	Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la BIMA Zanzibar
17	Nd. Mohammed Kassim HASSAN	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA Zanzibar
18	Nd. Asha Ramadhan MANDOBA	Katibu wa Bodi	Shirika la BIMA Zanzibar
19	Nd. Zanuba Rajab AHMED	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
20	Nd. Ali Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
21	Nd. Foum Hassan FOUM	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
22	Nd. Hassan Abdalla MSHAM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
23	Nd. Edga Falician BARONGO	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
24	Nd. Nasra Suleiman KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
25	Nd. Nitham Hashim HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
26	Nd. Salum Mohamed SHEHE	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
27	Nd. Ramadhan Hassan MALIVA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
28	Nd. Ali Abdalla ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Shirika la BIMA Zanzibar
29	Nd. Juma Alawi MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Shirika la BIMA Zanzibar
30	Nd. Thania Shaaban USSI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
31	Nd. Abubakar Khamis JUMA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
32	Nd. Fatma Haji ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
33	Nd. Ali Hassan ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
34	Nd. Khamis Mgeni JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
35	Nd. Nassor Muhsin ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
36	Nd. Yunus Daudi MRISHO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Nassor Shaaban AMEIR	Mkurugenzi Mwendeshaji	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
2	Dkt. Huda Ahmed YUSSUF	Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
3	Nd. Hamad Saleh HAMAD	Mkurugenzi	Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

4	Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI	Meneja	Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
5	Nd. Haji Ali AMEIR	Meneja	Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
6	Nd. Khamis Filfil THANI	Meneja - Huduma	Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
7	Nd. Saleh Daud MAKAME	Meneja - Rasilimali Watu na Utawala	Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
8	Nd. Ali Suleiman AHMADA	Meneja Utawala - Mstaafu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9	Nd. Khamis Juma KHAMIS	Katibu wa Bodi ya Wadhamini	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
10	Nd. Nassor Ameir HASSAN	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
11	Nd. Said Omar SAID	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
12	Nd. Jumanne Juma SALAMBA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
13	Nd. Kassim Hassan KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
14	Nd. Ahmad Assaa AHMAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Salum Yussuf ALI	Kamishna	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
2	Nd. Ahmed Haji SAADAT	Mkurugenzi	Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
3	Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN	Mkurugenzi	Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
4	Nd. Said Ali MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
5	Nd. Haji Ali HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Sera za Kodi na Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
6	Nd. Harith Abulzaziz AHMADA	Mkurugenzi	Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
7	Nd. Nassib Mzee MTUMWA	Naibu Mkurugezi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8	Nd. Saada Kassim KHAMIS	Naibu Mkurugezi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
9	Nd. Salum Juma WAHABI	Msaidizi Mkurugenzi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
10	Nd. Abeid Omar SALIM	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
11	Nd. Adam Abdalla KHAMIS	Meneja-Ada za Bandari	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
12	Nd. Ali Khatib JUMA	Meneja - Mapato na Matumizi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
13	Nd. Asha Ali MOHAMED	Meneja-Misamaha ya Kodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
14	Nd. Mohamed Mfaume ALI	Meneja	Idara ya Rasilimali Watu-ZRB
15	Nd. Asha Amour BAKAR	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
16	Nd. Ali Sharif ALI	Meneja-Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
17	Nd. Kassim Idrissa MUSSA	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
18	Nd. Kayombo Tadey KADENGE	Meneja-Utafiti na Sera	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
19	Nd. Stephen Werena STEPHEN	Meneja- "Compliance"	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20	Nd. Suleiman Khamis MOHAMED	Meneja	Idara ya Usajili, Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21	Nd. Ilham Humoud MOHAMMED	Meneja Fedha	Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
22	Nd. Suweid Mohammed SUWEID	Meneja	Idara ya Uhakiki wa Walipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
23	Nd. Khamis Juma ALI	Meneja	Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

24	Nd. Maryam Abdullah BALOZI	Meneja	Kitengo cha Kodi ya Stampu na Kodi ya Ardhi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
25	Nd. Safia Ishaq MZEE	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
26	Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID	Meneja	Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
27	Nd. Khamis Shaali CHUM	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
28	Nd. Nassor Ali JUMA	Meneja	Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
29	Nd. Raha Juma ABDALLA	Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
30	Nd. Seif Suleiman ALI	Meneja	Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
31	Nd. Mtega Othman MOHAMMED	Meneja	Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
32	Nd. Khuzaymat Hamid SULEIMAN	Meneja	Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar
33	Nd. Latifa Mzee MUSSA	Meneja	Idara ya Matumizi na Bajeti - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
34	Nd. Issac Mohamed ABDULRAHMAN	Meneja - Mchambuzi Mifumo	Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
35	Nd. Eshe Juma ABDULLA	Meneja - Viasharia Hatarishi	Idara ya Ukaguzi wa Ndani - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
36	Nd. Fatma Jumaane SALEH	Meneja	Idara ya Pingamizi za Kodi na Masuala ya Kitaalam - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
37	Nd. Shadid Simai SHADID	Meneja - Mstaafu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
38	Nd. Amina Muhammed JUMA	Mkuu wa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
39	Nd. Abubakar Ali SAID	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
40	Nd. Aisha Yussuf SAID	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
41	Nd. Abass Hamza MOHAMMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
42	Nd. Ali Adnan HAMAD	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
43	Nd. Ali Mbarak IDDI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
44	Nd. Ali Mohammed MBAROUK	Afisa Mikopo	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
45	Nd. Aly Rashid KHAMIS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
46	Nd. Amin Omar KHATIB	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
47	Nd. Amina Ali SULEIMAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
48	Nd. Amina Charles BARNABAS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
49	Nd. Ardilla Saleh SADIQ	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
50	Nd. Asha Haji ALI	Afisa Mapato	Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
51	Nd. Asia Abdisallami HUSSEIN	Afisa Mapato	Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
52	Nd. Bahati Rajab ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
53	Nd. Beshuu Hemed KHALFAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

54	Nd. Bimkubwa Yussuf HUSSEIN	Afisa Mikopo	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
55	Nd. Fadhila Ramadhan OMAR	Afisa Mapato	Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
56	Nd. Fakhir Amour KHAMIS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
57	Nd. Fatma Kombo MOH'D	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
58	Nd. Fatma Omary MUHAMMAD	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
59	Nd. Hafidh Othman OMAR	Afisa Mapato	Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
60	Nd. Hafsa Ali MUSSA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
61	Nd. Hamad Rashid ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
62	Nd. Hamida Sheha JUMA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
63	Nd. Hamza Khatib OTHMAN	Afisa Mapato	Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
64	Nd. Fathiya Ali SALIM	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
65	Nd. Hassan Said ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
66	Nd. Hawa Hassan ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
67	Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
68	Nd. Ilham Mohammed HAJI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
69	Nd. Ilham Mussa HASSAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
70	Nd. Issa Mohammed KHAMIS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
71	Nd. Jamal Hassan JAMAL	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
72	Nd. Khadija Abdulla SULEIMAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
73	Nd. Khadija Mgeni KASSIM	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
74	Nd. Khairat Said SOUD	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
75	Nd. Khalfan Juma KHALFAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
76	Nd. Jamila Said MUHARRAM	Afisa Mapato	Idara ya Usajili, Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
77	Nd. Khamis Ame HAJI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
78	Nd. Khamis Juma ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
79	Nd. Laila Khamis MWINYI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
80	Nd. Lailat Ramadhan ASEID	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
81	Nd. Libna Abdalla SARHAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

81	Nd. Libna Abdalla SARHAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
82	Nd. Maryam Omar MAKAME	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
83	Nd. Maryam Rashid HADID	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
84	Nd. Mgeni Bakar ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
85	Nd. Mohamed Ali ALMAS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
86	Nd. Mohamed Seif MOHAMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
87	Nd. Mohamed Salum KHATIB	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
88	Nd. Muhidin Aboud AMOUR	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
89	Nd. Munira Abdalla ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
90	Nd. Mussa Juma MUSSA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
91	Nd. Mustafa Salum AME	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
92	Nd. Angela Julius MAENDA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
93	Nd. Abeid Mjori MOHAMMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
94	Nd. Mwachia Juma ABDULLA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
95	Nd. Mwajuma Machano MKALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
96	Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
97	Nd. Rehema Mussa JOSEPH	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
98	Nd. Rahma Salum ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
99	Nd. Fatma Taymour SALEH	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
100	Nd. Raya Ali ABEID	Afisa Mapato	Idara ya Usajili, Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
101	Nd. Said Issa KIROBO	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
102	Nd. Saide Mohammed SEIF	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
103	Nd. Shabani Jaffar JUMANNE	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
104	Nd. Samawi Mbarak KHATIB	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
105	Nd. Sauda Rashidi MOHAMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
106	Nd. Saumu Khatibu HAJI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
107	Nd. Suleiman Ame MOHAMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
108	Nd. Zainab Mohammed ABDULRAHMAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
109	Nd. Zakia Abdalla ALI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

110	Nd. Zani Said SHAHA	Afisa Mapato	Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
111	Nd. Wasila Ali AMEIR	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
112	Nd. Wahida Abuu AMOUR	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
113	Nd. Uchungu Kheri JUMA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
114	Nd. Ulfat Seif SHAABAN	Afisa Mapato	Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
115	Nd. Zuweni Juma IS-HAKA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
116	Nd. Shamis Kassim SHIMEL	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
117	Nd. Sheha Mussa SHEHA	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
118	Nd. Saada Hassan KHATIB	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
119	Nd. Safaa Abdi SAID	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
120	Nd. Safia Amour HASSAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
121	Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
122	Nd. Mohammed Ali MOHAMMED	Afisa Mapato	Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
123	Nd. Salim Kassim ALI	Afisa Mapato	Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
124	Nd. Salim Yasr KHAMIS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
125	Nd. Salma Mvita KHAMIS	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
126	Nd. Makame Mohammed MAKAME	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
127	Nd. Omar Hamza MWINYI	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
128	Nd. Othman Ali HASSAN	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
129	Nd. Kassim Habib ALI	Afisa Mikopo	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
130	Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS	Afisa Mikopo	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
131	Nd. Salum Zahor MOHAMED	Afisa Mapato	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
132	Nd. Zuweni Said SEIF	Afisa Mikopo	Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
133	Nd. Sheikhha Abubakar MOHAMED	Afisa Mapato - Mstaafu	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
134	Nd. Salma Ali MZEE	Afisa Kodi	Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
135	Nd. Sophia KAYOMBO KADENGE	Afisa Kodi	Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
136	Nd. Tafida Feteah SAAD	Afisa Kodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
137	Nd. Saleh Sadiq OSMAN	Mwenyekiti	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
138	Nd. Juma Bakar HASSAN	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

139	Nd. Waride Bakari JABU	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
140	Nd. Said Aboud MOHAMED	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
141	Nd. Khamis Jaffar MFAUME	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
142	Nd. Mohammed Khamis HIJA	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
143	Nd. Hassanat Jabir UKI	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
144	Nd. Asha Nassib ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
145	Nd. Halima Ali OTHMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
146	Nd. Ikram Abdalla MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
147	Nd. Mussa Salim AHMED	Mhasibu Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
148	Nd. Khalid Mambo MUSSA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
149	Nd. Abdulrabi Khamis MAHFOUDH	Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
150	Nd. Mussa Salum AHMED	Mhasibu Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
151	Nd. Mohamed Khamis BAUTI	Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152	Nd. Bathna Abdalla RASHID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
153	Nd. Hashim Kombo HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
154	Nd. Hawa Hussein JUMA	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali/ Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)/ Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
155	Nd. Seif Mohammed HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
156	Nd. Khamis Haji ABEID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za SMZ	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
157	Nd. Khadija Haji OTHMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za SMZ	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
158	Nd. Asya Fatawi TAHIR	Mkaguzi Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Dkt. Muhsin Salim MASOUD	Mkurugenzi Mwendeshaji	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
2	Nd. Iddi Haji MAKAME	Mkurugenzi Mwendeshaji - Mstaafu	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
3	Nd. Mohamed Bakari CHWAYA	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
4	Nd. Said Mohamed SAID	Mkurugenzi	Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
5	Nd. Seif Suleiman MOHAMED	Mkurugenzi Masoko	Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
6	Nd. Mwashamba Hassan ALI	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
7	Nd. Hussein Migoda MATAKA	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
8	Nd. Jaha Haji KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
9	Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM	Meneja-Mikopo	Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
10	Nd. Ali Hamad KOMBO	Meneja	Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
11	Nd. Fatma Adnan HAMAD	Meneja	Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
12	Nd. Haji Machano HAJI	Meneja	Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

13	Nd. Attiye Mbarak MOHAMED	Meneja	Tawi la Lumumba - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
14	Nd. Badru Mohammed MASOUD	Meneja	Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
15	Nd. Juma Ameir MAKAME	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
16	Nd. Machano Haji MACHANO	Meneja	Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
17	Nd. Masoud Ame MOHAMMED	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
18	Nd. Khatib Pandu BUYU	Meneja- TEHAMA	Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
19	Nd. Mussa Hamad MUSSA	Meneja Uendeshaji	Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
20	Nd. Mwalim Mussa OMAR	Meneja	SWIFT and T/BACKOFFICE - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
21	Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D	Meneja	Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
22	Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAN	Meneja	Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
23	Nd. Ahmed Ali MOHAMMED	Meneja wa Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
24	Nd. Seif Ali SAID	Meneja	Idara ya Ufuatiliaji Majanga - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
25	Nd. Silima Vuai FAKI	Meneja	Ufuatiliaji Mikopo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
26	Nd. Viwe Ali JUMA	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
27	Nd. Yussuf Ali RAJAB	Meneja wa Tawi	Tawi la Taraza - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
28	Nd. Makame Burhan SHADHIL	Meneja Tawi	PBZ Islamic Bank-PEMBA
29	Nd. Mohammed Shehe OTHMAN	Meneja Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
30	Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN	Meneja wa Tawi	Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
31	Nd. Said Ali MWINYIGOGO	Meneja	Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
32	Nd. Ameir Makame HAJI	Meneja wa Tawi	Tawi la Malindi - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
33	Nd. Sarah Omar HAMADI	Afisa wa Benki	Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
34	Nd. Amne Hassan MASOUD	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
35	Nd. Anwar Abdalla SALEH	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
36	Mr Fadhil Rajab MRISHO	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
37	Nd. Abeid Ayoub HAJI	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
38	Nd. Ahmed Ali SAID	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
39	Nd. Ali Hassan IS-HAK	Afisa wa Benki	Tawi la Mtwara - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
40	Nd. Ali Salim ALI	Afisa wa Benki	Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
41	Nd. Mwinchande Abdallah AHMED	Afisa wa Benki	Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
42	Nd. Safia Abdulwahab ALAWI	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43	Nd. Naila Suleiman MZEE	Afisa wa Benki	Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
44	Nd. Estella Ng'oma HASSAN	Mwenyekiti	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45	Nd. Saleh Juma RASHID	Mjumbe wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46	Nd. Ali Alhaj MASOUD	Katibu wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47	Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN	Mhasibu Mkuu	Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
48	Nd. Masha Jabir UKI	Mhasibu Mkuu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49	Nd. Ali Ali HAMDU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50	Nd. Said Saleh RASHID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51	Nd. Shaha Ali HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52	Nd. Ally Said ALLY	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
53	Nd. Khamis Mohamed OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
54	Nd. Maryam Ahmed SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
55	Nd. Muhidini Akida HAJI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
56	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
57	Nd. Yusfa Yussuf SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Haroun Ali SULEIMAN	Waziri	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
2	Nd. Seif Shaaban MWINYI	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
3	Nd. Mansura Mosi KASSIM	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
4	Nd. Yakout Hassan YAKOUT	Katibu Mkuu - Mstaafu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
5	Shk. Saleh Omar KAABI	Mufti wa Zanzibar	Ofisi ya Mufti Mkuu
6	Shk. Khalid Ali MFAUME	Katibu wa Mufti	Ofisi ya Mufti Mkuu
7	Shk. Mahmoud Mussa WADI	Naibu wa Mufti	Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8	Dkt. Mwinyi Talib HAJI	Mwanasheria Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
9	Mhe. Assaa Ahmad RASHID	Mwenyekiti	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10	Nd. Fatma Gharib BILAL	Mwenyekiti	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11	Mhe. Mbarouk Salim MBAROUK	Mwenyekiti	Skuli ya Sheria
12	Nd. Khadija Shamte MZEE	Mwenyekiti	Tume ya Kurekebisha Sheria
13	Nd. Kombo Hassan JUMA	Mwenyekiti	Tume ya Utumishi Serikalini
14	Nd. Salma Ali HASSAN	Mkurugenzi wa Mashtaka	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
15	Nd. Mwanamkaa Abdulrahman MOHAMED	Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
16	Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA	Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
17	Nd. Mzee Ali HAJI	Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali - Mstaafu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
18	Shk. Abdulla Talib ABDULLA	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
19	Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA	Katibu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma

20	Nd. Mussa Kombo BAKARI	Katibu	Tume ya Kurekebisha Sheria
21	Nd. Asma Hamid JIDAWY	Katibu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22	Shk. Othman Mohammed SALEH	Mkurugenzi	Ofisi ya Mufti Mkuu
23	Nd. Rukia Mohamed ISSA	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
24	Nd. Salim Mohammed ABDALLA	Kamishna	Tume ya Kurekebisha Sheria
25	Nd. Juma Msafiri KARIBONA	Kamishna	Tume ya Kurekebisha Sheria
26	Dkt. Sikujua Omar HAMDAN	Kamishna	Tume ya Kurekebisha Sheria
27	Mhe. Said Bakari JECHA	Kamishna	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
28	Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR	Kamishna	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
29	Nd. Halima Ramadhan TAUFIK	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
30	Dkt. Ali Ahmed UKI	Mkuu wa Skuli ya Sheria	Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria
31	ACP. Makarani Khamis AHMED	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Kuzuwira Rushwa na Uhujumu wa Uchumii
32	Nd. Said Seif SAID	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Serikali Mtandao
33	Nd. Mariam Rished MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Utawala, Rasilimali Watu na Mipango - Kamisheni ya Utumishi wa Umma
34	Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na Maendeleo
35	Nd. Asya Mussa ALI	Mkurugenzi	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
36	Nd. Fatma Saleh AMOUR	Mkurugenzi	Idara ya Ushauri, Usimamizi wa Mikataba, Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa - Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
37	Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN	Mkurugenzi	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
38	Nd. Shaibu Ally MWAZEMA	Mkurugenzi	Idara ya Miundo ya Kitaasisi, Utumishi na Maslahi ya Watumishi
39	Nd. Makame Khamis HASSAN	Mkurugenzi	Mamlaka ya Kuzuwira Rushwa na Uhujumu wa Uchumii
40	Nd. Khamis Gharib KHAMIS	Mkurugenzi	Ofisi ya Mufti Mkuu
41	Nd. Hanifa Ramadhan SAID	Mkurugenzi	Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria
42	Nd. Hamisa Mmanga MAKAME	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu - Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
43	Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN	Mkurugenzi	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
44	Nd. Yussuf Mohammed ALI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
45	Nd. Bakar Khamis MUHIDIN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46	Shk. Othman Mohammed SALEH	Mkurugenzi	Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
47	Nd. Zaina Daud KHALID	Mkurugenzi	Idara ya Utawala Bora
48	Nd. Halima Khamis ALI	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
49	Nd. Suleiman Ame JUMA	Afisa Dhamana	Mamlaka ya Kuzuwira Rushwa na Uhujumu wa Uchumii
50	Nd. Mohammed Ali ABDALLA	Katibu wa Waziri	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
51	Shk. Said Ahmad MOHAMMED	Msaidizi Katibu wa Mufti	Ofisi ya Mufti Mkuu
52	Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY	Mwenyekiti wa Bodi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
53	Nd. Sabra Mahmoud IDDI	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Kurekebisha Sheria

54	Nd. Hassan Ali MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55	Nd. Hindu Mohamed SALUM	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56	Nd. Abdulla Mzee ABDULLA	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utumishi wa Umma
57	Nd. Salama Kombo AHMED	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
58	Nd. Yussuf Ali SALIM	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
59	Nd. Asha Ali AMEIR	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
60	Nd. Juma Haji JUMA	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
61	Nd. Maryam Abdalla YUSSUF	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
62	Nd. Khadija Ahmed OMAR	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
63	Nd. Ali Hassan RAJAB	Mjumbe	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64	Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
65	Nd. Jamal Mohammed ABEID	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
66	Nd. Khamis Said BAKARI	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
67	Nd. Khamis Salim ALI	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
68	Nd. Shaib Mabrouk ABDALLA	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
69	Nd. Mkasha Sharif HAMAD	Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti Mkuu
70	Nd. Nassor Ali SALIM	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
71	Nd. Omar Hassan OMAR	Mjumbe wa Bodi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
72	Nd. Riziki Jecha SALIM	Mjumbe wa Bodi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
73	Nd. Said Salim SAID	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Uongozi wa Kituo cha Mafunzo ya Sheria na Utafiti Zanzibar
74	Nd. Haji Ramadhan HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
75	Nd. Zaituni Mohammed HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
76	Nd. Chai Ali MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki
77	Nd. Rahma Ameir HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
78	Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
79	Nd. Safia Hija ABRASS	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Serikali Mtandao
80	Nd. Omar Khamis MUSSA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
81	Nd. Amran Ali SALUM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Utumishi Serikalini
82	Nd. Hija Hamid YUSSUF	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Kurekebisha Sheria
83	Nd. Mohammed Khamis HAJI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
84	Nd. Moh'd Juma NGWALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa Uchumii
85	Nd. Said Shaib HAMAD	Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
86	Nd. Humoud Said HUMOUD	Katibu wa Baraza	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
87	Nd. Ali Haidar MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - Pemba
Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali			
1	Dkt. Othman Abbas ALI	Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
2	Nd. Lutfia Tahir ABDALLAH	Mkurugenzi	Idara ya Ukaguzi wa Viinua Mgongo - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
3	Nd. Ramadhan Iddi HASSAN	Mkurugenzi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
4	Nd. Robert Laurian MWEIRO	Mkurugenzi	Idara ya Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
5	Nd. Said Khamis JUMA	Mkurugenzi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

6	Nd. Riziki Said SEIF	Mkurugenzi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
7	Nd. Khadija Nassib RAMADHAN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi Mipango na Uendeshaji - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
8	Nd. Hadia Salim KOMBO	Meneja	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
9	Nd. Louis Henry MAJALIWA	Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
10	Nd. Mwajuma Iddi HASSAN	Msimamizi wa Ukaguzi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
11	Nd. Mohamed Juma KHALID	Mkuu wa Ukaguzi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
12	Nd. Hamad Akida HAMAD	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
13	Nd. Awena Suleiman KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
14	Nd. Salum Suleiman ALI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
15	Nd. Ali Hassan TATU	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
16	Nd. Mayasa Suleiman MAALIM	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
17	Nd. Amina Haji PONGWA	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
18	Nd. Dola Rashid MAHAZI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
19	Nd. Fatma Kitwango MWISHEHE	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
20	Nd. Hafidha Keis KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
21	Nd. Halima Shaaban OMAR	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
22	Nd. Hamad Muhamad MUSSA	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
23	Nd. Juma Mohamed JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
24	Nd. Mussa Bakar SAID	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
25	Nd. Mwatima Yussuf HAMDAN	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
26	Nd. Nassor Mdachi MWINYI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
27	Nd. Nayla Peter BAKARI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
28	Nd. Rashid Suleiman MAKAME	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
29	Nd. Rukia Soud MOHAMMED	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
30	Nd. Mariyam Alhaji JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
31	Nd. Layla Wazir HASHIM	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
32	Nd. Zakia Khamis SAID	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
33	Nd. Said Ali KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

34	Nd. Saleh Abdul-razak HASHIM	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
35	Nd. Salma Khalid ALI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
36	Nd. Saraphia Isdory ELIAS	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
37	Nd. Seif Moh'd MASOUD	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
38	Nd. Shekha Said AWESU	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
39	Nd. Shida Silima MGENI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
40	Nd. Subira Muumin ALI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
41	Nd. Tauhida Fom HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
42	Nd. Wahida Mohammed HAFIDH	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
43	Nd. Rehema Hashim MANZI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
44	Nd. Mdogo Abdalla MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
45	Nd. Maryam Mpango SIMAI	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
46	Nd. Mfaume Mohammed MFAUME	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
47	Nd. Mara Shamsi MARA	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
48	Nd. Mariam Amir MATAKA	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
49	Nd. Maryam Abdul MPECHI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
50	Nd. Maryam Ali JUMA	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
51	Nd. Aley Mohamed ABEID	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
52	Nd. Abdi Ali FAKI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
53	Nd. Abdulhamid Amour HAJI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
54	Nd. Fatma Khamis MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
55	Nd. Mnyimbi Mtumwa MNYIMBI	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
56	Nd. Ali Hassan TATU	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
57	Nd. Mussa Kadir MUSSA	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
58	Nd. Mwanaiisha Khamis JABU	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
59	Nd. Hafidha Keis KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
60	Nd. Halima Shaaban OMAR	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
61	Nd. Abdi Khamis BURHANI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
62	Nd. Abdulrahman Amour HAJI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

63	Nd. Ally Mohamed ABEID	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
64	Nd. Fatma Ahmada FAKIH	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
65	Nd. Maryam Othman JUMA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
66	Nd. Ali Soud ALI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
67	Nd. Ibrahim Suleiman KHATIB	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
68	Nd.Sabiha Maalim OTHMAN	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
69	Nd.Haji Khamis ALI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
70	Nd.Hadija Mohamed HASSAN	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
71	Nd. Fatma Mahmoud ALI	Mkaguzi wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
72	Nd. Juma Moh'd HAJI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
73	Nd.Fredy Monty KASALAMBA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
74	Nd. Ali Suleiman ALI	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
75	Nd. Kombo Juma RASHID	Katibu wa Bodi	Ofisi ya Mdhhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
Mahkama			
1	Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA	Jaji/Kaimu Jaji Mkuu	Mahkama Kuu
2	Mhe. Mshibe Ali BAKARI	Jaji	Mahkama Kuu
3	Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA	Jaji	Mahkama Kuu
4	Mhe. Rabia Hussein MOHAMED	Jaji	Mahkama Kuu
5	Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD	Jaji	Mahkama Kuu
6	Mhe. Aziza Iddi SUWEDI	Jaji	Mahkama Kuu
7	Mhe. George Joseph KAZI	Jaji	Mahkama Kuu
8	Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM	Jaji	Mahkama Kuu
9	Mhe. Muumin Khamis KOMBO	Jaji	Mahkama Kuu
10	Mhe. Mohamed Ali MOHAMED	Mrajis	Mahkama Kuu
11	Shk. Othman Ame CHUM	Mrajis	Mahkama ya Kadhi
12	Mhe. Hussein Makame HUSSEIN	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
13	Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
14	Mhe. Salum Hassan BAKARI	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
15	Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu-Pemba
16	Mhe. Faraji Shomari JUMA	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
17	Mhe. Valentina Andrew KATEMA	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
18	Nd. Kai Bashir MBARUK	Mtendaji Mkuu wa Mahkama	Mahkama Kuu
19	Nd. Thuwaiba Amour HAJI	Mtendaji Msaidizi	Mahkama Kuu - Pemba
20	Shk. Hassan Othman NGWALI	Naibu Kadhi Mkuu	Mahkama Kuu
21	Mhe. Rashid Machano MAGENDO	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
22	Mhe. Taki Abdulla HABIB	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
23	Mhe. Yahya Ussi YAHYA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
24	Mhe. Khamisa Suleiman HEMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
25	Mhe. Khamis Rashid KHAMIS	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
26	Mhe. Luciano Makoye NYENGO	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
27	Mhe. Mbarouk Nasser MBAROUK	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
28	Mhe. Zahra Hassan HAJI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
29	Mhe. Makame Mshamba SIMGENI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
30	Mhe. Makame Khamis ALI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
31	Mhe. Fatma Muhsin OMAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa

32	Mhe. Omar Mcha HAMZA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
33	Mhe. Sabra Ali MOHAMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
34	Mhe. Sara Omar HAFIDH	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
35	Mhe. Zired Abdulkarim MSANIF	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
36	Mhe. Zuweni Moh'd ABDUL-KADIR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
37	Mhe. Mohamed Subeti KHAMIS	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
38	Mhe. Muumin Ali JUMA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
39	Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
40	Mhe Ahmad Jumbe MARIKA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
41	Mhe. Ali Abdulrahman ALI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
42	Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
43	Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
44	Mhe. Is-haka Ali KHAMIS	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
45	Mhe. Khamis Ali SIMAI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
46	Mhe. Chausiku Kafuti KUYA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
47	Mhe. Mohammed Suleiman OMAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
48	Mhe. Said Hemed KHALFAN	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
49	Mhe. Haji Ibrahim HAJI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama ya Mkoa
50	Mhe. Neema Juma HARUSI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama ya Wilaya
51	Mhe. Abubakar Suleiman THABIT	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
52	Mhe. Rashid Machano MAGENDO	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
53	Mhe. Moh'd Ali ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama ya Wilaya
54	Mhe. Asya Abdalla ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
55	Mhe. Maisara Abdulla MAISARA	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
56	Mhe. Rauhia Hassan BAKAR	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
57	Mhe. Salum Khamis BAKAR	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
58	Mhe. Nazrat Suleiman SALEH	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
59	Mhe. Omar Suleiman KHAMIS	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
60	Mhe. Fatma Omar ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
61	Mhe. Ame Msaraka PINJA	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
62	Mhe. Hamad Makame NGWALI	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
63	Mhe. Said Abdulla OMAR	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
64	Mhe. Khatib Juma HAJI	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
65	Mhe. Maulid Hamad ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
66	Mhe. Suleiman Said SULEIMAN	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
67	Mhe. Ussi Khamis MJOMBO	Hakimu wa Wilaya	Mahakama ya Wilaya
68	Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
69	Mhe. Adam Abdalla FAKIH	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
70	Mhe. Hamad Ali SULEIMAN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
71	Mhe. Hashim Kassim ABDI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
72	Mhe. Amina Mohammed MAKAME	Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
73	Mhe. Johari Ali MAKAME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
74	Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
75	Mhe. Naseem Fakh MFAUME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
76	Mhe. Nassor Suleiman NASSOR	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
77	Mhe. Omar Mkuwi HAMZA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
78	Mhe. Salum Said TALIB	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
79	Mhe. Suleiman Jecha ZIDI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama ya Mwanzo
80	Shk. Daud Khamis SALIM	Kadhi wa Rufaa	Mahkama ya Kadhi
81	Shk. Ali Zubeir MOH'D	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
82	Shk. Omar Sheha KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
83	Shk. Omar Juma OTHMAN	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
84	Shk. Mansab Khamis OMAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
85	Shk. Masoud Said ABDALLA	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
86	Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
87	Shk. Muhamad Adam MAKAME	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
88	Shk. Mohamed Ali HAMAD	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
89	Shk. Abubakar Ali MOHAMMED	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
90	Shk. Khamis Kassim HAJI	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
91	Shk. Abdulrahman Omar BAKAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
92	Shk. Iddi Said KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi
93	Shk. Ali Sharif MAALIM	Kadhi wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
94	Nd. Saada Mussa SHAABAN	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Mahkama Kuu
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ			
1	Mhe. Masoud Ali MOHAMED	Waziri	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
2	Nd. Issa Mahfoudh HAJI	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
3	Nd. Mikidadi Mbarouk MZEE	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
4	Nd. Mohamed Ame MAKAME	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
5	Nd. Salmin Amour ABDALLA	Mkurugenzi wa Jiji	Jiji la Zanzibar
6	Nd. Jabir Haji HAMZA	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Ulinzi Kikosi Cha Ulinzi cha JKU
7	Nd. Makame Mussa MWADINI	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8	Nd. Said Salmin UFUZO	Naibu Mkurugezi	Jiji la Zanzibar
9	Nd. Abdulla Issa MGONGO	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10	Nd. Omar Haji GORA	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
11	Nd. Silima Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Ali Khamis MOHAMED	Mkurugenzi	Baraza la Manispaa Mjini
13	Nd. Khadija Said SIMAI	Mkurugenzi	Baraza la Manispaa Maghrib B
14	Nd. Salum Mohammed BAKAR	Mkurugenzi	Baraza la Mji Kati
15	Nd. Khamis Mohammed MUHAMMAD	Mkurugenzi	Baraza la Mji Kaskazini A
16	Nd. Abrahman Ali MUKHTAR	Mkurugenzi	Baraza la Mji Kaskazini B
17	Nd. Ali Rashid SULUHU	Mkurugenzi	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
18	Nd. Yussuf Kaiza MAKAME	Mkurugenzi	Baraza la Mji Mkoani
19	Nd. Salma Abuu HAMAD	Mkurugenzi	Baraza la Mji Wete
20	Nd. Hamad Mbwana SHEHE	Mkurugenzi	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
21	Nd. Asma Hassan AHMADA	Mkurugenzi	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii - Wilaya Ndogo Kojani
22	Nd. Ramadhan Khamis IBRAHIM	Mkurugenzi	Idara ya Viwanda vya Idara Maalum za SMZ - Chuo cha Mafunzo
23	Nd. Hamad Haji MAKAME	Mkurugenzi	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
24	Nd. Mbaraka Said HASSUNI	Mkurugenzi	Baraza la Magharibi A
25	Nd. Suleiman Juma IS-HAKA	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Idara ya Mifumo na Miundombinu ya Usajili - Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
26	Nd. Patima Omar USSI	Msaidizi Mkurugenzi- Mstaafu	Idara ya Mipango Utawala na Fedha - Baraza la Mji Kaskazini B
27	Nd. Thabit Othman ABDALLA	Afisa Mdamini	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
28	Nd. Hassan Haji HAJI	Katibu wa Tume	Tume ya Utumishi na Idara Maalum SMZ
29	Mhe. Idrissa Kitwana MUSTAFA	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Mjini Magharibi - Unguja
30	Mhe. Ayoub Mohamed MAHMOUD	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
31	Mhe. Rashid Hadidi RASHID	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini - Unguja
32	Mhe. Salama Mbarouk KHATIB	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
33	Mhe. Mattar Zahor MASSOUD	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini - Pemba
34	Mhe. Rashid Simai MSARAKA	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Mjini
35	Mhe. Suzan Peter KUNAMBI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Magharibi A
36	Mhe. Hamida Mussa KHAMIS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Magharibi B
37	Mhe. Rashid Makame SHAMSI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kusini
38	Mhe. Marina Joel THOMAS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kati - Unguja
39	Mhe. Sadifa Juma KHAMIS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kaskazini A - Unguja
40	Mhe. Hamid Seif SAID	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kaskazini B - Unguja
41	Mhe. Abdalla Rashid ALI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Chake Chake - Pemba
42	Mhe. Khatibu Juma MJAJA	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Mkoani - Pemba
43	Mhe. Hamad Omar BAKAR	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Wete - Pemba
44	Mhe. Mgeni Khatibu YAHYA	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Micheweni - Pemba

45	Mhe. Mahmoud Mohammed MUSSA	Mstahiki Meya	Baraza la Jiji
46	Nd. Radhiya Rashid HAROUB	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Mjini Magharibi
47	Nd. Makame Machano HAJI	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kaskazini Unguja
48	Nd. Salum Kassim ALI	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kusini Unguja
49	Nd. Amour Hamad SALEH	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kusini Pemba
50	Nd. Miza Hassan MUSSA	Msaidizi Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu	Mkoa wa Kaskazini Unguja
51	Nd. Fatma Mohamed JUMA	Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu	Mkoa wa Kusini Unguja
52	Nd. Juma Abdalla HAMAD	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Mjini
53	Dkt. Said Haji MRISHO	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Magharib A
54	Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Magharibi B
55	Nd. Makame Khamis MAKAME	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ndogo Kojani
56	Nd. Khatibu Habibu ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ndogo Tumbatu
57	Nd. Omar Juma ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya ChakeChake
58	Nd. Miza Hassan FAKI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Mkoani
59	Nd. Hassan Abdulla RASHID	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Micheweni
60	Nd. Mkufu Faki ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Wete
61	Nd. Makame Abdalla DAIMA	Kamanda Mkuu	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
62	MAJ. Tabisa Majid PAMBE	Mkuu wa Kambi	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
63	Kanali. Rashid Mzee ABDALLAH	Kamishna	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
64	Luteni Kanal. Khamis Bakar KHAMIS	Kamishna	Chuo cha Mafunzo
65	DCP Haji Hamdu OMAR	Naibu Kamishna	Chuo cha Mafunzo
66	DCF. Mrisho Iddi MBARAK	Naibu Kamishna	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
67	ACP. Daud Anton LUSWAGA	Kamishna Msaidizi	Chuo cha Mafunzo
68	Nd. Wazir Khamis ABDALLAH	Mkuu wa Zoni	JKU
69	ACP. Mwevura Silima SALUM	Mkuu wa Zoni	JKU
70	LT.COL. Said Ali JUMA	Mkuu wa Kamandi	Kikosi cha Valantia(KVZ)
71	LCDR. Sharif Mshenga SHARIFF	Mkuu wa Kamandi	Kamandi ya Pemba - Kikosi Maalum cha Kuzuia
72	LCDR. Mwashamba Mabrouk SALUM	Mkuu wa Kamandi	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
73	Nd. Hassan Hussein ALI	Mkuu wa Kamandi - Kusini	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
74	Nd. Omar Haji KHAMIS	Mkuu wa Kamandi	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
75	Comodore. Azana Hassan MSINGIRI	Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
76	Capt. Khatib Khamis MWADINI	Naibu Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
77	Capt. Hakim Makame USSI	Mkuu wa Zoni	Kikosi cha Valantia(KVZ)
78	LTCOL. Khadija Ahmada RAI	Mkuu wa Zoni	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
79	Nd. Seif Omar MAKWEGA	Mkuu wa Zoni	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
80	MAJ. Juma Hussein ALI	Mkuu wa Utawala	Kikosi cha Valantia(KVZ)
81	Lt Col. Mussa Mohammed SHAAME	Mkuu wa Utawala	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
82	LT.Col. Haji Sheha KHAMIS	Mratibu	Idara Maalum za SMZ
83	Nd. Hussein Ali MAKAME	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo/ZMA
84	Nd. Omar Salum OTHMAN	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
85	Nd. Amina Simai MSARAKA	Mwenyekiti wa Bodi	Baraza la Manispaa Mjini
86	Nd. Khamis Mwalim KHAMIS	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Manispaa Mjini
87	Nd. Kirokote Makame FAKI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
88	Dkt. Sharif Ahmada ALI	Mjumbe wa Bodi	Chuo cha Mafunzo
89	Nd. Hussein Mohamed HUSSEIN	Mjumbe wa Bodi	Kikosi cha Valantia(KVZ)
90	Nd. Jeremia Suleiman JEREMIA	Mjumbe wa Bodi	Kikosi cha Valantia(KVZ)
91	Nd. Mwajuma Ali ABDI	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Manispaa Mjini
92	LCDR. Omar Ali MUSSA	Mjumbe wa Bodi	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
93	Nd. Haji Machano HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Ushauri	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
94	Nd. Abdalla Othman MACHANO	Mjumbe wa Bodi	Kikosi cha Valantia
95	Nd. Ali Fundi AMEIR	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
96	Nd. Nunuu Ali ABDALLA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Manispaa Maghrib B
97	Nd. Moh'd Makame USSI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
98	Nd. Hamad Masoud HAMAD	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
99	Nd. Kesi Vuai WADI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mkoa wa Kusini Unguja
100	Nd. Tum Abdi ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii

101	Lt. Ali Shaame OTHMAN	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
102	Nd. Fatma Mohd KHAMIS	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
103	Nd. Ali Amir BAKAR	Katibu wa Bodi	Kikosi cha Valantia(KVZ)
104	Nd. Warda Khatib ABDI	Afisa Mapato	Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na
105	Nd. Haji Mbarouk HAJI	Afisa Mapato	Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na
106	Nd. Moh'd Makame USSI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
107	Nd. Ali Mohammed Mwinayi	Katibu Tawala	Mkoa Kaskazini Pemba

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Dkt. Saada Salum MKUYA	Waziri	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2	Dkt. Omar Dadi SHAJAK	Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3	Nd. Salim Said KHALFAN	Naibu Katibu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4	Nd. Sheha Mjaja JUMA	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5	Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya Ukimwi
6	Nd. Juma Ali SIMAI	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7	Nd. Ussi Khamis DEBE	Mkurugenzi	Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
8	Nd. Sihaba Iddi SAADAT	Mkurugenzi	Tume ya Ukimwi
9	Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10	Nd. Farhat Ali MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Mazingira
11	Nd. Ahmed Abubakar MOHAMMED	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
12	Nd. Issa Kheir HUSSEIN	Katibu wa Makamo wa Kwanza wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
13	Nd. Abeid Khamis BAKAR	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais - Mitandao ya Kijamii	Ofisi ya Faragha
14	Nd. Hassan Issa ALI	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais- Hotuba	Ofisi ya Faragha
15	Nd. Hassan Jani MASOUD	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais-Siasa	Ofisi ya Faragha
16	Nd. Juma Ali JUMA	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais	Ustawi wa Jamii
17	Nd. Moza Muhammed KHAMIS	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais-Sheria	Ofisi ya Faragha
18	Nd. Nassor Abdulla RASHID	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais-Uchumi	Ofisi ya Faragha
19	Nd. Rashid Omar KOMBO	Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa Rais-Habari	Ofisi ya Faragha
20	Nd. Halima Ali MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Ukimwi
21	Dkt. Salhiya Ali MUHSIN	Mwenyekiti	Tume ya Ukimwi
22	Nd. Salma Haji SAADAT	Mwenyekiti	Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
23	Nd. Hamza Mkuwi HAMZA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Ukimwi
24	Nd. Mohamed Haji HASSAN	Mjumbe	Tume ya Kuratibu Madawa ya Kulevy
25	Nd. Mohamed Najim OMAR	Mjumbe	Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
26	Nd. Ali Hidaya MJAKA	Mjumbe	Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
27	Nd. Haroub Soud MZEE	Mjumbe	Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
28	Nd. Issa Bandar AMEIR	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Ukimwi
29	Nd. Amina Machano AME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevy
30	Nd. Mohamed Bilal DENG	Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi	Idara ya Mazingira

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Dkt. Khalid Salum MOHAMED	Waziri	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2	Nd. Thabit Idarous FAINA	Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3	Nd. Iddi Jega BAKARI	Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4	Nd. Makame Khatibu MAKAME	Mkurugenzi Mtendaji	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5	Col. Zuberi Burhani NASSORO	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevy
6	Nd. Muhidini Ali MUHIDINI	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7	Nd. Juma Abdul-rahman JUMA	Mkurugenzi	Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevy
8	Nd. Riziki Daniel YUSSUF	Mkurugenzi	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
9	Nd. Haji Faki HAMDUNI	Mkurugenzi	Idara ya Operesheni na Huduma za Kibinaadamu

10	Nd. Khamis Arazaki KHAMIS	Mkurugenzi	Ofisi Kuu - Pemba
11	Nd. Khamis Haji JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12	Nd. Ameir Makame USSI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13	Nd. Haji Ame HAJI	Mkurugenzi	Utawala na Rasilimali Watu - Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
14	Nd. Siajabu Suleiman PANDU	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
15	Nd. Ali Salim ALI	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
16	Nd. Khalid bakari HAMRANI	Mratibu Mkuu	Idara ya uratibu shughuli za serikali za SMZ-Dodoma
17	Nd. Sharifa Barki JUMA	Naibu Katibu wa Makamao wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
18	Nd. Abdi Mahamoud ABDI	Msaidizi wa Makamo wa Pili - Siasa	Idara ya Faragha
19	Nd. Amour Hamad AMOUR	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Uchumi	Idara ya Faragha
20	Nd. Biubwa Ali MOHAMMED	Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais Huduma za Jamii	Idara ya Faragha
21	Nd. Hawana Ramadhan JUMA	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais	Idara ya Faragha

Tume ya Uchaguzi

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Hamid Mahmoud HAMID	Mwenyekiti	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
2	Nd. Khamis Kona KHAMIS	Mkurugenzi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
3	Nd. Saadun Ahmed KHAMIS	Mkurugenzi/Mwenyekiti Bodi ya Zabuni	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
4	Nd. Mwanakombo Machano ABUU	Mkurugenzi	Idara ya Mifumo ya Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
5	Nd. Juma Sanifu SHEHA	Mkurugenzi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
6	Nd. Khamis Issa KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi Zanzibar
7	Dkt. Kombo Khamis HASSAN	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
8	Nd. Mabruki Jabu MAKAME	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
9	Nd. Jokha Khamis MAKAME	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
10	Nd. Feteah Saad MGENI	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
11	Nd. Hafidh Ali MOHAMMED	Mratibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
12	Nd. Yahya Daniel YUSSUF	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
13	Nd. Maryam Bakari ALLY	Katibu wa Bodi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

Baraza la Wawakilishi

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Zubeir Ali MAULID	Spika wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
2	Mhe. Mgeni Hassan JUMA	Naibu Spika wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
3	Mhe. Rukia Omar RAMADHAN	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Amani - Baraza la Wawakilishi
4	Mhe. Shaib Hassan KADUARA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Chake Chake - Baraza la Wawakilishi
5	Mhe. Shamata Shaame KHAMIS	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Micheweni - Baraza la Wawakilishi
6	Mhe. Suleiman Makame ALI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Ziwani - Baraza la Wawakilishi
7	Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mkwajuni - Baraza la Wawakilishi
8	Mhe. Yahya Rashid ABDULLA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kwahani - Baraza la Wawakilishi
9	Mhe. Zawadi Amour NASSOR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Konde - Baraza la Wawakilishi
10	Mhe. Ali Suleiman AMEIR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Pangawe - Baraza la Wawakilishi

11	Mhe. Ameir Abdalla AMEIR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mwanakwerekwe - Baraza la Wawakilishi
12	Mhe. Asha Abdalla MUSSA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mahonda - Baraza la Wawakilishi
13	Mhe. Bahati Khamis KOMBO	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Chambani - Baraza la Wawakilishi
14	Mhe. Bakar Hamad BAKAR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Wawi - Baraza la Wawakilishi
15	Mhe. Habibu Ali MOH'D	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mtambwe - Baraza la Wawakilishi
16	Mhe. Haji Omar KHEIR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Tumbatu - Baraza la Wawakilishi
17	Mhe. Haji Shaaban WAZIR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Uzini - Baraza la Wawakilishi
18	Mhe. Hamza Hassan JUMA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Shaurimoyo - Baraza la Wawakilishi
19	Mhe. Harusi Said SULEIMAN	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Wete - Baraza la Wawakilishi
20	Mhe. Hassan Hamad OMAR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kojani - Baraza la Wawakilishi
21	Mhe. Hassan Khamis HAFIDH	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo Welezo - Baraza la Wawakilishi
22	Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mtoni - Baraza la Wawakilishi
23	Mhe. Issa Haji USSI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Chwaka - Baraza la Wawakilishi
24	Mhe. Kombo Mwinyi SHEHE	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Wingwi - Baraza la Wawakilishi
25	Mhe. Machano Othman SAID	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mfenesini - Baraza la Wawakilishi
26	Mhe. Maryam Thani JUMA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Gando - Baraza la Wawakilishi
27	Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mwera - Baraza la Wawakilishi
28	Mhe. Mohamed Ahmada SALUM	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Malindi - Baraza la Wawakilishi
29	Mhe. Mohamed Mgaza JECHA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Mtambile - Baraza la Wawakilishi
30	Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Bumbwini - Baraza la Wawakilishi
31	Mhe. Mussa Fom MUSSA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kiwani - Baraza la Wawakilishi
32	Mhe. Nadir Abdul-Latif YUSSUF	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Chaani - Baraza la Wawakilishi
33	Mhe. Nassor Salim ALI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kikwajuni - Baraza la Wawakilishi
34	Mhe. Prof. Omar Fakhri HAMAD	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Pandani - Baraza la Wawakilishi
35	Mhe. Said Saleh SALIM	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Tumbe - Baraza la Wawakilishi
36	Mhe. Yussuf Hassan IDDI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Fuoni - Baraza la Wawakilishi
37	Mhe. Abdalla Abasi WADI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Nungwi - Baraza la Wawakilishi
38	Mhe. Juma Makungu JUMA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kijini - Baraza la Wawakilishi
39	Mhe. Aza Januar JOSEPH	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake - Baraza la Wawakilishi

40	Mhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Jang'ombe-Baraza la Wawakilishi
41	Mhe. Zaina Abdalla SALUM	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
42	Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
43	Mhe. Sabiha Filfil THANI	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
44	Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
45	Mhe. Salma Mussa BILAL	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
46	Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
47	Mhe. Bihindi Hamadi KHAMIS	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
48	Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
49	Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
50	Mhe. Juma Ali KHATIB	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi
51	Mhe. Anna Athanas PAUL	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi
52	Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
53	Mhe. Panya Ali ABDALLA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
54	Mhe. Mwanajuma Kassim MAKAME	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
55	Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
56	Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Dimani-Baraza la Wawakilishi
57	Mhe. Miraji Khamis MUSSA	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Chumbuni-Baraza la Wawakilishi
58	Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN	Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi	Jimbo la Kiembesamaki-Baraza la Wawakilishi
59	Nd. Raya Issa MSELLEM	Katibu	Baraza la Wawakilishi
60	Nd. Abdalla Ali SHAURI	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
61	Nd. Mohammed Said MOHAMMED	Mjumbe	Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
62	Nd. Khatib Haji KHALID	Mjumbe	Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
63	Nd. Mahmoud Ahmada HAJI	Katibu	Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
64	Nd. Nassra Awadh SALMIN	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
65	Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Rahma Kassim ALI	Waziri	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
2	Nd. Amour Hamil BAKARI	Katibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
3	Nd. Hussein Abdi HUSSEIN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
4	Nd. Mbarouk Juma MBAROUK	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Barabara
5	Nd. Makame Hasnuu MAKAME	Mkurugenzi Mwendeshaji	Shirika la Meli
6	Nd. Nahaat Mohammed MAHFOUDH	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Bandari
7	Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
8	Nd. Haji Ali ZUBEIR	Mkurugenzi	Mamlaka ya Usafiri wa Usalama Barabarani
9	Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Miundombinu TEHAMA

10	Kepteni. Juma Haji JUMA	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Bandari
11	Nd. Fauzia Sindi HASSAN	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Barabara
12	Nd. Fadhil Juma ALI	Mkurugenzi wa Viwanja - Mstaafu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13	Nd. Frank Nshatsi KAGOMA	Mkurugenzi	Idara ya Ufundi na Ubunifu - Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
14	Nd. Khatib Mohammed KHATIB	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
15	Nd. Abubakar Ali SHEHA	Mkurugenzi	Idara ya Mipango na Masoko - Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
16	Dr. Mzee Suleiman MNDEWA	Mkurugenzi	Idara ya Mawasiliano - ICT
17	Nd. Nawal Seif KASSIM	Mkurugenzi	Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
18	Nd. Seif Abdalla JUMA	Mkurugenzi/Kaimu Mkurugenzi Mkuu	Idara ya Biashara, Mipango na Miradi - Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19	Nd. Juma Saleh JUMA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
20	Nd. Shaaban Hassan HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21	Nd. Ramadhan Hussein ALI	Mkurugenzi	Idara ya Rasilimali Watu - Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
22	Nd. Saada Ali MOHAMMED	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Rasilimali Watu - Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
23	Nd. Jabir Sheha AMOUR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Shirika la Meli
24	Nd. Zaid Ramadhan TAUFIK	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la Bandari
25	Nd. Muadh Mzee RAJAB	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
26	Nd. Muhidin Talib ABDULLA	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Rasilimali Watu na Utawala - Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
27	Nd. Hidaya Khamis USSI	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la Bandari
28	Nd. Ibrahim Saleh JUMA	Afisa Mdhamini	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
29	Nd. Abbas Fadhil ABBAS	Mratib	Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
30	Nd. Rajab Ali MUSSA	Meneja	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)-Pemba
31	Nd. Rukia Hamad ABDALLA	Meneja	Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara
32	Nd. Haji Makame HAJI	Meneja - Mstaafu	Idara ya Utawala na Uendeshaji - Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
33	Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID	Meneja - Mstaafu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
34	Nd. Ilyas Abas KHAMIS	Mkuu wa Mapato - Mstaafu	Shirika la Bandari - Shirika la Bandari
35	Nd. Ahmed Ali SAID	Mkuu wa Anga - Mstaafu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
36	Nd. Abdi Omar MAALIM	Mwenyekiti	Shirika la Meli
37	Nd. Said Shaaban OMAR	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri Baharinni- ZMA
38	Dkt. Haji Ali HAJI	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
39	Nd. Muhsin Mohamed ALI	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Ushauri ya Karakana Kuu ya Magari
40	Nd. Mohammed Suleiman ZIDI	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Barabara
41	Nd. Mtoro Almas ALI	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
42	Balozi Omar Ramadhan MAPURI	Mwenyekiti wa Bodi	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar
43	Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Barabara
44	Nd. Asya Mohammed AHMED	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
45	Nd. Awena Rajab MOH'D	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
46	MAJ. Hassan Mrisho KHEIR	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri Baharini(ZMA)
47	Nd. Rashid Juma MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
48	Nd. Mwantano Saleh ABDALLA	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
49	Nd. Hamdan Omar MAKAME	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
50	Nd. Suleiman Abdalla ALI	Mjumbe	Bodi ya Wakandarasi

51	Nd. Haji Mussa MSHEBA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala ya Mkonga wa Mawasiliano
52	Nd. Slim Said ABDALLA	Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi - Mstaafu	Bodi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
53	Nd. Bakar Khamis HEMED	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
54	Nd. Ali Rashid ALI	Katibu wa Bodi	Shirika la Meli
55	Nd. Haji Mussa MSHEBA	Katibu wa Bodi	Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
56	Nd. Hamid Haji MACHANO	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
57	Nd. Rashad Mohammed KHAMIS	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
58	Nd. Salim Abdalla MAKAME	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Simai Mohammed SAID	Waziri	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2	Nd. Ali Khamis JUMA	Katibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3	Nd. Madina Mjaka MWINYI	Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4	Dkt. Bakari Ali SILIMA	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
5	Dkt. Mahmoud Abdulwahab ALAWI	Mkurugenzi Mtendaji	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
6	Nd. Suleiman Yahya AME	Mkurugenzi	Taasisi ya Elimu Zanzibar
7	Nd. Zubeir Juma KHAMIS	Mkurugenzi - Mstaafu	Baraza la Mitihani Zanzibar
8	Nd. Ghaytha Gharib MASOUD	Mkurugenzi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
9	Nd. Fatma Ali KOMBO	Mkurugenzi	Rasilimali Watu - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
10	Nd. Asya Iddi ISSA	Mkurugenzi	Idara ya Elimu Sekondari
11	Nd. Khalid Masoud WAZIR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
12	Nd. Maimuna Fadhil ABASS	Mkurugenzi	Idara ya Mafunzo ya Ualimu
13	Nd. Omar Ali OMAR	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14	Nd. Iddi Khamis HAJI	Mkurugenzi	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
15	Nd. Mashavu Ahmada FAKIH	Mkurugenzi	Elimu Mbadala na Watu Wazima
16	Nd. Mohamed Hindi MOHAMED	Mkurugenzi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17	Nd. Mohamed Khamis KOMBO	Mkurugenzi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
18	Nd. Abdallah Ally SENDARO	Mkurugenzi	Kurugenzi ya Elimu ya juu Utafiti na Ushauri Elekezi - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
19	Nd. Omar Said ALI	Mkurugenzi	Idara ya ICT katika Elimu
20	Dkt. Aley Soud NASSOR	Mkurugenzi - Mstaafu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21	Nd. Sichana Haji FOUM	Mkurugenzi	Bodi ya Huduma za Maktaba
22	Nd. Patima Khamis RAJAB	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Utawala na Rasilimali Watu - Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
23	Nd. Mohammed Nassor SALIM	Afisa Mdamini	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24	Nd. Mahfoudha Abdalla ABDUL-KADIR	Mwenyekiti	Bodi ya Huduma za Maktaba
25	Nd. Latifa Salmin UFUZO	Mrajis	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
26	Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE	Mratib	Pemba - Baraza la Mitihani Zanzibar
27	Nd. Asha Soud NASSOR	Mratib	Taasisi ya Elimu Zanzibar
28	Nd. Mohamed Ali MOHAMED	Meneja	Urejeshaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
29	Nd. Mussa Hassan ZYUMA	Meneja	Idara ya Rasilimali Watu, Utawala na Mipango - Taasisi ya Elimu Zanzibar
30	Nd. Faridu Mohamed WAKIL	Meneja	Idara ya Utafiti wa Elimu na Udhhibiti Ubora - Taasisi ya Elimu Zanzibar
31	Nd. Aboud Iddi KHAMIS	Meneja	Idara ya Utoaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
32	Nd. Asha Ramadhan HAJI	Meneja	Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
33	Nd. Abdalla Mohamed MUSSA	Meneja	Taasisi ya Elimu Zanzibar
34	Dkt. Iddi Salum HAJI	Mkuu wa Skuli	Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

	Dkt. Hashim Hamza CHANDE	Mkuu wa Skuli	Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
36	Dkt. Asha Mhene HAMAD	Mkuu wa Skuli	Skuli ya Kiswahili- Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
37	Nd. Zubeir Juma KHAMIS	Mkurugenzi - Mstaafu	Baraza la Mitihani Zanzibar
38	Prof. Moh'd Makame HAJI	Makamu Mkuu wa Chuo/Mwenyekiti	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
39	Dkt. Ali Makame USSI	Naibu Makamu Mkuu\Mwenyekiti wa Bodi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
40	Nd. Ame Mwadini JUMA	Mkuu wa Divisheni	Idara ya Mipango na Utawala - Baraza la Mitihani Zanzibar
41	Nd. Salum Hassan SALUM	Mkuu wa Idara	Idara ya Uratibu, Utafiti na Utungaji wa Mitihani
42	Nd. Hamid Rajab JUMA	Mwenyekiti	Baraza la Mitihani Zanzibar
43	Dkt. Khamis Haji SALUM	Mwenyekiti	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
44	Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL	Mwenyekiti	Bodi ya Huduma za Maktaba
45	Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN	Mwenyekiti	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
46	Nd. Khamis Adam KHAMIS	Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
47	Nd. Charles Augustine LUBEGA	Mjumbe	Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu
48	Nd. Asia Khamis NYANGE	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Mitihani Zanzibar
49	Nd. Ahmada Omar JUMA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
50	Nd. Haji Kali HAJI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Huduma za Maktaba
51	Nd. Hidayatullah ABBAS	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
52	Nd. Khadija Salum ALI	Mjumbe wa Baraza	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
53	Dkt. Gharib Hamza MOHAMED	Mjumbe wa Baraza	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
54	Nd. Abdul Ali JUMA	Mjumbe wa Baraza	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
55	Nd. Mary Mtumwa KHATIBU	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
56	Dkt. Salma Abdi MAHMOUD	Mjumbe wa Bodi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
57	Nd. Salum Suleiman SALUM	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Huduma za Maktaba
58	Nd. Sharifa Yussuf MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Mitihani Zanzibar
59	Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
60	Nd. Mundhir Nassor GHARIB	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
61	Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI	Mjumbe wa Bodi ya Ushauri	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
62	Dkt. Zainab Ali IDDI	Mjumbe wa Baraza	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
63	Nd. Ummukulthum Omar ALI	Katibu Katibu wa Bodi	Baraza la Mitihani Zanzibar
64	Nd. Abdulrahman Mohammed HASSAN	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
65	Nd. Mzee Hassan IBRAHIM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
66	Nd. Fatma Jaha UBWA	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
67	Nd. Kondo Malik KONDO	Katibu wa Bodi	Taasisi ya Elimu Zanzibar
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Nassor Ahmed MAZRUI	Waziri	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
2	Dkt. Fatma Hafidh MRISHO	Katibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
3	Nd. Abeida Rashid ABDALLAH	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
4	Dkt. Abdullah Suleiman ALI	Mkurugenzi Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
5	Dkt. Habib Ali SHARIFF	Mfamasia Mkuu	Mfamasia Mkuu wa Serikali
6	Dkt. Mohammed Mtumwa MNYIMBI	Daktari Dhamana	Hospitali ya Wilaya Makunduchi
7	Dkt. Slim Rashid JUMA	Mkemia Mkuu wa Serikali - Mstaafu	Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu

8	Nd. Mussa Rashid MUSSA	Muuguzi Mkuu Kiongozi	Baraza la Uuguzi na Kinga
9	Dkt. Mayasa Salum ALLY	Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
10	Dkt. Marijani Laudislaus MSAFIRI	Mkurugenzi Mtendaji	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
11	Dkt. Burhan Othman SIMAI	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
12	Nd. Zahran Ali HAMAD	Mkurugenzi	Bohari Kuu ya Dawa
13	Nd. Dhameera Mohamed KHATIB	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14	Nd. Salama Kassim KHAMIS	Mkurugenzi	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
15	Nd. Salama Kassim KHAMIS	Mkurugenzi	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
16	Nd. Abdulla Saleh OMAR	Mkurugenzi	Idara ya Ustawi wa Jamii
17	Nd. Khamis Ali OMAR	Mkurugenzi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
18	Nd. Ali Said NYANGA	Mkurugenzi	Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
19	Dkt. Mwanajuma Salim OTHMAN	Mkurugenzi	Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali - Idara ya Utawala, Rasilimali watu, Mipango na Utafiti
20	Nd. Haji Muhidin USSI	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Uuguzi - Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
21	Nd. Amour Lila ALI	Mkurugenzi	Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
22	Nd. Bora Mposanje LICHANDA	Mkurugenzi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
23	Nd. Nadir Khatib HASSAN	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Maabara - Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
24	Nd. Mohamed Amour SULEIMAN	Mkurugenzi	Idara ya Tiba
25	Nd. Mwatoum Ramadhan MUSSA	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
26	Nd. Nasima Haji CHUM	Mkurugenzi	Idara ya Jinsia na Watoto - Idara ya Ustawi wa Jamii
27	Nd. Nassir Salum BUHETI	Mkurugenzi	Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi
28	Nd. Abdul-aziz Shaib MOHAMED	Mkurugenzi wa Huduma	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
29	Dkt. Naufal Kassim MOHAMMED	Mkurugenzi - Idara ya Tiba	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
30	Nd. Salum Nassib SLIM	Naibu Mkurugezi	Idara ya 'Kinga
31	Dkt. Juma Salum MBWANA	Mkurugenzi Tiba - Mstaafu	Idara ya Tiba
32	Nd. Abubakar Khamis HAMADI	Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu - Mstaafu	Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
33	Nd. Attiye Juma SHAAME	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
34	Nd. Yakoub Moh'd SHOKA	Afisa Mdhadini	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
35	Nd. Dua Silima MUSSA	Mrajis	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
36	Nd. Issa Bakar ABDULRAHMAN	Mrajis	Baraza la Maafisa Afya
37	Nd. Salum Said Ali	Mrajis	Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
38	Nd. Vuai Kombo HAJI	Mrajis	Baraza la Wauguzi na Wakunga
39	Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN	Mrajis	Baraza la Madaktari
40	Nd. Sabra Salim SULEIMAN	Msaidizi Mrajis	Baraza la Wauguzi na Wakunga
41	Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI	Mwenyekiti	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
42	Nd. Amina Abdulkadir ALI	Mwenyekiti	Baraza la Wauguzi na Wakunga
43	Dkt. Haji Mwevura HAJI	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
44	Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja
45	Prof. Mohammed Ali SHEIN	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
46	Nd. Alama Mussa JUMAANE	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
47	Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
48	Nd. Hamdani Pande HAMDANI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
49	Nd. Salum Khamis SALUM	Mjumbe wa Baraza	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
50	Nd. Afuwa Nassor HASSAN	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Watu Wenye Ulemavu
51	Nd. Ali Omar JUMA	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Wauguzi na Wakunga
52	Nd. Mwanaisha Juma FAKIH	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Wauguzi na Wakunga
53	Nd. Mwinyi Issa MSELLEM	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba

54	Nd. Omar Abdalla ALI	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Wauguzi na Wakunga
55	Nd. Khadija Abdalla ABASS	Katibu wa Bodi	Bodi ya Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi
56	Nd. Bakari Abdalla MWALIMU	Katibu wa Bodi	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
57	Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA	Katibu wa Bodi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
58	Nd. Amina Mohammed JABIR	Katibu wa Bodi	Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
59	Nd. Abdalla Mtumwa OMAR	Afisa Fedha na Utawala	Wizara ya Afya
60	Nd. Rahma Salim MASOUD	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu
61	Nd. Khalil Thuwein HAJI	Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Tabia Maulid MWITA	Waziri	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
2	Nd. Fatma Hamad RAJAB	Katibu Mkuu	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
3	Nd. Khamis Abdulla SAID	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
4	Nd. Suleiman Abdulla SALIM	Katibu Mtendaji	Tume ya Utangazaji
5	Dkt. Omar Abdalla ADAM	Katibu Mtendaji	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni(BASSFU)
6	Nd. Said Kassim MARINE	Katibu Mtendaji	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7	Dkt. Mwanahija Ali JUMA	Katibu Mtendaji	Baraza la Kiswahili
8	Nd. Omar Said AMEIR	Katibu Mtendaji	Tume ya Utangazaji
9	Nd. Salum Issa AMEIR	Katibu Mtendaji	Baraza la Vijana
10	Nd. Suleiman Pandu KWELEZA	Katibu Mtendaji - Mstaafu	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
11	Dkt. Saleh Yussuf MNEMO	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
12	Nd. Hiji Dadi SHAJAK	Mkurugenzi Mwendeshaji	Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
13	Nd. Said Mtumwa FAKI	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
14	Nd. Salum Khamis RASHID	Mkurugenzi	Idara ya Mipango na Utawala - Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
15	Nd. Hassan Khatib HASSAN	Mkurugenzi	Idara ya Habari Maelezo
16	Nd. Khamis Siasa KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
17	Nd. Nasriya Mohammed NASSOR	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18	Nd. Slum Dochi SEIF	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji Kiwanda - Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
19	Nd. Ali Aboud TALIB	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Ufundi - Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
20	Nd. Shaib Ibrahim MUHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Vijana
21	Nd. Amour Ali ABDALLAH	Mkurugenzi	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
22	Nd. Salum Kitwana SURURU	Mkurugenzi	Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale
23	Nd. Salum Ramadhan ABDALLA	Mkurugenzi	Idara ya Habari na Matukio - Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
24	Nd. Khanat Mohamed ABOUD	Mkurugenzi	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
25	Nd. Salum Ubwa NASSOR	Afisa Mdhamini	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
26	Nd. Ameir Mohammed MAKAME	Kamishna	Idara ya Michezo
27	Dkt. Omar Salum MOHAMED	Kamishna	Idara ya Utamaduni
28	Nd. Ali Haji MWADINI	Mhariri Mtendaji	Shirika la Magazeti ya Serikali
29	Nd. Abubakar Mohamed LUNDA	Mrajis	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
30	Nd. Juma Chum JUMA	Mrajis	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni(BASSFU)
31	Nd. Sheikha Haji DAU	Mrajis	Tume ya Utangazaji
32	Nd. Kassim Hamad NASSOR	Mratib	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
33	Nd. Mariam Mohammed HAMDAN	Mwenyekiti	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni(BASSFU)
34	Nd. Mwalimu Ali MWALIMU	Mwenyekiti	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
35	Nd. Yussuf Omar CHUNDA	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri ya Usajili wa Magazeti na Vijarida

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
36	Nd. Mtumwa Khatib AMEIR	Msimamizi na Afisa Mtendaji Mkuu	Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
37	Nd. Suleiman Ame KHAMIS	Mwenyekiti	Tume ya Utangazaji
38	Nd. Saade Said MBAROUK	Mwenyekiti	Baraza la Kiswahili Zanzibar
39	Nd. Ahmada Hamadi KHATIB	Mwenyekiti	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
40	Dkt. Ali Saleh MWINYIKAI	Mwenyekiti	Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
41	Nd. Hassan Simba HASSAN	Mwenyekiti	Bodi ya Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
42	Nd. Iddi Suleiman SUWEDI	Mwenyekiti wa Bodi	Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
43	Nd. Kidawa Hamid SALEH	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
44	Nd. Amour Rashid ALI	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili Zanzibar
45	Nd. Tabia Makame MOH'D	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
46	Nd. Amina Ali KHAMIS	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
47	Nd. Omar Hassan ALI	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
48	Nd. Athuman Salum PONERA	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Kiswahili Zanzibar
49	Nd. Asha Abdi MAKAME	Mjumbe wa Baraza	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
50	Nd. Bakar Kombo BAKAR	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili Zanzibar
51	Nd. Bimkubwa Abeid ALI	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili Zanzibar
52	Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili Zanzibar
53	Nd. Naima Omar FAKI	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili Zanzibar
54	Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
55	Nd. Masoud Nassor MOHAMMED	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
56	Nd. Fatma Mtumweni MAKAME	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
57	Dkt. Mtumwa Said SANDAL	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utangazaji
58	Nd. Daniel Kwelemba KWIYEYA	Mjumbe wa Baraza	Bazara la Sanaa Sensa ya Filamu na Utamaduni (BASSFU)
59	Nd. Mahfoudh Abdalla MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Tume ya Utangazaji
60	Nd. Fatma Khatib KWALE	Katibu wa Bodi	Tume ya Utangazaji - ZBC
61	Nd. Mussa Ahmed TWALIB	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
62	Nd. Ibrahim Khamasi JUMA	Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
63	Nd. Nassra Seif ABDALLAH	Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi	Shirika la Magazeti ya Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Omar Said SHAABAN	Waziri	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2	Dkt. Islam Seif SALUM	Katibu Mkuu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
3	Nd. Bakar Haji BAKAR	Katibu Mtendaji	Baraza la Biashara la Zanzibar
4	Nd. Rashid Ali SALIM	Katibu Mtendaji	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni (WBV)
5	Nd. Mariam Mliwa JECHA	Mkurugenzi Mkuu	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
6	Nd. Mohamed Jaffar JUMANNE	Mkurugenzi Mkuu	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)
7	Nd. Soud Said ALI	Mkurugenzi Mkuu	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
8	Dkt. Said Seif MZEE	Mkurugenzi Mwendeshaji	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
9	Nd. Mohammed Mwalim SIMAI	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Vipimo
10	Nd. Kassim Seif ALLY	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
11	Nd. Nana Rowland MWANJISI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
12	Nd. Ummi Mohammed RAJAB	Mkurugenzi	Idara ya Muungano wa Makampuni na Udhhibiti wa Ushindani
13	Nd. Abdulla Rashid ABDULLA	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Viwanda
14	Nd. Adriana Emmanuel JUMA	Mkurugenzi	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)

15	Nd. Hafsa Ali SLIM	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Viwango - Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
16	Nd. Ali Suleiman MUSSA	Mkurugenzi	Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu
17	Nd. Ali Juma SIMAI	Mkurugenzi	Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)
18	Nd. Hawwah Ibrahim MBAYE	Mkurugenzi	Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni
19	Nd. Hairu Ali MOSSI	Mkurugenzi	Idara ya Teknolojia ya Viwanda Vidogo Vigogo - Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
20	Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN	Mkurugenzi	Idara ya Usimamizi wa Ubora - Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
21	Nd. Nasra Suleiman ABDALLAH	Mkurugenzi	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
22	Nd. Omar Haji BAKARI	Mkurugenzi	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni (WBV)
23	Nd. Salum Said SALUM	Mkurugenzi	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
24	Nd. Shadida Ali SALEH	Mkurugenzi	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
25	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
26	Nd. Saleh Ussi MWADINI	Mkurugenzi	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)
27	Nd. Said Suleiman SEIF	Mkurugenzi	Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
28	Nd. Khamis Ahmada SHAURI	Mkurugenzi	Baraza la Biashara la Zanzibar
29	Nd. Ali Suleiman ABEID	Afisa Mdhadini	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
30	Nd. Hamida Ahmed MUHAMED	Mwenyekiti	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)
31	Nd. Juma Hassan JUMA	Mwenyekiti	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
32	Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)
33	Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLAH	Mwenyekiti	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
34	Nd. Vuai Mussa VUAI	Mwenyekiti	Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni
35	Nd. Najma Yusuf NUH	Meneja	Idara ya TEHAMA - Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
36	Nd. Salum Abdalla KIBE	Meneja	Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
37	Nd. Ali Mohamed ALI	Meneja	Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
38	Nd. Ali Shaame HAMAD	Mganga Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
39	Nd. Zeyana Ahmed KASSIM	Mkuu wa Kitengo cha Vituo na Uratibu wa Mafunzo	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
40	Nd. Moh'd Ali MAALIM	Naibu Mrajis	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
41	Nd. Fatma Gharib HAJI	Mhajiri	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
42	Nd. Miza Haji HAJI	Mhajiri	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
43	Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI	Mhajiri	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
44	Nd. Abdulbaq Habib ALI	Mhajiri	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali - Wakala wa Usajili Biashara na Mali
45	Nd. Ali Hilal VUAI	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
46	Nd. Khadija Ali SHEHA	Mjumbe wa bodi ya Wakurugenzi	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
47	Nd. Rahma Suleiman SEIF	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni (WBV)
48	Nd. Masoud Nassor MOHAMMED	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Vipimo

49	Nd. Mgeni Ali HAJI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
50	Nd. Ali Ali HASSAN	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)
51	Nd. Haji Ali OMAR	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
52	Nd. Rukia Mkali FADHIL	Katibu wa Bodi	Wakala wa Vipimo
53	Nd. Suleiman Seif SULEIMAN	Katibu wa Bodi	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
54	Nd. Nuru Haidar SHAABAN	Katibu wa Bodi	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)
55	Nd. Rahma Suleiman AMEIR	Katibu wa Bodi	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
56	Nd. Fakih Mohammed FAKIH	Katibu wa Bodi - Mstaafu	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda Mtumiaji(ZFCC)

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe.Dkt. Soud Nahoda HASSAN	Waziri	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
2	Nd. Maryam Juma SAADALLA	Katibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
3	Dkt. Suleiman SHEHE MOHAMMED	Mkurugenzi Mkuu-Mstaafu	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
4	Kanali. Ali Hassan HAMAD	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
5	Nd. Saleh Mohamed JUMA	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
6	Nd. Hamad Masoud ALI	Mkurugenzi	Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
7	Nd. Haji Hamid SALEH	Mkurugenzi	Idara ya Umwagiliaji Maji
8	Nd. Mohamed Khamis RASHID	Mkurugenzi	Idara ya Kilimo
9	Nd. Noah Saleh SAID	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Asha Zahran MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Mifugo
11	Nd. Fadhila Hemed ALI	Mwenyekiti wa Bodi	Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Zanzibar
12	Nd. Hakim Vuai SHEIN	Afisa Mdhmini	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
13	Nd. Asia Filfil THANI	Mrajis	Idara ya Hakilimiki za Wagunduzi wa Aina Mpaya za Mbegu za Mimea - Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14	Nd. Helem Mohammed SAID	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
15	Nd. Amina Yussuf BALOZI	Katibu wa Bodi	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
16	Nd. Sidra Juma AMRAN	Katibu wa Bodi	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Leila Muhamed MUSSA	Waziri	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
2	Nd. Fatma Mabrouk KHAMIS	Katibu Mkuu	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
3	Nd. Hafsa Hassan MBAMBA	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Utalii
4	Nd. Madina Haji KHAMIS	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uthafadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe (STCDA)
5	Nd. Ali Jaku ALI	Mkurugenzi Mstaafu	Idara ya Utalii
6	Dkt. Abdulla Mohammed JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Utalii
7	Nd. Aviwa Issa MAKAME	Mkurugenzi	Idara ya Rasilimali wa Watu, Mipango na Utawala - Kamisheni ya Utalii
8	Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9	Nd. Mahmoud Omar HAMAD	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10	Nd. Khatibu Suleiman KHATIBU	Mkurugenzi	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
11	Nd. Maryam Mohammed HAMID	Mkurugenzi	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
12	Nd. Nassor Mohamed MANSOUR	Mkurugenzi	Idara ya Masoko - Kamisheni ya Utalii

13	Nd. Omar Suleiman MOHAMMED	Mkurugenzi	Idara ya Usimamizi na Uratibu wa Shughuli za Utalii - Kamisheni ya Utalii
14	Nd. Salim Kitwana SURURU	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale - Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
15	Nd. Khamis Mbeto KHAMIS	Kamishna	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
16	Nd. Zainab Ali MAULID	Kamishna	Kamisheni ya Utalii
17	Nd. Zuhura Mgeni OTHMAN	Afisa Mdhamini	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
18	Prof. Issa Haji ZIDDY	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
19	Nd. Khamis Faraji ABDALLA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe (STCDA)
20	Nd. Abass Haji ABDALLA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utalii
21	Nd. Asha Haji KHAMIS	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utalii
22	Nd. Masoud Kamal BASHA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe (STCDA)
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Riziki Pembe JUMA	Waziri	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2	Nd. Joseph John KILANGI	Katibu Mkuu	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3	Nd. Suleiman Haji HASSAN	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Ardhi
4	Dkt. Iddi Hussein HASSAN	Katibu Mtendaji-Mstaafu	Kamisheni ya Ardhi
5	Nd. Abdulla Juma SAADALLA	Kamishna	Kamisheni ya Ardhi
6	Nd. Mwanaisha Ali SAID	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Nyumba
7	Nd. Tahir Haji ALI	Mkurugenzi-Usimamizi Milki na Uendeshaji Biashara	Shirika la Nyumba
8	Nd. Mtambua Hamziji HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
9	Nd. Hamisuu Hamid MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Muchi Juma AMEIR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Miji na Vijiji
11	Nd. Ali Said ALI	Mkurugenzi	Bodi ya Wakandarasi
12	Nd. Salma Salim ABDALAH	Mkurugenzi	Shirika la Nyumba
13	Nd. Yussuf Amour ALI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14	Nd. Kassim Ali OMAR	Kaimu Mkurugenzi	Wakala wa Majengo ya Serikali
15	Nd. Bakar Ali BAKAR	Afisa Mdhamini	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
16	Nd. Faki Ali MAKAME	Afisa Mtambuzi wa Ardhi	Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
17	Nd. Tahir Mussa OMAR	Mthamini Mkuu wa Serikali	Bodi ya Wathamini Majengo
18	Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY	Mrajis	Kamisheni ya Ardhi
19	Nd. Majda Makame OTHMAN	Mrajis	Bodi ya Kondominio
20	Nd. Talha Masoud ALI	Mrajis	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
21	Nd. Asha Suleiman SAID	Naibu Mrajis	Kamisheni ya Ardhi
22	Nd. Abdalla Juma SALUM	Msaidizi Mrajis	Kamisheni ya Ardhi
23	Nd. Zuhura Mohamed OMAR	Msaidizi Mrajis	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
24	Nd. Kauthar Kamal BASHA	Mratibu	Idara ya Upimaji na Ramani
25	Nd. Abdalla Salum MCHENGA	Mwenyekiti	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
26	Nd. Kassim Marine MAALIM	Mwenyekiti	Bodi ya Kondominio
27	Dkt. Idrissa Muslim HIJA	Mwenyekiti	Bodi ya Uhaulishaji
28	Nd. Hartha Mohamed ALI	Mwenyekiti	Mamlaka ya Mji Mkongwe
29	Nd. Rama Keis MGENI	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
30	Nd. Remidius Edington KISSASI	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
31	Nd. Hassan Haruna USSI	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
32	Nd. Amina Mohamed HABIB	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
33	Nd. Juma Fadhil ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba
34	Nd. Salhiya Ali SALIM	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba
35	Nd. Suleiman Abdalla ALI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
36	Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo

37	Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
38	Nd. Abdilllah Abdi MANZI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
39	Nd. Ahmed Mmanga MAKAME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Nyumba
40	Nd. Ashura Soud ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Ardhi
41	Nd. Makame Mohammed SUFIANI	Katibu wa Bodi	Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba
42	Nd. Salha Ali MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Kondominio
43	Nd. Maulid Ame MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
Wizara ya Maji, Nishati na Madini			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Mhe. Suleiman Masoud MAKAME	Waziri	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
2	Dkt. Mngereza Mzee MIRAJI	Katibu Mkuu	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
3	Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN	Katibu Mtendaji	Baraza la Watumiaji wa Huduma za Maji na Nishati
4	Nd. Bihindi Nassor KHATIB	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
5	Nd. Salha Mohammed KASSIM	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
6	Nd. Omar Mshindo BAKARI	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7	Nd. Maulid Hassan KHAMIS	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
8	Nd. Mtumwa Ameir ABDALLAH	Mkurugenzi	Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
9	Nd. Rabia Abdulla HAMID	Mkurugenzi	Idara Udhhibiti - Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
10	Nd. Zuhura Salim OMAR	Mkurugenzi	Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
11	Nd. Said Haji MDUNGI	Mkurugenzi	Idara ya Nishati na Madini
12	Nd. Mwadini Makame HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13	Nd. Hassan Juma ALI	Mkurugenzi	Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14	Nd. Hassan Khamis Hassan	Mkurugenzi	Idara ya Operesheni za Kiufundi - Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15	Nd. Makame Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Nd. Mudrik Fadhil ABASS	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Maji
17	Nd. Maulid Shiraz HASSAN	Mkurugenzi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
18	Nd. Kazija Mussa MSHEBA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji (ZAWA)
19	Nd. Kassim Haji MRISHO	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
20	Nd. Mussa Ramadhan HAJI	Mkurugenzi - Mstaafu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
21	Nd. Suleiman Hamad OMAR	Afisa Mdhadini	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
22	Nd. Mshenga Haidar MSHENGA	Meneja Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
23	Nd. Mohd Juma OTHMAN	Meneja Tawi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
24	Nd. Mwajuma Haji USSI	Meneja	Utawala na Rasilimali Watu - Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
25	Nd. Mwanamkaa Ahmada MOHAMMED	Meneja	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
26	Nd. Haji Sheha WAZIR	Meneja	Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
27	Nd. Haji Silima HAJI	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
28	Nd. Thabit Salum KHAMIS	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
29	Nd. Salmin Sharif KHATIB	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
30	Nd. Hurina Said MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
31	Nd. Said Saleh SULEIMAN	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Maji (ZAWA)
32	Nd. Rajab Omar MOHAMMED	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
33	Nd. Khadija Makame JUMA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Maji (ZAWA)
34	Nd. Suleiiman Saleh HAJI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Nishati na Madini
35	Nd. Rajab Omar MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36	Nd. Makame Bakili SILIMA	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)

37	Nd. Moh'd Idrisa HUSSEIN	Katibu wa Bodi	Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Abdullah Hussein KOMBO	Waziri	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2	Dkt. Aboud Suleiman ABOUD	Katibu Mkuu	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
3	Nd. Adam Abdulla MAKAME	Mkurugenzi Mwendeshaji	Mamlaka ya Udhhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
4	Nd. Mikidadi Ali RASHID	Mkurugenzi Mwendeshaji	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar
5	Dkt. Ameir Haidar MSHENGA	Mkurugenzi Mwendeshaji	Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
6	Nd. Salum Soud HAMED	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini
7	Nd. Sheha Idrissa HAMDAN	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
8	Nd. Makame Omar MAKAME	Mkurugenzi	Idara ya Uhifadhi wa Maeneo ya Baharini
9	Capt. Dkt. Hamad Bakar HAMAD	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo na Uratibu wa Uchumi wa Buluu
10	Nd. Zakaria Ali KHAMIS	Mkurugenzi	Taasisi ya Utafiti Masuala ya Uvuvi na Mazao Baharini
11	Nd. Issa Suleiman ALI	Kaimu Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Salim Moh'd HAMZA	Afisa Mdhadini	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
13	Nd. Mwadini Juma KHATIB	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Udhhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
14	Nd. Ibrahim Haruna RASHID	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
15	Nd. Omar Sururu KHALFAN	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Udhhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
16	Nd. Walid Mohamed ADAM	Katibu wa Bodi	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar
MASHEHA WA WILAYA YA MJINI			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdalla Ashkina ALI	Sheha	Shehia Ya Magomeni
2	Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Sogea
3	Nd. Abdul Bakar JAFFAR	Sheha	Shehia Ya Kisiwandui
4	Nd. Abdullah Ali ABDULLAH	Sheha	Shehia Ya Muembeshauri
5	Nd. Abdul-rahman Omar KASONGO	Sheha	Shehia Ya Kwa Wazee
6	Nd. Ali Abdallah KIDEMERE	Sheha	Shehia Ya Miembeni
7	Nd. Ali Hamdu SHUMBAGI	Sheha	Shehia Ya Nyerere
8	Nd. Ali Khamis ALI	Sheha	Shehia Ya Vikokotoni
9	Nd. Ali Silima SHAURI	Sheha	Shehia Ya Mkele
10	Nd. Ameir Suleiman KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kwamtipura
11	Nd. Asha Ali ALI	Sheha	Shehia Ya Kikwajuni Juu
12	Nd. Daud Omar ABDUL	Sheha	Shehia Ya Muembetanga
13	Nd. Elvis Victor LUANDA	Sheha	Shehia Ya Kwabintiamrani
14	Nd. Gharibu Ali KOMBO	Sheha	Shehia Ya Mwembe Madema
15	Nd. Hafsa Said ALI	Sheha	Shehia Ya Mlandege
16	Nd. Haji Haji SIMAI	Sheha	Shehia Ya Kidongochekundu
17	Nd. Halima Azan MAKAME	Sheha	Shehia Ya Mwembemakumbi
18	Nd. Hamim Issa MAKAME	Sheha	Shehia Ya Gulioni

19	Nd. Hassan Juma JUMA	Sheha	Shehia Ya Chumbuni
20	Nd. Hassan Masoud ALI	Sheha	Shehia Ya Malindi
21	Nd. Hussein Hamza NYANGE	Sheha	Shehia Ya Saateni
22	Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM	Sheha	Shehia Ya Kikwajuni Bondeni
23	Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI	Sheha	Shehia Ya Kisima Majongoo
24	Nd. Juma Khamis MAKAME	Sheha	Shehia Ya Kiponda
25	Nd. Juma Mohammed JUMA	Sheha	Shehia Ya Mitiulaya
26	Nd. Juma Mussa JUMA	Sheha	Shehia Ya Makadara
27	Nd. Juma Makame KOMBO	Sheha	Shehia Ya Banko
28	Nd. Kama Omar MASHANGO	Sheha	Shehia Ya Migombani
29	Nd. Kassim Muhammed BAKARI	Sheha	Shehia Ya Kwaalimsha
30	Nd. Khalid Ali KOMBO	Sheha	Shehia Ya Kilimani
31	Nd. Khamis Ahmada SALUM	Sheha	Shehia Ya Jang'ombe
32	Nd. Khamis Omar KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mwembeladu
33	Nd. Khatib Mwinyi SIMAI	Sheha	Shehia Ya Shangani
34	Nd. Kitwana Mustafa MAKAME	Sheha	Shehia Ya Muungano
35	Nd. Kombo Juma HAJI	Sheha	Shehia Ya Masumbani
36	Nd. Kombo Rajab KOMBO	Sheha	Shehia Ya Shaurimoyo
37	Nd. Maabadi Ali MAKAME	Sheha	Shehia Ya Amani
38	Nd. Makame Khatibu HASSAN	Sheha	Shehia Ya Mikunguni
39	Nd. Mlekwa Ali MKANGA	Sheha	Shehia Ya Kilimahewa Bondeni
40	Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY	Sheha	Shehia Ya Mnazi mmoja
41	Nd. Mohammed Maulid MUSSA	Sheha	Shehia Ya Sebleni
42	Nd. Mossi Khamis YUSSUF	Sheha	Shehia Ya Meya
43	Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD	Sheha	Shehia Ya Rahaleo
44	Nd. Mzee Haji MUSSA	Sheha	Shehia Ya Mboriborini
45	Nd. Nassir Mohammed ALI	Sheha	Shehia Ya Mchangani Mjini
46	Nd. Rajab Ali NGAUCHWA	Sheha	Shehia Ya Kwahani
47	Nd. Ramadhan Omar IBRAHM	Sheha	Shehia Ya Muembetanga
48	Nd. Salum Shaaban MZEE	Sheha	Shehia Ya Kwaalimsha
49	Nd. Sharifa Abeid KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mapinduzi
50	Nd. Soud Rajab SOUD	Sheha	Shehia Ya Matarumbeta
51	Nd. Suleiman Ali MAKUU	Sheha	Shehia Ya Mpendae
52	Nd. Tumu Kheir SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Maruhubi
53	Nd. Yussuf Juma MTUMWA	Sheha	Shehia Ya Urusi
MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI A			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Ali Haji ALI	Sheha	Shehia Ya Kwagoa
2	Nd. Ali Haji NEMSHI	Sheha	Shehia Ya Muwembemchomeke

3	Nd. Ame Haji AME	Sheha	Shehia Ya Mtoni
4	Nd. Ame Makame JUMA	Sheha	Shehia Ya Chemchem
5	Nd. Ismail Juma HASSAN	Sheha	Shehia Ya Uholanzi
6	Nd. Issa Ahmada HIJA	Sheha	Shehia Ya Mto Pepo
7	Nd. Juma Suleiman KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kizimbani
8	Nd. Kasongo Omar KASONGO	Sheha	Shehia Ya Mwakaje
9	Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mchikichini
10	Nd. Mohammed Sheha KHEIR	Sheha	Shehia Ya Chuini
11	Nd. Moh'd Amour KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Welezo
12	Nd. Muki Makame USSI	Sheha	Shehia Ya Mtoni Kidatu
13	Nd. Mwadini Haji JONGO	Sheha	Shehia Ya Hawaii
14	Nd. Ndagula Hassan JUMA	Sheha	Shehia Ya Mbuzini
15	Nd. Omar Juma HAJI	Sheha	Shehia Ya Kikaangoni
16	Nd. Rajab Ased MVITA	Sheha	Shehia Ya Kianga
17	Nd. Rajab Dadi RAJAB	Sheha	Shehia Ya Kihinani
18	Nd. Ramadhan Khamis ALI	Sheha	Shehia Ya Masingini
19	Nd. Rashid Jadi RASHID	Sheha	Shehia Ya Chemchem
20	Nd. Salama Omar IBRAHIM	Sheha	Shehia Ya Mtifaani
21	Nd. Salum Said SEIF	Sheha	Shehia Ya Kama
22	Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Mfenesini
23	Nd. Silima Khamis ZAHOR	Sheha	Shehia Ya Mwera
24	Nd. Simba Ali MAKAME	Sheha	Shehia Ya Kijichi
25	Nd. Subira Amir AMOUR	Sheha	Shehia Ya Dole
26	Nd. Subira Haji YAHYA	Sheha	Shehia Ya Kibweni
27	Nd. Suwellum Ali JUMA	Sheha	Shehia Ya Bububu

MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI B

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdulwahab Mohammed AHMADA	Sheha	Shehia Ya Magogoni
2	Nd. Amani Ayoub MAKAME	Sheha	Shehia Ya Mwanakwerekwe
3	Nd. Asia Omar MOH'D	Sheha	Shehia Ya Mambosasa
4	Nd. Fauzia Omar MAHAWI	Sheha	Shehia Ya Michungwani
5	Nd. Hamad Barua KOMBO	Sheha	Shehia Ya Kombeni
6	Nd. Hassan Moh'd MATAKA	Sheha	Shehia Ya Mbweni
7	Nd. Hija Suleiman OTHMAN	Sheha	Shehia Ya Kisauni
8	Nd. Hussein Abdurahman YUSSUF	Sheha	Shehia Ya Mombasa
9	Nd. Iddi Abdalla HAJI	Sheha	Shehia Ya Kibondeni
10	Nd. Issa Abdalla ALI	Sheha	Shehia Ya Nyamanzi
11	Nd. Juma Mussa JUMA	Sheha	Shehia Ya Uwandani
12	Nd. Karume Ali MOHAMED	Sheha	Shehia Ya Chunga

13	Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE	Sheha	Shehia Ya Maungani
14	Nd. Kombo Ali AMEIR	Sheha	Shehia Ya Sokoni
15	Nd. Makame Pandu MGANA	Sheha	Shehia Ya Pangawe
16	Nd. Martina Raphael DANIEL	Sheha	Shehia Ya Fuoni Kipungani
17	Nd. Mataka Makame MATAKA	Sheha	Shehia Ya Bweleo
18	Nd. Mohamed Omar SAID	Sheha	Shehia Ya Tomondo
19	Nd. Mohamed Suleiman MOH'D	Sheha	Shehia Ya Fumba
20	Nd. Mwanahawa Haji JUMA	Sheha	Shehia Ya Muembe Majogoo
21	Nd. Mwanaisha Khamis RASHID	Sheha	Shehia Ya Shakani
22	Nd. Noman Maulid SALUM	Sheha	Shehia Ya Melinne
23	Nd. Ramadhan Abdalla RAJAB	Sheha	Shehia Ya Mnarani
24	Nd. Ramadhani Khamis MAHONGE	Sheha	Shehia Ya Kinuni
25	Nd. Rashid Mwadin OMAR	Sheha	Shehia Ya Jitimai
26	Nd. Suleiman Haji ALI	Sheha	Shehia Ya Mikarafuuni
27	Nd. Suleiman Moh'd MWINYI	Sheha	Shehia Ya Chukwani
28	Nd. Yussuf Makame CHINJO	Sheha	Shehia Ya Taveta
29	Nd. Yussuf Moh'd MRISHO	Sheha	Shehia Ya Uzi
30	Nd. Zamzam Ali RIJALI	Sheha	Shehia Ya Kwamchina
31	Nd. Abdalla Zahor ABEID	Sheha	Shehia Ya Kiembesamaki

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI A

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdul-ghafur Ibrahim USSI	Sheha	Shehia Ya Chaani kubwa
2	Nd. Acheni Machano JUMA	Sheha	Shehia Ya Pitanazako
3	Nd. Ali Abas HAMAD	Sheha	Shehia Ya Potoa
4	Nd. Ali Foum NYANGE	Sheha	Shehia Ya Tazari
5	Nd. Ali Omar MUSSA	Sheha	Shehia Ya Kilindi
6	Nd. Ayoub Haji KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mkwajuni
7	Nd. Bakari Faki MCHA	Sheha	Shehia Ya Mcheza Shauri
8	Nd. Denge Khamis SILIMA	Sheha	Shehia Ya Matemwe Kaskazini
9	Nd. Haji Faki HAJI	Sheha	Shehia Ya Gamba
10	Nd. Haji Juma JUMA	Sheha	Shehia Ya Mkokotoni
11	Nd. Haji Moh'd JUMA	Sheha	Shehia Ya Fukuchani
12	Nd. Haji Makame KHAMIS	Sheha - Mstaafu	Shehia Ya Kijini Matemwe
13	Nd. Hamad Faki HAMAD	Sheha	Shehia Ya Kigongoni
14	Nd. Hassan Mwadini HAJI	Sheha	Shehia Ya Uvivini
15	Nd. Hassan Suleiman KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Muwanda
16	Nd. Hussein Keis HAJI	Sheha	Shehia Ya Kidombo
17	Nd. Iddi Ali FOUM	Sheha	Shehia Ya Chutama
18	Nd. Juma Kombo JUMA	Sheha	Shehia Ya Moga

19	Nd. Juma Nyange OMAR	Sheha	Shehia Ya Bwereu
20	Nd. Khamis Haji KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kandwi
21	Nd. Khamis Silima KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Donge Mchangani
22	Nd. Khamis Simai KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mbuyu Tende
23	Nd. Machano Haji MACHANO	Sheha	Shehia Ya Mtakuja
24	Nd. Makame Khamis ALI	Sheha	Shehia Ya Muwange
25	Nd. Makame Mosi MAKAME	Sheha	Shehia Ya Pale
26	Nd. Makame Suwedi HAJI	Sheha	Shehia Ya Kidoti
27	Nd. Mdungi Sharifu MAKAME	Sheha	Shehia Ya Kiungani
28	Nd. Miza Ali SHARIF	Sheha	Shehia Ya Jongowe
29	Nd. Moh'd Khamis HAJI	Sheha	Shehia Ya Nungwi Bandakuu
30	Nd. Moh'd Ussi KHEIR	Sheha	Shehia Ya Kinyasini
31	Nd. Mussa Haji KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Bandamaji
32	Nd. Mussa Makame MUSSA	Sheha	Shehia Ya Kibeni
33	Nd. Omar Ali OMAR	Sheha	Shehia Ya Mto Wapwani
34	Nd. Salama Sleiman SIMBA	Sheha	Shehia Ya Kipange
35	Nd. Sauti Haji KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Pwani Mchangani
36	Nd. Sharif Mgana SHARIF	Sheha	Shehia Ya Kivunge
37	Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN	Sheha	Shehia Ya Chaani Masingini
38	Nd. Sheha Makame MADINA	Sheha	Shehia Ya Kigunda
39	Nd. Simai Makame SIMAI	Sheha	Shehia Ya Kikobweni
40	Nd. Tano Ame HAJI	Sheha	Shehia Ya Kigomani
41	Nd. Ussi Haji BARO	Sheha	Shehia Ya Kilimani Tazari
42	Nd. Ussi Khamis NYANGE	Sheha	Shehia Ya Gomani/Tumbatu
43	Nd. Vuai Farahani MCHA	Sheha	Shehia Ya Matemwe Kusini
44	Nd. Wadi Hamad WADI	Sheha	Shehia Ya Juga kuu

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI B

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdalla Machano HAJI	Sheha	Shehia Ya Donge Mbiji
2	Nd. Abdallah Abrahman MACHANO	Sheha	Shehia Ya Donge Majenzi
3	Nd. Alhaji Bakari JUMA	Sheha	Shehia Ya Mahonda
4	Nd. Ali Ameir KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kinduni
5	Nd. Ali Saleh HAMAD	Sheha	Shehia Ya Mkadini
6	Nd. Amour Mbarouk JUMA	Sheha	Shehia Ya Kiongwe Kidogo
7	Nd. Chum Mohammed MWEVURA	Sheha	Shehia Ya Donge Vijibweni
8	Nd. Haji Shaali MAKAME	Sheha	Shehia Ya Mbaleni
9	Nd. Ibrahim Makame PANDU	Sheha	Shehia Ya Mafufuni
10	Nd. Juma Abdalla ALI	Sheha	Shehia Ya Upenja
11	Nd. Juma Faizi FATAKI	Sheha	Shehia Ya Pangeni

12	Nd. Juma Rajab AME	Sheha	Shehia Ya Donge Pwani
13	Nd. Juma Zahor JUMA	Sheha	Shehia Ya Makoba
14	Nd. Khamis Makame ALI	Sheha	Shehia Ya Kwagube
15	Nd. Khamis Ussi MLINDE	Sheha	Shehia Ya Misufini
16	Nd. Makame Mcha MKANGA	Sheha	Shehia Ya Kisongoni
17	Nd. Maulid Masoud AME	Sheha	Shehia Ya Kiwengwa
18	Nd. Mbarak Nassor KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mangapwani
19	Nd. Mikidadi Juma MASOUD	Sheha	Shehia Ya Mnyimbi
20	Nd. Mohamed Ali AME	Sheha	Shehia Ya Kiombamvua
21	Nd. Mohamed Haji FAKI	Sheha	Shehia Ya Kilombero
22	Nd. Mussa Ali KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kidazini
23	Nd. Omar Juma OMAR	Sheha	Shehia Ya Zingwezingwe
24	Nd. Saleh Khamis IBRAHIM	Sheha	Shehia Ya Karange
25	Nd. Shaame Juma JUMA	Sheha	Shehia Ya Mgambo
26	Nd. Sharif Ali MAKAME	Sheha	Shehia Ya Mkataleni
27	Nd. Suleiman Mwindadi HAJI	Sheha	Shehia Ya Fujoni
28	Nd. Vuai Saleh MASHAURI	Sheha	Shehia Ya Njia ya Mtoni

MASHEHA WA WILAYA YA KATI

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdalla Salum JUMA	Sheha	Shehia Ya Machui
2	Nd. Abeid Hassan ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Dunga Kiembeni
3	Nd. Adam Muhsin AMOUR	Sheha	Shehia Ya Uroa
4	Nd. Ali Hassan MJOMBO	Sheha	Shehia Ya Chwaka
5	Nd. Ali Juma HAJI	Sheha	Shehia Ya Mitakawani
6	Nd. Ali Yussuf MUSSA	Sheha	Shehia Ya Binguni
7	Nd. Amour Ali MUSSA	Sheha	Shehia Ya Ng'ambwa
8	Nd. Amour Pandu MKOMBE	Sheha	Shehia Ya Bambi
9	Nd. Aziza Juma MTUMWA	Sheha	Shehia Ya Tunduni
10	Nd. Bishara Saleh HAJI	Sheha	Shehia Ya Kidimni
11	Nd. Fatma Haji JAKU	Sheha	Shehia Ya Jendele
12	Nd. Hamida Mzee MAHMOUD	Sheha	Shehia Ya Cheju Hanyegwa Mchana
13	Nd. Hamim Thomas MUSSKA	Sheha	Shehia Ya Kijibwemtu
14	Nd. Hassan Makame HAJI	Sheha	Shehia Ya Ukongoroni
15	Nd. Hassan Hamad HASSAN	Sheha	Shehia Ya Mgeni Haji
16	Nd. Hassan Othman MWELEZA	Sheha	Shehia Ya Miwani
17	Nd. Iddi Ramadhani CHUMU	Sheha	Shehia Ya Tunguu
18	Nd. Issa Muhsin ISSA	Sheha	Shehia Ya Ghana
19	Nd. Juma Hamza ABASS	Sheha	Shehia Ya Marumbi
20	Nd. Juma Yussuf JUMA	Sheha	Shehia Ya Mchangani Shamba

21	Nd. Karim Ali HAJI	Sheha	Shehia Ya Ndijani Mwembepunda
22	Nd. Khalid Yahya RAMADHAN	Sheha	Shehia Ya Mpapa
23	Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI	Sheha	Shehia Ya Unguja Ukuu Kaepwani
24	Nd. Khamis Yagunga SHAABAN	Sheha	Shehia Ya Pagali
25	Nd. Khatib Abdalla MATANDARA	Sheha	Shehia Ya Kiboje Mwembeshauri
26	Nd. Kondo Mwadini KONDO	Sheha	Shehia Ya Dunga Bweni
27	Nd. Mabrouk Juma KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kiboje Mkwajuni
28	Nd. Masoud Said ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Ndijani Mseweni
29	Nd. Mkanga Miraji HAJI	Sheha	Shehia Ya Charawe
30	Nd. Mohammed Haji USHAHIDI	Sheha	Shehia Ya Kikungwi
31	Nd. Muhamad Mrisho JUMA	Sheha	Shehia Ya Umbuji
32	Nd. Muhidin Haji MACHANO	Sheha	Shehia Ya Jumbi
33	Nd. Othman Mwinyi HAJI	Sheha	Shehia Ya Uzi
34	Nd. Pandu Hassan HASSAN	Sheha	Shehia Ya Ubago
35	Nd. Shaka Haji KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Unguja Ukuu Kaebona
36	Nd. Simai Haji MAKAME	Sheha	Shehia Ya Tindini
37	Nd. Tatu Sheria SHAABAN	Sheha	Shehia Ya Cheju Zuwiani
38	Nd. Tunza Ali SHAALI	Sheha	Shehia Ya Koani
39	Nd. Vuai Mgeni VUAI	Sheha	Shehia Ya Uzini
40	Nd. Vuai Ramadhan VUAI	Sheha	Shehia Ya Bungu
41	Nd. Zakia Mbaraka HAJI	Sheha	Shehia Ya Pete
42	Nd. Zidi Suleiman ABEID	Sheha	Shehia Ya Jendele

MASHEHA WA WILAYA YA KUSINI

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Ajali Haru ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Michamvi
2	Nd. Ali Faki VUAI	Sheha	Shehia Ya Dongwe
3	Nd. Ali Pandu KHATIBU	Sheha	Shehia Ya Muyuni A
4	Nd. Ameir Khatib HAJI	Sheha	Shehia Ya Kijini Makunduchi
5	Nd. Hamza Issa HAMZA	Sheha	Shehia Ya Mzuri Makunduchi
6	Nd. Hassan Fadhil SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Nganani Makunduchi
7	Nd. Hassan Amour ALI	Sheha	Shehia Ya Muyuni C
8	Nd. Hassan Haji MARINGO	Sheha	Shehia Ya Jambiani Kikadini
9	Nd. Hassan Rajab MKADAM	Sheha	Shehia Ya Kitogani
10	Nd. Juma Ali KHATIB	Sheha	Shehia Ya Tasani Makunduchi
11	Nd. Kassim Ibrahim YAHYA	Sheha	Shehia Ya Kizimkazi Dimbani
12	Nd. Khadija Kheir HASSAN	Sheha	Shehia Ya Kiongoni Makunduchi
13	Nd. Maryam Pandu KWELEZA	Sheha	Shehia Ya Bwejuu
14	Nd. Mohammed Rajab MAKAME	Sheha	Shehia Ya Paje
15	Nd. Moh'd Idressa DAHODA	Sheha	Shehia Ya Mtende

16	Nd. Mussa Juma MBWATO	Sheha	Shehia Ya Muungoni
17	Nd. Mwanakheir Ali PANDU	Sheha	Shehia Ya Kajengwa Makunduchi
18	Nd. Mwanchum Shaka ALI	Sheha	Shehia Ya Kizimkazi Mkunguni
19	Nd. Rashid Abdulrahman RASHID	Sheha	Shehia Ya Muyuni B
20	Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Kibuteni
21	Nd. Zaituni Bahorera RAJAB	Sheha	Shehia Ya Kajengwa Makunduchi
MASHEHA WA WILAYA YA CHAKE CHAKE			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abraham Shehe MOHAMED	Sheha	Shehia Ya Chachani
2	Nd. Ali Khamis MASSOUD	Sheha	Shehia Ya Mvumoni
3	Nd. Ali Mussa HAMAD	Sheha	Shehia Ya Uwandani
4	Nd. Amour Ali ZAINA	Sheha	Shehia Ya Mgelema
5	Nd. Bimkubwa Rajab TANGWI	Sheha	Shehia Ya Mfikiwa
6	Nd. Farouk Omar MOHAMMED	Sheha	Shehia Ya Ziwani
7	Nd. Haji Mohammed ALI	Sheha	Shehia Ya Wesha
8	Nd. Hamad Abdalla ALI	Sheha	Shehia Ya Msingini
9	Nd. Hamad Ramadhan SOUD	Sheha	Shehia Ya Shungi
10	Nd. Hamad Said MGAU	Sheha	Shehia Ya Mjini Ole
11	Nd. Hemed Abeid HEMED	Sheha	Shehia Ya Mbuzini
12	Nd. Hidayat Yussuf SALIM	Sheha	Shehia Ya Chonga
13	Nd. Issa Rehani ABASS	Sheha	Shehia Ya Ng'ambwa
14	Nd. Juma Ali HABABI	Sheha	Shehia Ya Michungwani
15	Nd. Khalef Othman KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Kibokoni
16	Nd. Khamis Iddi SONGORO	Sheha	Shehia Ya Mkoroshoni
17	Nd. Khamis Suleiman ALI	Sheha	Shehia Ya Kwale
18	Nd. Khamis Uledi KOMBO	Sheha	Shehia Ya Pujini
19	Nd. Khatib Ali VUAI	Sheha	Shehia Ya Chanjaani
20	Nd. Mafunda Hamad RUBEA	Sheha	Shehia Ya Madungu
21	Nd. Mafunda Khamis ALI	Sheha	Shehia Ya Tibirinzi
22	Nd. Masoud Ali MOH'D	Sheha	Shehia Ya Ndagoni
23	Nd. Massoud Mohd KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Wara
24	Nd. Mwalimu Haji MCHANDE	Sheha	Shehia Ya Matala
25	Nd. Nassor Mohammed KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Pujini
26	Nd. Salum Ayoub SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Vitongoji
27	Nd. Shaib Hamad ALI	Sheha	Shehia Ya Mchanga Mrima
28	Nd. Shida Khamis OTHMAN	Sheha	Shehia Ya Ole
29	Nd. Subira Abdalla JUMA	Sheha	Shehia Ya Gombani
30	Nd. Suleiman Nassor SULEIMAN	Sheha	Shehia Ya Mgogoni
31	Nd. Yussuf Saleh SALUM	Sheha	Shehia Ya Kichungwani

MASHEHA WA WILAYA YA MKOANI			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Mrs Batini Nassor KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Chole
2	Nd. Abdalla Kombo HAJI	Sheha	Shehia Ya Chokocho
3	Nd. Abdalla Makame HAMAD	Sheha	Shehia Ya Kiwani
4	Nd. Abdalla Omar MJAWIRI	Sheha	Shehia Ya Uweleni
5	Nd. Afadhali Juma AFADHILI	Sheha	Shehia Ya Kangani
6	Nd. Ali Khamis BAKAR	Sheha	Shehia Ya Ukutini
7	Nd. Fatma Mohammed JUMA	Sheha	Shehia Ya Mizingani
8	Nd. Fatma Othman PANDU	Sheha	Shehia Ya Kendwa
9	Nd. Fatuma Khamis ALI	Sheha	Shehia Ya Kengeja/Mchakwe
10	Nd. Haji Ali SHAALI	Sheha	Shehia Ya Kisiwa Panza
11	Nd. Haji Faki KOMBO	Sheha	Shehia Ya Stahabu
12	Nd. Haji Omar HAJI	Sheha	Shehia Ya Makoongwe
13	Nd. Hakim Khamis OMAR	Sheha	Shehia Ya Jombwe
14	Nd. Hamida Ali KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Minazini
15	Nd. Hashim Ali ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Mtangani
16	Nd. Issa Makame MAKAME	Sheha	Shehia Ya Shidi
17	Nd. Juma Nassor MAKAME	Sheha	Shehia Ya Michenzani
18	Nd. Kombo Makame MUSSA	Sheha	Shehia Ya Mwambe
19	Nd. Mafunda Ramadhan MTIPURA	Sheha	Shehia Ya Mgagadu
20	Nd. Mgeni Othman SHAAME	Sheha	Shehia Ya Chumbageni
21	Nd. Mohamed Kassim MOHAMED	Sheha	Shehia Ya Kengeja
22	Nd. Mohammed Suleiman ALI	Sheha	Shehia Ya Wambaa
23	Nd. Mwashum Makame HAJI	Sheha	Shehia Ya Makombeni
24	Nd. Nassor Juma KOMBO	Sheha	Shehia Ya Mbuyuni
25	Nd. Omar Bakar OMAR	Sheha	Shehia Ya Kuukuu
26	Nd. Omar Moh'd ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Chambani
27	Nd. Omar Mzee FAKI	Sheha	Shehia Ya Mbuguani
28	Nd. Rajab Zaid RISASI	Sheha	Shehia Ya Mtambile
29	Nd. Ramadhan Farhan FARJALA	Sheha	Shehia Ya Dodo
30	Nd. Ridhwan Abdalla MOHAMED	Sheha	Shehia Ya Changaweni
31	Nd. Safia Khamis NGWALI	Sheha	Shehia Ya Shamiani
32	Nd. Simai Faki SIMAI	Sheha	Shehia Ya Mkungu
MASHEHA WA WILAYA YA WETE			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Ali Khatib ALI	Sheha	Shehia Ya Selem
2	Nd. Ali Said ALI	Sheha	Shehia Ya Kambini
3	Nd. Asaa Khamis MUSSA	Sheha	Shehia Ya Piki
4	Nd. Assaa Makame SAID	Sheha	Shehia Ya Mchanga Mdogo
5	Nd. Bakari Said JUMA	Sheha	Shehia Ya Mzambarauni
6	Nd. Fakih Omar YUSSUF	Sheha	Shehia Ya Kangagani
7	Nd. Hamad Ali BWAKAME	Sheha	Shehia Ya Kojani
8	Nd. Hamad Said ALI	Sheha	Shehia Ya Mjananza
9	Nd. Hashife Thani JUMA	Sheha	Shehia Ya Junguni
10	Nd. Juma Haji OMAR	Sheha	Shehia Ya Kiuyu Kigongoni
11	Nd. Khamis Abeid ALI	Sheha	Shehia Ya Fundo
12	Nd. Khamis Said HAMAD	Sheha	Shehia Ya Mgogoni
13	Nd. Makame Seif FAKI	Sheha	Shehia Ya Kipangani
14	Nd. Maryam Issa OMAR	Sheha	Shehia Ya Mlindo
15	Nd. Masoud Ali HASSAN	Sheha	Shehia Ya Limbani
16	Nd. Masoud Msellem SHINEY	Sheha	Shehia Ya Utaani
17	Nd. Mchanga Said SALIM	Sheha	Shehia Ya Chwale
18	Nd. Mkongwe Kassanje KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Ukunjwi
19	Nd. Mrisho Juma MTWANA	Sheha	Shehia Ya Mtemani
20	Nd. Mussa Rashid SAID	Sheha	Shehia Ya Kinyikani
21	Nd. Mwanaid Khamis ALELA	Sheha	Shehia Ya Maziwani
22	Nd. Omar Ali OMAR	Sheha	Shehia Ya Mpambani
23	Nd. Omar Ali OMAR	Sheha	Shehia Ya Finya
24	Nd. Omar Faki KOMBO	Sheha	Shehia Ya Shengejuu
25	Nd. Omar Khamis OTHMAN	Sheha	Shehia Ya Kiungoni
26	Nd. Raiya Amour OTHMAN	Sheha	Shehia Ya Kinyasini
27	Nd. Ramia Said RASHID	Sheha	Shehia Ya Bopwe
28	Nd. Said Hamad SHEHE	Sheha	Shehia Ya Pandani
29	Nd. Saumu Ali HAMAD	Sheha	Shehia Ya Pembeni
30	Nd. Shaaban Salim MTWANA	Sheha	Shehia Ya Kisiwani
31	Nd. Shaib Kaim MANGUJA	Sheha	Shehia Ya Gando

32	Nd. Shufaa Asaa MUOMBWA	Sheha	Shehia Ya Mtambwe Kaskazini
33	Nd. Suleiman Ali HAJI	Sheha	Shehia Ya Kizimbani
34	Nd. Juma Ali JUMA	Sheha	Shehia Ya Jadida
35	Nd. Othman Ali KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Mtambwe Kusini
MASHEHA WA WILAYA YA MICHEWENI			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	SHEHIA
1	Nd. Abdalla Bakari DAWA	Sheha	Shehia Ya Tondooni
2	Nd. Ali Hamad SAID	Sheha	Shehia Ya Wingwi Njuguni
3	Nd. Ali Hamad SHARIF	Sheha	Shehia Ya Shanake
4	Nd. Amina Khatib ALI	Sheha	Shehia Ya Msuka Magharibi
5	Nd. Bakar Ali BAKAR	Sheha	Shehia Ya Msuka Mashariki
6	Nd. Faki Hamad JUMA	Sheha	Shehia Ya Maziwa Ng'ombe
7	Nd. Faki Kombo HAMAD	Sheha	Shehia Ya Majenzi
8	Nd. Khatibu Hamad MBWANA	Sheha	Shehia Ya Kiuvu Mbuyuni
9	Nd. Maryam Mjawiri JUMA	Sheha	Shehia Ya Kifundi
10	Nd. Mohammed Ali HAMAD	Sheha	Shehia Ya Mtemani
11	Nd. Mohammed Omar ABDALLA	Sheha	Shehia Ya Konde
12	Nd. Nassor Kombo KHATOR	Sheha	Shehia Ya Konde
13	Nd. Rahila Ramadhan JUMA	Sheha	Shehia Ya Shumba Mjini
14	Nd. Ramadhan Omar AHMED	Sheha	Shehia Ya Kipange
15	Nd. Said Ali KOMBO	Sheha	Shehia Ya Makangale
16	Nd. Saleh Salim KHAMIS	Sheha	Shehia Ya Chimba
17	Nd. Salim Said SALIM	Sheha	Shehia Ya Micheweni
18	Nd. Shehe Yussuf HAMAD	Sheha	Shehia Ya Mjini Wingwi
19	Nd. Time Said OMAR	Sheha	Shehia Ya Chimba
20	Nd. Masoud Khamis HAMAD	Sheha	Shehia Ya Tumbe Magharibi
21	Nd. Said Othman KOMBO	Sheha	Shehia Ya Chamboni
MADIWANI WA WILAYA YA MJINI			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Haji HAJI	Meya	Baraza la Manispaa Mjini
2	Nd. Abdul-latif Omar HAJI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Jang'ombe/Urusi
3	Nd. Ahmada Ame AHMADA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Kwaalinato
4	Nd. Akida Juma MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Kilimahewa Bondeni
5	Nd. Ambari Ujudi BAMBA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Chumbuni
6	Nd. Haji Juma FAKI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Mwembe Makumbi
7	Nd. Hassan Said AMOUR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Shaurimoyo
8	Nd. Khadija Saleh ALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Malindi
9	Nd. Kinunu Rashid SLIM	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Mlandege
10	Nd. Mahmoud Ali MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Muungano
11	Nd. Makame Khamis AME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Amani
12	Nd. Mbarouk Abdalla SAID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Rahaleo
13	Nd. Mohammed Said MOHAMMED	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Sokea
14	Nd. Omar Mwalim JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Kwamtipura
15	Nd. Sharifa Mohamed KUOKO	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi ya Mpendae
16	Nd. Amina Hassan SULEIMAN	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
17	Nd. Amina Juma MUSTAFA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Mjini
18	Nd. Amour Yussuf MMANGA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Mjini
19	Nd. Asteria Moris AMBROS	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
20	Nd. Jackline George SUNA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Mjini
21	Nd. Janeth Nora SEKIHOLA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Jiji
22	Nd. Khadija Ame HAJI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
23	Nd. Khadija Rajab PAZI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
24	Nd. Maryam Ali MUSSA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
25	Nd. Moza Jaku HASSAN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Mjini
26	Nd. Rahma Abdalla KOMBO	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
27	Nd. Saleh Juma KINANA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Mjini
28	Nd. Salma Mussa YUSSUF	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Mjini
MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI A			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Mussa HASSAN	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mwera
2	Nd. Chum Shuwari MACHANO	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mtofaani
3	Nd. Haitham Muhidini KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mtoni Kidatu
4	Nd. Hamduni Hemed RASHID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kianga

5	Nd. Juma Ali TABORA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mtoni
6	Nd. Juma Fikirini KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Munduli
7	Nd. Nyange Haji HAJI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kihinani
8	Nd. Ramadhan Ali JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Welezo
9	Nd. Ramadhani Juma MKANGA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Bububu
10	Nd. Sahera Hassan SAHERA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mwanyanya
11	Nd. Asha Khamis JUMA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib A
12	Nd. Fatma Omar ALI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib A
13	Nd. Kassim Abass HUSSEIN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib A
14	Nd. Kulthum Moh'd HAKIM	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib A
15	Nd. Ramadan Ali RAMADHAN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib A
16	Nd. Semeni Hassan JUMA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib A
17	Nd. Khadija Omar NGARAMA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib A
18	Nd. Zuwena Juma MZEE	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib A

MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI B

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Fatma Juma JABU	Naibu Meya	Magharib B
2	Nd. Asha Hassan JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya JITIMAI
3	Nd. Farashuu Mussa ABDALLA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mambosasa
4	Nd. Fatma Rashid JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Chukwani
5	Nd. Hafidhi Ali RAMADHAN	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mbweni
6	Nd. Hashim Abdalla RASHID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kisauni
7	Nd. Khamis Hassan HAJI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Fuoni Kipungani
8	Nd. Khamis Omar KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Dimani
9	Nd. Maulid Mwinjuma MZEE	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mombasa
10	Nd. Mwanjaha Nahoda MAULID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Pangawe
11	Nd. Oware Jacob JOSEPH	Diwani wa Kuteuliwa	Wadi Ya Migombani
12	Nd. Saleh Yahya SALEH	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kijitoupele
13	Nd. Shaaban Mwinyi ALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kibondeni
14	Nd. Wanu Sengeru HAJI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Melinne
15	Nd. Ilyas Mtwana PANDE	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
16	Nd. Khalifa Ali HAMAD	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
17	Nd. Mariam Hassan HAJI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B
18	Nd. Maryam Saleh ALI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B
19	Nd. Mpaji Ali HAMAD	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
20	Nd. Muhsini Imrani ALI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
21	Nd. Nassra Haji USSI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
22	Nd. Nassor Ameir NASSOR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
23	Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B
24	Nd. Salama Bakar WAKATI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B
25	Nd. Shamila Jumbe SAID	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B
26	Nd. Thuwayba Jeni PANDU	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Maghrib B
27	Nd. Veronica Panglas MTINDIRA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Maghrib B

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI A

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Faki Mtwana FAKI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Gamba
2	Nd. Haji Kidawa MKALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kinyasini
3	Nd. Machano Fadhil MACHANO	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kidombo
4	Nd. Makame Ali CHUOM	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Tumbatu
5	Nd. Othman Khamis FOUM	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kipange
6	Nd. Simai Vuai KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya kijini

7	Nd. Siti Ali MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Bandakuu
8	Nd. Twaha Hija KHEIR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Chaani Kubwa
9	Nd. Twalib Haji ABASS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Nungwi Tazari
10	Nd. Faida Salmin JUMA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini A
11	Nd. Fatma Juma BAKAR	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini A
12	Nd. Fatma Makame OMAR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
13	Nd. Fatma Mngwali HAMISI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini A
14	Nd. Haji Ali JUMA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
15	Nd. Haji Simai MACHANO	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
16	Nd. Khadija Simai FAKI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
17	Nd. Kombo Haji FOUM	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
18	Nd. Maulid Nafasi JUMA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
19	Nd. Mnyamba Juma MATI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini A
MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI B			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ame Stahamili AME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mafufuni
2	Nd. Hassan Ameir ABDULLA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kitope
3	Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Fujoni
4	Nd. Omar Haruna ABU	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mkataleni
5	Nd. Omar Ramadhan SHEHE	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kiwengwa
6	Nd. Pili Moh'd SAID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mahonda
7	Nd. Asia Moh'd HAJI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini B
8	Nd. Habiba Juma SAID	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini B
9	Nd. Kashmir Haji MAKAME	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini B
10	Nd. Miza Fom FAKI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini B
11	Nd. Omar Khamis ABDALLA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini B
12	Nd. Sozi Juma ALI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini B
13	Nd. Juma Omar HAJI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kaskazini B
14	Nd. Fatma Saleh Suleiman UKINDU	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kaskazini B
MADIWANI WA WILAYA YA KATI			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Khatib MUSSA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Bungi
2	Nd. Hadhar Abdalla HADHAR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Tunguu
3	Nd. Haji Mzee ALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kiboje
4	Nd. Said Kheir MTUMWA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Bambi
5	Nd. Suleiman Haji MLENGE	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Cheju
6	Nd. Victor Fabian PAULO	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Koani
7	Nd. Mussa Haji MUSSA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Kati

8	Nd. Said Hassan SHAABAN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Manispaa Kati
9	Nd. Asha Mohamed CHUM	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kati
10	Nd. Daudi Suleiman HAJI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Kati
11	Nd. Khadija Kassim ALI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kati
12	Nd. Riziki Mohammed ABDALLA	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kati
13	Nd. Tendani Mkanga MIRAJI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Kati

MADIWANI WA WILAYA YA KUSINI

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ibrahim Chaguwa ABDULLA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Paje
2	Nd. Mustafa Mohammed HAJI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Muyuni
3	Nd. Salama Ali HAMAD	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Jambiani
4	Nd. Zawadi Hamdu VUAI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kiongoni
5	Nd. Amda Moh'd SHAKA	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
6	Nd. Maulid Hassan ZIDI	Diwani wa Viti Maalum	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
7	Nd. Nali Makame HAJI	Diwani wa Viti Maalum	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
8	Nd. Sharifa Omar ALI	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

MADIWANI WA WILAYA YA CHAKE CHAKE

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Yussuf JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kibokoni
2	Nd. Arafa Kassim ABASS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Ndagoni
3	Nd. Fatma Juma KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Tibirinzi
4	Nd. Hamad Abdalla HAMAD	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Madungu
5	Nd. Juma Hamad MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kilindi
6	Nd. Kassim Juma KHAMIS	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Wara
7	Nd. Khadija Henock MAZIKU	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Ole
8	Nd. Khamis Maneno MOHAMED	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kwale
9	Nd. Rashid khamis YUSSUF	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Madungu
10	Nd. Time Ramadhan KHATIB	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Matale
11	Nd. Adila Juma SLEIMAN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
12	Nd. Asha Khamis OMAR	Diwani wa Kuchaguliwa	Baraza la Mji Chake Chake
13	Nd. Bahati Ali JUMA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
14	Nd. Khamis Kombo SEIF	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
15	Nd. Rahima Khamis HAJI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Chake Chake
16	Nd. Saada Ramadhan KHAMIS	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
17	Nd. Yakub Khalfan SHAHA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
18	Nd. Zainab Moh'd OMAR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Chake Chake
19	Nd. Zuhura Juma MAALIM	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Chake Chake

MADIWANI WA WILAYA YA MKOANI

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Abdalla NGAIRO	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mkoani
2	Nd. Haroub Mmanga SIMAI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Ngwachani
3	Nd. Juma Mohamed JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mwambe
4	Nd. Mashavu Amour MOHAMMED	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Michenzani
5	Nd. Mayasa Said MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kangani
6	Nd. Moh'd Said ALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Ngwachani
7	Nd. Rajab Ali USSI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Ngwachani
8	Nd. Zuweni Hassan KADUARA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Dodo

9	Nd. Arafa Mzee AMOUR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
10	Nd. Faida Haji KHATIB	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
11	Nd. Fatma Khamis OTHMAN	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Mkoani
12	Nd. Fatma Muhamed BAKAR	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Mkoani
13	Nd. Haji Khamis MOSSI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
14	Nd. Hasina Sharif MOHAMED	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Mkoani
15	Nd. Juma Makame OMAR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
16	Nd. Mwadini Ali MWADINI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
17	Nd. Nassra Yakub MANSOUR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Mkoani
18	Nd. Rahma Ali MOHD	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Mkoani

MADIWANI WA WILAYA YA WETE

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Khamis HAMAD	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Jadida
2	Nd. Ali Sharif OMAR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Bopwe
3	Nd. Ayoub Mussa HUSSEIN	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kiungoni
4	Nd. Bikombo Shadhili MAKAME	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Piki
5	Nd. Hamad Ali MUSSA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mchangamdogo
6	Nd. Hemed Khamis SALUM	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Mtambwe Kaskazini
7	Nd. Juma Abdalla NASSOR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kinyasini
8	Nd. Khalid Hamad ALI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Pandani
9	Nd. Nassra Salum MOHAMMED	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Kiuyu
10	Nd. Riziki Moh'd FADHILI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Gando
11	Nd. Aisha Mwaka HAMAD	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete
12	Nd. Ali Khamis ALI	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete
13	Nd. Fatma Said JUMA	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete
14	Nd. Mwanaid Ali HAJI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Wete
15	Nd. Rabia Omar SALEHE	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Mji Wete
16	Nd. Rashid Khalifan SULEIMAN	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete
17	Nd. Shumu Pandu AMEIR	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete
18	Nd. Zulfa Abdalla SAID	Diwani wa Kuteuliwa	Baraza la Mji Wete

MADIWANI WA WILAYA YA MICHEWENI

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	WADI
1	Nd. Ali Alawi HAMAD	Diwani wa Kuteuliwa	Wadi Ya Shanake
2	Nd. Ali Juma SHAIB	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Tumbe
3	Nd. Bakari Mjaka FAKI	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Micheweni
4	Nd. Mwinyi Ali BAKAR	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Micheweni
5	Nd. Said Mmanga JUMA	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Konde
6	Nd. Said Suleiman HAMAD	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Chimba
7	Nd. Sharif Hamad SAID	Diwani wa Kuchaguliwa	Wadi Ya Chimba
8	Nd. Ali Sharif ALI	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
9	Nd. Habiba Juma KHAMIS	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
10	Nd. Hadia Hassan NASSOR	Diwani wa Viti Maalum	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
11	Nd. Kassim Said SALIM	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
12	Nd. Khadija Ali KHAMIS	Diwani wa Kuteuliwa	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
13	Nd. Zainab Salim KIKALA	Diwani wa Viti Maalum	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI**Ofisi ya Rais IKULU**

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Aisha Mahboub JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Khatib Bushir KHATIB	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2	Nd. Halima Mohamed ABDALLAH	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kamisheni ya Kazi
3	Nd. Mohammed Omar MOHAMMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
4	Nd. Saum Mkadas MWALIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Abeid Moh'd SALIM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2	Nd. Ali Haji ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3	Nd. Ali Salim SHEHA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4	Nd. Amina Seif KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5	Nd. Hamad Said MOH'D	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6	Nd. Is-haka Sultani SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7	Nd. Jabir Kipenda JABIR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
8	Nd. Maryam Othman HAMAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
9	Mr Mohammed Kamal BASHA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
10	Nd. Mustafa Daud MAGANGA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
11	Nd. Mwanakheri Moh'd HILAL	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
12	Nd. Nadiya Haji ALI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
13	Nd. Nassor Abdalla MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
14	Nd. Rashid Mohamed KASSIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
15	Nd. Rukun Abdulla RUKUN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
16	Nd. Wardat Said MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17	Nd. Zuweni Mtarazaki OMAR	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18	Nd. Sakina Omar SALIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
19	Nd. Abdulrahman Khamis JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali	Tume ya Mipango
20	Nd.Mwagori Harona MIGODA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali(ZPPDA)
21	Nd.Maryam Adnan HAMAD	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22	Nd.Arafa Ameir HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
23	Nd.Mgeni Ramadhan MGENI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
24	Nd.Nassor Muhsin ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Dukani Abushiri BILAL	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
2	Nd. Rukia Mbarak AMOUR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
3	Nd. Kassim Seif KASSIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama ya Kadhi

4	Nd. Wasila Vuai MWADINI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
5	Nd. Mussa Ali MUSSA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama
6	Nd. Hidaya Khamis USSI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
7	Nd. Ghulam Haji JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi (ZAECA)
8	Nd. Ayuni Ahmed OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
9	Nd. Safia Abdalla MOHAMMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
10	Nd. Salma Ali HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Utumishi Serikalini
11	Nd. Makame Zubeir JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
Mahkama			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Rabia Juma ABDALLA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama Kuu
2	Nd. Salum Rajab USSI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama Kuu
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Asha Silima Suleiman	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
2	Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
3	Nd. Abdalla Ame MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mkoa wa Kaskazini Unguja
4	Nd. Hamad Khatib JABU	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
5	Nd. Khadija Ali USHAHIDI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mkoa wa Kusini Unguja
6	Nd. Khatib Ali HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
7	Nd. Kombo Juma OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji Mkoani
8	Nd. Makame Ali MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kikosi cha Valantia(KVZ)
9	Nd. Mbaraka Ame MKENDWA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji Kaskazini B
10	Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Manispaa Mjini
11	Nd. Mwatima Kheir HASSAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Manispaa Maghrib B
12	Nd. Nassor Mbarak NASSOR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Manispaa Maghrib A
13	Lt. Nunuu Iddi HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
14	Nd. Salim Hamad NASSOR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mkoa wa Kusini Pemba
15	Nd. Salum Abdulrahim MSHAM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji Kati
16	Nd. Zainab Machano KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Jiji
17	Nd. Adila Mbarouk BAKARI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Kombo Ali KOMBO	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

2	Nd. Mariam Rajab BARAKA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3	Nd. Fatma Khamis ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Ukimwi
4	Nd. Ummy Khamis HAMAD	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Khadija Othman TAHIR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2	Nd. Miraji Mwadini HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3	Nd. Yussuf Ali KOMBO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
4	Nd. Abdallah Mzee KHATIB	Mkaguzi Mkuu wa Hesabu	Baraza la Wawakilishi
5	Nd. Abdalla Khamis KHEIR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Uchaguzi
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Mkubwa Salim MASOUD	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
2	Nd. Mohammed Othman HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
3	Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4	Nd. Salum Mohamed SALUM	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
5	Nd. Ali Ramadhan SALUM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
6	Nd. Kombo Pandu MGANA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Bandari
7	Nd. Maryam Abubakar MTAWA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
8	Nd. Moza Abdallah NASSOR	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la Bandari
9	Nd. Rashid Haji DUNIA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
10	Nd. Khadija Jecha RAMADHAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Barabara
11	Nd. Abubakar Ramadhan KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Asha Hamad MOH'D	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2	Nd. Husna Ahmed MOHAMMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3	Nd. Said Mussa ALI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4	Nd. Said Omar AHMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
5	Nd. Zaina Mohammed ABDALLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6	Nd. Ahmad Ali RAJAB	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
7	Nd. Ali Hassan KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
8	Nd. Ali Madai KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Elimu Zanzibar

9	Nd. Kassim Bakar SHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
10	Nd. Kassim Yussuf ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
11	Nd. Nahoda Haji NAHODA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
12	Nd. Pendo Fabel NGERANGERA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mitihani Zanzibar
13	Nd. Aziza Ali SAID	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
14	Nd. Fatma Maalim SULEIMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali	Hospitali ya Mnazi Mmoja
2	Nd. Nassra Ali SALIM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
3	Nd. Sharifa Omar HAFIDH	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
4	Nd. Amina Bakari ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
5	Nd. Bimkubwa Omar SAID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Ustawi wa Jamii
6	Nd. Shibu Ali ABDULLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
7	Nd. Maryam Ahmad SAID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Hamad Ali NASSOR	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
2	Nd. Zao Maulid OTHMAN	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
3	Nd. Sada Ali HAMAD	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Abdi Othman KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2	Nd. Khatir Ali ABDALLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
3	Nd. Mbaraka Ukasha Habibu	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
4	Nd. Abass Khalfan MASOUD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
5	Nd. Fatma Abdalla MOH'D	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
6	Nd. Halima Hussein KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
7	Nd. Idrissa Hassan SHAAME	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)
8	Nd. Suleiman Khalid HAMOUD	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
9	Nd. Mahabuba Seif SALUM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati(SMIDA)

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ali Rajab RUBEA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serkali	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
2	Nd. Mwanaache Khalid VUAI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
3	Nd. Zainab Allawy KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serkali	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
4	Nd. Khamis Iddi OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
5	Nd. Ali Hassan ALI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ali Salum KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serkali	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
2	Nd. Rahma Salum ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
3	Nd. Rashida Haidar ABDALLAH	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
4	Nd. Ali Hashim AME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kamisheni ya Utalii
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Mwajuma Ali HAMADI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2	Nd. Othman Abbas KHALFAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3	Nd. Omar Juma KASSIM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Nyumba
Wizara ya Maji, Nishati na Madini			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Asma Kassim MAKAME	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serkali	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
2	Nd. Fadya Ali AMOUR	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
3	Nd. Ramadhan Makame HUSSEIN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
4	Nd. Issa Is-Haka NGWALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Maji (ZAWA)
5	Nd. Kassim Abdalla ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Zuweni Amour SULEIMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serkali	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2	Nd. Ali Mabrouk JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
3	Nd. Hassan Migoda MATAKA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
4	Nd. Mtumwa Haji MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
5	Nd. Kombo Haji MACHANO	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kampuni ya Uvuvi (ZAFICO)

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Zuwena Amour SULEIMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2	Nd. Ali Mabrouk JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
3	Nd. Hassan Migoda MATAKA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
4	Nd. Mtumwa Haji MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
5	Nd. Kombo Haji MACHANO	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)
WAHASIBU			
Ofisi ya Rais IKULU			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Mohammed Ali MAKAME	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
2	Nd. Moh'd Hanau VUAI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
3	Nd. Mohammed Manzi HAJI	Mhasibu Mkuu	Afisi ya Raisi Ikulu
4	Nd. Ali Kassim SHIMEL	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais IKULU
5	Nd. Ali Haji ALI	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mapinduzi
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Asha Abdalla MGUNYA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2	Nd. Hindi Said SHINDANO	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3	Nd. Asaa Salum ALI	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kazi
4	Nd. Fatima Sufii OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
5	Nd. Ali Abdalla HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Ushirika
6	Nd. Nassor Haina SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kazi
7	Nd. Time Uddi JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kazi
8	Nd. Zuhura Suleiman ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Ushirika
9	Nd. Amina Waziri SULEIMAN	Mhasibu	Mfuko wa Uwezesaji Wananchi Kiuchumi
10	Nd. Aziza Mussa IDRISA	Mhasibu Mapato	Kamisheni ya Kazi
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ahsante Gharib BILAL	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2	Nd. Yahya Maalim HAMAD	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3	Nd. Shaaban Said SHINDANO	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Barabara
4	Nd. Suhaila Suleiman HEMED	Mhasibu Mkuu	Tume ya Mipango
5	Nd. Mohammed Dadi KOMBO	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6	Nd. Mohammed Kassim ALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7	Nd. Ali Haji PANDU	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali(ZPPDA)
8	Nd. Abdulla Mohammed JUMA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9	Nd. Iddi Said HAJI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
10	Nd. Omar Fakih HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
11	Nd. Ali Sultan MALIK	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12	Nd. Mohammed Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
13	Nd. Hassan Ame MAKAME	Mhasibu Mkuu	Kiengo cha Pencheni
14	Nd. Juma Mohammed AHMED	Mhasibu Mkuu	Mradi wa BIGZ
15	Nd. Rukia Awadh SALMIN	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
16	Nd. Juma Simai MAKAME	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17	Nd. Khatib Mohammed JUMA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18	Nd. Maryam Hassan HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
19	Nd. Maryam Said RASHID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
20	Nd. Mbarouk Juma ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
21	Nd. Mdungi Khamis ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22	Nd. Mohamed Hassan MOHAMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

23	Nd. Mohammed Amour MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
24	Nd. Sahiya Salum JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
25	Nd. Saida Salim AWADH	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
26	Nd. Salma Abdallah RASHID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
27	Nd. Salum Hassan SALUM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
28	Nd. Khadija Zahran MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
29	Nd. Sharifa Fadhil ABAS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
30	Nd. Simai Kombo HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
31	Nd. Zuhura Miraji HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
32	Nd. Zuhura Moh'd DAWA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
33	Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34	Nd. Said Hamad HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35	Nd. Jamila Nur MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
36	Nd. Ali Mwadini AME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
37	Nd. Khairat George SORAGA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	OR Fedha na Mipango
38	Nd. Ali Yussuf MOHAMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
39	Nd. Khamis Bakar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Barabara
40	Nd. Khamis Faki ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
41	Nd. Mahmoud Abdi MUHARAMI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
42	Nd. Mgeni Ali USSI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
43	Nd. Mohamed Ali Masoud	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
44	Nd. Rose George NGONYANI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
45	Nd. Said Khamis SAID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
46	Nd. Asha Yahya HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
47	Nd. Azizi Kassim JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
48	Nd. Habibu Khamis AMEIR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
49	Nd. Hashil Fadhil ABDULLA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
50	Nd. Saleh Bakar KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
51	Nd. Ulfat Alhaji JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
52	Nd. Ali Hussein IDDI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya Mipango
53	Nd. Salma Zahor MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Barabara
54	Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS	Mkuu wa Huduma za Uhasibu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
55	Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
56	Nd. Juma Ramadhan KIPENDA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
57	Nd. Nuru Fereij ABEID	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
58	Nd. Salma Hassan MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
59	Nd. Mwatum Omar RAMADHAN	Mhasibu Mapato	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
60	Nd. Khadija Mohamed ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
61	Nd. Mohammed Haji ABBAS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Aziza Omar SAID	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu - Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
2	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
3	Nd. Abdulla Khalfan MOH'D	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
4	Nd. Abel Ezekiel KIBONA	Mhasibu Mkuu	Tume ya Kurekebisha Sheria
5	Nd. Hawa Ussi KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
6	Nd. Mbwana Ismail KANDURU	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
7	Nd. Mayasa Mohammed SINAN	Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
8	Nd. Said Ali SAID	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
9	Nd. Said Vuai HAJI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mufti Mkuu
10	Nd. Shimel Kassim SHIMEL	Mhasibu Mkuu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
11	Nd. Yussuf Ali HASSAN	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mdhbiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
12	Nd. Hilali Zakaria MAKAMBA	Mhasibu Mkuu	Skuli ya Sheria

13	Nd. Asma Abdalla MBARAKA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
14	Nd. Chiku Haji TAJO	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
15	Nd. Moh'd Makame HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
16	Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM	Msaidizi Mhasibu Matumizi	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
17	Nd. Abdalla Badru AHMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
18	Nd. Ahmed Bakari KONDO	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali Mtandao
19	Nd. Ali Bakar DIWANI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
20	Nd. Fatma Abdalla WAHABI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
21	Nd. Fauzia Haji SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
22	Nd. Kaije Ali MBAROUK	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
23	Nd. Maryam Abdulrahman SALEH	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
24	Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
25	Nd. Mgeni Hussein TALIB	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
26	Nd. Moh'd Mabrouk JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
27	Nd. Mwanajuma Kheir SALEH	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
28	Nd. Rukia Suleiman ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
29	Nd. Salma Mohammed OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
30	Nd. Saadat Imam MAKAME	Mhasibu Mapato	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
31	Nd. Safia Mohammed SAID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

Mahkama

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Fatma Ali JUMA	Mhasibu Mkuu	Mahkama Kuu
2	Nd. Said Mussa BAKARI	Mhasibu Mkuu	Mahkama
3	Nd. Said Rashid SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahkama Kuu
4	Nd. Asha Mwalim KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahkama
5	Nd. Omar Sheha KHAMIS	Hakimu wa Wilaya	Mahkama ya Kadhi

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ambar Sharif ALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
2	Nd. Jumeu Hassan THABIT	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
3	Nd. Amina Issa SALUM	Mhasibu Mkuu	Jiji la Zanzibar
4	Nd. Hussein Salim OTHMAN	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kusini Unguja
5	Nd. Seif Kombo SEIF	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini Pemba
6	Nd. Shaame Ali ALI	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
7	Nd. Mambo Hassan MWITA	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8	Nd. Mansour Suleiman ALI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Maghrib B
9	Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Maghrib A
10	Nd. Issa Abdalla OMAR	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Kati
11	Nd. Issa Fundi MWINDADI	Mhasibu Mkuu	Chuo cha Mafunzo
12	Nd. Shirazi Seif SALUM	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
13	Nd. Asha Kombo ALI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Mjini
14	Nd. Asha Yussuf MUSSA	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini Unguja
15	Nd. Maryam Kombo MZEE	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
16	Nd. Kheir Khamis KHEIR	Mhasibu Mkuu	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
17	Nd. Mwanakhamis Hassan ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
18	Nd. Ali Amour SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Maghrib A
19	Nd. Ali Khalfan HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Wete

20	Nd. Ali Othman OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Mjini
21	Nd. Ali Vuai MWADINI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
22	Nd. Asaa Rashid HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini Pemba
23	Nd. Fatma Yahya HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Kaskazini B/ Baraza la Mji Kaskazini B
24	Nd. Hafidh Haji IBRAHIM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Kaskazini A
25	Nd. Harith Badawi HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Mkoani
26	Nd. Iddi Said SALIM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Chake Chake
27	Nd. Iptisam Ahmed ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Maghrib B
28	Nd. Khamis Said MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
29	Nd. Mgeni Rajab MIRAJI	Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
30	Nd. Mohamed Ali BAKARI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Mjini Magharibi
31	Nd. Mohamed Tahir MOHAMED	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Mjini
32	Nd. Mwantabu Pande BADRU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Mjini
33	Nd. Omar Ali SAID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Mkoani
34	Nd. Said Khatib HAJI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Kaskazini B
35	Nd. Salum Zubeir MASIKU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji Chake Chake
36	Nd. Shadida Maliki KHATIB	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
37	Nd. Haji Haji HAJI	Mhasibu Mapato	Baraza la Mji Kaskazini A

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ali Ali KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2	Nd. Omar Yakuti JUMA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3	Nd. Rashid Juma RASHID	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4	Nd. Rahima Khalid SAID	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5	Nd. Slim Said ABDALLAH	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
6	Nd. Asma Hamid AMEIR	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Kupambana na Madawa ya Kulevywa
7	Nd. Khatib Haji USSI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Ukimwi
8	Nd. Masika Shaali CHUM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Ukimwi
9	Nd. Nassor Ali DAU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mazingira
10	Nd. Fatma Talib ABDALLAH	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
11	Nd. Sharif Haji HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
12	Nd. Sharifa Haji PANDU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Mazingira

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Makame Ibrahim OMAR	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2	Nd. Hamid Khamis JUMA	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
3	Nd. Hussein Ali AME	Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi
4	Nd. Hamisa Shija OTHMAN	Mhasibu Mkuu	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
5	Nd. Latifa Burhan NGOZI	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
6	Nd. Ramlat Hamad ABDALLA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
7	Nd. Shaibu Jadi KADIKA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
8	Nd. Makame Khamis JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
9	Nd. Asiya Issa AMOUR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
10	Nd. Ali Issa ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
11	Nd. Hafsa Sadra HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
12	Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
13	Nd. Asha Daud KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi
14	Nd. Bahasha Faki HAJI	Msaidizi Mhasibu	Unguja - Tume ya Uchaguzi
15	Nd. Khatib Hamad OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi
16	Nd. Abass Vuai MOH'D	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi
17	Nd. Rahma Simai VUAI	Mhasibu	Baraza la Wawakilishi
18	Nd. Talib Abdalla SALUM	Mhasibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi
19	Nd. Mwakaje Bashir MWINYI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Hafsa Suleiman ALI	Mhasibu Mkuu	Shirika la Bandari
2	Nd. Hassan Khamis JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
3	Nd. Mohamed Mussa USSI	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4	Nd. Abdulwahab Abdalla MOHAMED	Mhasibu Mkuu	Shirika la Meli
5	Nd. Rashid Haroub ALI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
6	Nd. Tatu Idarous FAINA	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
7	Nd. Juma Kiongwe JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8	Nd. Khamis Bilal DENGE	Mhasibu Mkuu	Shirika la Bandari
9	Nd. Kombo Omar SHAMTE	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
10	Nd. Issa Barakati ABDALLA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
11	Nd. Fatma Shibli MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Bandari
12	Nd. Ali Suleiman KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13	Nd. Kassim Juma WAHABI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Meli
14	Nd. Kassim Mohammed SALIM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
15	Nd. Makame Hassan MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
16	Nd. Moza Alawi YUSSUF	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17	Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Uwanja wa ndege
18	Nd. Khamis Juma KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19	Nd. Omar Iddi JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
20	Nd. Ramadhan Haji AMEIR	Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Shirika la Meli
21	Nd. Saleh Ali OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Barabara
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Amina Omar ALI	Mhasibu Mkuu	Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
2	Nd. Fauzia Juma ALLY	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
3	Nd. Halima Khamis JABU	Mhasibu Mkuu	Baraza la Kiswahili - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
4	Nd. Maryam Muhiddin SALUM	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mitihani Zanzibar
5	Nd. Zuleifa Kassim SALEH	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
6	Nd. Asha Fadhil ABASS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7	Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
8	Nd. Fatma Ali SHAI B	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
9	Nd. Kitwana Uledi SALUM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
10	Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Michezo
11	Nd. Amina Abdalla JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Elimu Zanzibar
12	Nd. Hassan Juma HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
13	Mr Khamis Abdalla MWALIM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
14	Ms Machano Mohamed JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Elimu, Msingi na Maandalizi
15	Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
16	Nd. Othman Zubeir JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17	Nd. Safia Tafana KASSIM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18	Nd. Shamira Abdalla KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mitihani Zanzibar
19	Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
20	Nd. Warda Ahmed KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21	Nd. Ali Hashim ALI	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Huduma za Maktaba
22	Nd. Mulhat Othman MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mafunzo ya Ualimu
23	Nd. Abdi Suleiman JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24	Nd. Zainab Soud COSMAS	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
2	Nd. Hija Abdalla MAKAME	Mhasibu Mkuu	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
3	Nd. Moh'd Omar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
4	Nd. Iddi Hassan HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Nd. Khadija Salum SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Agnes Ali YUSSUF	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
7	Nd. Amina Muhsin ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
8	Nd. Iptisam Said ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9	Nd. Khalid Ahmada FADHIL	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Ustawi wa Jamii
10	Nd. Bibie Othman ABDALLA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
11	Nd. Mwanaache Mohammed HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
12	Nd. Rashid Juma KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
13	Nd. Salum Mohammed ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
14	Nd. Sharifa Mzee RAJAB	Mhasibu	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Simai Aboud SIMAI	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
2	Nd. Fadhila Ameir MSHENGA	Mhasibu Mkuu	Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
3	Nd. Salma Mohammed SAID	Mhasibu Mkuu	Shirika la Magazeti ya Serikali
4	Nd. Hamad Othman RUBEA	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
5	Nd. Juma Hassan JUMA	Mhasibu Mkuu	Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
6	Nd. Nassor Omar ALI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
7	Nd. Othman Amour MWINYI	Mhasibu Mapato	Shirika la Magazeti ya Serikali
8	Nd. Faki Othman FAKI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Nd. Khadija Omar IBRAHIM	Msaidizi Mhasibu	Tume ya Utangazaji
10	Nd. Asha Hadhir HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
11	Nd. Zainab Abass MALIK	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Kiswahili Zanzibar
12	Nd. Rahma Nuhu ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Bishara Yussuf NUHU	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2	Nd. Sudi Salim SAID	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
3	Nd. Ismail Omar BAI	Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
4	Nd. Latifa Khamis MZEE	Mhasibu Mkuu	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
5	Nd. Mwanakombo Vuai MGENI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Vipimo
6	Nd. Zuhura Ali KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
7	Nd. Amina Seif NASSOR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
8	Nd. Asha Suleiman HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Biashara la Zanzibar
9	Nd. Fatma Suleiman HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Biashara la Zanzibar
10	Nd. Hafidh Ali MTUMWENI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
11	Nd. Hassan Ali HAMDU	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
12	Nd. Rukia Abdul-salam ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)/ / Taasisi ya
13	Nd. Maryam Pandu HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
14	Nd. Mtumwa Juma OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
15	Nd. Mwanapili Omar USSI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
16	Nd. Sabah Abdul SALUM	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
17	Nd. Aisha Abdalla ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
18	Nd. Said Abdulla SAID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
19	Nd. Shemsa Omar JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
20	Nd. Stadi Ali MZEE	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21	Nd. Kauthar Jumaane KARAMA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la
22	Nd. Nunuu Hassan MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Miungano ya Makampuni na Udhhibiti wa
23	Nd. Khamis Ali DAUD	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Ahmed Juma AHMAD	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
2	Nd. Fatma Said MSYU	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
3	Nd. Mashavu Khamis HAMAD	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
4	Nd. Mohammed Haji MTUMWA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Kilimo
5	Nd. Ali Makame ALI	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6	Nd. Farhat Ahmed OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
7	Nd. Khairat George SANGA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
8	Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
9	Nd. Zainab Anas MASOUD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
10	Nd. Juma Ramadhan ABDALLA	Mhasibu - Mstaafu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
11	Nd. Said Khalfan MKUNGO	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Iddi Mohammed JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
2	Nd. Raya Mohammed ABDALLA	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utalii
3	Nd. Moza Issa OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
4	Nd. Saleh Ameir MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
5	Nd. Ali Juma MOH'D	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
6	Nd. Amina Alawi YUSSUF	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Kamisheni ya Utalii
7	Nd. Hassan Hidadi MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utalii
8	Nd. Salama Ahmada HIJA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Aziza Bakari MAHMOUD	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2	Nd. Dalila Ramadhan MWADINI	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiraji Majengo
3	Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Shirika la Nyumba
4	Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
5	Nd. Khamis Omar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Ardhi
6	Nd. Khatib Faki MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahkama ya Ardhi
7	Nd. Makame Haji MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Nyumba
8	Nd. Mbarouk Ali HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi Kuu Pemba -Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makazi
9	Nd. Seif Hamad KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Nyumba
10	Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
11	Nd. Tabu Posho KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wakala wa Usajili wa Majengo
12	Nd. Lutfiya Abdulla SAID	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
13	Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLAH	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
Wizara ya Maji, Nishati na Madini			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Mwanamrisho Keis JUMA	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
2	Nd. Abdalla Mtumwa OMAR	Mhasibu Mkuu	Mradi wa ZESTA
3	Nd. Steven Johnas MEZA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Nishati na Madini
4	Nd. Mussa Zuli FAKI	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
5	Nd. Ridhwan Issa AHMADA	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati(ZURA)
6	Nd. Krista Simon MBINGA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7	Nd. Aishe Said YAHYA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
8	Nd. Ali Sheha KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)

9	Nd. Mkubwa Said KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Maji, Nishati na Madini
10	Nd. Ame Vuai AME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11	Nd. Haji Makame SHEHA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Bodi ya Mamlaka ya Maji (ZAWA)
12	Nd. Hashim Iddi SIMBA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13	Nd. Seif Shaaban SEIF	Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14	Nd. Silima Mussa ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15	Nd. Moh'd Haji HAJI	Mhasibu Mapato	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi			
S/N	JINA	CHEO/WADHIFA	IDARA/TAASISI/ENEO
1	Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao Baharini
2	Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao Baharini
3	Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar
4	Nd. Salma Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao Baharini
5	Nd. Yahya Rajab BAKAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
6	Nd. Sharah Jaffar KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini
7	Nd. Ashura Haji MAKUNGU	Mhasibu	Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
8	Nd. Silima Khamis KHEIR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mradi wa SWIOFISH
9	Nd. Simai Haji KOMBO	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Uvuvi
10	Nd. Zuwena Omar KEIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar

Imetiwa Saini leo Tarehe 26 Januari, 2022

.....
(Assaa Ahmad Rashid)
Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar

