GAZETI RASMI LA SERIKALI YA
MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa Chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXIX Nam. 6893 29 Januari, 2021 Bei Shs. 15,000/=

Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti Hutolewa kila ljumaa

YALIYOMO Ukurasa

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar
Nam. 4 ya 2015
Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma
(Chini ya kifungu cha 22(3)) .ecooeeeiiieiiieieeeee e 5
SEHEMU YA SHERIA

Tangazo la Sheria lilotajwa hapo chini limetangazwa katika
sehemu ya Sheria ya Gazeti Rasmi hili.

Tangazo la Sheria

Nam. 38:- Tangazo la majina ya Viongozi wa Umma

Tancazo Nam. 3

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR.
NAM. 4 YA 2015

TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungucha 22(3) )

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya
Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam 4 ya 2015, MIMI, ASSAA
AHMAD RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma, ninatangaza majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume
ya Maadili, Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungucha
15(1) hadi tarehe 27 Januari, 2021, inavyoonekana katika utaratibu wa
Wizara, Idara, Taasisi na Eneo:

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua
yanaweza kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi
ya Zanzibar - Tanzania katika nyumba ya kupiga, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.
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Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2020/2021

S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Mhe. Dkt Hussein Ali MWINYT Rais wa Zanzibar na Zanzibar
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
2 |Mhe. Maalim Seif Sharif HAMAD Makamu wa Kwanza wa Rais |Zanzibar
wa Zanzibar,
3 |Mhe. Hemed Suleiman ABDULLA Makamu wa Pili wa Rais Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4 [Mhe. Dkt Ali Mohamed SHEIN Rais Mstaafu wa Awamu ya |Zanzibar
Saba
5 |Mhe. Balozi Seif Ali IDDI Mstaafu Makamu wa Pili wa |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Rais
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN Waziri/Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na
Uwekezaji/Jimbo la Bububu
2 [Nd. Mussa Haji ALI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na
Uwekezaji
3 [Nd. Salum Maulid SALUM Katibu Mkuu (Mstaafu) Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza
la Mapinduzi
4 |Nd. Salum Kassim ALI Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza
la Mapinduzi
5 |Nd. Maua Makame RAJAB Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee,
- Masuala ya Kazi na Wanawake na Watoto
Uwezeshaji
6 [Nd. Mwanajuma Majid ABDULLA Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Wizara ya Kazi, Uwezeshaji,Wazee,
- Masuala ya Wazee, Wanawake na Watoto
Wanawake na Watoto
7 |INd. Hakim Vuai SHEIN Afisa Mdhamini Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee,
Wanawake na Watoto.
8 [Nd. Amour Hamad SALEH Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza
la Mapinduzi
9 |Nd. Haroub Shaib MUSSA Katibu wa Rais Mstaafu wa  |Ofisi ya Faragha ya Rais
Awamu ya Saba
10 [Nd. Maryam Haji MRISHO Naibu Katibu wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais
(Mstaafu)
11 |Mhe. Burhan Saadat HAJI Mshauri wa Rais - Ardhi na  |Ofisi ya Faragha ya Rais

Nyumba (Mstaafu)
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Kesi

S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
12 |Mhe. Chimbeni Kheri CHIMBENI Mshauri wa Rais - Utamaduni |Ofisi ya Faragha ya Rais
na Sanaa (Mstaafu)
13 |Mhe. Abdulrahman Mwinyi JUMBE Mshauri wa Rais Uwekezaji |Ofisi ya Faragha ya Rais/Wizara ya
na Uwezeshaji (Mstaafu)/ Fedha na Mipango
Mwenyekiti - Mamlaka ya
Ununuzi na Uondoshaji wa
Mali za Serikali
14 |Mhe. Dkt. Maua Abeid DAFTARI Mshauri wa Rais (Mstaafu) |Ofisi ya Faragha ya Rais
15 |Nd. Mahfoudha Masoud ALI Msaidizi wa Rais - Sheria Ofisi ya Faragha ya Rais
16 |Dkt. Haji Makame USSI Msaidizi wa Rais - Hotuba /  |Ofisi ya Faragha ya Rais
Mjumbe wa Bodi - BAKIZA
17 |Nd. Rajab Yussuf KHAMIS Msaidizi wa Rais - Habari Ofisi ya Faragha ya Rais
18 |Nd. Said Khamis SALIM Msaidizi wa Rais - Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais
19 |Nd. Leluu Omar ABDALLA Msaidizi wa Rais - Itifaki na |Ofisi ya Faragha ya Rais
Mabhusiano ya Kimataifa
20 |Nd. Fatma Hassan MOHAMED Msaidizi wa Rais - Kazi Ofisi ya Faragha ya Rais
Maalum (Mstaafu)
21 |Nd. Amina Makame AMEIR Msaidizi wa Rais - Maendeleo |Ofisi ya Faragha ya Rais
ya jamii
22 Ofisi ya Faragha ya Rais
Nd. Mohammed Haji HASSAN Msaidizi wa Rais
23 |Nd. Ameir Ali KHATIBU Mkurugenzi - Huduma za Rais|Ofisi ya Faragha ya Rais
24 |Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi - Mawasiliano  |Ofisi ya Faragha ya Rais
Ikulu
25 |Nd. Amina Ismail KANDURU Mwenyekiti Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi na
Kiuchumi
26 |Nd. Suleiman Ali HAJI Mkurugenzi Mfuko wa Uwezeshaji
27 |Nd. Mohammed Ahmed MOHAMMED (Mkurugenzi wa Majengo ya |Ofisi ya Faragha ya Rais
Tkulu
28 |Nd. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Maendeleo ya Ushirika
Bodi ya Zabuni ya Wizara
29 |Nd. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi / Mwenyekiti wa |Idara ya Usalama Kazini
Bodi ya Zabuni ya Wizara
30 |Nd. January Honoratus FUSI Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Bodi ya Zabuni ya Wizara
31 |Nd. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
Bodi ya Zabuni ya Wizara
32 |Nd. Adila Hilal VUAI Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Mashirikiano ya
Kikanda na Kimataifa na Dayaspora
33 [Nd. Maryam Ramadhan HAMOUD Naibu Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Ushirikiano wa
Kimataifa na Wanzanzibari Waliopo
Nje
34 [Nd. Jokha Lali RAMADHAN Msuluhishi na Muamuzi wa  |Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee,

Wanawake na Watoto.

35

Nd. Salma Ahmad YUSSUF

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
16 Nd. Abdul-rahman Mohammed HASSAN |Katibu wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
37 |Nd. Mohammed Mwinyi MZALE Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
38 |Nd. Salum Khamis NASSOR Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
39 Nd. Ali Suleiman AMEIR Mkurugenzi Idara ya Ajira
40 |Nd. Vuai Yahya LADA Mkurugenzi Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
41 |Nd. Fadhila Hassan ABDULLA Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)-
Mkurugenzi Mkaazi Pemba
42 [Nd. Nasriya Mohamed NASSOR Mkurugenzi - Uenezi na Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
Huduma
43 |Nd. Aziz Bakari ALI Mkurugezi - Miundo Mbinu  (Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
44 |Nd. Sharif Ali SHARIF Mkurugenzi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
45 |Nd. Fatma Iddi ALLY Kamishna / Mjumbe - Bodi  |Kamisheni ya Kazi
ya Wakala wa Usajili wa
Matukio ya Kijamii / Katibu -
Bodi ya Ushauri wa Masuala
ya Mishahara - Bodi ya
Ushauri wa Mambo ya Kazi /
Jumuiya ya Waajiri (ZSSF)
46 Nd. Wahida Khalifa HASSAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
47 Nd. Khadija Othman OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
48 Nd. Burhan Said ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
49 |Nd. Khadija Abdalla ZAKARIA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
50 [Nd. Ame Faki SALEH Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
51 [Nd. Ame Haji ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
52 [Nd. Juma Chum JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
53 |Nd. Nemsh Abdalla ABDALLA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
54 |Nd. Mustafa Hassan MAKAME Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
55 [Nd. Subeya Hemed SUBEYA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
56 |Nd. Khamis Ali OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
57 |Nd. Fatma Nassor MOHAMMED Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
58 |Nd. Maulid Khamis AWESU Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
59 |Nd. Juma Vuai AMEIR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
60 [Nd. Fatma Mussa OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
61 |Nd. Juma Muhiddin JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
62 |Nd. Iddi Juma KHAMIS Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
63 |Nd. Nassra Humoud SALUM Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
64 |Nd. Rashid Khamis OTHMAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
Nd. Sisahau Rished FAKI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
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Mjumbe wa Bodi - PBZ

S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
66 |Nd. Modest Damian HASSAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
67 |Nd. Khadija Bakari KHAMIS Mkaguzi wa Afya na Usalama [Kamisheni ya Kazi wa Usalama na
Kazini/ Mjumbe wa Bodi Afya Kazini/ Bodi ya ZPRA
ZPRA
68 [Nd. Hamad Khamis JECHA Mkaguzi Usalama Kazini Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya
Kazini
69 |Nd. Issa Abass OMAR Mkaguzi Usalama Kazini Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya
Bodi ZPRA Kazini
70 [Nd. Said Bakar KHAMIS Mkaguzi Usalama Kazini Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya
Kazini
71 |Nd. Iddi Saleh SAID Mkaguzi Usalama Kazini Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya
Kazini
72 |Nd. Mohamed Kassim SALEH Mkaguzi wa Kazi Kamisheni ya Kazi
73 [Nd. Asha Khalid SALUM Mkaguzi Kazi Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya
Kazini
74 |Nd. Makame Jecha SALIM Mkaguzi Kazi Kamisheni ya Kazi
75 |Nd. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi - Mstaafu  [Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
76 [Nd. Mohammed Rajab SOUD Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
77 Nd. Abdulla Salum ABDULLA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
| Waziri / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango/Jimbo
Mhe. Jamal Kassim ALI la Magomeni
2 |Mhe. Mohamed Ramia ABDIWAWA Waziri (Mstaafu) Wizara ya Fedha na Mipango
3 Dkt. Juma Malik AKIL Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
4 Nd. Khamis Suleiman MWALIM Naibu Katibu Mkuu/ Mjumbe |Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
Bodi ya Hakimiliki, Vikosi na
Mamlaka ya Viwanja vya
Ndege
5 |Nd. Rashid Said Rashid Naibu Katibu Mkuu (Masuala |Wizara ya Fedha na Mipango
ya Mifumo ya Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano
(TEHAMA) — Fedha na Kodi)
6 |Nd. Khamisi Mussa OMAR Katibu Mkuu (Mstaafu) Wizara ya Fedha na Mipango
7 |Nd. Khatib Mwadini KHATIB Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Wizara ya Fedha na Mipango
8 |Nd. Ame Burhan SHADHIL Naibu Mhasibu Mkuu wa Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
Serikali
9 |Nd. Mwita Mgeni MWITA Katibu Mtendaji / Mjumbe - |Tume ya Mipango
Bodi ya Ofisi ya Mtakwimu
Mkuu wa Serikali
10 |Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYT Mtakwimu Mkuu wa Serikali [Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
/ Mjumbe - Bodi ya Wakala
wa Usajili wa Matukio ya
Kijamii
11 [Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa [Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa
Hesabu za Serikali Hesabu za Serikali
12 |Nd. Mwanahija Almasi ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali /  [Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
13 |Dkt. Afua Khalfan MOHAMED Kamishna wa Utafiti/ Tume ya Mipango/ Taasisi ya Karume
Mwenyekiti/ ya Sayansi na Teknolojia
14 |Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna / Mjumbe wa Bodi {Idara ya Mipango ya Kimataifa,
Kamisheni ya Utalii Maendeleo ya Kisekta na Kupunguza
Umasikini / Wizara ya Habari, Vijana,
15 |Nd. Fatma Jaha UBWA Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Fedha na Mipango
16 |Dkt. Suleiman Simai MSARAKA Kamishna wa Bajeti Wizara ya Fedha na Mipango
17 |Nd. Mashavu Khamis OMAR Kamishna wa Ufuatiliaji na | Tume ya Mipango
Tathmini
18 |Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna wa Idara ya Mitaji [Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
ya Umma / Mjumbe Mfuko
wa Barabara
19 |Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna wa Idara ya Tume ya Mipango
Ukuzaji Uchumi na
Mashirikiano baina ya Sekta
ya Umma na Sekta Binafsi /
Mjumbe wa Bodi - ZECO /
ZAWA
20 |Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Idara ya Maendeleo [ Tume ya Mipango
ya Watendakazi
21 |Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji
wa Mali za Serikali
22 |Nd. Khadija Khamis HAMAD Mkurugenzi (Takwimu za Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
Demokrasia na Kijamii) /
Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa
Masuala ya Mishahara
23 |Nd. Abdalla Mawazo DENGE Mkurugenzi - Idara ya Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
Mipango na Utawala
24 [Nd. Mohamed Omar MMOKA Mkurugenzi Ukaguzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Uchunguzi na Ufuatiliaji
25 |Nd. Maryam Nassor UKI Mkurugenzi - Idara ya Tume ya Mipango
Uendeshaji na Utumishi
26 [Nd. Ali Bakari [IS-HAKA Mkurugenzi Uendeshajina |Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
Utumishi
27 |Nd. Dadi Faki DADI Afisa Mdhamini Tume ya Mipango - Pemba
28 |Nd. Rajab Omar RAJAB Meneja wa Fedha na Utawala [Mfuko wa Barabara
29 |Nd. Rukia Hamad ABDULLA Meneja wa Fedha na Utawala [Mfuko wa Barabara
30 |Nd. Omar Bakari MOHAMMED Msaidizi Meneja Mfuko wa Barabara
31 |Nd. Haroub Ali MASOUD Mkuu wa Ofisi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu - Pemba
32 |Nd. Kassim Mohammed MUSSA Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Mipango
33 |Nd. Hadia Salim KOMBO Meneja Ukaguzi wa Ndani Mfuko wa Barabara
34 [Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID Mkurugenzi Mtendaji / Mfuko wa Barabara
Mjumbe- Kamisheni ya Ardhi
35 |Nd. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamin Wizara ya Fedha na Mipango
16 Nd. Mwalim Haji AMEIR Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi wa Mfuko wa
Barabara
37 [Nd. Amini Othman SHARIF Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Barabara, Pemba
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
18 Dkt. Issa Haji ZIDDI Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar/Bodi ya
Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
39 [Nd. Abdul Ramadhan ABEID Mkurugenzi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40 [Nd. Saumu Khatib HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
41 [Nd. Haji Mkema HAJI Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
Nd. Hussein Migoda MATAKA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni -|Wizara ya Fedha na Mipango
4 Wizara ya Fedha na Mipango /
BLW / Mjumbe - Baraza la
Usimamizi wa Leseni
43 |Nd. Rajab Omar RAJAB Meneja Fedha Mfuko wa Barabara
44 Nd. Mberik Rashid SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji
wa Mali za Serikali
45 Nd. Makame Ali MAKAME Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji
wa Mali za Serikali
46 |Nd. Said Omar MOHAMED Katibu wa Bodi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
47 Meneja wa Kufuatilia Wizara ya Fedha na Mipango
Nd. Seif Ali SAID Majanga
48 |Nd. Sharif Ali SHAURI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu | Bodi ya Rufaa za Kodi
Shirika la BIMA la Zanzibar
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
Nd. Abdulnasir Ahmed Mkurugenzi Mtendaji / Shirika la BIMA la Zanzibar
! ABDULRAHMAN Mjumbe - Kamisheni ya Ardhi
2 |Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA la Zanzibar
3 |Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Bishara na Shirika la BIMA la Zanzibar
Uwekezaji / Mjumbe wa Bodi
ya Zabuni
4 |Nd. Imam Ali MAKAME Mkurugenzi wa Zoni/Mjumbe |Shirika la BIMA la Zanzibar
wa Bodi Shirika la Meli
5 |Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Tawi Shirika la BIMA la Zanzibar
6 [Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar
7 [Nd. Adam Asso ALI Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar
3 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar
9 |Nd. Amina Mzee IBRAHIM Meneja wa Kanda -Mwanza [Shirika la BIMA la Zanzibar
10 Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI Meneja Msaidizi Shirika la BIMA la Zanzibar
11 |Nd. Majda Issa AHMED Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar
12 |Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja Tehama Shirika la BIMA la Zanzibar
13 Nd. Amour Khamis KHATIB Meneja - Ufuatiliaji na Shirika la BIMA la Zanzibar
Tathmini
14 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar - Mbeya
15 |Nd. Bahatisha Seleman MKALA Afisa Dhamana Shirika la BIMA la Zanzibar
16 Nd. Hafidh Ussi HAJI Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
17 |Nd. Hamad Khamis MSELEM Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
18 |Nd. Asha Hassan ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
19 |Nd. Khalid Mohamed MRISHO Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
20 Nd. Said Aboud MOHAMED Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar / Bodi ya
Mapato Zanzibar (ZRB)
21 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar/ Tume ya
Utumishi
22 |Nd. Juma Abdalla ALI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
23 [Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA la Zanzibar
24 |Nd. Fatma Mohammed OMAR Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
25 Nd. Safia Hija ABRASS Katibu wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar
26 [Nd. Juma Khamis HIJA Meneja wa Utawala Shirika la BIMA la Zanzibar
27 |Nd. Mohamed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA la Zanzibar
28 [Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
29 [Nd. Said Juma OMAR Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
30 |Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
31 |Nd. Nuru Rashid SEIF Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
32 |Nd. Haidar Juma BAKARI Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
33 |Nd. Nassra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
34 |Nd.Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
35 |Nd.Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
36 |Nd.Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
37 |Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
38 |Nd. Hassan Abdulla MSHAM Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
39 |Nd.Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
40 |Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
41 [Nd. Ali Abdalla ALI Mhasibu Msaidizi Shirika la BIMA la Zanzibar

Msaidizi Mkaguzi wa Ndani

wa Hesabu za Serikali Shirika la BIMA Zanzibar

42 |INd. Khamis Mgeni JUMA

43 [Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Shirika la BIMA Zanzibar
Hesabu za Serikali

44 |INd. Mbarouk Abdalla MBAROUK Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa

45 [Nd. Nassor Muhsin ALI Shirika la BIMA Zanzibar

Hesabu za Serikali

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii Zanzibar(ZSSF)

S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi

1 |Nd. Sabra Issa MACHANO Mkurugenzi Muendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

2 [Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

3 |Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja - Idara ya Mipango, |Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
Uwezeshaji na Utafiti

4 [Nd. Hamad Saleh HAMAD Meneja wa Fedha na Uhasibu |Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5 |Nd. Mwanamkuu Gharib MGENI Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

6 |Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)

7 |Nd. Haji Ali AMEIR Meneja - Tehama Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)

8 |Dkt. Suleiman Rashid MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
Wadhamini

9 |Nd. Khamis Salim ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mfuko wa Hifadhi ya Jamii

(ZSSF)/ Baraza la Maulamaa

10 |Nd. Fatma Elia MASIMBA Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

11 [Nd. Khamis Mwinyi MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) /
Bodi ya Ushauri wa Masuala ya
Mishahara / Jumuiya ZATUC

12 |Nd. Mohamed Fakih MZEE Katibu wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

13 |Nd. Amina Machano AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

14 |Nd. Khamis Mwinyi KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
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Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Nd. Joseph Abdalla MEZA Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Nd. Saleh Sadig OTHMAN Mwenyekiti wa Bodi / Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
) Mjumbe - Mamlaka ya
Uhifadhi na Uendeshaji wa
Mji Mkongwe
3 |Nd. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
4 [Nd. Mcha Hassan MCHA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
5 [Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB),
6 Nd. Marjan Mussa ISMAIL Mkurugenzi (Afisa Dhamana) [Pemba
7 |Nd. Ahmed Haji SAADAT Mkurugenzi (Idara ya Sera na [Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Utafiti)/ Mjumbe Bodi ya
Zabuni
8 |Nd. Mohammed Amour MOHAMMED  |Mkurugenzi - Utawala na Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Rasilimali Watu
9 |Nd. Mussa Amour ALI Mkurugenzi - Idara ya ICT Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
10 |Nd. Hashim Kombo HAJI Mkurugenzi Idara ya Usajili, [Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Ukaguzi na Upelelezi kwa
Walipakodi
11 |Nd. Said Ali MOHAMED Mkurugenzi - Idara ya Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Mapato yasiyo ya Kodi
12 |Nd. Ramia Mohamed RAMIA Mkurugezi - Ritani na Malipo [Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
13 |Nd. Khamis Jaffar MFAUME Mkuu wa Kitengo cha Sheria [Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
na Katibu wa Bodi
14 |Nd. Saada Kassim KHAMIS Naibu Mkurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Ukusanyaji, Ushuru na Utiaji
Ritani
15 |Nd. Nassib Mzee MTUMWA Naibu Mkurugenzi - Usajili, |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Ukaguzi na Upelelezi kwa
Walipakodi
16 |Nd. Salum Juma WAHABI Naibu Mkurugenzi - Ritani na |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Malipo
17 |Nd. Hassanat Jabir UKI Mkuu wa Kitengo cha Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Uhasibu
18 |Nd. Seif Suleiman ALI Meneja (Tawi- Kariakoo) Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
19 |Nd. Kayombo Tadey KADEGE Meneja Utafiti na Sera Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20 Nd. Shadid Simai SHADID Meneja Usimamizi wa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Madeni
Nd. Hawa Hussein JUMA Meneja - Uwajibikaji Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21 . :
Kodi/Mkaguzi Mkuu
2 Nd. Safia Is-hak MZEE Meneja VAT, Hoteli na Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Mikahawa
23 |Nd. Maryam Abdalla BALOZI Meneja "Stamp Duty and Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Tour Operatior Levy"Meneja
Mapato ya Mawizara
24 |Nd. Asha Amour BAKARI Meneja Nafuu Maalum ya Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Kodi
25 Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN Meneja Mahusiano ya Umma |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
26 |Nd. Suleiman Khamis MOHAMED Meneja Ukaguzi wa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Walipakodi
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

27 |Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID Meneja Usajili wa Vyombo  |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
vya Moto

28 |Nd. Raha Juma ABDALLA Meneja Usajili wa Walipakodi|Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

29 |Nd. Adam Abdalla KHAMIS Meneja Ada za Bandari Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

30 Nd. Mohamed Mfaume ALI Meneja - Rasilimali Watu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

31 Nd. Khamis Shaali CHUM Meneja - Mapato ya Mawizara|Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

1 Nd. Khamis Juma ALI Meneja - Sekta Maalum za Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Walipakodi Wakubwa

33 |Nd. Seif Mohamed HASSAN Meneja - Ukaguzi wa Ndani  |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

34 |Nd. Suweid Mohamed SUWEID Meneja - Back Office and Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Taxpayer Analysis

35 |Nd. Fatma Jumaane SALEH Meneja - Pingamizi za Kodi  |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
na Masuala ya Kitaalam

36 |Nd. Stephen Werena STEPHEN Meneja - 'Return Processing - |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Pemba

37 |Nd. Jamal Hassan JAMAL Meneja - Rasilimali Watuna |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Utawala -Pemba

38 |Nd. Ilham Humoud MOHAMED Meneja - Final Account and |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Fixed Asset

39 |Nd. Ali Sharif ALI Meneja - Uchunguzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

40 Nd. Kassim Idrissa MUSSA Meneja - Usimamizi wa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Ukusanyaji Mapato

Nd. Suleiman Mohamed IDDI Meneja - Sekta Nyenginezo za |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

41 Walipakodi Wakubwa

4 Nd. Latifa Mzee MUSSA Meneja - Matumizi na Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Usimamizi wa Bajeti

43 Nd. Ali Khatib JUMA Meneja - Mapato na Matumizi |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
-Pemba

44 |Nd. Khuzaimat Hamid SULEIMAN Meneja - Mipango na Sera Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

45 Nd. Asha Ali MOHAMED Meneja - Muendeshaji wa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Kesi

46 Nd. Mtega Othman MOHAMMED Meneja - Upelelezi kwa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Walipakodi

47 Nd. Eshe Juma ABDALLA Meneja - 'Viashiria Hatarishi' |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

43 Nd. Mwenemzi Omar SAID Meneja - Manunuzi na Ugavi /|Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Katibu wa Bodi

49 |Nd. Abdubakar Ali SAID Mkuu wa Mapato (Senior Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Revenue Officer)

50 |Nd. Shaaban Jaffar JUMANNE Afisa Kodi/Mkuu wa Kitengo [Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
cha Uhakiki na Usalama wa
Mapato

51 [Nd. Asia Abdisalam HUSSEIN Mkuu wa Kitengo - Mapato  |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
na Usimamizi wa Madeni

52 |Nd. Asya Fatawi TAHIR Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

53 [Nd. Muhidini Abuu AMOUR Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

54 Nd. Zainab Mohammed Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

ABDULRAHMAN

55 [Nd. Khalfan Juma KHALFAN Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

56 [Nd. Mussa Mohamed ABDALLA Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

57 |Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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58 [Nd. Sheha Mussa SHEHA Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
59 |Nd. Sheikha Abubakar MOHMED Msaidizi Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
60 Nd. Adam Abdalla JUMA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)-
Pemba
61 |Nd. Ali Adnan HAMAD Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
62 |Nd. Ali Mbarak IDDI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
63 [Nd. Ali Mohamed MBAROUK Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
64 |Nd. Amina Charles BARNABAS Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
65 [Nd. Amina Ali SULEIMAN Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
66 |Nd. Amina M. JUMA Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
67 |Nd. Fakih Amour KHAMISI Msaidizi Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
68 |Nd. Amin Omar KHATIB Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
69 |Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
70 |Nd. Abass Hamza MOHAMED Afisa Kodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
71 |Nd. Angela Julius MAEDA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
72 [Nd. Adilla Saleh SADIQ Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
73 [Nd. Salum Zahor MOHAMMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
74 [Nd. Bahati Rajab ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
75 [Nd. Abubakar Ali SAID Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
76 |Nd. Beshuu Hemed KHALFAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
77 |Nd. Fat-hiya Ali SALIM Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
78 |Nd. Fatma Omary MUHAMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
79 |Nd. Fatma Taimour SALEH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
80 [Nd. Hafsa Ali MUSSA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
81 [Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
82 [Nd. Hamad Rashid ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)-
Pemba
83 |Nd. Hamida Sheha JUMA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
84 |Nd. Hamza Khatib OTHMAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
85 |Nd. Hassan Said ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
86 |Nd. Hawa Hassan ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
87 |Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
88 |Nd. Ilham Mohamed HAJI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
89 |Nd. Ilham Mussa HASSAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
90 |Nd. Ilyas Ali ABDALLA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
91 [Nd. Issa Mohamed KHAMIS Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
92 [Nd. Jamila Said MUHARAM Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
93 [Nd. Kassim Habib ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
94 [Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
95 [Nd. Khadija Mgeni KASSIM Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
96 [Nd. Khalid Mambo MUSSA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
97 [Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
98 [Nd. Laila Khamis MWINYI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
99 [Nd. Lailat Ramadhan ASEID Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
100 [Nd. Latifa Abdalla SHAH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
101 [Nd. Makame Mohammed MAKAME Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
102 |Nd. Maryam Omar MAKAME Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
103 [Nd. Muhidin Abdu AMOUR Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
104 [Nd. Mgeni Bakar ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
105 [Nd. Mohamed Ali ALMAS Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
106 [Nd. Mohamed Khamis BAUTI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
107 [Nd. Mohamed Seif MOHAMMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
108 |Nd. Mussa Abdalla AMEIR Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
109 [Nd. Mussa Juma MUSSA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
110 [Nd. Mustafa Salum AME Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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111 |Nd. Maryam Omar SHAURI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
112 |Nd. Mwajuma Machano MKALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
113 [Nd. Omar Hamza MWINYT Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
114 |Nd. Othman Ali HASSAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
115 [Nd. Rahma Salum ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
116 |Nd. Raya Ali ABEID Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
117 |Nd. Rehema Mussa JOSEPH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
118 |Nd. Saada Hassan KHATIB Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
119 |Nd. Safia Amour HASSAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
120 |Nd. Said Issa KIROBO Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
121 |Nd. Saide Mohammed SEIF Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
122 |Nd. Saumu Khamis HAJI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
123 |Nd. Salim Kassim ALI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
124 [Nd. Salma Ali MZEE Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
125 |Nd. Salma Mvita KHAMIS Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
126 |Nd. Samawi Mbarak KHATIB Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
127 |Nd. Sauda Rashid MOHAMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
128 |Nd. Saumu Khatib HAJI Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
129 [Nd. Seif Kombo PANDU Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
130 [Nd. Zani Said SHAHA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
131 |Nd. Shamis Kassim SHIMEL Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
132 |Nd. Suleiman Ame MOHAMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
133 |Nd. Ulfat Seif SHAABAN Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
134 |Nd. Wahida Abuu AMOUR Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
135 |Nd. Wasila Ali AMEIR Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
136 |Nd. Zuwena Juma IS-HAKA Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
137 [Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
138 |Nd. Aly Rashid KHAMIS Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
139 |Nd. Zuwena Said SEIF Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
140 [Nd.Yasir Khamis SALIM Afisa Mapato E;)ilbza Mapato Zanzibar(ZRB) -
141 |Nd. Khamis Juma ALI Afisa Mapato E;’i;ﬁa Mapato Zanzibar(ZRB) -
] ] Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) -
142 [Nd. Mwajuma Ramadhan Afisa Mapato Pemba
] ) Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) -
143 | Nd. Haji Mussa SHEHA Afisa Mapato Pemba
) - Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) -
144 [Nd. Mohamed Salum KHATIB Afisa Manato Pemba
] Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) -
145 |Nd.Ali Khatib JUMA Afisa Mapato Pemba
146 NG Abeid Omar SALIM Ao Mapaoencia|pett
. ] ] Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) -
147 |Nd. Munira Abdalla ALI Afisa Mapato Pemba
148 |Nd.Khairat Said SOUD Afisa ICT/Mapato E‘:ilbza Mapato Zanzibar(ZRB)
149 Nd.Mohammed Ali MOHAMMED Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB)-Pemba
150 [Nd. Asha Haji ALI Msaidizi Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
151 |Nd. Hafidh Othman OMAR Msaidizi Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152 |Nd. Libna Abdalla SARHAN Msaidizi Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
153 [Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Msaidizi Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
154 |Nd. Abdullrabi Khamis MAHFOUDH Mhasibu Muandamizi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
155 |Nd. Mussa Salim AHMED Msaidizi Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
156 |Nd. Asha Nassib ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
157 |Nd. Bathna Abdalla RASHID Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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158 |Nd. Ikram Abdalla MAKAME Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
159 [Nd. Fatma Kombo MOHAMED Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
160 [Nd. Sophia Kayombo KADENGE Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
161 |Nd. Aisha Yussuf SAID Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
162 |Nd. Halima Ali OTHMAN Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
163 |[Nd. Khadija Haji OTHMAN Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
164 [Nd. Latifa Mzee MUSSA Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
165 |Nd. Tafida Feteh SAAD Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
166 |Nd. Uchungu Kheir JUMA Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
167 [Nd. Mussa Salim AHMED Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
168 [Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Ndani |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
169 |Nd. Nassra Ibrahim ALI Mkaguzi Mkug wa Ndani wa Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Hesabu za Serikali
170 [Nd. Hamad Rashid ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar-Pemba
171 [Nd. Mwahija Juma ABDULLA Msaidizi Mhasibu Bodi ya mapato Zanzibar-Pemba
Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Nd. Iddi Haji MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
2 |Nd. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Nd. Mohammed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Huduma za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Benki
4 |Nd. Mwashamba Hassan AMOUR Mkurugenzi - Rasilimali Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
5 |Nd. Mussa Ali JUMA Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
6 |Nd. Abdulla Khamis JAHA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
7 |Nd. Jaha Haji KHAMIS Meneja wa Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
8 |Nd. Mwalim Mussa OMAR Meneja Hazina Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
9 |Nd. Anuar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
10 |Nd. Mwanaidi Ramadhan JUMA Meneja Ununuzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
11 |Nd. Rajab Abdulla MKUMBARU Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
12 |Nd. Attiye Mbarak MOHAMMED Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
13 |Nd. Viwe Ali JUMA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
14 |Nd. Mwalimu Mussa OMAR Meneja Fedha Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
15 |Nd. Ameir Makame HAJI Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
16 |Nd. Juma Ameir MAKAME Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
17 |Nd. Khatib Pandu BUYU Meneja - Tehama Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
18 |Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM Meneja Mikopo Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
19 |Nd. Seif Ali SAID Meneja -Kufuatilia Majanga |Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
20 [Nd. Haji Machano HAJI Meneja - Utawala Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
21 |Nd. Mwichande Abdallah AHMED Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
” Meneja wa Tawi PBZ- Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Nd. Mohammed Shehe OTHMAN Chakechake
23 |Nd. Mussa Hamad MUSSA Meneja Mikopo Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
24 |Nd. Rajab Mohamed RAMIA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
25 |Nd. Ali Hamad KOMBO Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
26 |Nd. Silima Vuai FAKI Meneja Mikopo Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
27 [Nd. Yussuf Ali RAJAB Meneja Tawi - (Tazara - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Islamic)
28 |Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
29 [Nd. Seif Suleiman MOHAMED Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
30" INd. Makame Burhan SHADHIL Meneja Islamic Benki -Chake Chake
31 Nd. Said Ali MWINYIGOGO Meneja - Masoko na Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Uendelezaji wa Biashara
32 |Nd. Mohamed Omar MOHAMED Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
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33 [Nd. Khalifa Muumin HILAL Mjumbe wa Bodi ya Zabuni |Benki ya Watu wa Zanzibar
(PBZ)/ZRB/ZURA/ZSTC/ZIPA/Wizar
a ya Biashara na Maendeleo ya
Viwanda/Wizara ya Utalii na Mambo
va Kale
34 [Nd. Kidawa Hamid SALEH Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi ya Benki ya
Watu wa Zanzibar (PBZ)
35 |Nd. Saadiye Hamid SULEIMAN Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
36 |Nd. Yussuf Ramadhan MWADINI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
37 |Nd. Ali Hassan ISHAK Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
38 |Nd. Tahiri Juma ISSA Afisa wa Benki Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
39 |Nd. Nasra Issa KIDETE Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
40 |Nd. Nayla Suleiman MZEE Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
41 |Nd. Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
42 |Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
43 |Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
44 |Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN Meneja tawi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
45 |Nd. Mohammed Mussa ALI Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 |Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Msaidizi Mhasibu Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
47 |Nd. Abeid Ayoub HAJI Msaidizi Mhasibu Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
48 |Nd. Ahmed Ali MOHAMED Meneja wa Tawi-Mpirani Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 |Nd. Machano Haji MACHANO Mhasibu Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
50 [Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 |Nd. Fatma Khamis MOHAMED Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 [Nd. Masha Jabir UKI Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
53 [Nd. Shaha Ali HAMADI Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
54 |Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAM Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
55 |Nd. Mohammed Masoud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
56 |Nd. Ali Salim ALI Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar- Pemba
57 |Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Benki ya Watu wa Zanzibar- Pemba
58 [Nd. Maryam Ahmed SAID ?ﬁiif;:vseljiiz? wa Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
. Mkaguzi wa Ndani wa . .
59 |Nd. Saleh Said ABDALLAH o Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa . .
60 |Nd. Yusfa Yussuf SAID o Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa . .
61 [Nd. Sarah Omar HAMADI o Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Hesabu za Serikali
62 [Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa | oo wats wa Zanzibar (PBZ)
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa . .
63 [Nd. Khamis Mohamed OMAR o Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi
na Utawala Bora / Jimbo la
Makunduchi
2 |Mhe. Khamis Juma MWALIMU Waziri (Mstaafu) Wizara ya Katiba na Sheria
3 |INd. Seif Shaaban MWINYT Katibu Mkuu / Mjumbe wa  |Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi
Bodi - ZSSF na Utawala Bora
4 |INd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi

na Utawala Bora
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
5 |Dkt. Abdulhamid Yahya MZEE Katibu wa BLM na Katibu Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza
Mkuu Kiongozi (Mstaafu) la Mapinduzi
6 |Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu (Mstaafu) / Ofisi ya Rais, Utumishi wa Umma na
Mjumbe wa Bodi - Bodiya  |Utawala Bora/PBZ
Mikopo ya Elimu ya Juu /
Mjumbe - PBZ / Mjumbe -
Bodi ya Mikopo Zanzibar
7 |Dkt. Juma Yakuti JUMA Naibu Katibu Mkuu Baraza la Mapinduzi
8 |Nd. Salmi Amour ABDALLA Naibu Katibu Mkuu Baraza la Mapinduzi
9 [Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma / Bodi ya Shirika la Bandari
10 |Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini
11 [Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY |Mwenyekiti Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali
ya Amana
12 |Nd. Fatma Mohammed SAID Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu  |Ofisi ya Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu
wa Hesabu za Serikali wa Hesabu za Serikali
13 |Dkt. Mwinvi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu / Baraza
3 3 Serikali / Mjumbe wa BLW  |la Wawakilishi
14 [Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar/ Ofisi ya Mufti
Mwenyekiti - Baraza la
Ulamaa
15 |Shk. Mahmoud Mussa WADI Naibu Mufti / Mjumbe - Ofisi ya Mufti (Pemba)
Baraza la Ulamaa
16 [Nd. Mgeni Jailan JECHA Afisa wa Sekretarieti - BLM  [Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na
Katibu wa Baraza la Mapinduzi
17 |Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Afisa wa Sekretarieti - BLM  |Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na
Katibu wa Baraza la Mapinduzi
18 [Nd. Khadija Kassim ALI Afisa wa Sekretarieti - BLM  [Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na
Katibu wa Baraza la Mapinduzi
19 |Nd. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji / Mjumbe |Kamisheni ya Wakfu na Mali ya
wa Bodi - PBZ Islamic / Amana
Mjumbe - Bodi ya Kamisheni
ya Wakfu na Mali ya Amana
/Mjumbe - Baraza la Ulamaa
20 |Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
21 |Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria
22 |Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
23 |Nd. Mdungi Makame MDUNGI Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
24 |INd. Mohamed Khamis MOHAMED Katibu Tume ya Utumishi Serikalini
25 [Nd. Louis Henry MAJAALIWA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Ofisi ya Mdhibiti
na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Seriakali Zanzibar
26 |Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
27 |Nd. Ibrahim Mzee IBRAHIM Mkurugenzi wa Mashtaka /  [Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri
wa Masuala ya Mishahara /
Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri
wa Mambo ya Kazi
28 |Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa |Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
Serikali
29 |Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa |Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
Serikali (Mstaafu) / Mjumbe
wa Bodi -Wakala wa Uchapaji
wa Serikali Zanzibar/ Mjumbe
wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti
na Uchimbaji wa Mafuta na
Gesi
30 |Nd. Muumin Khamis KOMBO Naibu Mkurugenzi wa Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Mashtaka
31 [Nd. Said Ali SAID Mkurugenzi Fedha Kamisheni ya Wakfu na Mali ya
Amana
32 |Nd. Saleh Said MUBARAK Mkurugenzi / Mjumbe - ZRB [Afisi ya Mwanasheria Mkuu
33 |Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi (Idara ya Kamisheni ya Utumishi Serikalini
ukaguzi, ufuatiliaji na
Tathmini)
34 [Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi / Mjumbe - Tume | Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Idara ya
ya Utumishi ya Mahkama Mikataba na Ushirikano wa Kikanda na
Kimataifa)
35 |Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi / Mjumbe wa Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Mipango
Bodi - Taasisi ya Viwango na Rasilimali Watu)
Zanzibar (ZBS) / Mjumbe -
Baraza la Tiba Asili
36 |Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Msaada wa Kisheria
Nd. Khamis Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mkuu wa Kituo |Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
cha Mafunzo ya Sheria na
Utafiti
38 [Nd. Shaaban Haji CHUM Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao
39 |Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi |Idara ya Miundo ya Kitaasisi, Utumishi
ya Ushauri wa Masuala ya na Maslahi ya Watumishi
Mishahara / Mjumbe - Bodi
ya Ushauri wa Mambo ya
40 |Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
41 |Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi - Mjumbe - Idara ya Mipango ya Rasilimali Watu
Tume ya Utumishi ya
Mahkama /Tume ya BLW /
Bodi ya Chuo cha Utumishi
wa Umma
42 |Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
43 |Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN  |Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
44 |Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
45 |Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46 |Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi (Idara ya Kamisheni ya Utumishi wa Umma

Utawala, Utumishi na Fedha)
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47

Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN

Mkurugenzi (Idara ya
Mwongozo na Utafiti)

Kamisheni ya Utumishi wa Umma

48

Nd. Saleh Daud MAKAME

Mkurugenzi-Mipango,
Utawala na Rasilimali
Watu/Mwenyekiti Bodi ya
Zabuni

Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma

49 [Nd.Suleiman Ame JUMA Afisa Mdhamini Mamlaka ya Kuzuia Rusha na
Uhujumu Uchumi
50 |Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mrajis Chuo cha Utawala wa Umma
51 |Nd. Mahfoudh Masoud ALI Msaidizi wa Rais Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa BLM
52 |Nd. Suleiman Haji SULEIMAN Msaidizi wa Rais - Maendeleo [Ofisi ya Rais - IKULU
ya jamii
53 |Mhe. Sebtuu Muhammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
54 [Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna / Mwenyekiti wa | Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Baraza la Chuo - SUZA Umma / Wizara ya Elimu na Mafunzo
ya Amali
55 [Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
56 [Nd. Mbarak Mohammed ABDULWAKIL |Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
57 |Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
58 |Nd. Ali Ahmed UKI Kamishna / Mjumbe - Chuo |Tume ya kurekebisha Sheria 'Baraza la
cha Uandishi wa Habari Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar -
SUZA
59 [Nd. Ali Ali HASSAN Kamishna / Katibu - Bodi ya |Tume ya Kurekebisha Sheria/ Wizara
Wakandarasi ya Ujenzi, Mawasiliano, Usafirishaji
60 [Nd. Hamrani Ali SALUM Katibu wa Bodi Tume ya Utumishi Serikalini
61 |Nd. Zaituni Mohamed HAJI Mwenyekiti wa Bodi ya Tume ya Utumishi Serikalini
Zabuni
62 |Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63 [Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
64 |Nd. Zuhura Shamis ABDALLA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
65 |Nd. Mohammed Khamis HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Kamisheni ya Utumishi wa Umma
66 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
67 Nd. Haji Ramadhan HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni | Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
68 Nd. Makame Mussa MWADINI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni | Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
Nd. Rahma Ameir HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa
69 Umma
70 Nd. Issa Ramadhan ISSA Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa
Umma
Nd. Khalil Thuwein HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Nchi (OR), Katiba, Sheria,
& Utumishi na Utawala Bora
Mhe. Said Hassan SAID Mwanasheria Mkuu wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
72 o
Serikali (Mstaafu)
73 [Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti
74 |Shk. Fadhil Suleiman SORAGA Mshauri wa Waziri (Mstaafu) |Wizara ya Katiba na Sheria

21
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
75 Nd. Ali Rajab ALI Afisa Dhamana Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka -
Pemba
76 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Zabuni
77 |Nd. Suleiman Haji HASSAN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  [Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
78 |Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi Serikalini
79 |Nd. Mkasha Sharif HAMAD Mjumbe /Kadhi wa Wilaya  [Baraza la Maulamaa
80 |Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe Baraza la Maulamaa
81 [Nd.Jamal Mohammed ABEID Mjumbe Baraza la Maulamaa
82 [Nd.Khamis Said BAKAR Mjumbe Baraza la Maulamaa
83 |Nd.Shaib Mabrouk ABDALLAH Mjumbe Baraza la Maulamaa
84 [Nd.Khamis Salim ALI Mjumbe Baraza la Maulamaa
85 |Nd. Mohammed Ussi SHEHA Mjumbe Baraza la Maulamaa
86 |Nd. Juma Msafiri KARIBONA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Afisi ya Mwanasheria Mkuu
’7 . o Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza
Nd. Hidaya Omar RAJAB Msaidizi MNIKULU la Mapinduzi, Pemba
88 |Nd. Said Shaib HAMAD Katibu wa Bodi Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Mahkama
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Mhe. Omar Othman MAKUNGU Jaji Mkuu Mahkama Kuu
) Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji/Mwenyekiti-Mstaafu Mahkama Kuu/Tume ya Kurekebisha
Sheria
3 |Mhe. Abraham Makofi MWAMPASHI  (Jaji Mahkama Kuu
4 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji/Mwenyekiti wa Mahkama [Mahkama Kuu
ya Rufaa
5 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji / Mwenyekiti - Mahkama [Mahkama Kuu
ya Biashara
6 [Nd. George Joseph KAZI Jaji Mahkama Kuu
7 [Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
3 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji / Kamishna - Tume ya Mahkama Kuu
Uchaguzi Zanzibar
Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji/Kamishna - Tume ya Mahkama Kuu
9 . .
Kurekebisha Sheria
10 Nd. Kai Bashir MBAROUK Mtendaji Mkuu wa Mahkama |Mahkama Kuu
11 |Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis Mahkama Kuu
12 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KANYANGE |Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13 |Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu, Pemba
14 [Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
Mhe. Ali Ameir HAJI Naibu Mrajis (Mstaafu)/ Mahkama Kuu
15 Mjumbe - Tume ya Utumishi
wa Mahkama / Mjumbe wa
Bodi ya Zabuni - Mahkama
16 |Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17 [Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
18 |Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa / Mjumbe - [Mahkama Kuu
Bodi ya Kudhibiti Kodi za
Nyumba
19 |Mhe. Faraji Shomari JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
20 |Mhe. Hamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa / Mahkama Kuu

Mwenyekiti - Bodi ya Udhibiti
wa Kodi za Nyumba
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
21 [Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
22 |Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
23 |Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
24 |Mhe. Valentina Andrew KATEMA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
25 |Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
26 |Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
27 |Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
28 |Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
29 |Mhe. Ahmad Jumbe MARIKA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
30 |Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
31 |Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
32 |Mhe. Khamis Rashid KHAMIS Hakimu wa Mkoa / Makamu |Mahkama Kuu - Pemba
Mwenyekiti wa Mahkama ya
Ardhi
33 [Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu - Pemba
34 [Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu - Pemba
35 |Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu - Pemba
36 |Mhe. Is-Haka Ali KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama Kuu
37 [Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
38 |Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
39 [Mhe. Said Abdullah OMAR Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
40 |Mhe. Moh'd Amour HAJI Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
41 |Mhe. Zuwena Moh'd ABDULKADIR Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
42 |Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
43 |Mhe. Moh'd Subeti KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama Kuu
/Mwenyekiti - Mahkama ya
Vileo
44 |Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Wilaya Mahkama
45 |Mhe. Nyange Makame ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama
46 |Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahkama
47 |Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Wilaya Mahkama
48 |Mhe. Suleiman Said SULEIMAN Hakimu wa Wilaya Mahkama
49 |Mhe. Deogratius K. KALIMI Hakimu wa Wilaya Mahkama
50 [Mhe.Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahkama
51 [Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
52 |Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama Pemba
53 [Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
54 |Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
55 |Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
56 [Shk. Khamis Haji KHAMIS Kadhi Mkuu Mahkama
57 |Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu / Mjumbe |Mahkama
-Tume ya Utumishi ya
Mahkama / Mjumbe wa
Baraza la Ulamaa
58 |Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama - Pemba
59 |[Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama
60 [Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama
61 [Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama
62 [Shk. Othman Ame CHUM Kadhi wa Wilaya Mahkama
63 [Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama
64 [Shk. Abubakar Ali MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama
65 [Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama
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66 |Shk. Ali Sharif MAALIM Kadhi wa Wilaya Mahkama
67 [Shk. Muhammed Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba
68 [Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba
69 [Shk..Masoud Said ABDALLA Kadhi wa Wilaya Mahkama Pemba
70 |Shk. Omar Sheha KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama
71 |Nd. Mohamed Ali HAMAD Kadhi wa Wilaya Mahkama
Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
2 Mwanzo
Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
3 Mwanzo
74 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Mwanzo
75 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
76 Mhe. Moh'd Ali HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
77 Mwanzo
Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
78 Mwanzo
Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
7 Mwanzo
20 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
31 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
22 Mhe. Amina Mohamed MAKAME Mahkama
83 Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
’4 Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo
Mhe. Hamad Makame NGWALI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
85 Mwanzo
26 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Mwanzo
Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
87 Mwanzo
Mhe. Hashim Kassim ABDI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
88 Mwanzo
29 Mhe. Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Wilaya
Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
%0 Mwanzo
91 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama -Pemba
Mwanzo
9 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mahkama -Pemba
Mwanzo
Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
93 Mwanzo
94 Nd. Said Rajab ALI Katibu wa Bodi Mahkama Kuu
95 |[Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Mahkama Kuu
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Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe. Masoud Ali MOHAMED Waziri /Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za
SMZ'/ Jimbo la Ole
2 [Nd. Khalfan Shehe SALEH Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa,
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za
SMZ
3 |Nd. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Mkuu (Mstaafu) Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa,
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za
SMZ
4 [Nd. ACP. Sida Mohammed HIMID Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa,
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za
SMZ
5 |Nd. Khalid Abdalla OMAR Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa,
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za
SMZ
6 |Nd. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini/Maghribi - Unguja
7 |Nd. Rashid Hadidi RASHID Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini -Unguja
8 |Nd. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
9 |Nd. Mattar Zahor MASOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
10 [Nd. Salama Mbarouk KHATIB Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Pemba
11 |Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkuu wa Mkoa (Mstaafu) Mkoa wa Mjini/Maghribi - Unguja
12 |Nd. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati
13 |Nd. Sadifa Juma KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini "A"
14 |Nd. Abeid Juma ALI Mkuu wa Wilaya (Mstaafu) [Wilaya ya Maghrib "A"
15 |Nd. Hamida Mussa KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi "B"
16 |CAPT. Silima Haji HAJI Mkuu wa Wilaya (Mstaafu) |Wilaya ya Magharibi "B"
17 |Nd. Rajab Ali RAJAB Mkuu wa Wilaya (Mstaafu) |Wilaya ya Kaskazini "B"'
18 |Nd. Rashid Makame SHAMSI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini
19 [Nd. Issa Juma ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani
20 |Nd. Abdalla Rashid ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake
21 |Nd. Mgeni Khatib YAYHA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete
22 |Capt. Mohammed Mussa SEIF Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni
23 |Nd. Abeid Juma ALI Mkuu wa Wilaya (Mstaafu) |Wilaya ya Magharibi "A"
24 Nd. Idrissa Shaaban ZAHRAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya
Kijamii
75 Kapteni Dkt. Hamad Bakari HAMAD Mkurugenzi Mwendeshaji/  [Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
Mjumbe wa Bodi
76 |Nd. Ali Abdalla SAID Mkurugenzi Baraza la Manispaa Magharib "B"
27 INd. Said Juma AHMADA Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi |Baraza la Manispaa Mjini
ya Mamlaka ya Uhifadhi na
Uendeshaji wa Mji Mkongwe
/ Mjumbe - Kamati DCU
(Development Control Unit) /
Mjumbe - Bodi ya Bustani ya
Forodhani
28 |Nd. Juma Nyasa JUMA Mkurugenzi, Idara ya Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Utumishi wa Uendeshaji
29 Dkt. Haji Salim KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
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30 [Nd. Abdalla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
31 Nd. Said Salmin UFUZO Naibu Mkurugenzi (Masuala |Jiji la Zanzibar
ya Mipango Miji)
32 |Nd. Kassim Mtoro ABUU Mkurugenzi Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
33 [Nd. Mohamed Salum MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Mji - Wilaya ya Kati
34 [Nd. Mussa Ali MAKAME Mkurugenzi Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini
nAN
35 Nd. Makame Mwadini SILIMA Mkurugenzi Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini
g
36 [Nd. Suleiman Juma PANDU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
40 |[Nd. Haji Machano HAJI Mwenyekiti Bodi ya Wakala wa Usajili wa Matukio
ya Kijamii
41 |Nd. Juma Kassim TINDWA Mshauri wa Waziri (Mstaafu) |Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa
Serikali na Idara Maalum za SMZ
42 |Nd. Said Ali HAMAD Mwenyekiti Tume ya Utumishi ya Idara Maalum za
SMZ
43 |Nd. Khatib Abdulrahman KHATIB Meya-Mstaafu Baraza la Manispaa Mjini
Commodore. Hassan Mussa MZEE Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
44
(KMKM)
45 |Nd.Machano Kombo KHAMIS Kamanda JKU Jeshi la Kujenga Uchumi
Kepteni. Khamis Simba KHAMIS Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
46
(KMKM)
47 |LT. Col. Mussa Mohammed SHAAME | Mkuu wa Utawala Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
Nd. Mohammed Mussa SEIF Mkuu wa Kamandi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
48 Pemba
CF. Ali Abdalla MALIMUSSY Mkuu wa Kikosi Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
49
(KZU)
50 Capt. Hakim Makame USSI Mkuu wa Zoni Kikozi cha Valantia Zanzibar-Pemba
51 [Kapteni Juma Hussein ALI Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia (KVZ)
52 |Kanali Ali Mtumweni HAMAD Mkuu wa JKU Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
53 |CP. Ali Abdalla ALI Kamishna Chuo cha Mafunzo
DCF Gora Haji GORA Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
54
(KZU)
55 |DCP. Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo
56 |Meja. Said Ali JUMA Mkuu wa KVZ Kikosi cha Valantia (KVZ)
57 |Nd. Sharif Ahmada ALI Msaidizi Kamishna wa Chuo cha Mafunzo -Pemba
Magereza
58 |Nd. Saleh Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi
59 |Nd. Fatma Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
Nd. Bakari Abdalla MWALIMU Katibu wa Bodi Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa
60 Serikali na Idara Maalum za SMZ
61 |Nd. Bakari Ali BAKARI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Pemba
62 [Nd. Omar Hassan MASOUD Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
63 Nd. Juma Abdalla HAMAD Katibu Tawala Wilaya / Wilaya ya Mjini
Mjumbe - BAKIZA
64 [Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi "B"
65 [Nd. Said Haji MRISHO Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi "A"
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
Nd. Makame Machano HAJI Katibu Tawala Wilaya / Wilaya ya Kaskazini "B" /Wizara ya

66 Mjumbe - BAKIZA Utalii na Mambo ya Kale

67 [Nd. Kibibi Mwinyi HASSAN Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kusini Unguja

68 [Nd. Omar Abdalla JUMA Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kati Unguja

69 |Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete

70 |Nd. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani - Pemba

71 |Nd. Hassan Abdalla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni

72 [Nd. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya Ndogo Tumbatu

73 |Nd. Omar Juma ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Chake Chake

74 |Nd. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya Ndogo Kojani-Pemba

75 [Nd. Khatib Ali HAMDU Mratibu Idara Maalum za SMZ

76

Nd. Sheha Mpate MTUMWA

Msaidizi Katibu Tawala -
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Kusini Pemba

77

Nd. Amina Simai MSARAKA

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Mipango, Utawala na
Fedha

Baraza la Manispaa Mjini

78

Nd. Makame Hassan MUSSA

Msaidizi Mkurugenzi

Baraza la Mji - Kati

79

Nd. Kibibi Muhamed MBAROUK

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Elimu, Maandalizi na
Msingi

Baraza la Manispaa Mjini

80

Nd. Ramadhan Mikidadi SULEIMAN

Msaidizi Mkurugenzi -
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

Baraza la Manispaa Mjini

81

Nd. Patima Omar USSI

Msaidizi Mkurugenzi -
Mipango, Utawala na Fedha

Baraza la Mji Kaskazini 'B'

82

Nd. Said Soud ABDALLA

Msaidizi Mkurugenzi -
Masuala Mtambuka

Baraza la Manispaa Mjini

&3

Nd.Mustafa Omar ABDALLA

Msaidizi Mkurigenzi Masuala ya
Jamii

Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

84

Nd. Mwajuma Ali ABADI

Msaidizi Mkurugenzi -
Kilimo, Maliasili na
Magzingira

Baraza la Manispaa Mjini

85

Nd. Haji Bakari MSHENGA

Msaidizi Mkurugenzi -
Miundombinu ya Kiuchumi na
Kijamii

Baraza la Manispaa Maghrib "B"

86

Nd. Suleiman Maulid SULEIMAN

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Mipango, Utawala na
Fedha

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

87

Nd. Khadija Moh'd USSI

Msaidizi Mkurugenzi - Elimu
ya Maandalizi na Msingi

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

88

Nd. Amina Hussein PANDU

Msaidizi Mkurugenzi -
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

89

Nd. Haji Vuai ALI

Msaidizi Mkurugenzi -
Masuala Mtambuka

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

90

Nd. Ali Juma MACHANO

Msaidizi Mkurugenzi -
Maendeleo ya Huduma za
Kijamii

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

91

Nd. Hassan Juma SALUM

Msaidizi Mkurugenzi-Kilimo ,
Maliasili na Mazingira

Baraza la Manispaa Maghrib "A"

92

Nd. Ameir Ali HAJI

Msaidizi Mkurugenzi-idara ya
Mipango , Utawala na Fedha

Baraza la Manispaa Maghrib "B"

93

Nd. Hassan Abbas HASSAN

Msaidizi Mkurugenzi-Elimu
ya Maandalizi na Msingi

Baraza la Manispaa Maghrib "B"
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
Nd. Leyla Salum ALI Msaidizi Mkurugenzi- Baraza la Manispaa Maghrib "B"

94 Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

95 Nd. Abdulhakim Machano HAJI Msaidizi Mkurugenzi- Baraza la Manispaa Maghrib "B"
Masuala Mtambuka

9% Nd. Suleiman Juma MACHANO Msaidizi Mkurugenzi- Kilimo [Baraza la Manispaa Maghrib "B"
, Maliasili na Mazingira

97 Nd. Juma Makame HAJI Msaidizi Mkurugenzi- Elimu [Baraza la Manispaa Maghrib "B"
ya Maandalizi na Msingi

98 |Nd.Ali Wadi AME Msaidizi Mkurugenzi
Mipango, Utawala na Fedha [Baraza la Mji Chake Chake

99 |Nd.Mohammed Abdalla OMAR Msaidizi Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani

100 Msaidizi Mkurugenzi Huduma

Nd. Moh'd Faki SALEH ya Kinga/Afya Baraza la Mji Mkoani

101 |Nd. Hassan Ali SULEIMAN Mkuu wa Idara ya Uzalishaji |Chuo cha Mafunzo

102 [Nd. Fakih Juma KHAMIS Msaidizi Mkurugenzi- Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
Maendeleo ya Huduma za
Kijamii

103 [Nd. Maua Suleiman SAID Msaidizi Mkurugenzi- Idara  [Halmashauri Wilaya ya Kusini
ya Mipango , Utawala na
Fedha

104 [Nd. Abdulwarith Kassim FATAWI Msaidizi Mkurugenzi- Elimu [Halmashauri Wilaya ya Kusini
ya Maandalizi na Msingi

105 |Nd. Maulid Abdalla MOH'D Msaidizi Mkurugenzi- Halmashauri Wilaya ya Kusini
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

106 [Nd. Latifa Hassan ALI Msaidizi Mkurugenzi- Halmashauri Wilaya ya Kati
Mipango, Utawala na Fedha

107 [Nd. Haji Khatib HAJI Msaidizi Mkurugenzi- Halmashauri Wiaya Kusini
Masuala Mtambuka

108 |Nd. Mtwana Mohammed JUMA Msaidizi Mkurugenzi- Kilimo |Halmashauri Wiaya Kusini

109 [Nd. Khamis Ali KHAMIS Msaidizi Mkurugenzi - Halmashauri Wilaya ya Kusini
Maendleeo ya Huduma za
Kijamii

110 [Nd. Amina Mohamed SIMAI Msaidizi Mkurugenzi-
Huduma za Jamii

111 [Nd. Haji Jabir HAJI Msaidizi Mkurugenzi - Idara Baraza la Mji Kaskazini 'A"
ya Mipango, Utawala na
Fedha

112 |Nd. Suleiman Juma MAKAME Msaidizi Mkurugenzi - Elimu |Baraza la Mji Kaskazini 'A"
ya Mandalizi na Msingi

113 [Nd. Andikalo Vuai MADAI Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Kaskazini 'A"
Huduma za Kijamii

114 [Nd. Himid Juma SAID Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Kaskazini 'A"
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

115 [Nd. Mlenge Hassan MLENGE Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Kaskazini 'A"
Masuala Mtambuka

116 [Nd. Ngwali Makame HAJI Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Kaskazini 'A"
Kilimo, Maliasili na
Mazingira

117 [Nd. Somoe Said MUSSA Msaidizi Mkurugenzi - Elimu (Baraza la Mji Kati
ya Maadalizi na Msingi

118 |Nd. Rahma Abdalla MAISARA Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Kati

Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi
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S/N

Jina

Cheo/Wadhifa

Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

119

Nd. Simai Moh'd SIMAI

Msaidizi Mkurugenzi -
Maendeleo ya Huduma za
Kijamii

Baraza la Mji Kati

120

Nd. Makame Kitwana MAKAME

Msaidizi Mkurugenzi -
Kilimo, Maliasili na
Mazingira

Baraza la Mji Kati

121

Nd. Zawadi Daniel YUSSUF

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Mipango na
Uratibu

Mkoa wa Mjini Magharibi

122

Nd. Ali Omar MAKAME

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Sekta za
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Mjini Magharibi

123

Nd. Sauda Machano HASSAN

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Miundombinu

Mkoa wa Mjini Magharibi

124

Nd. Abdulla Mohamed HAJI

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Utawala na
Rasilimali watu

Mkoa wa Mjini Magharibi

125

Nd. Khamis Rubea BUHETI

Msaidizi Katibu Tawala -
Idara ya Mipango na Uratibu

Mkoa wa Kusini - Unguja

126

Nd. Jamila Flavior MAHEMBA

Msaidizi Katibu Tawala

Mjini Magharib- Unguja

127

Nd. Ali Suleiman OTHMAN

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Mipango, Utawala na
Fedha

Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

128

Nd. Abdalla Makame MAKAME

Msaidizi Katibu Tawala
Huduma za Jamii

Mkoa wa Kusini - Unguja

129

Nd. Omar Khamis KHEIR

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Sekta za
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Kusini - Unguja

130

Nd. Mwajuma Kitwana KHAMIS

Msaidizi Katibu Tawala Idara
ya Miundombinu

Mkoa wa Kusini - Unguja

131

Nd. Fakih Kombo FAKI

Msaidizi Katibu Tawala

Mkoa wa Kusini - Unguja

132

Nd. Ali Makame JUMA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Mipango na
Uratibu

Mkoa wa Kaskazini- Unguja

133

Nd. Mshamara Choum KOMBO

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Huduma za
Jamii

Mkoa wa Kaskazini- Unguja

134

Nd. Sabri Abdi MUHOMA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Sekta za
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Kaskazini- Unguja

135

Nd. Safia Juma AMEIR

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Miundombinu

Mkoa wa Kaskazini- Unguja

136

Nd. Miza Hassan MUSSA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Idara ya Utawala na
Rasilimali watu

Mkoa wa Kaskazini- Unguja

137

Nd. Ali Abdalla ALI

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Sekta za
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Kusini - Pemba

138

Nd. Haji Kipenda MCHA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Mipango na
Uratibu

Mkoa wa Kusini - Pemba

139

Nd. Haji Khamis SHEHA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Huduma za
Jamii

Mkoa wa Kusini - Pemba
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140

Nd. Mohamed Mzee MOHAMED

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Miundombinu

Mkoa wa Kusini - Pemba

141

Nd. Fatma Ali KOMBO

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Mipango na
Uratibu

Mkoa wa Kaskazini - Pemba

142

Nd. Abass Kassim JUMA

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Huduma za
Jamii

Mkoa wa Kaskazini - Pemba

143

Nd. Shuwena Hamad ALI

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Sekta za
Uchumi na Uzalishaji

Mkoa wa Kaskazini - Pemba

144

Nd. Ngwali Khamis OMAR

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Miundombinu

Mkoa wa Kaskazini - Pemba

145

Nd. Ali Abdalla ALI

Msaidizi Katibu Tawala wa
Mkoa-Idara ya Utawala na
Rasilimali watu

Mkoa wa Kaskazini - Pemba

146

Nd. Tarehe Khamis HAMAD

Msaidizi Mkurugenzi - Elimu
ya Maandalizi na Msingi

Halmashauri Wilaya ya Micheweni

147

Nd. Mohammed Nassor SALEH

Msaidizi Mkurugenzi -
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi

Halmashauri Wilaya ya Micheweni

148

Nd. Hamad Othman KHAMIS

Msaidizi Mkurugenzi -
Masuala Mtambuka

Halmashauri Wilaya ya Micheweni

149

Nd. Hamad Rashid HILAL

Msaidizi Mkurugenzi -
Kilimo

Halmashauri Wilaya ya Micheweni

150

Nd. Haji Kombo KALI

Msaidizi Mkurugenzi - Elimu
ya Maadalizi na Msingi

Baraza la Mji Mkoani

151

Nd. Omar Shehe OMAR

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Mipango, Utawala na
Fedha

Baraza la Mji Mkoani

152

Nd. Abdalla Hamad KHAMIS

Msaidizi Mkurugenzi -
Kilimo, Maliasili na
Mazingira

Baraza la Mji Mkoani

153

Nd. Makame Pandu KHAMIS

Msaidizi Mkurugenzi - Elimu
ya Maadalizi na Msingi

Baraza la Mji Chake Chake

154

Nd. Mohamed Ali JAPE

Msaidizi Mkurugenzi -
Huduma za Kinga na Elimu ya

Baraza la Mji Chake Chake

155

Nd. Tifly Mustafa NAHODA

Msaidizi Mkurugenzi -
Masuala Mtambuka

Baraza la Mji Chake Chake

156

Nd. Ali Makame MDUNGI

Msaidizi Mkurugenzi -
Maendeleo ya Huduma za
Kiiamii

Baraza la Mji Chake Chake - Pemba

157

Nd. Salum Zubeir MASIKU

Msaidizi Mkurugenzi -
Kilimo, Maliasili na
Mazingira

Baraza la Mji Chake Chake

158

Nd. Saada Ali MOHAMMED

Msaidizi Mkurugenzi - Idara
ya Mipango, Utawala na
Fedha

Baraza la Mji Chake Chake

159

Nd. Omar Foum SHEHA

Msaidizi Mkurugenzi -
Maendeleo ya Huduma za
Kijamii

Baraza la Mji Wete




29, Januari 2021

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
160 |Nd. Ramla Omar SALEH Msaidizi Mkurugenzi - Elimu [Baraza la Mji Wete
ya Maandalizi na Msingi
161 [Nd. Iddi Mohamed JUMA Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Wete
Huduma za Kinga na Elimu ya
Afya ya Msingi
162 |Nd. Suleiman Juma PANDU Mkurugenzi Baraza la Mji - Wilaya ya Micheweni
163 |Nd. Amria Masoud SAID Msaidizi Mkurugenzi - Baraza la Mji Wete
Masuala Mtambuka
164 |Nd. Suleiman Khamis SULEIMAN Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo|Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
165 Msaidizi Mkurugenzi-
Nd.Makame Hamad SAID Kilimo,Maliasili na Mazingira  |Baraza la Mji Wete
166 Msaidizi Mkurugenzi Masuala ya
Nd. Mussa Moh'd ALI Jamii Baraza la Mji Mkoani
167 |Nd. Simai Haji SIMAI Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
(KZU)
168 |Nd. Rahima Moh'd SALIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
169 |LCDR. Suleiman Makame MAKAME Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
(KMKM)
170 |Nd. Juma Saleh SEIF Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  [Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
(KMKM)
171 |Nd. Haji Mohamed ABUU Mjumbe wa Bodi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
(KMKM)
172 |INd. Ali Amir BAKAR Katibu wa Bodi Kikosi cha Valantia (KVZ)
173 |Nd. Ali Omar HAMDU Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia (KVZ)
174 |SSP. Seif Maabadi MAKUNGU Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
175 |Nd. Kessi Vuai WADI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na Uendeshaji
176 |SP. Hassan Haji HAJI Katibu wa Bodi Chuo cha Mafunzo
177 |Nd. Bakari Ame BAKARI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Utumishi Idara Maalum
178 [Nd.Hassan Ali KOMBO Mkuu wa Wilaya (Mstaafu) |Wilaya ya Kaskazini 'A'
179 |Nd. Amour Ali MUSSA Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Manispaa Magharibi 'A" /
Baraza la Usimamizi wa Wizara ya Bishara na Maendeleo ya
Leseni Viwanda
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
! Nd. Khadija Khamis RAJAB Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 |Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe- |Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
Bodi ya Udhibiti Utafutaji na
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi
Asilia
3 [Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
4 |Nd. Muhidin Ali MUHIDIN Naibu Mkurugenzi Mtendaji |Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5 |Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya UKIMWI
6 Nd. Kheriyangu Mgeni KHAMIS Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti
wa Madawa ya Kulevya
7 Nd. Juma Abdul-rahman JUMA Mkurugenzi Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti
wa Madawa ya Kulevya
8 |Nd. Juma Ali SIMAI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9 [Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira
10 |Nd. Sihaba Iddi SAADAT Mkurugenzi Tume ya Ukimwi

31




32 GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 29, Januari 2021
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
11 [Nd. Said Ramadhan MAULID Mkurugenzi Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti
wa Madawa ya Kulevya
12 |Nd.Issa Kheir HUSSEIN Katibu wa Makamu wa Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
Kwanza wa Rais
13 |Nd. Mohammed Bilal DENGE Mjumbe wa Bodi Idara ya Mazingira
14 |Nd. Sifuni Ali HAJI Mjumbe Baraza la Watu Wenye Ulemavu
15 |Nd. Haidar Hashim MADEWEYA Mwenyekiti / Mjumbe wa Baraza la Watu Wenye Ulemavu
Bodi ya Mikopo ya Elimu ya
Juu/ Mjumbe- Baraza la Watu
wenye Walemavu / Mjumbe -
Bodi ya Mikopo Zanzibar
16 |Nd. Halima Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Tume ya UKIMWI
Zabuni
17 [Nd. Mpaji Ali MAALIM Mjumbe Baraza la Watu Wenye Ulemavu
18 |Nd.Salim Abdalla SALIM Mjumbe Baraza la Taifa la Watu weye Ulemavu
19 [Nd.Sifuni Ali HAJI Mjumbe Baraza la Watu Wenye Ulemavu
20 [Nd. Hamza Mkuwi HAMZA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  [Tume ya UKIMWI
21 |CP. Mohammed Haji HASSAN Mjumbe (Kamishna wa Polisi { Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti
Zanzibar) wa Madawa ya Kulevya
22 [Nd. Nassra Seif ABDALLAH Katibu wa Bodi Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
23 |Nd. Issa Bandar AMEIR Katibu wa Bodi Tume ya Ukimwi
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe.Dkt. Khalid Salum MOHAMED (Waziri / Mjumbe wa BLW  |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais,
Sera, Uratibu na Baraza la
Wawakilishi/ Jimbo la Donge
2 |Mhe. Mohamed Aboud MOHAMED  |Waziri (Mstaafu) Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3 |Nd. Thabit Idarous FAINA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais,
Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi
4 |INd. Shaaban Seif MOHAMED Katibu Mkuu (Mstaafu) Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
5 |Nd. Abdulla Hassan MITAWI Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
6 Katibu wa Makamu wa Pili ~ |Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
Nd. Iddi Jega BAKARI wa Rais wa Rais
7 |Dkt. Suleiman Haji SULEIMAN Naibu Katibu wa Makamu wa |Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
Pili wa Rais wa Rais
8 Naibu Katibu wa Makamu wa| Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
Nd. Sharifa Barki JUMA Pili wa Rais wa Rais
9 |Nd. Muhammed Ali ABDALLA Katibu wa Makamo wa Pili ~ |Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili
wa Rais (Mstaafu) wa Rais
10 |Nd. Sharifa Abeid SALUM Naibu Katibu wa Makamo wa |Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili
Pili wa Rais (Mstaafu) wa Rais
11 |Nd. Ali Salim ALI Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Pemba
12 |Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
13 |Nd. Mabruki Jabu MAKAME Makamu Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
14 |Nd. Feteh Saad MGENI Kamishna / Mjumbe wa Bodi -{ Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
ZAWA / Mjumbe - Baraza la
Watumiaji wa Huduma za
Maji na Nishati
15 [Nd. Jokha Khamis MAKAME Kamishna / Mjumbe wa Tume | Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
ya Utumishi
16 |Nd. Makame Juma PANDU Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
17 |Dkt. Kombo Khamis HASSAN Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
18 |Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
19 [Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya
Kitaifa
20 |Nd. Mwanakombo Machano ABUU Mkuu wa Kurugenzi za Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Mifumo ya Uchaguzi
21 [Nd. Juma Sanifu SHEHA Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
22 |Nd. Haji Hamza KHAMIS Mkurugenzi - Utawala na Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti
Rasilimali Watu wa Madawa ya Kulevya
23 [Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
24 INd. Khalid Bakari AMRAN Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
25 [Nd. Haji Ame HAJI Mkurugenzi - Utawala Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
26 |Nd. Idrisa Haji JECHA Mkurugenzi (Mstaafu) Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Mjumbe - Chuo cha Uandishi
27 |Nd. Haji Faki HAMDUNI Mkurugenzi - Operesheni na |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Ufundi
28 |Nd. Issa Mlingoti ALLY Mratibu Mkuu Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
Dar - es - Salaam
29 [Nd. Saadun Ahmed KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi ya Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Zabuni
30 [Nd. Biubwa Amour MOHAMMED Msaidizi Makamu wa Pili wa |Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
Rais -Mstaafu- Huduma za wa Rais
Jamii
31 [Nd. Mohamed Ameir MUOMBWA Msaidizi wa Makamu wa Pili |Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
wa Rais - Uandishi wa Hotuba|wa Rais
32 |Nd. Othman Khamis AME Msaidizi wa Makamu wa Pili [Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
wa Rais - Mwandishi wa wa Rais
Habari
33 |Nd. Rehema Abdulrahman MWINYI Msaidizi wa Makamu wa Pili [Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
wa Rais - Mambo ya Uchumi |wa Rais
34 |Nd. Vuai Ali VUAI Msaidizi wa Makamu wa Pili [Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
wa Rais - Siasa wa Rais
35 [Nd. Amran Masoud AMRAN Msaidizi wa Makamu wa Pili |Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili
wa Rais-Mstaafu wa Rais-Pemba
36 [Nd. Mwanaisha Shamte MZEE Msaidizi wa Makamu wa Pili |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
wa Rais
37 [Nd. Khalfan Shehe SALEH Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Uchapaji wa Serikali
38 |Nd. Siajabu Suleiman PANDU Mkurugenzi - Utawala na Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Rasilimali Watu
39 [Nd. Hafidh Ali MOHAMED Mratibu Mkuu Tume ya Uchaguzi Zanzibar-Pemba
40 |Nd. Mwinyi Othman JUMA Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na Uendeshaji
41 |Nd. Yahya Daniel YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
42 |Nd. Mossi Mohamed ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais,
Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi
43 |Nd. Maryam Bakar ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Baraza la Wawakilishi
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Baraza la Wawakilishi
Wawakilishi
2 |Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika Baraza la Wawakilishi/Viti Maalum
3 |Mhe. Abdalla Abasi WADI Mjumbe wa BLW Jimbo la Nungwi
4 |Mhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN Mjumbe wa BLW Jimbo la Jangombe
5 |Mhe. Ali Suleiman AMEIR Mjumbe wa BLW Jimbo la Pangawe
6 |Mhe. Ameir Abdalla AMEIR Mjumbe wa BLW Jimbo la Mwanakwerekwe
7 |Mhe. Asha Abdalla MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Mahonda
8 |Mhe. Anna Athanas PAUL Mjumbe wa BLW Uteuzi wa Rais
9 |Mhe. Aza Januar JOSEPH Mjumbe wa BLW Viti Maalum
10 |Mhe. Bahati Khamis KOMBO Mjumbe wa BLW Jimbo la Chambani
11 |Mhe. Bakar Hamad BAKAR Mjumbe wa BLW Jimbo la Wawi
12 |Mhe. Bihindi Hamad KHAMIS Mjumbe wa BLW Viti Maalum
13 |Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED Mjumbe wa BLW Viti Maalum
14 |Mhe. Haji Omar KHEIR Mjumbe wa BLW Jimbo la Tumbatu
15 |Mhe. Haji Shaaban WAZIR Mjumbe wa BLW Jimbo la Uzini
16 |Mhe. Hamza Hassan JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kwa Mtipura
17 |Mhe. Harusi Said SULEIMAN Mjumbe wa BLW Jimbo la Wete
18 |Mhe. Hassan Khamis HAFIDH Mjumbe wa BLW Jimbo la Welezo
19 |Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR Mjumbe wa BLW viti Maalum
20 |Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU Mjumbe wa BLW Jimbo la Mtoni
21 |Mhe. Issa Haji USSI Mjumbe wa BLW Jimbo la Chwaka
27 |Mhe. Juma Makungu JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kijini
23 |Mhe. Juma Ali KHATIB Mjumbe wa BLW Uteuzi wa Rais
24 [Mhe. Machano Othman SAID Mjumbe wa BLW Jimbo la Mfenesini
25 [Mhe. Maryam Thani JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Gando
26 |Mhe. Mihayo Juma SULEIMAN Mjumbe wa BLW Jimbo la Mwera
27 |Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Chumbuni
28 |Mhe. Mohamed Mgaza JECHA Mjumbe wa BLW Jimbo la Mtambile
29 |Mhe. Mohamed Ahmada SALUM [Mjumbe wa BLW Jimbo la Malindi
30 |Mhe. Mtumwa Peva YUSSUF Mjumbe wa BLW Jimbo la Bubwini
31 [Mhe. Mussa Foum MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kiwani
32 [Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Dimani
33 [Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe wa BLW Viti Maalum
34 [Mhe. Mwantatu Mbarak KHAMIS |Mjumbe wa BLW Viti Maalum
35 |Mhe. Mwajuma Kassim MAKAME |Mjumbe wa BLW Viti Maalum
36 [Mhe. Nadir Abdul-latif YUSSUF Mjumbe wa BLW Jimbo la Chaani
37 |Mhe. Nassor Salim ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Kikwajuni
38 |Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe wa BLW Viti Maalum
39 |Mhe. Rukia Omar RAMADHAN  [Mjumbe wa BLW Jimbo la Amani
40 |Mhe. Saada Ramadhan MWENDW A |Mjumbe wa BLW Viti Maalum
41 [Mhe. Saada Salum MKUYA Mjumbe wa BLW Uteuzi wa Rais
42 |Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR Mjumbe wa BLW Jimbo la Mkwajuni
43 |Mhe. Sabiha Filfil THANI Mjumbe wa BLW Viti Maalum
44 [Mhe. Said Saleh SALIM Mjumbe wa BLW Jimbo la Tumbe
45 Mhe. Salha Mohammed MWINYIJUMA [(Mjumbe wa BLW Viti Maalum
46 |Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe wa BLW Viti Maalum
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
47 |Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Ziwani
48 [Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN Mjumbe wa BLW Jimbo la Kiembesamaki
49 |Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Mjumbe wa BLW Viti Maalum
50 |Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Mjumbe wa BLW Jimbo la Micheweni
51 |Mhe. Shaib Hassan KADUARA Mjumbe wa BLW Jimbo la Chake-Chake
52 |Mhe. Yahya Rashid ABDULLA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kwahani
53 |Mhe. Yussuf Hassan IDDI Mjumbe wa BLW Jimbo la Fuoni
54 |Mhe.Said Saleh SALIM Mjumbe wa BLW Jimbo la Tumbe
55 [Mhe. Zaina Abdalla SALUM Mjumbe wa BLW Viti Maalum
56 |Mhe. Habib Ali MUHAMED Mjumbe wa BLW Jimbo la Mtambwe
57 |Mhe. Zawadi Amur NASSOR Mjumbe wa BLW Jimbo la Konde
58 |Mhe. Omar Said SHAABAN Mjumbe wa BLW Uteuzi wa Rais
60 |Mhe. Ramadhan Hamza CHANDE Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
61 [Nd.Khadija Omar KIBANO Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
62 [Nd. Ali Suleiman ALI Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
63 |Mhe. Shehe Hamad MATTAR Mjumbe wa BLW (Mstaafu) [Jimbo la Mgogoni
64 [Mhe. Hidaya Ali MAKAME Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Viti Maalum
65 [Mhe. Jaku Hashim AYOUB Mjumbe wa BLW (Mstaafu) [Jimbo la Paje
66 |Mhe. Zulfa Mmaka JUMA Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Viti Maalum
67 [Mhe.Rashid Ali JUMA Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Jimbo la Amani
68 |Mhe. Omar Seif ABEID Mjumbe wa BLW (Mstaafu) [Baraza la Wawakilishi
69 |Mhe. Tatu Mohamed USI Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
70 [Mhe. Ali Khamis BAKAR Mjumbe wa BLW (Mstaafu) [Baraza la Wawakilishi
71 [Mhe. Mussa Ali MUSSA Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
72 |Mhe. Makame Said JUMA Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Baraza la Wawakilishi
73 |Mhe. Wanu Hafidh AMEIR Mjumbe wa BLW (Mstaafu) |Viti Maalum
Nd. Raya Issa MSELLEM Katibu wa Baraza / Mjumbe - |Baraza la Wawakilishi
74 Tume ya Utumishi wa
Mahkama
75 |Nd. Ramadhan Khamis MASOUD Mdhamini Baraza la Wawakilishi-PEMBA
76 |Nd. Nasra Awadh SALMIN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni |Baraza la Wawakilishi
77 INd. Mohammed Said MOHAMMED Mjum.be.wa Bodi Tume ya Baraza la Wawakilishi
Utumishi
78 [Nd. Khatib Haji KHALID Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi BLW
79 |Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi BLW
80 |Nd. Mahmoud Ahmada HAJI Katibu Tume ya Utumishi BLW
81 |Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
82 |Nd. Abdalla Ali SHAURI Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe. Rahma Kassim ALI Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Uchukuzi/ Uteuzi wa Rais
2 [Mhe. Dkt. Sira Ubwa MWAMBOYA Waziri (Mstaafu) 'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Usafirishaji
3 |Nd. Amour Hamil BAKARI Katibu Mkuu 'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Uchukuzi
4 Nd. Mustafa Aboud JUMBE Katibu Mkuu (Mstaafu) 'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Usafirishaji
5 |Nd. Shomari Omar SHOMARI Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Usafirishaji
6 |Nd.Zaina Ibrahim MWALUKUTWA Mkurugenzi (Mstaafu) Mamlaka ya Viwanja wa Ndege
7 |Nd. Ramadhan Hussein ALI Mkurugenzi Fedha na Mamlaka ya Usafiri wa Bahari (ZMA)

Utawala
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
3 Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja vyaNdege-Pemba
9 |Nd. Ilyas Abass KHAMIS Mkuu wa Kitengo cha Mapato [Shirika la Bandari
10 Nd. Khatib Mohammed KHATIB Mkurugenzi / Mjumnbe wa  [Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
Bodi
11 |Nd. Msilimiwa Iddi JUMA Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini
12 Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari Zanzibar
Nd. Nahaat Mohamed MAHFOUDH
13 |Nd. Haji Ali ZUBEIR Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri wa Barabarani
14 Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Mkonga wa Mawasilano
wa Zanzibar
15 [Nd. Hussein Abdi HASSAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
16 [Nd. Salum Ahmada VUALI Mkurugenzi (Mstaafu) Shirika la Meli Zanzibar
17 |Kapteni Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi / Mjumbe [Shirika la Bandari Zanzibar
wa Bodi - Tume ya Utumishi -
Vikosi
18 |Dkt. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi / Mwenyekiti -  |Idara ya Mawasiliano - ICT
Bodi ya Ushauri ya Wakala
wa Serikali Mtandao/ Mjumbe
- Bodi ya Wakala wa Usajili
wa Matukio ya Kijamii
19 |Nd. Jabir Sheha AMOUR Mkurugenzi - Mipango Shirika la Meli
20 |Nd. Suleiman Kinoo KIROBO Mkurugenzi - Mstaafu / Idara ya Usafiri na Leseni / Bodi ya
Mjumbe Usafiri Barabarani
21 |Nd. Mohammed Ali AHMED Mkurugenzi Fedha/Mjumbe  [Shirika la Bandari
wa Bodi - Kamisheni ya
Wakfu na Mali ya Amana
22 [Nd. Zaid Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
23 [Nd. Bimkubwa Abdi NASSIB Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
24 |Nd. Hamad Ahmed BAUCHA Afisa Mdhamini 'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Usafirishaji - Pemba
25 |Nd. Haji Makame HAJI Meneja - Uendeshaji Mamlaka ya Viwanja wa Ndege
26 Mamlaka ya Viwanja vya Ndege-
Nd. Fadhil Juma ALI Meneja/Kaimu Mkurugenzi  [Pemba
27 |Nd. Fauzia Sinde HASSAN Naibu Mkurugenzi Mtendaji  |Wakala wa Barabara
28 |Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED Naibu Mkurugenzi Shirika la Meli na Uwakala
Mwendeshaji
29 |Nd. Muadh Mzee RAJAB Mkurugenzi wa Uwakala Shirika la Meli
30 [Nd. Muhidin Talib ABDULLA Mkurugenzi Fedha na Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
Utawala
31 [Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugezi Fedha Shirika la Meli Zanzibar
32 |INd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi wa Ufundi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
33 [Nd. Ahmed Ali SAID Mkuu wa Usalama wa Anga [Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
34 |Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN  [Meneja - Uhandisi na Mfuko wa Barabara
Ufuatiliaji
35 |Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya

Usafiri wa Barabarani
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
36 |Nd. Hamdan Omar MAKAME Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya
Viwanja vya Ndege Zanzibar
37 [Nd. Muhsin Muhammad ALI Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Wakala wa
Karakana Kuu ya Magari
38 [Nd. Haji Ali HAJI Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa Wakala wa
Mkonga wa Mawasiliano wa Zanzibar
39 [Nd. Mohamed Suleiman ZIDI Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa Wakala wa
Barabara
40 |Nd. Said Shaaban OMAR Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya
Usafiri Baharini (ZMA)
41 |Nd. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Meli Zanzibar
42 [Nd. Khalfan Ameir MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Barabara
43 |Nd. Ali Muhammed SHOKA Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari Zanzibar
44 |Nd. Khalifa Othman JUMA Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari Zanzibar
45 |Nd. Ali Omar ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari Zanzibar
46 |Balozi Ramadhan Muombwa MWINYI |Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari Zanzibar
47 |Nd. Asya Mohammed AHMED Mjumbe wa Bodi Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
48 |Nd. Amina Maulid ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari
49 |Nd.Awena Rajab MOH'D Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ujenzi,Mawasiliano na
Uchukuzi
50 |Nd. Mwantano Saleh ABDALLAH Mjumbe wa Bodi ya zabuni  [Bodi ya wakurugenzi ya mamlaka ya
Usafiri Baharini (ZMA)
51 |Nd. Ali Mbarawa KOMBO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi ZMA
52 |Nd. Juma Ramadhan JUMA Mjumbe wa Bodi Shirika la Meli
53 |Nd.Mbaruku Suleiman OTHMAN Mjumbe wa Bodi Wakala wa Barabara
54 |Nd. Ali Said ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
55 |Nd. Saleh Mohamed SALEH Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vyaNdege
56 [Nd. Seif Abdalla JUMA Mkurugenzi Mipango Mamlaka ya Viwanja vvaNdege
57 |Nd. Rashad Mohammed KHAMIS Katibu wa Bodi Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Usafirishaji
58 |Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
59 |Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli
Nd. Hamid Haji MACHANO Katibu wa Bodi Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
60 Usafirishaji
61 [Nd. Salim Abdalla MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Usafiri wa Bahari (ZMA)
62 |Nd. Karim Suleiman AHMADA Katibu wa Bodi Bodi ya Mfuko wa Barabara
63 [Nd. Slim Said ABDALLAH Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Viwanjavya Ndege
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 [Mhe. Simai Mohammed SAID Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
/ Jimbo la Tunguu
) Nd. Ali Khamis JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3 Dkt. Idrissa Muslim HIJA Katibu Mkuu (Mstaafu) Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4 |Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Naibu Katibu Mkuu -Utawala |Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
(Mstaafu)
5 |Nd. Madina Mjaka MWINY1 Naibu Katibu Mkuu - Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Taaluma (Mstaafu)
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
6 |Dkt. Zakia Mohammed ABUBAKAR Makamu Mkuu Wa Chuo/ Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
Mwenyekiti / Mjumbe - (SUZA)/ Bodi ya Mamlaka ya Maji
Baraza la Taasisi ya Karume |Zanzibar (ZAWA)
ya Sayansi na Teknologia
7 |Dkt. Ali Makame USSI Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
Chuo (Taaluma) / Mwenyekiti-|(SUZA) / Bodi ya Mkaguzi Mkuu wa
Bodi ya Wakurugenzi ya Elimu / Baraza la Chuo - SUZA
Taasisi ya Utafiti wa Uvuvi/
Mjumbe
8 |Dr. Haroun Ayoub MAALIM Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
Chuo (Mipango, Fedha na (SUZA)
Utawala) / Mjumbe wa Baraza
la Chuo - SUZA / Mjumbe -
Bodi ya Mikopo Zanzibar
9 |Nd. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji / Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
Mjumbe -SMIDA
10 [Nd. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
11 [Nd. Mashavu Ahmada FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na Watu Wazima
12 [Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi |Baraza la Mitihani Zanzibar
ya Ushauri wa Taasisi ya
Elimu Zanzibar
13 Nd. Sichana Haji FOUM Mkurugenzi / Katibu wa Bodi |Bodi ya Huduma za Maktaba
14 Nd. Safia Ali RIJAL Mkurugenzi / Mjumbe - Idara ya Elimu Maandalizi na Msingi /
BASSFU - Mstaafu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
Dkt. Mustafa Ali GARU Mkurugenzi / Mjumbe - Taasisi ya Karume ya Sayansi na
15 Baraza la Taasisi ya Karume |Teknolojia
ya Sayansi na Teknologia
Nd. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
Baraza la Taasisiya Karume
16 . ..
ya Sayansi na Teknolojia
(KIST)
Nd. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi / Mjumbe wa Taasisi ya Elimu Zanzibar
Baraza la Mitihani la Zanzibar
17 / Mjumbe - Bodi ya Huduma
za Maktaba / Mjumbe - Bodi
ya Ushauri wa Taasisi ya
Elimu Zanzibar
18 |Nd. Abdalla Ibrahim ALI Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar
19 |Nd. Hassan Khairallah TAWAKAL Mkurugenzi Idara ya Michezo na Utamaduni
20 |Nd. Omar Ali OMAR Mkurugenzi / Mjumbe - Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Baraza la Chuo - SUZA/
Mwenyekiti - Kamati ya
Ukaguzi wa Hesabu za ndani
Wizara na SUZA/ Mwenyekiti
- Kamati ya Rufaa ya
Wanafunzi SUZA
21 |Nd. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya Ualimu
22 [Nd. Patima Khamis Rajab Mkurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
Nd. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi - Mjumbe wa Idara ya Elimu Sekondari
23 Baraza la Mitihani la Zanzibar
24 Nd. Mohamed Nassor SALIM Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
25 [Nd. Mohamed Hindi MOH'D Mkurugenzi Fedha g:;;é lrlzlSlE;lE)Talfa cha
26 Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba
27 |Nd. Hamid Rajab JUMA Mwenyekiti Baraza la Mitihani Zanzibar
Dkt. Asha Mhene HAMAD Mkuu wa Skuli ya Kiswahili |Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
28 na Lugha za Kigeni (SUZA)
(SKULIKI)
29 [Nd. Sultan Muhamed MUGHEIRY Mwenyekiti -Mstaafu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
30 [Dkt. Aley Soud NASSOR Mkuu wa Skuli ya Utalii Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
(SUZA)
31 [Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE Mratibu Baraza la Mitihani
32 |Nd. Ali Aboud MZEE Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa (SUZA)
33 [Nd. Mussa Omar TAFURWA Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
34 |Nd. Ghaytha Gharib MASOUD Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
35 |Nd. Latifa Salmin UFUZO Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
36 [Nd. Haji Kali HAJI Mjumbe wa Bodi Shirika la Huduma za Maktaba
37 |Nd. Salma Haji SAADAT Mjumbe wa Bodi - Mstaafu |Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar- SUZA / Bodi ya Ushauri wa
Taasisi ya Elimu ya Zanzibar
38 |Nd. Salah Salim SALAHI Mjumbe - Mamlaka ya Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Mafunzo ya Amali / Mjumbe -|/ Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Bodi ya Ushauri wa Masuala |Jinsia na Watoto
ya Mishahara / Makamu
Mwenyekiti - Jumuiya ya
Waajiri
39 [Nd. Mary Mtumwa KHATIB Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na
Teknolojia - KIST
40 |Nd. Kombo Sheha HAJI Mkurugenzi (Mafunzo)- Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
Mstaafu / Mwenyekiti wa
Bodi
41 |Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Mikopo Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
4 Nd. Asha Ramadhan HAJI Meneja (Utawala na Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
Rasilimali Watu)
Nd. Khadija Siku ALMASI Mjumbe - Mwakilishi wa Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
43 Wanafunzi wa Elimu ya juu
Wanaonufaika na Mikopo -
Mstaafu
a4 Nd. Omar Said ALI Mkurugenzi wa TEHAMA Idara ya TEHAMA
katika Elimu
45 |Nd. Ameir Mohammed MAKAME Mjumbe wa Baraza la Chuo |Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA
46 |Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI Mkurugenzi / Mjumbe - Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
Baraza la Mitihani Zanzibar /
Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa
Taasisi ya Elimu Zanzibar
47 |Nd. Khamis Adam KHAMIS Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya
Mafunzo ya Amali
48 |Nd. Mahfoudha Abdalla ABDULKADIR |Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Huduma za Maktaba
49 |Dkt. Salum Seif SALUM Mwenyekiti /Mhadhiri Mkuu |Baraza la Wataalam wa Maabara za
wa Skuli ya Afya Masuala ya Afya/Chuo Kikuu cha
Taifa cha Zanzibar (SUZA)
50 |[Dkt. Iddi Salum HAJI Mkuu wa Skuli ya Biashara  [Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA
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51 [Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Tasisi ya Karume ya Sayansi na
Teknolojia
52 |Nd. Ali Makame HAMAD Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
53 |Nd. Charles Augustine LUBEGA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu
Zanzibar
54 |Nd. Mundhir Nassor GHARIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali
55 |Nd.Mohamed Khamis KOMBO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba
56 |Nd. Zuhura Salim RASHID Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
57 |Nd. Abdul Ali JUMA Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayannsi na
Tekenolojia
58 |Nd. Mzee Hassan IBRAHIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe. Maudline Cyrus CASTICO Waziri (Mstaafu) Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee,
Wanawake na Watoto
2 |Nd. Abeida Rashid ABDALLA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Wazee, Jinsia na Watoto
3 |Nd. Asha Ali ABDULLA Katibu Mkuu (Mstaafu) Wizara ya Afya
4 [Nd. Halima Maulid SALUM Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Wizara ya Afya
5 |Dkt. Jamala Adam TAIB Mkurugenzi Mkuu (Mstaafu) [Wizara ya Afya
6 |Dkt. Mayasa Salum ALLY Mkurugenzi Mkuu / Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri
ya Wakala wa Chakula, Dawa
na Vipodozi/Baraza la Tiba
Asili na Tiba Mbadala
7 |Dkt. Ali Salim ALI Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Mnazi Mmoja
(Mstaafu)
8 |Dkt. Burhani Othman SIMAI Mkurugenzi Mtendaji / Wakala wa Chakula, Dawa na
Mjumbe - Bodi ya Ushauri ya |Vipodozi
Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipodozi / Mjumbe - Taasisi
ya Viwango (ZBS) / Mjumbe -
9 |Nd. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Jinsia na Watoto
Bodi BASSFU
10 |Nd. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Uwezeshaji
Bodi - Mamlaka ya Mafunzo
ya Amali (VTA) / Mjumbe -
SMIDA
11 |Nd. Abubakar Khamis HAMAD Mkurugenzi Msaidizi - Wizara ya Afya
Utawala na Uendeshaji
12 |Dkt. Marijani Lodislous MSAFIRI Mkurugenzi Huduma za Uchunguzi - Mnazi Mmoja
13 [Nd. Ramadhan Khamis JUMA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14 |Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Mnazi Mmoja
15 |Nd. Mathna Kassim MARINE Mkurugenzi - Huduma za Hospitali ya Mnazi Mmoja

Ufundi
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
16 |Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA Mkurugenzi Kinga na Elimu |Wizara ya Afya
ya Afya / Mjumbe - Bodi ya
Taasisi ya Utafiti wa Afya
(ZAHRI)
17 |Dkt. Juma Salum MBWANA Mkurugenzi wa Tiba / Wizara ya Afya
Mjumbe - Bodi ya Taasisi ya
Utafiti wa Afya (ZAHRI)
18 |Nd. Wahida Maabad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii
19 |Nd. Mwinyi Issa MSELLEM Mkurugenzi Mafunzo na Utafiti wa Hospital ya
Mnazi Mmoja
20 |Nd. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa
21 |Nd. Amour Ali ABDALLA Mkurugenzi - Utawala na Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
Rasilimali Watu
22 [Nd. Nadir Khatib HASSAN Mkurugenzi- Idara ya Wakala wa Chakula, Dawa na
Maabara Vipodozi
23 |Nd. Abdul-aziz Shaibu MOHAMED Mkurugenzi-Huduma za Wakala wa Chakula, Dawa na
Wakala Vipodozi
24 [Nd. Khamis Ali OMAR Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipodozi
25 |Nd.Nassir Salum BUHET Mkurugenzi Wakala wa Chakula na Dawa-Pemba
26 |Nd. Shadya Shaaban SEIF Afisa Mdhamini Wizara ya Afya
27 |Dkt. Semeni Shaaban MOH'D Mrajis Baraza la Madaktari
28 |Nd. Vuai Kombo HAJI Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga
29 |Nd. Ahmed Suleiman SAID Mrajis Baraza la Maafisa wa Afya
30 |Nd. Fatma Mohammed RASHID Mrajis Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
31 [Nd. Salum Said ALI Mrajis Baraza la Wataalamu wa Maabara za
Afya
32 |Nd.Yakoub Moh'd SHOKA Msaidizi Mrajis Bodi ya Hospital Binafsi-Pemba
33 |Nd. Khamis Makame HAJI Naibu Mrajis Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
34 Meneja Fedha - . .
Nd. Hassan Ame MAKAME Hospitali ya Mnazi Mmoja
35 |Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI Mshauri wa Waziri-Mstaafu / |Wizara ya Afya
Mwenyekiti wa Bodi ya
Taasisi ya Utafiti ya Afya
(ZAHRI)
36 |Dkt. Ali Omar HAMDU Daktari Dhamana Hospital ya Makunduchi
Makunduchi - Mstaafu
37 [Nd. Mwanakhamis Said HASSUNI Muuguzi Mkuu Hospitali ya Makunduchi
38 |Dkt. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu - Mjumbe wa|ldara ya Mfamasia Mkuu wa Serikali
Bodi ya Ushauri ya Wakala
wa Chakula, Dawa na
Vipodozi / Mjumbe - Bodi ya
Taasisi ya Utafiti wa Afya/
Mjumbe - Baraza la Tiba
Asilia
39 |Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
40 [Mhe. Masauni Yussuf MASAUNI Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
41 |Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL |Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi

Mmoja
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42 |Dkt. Haji Mwevura HAJI Mwenyekiti / Mjumbe Bodi ya|Bodi ya Ushauri ya Maabara ya
Taasisi ya Utafiti wa Afya Mkemia Mkuu wa Serikali
(ZAHRI)
43 |Dkt. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti / Mjumbe - Baraza la Wauguzi na Wakunga
Baraza la Chuo SUZA
44 |Nd. Bakari Juma OMAR Mjumbe Bodi ya Ushauri ya Hospitali Binafsi
45 |Nd. Mussa Rashid MUSSA Muuguzi Mkuu Baraza la Wauguzi na Wakunga
46 |Nd. Zainab Khamis KIBWANA Mjumbe wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipodozi
47 |Nd. Ramadhan Omar MOHAMED Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga /
Shirika la Utangazaji (ZBC)
48 |Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
49 |Nd. Mwanaisha Juma FAKIH Mjumbe Baraza la Wauguzi na Wakunga,
Pemba
50 [Nd. Ahmed Saleh MBAROUK Mjumbe wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipodozi
51 [Nd. Fatma Mtumweni MAKAME Mjumbe wa Baraza Baraza la Madaktari
52 [Nd. Salum Khamis SALUM Mjumbe wa Baraza Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Wazee, Jinsia na Watoto
53 [Nd. Alama Mussa JUMAANE Mjumbe wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Wazee, Jinsia na Watoto
54 [Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Afisa Fedha na Utawala Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Wazee, Jinsia na Watoto
55 |Nd. Khadija Abdalla ABASS Katibu wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipodozi
Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA Katibu wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na
36 Vipodozi
57 | Nd.Attiye Juma SHAAME Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
58 Nd. Ali Mussa ALI Katibu wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
Jinsia na Watoto.
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi / Eneo
1 |Mhe. Tabia Maulid MWITA Waziri/Mjumbe wa BLW 'Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni
na Michezo/ Uteuzi wa Rais
2 |Mhe. Lulu Msham ABDULLA Naibu Waziri (Mstaafu) Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa
na Michezo
3 |Nd. Fatma Hamad RAJAB Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana,Utamaduni

na Michezo

4 INd. Khamis Abdulla SAID Naibu Katibu Mkuu/Mjumbe |Wizara ya Habari, Vijana,Utamaduni
wa Bodi na Michezo/Taasisi ya Elimu Zanzibar
5 |Nd. Omar Hassan OMAR Katibu Mkuu (Mstaafu) 'Wizara ya Vijana, Utamaduni, Saanaa
na Michezo
6 |Nd. Suleiman Pandu KWELEZA Katibu Mtendaji Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7 |Dkt. Saleh Yussuf MNEMO Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya

- Masuala ya Habari

Kale
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8 |Dkt. Amina Ameir ISSA Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|"Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya
- Masuala ya Utalii na Mambo |Kale
ya Kale
9 |[Nd. Omar Said AMEIR Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
10 |Nd. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswabhili
11 |Nd. Khamis Faraji ABDALLA Katibu Mtendaji Baraza la Vijana
12 [Dkt. Omar Abdalla ADAM Katibu Mtendaji /Mjumbe - |Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na
BAKIZA / Mjumbe - Bodi ya |Utamaduni / Wizara ya Utalii na
Afisi ya Hakimiliki / Mjumbe {Mambo ya Kale
BASSFU
13 |Nd. Abdalla Mwinyi KHAMIS Mshauri wa Waziri - Mstaafu/ |Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya
Mwenyekiti Kale/ Bodi ya Nyaraka na
Kumbukumbu za Kitaifa
14 |Nd. Chande Omar OMAR Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe -|Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
Chuo cha Uandishi wa Habari
/ Mjumbe - Bodi ya Afisi ya
Usimamizi wa Hakimiliki
15 |Nd. Salum Kitwana SURURU Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya
Kale
16 [Nd. Salum Suleiman SALUM Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
za Kitaifa
17 |Dkt. Juma Mohamed SALUM Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
18 |Nd. Saumu Ali SAID Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
19 |Nd. Mwanaidi Mohamed ALI Mkurugenzi / Mjumbe - Idara ya Maendeleo ya Vijana
BASSFU
20 |Nd. Mtumwa Khatib AMEIR Afisa Mtendaji na Msimamizi [Afisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
Mkuu wa Hakimiliki / Katibu
wa Bodi
21 |Nd. Yussuf Khamis YUSSUF Mhariri Mtendaji / Katibu - |Shirika la Magazeti ya Serikali
Bodi ya Shirika la Magazeti
22 |INd. Imane Duwe OSMOND Mkuu wa Chuo Chuo cha Uandishi wa Habari
23 |Nd. Khamis Mbeto KHAMIS Kamishna Kamisheni ya Utalii Zanzibar
24 INd. Sharifa Khamis SALIM Kamishna Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
25 |Nd. Shamoun Hashim ALI Kamishna - Idara ya Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
Utamaduni na Sanaa Utamaduni (BASSFU)
26 |Nd. Hassan Mohamed SULEIMAN Mrajis Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na
Utamaduni
27 |Nd. Sheikha Haji DAU Mrajis Tume ya Utangazaji
28 |Nd. Nasra Mohammed HILAL Mwenyekiti Tume ya Utangazaji
29 INd. Yussuf Omar CHUNDA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Usajili ya Magazeti
na Vijarida
30 |Nd. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
31 [Nd. Mahfoudha Alley HAMID Mwenyekiti Bodi ya ya Shirika la Utangazaji la
Zanzibar (ZBC)
32 [Nd. Pereira Ame SILIMA Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa Uchapaji

Zanzibar
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33 [Nd. Mariam Mohammed HAMDANI Mwenyekiti Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na
Utamaduni
34 |Nd. Mohammed Seif KHATIB Mwenyekiti Baraza la Kiswahili la Zanzibar
35 |Nd. Gulam Abdulla RASHID Mwenyekiti Baraza la Michezo
36 |Nd. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Ofisi wa Msimamizi wa Hakimiliki
37 |Nd. Amina Ali KHAMIS Makamu Mwenyekiti wa Bodi |Baraza la Kiswabhili
38 |Nd. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe wa Bodi Tume ya Utangazaji
39 |Nd. Ibrahim Khamasi JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  |Wakala wa Serikali wa Uchapaji
40 [Nd. Khalfan Shekhe SALEH Mkurugenzi Mtendaji, Wakala wa Serikali wa Uchapaji
Zanzibar
41 [Nd. Mbweni Ame MUSSA Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
42 |Nd. Sharfani Twaha MUSTAFA Mjumbe Baraza la Kiswahili
43 |Nd. Ameir Kitwana KARIBU Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
44 |Nd. Abubakar Hussein FADHIL Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
45 |Dkt. Zainab Ali IDDI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
46 |Nd. Abubakar Hussein FADHIL Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
47 |Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
48 |Nd. Omar Hassan ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
49 |INd. Mwandawa Khamis MOHAMED Mjumbe wa Baraza Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
50 |Nd. Omar Abdalla ADAM Mjumbe wa Baraza Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
Utamaduni (BASSFU) / Baraza la
Kiswahili
51 |Nd. Mussa Makame DERE Mjumbe wa Baraza Baraza la Vijana
52 [Nd. Juma Suleiman N'HUNGA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Msimamizi wa Hakimiliki
53 |Nd. Chai Ali MOHAMED Mjumbe wa Bodi Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa
Hakimiliki / Bodi ya Shirika la Meli /
Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu
Zanzibar
54 |Nd. Daniel Kwilemba KWIYEYA Mjumbe Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na
Utamaduni
55 |Nd. Mussa Ahmed TWALIB Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe. Balozi Amina Salum ALI Waziri (Mstaafu) Wizara ya Biashara na Viwanda
2 [Nd. Juma Hassan JUMA Katibu Mkuu (Mstaafu) Wizara ya Biashara na Viwanda
3 |Nd. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji / Mjumbe - |Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji
Bodi ya Usimamizi wa wa Leseni (WBV)
Hakimiliki
4 |Nd. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la Zanzibar
5 |Nd. Moza Rajab BARAKA Katibu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
6 |Nd. Rahima Ali BAKARI Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
7 |Nd. Abdulhamid Idrisa HAJI Mkurugenzi Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
8 |Nd. Mohammed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara

Zanzibar
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9 |Nd. Abdulhamid Idrisa HAJI Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe -|Wakala wa Maendeleo ya Viwanda
Bodi ya Mamlaka ya Mafunzo | Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
ya Amali
10 |Nd. Mariam Mliwa JECHA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
11 |Nd. Mohammed Mwalim SIMAI Mkururgenzi Mtendaji Wakala wa Vipimo
12 |Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Muendeshaji Shirika la Biashara la Zanzibar
/Mjumbe wa Bodi ZAFICO |(ZSTC) / Wizara ya Kilimo, Maliasili
na Uvuvi
13 |Nd. Ali Suleiman MUSSA Mkurugenzi Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
Viwanda
14 |Nd. Nana Rowland MWANIJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
15 |Nd. Said Suleiman SEIF Mkurugenzi- Rasilimali Watu |Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
na Utawala Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
16 |Dkt. Abdulla Rashid ABDULLA Mkurugenzi / Mwenyekiti- Idara ya Maendeleo ya Viwanda
Bodi ya Mamlaka ya
Maendeleo ya Viwanda
Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
17 |Nd. Shadida Ali SALEH Mkurugenzi Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
18 Mkurugenzi - Udhibiti Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN Ubora(Quality Assuarance)
19 |Nd. Hairu Ali MOSSI Mkurgenzi Wizara ya Biashara na Viwanda
20 |Dkt. Muhammed Suleiman KHATIB Mkurugenzi - Mstaafu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
21 |Nd. Hafsa Ali SLIM Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
22 [Nd. Nassra Suleiman ABDALLA Mkurugenzi -Huduma Shirika la Viwango (ZBS)
23 |Nd.Suleiman Ali SULEIMAN Mkurugenzi Utumishi na Shirika la Biashara la Zanzibar
Uendeshaji
24 |Nd. Kassim Seif ALI Mkurugenzi / Mjumbe - Tume |Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
ya Ushindani Halali wa Viwanda
Biashara
25 |Nd. Salum Said SALUM Mkurugenzi Dhamana Taasisi ya Viwango Zanzibar-Pemba
26 Afisa Mdhamini Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
Nd. Ali Suleiman ABEID Viwanda
27 |Nd. Abdullah Ali USSI Afisa Mdhamini Shirika la Biashara la zanzibar -Pemba
28 |Nd. Salum Abdulla KIBE Meneja Tawi Shirika la Biashara la Zanzibar
(ZSTC)
29 |Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI Mwenyekiti wa Bodi/Mjumbe |Shirika la Biashara la Taifa/BLW
BLW (Mstaafu)
30 [Nd. Fatma Gharib HAJI Mrajis Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
31 [Nd. Miza Haji HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
32 |Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
33 [Nd. Abdulbaq Habib ALI Msajili wa Kampuni Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
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34
Nd. Moh'd Ali MAALIM Naibu Mrajis Dhamana Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
35 [Nd. Zeyana Ahmed KASSIM Mkuu wa Kitengo cha Vituo |Wakala wa Maendeleo ya Viwanda
na Uratibu wa Mafunzo Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
36 [Nd. Vuai Mussa VUAI Mwenyekiti / Mjumbe - Chuo |Baraza la Kusimamia Mfumo wa
cha Uandishi wa Habari Utoaji wa Leseni za Biashara
37 [Nd. Ismail Omar BHAI Mkurugenzi Fedha / Mjumbe -|Shirika la ZSTC
Bodi ya Zabuni
38 [Nd. Kassim Maalim SULEIMAN Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Nyumba
39 |Nd. Mussa Ame SILIMA Mwenyekiti Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
40 |Nd. Hamida Ahmed MOHAMED Mwenyekiti / Mjumbe wa Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
Bodi Zanzibar / 'Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
41 Meneja Shirika la Biashara la Zanzibar
Nd. Ali Mohamed ALI (ZSTC)
42 |Nd. Najma Yussuf NUH Meneja - Tehama/ Mjumbe  [Shirika la Biashara la Zanzibar
wa Bodi ya Zabuni (ZSTC)
43 |Nd. Abdalla Baruti MSELLEM Mjumbe Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
44 |Nd. Abdalla Mohammed MMANGA Mjumbe wa Bodi ya Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
Wakurugenzi
45 |Nd. Salmin Sharif KHATIB Mjumbe / Mjumbe - ZURA  [Baraza la Usimamizi wa Leseni
46 |Nd. Hajar Idrissa HAJI Mjumbe wa Bodi Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji
47 INd. Siddik Juma KHAMIS Mjumbe wa Bodi Shirika la Biashara la Zanzibar
(ZSTC)
48 |Nd. Ali Hamad ALI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri |Wakala wa Vipimo na Mezani
(ZAWEMA)/ Mkuu wa Maabara - ZBS
49 |Nd. Suleiman Seif SULEIMAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la Zanzibar
(ZSTC)
50 [Nd. Mgeni Ali HAJI Katibu wa Bodi Wakala wa Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati (SMIDA)
51 |Nd. Rahma Suleiman AMEIR Katibu wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati
(SMIDA)
52 |Nd. Tum Abdi ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Usajili wa Matukio ya
Kijamii
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi /Eneo
1 |Mhe. Dkt. Soud Nahoda HASSAN Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji,
Maliasili na Mifugo / Jimbo la Paje
2 |Mhe. Dkt. Makame Ali USSI Naibu Waziri (Mstaafu) Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na
Uvuvi
3 |Nd. Maryam Juma SAADALLA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na
Uvuvi
4 |INd. Omar Ali AMIR Naibu Katibu Mkuu (Masuala |Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na
ya Mifugo na Uvuvi) Uvuvi
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
5 |Dkt. Fadhila Hemed ALI Mwenyekiti wa Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Kilimo -
Wakurugenzi Kizimbani
6 [Prof. Saleh Idris MOHAMED Mweyekiti - Mstaafu Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti
wa Mifugo (ZALIRI)
7 |Nd. Haroub Suleiman NASSOR Mwenyekiti - Mstaafu Wakala wa Serikali Huduma za
Matrekta na Zana za Kilimo
8 |Dkt. Suleiman Shehe MOHAMMED Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - |Taasisi ya Utafiti wa Kilimo -
Shirika la Biashara la Kizimbani
Zanzibar (ZSTC)
9 |Dkt. Kassim Gharib JUMA Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
10 |Nd. Narriman Saleh JIDDAWI Mkurugenzi Mkuu/ Mjumbe-|Taasisi ya Utafiti Masual ya Uvuvi na
Mjumbe - Baraza la Taasisi yalMazao Baharini / Baraza la Chuo
Karume ya Sayansi na|Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
Teknologia
11 |Ndg. Affan Othman MAALIM Mkurugenzi Mtendaji/{Wakala wa Serikali Huduma za
Mjumbe - Bodi ya Ushauri ya|Matrekta na Zana za Kilimo
Wakala wa Matrekta na Zana
za Kilimo
12 |Kanali Ali Hassan HAMAD Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
13 |Nd. Sihaba Haji VUAI Afisa Mdhamini Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na
Uvuvi
14 |Nd. Noah Saleh SAID Mkurugenzi-Utumishi na Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na
Uendeshaji Uvuvi
15 |Nd. Mohamed Khamis RASHID Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi |Idara ya Kilimo
ya Ushauri ya Wakala wa
Matrekta na Zana za Kilimo
16 |Nd. Soud Mohamed JUMA Idara ya Misitu na Mali ya Asili Vitu
Mkurugenzi - Mstaafu Visivyorejesheka
17 |Nd. Asha Zahran MOHAMMED Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Utabibu wa Mifugo
Bodi ya Ushauri ya Wakala
wa Chakula, Dawa na
18 |Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
19 [Nd. Hamad Masoud ALI Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
20 |Nd. Haji Hamid SALEH Mkurugenzi Idara ya Umwagiliaji Maji
21 |Nd. Sidra Juma AMRAN Katibu wa Bodi Wakala wa Serikali Huduma za
Matrekta na Zana za Kilimo
22 |Nd. Helem Mohamed SAID Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi / Eneo
1 [Mhe. Lela Muhamed MUSSA Waziri / Mjumbe wa BLW  [Wizara ya Utalii na Mambo ya
Kale/Viti Maalum
2 [Mhe. Mahmoud Thabit KOMBO Waziri (Mstaafu) Wizara ya Habrari, Utalii na Mambo ya
3 |INd. Khadija Bakari JUMA Katibu Mkuu (Mstaafu) Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya
Kale
4 |Dkt. Abdulla Mohammed JUMA Katibu Mtendaji / Mjumbe - [Kamisheni ya Utalii Zanzibar
Kamisheni ya Utalii
5 |Nd. Khatibu Juma MJAJA Afisa Mdhamini Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
6 |Nd. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi / Mjumbe - Idara ya Mipango, Sera na Utafiti /
Kamisheni ya Utalii Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya

Kale
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
7 |Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8 [Nd. Ali Jaku ALI Mkurugenzi / Mjumbe - Idara ya Utalii
Baraza la Chuo SUZA
9 |Dkt. Miraji Ukuti USSI Mkurugenzi Masoko / Kamisheni ya Utalii Zanzibar
Mwenyekiti - Bodi ya Zabuni
10 |Nd. Ashura Mrisho HAJI Mkurugenzi - Idara ya Kamisheni ya Utalii Zanzibar
Mipango na Sera
11 [Nd. Sabah Saleh ALI Mwenyekiti - Mstaafu Kamisheni ya Utalii Zanzibar
12 [Nd. Zaina Ali MAULID Kamishna Kamisheni ya Utalii Zanzibar
13 |Nd. Zuleikha Kombo KHAMIS Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
za Kitaifa
14 [ Nd. Aviwa Issa MAKAME Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Utalii Zanzibar
15 |Nd. Abass Haji ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii Zanzibar
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya
Mhe. Riziki Pembe JUMA Makaazi / Viti Maalum
2 [Mhe. Salama Aboud TALIB Waziri (Mstaafu) Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na
Nishati
3 |Nd. Joseph John KILANGI Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya
Makaazi
4 [Nd. Ali Khalil MIRZA Katibu Mkuu (Mstaafu) / Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na
Mwenyekiti - Bodi ya ya Nishati
Udhibiti, Utafutaji na
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi
Asilia, Zanzibar / Mjumbe -
Bodi ya Kampuni ya
Maendeleo ya Mafuta na Gesi
Asilia/ Mjumbe - Mamlaka ya
Uhifadhi wa Mji Mkongwe
5 |Nd. Salhina Mwita AMEIR Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)|Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na
Nishati
6 |Nd. Iddi Hussein HASSAN Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
7 |Nd. Issa Sarboko MAKARANI Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe |Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji
wa Bodi wa Mji Mkongwe
8 |Nd. Riziki Jecha SALIM Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - [Shirika la Nyumba Zanzibar
Bodi ya Kamisheni ya Wakfu
na Mali ya Amana
9 |Nd. Mtambua Hamziji HAJI Mkurugenzi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
10 |Nd. Mohamed Abdulla MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Nishati na Madini
11 |Nd. Fatma Ali SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Yussuf Amour AL Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13 [Nd. Salma Salim ABDALLAH Kaimu Mkurugenzi Mipango [Shirika la Nyumba Zanzibar
14 [Nd. Ramadhan Mussa BAKARI Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi |Wakala wa Majengo ya Serikali
ya Wakandarasi/ Bodi ya
Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
15 [Nd. Mwalim Hamad MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Upimaji
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
16 |Nd. Mohamed Habib MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Mipango Miji na Vijiji
Kamisheni ya Ardhi
17 |Nd. Suleiman Hamad OMAR Mkurugenzi Shirika la Nyumba Pemba
18 |Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi wa Huduma za  |Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na
Kiufundi na Uwekezaji Nishati
19 [Nd. Asha Hamid RAJAB Mthamini Mkuu wa Serikali  |Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
20 |Nd. Mohamed Salim ABDULLA Afisa Mtambuzi wa Ardhi Kamisheni ya Ardhi-Pemba
21 [Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLA Mwenyekiti wa Bodi / Taasisi ya Viwango Zanzibar/Mamlaka
Mjumbe wa Bodi - ZSTC ya Hifadhi na Uendeshaji wa Mji
Mkongwe Zanzibar
22 [Nd. Rama Keis MGENI Mwenyekiti Bodi ya Wakandarasi
23 |Nd. Remedius Edington KISSASI Mwenyekiti Bodi ya Wathamini Majengo
24 [Nd. Msanif Haji MUSSA Mwenyekiti Bodi ya Wakala wa Majengo ya
Serikali
25 |Nd. Abdi Khamis ABDALLA Mwenyekiti / Mjumbe wa Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi/ZIPA
Bodi
26 |Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Kondominio
27 |Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mwenyekiti/Mjumbe Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo / Bodi ya
Wakandarasi
28 [Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
29 |Nd. Hawa Khamis MZEE Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
30 [Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio
31 |Nd. Asha Suleiman SAID Naibu Mrajis wa Ardhi Kamisheni ya Ardhi
32 |Nd. Abdalla Juma SALUM Msaidizi Mrajis Ofisi ya Msajili wa Ardhi
33 |Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY  |Mrajis wa Ardhi Afisi ya Msajili wa Ardhi
34 [Nd. Khadija Masoud HAJI Mkuu wa Utawala Kamisheni ya Ardhi
35 |Nd. Shawana Soud KHAMIS Afisa Mtambuzi wa Ardhi Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na
Nishati
36 |Nd. Ahmada Yahya ABDULWAKIL Mjumbe wa Bodi/Mjumbe Shirika la Nyumba/BLW
BLW (Mstaafu)
37 |Nd. Hassan Haruna USSI Mjumbe wa Bodi ya Bodi ya Wathamini
Wathamini
38 |Nd. Thureya Abdalla SALIM Mjumbe Shirika la Nyumba
39 |Nd. Salhiya Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
40 [Nd. Salha Ali MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Kondominio
41 |Nd. Hamida Juma HAMAD Naibu Katibu Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi - Pemba
42 |Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba Zanzibar
43 |Dkt. Abdulla Juma SAADALLA Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Ardhi
44 [Nd. Amina Mohamed HABIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
45 |Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
46 [Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
47 |Nd. Omar Zahor BURHAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi
48 [Nd. Seif Abdalla SEIF Mjumbe wa Bodi - Mstaafu  |Bodi ya Wakandarasi
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
49 |Nd. Makame Ali MUHAJIR Mjumbe wa Bodi Bodi ya Kondominio
50 [Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
51 |Nd. Mwalim Mwinchum Mwinchum Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ardhi, Maji, Nyumba na
Nishat
52 [Nd. Ali Said BAKARI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
53 |Nd. Rashid Mohammed AZZAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
54 |Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
55 [Nd. Maulid Ame MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
56 [Nd. Masoud Kamal BASHA Katibu wa Bodi Mamlaka na Uhifadhi na Uendeshaji
wa Mji Mkongwe
57 [Nd. Makame Mohamed SUFIANI Katibu wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba
Zanzibar
58 [Nd. Mafunda Ali KHAMIS Katibu wa Bodi Shirika la nyumba Zanzibar
59 [Nd. Khadija Salum ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
60 |Nd. Ashura Soud ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
61 |Nd. Hannat Bakar HAMAD Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji
wa Mji Mkongwe
Wizara ya Maji, Nishati na Madini
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1 [Mhe. Suleiman Masoud MAKAME Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Maji, Nishati na Madini/
Jimbo la Chonga
2 [Nd. Bihindi Nassor KHATIB Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
ZURA Maji na Nishati (ZURA)
3 |Nd. Mussa Ramadhan HAJI Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe |[Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
wa Bodi ya wakurugenzi -
ZURA/ZAWA
4 |INd. Hemed Salim HEMED Naibu Mkurungenzi Mkuu Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Maji na Nishati (ZURA)
5 |Nd. Makame Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 |Nd. Mwadini Makame HAJI Mkurugenzi / Mjumbe wa Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
Bodi - Bodi ya Elimu ya juu
ya Zanzibar na Tanzania Bara
7 |Nd. Mohammed Ilyasa MOHAMMED  |Mkurugenzi/Mjumbe wa Bodi [Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
ya Zabuni
8 |Nd. Kazija Mussa MSHEBA Mkurugenzi (Biashara na
Huduma kwa Wateja) Mamlaka ya Maji Zanzibar
9 |Nd. Hassan Juma ALI Mkurugenzi - Utawala na Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
Rasilimali Watu
10 |Nd. Maulid Hassan KHAMIS Mkurugenzi - Rasilimali Maji [Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11 |Nd. Omar Mshindo BAKARI Mkurugenzi/Mwenyekiti/ Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA) -
Mjumbe wa Bodi ya Zabuni  [Pemba/ Baraza la Chuo Cha Uandishi
wa Habari
12 [Nd. Kassim Haji MRISHO Mkurugenzi Fedha Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13 |Nd. Hassan Ali MBAROUK Meneja Mkuu Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
14 [Nd. Maulid Shirazi HASSAN Meneja Mipango Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
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15
Nd. Ame Vuai AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
16 |Nd. Abdalla Haji STENI Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za
Mkuu wa Mipango Maji na Nishati (ZURA)
17 |Nd. Rabia Abdulla HAMID Mkurugenzi wa Udhibiti wa [Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Uchumi Maji na Nishati (ZURA)
18 |Nd. Haji Sheha WAZIR Meneja - Tehama Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
19 |Nd. Haji Silima HAJI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
20 [Nd. Abass Juma FAKIH Meneja Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
21 [Nd. Thabit Salum KHAMIS Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
22 |Nd. Mwajuma Haji USSI Meneja - Utawala Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
23 [Nd. Said Saleh SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
24 INd. Fatma Hamza AMIR Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Maji na Nishati (ZURA)
25 [Nd. Ghalib Omar AWADH Mjumbe wa Bodi Baraza la Kuwakilisha Watumiaji wa
Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
26 |Nd. Said Saleh SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
27 [Nd. Aziza Juma ALI Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
28 |Nd. Mussa Ali JUMA Mjumbe wa Baraza Baraza la Kuwakilisha Watumiaji w
Maji na Nishati (ZURA)
29 |Nd. Hurina Said MOHAMMED Mjumbe Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
Maji na Nishati (ZURA)
30 |Nd. Ahmed Shehe SALEH Mjumbe wa bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Wakurugenzi - Mstaafu
31 |Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi ya Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
Wakurugenzi
32 |Nd Zubeir Hamad ZUBEIR Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Maji na Nishati (ZURA)
33 |Nd. Zuhura Salim OMAR Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Maji na Nishati (ZURA)
34 |Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za
Maji na Nishati (ZURA)
35 |Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar
(ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Mhe. Abdallah Hussein KOMBO Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Uchumi wa Buluu / Jimbo la
Mkoani
2 [Nd. Adam Abdulla MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia,
Zanzibar
3 |Nd. Zahor Kassim MOHAMED Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar
(ZAFICO)
4 |Nd. Mussa Aboud JUMBE Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
5 |Nd. Mwanamkaa Abdulrahman Mkurugenzi Mwendeshaji /  [Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na

MOHAMED

Mjumbe wa Bodi

Gesi Asilia Zanzibar
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6 |Nd. Omar Ramadhan MAPURI Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya
Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia

7 |Nd. Omar Sururu KHALFAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya
Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia

8 |Nd. Ibrahim Haruna RASHID Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia.

9 |Nd. Wahid Mohamed ADAM Katibu wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya
Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia

Masheha Wilaya ya Mjini
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia

1 [Nd. Rehani Uledi KHAMIS Sheha Amani

2 INd. Daudi Omar ABDUL Sheha Kilimahewa juu

3 |Nd. Mlekwa ALI MKANGA Sheha Kilimahewa Bondeni

4 |Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Chumbuni

5 |Nd. Bakari Makame OMARI Sheha Karakana

6 |Nd. Juma Makame KOMBO Sheha Banko

7 |Nd. Mwadini Mussa MWADINI Sheha Masumbani

8 |Nd. Saleh Moh’d JUMA Sheha Mwembemakumbi

9 |Nd. Abdulrazak Mngwali USSI Sheha Maruhubi

10 |Nd. Khamis Ahmada SALUM Sheha Jang'ombe

11 |Nd. Salum Shaaban MZEE Sheha Kwaalinatu

12 |Nd. Salum Othman SHAMTE Sheha Kidongochekundu

13 |Ali Abdalla KIDEMERE Sheha Miembeni

14 |Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD Sheha Rahaleo

15 |Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Muembeshauri

16 |Nd. Asha Ali ALI Sheha Kikwajuni Juu

17 [Nd. Suleiman Ali MAKUU Sheha Mpendae

18 |Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM Sheha Nyerere

19 |Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY Sheha Mnazi mmoja

20 |Nd. Shaffi Mohammed ABDALLA Sheha Kwaalimsha

21 |Nd. Machano Mwadini OMAR Sheha Kwahani

22 |Nd. Makame Khatibu HASSAN Sheha Mikunguni

23 |Nd. Makame Kitwana MUSTAFA Sheha Muungano

24 |Nd. Mohammed Maulid MUSSA Sheha Sebleni

25 |Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Kwamtipura

26 |Nd. Mzee Haji MUSSA Sheha Mboriborini

27 [Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Mkele

28 |Nd. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Mapinduzi

29 |Nd. Kombo Denge KITIBA Sheha Shaurimoyo

30 |Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Saateni

31 |Nd. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Meya

32 |Ali Hamdu SHUMBAGI Sheha Nyerere

33 [Nd. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Kwamtumweni

34 |Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Gulioni

35 [Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Mitiulaya

36 [Nd. Ali Khamis ALI Sheha Vikokotoni

37 |Nd. Nassor Moh'd JUMA Sheha Mlandege

38 [Nd. Ramadhan Omar IBRAHM Sheha Muembetanga

39 [Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Malindi

40 |Nd. Nassir Mohammed ALI Sheha Mchangani Mjini




29, Januari 2021

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

53
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41 |Nd. Khatib Mwinyi SIMAI Sheha Shangani
42 |Nd. Kama Omar MASHANGO Sheha Migombani
43 |Nd. Elvis Victoria LUANDA Sheha Kwabitiamrani
44 |Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Mwembe Madema
45 |Nd. Soud Rajab SOUD Sheha Matarumbeta
46 |Nd. Khalid Ali KOMBO Sheha Kilimani
47 |Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA Sheha Sogea
48 |Nd. Fuad Mohammed HUSSEIN Sheha Mkunazini
49 |Nd. Juma Khamis MAKAME Sheha Kiponda
50 [Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI Sheha Kisima majongoo
51 |Nd. Abdul Bakar JAFAR Sheha Kisiwandui
52 |Nd. Khamis Omar KHAMIS Sheha Mwembeladu
53 |Nd. Hassan Ali HASSAN Sheha Magomeni
Masheha Wilaya ya Magharib "A"
S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 |Nd. Subira Haji YAHYA Sheha Kibweni
2 |Nd. Ali Haji ALI Sheha Kwagoa
3 |Nd. Hassan Rajab BAKARI Sheha Mwanyanya
4 |Nd. Ame Haji AME Sheha Mtoni
5 [Nd. Makame Mohamed KHALFAN Sheha Sharifu Msa
6 |Nd. Simba Ali MAKAME Sheha Kijichi
7 |Nd. Ndagula Hassan JUMA Sheha Mbuzini
8 |Nd. Suwellum Ali JUMA Sheha Bububu
9 [Nd. Hassan Khamis MACHANO Sheha Chemchem
10 |Nd. Salama Omar IBRAHIM Sheha Mtofaani
11 |Nd. Hamdu Juma MAJENGO Sheha Dole
12 [Nd. Maryam Said SULEIMAN Sheha Kizimbani
13 [Nd. Rajab Dadi RAJAB Sheha Kihinani
14 |Nd. Omar Juma HAJI Sheha Kikaangoni
15 |Nd. Kisa Farahani SALMIN Sheha Kama
16 |Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Mfenesini
17 |Nd. Asha Ali MOHAMMED Sheha Mwakaje
18 [Nd. Robert Machibya NGEDERE Sheha Bumbwisudi
19 |Nd. Issa Ahmada HIJA Sheha Mto Pepo
20 |Nd. Muki Makame USSI Sheha Mtoni Kidatu
21 |Nd. Rashid Jadi RASHID Sheha Mtoni Chemchem
22 |Nd. Juma Issa JUMA Sheha Kianga
23 |Nd. Ramadhan Khamis ALI Sheha Masingini
24 |Nd. Tatu Juma RUBISHA Sheha Mwera
25 [Nd. Ali Haji NEMSHI Sheha Muwembemchomeke
26 [Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS Sheha Mchikichini
27 |Nd. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Welezo
28 [Nd. Ismail Juma HASSAN Sheha Uholanzi
29 [Nd. Mwadini Haji JONGO Sheha Hawai
Masheha Wilaya ya Magharib "B"
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 |Nd. Mohamed Suleiman MOH'D Sheha Fumba
2 |Nd. Mataka Makame MATAKA Sheha Bweleo
3 |Nd. Khatibu Ame BARAKA Sheha Dimani
4 |Nd. Issa Abdalla ALI Sheha Nyamanzi
5 |Nd. Uledi Khamis KHAMIS Sheha Kombeni
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6 |Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Maungani
7 [Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Uwandani
8 [Nd. Martina Raphael DANIEL Sheha Fuoni Kipungani
9 |Nd. Ramadhani Mwadini KHATIB Sheha Fuoni Migombani
10 [Nd. Karume Ali MOH'D Sheha Chunga
11 |Nd. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Mbweni
12 |Nd. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Michungwani
13 |Nd. Zamzam Ali RIJALI Sheha Kwamchina
14 |Nd. Suleiman Moh’d MWINYTI Sheha Chukwani
15 |Nd. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shakani
16 [Nd. Hija Suleiman OTHMAN Sheha Kisauni
17 |Nd. Mohamed Omar SAID Sheha Tomondo
18 [Nd. Abdulwahab Mohammed AHMADA |Sheha Magogoni
19 |Nd. Haji Uzia VUAI Sheha Mikarafuuni
20 |Nd. Amani Ayoub MAKAME Sheha Mwanakwerekwe
21 |Nd. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Muembe Majogoo
22 [Nd. Ramadhani Abdalla RAJAB Sheha Mnarani
23 |Nd. Ramadhan Khamis MAHONGE Sheha Kinuni
24 [Nd. Abdalla Juma MTUMWENI Sheha Pangawe
25 [Nd. Noman Maulid SALUM Sheha Melinne
26 [Nd. Yussuf Makame CHINJO Sheha Taveta
27 |Nd. Yussuf Moh’d MRISHO Sheha Uzi
28 [Nd. Juma Kassim CHANDE Sheha Kijitoupele
29 [Nd. Iddi Abdalla HAJI Sheha Kibondeni
30 [Nd. Abdalla Zahor ABEID Sheha Kiembesamaki
31 |Nd. Omar Juma OMAR Sheha Zingwezingwe
32 |Nd. Rashid Mwadin OMAR Sheha Jitimai
33 |Nd. Kombo Ali AMEIR Sheha Sokoni
34 |Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Uwandani
35 |Nd. Asia Omar MOH'D Sheha Mambosasa
36 [Nd. Hussen Abdulrahmani YUSSUF Sheha Mombasa
Masheha Wilaya ya Kaskazini "A"
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 |[Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Kinyasini
2 INd. Simai Makame SIMAI Sheha Kikobweni
3 |Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Kandwi
4 |Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Pwani Mchangani
5 |Nd. Abdulghafour Ibrahim USSI Sheha Chaani kubwa
6 |Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Chaani Masingini
7 |Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Bandamaji
8 |Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Kigongoni
9 |Nd. Ali Abas HAMAD Sheha Potoa
10 |Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha Kijini Matemwe
11 [Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Mbuyu tende
12 |Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Juga kuu
13 |Nd. Acheni Machano JUMA Sheha Pitanazako
14 |Nd. Makame Khamis ALI Sheha Muwange
15 |Nd. Denge Khamis SILIMA Sheha Matemwe Kaskazini
16 |Nd. Vuai Farhan MCHA Sheha Matemwe Kusini
17 |Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Kidombo
18 |Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Chutama
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19 [Nd. Haji Faki HAJI Sheha Gamba
20 [Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Moga
21 [Nd. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Mkwajuni
22 |Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Nungwi Bandakuu
23 |Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Nungwi Kiungani
24 [Nd. Ali Omar MUSSA Sheha Kilindi
25 |Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Bwereu
26 |Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Kidoti
27 |Nd. Ussi Haji BARO Sheha Kilimani Tazari
28 [Nd. Ali Foum NYANGE Sheha Tazari
29 |Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Fukuchani
30 |Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Kigunda
31 [Nd. Haji Juma JUMA Sheha Mkokotoni
32 [Nd. Omar Ali OMAR Sheha Mto Wapwani
33 [Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Pale
34 |Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Mtakuja
35 |Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Gomani/Tumbatu
36 |Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Uvivini
37 |Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Jongowe
38 [Nd. Hamim Thomas MUSSKA Sheha Kijibwemtu
39 |Nd. Tano Ame HAJI Sheha Kigomani
40 |Nd. Salama Sleiman SIMBA Sheha Kipange
41 |Nd. Sharif Mngana SHARIF Sheha Kivunge
42 |Nd. Bakar Faki MCHA Sheha Mchezashauri
43 |Nd. Hassan Moh'd HASSAN Sheha Kijini Matemwe
44 |Nd. Hassan Suleiman KHAMIS Sheha Mwanda
45 |Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Donge Mchangani
46 |Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Kibeni
Masheha Wilaya ya Kaskazini "B"
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 [Nd. Khamis Ussi MLINDE Sheha Misufini
2 [Nd. Mussa Ali KHAMIS Sheha Kidazini
3 |Nd. Juma Zahoro JUMA Sheha Makoba
4 [Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Mafufuni
5 |Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Kiongwe Kidogo
6 |Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Donge Majenzi
7 |Nd. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Njia ya Mtoni
8 |Nd. Chum Mohamed MWEVURA Sheha Donge Vijibweni
9 [Nd. Saleh Khamis IBRAHIM Sheha Donge Karange
10 [Nd. Juma Rajab AME Sheha Donge Pwani
11 |Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Donge Mbiji
12 [Nd. Sharif Ali MAKAME Sheha Mkataleni
13 [Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Upenja
14 |Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Pangeni
15 |Nd. Shaame Juama JUMA Sheha Mgambo
16 [Nd. Khamis Makame ALI Sheha Kwagube
17 |Nd. Khamis Ndende JUMA Sheha Kitope
18 |Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Mbaleni
19 |Nd. Mohamed Haji FAKI Sheha Kilombero
20 |Nd. Mbaraka Nassor KHAMIS Sheha Mangapwani
21 |Nd. Suleiman Mwindadi HAJI Sheha Fujoni
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22 |Nd. Mohamed Ali AME Sheha Kiombamvua
23 [Nd. Ali Saleh HAMAD Sheha Mkadini
24 [Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Kinduni
25 |Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Mahonda
26 [Nd. Moh’d Bakari MOHAMED Sheha Matetema
27 [Nd. Mikidadi Juma MASOUD Sheha Mnyimbi
28 [Nd. Makame Mcha MKANGA Sheha Kisongoni
29 |Nd. Maulid Masoud AME Sheha Kiwengwa
Masheha Wilaya ya Kati
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 [Nd. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Pete
2 |Nd. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Cheju Zuwiani
3 |Nd. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Cheju Hanyegwa Mchana
4 |Nd. Masoud Said ABDALLA Sheha Ndijani Mseweni
5 |Nd. Juma Hamza ABASS Sheha Marumbi
6 |Adam Muhsin AMOUR Sheha Uroa
7 |Nd. Kondo Mwadini KONDO Sheha Dunga Bweni
8 |Nd. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Dunga Kiembeni
9 |Nd. Muhidin Haji MACHANO Sheha Jumbi
10 |Nd. Ali Yussuf MUSSA Sheha Binguni
11 [Nd.Iddi Ramadhan CHUMU Sheha Tunguu
12 [Nd. Vuai Ramadhan VUAI Sheha Bungi
13 |Nd. Mohamed Haji USHAHID Sheha Kikungwi
14 |Nd. Amour Ali MUSSA Sheha Ng'ambwa
15 |Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI Sheha Unguja Ukuu Kaebona
16 |Nd. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Kiboje Mkwajuni
17 |Nd. Khatibu Abdalla MATANDALA Sheha Kiboje Mwembeshauri
18 |Nd. Aziza Juma MTUMWA Sheha Tunduni
19 [Nd. Vuai Mgeni VUAI Sheha Uzini
20 [Nd. Hassan Hamad HASSAN Sheha Mgeni Haji
21 [Nd. Tunza Ali SHAALI Sheha Koani
22 [Nd. Hassan Othman MWELEZA Sheha Miwani
23 [Nd. Amour Pandu MKOMBE Sheha Bambi
24 |Nd. Juma Yussuf JUMA Sheha Mchangani Shamba
25 [Nd. Khalid Yahya RAMADHANI Sheha Mpapa
26 |Nd. Makame Simai MAKAME Sheha Pagali
27 |Nd. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Umbuji
28 |Nd. Hassan Makame HAJI Sheha Ukongoroni
29 [Nd. Mkanga Miraji HAJI Sheha Charawe
30 |Nd. Zidi Suleiman ABJED Sheha Jendele
31 |Nd. Issa Muhsin ISSA Sheha Ghana
32 |Nd. Kari Ali HAJI Sheha Ndijani Mwembepunda
33 |Nd. Abdalla Salum JUMA Sheha Machui
34 |Nd. Bishara Saleh HAJI Sheha Kidimni
35 |Nd. Simai Msaraka PINJA Sheha Chwaka
36 |Nd. Rashid Haroun RASHID Sheha Unguja Ukuu Kaebona
37 |Nd. Hassan Fadhil SULEIMAN Sheha Nganani Makunduchi
38 |Pandu Hassan HASSAN Sheha Ubago
Masheha Wilaya ya Kusini
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 |Nd. Abeid Juya HAJI Sheha Michamvi




29, Januari 2021

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

57

S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
2 |Nd. Ali Haji MKADAM Sheha Dongwe
3 |Nd. Maram Pandu KWELEZA Sheha Bwejuu
4 |Nd. Mohammed Rajab MAKAME Sheha Paje
5 [Nd. Ali Mtumwa HASSAN Sheha Jambiani Kibigija
6 |Nd. Hassan Haji MARINGO Sheha Jambiani Kikadini
7 |Nd. Hassan Rajab MKADAM Sheha Kitogani
8 [Nd. Mussa Juma MBWATO Sheha Muungoni
9 |Nd. Ali Nahoda ALI Sheha Kajengwa Makunduchi
10 |Nd. Khadija Kheri HASSAN Sheha Kiongoni Makunduchi
11 |Nd. Ameir Khatib HAJI Sheha Kijini Makunduchi
12 |Nd. Hamza Issa HAMZA Sheha Mzuri Makunduchi
13 |Ali Pandu KHATIB Sheha Muyuni A
14 |Nd. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Muyuni B
15 |Nd. Hassan Amour ALI Sheha Muyuni C
16 |Nd. Kassim Ibrahim YAHYA Sheha Kizimkazi Dimbani
17 |Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Kibuteni
18 [Nd. Khamis Ramadhan MBARAKA Sheha Mtende
19 [Nd. Hamad Ramadhani HAMADI Sheha Uzi
20 |Nd. Juma Ali KHATIB Sheha Tasani Makunduchi
21 |Nd. Rashid Ali HASSAN Sheha Kizimkazi Mkunguni
22 [Nd. Maulid Hassan ZIDY Sheha Muyuni
Wilaya ya Chake Chake
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 |Nd.Omar Said SULEIMAN Sheha Shehia ya Mchanga Mrima
2 |Nd.Juma Kombo KHAIRALLA Sheha Shehia ya Mgogoni
3 [Nd.Khamis Uledi KOMBO Sheha Pujini(Kumvini)
4 |Nd.Juma Ali HABABI Sheha Shehia ya Michungwani
5 |Nd.Hamad Mbarouk ALI Sheha Shehia ya Uwandani
6 |Nd.Mwadini Haji ALI Sheha Shehia ya Tibirinzi
7 |Nd.Shida Khamis OTHMAN Sheha Shehia ya Ole
8 |Nd.Rashid Issa JUMA Sheha Shehia ya Wawi
9 |Nd.Mkubwa Hamad HASSAN Sheha Shehia ya Mtale
10 [Nd.Khamis Suleiman ALI Sheha Shehia ya Kwale
11 [Nd.Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Shehia ya Mfikiwe
12 [Nd.Hamad Abdalla ALI Sheha Shehia ya Msingini
13 [Nd.Khamis Iddi SONGORO Sheha Shehia ya Mkoroshoni
14 |Nd.Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shehia ya Shungi
15 |Nd.Mbwana Ali OMAR Sheha Shehia ya Ng'ambwa
16 [Nd.Masoud Ali MOH'D Sheha Shehia ya Ndagoni
17 |Nd.Hemed Abeid HEMED Sheha Shehia ya Mbuzini
18 [Nd.Haji Mohammed ALI Sheha Shehia ya Wesha
19 [Nd. Muhammed Ali JUMA Sheha Shehia ya Kichungwani
20 [Nd.Subira Abdalla JUMA Sheha Shehia ya Gombani
21 |Nd.Abdulrahman Shehe MOHAMMED  [Sheha Shehia ya Chachani
22 [Nd.Omar Iddi ZAINA Sheha Shehia ya Mgelema
23 |Nd.Haji Ali HAJI Sheha Shehia ya Kibokoni
24 |Nd.Juma Faki MACHU Sheha Shehia Chanjaani
25 |Nd.Abuu Abrahman SALUM Sheha Shehia ya Kilindi
26 |Nd. Khamis Shaaban HAMAD Sheha Shehia ya Mjini Ole
27 |Nd.Gharib Rashid KHAMIS Sheha Shehia ya Wara
28 |Nd.Salum Ayoub SULEIMAN Sheha Shehia ya Vitongoji
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29 |Nd.Mafunda Hamad RUBEA Sheha Shehia ya Madungu
30 |Nd.Ali Khamis MASOUD Sheha Shehia Mvumoni
31 |Nd.Hidaya Yussuf SALIM Sheha Shehia Chonga
Wilaya ya Mkoani
S/IN Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 [Nd.Omar Ali MWADINI Sheha Shehia ya Mjimbini
2 |Nd.Chumu Abdalla ABDALLA Sheha Shehia ya Kisiwa Panza
3 [Nd.Issa Nassor MOHAMMED Sheha Shehia ya Ngwachani
4 |Nd.Sabiha Moh'd ALI Sheha Nanguji-Kendwa
5 |Nd.Subira Iddi MOHAMMED Sheha Shehia ya Ng'ombeni
6 [Nd.Ramadhan Juma SHOKA Sheha Shehia ya Ukutini
7 |Nd. Haji Faki KOMBO Sheha Shehia ya Stahabu
8 |Nd.Simai Faki SIMAI Sheha Shehia ya Mkungu
9 |Nd.Abdalla Omar ABDALLA Sheha Shehia ya Michenzani
10 |Nd.Rajab Zaid RISASI Sheha Shehia ya Mtambile
11 |Nd.Abdalla Kombo HAJI Sheha Shehia ya Chokocho
12 |Nd.Ridhwan Abdalla MOH'D Sheha Shehia ya Changaweni
13 [Nd.Silima Hija HASSAN Sheha Shehia ya Makoongwe
14 |Nd.Hakim Khamis OMAR Sheha Shehia ya Jombwe
15 |Nd.Mafunda Ramadhan MTIPURA Sheha Shehia ya Mgagadu
16 |Nd.Fatuma Khamis ALI Sheha Shehia ya Mchakwe
17 |Nd.Shaaban Salim OMAR Sheha Shehia ya Minazini
18 |Nd.Omari Moh'd ABDALLA Sheha Shehia ya Chambani
19 |Nd.Mwashum Makame HAJI Sheha Shehia ya Makombeni
20 |Nd.Rajab Mbwana RAJAB Sheha Shehia ya Mizingani
21 |Nd.Issa Makame MAKAME Sheha Shehia ya shidi
22 |Nd.Mohammed Suleiman ALI Sheha Shehia ya Wambaa
23 |Nd.Moh'd Kassim MOH'D Sheha Shehia ya Kengeja
24 |Nd.Iddi Moh'd KOMBO Sheha Shehia ya Mkanyageni
25 |Nd.Omari Bakari OMARI Sheha Kukuu
26 |Nd.Afadhali Juma AFADHALI Sheha Kangani
27 |Nd.Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Shehia ya Uweleni
28 [Nd. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Shehia ya Dodo
29 |Nd. Nassor Juma KOMBO Sheha Shehia ya Mbuyuni
30 |Nd. Khamis Mohammed NAHODA Sheha Shehia ya Chumbageni
31 |Nd. Safia Khamis NGWALI Sheha Shehia ya Shamiani
32 |Nd. Omar Mzee FAKI Sheha Shehia ya Mbuguani
33 |Nd. Abdalla Makame HAMAD Sheha Shehia yaKiwani
34 |Nd. Hashim Ali ABDALLA Sheha Shehia ya Mtangani
35 |Nd. Hamad Haji FAKI Sheha mwambe
Wilaya ya Micheweni
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia
1 [Nd.Time Said OMAR Sheha Shehia ya Shumba Viamboni
2 |Nd. Abdalla Bakar DAWA Sheha Shehia ya Makangale
3 |Nd. Salim Said SALIM Sheha Shehia ya Mihogoni
4 |Nd.Wahida Mussa MAULID Sheha Shehia ya Jondooni
5 |Nd.Sief Omari HAMAD Sheha Shehia ya Tumbe Mashariki
6 [Nd.Ali Hamad SAID Sheha Shehia ya Wingwi
7 |Nd.Rahila Ramadhan JUMA Sheha Shehia ya Shumba Mjini
8 |Nd.Mohammed Omar ABDALLA Sheha Shehia ya Konde
9 |Nd.Masoud Khamis HAMAD Sheha Shehia ya Tumbe Magharib
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10 [Nd. Faki Hamad JUMA Sheha Shehia ya MaziwaNg'ombe
11 [Nd.Khatib Hamad MBWANA Sheha Shehia ya Kiuyu Mbuyuni
12 [Nd.Faki Kombo HAMAD Sheha Shehia ya Majenzi
13 |Nd.Said Othman KOMBO Sheha Shehia ya Chamboni
14 [Nd.Saleh Salim KHAMIS Sheha Shehia ya Chimba
15 |Nd.Ali Hamad SHARIF Sheha Shehia ya Shanake
16 [Nd.Ali Mbarouk ALI Sheha Shehia Wingwi Mapofu
17 [Nd.Nassor Kombo KHATOR Sheha Shehia ya Sizini
18 |Nd.Muhammed Ali HAMAD Sheha Shehia ya Jambonia Mtemani
19 [Nd.Shehe Yussuf HAMAD Sheha Shehia Mjini Wingwi
20 [Nd. Dawa Juma MSHINDO Sheha Shehia ya Micheweni Mjini
21 [Nd.Bakar Ali BAKAR Sheha Msuka Mashariki
22 |Nd.Ramadhan Omar. AHMED Sheha Kipange
23 [Nd.Amina Khatibu ALI Sheha Msuka Magharibi
24 [Nd.Maryam MJAWIRI juma Sheha Kifundi

Wilaya ya Wete
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Shehia

1 [Nd.Massoud Mselem SHINEY Sheha Shehia ya Utaani

2 |Nd.Raiya Amour OTHMAN Sheha Shehia ya Kinyasini

3 |Nd.Suleiman Ali HAJI Sheha Shehia ya Kizimbani

4 |Nd.Ali Khatib ALI Sheha Shehia ya Selemu

5 |Nd.Juma Ali JUMA Sheha Shehia ya Jadida

6 |Nd.Bakar Said JUMA Sheha Mzambarauni Takao

7 |Nd.Asaa Khamis MUSSA Sheha Shehia ya Piki

8 [Nd.Mkongwe Kassanje KHAMIS Sheha Shehia ya Ukunjwi

9 |Nd.Mwanaidi Khamis ALELA Sheha Shehia Maziwani

10 |Nd.Mchanga Said SALIM Sheha Shehia ya Chwale

11 [Nd.Saumu Ali HAMAD Sheha Shehia ya Pembeni

12 |Nd.Hashife Thani JUMA Sheha Shehia Junguni

13 [Nd.Ramia Said RASHID Sheha Shehia ya Bopwe

14 |Nd.Masoud Ali HASSAN Sheha Shehia ya Wete

15 |Nd.Juma Haji OMAR Sheha Shehia ya Kigongoni
16 |Nd.Shaibu Kaim MANGUJA Sheha Shehia Gando

17 [Nd.Mrisho Juha MTWANA Sheha Shehia Mtemani

18 |Nd.Khamis Abeid ALI Sheha Shehia Fundo

19 |Nd.Othman Ali KHAMIS Sheha Mtambwe Kusini
20 [Nd.Hamad Said ALI Sheha Mjananza
21 |Nd.Omar Khamis OTHMAN Sheha Shehia ya Kiungoni
22 |Nd.Said Hamad SHEHE Sheha Shehia Pandani
23 |Nd.Mussa Rashid SAID Sheha Shehia ya Kinyikani
24 |Nd.Shaaban Salim MTWANA Sheha Shehia Kisiwani
25 |Nd.Omar Faki KOMBO Sheha Shehia ya Shengejuu
26 |Nd.Omar Ali OMAR Sheha Shehia ya Mpambani
27 |Nd.Hamad Ali BWAKAME Sheha Shehia ya Kojani
28 [Nd.Ali Said ALI Sheha Shehia ya Kambini
29 |Nd.Yahya Salim AMIR Sheha Shehia ya Kiuyu Minungwini
30 [Nd.Maryam Issa OMAR Sheha Shehia ya Mlindo

31 |Nd. Assaa Makame SAID Sheha Shehia ya Mchanga Mdogo
32 |Nd.Said Hamad KHAMIS Sheha Shehia ya Mgogoni

33 |Nd.Shufaa Asaa MUOMBWA Sheha Shehia ya Mtambwe Kaskazini
34 |Nd.Fakih Omar YUSSUF Sheha Shehia ya Kangagani
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35 |Nd.Makame Seif FAKI Sheha Shehia ya Kipangani
36 [Nd.Omar Ali OMAR Sheha Shehia ya Finya
Madiwani Wilaya ya Mjini
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 [Nd. Mahmoud Moh'd MUSSA Mstahiki Meya wa Jiji/ Baraza la Jiji/Mamlaka ya Uthibiti wa
2 |Nd. Ahmada Ame AHMADA Diwani Kwaalinato
3 |Nd. Ibrahim Khamis FATAKI Diwani Kikwajuni
4 |INd. Kinunu Rashid SLIM Diwani Mlandege
5 |Nd. Bamba Ujudi AMBAR Diwani Chumbuni
6 |Nd. Haji Juma FAKI Diwani Mwembe Makumbi
7 |Nd. Jacob Joseph OWARE Diwani Migombani
8 |Nd. Mohammed Said MOHAMMED Diwani Sogea
9 |Nd. Makame Khamis AME Diwani Amani
10 [Nd. Khadija Ame HAJI Diwani Viti maalum
11 [Nd. Khadija Saleh ALI Diwani Malindi
12 |Nd. Abdul-latif Omar HAJI Diwani Jang'ombe/Urusi
13 [Nd. Hamduni Hemed RASHID Diwani Kianga
14 |Nd. Salma Mussa YUSSUF Diwani Viti maalum
15 |Nd. Nassra Haji USSI Diwani kuteuliwa
16 |Nd. Kombo Haji FOUM Diwani kuteuliwa
17 [Nd. Amina Hassan SULEIMAN Diwani Viti maalum
18 [Nd. Amina Juma MUSTAFA Diwani Kuteuliwa
19 [Nd. Khadija Raj ab PAZI Diwani Viti maalum
20 |Nd. Asteria Moris AMBROS Diwani Viti maalum
21 |Nd. Maryam Ali MUSSA Diwani Viti maalum
22 |Nd. Sharia Moh'd KUOKO Diwani Mpendae
23 |Nd. Hassan Said AMOUR Diwani Shaurimoyo
24 |Nd. Aboud Hassan SERENGE Diwani Kuteuliwa
25 |Nd. Rahma Ali KHAMIS Diwani Kuteuliwa
26 |Nd. Omar Mwalim JUMA Diwani Kwamtipura
27 [Nd. Rahma Abdalla KOMBO Diwani Viti maalum
28 |Nd. Mbarouk Abdalla SAID Diwani Rahaleo
29 |Nd. Moza Jaku HASSAN Diwani Kuteuliwa
Nd. Janet Norah SEKIHOLA
30 Diwani/Mjumbe - Bodi ya
Kuthibiti Kodi za Nyumba Baraza la Jiji
31 [Nd. Saleh Juma KINANA Diwani Baraza la Manispaa Mjini
32 |Nd. Amour Yussuf MMANGA Diwani Baraza la Manispaa Mjini
33 [Nd. Ali Haji HAJI Meya Baraza la Manispaa Mjini
34 |Nd. Mahmoud Ali MAKAME Diwani Muungano
35 [Nd. Akida Juma MAKAME Diwani Kilimahewa Bondeni
36 |Nd. Jackline George SUNA Diwani Kuteuliwa
37 [Nd.Wardi JOTHMAN Diwani Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Magharib A
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Ramadhani Juma MKANGA Diwani Bububu
2 |INd. Juma William SUNGWA Diwani Dole
3 |Nd. Nyange Haji HAJI Diwani Kihinani
4 |INd. Chum Shuwari MACHANO Diwani Mtofaani
5 |Nd. Sahera Hassan SAHERA Diwani Mwanyanya
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6 [Nd. Ali Mussa HASSAN Diwani Mwera
7 |Nd. Khadija Omar NGARAMA Diwani Kibweni
8 [Nd. Juma Ali TABORA Diwani Mtoni Kidatu
9 [Nd. Ramadhan Ali JUMA Diwani Welezo
10 [Nd. Fatma Omar ALI Diwani Viti maalum
11 |Nd. Juma Fikirini KHAMIS Diwani Monduli
12 [Nd. Kassim Abass HUSSEIN Diwani Kuteuliwa
13 [Nd. Asha Khamis JUMA Diwani Viti maalum
14 |Nd. Ramadhan Ali RAMADHAN Diwani Kuteuliwa
15 [Nd. Hamduni Hemed RASHID Diwani Kianga
16 [Nd. Mussa Ali ISSA Diwani Mfenesini
17 |Nd. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani Viti maalum
18 |Nd. Kulthum Mohamed HAKIM Diwani Baraza la Manispaa Magharibi 'A’
19 |Nd. Abass Haji KOMBO Diwani Mtoni Kidatu
20 [Nd. Moh'd Ame WADI Diwani Bububu
Madiwani Wilaya ya Maghrib B
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Mwan-jaha Nahoda MAULID Diwani Pangawe
2 |Nd. Hashim Abdalla RASHID Diwani Kisauni
3 |Nd. Saleh Yahya SALEH Diwani Kijitoupele
4 |INd. Wanu Sengeru HAJI Diwani Melinne
5 [Nd. Farashuu Mussa ABDALLA Diwani Mambosasa
6 |Hafidh Ali RAMADHAN Diwani Mbweni
7 [Nd. Salama Bakari WAKATI Diwani Viti maalum
8 |Nd. Khamis Hassan HAJI Diwani Fuoni Kipungani
9 |Nd. Maulid Mwinjuma MZEE Diwani Mombasa
10 [Nd. Fatma Rashid JUMA Diwani Chukwani
11 [Nd. Thuwaiba Jeni PANDU Diwani Kuteuliwa
12 [Nd. Shaaban Mwinyi ALI Diwani Kibondeni
13 [Nd. Asha Hassan JUMA Diwani/ Naibu Meya Jitimai
14 [Nd. Kulthum Moh'd HAKIM Diwani Kuteuliwa
15 [Nd. Mariam Hassan HAJI Diwani Viti maalum
16 [Nd. Nassor Ameir NASSOR Diwani Kuteuliwa
17 |Nd. Mpaji Ali HAMADI Diwani Kuteuliwa
18 [Nd. Khalifa Ali HAMAD Diwani Kuteuliwa
19 [Nd. Shamila Jumbe SAID Diwani Viti maalum
20 |Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI Diwani Viti maalum
21 [Nd. Khamis Omar KHAMIS Diwani Dimani
22 |Nd. Nasra Haji USSI Diwani Baraza la Manispaa Magharibi 'B'
23 [Nd. Maryam Saleh ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Magh. B
24 [Nd. Veronica Panglas MTINDIRA Diwani Viti Maalum
25 [Nd. Fatma Juma JABU Diwani Uteuzi
26 |Nd. Maulid Mwinyi JUMA Diwani Mombasa
Madiwani Wilaya ya Kaskazini "A"
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Haji Kidawa MKALI Diwani Kinyasini
2 |Nd. Fatma Makame OMAR Diwani Kivunge
3 |Nd. Machano Fadhil MACHANO Diwani Kidombo
4 |Nd. Twalib Haji ABASS Diwani Nungwi Tazari
5 [Nd. Othman Khamis FOUM Diwani Kipange
6 [Nd. Faida Salmin JUMA Diwani Viti maalum
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7 |Nd. Haji Simai MACHANO Diwani Kuteuliwa
8 |Nd. Fatma Mngwali HAMIS Diwani Viti maalum
9 |Nd. Kombo Haji FOUM Diwani kuteuliwa
10 |Nd. Khadija Simai FAKI Diwani kuteuliwa
11 |Nd. Myamba Juma MATI Diwani Viti maalum
12 [Nd. Fatma Juma BAKARI Diwani Viti maalum
13 |Nd. Faki Mtwana FAKI Diwani Kidombo
14 |Nd. Hassan Mcha HASSAN Diwani Kijini
15 [Nd. Haji ALI JUMA Diwani Kuteuliwa
16 |Nd. Siti Ali MAKAME Diwani Bandakuu
17 |Nd. Makame Ali CHOUM Diwani Tumbatu
18 [Nd. Raya Ali MAKAME Diwani Viti maalum
19 [Nd. Othman Omar ABDUL Diwani Chaani Masingini
20 [Nd. Maulid Nafasi JUMA Diwani Kuteuliwa
21 [Nd. Miza Makame HAJI Diwani Chaani kubwa
Madiwani Wilaya Kaskazini ''B"'
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Ame Stahamili AME Diwani Mafufuni
2 |Omar Ramadhan SHEHE Diwani Kiwengwa
3 [Nd. Hassan Ameir ABDULLA Diwani Mbaleni
4 |INd. Omar Khamis ABDALLA Diwani Vijibweni
5 [Nd. Omar Haruna ABUU Diwani Mkataleni
6 [Nd. Pili Moh'd SAID Diwani Mahonda
7 [Nd. Asia Moh'd HAJI Diwani Kuteuliwa
8 [Nd. Miza Foum FAKI Diwani Kuteuliwa
9 |Nd. Iliyas Mtwana PANDE Diwani Kuteuliwa
10 |Nd. Habiba Juma SAID Diwani Viti maalum
11 [Nd. Kashimiri Haji MAKAME Diwani Kuteuliwa
12 [Nd. Sozi Juma ALI Diwani Viti maalum
13 [Nd. Juma Omar HAJI Diwani Kuteuliwa
14 [Nd. Fatma Saleh UKINDU Diwani Viti maalum
15 |Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED Diwani Fujoni
Madiwani Wilaya ya Kati
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani Tunguu
2 Nd. Ussi Ali MTUMWA Diwani Ubago
3 |Nd. Suleiman Haji MLENGE Diwani Cheju
4 |Nd. Haji Mzee ALI Diwani Kiboje
5 |Nd. Victor Fabian PAULO Diwani Koani
6 [Nd. Said Hassan SHAABANI Diwani Kuteuliwa
7 [Nd. Riziki Moh'd ABDALLA Diwani Viti maalum
8 |Nd. Tendani Mkanga MIRAJI Diwani Viti maalum
9 [Nd. Mussa Haji MUSSA Diwani Kuteuliwa
10 [Nd. Ali Khatib MUSSA Diwani Bungi
11 [Nd. Fatma Haji JAKU Diwani Kuteuliwa
12 |Nd. Khadija Kassim ALI Diwani Viti maalum
13 [Nd. Daudi Suleiman HAJI Diwani Kuteuliwa
14 [Nd. Said Kheir MTUMWA Diwani Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Kusini
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Wadi
1 |Nd. Mustafa Mohammed HAJI Diwani Muyuni
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2 |Nd. Zawadi Hamdu VUAI Diwani Kuteuliwa
3 [Nd. Pandu Haji MJAKA Diwani Jambiani
4 |Nd. Nali Makame HAJI Diwani Kuteuliwa
5 |Nd. Salama Ali HAMAD Diwani Wadi ya Muungoni
6 |Nd. Sharifa Omar ALI Diwani Kuteuliwa
7 [Nd. Said Kher MTUMWA Diwani Bambi
8 |Nd. Asha Mohamed CHUM Diwani Kuteuliwa
9 |Nd. Zaituni Khatib VUAI Diwani Kuteuliwa
10 [Nd. Ibrahim Chaguwa ABDALLA Diwani Paje
Madiwani Wilaya ya Chake Chake
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Madiwani
1 |Nd. Ali Yussuf JUMA Diwani Wadi ya Kibokoni
2 |Nd. Juma Hamad MAKAME Diwani Wadi ya Kilindi
3 [Nd. Adila Juma SULEIMAN Diwani Kuteuliwa
4 [Nd. Arafa Kassim ABASS Diwani Wadi ya Ndagoni
5 [Nd. Khamis Maneno MOHAMMED Diwani Wadi ya Ziwani
6 |Nd. Khadija Henock MAZIKU Diwani Wadi ya Ole
7 |Nd. Rashid Khamis YUSSUF Diwani Wadi ya Madungu
8 [Nd. Hamad Abdalla HAMAD Diwani Wadi ya Vitongoji
9 |Nd. Fatma Juma KHAMIS Diwani Wadi ya Tibirinzi
10 [Nd. Time Ramadhan KHATIBU Diwani Wadi ya Matale
11 |Nd. Rahima Khamis HAJI Diwani Kuteuliwa
12 |Nd. Zuhura Juma MAALIM Diwani Kuteuliwa
13 [Nd. Zainab Moh'd OMAR Diwani Kuteuliwa
14 [Nd. Bahati Ali JUMA Diwani Kuteuliwa
15 [Nd. Asha Khamis OMAR Diwani Kuteuliwa
16 |Nd. Sada Ramadhan KHAMIS Diwani Kuteuliwa
17 |Nd. Khamis Kombo SEIF Diwani Kuteuliwa
18 |Nd. Kassim Juma KHAMIS Diwani Kuteuliwa
19 [Nd. Yakub Khalfan SHAH Diwani Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Mkoani
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Madiwani
1 |Nd. Zuwena Hassan KADUARA Diwani Wadi ya Dodo
2 [Nd. Mohammed Said ALI Diwani Ewadi ya Ngwachani
3 |Nd. Kimanga Ramadhan MSABAH Diwani Wadi ya Kendwa
4 |Nd. Juma Muhamed JUMA Diwani Wadi ya Mwambe
5 |Nd. Rajab Ali USSI Diwani Wadi ya Chokocho
6 [Nd. Mashavu Amour MOHAMMED Diwani Wadi ya Michenzani
7 |Nd. Ali Abdalla NGAIRO Diwani Wadi ya Mkoani
8 |Nd. Mayasa Said MAKAME Diwani Wadi Kangani
9 |Nd. Mwadini Ali MWADINI Diwani Wadi ya Mtambile
10 [Nd. Hasina Sharif MOH'D Diwani Kuteuliwa
11 [Nd. Fatma Muhammed BAKARI Diwani Viti Maalum
12 [Nd. Rahma Ali MOH'D Diwani Kuteuliwa
13 [Nd. Fatma Khamis OTHMAN Diwani Kuteuliwa
14 [Nd. Arafa Mzee AMOUR Diwani Kuteuliwa
15 [Nd. Juma Makame OMAR Diwani Kuteuliwa
16 |Nd. Nassra Yakoub MANSOUR Diwani Kuteuliwa
17 [Nd. Haji Khamis MOSI Diwani Kuteuliwa
18 [Nd. Haroub Mmanga SIMAI Diwani Kuteuliwa

Madiwani Wilaya ya Wete
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S/N Jina Cheo/ Wadhifa Madiwani
1 |Nd. Khalid Hamad ALI Diwani Wadi ya Pandani
2 |Nd. Mgeni Khatibu YAHY A Diwani Kuteuliwa
3 |Nd. Hemedi Khamis SALIM Diwani Mtambwe
4 |Nd. Bikombo Shadhil MAKAME Diwani Kuteuliwa
5 |Nd. Riziki Moh'd FADHILI Diwani Wadi ya Gando
6 [Nd. Mwanaidi Ali HAJI Diwani Viti Maalum
7 |INd. Shumu Pandu AMEIR Diwani Kuteuliwa
8 |Nd. Rabia Omar SALEH Diwani Viti Maalum
9 |Nd. Nassra Salum MOHAMMED Diwani Wadi ya KIUYU
10 [Nd. Juma Abdalla NASSOR Diwani Wadi ya Finya
11 |Nd. Ali Khamis ALI Diwani Kuteuliwa
12 |Nd. Mussa Hussein AYOUB Diwani Wadi ya Kiungoni
13 |Nd. Fatma Said JUMA Diwani Kuteuliwa
14 |Nd. Zulfa Abdalla SAID Diwani Kuteuliwa
15 |Nd. Hamad Ali HAMAD Diwani Kuteuliwa
16 |Nd. Aisha Mwaka HAMAD Diwani Kuteuliwa
17 |Nd. Hamad Ali MUSSA Diwani Kuteuliwa
18 |Nd. Ali Khamis HAMAD Diwani Kuteuliwa
19 [Nd. Ali Shariff OMAR Diwani Wadi ya Bopwe
Madiwani Wilaya ya Micheweni
S/N Jina Cheo/ Wadhifa Madiwani
1 [Nd. Said Mmanga JUMA Diwani Wadi ya Konde
2 |Nd. Habiba Juma KHAMIS Diwani Kuteuliwa
3 |Nd. Ali Sharif ALI Diwani Wadi ya Sizini
4 [Nd. Khadija Ali KHAMIS Diwani Kuteuliwa
5 |Nd. Said Suleiman HAMAD Diwani Wadi ya Wingwi
6 |Nd. Zainab Salum KIKALA Diwani Kiuyu
7 |INd. Saumu Mohammed SAID Diwani Kuteuliwa
8 |Nd. Sharif Hamad SAID Diwani Wadi ya Chimba
9 |Nd. Kassim Said SALIM Diwani Kuteuliwa
10 |Nd. Ali Alawi HAMAD Diwani Kiuyu Maziwa ya Ng'ombe
11 |Nd. Mwinyi Ali BAKAR Diwani Micheweni
12 [Nd. Ali Juma SHAIB Diwani Tumbe
13 |Nd. Hadia Hassan NASSOR Diwani Kuteuliwa
WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Mohammed Omar MOHAMMED Mkaguzi wa Ndaql wa Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
.. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa [Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji
I [Nd. Khadija Juma KHAMIS Hesa%)u za Serikali wa Mali ZZ Serikali :
2 |Nd. Sakina Amour SALIM Mkaguzi Mkul.l wa Ndani wa Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
Hesabu za Serikali
3 INd. Abeid Moh'd SALIM Mkaguzi Mkl,u.,l wa Ndani wa |Ofisi ya Mkaggzi Mkuu wa Ndani wa
Hesabu za Serikali Hesabu za Serikali
4 |Nd Mtumwa Abdalla SHAABAN Mkaguzi wa Ndaqi wa Ofisi ya Mkag.uzi wa Ndani Mkuu wa
Hesabu za Serikali Hesabu za Serikali
e Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi ya Makaguzi wa Ndani wa
5 |Nd. Muhidini Akida HAJI Hesabu Hesabu za SMZ
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. Mkaguzi wa Ndani wa .
6 [Nd. Abdul-rahman Khamis JUMA Hesabu za Serikali Tume ya Mipango
Mkaguzi wa Ndani wa . o
7 |Nd. Mbaraka Ame MKENDWA oo Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
Hesabu za Serikali
8 [Nd. Jumanne Juma SALAMBA Ms. Mkaguzi wa Ndani wa |\ 16 1o o Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
Hesabu za Serikali
9 |Nd. Kassim Hassan KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
wa Hesabu
10 [Nd. Zuwena Mtarazaki OMAR gﬁiﬁm wa Ndani wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd. Mbaraka Ukasha HABIBU Mkaguzi Mkuy wa Ndani wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa S ..
12 |Nd.Wardat Said MOHAMMED Hesabu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13 |Nd. Kassim Seif KASSIM Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
) Mkaguzi wa Ndani wa . ..
14 |Nd. Idrissa Hassan SHAAME o Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
15 |Nd. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. . Mkaguzi wa Ndani wa S ..
16 |Nd. Mariam Rajab BARAKA oo Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa . .
17 |Nd. Ali Abdalla KHAMIS Hesabu Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
18 |Nd. Issa Is-Haka NGWALI Msaidizi Mkagum. wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa . .
19 |Nd. Abeid Mohammed SALIM o Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa S .
1 |Nd. Abdalla Khamis KHEIR Hesabu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
S Mkaguzi wa Ndani wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji-
2 [Nd. Ali Haji ALL Hesabu za Serikali Pemba
. . Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa . ..
3 [Nd. Ali Vuai SIMAI Hesabu za Serikali - Mstaafu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4 |Nd. Ameir Ali AMEIR Msaidizi Mkagu21' Wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
5 |Nd. Aysha Said SALEH Msaidizi Mkagum. wa.Ndam Idara ya Uendeshaji na Utumishi
wa Hesabu za Serikali
6 |Nd. Wasila Vuai MWADINI Msa1d1.21 Mkagu21 wa Ndani  [Tume ya Maadili na Viongozi wa
wa Serikali Umma
) Mkaguzi wa Ndani wa . ..
7 |INd. Rukia Mbarak AMOUR o Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. . Mkaguzi wa Ndani wa . ..
8 [Nd. Shaib Khamis SHAIB o Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
9 |Nd. Safia Abdalla MUHAMMED Msaidizi Mkagu21. wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa S ..
10 |Nd. Aisha Mahboub JUMA oo Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
11 [Nd. Mwajuma Ali HAMADI Mkaguzi Mkug wa Ndani wa Ofisi Kuu Pemba
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa
12" |Nd. Fredy Monty KASAMBALA Hesabu za Serikali Hesabu za Serikali
13 |Nd. Makame Zubeir JUMA Mkaguzi Mkul.l wa Ndani wa Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Hesabu za Serikali
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. Ms. Mkaguzi wa Ndani wa Mamlaka ya kuzuia Rushwa na
14 . - . .
Nd. Ghulam Haji JUMA Hesabu za Serikali Uhujumu Uchumi
15 |Nd. Khadija Jecha RAMADHAN Mkaguzi wa N.dan.1 wa Baraza la Mapinduzi
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa
16 |Nd. Ayoun Ahmed OTHMAN - Chuo cha Utawala wa Umma
Hesabu za Serikali
17 [Nd. Sharifa Fadhil ABASS Msaidizi Mkaguzi wa Ndani | 50 p i MBLM-Pemba
wa Hesabu za Serikali
Mahkama
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
I |Nd. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Mahkama
Hesabu za Serikali
2 [Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |0
Hesabu za Serikali
3 |Nd. Mussa Ali MUSSA Msaidizi Mkagu21. wa.Ndanl Ofisi Kuu - Pemba
wa Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa L ..
I |Nd. Ahmad Ali RAJAB - Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
2 |INd. Mgeni Ramadhan MNYEJI idizi ; ;
Msaidizi Mkagu21. wa Ndani Idara Maalum za SMZ
wa Hesabu za Serikali
3 [Nd. Naima Issa JUMA Msaidizi Mkaguzi wa Ndani [ fisi ya Mkuu wa Mkoa Kaskazini
Pemba
4 |INd. Rukun Abdulla RUKUN Mkaguzi wa Ndani wa
Hesabu za Serikali Baraza la MjiChake Chake
> Nd. Maryam Abubakar MTAWA Mkaguzi wa N.dan.1 wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
6 |Nd. Ali Salim SHEHA Mkaguzi wa Ndani wa
Hesabu za Serikali Baraza la Mji WETE
7 Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi wa N.dan.1 wa Mam.spaa Mjini - Baraza la Jiji
Hesabu za Serikali Zanzibar
8 |Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa [Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kaskazini
Hesabu za Serikali Unguja
9 |Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Ndani
wa Hesabu za Serikali - Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Mstaafu
1 ) - — - -
0 |Nd. Dukani Abushiri BILAL Mkaguzi wa N.dan.l wa Baraza la Mji Chake Chake
Hesabu za Serikali
11 |Nd. Amina Bakari ALI Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini
Hesabu za Serikali Magharibi
12 . Sali i i
Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa N.dan.l wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Pemba
Hesabu za Serikali
13 |Nd. Makame Ali MAKAME Msaidizi Mkagum' wa Ndani Kikosi cha Valantia (KVZ)
wa Hesabu za Serikali
14 . ili idizi i i o .
Nd. Asha Silima SULEIMAN Msaidizi Mkagu21. wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaii
wa Hesabu za Serikali
15 |Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa N.dan.l wa Baraza la Mji Mkoani
Hesabu za Serikali
16 [Nd. Ali Madai KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini
Hesabu za Serikali Magharibi
17 |Nd. Khadija Ali USHAHIDI Msaidizi Mkaguzi wa Ndani |Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kusini

wa Hesabu za Serikali

Unguja
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
18 |Nd. Nassor Mbarak NASSOR Mkaguzi wa Ndagl wa Baraza la Manispaa Magharibi A
Hesabu za Serikali
19 [Nd. Hamad Khatib JABU Mkaguzi Mkulll W?l Ndani wa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
Hesabu za Serikali
20 |Nd. Mustafa Daud MAGANGA Mkaguzi wa Ndani wa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
Hesabu za Serikali Unguja
21 |Nd. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini
Hesabu za Serikali Pemba
22 . Adi i i
Nd. Adila Mbarouk BAKAR Mkaguzi wa N.danll wa Baraza la Manispaa Magharibi B
Hesabu za Serikali
23 [Nd. Simai Azizi SIMAI Mkaguzi wa Ndani wa . .
Hesabu za Serikali Wizara ya Fedha na Mipango
24 [Nd. Amina Salum ALI Msaidizi Mkaguzi wa Ndani . . .
wa Hesabu za Serikali Halmashauri ya Wilaya ya Kati
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Amina Seif KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Tume ya UKIMWI Zanzibar
Hesabu za Serikali
2 |Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI Msaidizi Mkagu21. wa Ndani Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
wa Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa .
3 [Nd. Fatma Khamis ALI o Afisi ya Tume ya UKIMWI
Hesabu za Serikali
4 |Nd. Juma Mohamed AHMED Mikaguzi Mkuu wa Ndani wa 1.0 grivw
Hesabu za Serikali
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Nahoda Haji NAHODA Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
2 [Nd. Maryam Ali JUMA Hesabu za Serikali Dar -es Salaam
3 [Nd. Halima Hussein KHAMIS Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
4 INd. Yussuf Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
5 [Nd. Said Omar AHMED Mkaguzi wa N.dan.l wa Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
6 |Nd. Miraji Mwadini HAJI Ms. Mkaguzi e Ndam Y& Tume ya Uchaguzi Zanzibar
Hesabu za Serikali
7 |Nd. Hamad Ali NASSOR Ms. Mkaguzi wa Ndaniwa 4. o Urumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa L .
8 |Nd. Khadija Othman TAHIR o Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
9 |Nd. Maryam Adnan HAMAD Mkaguzi wa Ndani wa Wakala wa Mpiga Chapa wa Serikali
v Hesabu za Serikali pig P
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa S ..
1 [Nd. Abdallah Mzee KHATIB o Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
2 |Nd. Kombo Pandu MGANA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa ¢, 40 14 Bandari
Hesabu za Serikali
3 |Nd. Abdulla Salim ABDULLA Mkaguzi wa Ndani wa Shirika la Bandari
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa . .
4 . Teals
Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID Hesabu za Serikali Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
5 [Nd. Rashida Haidar ABDALLAH Mkaguzi Mkm.l WE.I Ndani wa Idara ya Utumishi na Undeshaji
Hesabu za Serikali
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
6 [Nd. Mohammed Othman HAJI Hesabu za Serikali/Mjumbe Zata ya LJenzl, Maw
. Uchukuzi Ofisi Kuu - Pemba
wa Bodi [PA
7 |Nd. Ali Ramadhan SALUM Mkaguzi wa N.dan.l wa Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
Hesabu za Serikali
. Mk i i . .
8 [Nd. Samira Abdulwahab ALAWY aguzl wa N'dan.l wa Shirika la Meli
Hesabu za Serikali
9 [Nd. Mkubwa Salim MASOUD Mkaguzi wa Ndani wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
o Hesabu za Serikali Y Ja vy &
. Msaidizi Mk i i S ..
10 [Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI saidizi aguzl wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
11 INd. Suleiman Juma HAIT Msaidizi Mkagum' wa.Ndanl Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
wa Hesabu za Serikali Uchukuzi
12 [Nd. Rashid Haji Dunia Msaidizi Mkagm. wa Ndani |[Mamlaka ya Usafiri na Usalama
wa Hesabu za Serikali Barabarani
. Msaidizi Mkaguzi wa Ndani . .
13 [Nd. Abdulkarim Juma ALI wa Hesabu za Serikali Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Mohamed Ali MOHAMED Mikaguzi Mkuu wa Ndaniwa 1, 40 0 Mikopo va Elimu ya J
) Hesabu za Serikali odty POy U ya Jud
2 [Nd. Asha Hamad MOH'D Msaidizi Mkagum’ e Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
3 [Ndg Mohammed Kamal BASHA Mkaguzi Mkul.l W? Ndani wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
4 |INd. Ummy Khamis HAMAD Mkaguzi Mkul.l wa Ndani wa Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
5 |Nd. Abubakar Ramadhan KHAMIS Mkaguzi wa N.dam wa Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na
Hesabu za Serikali Uchukuzi
. Mkaguzi wa Ndani wa . . .
6 |Nd.Juma Khamis JUMA Hesabu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7 INd. Ali Hassan KHAMIS Msaidizi Mkagm. wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
8 [Nd. Pendo Fabel NGERANGERA Msaidizi Mkagum' wa.Ndanl Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa .
9 [Nd. Fatma Maalim SULEIMAN o Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
Msaidizi Mkaguzi wa Ndani  |Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
10 . o
Nd. Zuwena Amour SULEIMAN wa Hesabu za Serikali (SUZA)
Mkaguzi wa Ndani wa Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
11 . o
Nd. Husna Ahmed MOHAMMED Hesabu za Serikali (SUZA)
12 |Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi wa N.dan.l wa Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
13 |Nd.Zaina Mohamed ABDALLA Mkaguzi wa N'dan} wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji-
Hesabu za Serikali Pemba
. . Mkaguzi wa Ndani wa Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar -
14 [Nd. Hilal Zakaria MAKAMBA Hesabu 7a Serikali SUZA
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa . o
I |Nd. Mwanakheri Mohammed HILAL o Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
2> |Nd. Bimkubwa Omar SAID Msaidizi Mkaguzi wa Ndani |Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,

wa Hesabu za Serikali

Wazee, Jinsia na Watoto
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
3 |Nd Omar Abdulkadir OMAR Mkaguzi wa N'dan'l wa Wizara y?l Afya, Ustawi wa Jamii,
Hesabu za Serikali Wazee, Jinsia na Watoto
. Mkaguzi wa Ndani wa Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
4 |Nd. Sharifa Omar HAFIDH Hesabu za Serikali Wazee, Jinsia na Watoto
. Mkaguzi wa Ndani wa Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii,
> |Nd. Abdi Othman KHAMIS Hesabu za Serikali Wazee, Jinsia na Watoto - Pemba
6 |Nd. Harusi Abdalla AMANI Msadizi Mkaguzi wa Ndam Hospitali ya Mnazi mmoja
wa Hesabu za Serikali
Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wakala wa Chakula, Dawa na
7 |Nd. Maryam Ahmad SAID Hesabu za Serikali Vipondozi
8 |Nd. Shibu Ali ABDULLA Mkaguzi wa Ndam wa Wakala W?. Chakula, Dawa na
Hesabu za Serikali Vipondozi
9 |Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED | 1xaguzi wa Ndani wa Hospitali ya Mnazi mmoja
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa .
10 |Nd. Abdi Othman KHAMIS o Ofisi Kuu Pemba
Hesabu za Serikali
11 [Nd. Khatib Bushir KHATIB Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi
wa Hesabu
12 |Nd. Zao Maulid OTHMAN Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
13 |Nd. Kombo Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
14 |Nd. Hamad Said MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
15 |Nd. Saum Mkadas MWALIM Msaidizi Mkagum. e Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi
wa Hesabu za Serikali
. . Mkaguzi wa Ndani wa . o
16 |Nd. Khamis Iddi OMAR o Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
Msaidizi Mkaguzi wa Ndani
17 [Nd. Nuru Ali ABEID wa Hesabu za Serikali Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Ali Salum KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2 |Nd. Ali Hashim AME Mkaguzi wa Ndani wa Kamisheni ya Utalii
Hesabu za Serikali
3 |Nd. Sada Ali HAMAD Mkaguzi wa Ndani wa Shirika la Magazeti ya Serikali
Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa . . .
4 [Nd. Kassim Yussuf ALI o Chuo Kikuu cha Taifa Zanzibar
Hesabu za Serikali
5 |Nd. Rahma Salum ALI Msaidizi Mkaguz1' wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi
wa Hesabu za Serikali
6 |Nd. Rukia Abdulkadir SHAKUR Mkaguzi wa Awali - Mstaafu [Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7 |Nd. Khatib Ali HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa .
8 [Nd. Maryam Othman HAMAD o Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
) Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Taasisi va Vi Zanzibar(ZBS
1 | Nd. Ali Mabrouk JUMA Hesabu za Serikali aasisi ya Viwango Zanzibar( )
' Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa [Shirika la Biashara la Zanzibar
2 [Nd. Ali Hassan ALI Hesabu za Serikali (ZSTC)
. Mkaguzi wa Ndani wa .. L.
3 [Nd. Fat-hiya Hassan ALI Hesabu za Serikali Idara ya Uendeshaji na Utumishi
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. . Mkaguzi wa Ndani wa Shirika la Biashara la Zanzibar
4 . ot
Nd. Suleiman Khalid HAMOUD Hesabu za Serikali (ZSTC) - Pemba
5 [Nd. Rahma Rashid HAROUB Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
6 |Nd. Abass Khalfan MASOUD Msaidizi Mkagu21. e Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi
wa Hesabu za Serikali
. . Mkaguzi wa Ndani wa . -
7 |Nd. Maimuna Suleiman SAID o Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Hesabu za Serikali
Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Shirika la Biashara la Zanzibar
8 [Nd. Fatma Abdalla MOHAMED wa Hesabu za Serikali (ZSTC)
. Msaidizi Mkaguzi wa Ndani |Shirika la Biashara la Zanzibar
9 . o
Nd. Said Abdalla ALI wa Hesabu za Serikali (ZSTC)-Pemba
10 |Nd. Shemsa Omar JUMA Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu (Szh é{;l(g)la Biashara la Zanzibar
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa o ..
1 [Nd. Zainab Alawy KHAMIS - Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
2 [Nd. Arafa Ameir HASSAN Msaidizi Mkagu21. wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
.. Mkaguzi wa Ndani wa Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar
3 . o
Nd. Kombo Haji MACHANO Hesabu za Serikali (ZAFICO)
4 |Nd. Kassim Bakar SHAMIS Mkaguzi wa N.dan.l wa Chuo cha Kilimo Kizimbani
Hesabu za Serikali
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa L ..
I [Nd. Asma Kassim MAKAME i Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
2 [Nd. Nassor Abdalla MOHAMED Mkaguzi wa N.dan.l wa Ofisi Kuu - Pemba
Hesabu za Serikali
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa .. .
1 [Nd. Omar Juma KASSIM oo Shirika la Nyumba Zanzibar
Hesabu za Serikali
2 [Nd. Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi Mkug wa Ndani wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
Mkaguzi wa Ndani wa L ..
3 |Nd. Fatma Omar SAID Hesabu za Serikali - Mstaafu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4 |Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa N.dan.l wa Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Hesabu za Serikali
Msaidizi Mk i i o ..
5 [Nd. Othman Abbas KHALFAN saidizi aguz wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji
wa Hesabu za Serikali
Wizara ya Maji, Nishati na Madini
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 |Nd. Kassim Abdulla ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |, 40 12 Umeme (ZECO)
Hesabu za Serikali
2 [Nd. Fadya Ali AMOUR Mkaguzi wa Ndani wa Mamlaka ya Maji (ZAWA)-Pemb
-radya Hesabu za Serikali amaxa ya V) emba
Mkaguzi wa Ndani wa ..
3 |Nd. Ramadhan Makame HUSSEIN o Shirika la Umeme (ZECO)
Hesabu za Serikali
4 Nd. Mbarak Zahor KOMBO Msaidizi Mkaguzi wa Ndani 1. 4 12 Umeme (ZECO)
wa Hesabu za Serikali
. Mkaguzi wa Ndani wa ..
5 [Nd. Musadiq Masrur SAAD Shirika la Umeme (ZECO)

Hesabu za Serikali
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S/N [Jina

Cheo/Wadhifa

Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

6 |Nd. Yakoub Rashid MAALIM

Msaidizi Mkaguzi wa Ndani
wa Hesabu za Serikali

Shirika la Umeme (ZECO)

Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi

S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
Mkaguzi wa Ndani wa Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za
Nd. Tatu Ramadhan MUSSA Hesabu za Serikali Maji na Nishati (ZURA)

2 [Nd. Hassan Migoda MATAKA

Msaidizi Mkaguzi wa Ndani
wa Hesabu za Serikali

Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na
Uchimbaji Mafuta na Gesi Asilia

3 [Nd. Mtumwa Haji MAKAME

Mkaguzi wa Ndani wa
Hesabu za Serikali

Wizara ya Uvuvi na Uchumi wa Buluu

WAHASIBU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekeza

=1

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Asaa Salum ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
2 |Nd. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
3 |Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Baraza la Mapinduzi
4 [Nd. Mohammed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5 |Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Kamisheni ya Kazi
6 |Nd. Zuhura Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Idara ya Ushirika
7 |Nd. Ali Abdalla HASSAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Ushirika
8 |Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
9 |Nd. Asha Mwalim KHAMIS Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10 |Nd. Jabir Kipenda JABIR Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd. Makame Khamis JUMA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 |INd. Aziza Mussa IDRISSA Mshika Fedha Kamisheni ya Kazi
Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

1 |Nd. Mohamed Khamis ALI

Mkuu wa Divisheni ya
Usimamizi wa Fedha

Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango

(Exchequer)
2 |Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
3 |Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4 |INd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
5 |Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
6 |Nd. Rukia Awadh SALMIN Mhasibu Mkuu Idara ya Hazina
7 |Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango
8 |Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9 |Nd. Moh'd Makame HAMAD Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10 |Nd. Fatma Abdalla HASSAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd.Mwanakhamis Vuai SIMAI Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12 |Nd.Fatma Sungura KHAMIS Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Ununuzi (ZPPRA)
13 |Nd.Halima Khamis JABU Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
14 [Nd. Ismail Abdi MSHAMBA Mhasibu Msaidizi Kitengo cha [FMS-Ofisi ya Rais Fedha
na Mipango-Pemba
15 [Nd. Jamila Nur MOHAMMED Mhasibu Msaidizi Kitengo cha IFMS Application -Ofisi
ya Rais Fedha na Mipango
16 [Nd. Maryam Hassan HAJI Mhasibu Msaidizi ;‘lﬁgﬁ Utumishi na Uendeshaji-
17 |Nd. Mohamed Abdalla MOHAMED Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
18 |Nd. Ali Haji PANDU Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
19 |Nd. Mansour Suleiman ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
20 |Nd. Ali Mwadini AME Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
21 |Nd. Mohamed Haji ABASS Mhasibu Msaidizi Wizara ya Fedha na Mipango
22 |Nd. Salim Hassan SALUM Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

23 [Nd. Bakar Shaaban BAKAR Mbhasibu Msaidizi Oﬁs.l ya I.{a.1 s Fedha na.l\(hpango
(Usimamizi wa Matumizi CPO)

24 |Nd. Haji Thuwein HAJI Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

25 |Nd. Hafidh Abdulmaik SHAABAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

26 |Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu - Mstaafu | cn0 cha Jumuisho la Hesabu
(Consolidation)

27 |Nd. Khayrat George SANGA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji

28 [Nd. Khamis Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya viwanja vya Ndege

29 |Nd. Mahmoud Abdi MHARAM Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

30 [Nd. Safia Tafana KASSIM Msaidizi Mhasibu Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

31 [Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Bodi ya mapato Zanzibar-Pemba

32 |Nd. Asha Yahya HAMAD Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

33 [Nd. Mwatatu Fadhil KHAMIS Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

34 [Nd. Ahmed Talib ALI Msaidizi Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

35 [Nd. Khamis Mwinyi KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

36 [Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

37 [Nd. Sahiya Salum JUMA Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

e . . |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
38 . .
Nd. Maryam Mohamed KHAMIS Msaidizi Mhasibu wa Mradi (Mradi wa ZUSP)

39 |Nd. Mwanaache Mohammed HAJI Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

40 |Nd. Said Khamis SAID Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji

41 |Nd. Mwanaache Khalid VUAI Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

42 |Nd. Khadija Omar IBRAHIM Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

43 |Nd. Ali Hashim ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

44 |Nd. Rose George NGONYANI Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

45 |Nd. Suleiman Mohamed OTHMAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

46 [Nd. Kombo Khamis KOMBO Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

47 |Nd. Khamis Faki ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

48 |Nd. Neema Stanley CHIKIRA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

49 [Nd. Mwatum Omar RAMADHAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

50 |Nd. Is-haka Asaa HAMAD Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

51 [Nd. Abel Ezekiel KIBONA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

52 |Nd. Badru Ali JUMA Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

53 [Nd. Mohammed Hamad OMAR Mhasibu Msaidizi Mfuko Mkuu wa Serikali-Pemba

54 |Nd. Hashil Fadhil ABDULLA Mhasibu Msaidizi L‘lﬁf‘ Utumishi na Uendeshaji-

55 |Nd. Shadida Ali MACHANO Mhasibu Msaidizi L‘iﬁf‘ Utumishi na Uendeshaji-

56 |Nd. Harith Badawi HAMAD Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

57 |Nd. Nuru Khamis AHMADA Mhasibu Msaidizi Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

58 Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Msaidizi Mhasibu wa Kitengo cha Pencheni

59 |Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Msaidizi Mfuko wa Barabara

60 [Nd. Salma Zahor MOHAMMED Mhasibu Msaidizi Mfuko wa Barabara

61 [Nd. Juma Issa JUMA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji-
Pemba

62 |Nd. Mohammed Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu g:;l]i;za Rais, Fedha na Mipango-

63 |Nd. Hashil Fadhil ABDULLA Msaidizi Mhasibu Sj{‘zga Rais, Fedha na Mipango-

64 |Nd. Shadida Ali MACHANO Msaidizi Mhasibu gj{‘;ﬁa Rais, Fedha na Mipango-

65 |Nd. Maryam Hassan HAJI Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-

Pemba
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
66 |Nd. Harith Badawi HAMAD Msaidizi Mhasibu gj:lga Rais, Fedha na Mipango-
67 |Nd. Hemed Mjaka ALI Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji
wa Mali za Serikali
68 [Nd. Amina Waziri SULEIMAN Mhasibu Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
69 [Nd. Fatma Seif MOH'D Msaidizi Mhasibu Wizara ya Fedha na Mipango
70 [Nd. Ali Sultan MALIK Mhasibu Mkuu Wizara ya Fedha na Mipango
71 [Nd. Ali Ali KHAMIS Msaidizi Mhasibu Tume ya Mipango-Pemba
72 [Nd, Juma Ramadhan KIPENDA Msaidizi Mhasibu Tume ya Mipango
73 |Nd. Zakia Abdallla ALI Afisa Pencheni Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-
Pemba
74 |Nd. Latifa Sheha MOH'D Afisa Pencheni gj:lga Rais, Fedha na Mipango-
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Mohamed Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Mstaafu i;rg::enl ya Wakfu na Mali ya
2 [Nd. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Undeshaji
3 |INd. Said Vuai HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti
4 [Nd. Aziza Omar SAID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
5 [Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6 [Nd. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
7 [Nd. Shimel Kassim SHIMEL Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili na Viongozi wa
Umma
8 [Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na
Uhujumu wa Uchumi
9 [Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
10 |Nd. Mbwana Ismail KANDURU Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi
11 |Nd. Aziza Bakari MAHMOUD Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 |Nd. Abdullah Khalfan MOH'D Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
13 [Nd. Abdulla Mohammed JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu %‘}fg)lem ya Matumizi ya Serikali
14 [Nd. Matao Juma ALI Mhasibu Msaidizi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya
Amana
15 [Nd. Mashavu Khamis HAMAD Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16 [Nd. Fauzia Haji SLEIMAN Mhasibu Msaidizi Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
17 |Nd. Jabu Ame JUMA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18 |Nd. Chiku Haji TAJO Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
19 |Nd. Moh'd Mabrouk JUMA Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
20 [Nd. Khadija Mohammed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
21 |Nd. Mwanaidi Hamza CHANDE Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Undeshaji
22 |Nd. Safia Mohammed SAID Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
23 |Nd. Moza Issa OMAR Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
24 |Nd. Mgeni Hussein TALIB Mhasibu Msaidizi E?nn;;s;lem ya Wakfu na Mali ya
25 [Nd. Zainab Omar SAID Mhasibu Msaidizi IZ::Z;S;em ya Wakfu na Mali ya
26 [Nd. Mwajuma Kheir SALEH Mhasibu Msaidizi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya
27 |Nd. Maryam Abdulrahman SALEH Mhasibu Msaidizi Etlnn;aya Maadili na Viengozi wa
28 |Nd. Salma Ali HAJI Mhasibu Msaidizi Tume ya Utumishi Serikalini
29 [Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Msaidizi ;‘iﬁ)aya Utumishi na Uendeshaji-
30 [Nd. Kaije Ali MBAROUK Mhasibu Msaidizi Tume ya Utumishi Serikalini
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31 |Nd. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Msaidizi Chuo cha Utumishi wa Umma (IPA)
32 |Nd. Ali Yussuf MOHAMED Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa
Hesabu za Serikali
33 [Nd. Rukia Suleiman ALI Mhasibu Msaidizi Kamisheni ya Utumishi
34 [Nd. Hidaya Khamis USSI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35 |Nd. Yussuf Ali HASSAN Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu
wa Hesabu za Serikali
36 |Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK Mhasibu Msaidizi Tume ya Utumishi Serikalini
37 |Nd. Abdul-ghan Abdulla SAID Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
Mahkama
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Fatma Ali JUMA Mhasibu Mkuu Mahkama
2 |Nd. Said Mussa BAKARI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama-Pemba
3 |Nd. Asma Abdalla MBARAKA Mhasibu Msaidizi Mahkama
4 |Nd. Masika Shaali CHUM Msaidizi Mhasibu Mahkama
5 |Nd. Said Rajab ALI Msaidizi Mhasibu Mahkama
6 |Nd. Said Rashid SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mahkama
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Amina Issa SALUM Mhasibu Mkuu Jiji la Zanzibar
2 [Nd. Issa Fundi MWINDADI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Valantia (KVZ)
3 |Hafsa Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4 [SP. Haji Maulid RAJAB Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo
5 |Nd. Hafidh Haji IBRAHIM Mhasibu Mkuu Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini A
6 |Nd. Mohammed Haji MTUMWA Mhasibu Mkuu Baraza la Mji - Kaskazini B
. Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
7 |Nd. Othman Hassan OMAR Mhasibu Mkuu (KMKM)
8 [Nd. Mambo Hassan MWITA Mhasibu Mkuu W.'C.lkal.% wa Usajili wa Matukio ya
Kijamii
9 |Nd. Moh'd Zubeir AME Msaidizi Mhasibu Wakala wa Usajili wa Matukio ya
Kijamii
10 |Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
11 |Nd. Fatma Talib ABDALLAH Mhasibu Mkuu Baraza la Mji - Wilaya ya Kati
12 |Nd. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Srfll;j};a Mikuu wa Mkoa Kaskazini
13 |Nd. Juma Mussa KOKE Mhasibu Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
14 |Nd. Salum Mussa KANAMBALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini
Magharibi
15 [Nd. Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu é‘l;‘{j; cha Zimamoto na Uokozi
16 |Nd. Hussein Mussa MZEE Mhasibu wa Kitengo Idara ya Utumishi na Uendesj
17 |Nd. Seif Iddi KHATIB Msaidizi Mhasibu Baraza la Manispaa Mjini
18 |Nd. Mohamed Tahir MOHAMMED Mhasibu Baraza la Manispaa Mjini
19 [Nd. Maryam Mkubwa KHAMIS Mhasibu Msaidizi Hospitai ya Mnazi Mmoja
20 [Nd. Rahma Nuhu ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Manispaa Magharibi B
21 |Nd. Rukia Haroub ALI Msaidizi Mhasibu Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
22 [Nd. Saleh Bakar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji - Wilaya Kaskazini A
23 [Nd. Asiya Issa AMOUR Mbhasibu wa Faragha - Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais-
Mstaafu Pemba
24 |Nd. Mohamed Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
25 [Nd. Hussein Salim OTHMAN Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Unguja
26 [Nd. Ashura Haji MAKUNGU Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Unguja
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27 |Nd. Ramadhan Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
Unguja
28 |Nd. Mohamed Ali BAKARI Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mjini
Magharibi
29 |Nd. Mwantabu Pande BADRU Mhasibu Msaidizi Baraza la Manispaa Mjini
30 [Nd. Aisha Abdalla ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Magharibi A
31 |Nd. Hija Abdalla MAKAME Msaidizi Mhasibu Baraza la Manispaa Mjini
32 |Nd. Said Amour ALI Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais - Fedha na Mipango
33 |Nd. Maryam Kombo MZEE Mshika Fedha Mkuu Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mjini
Magharibi
34 [Nd. Iptisam Ahmed ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Manispaa Magharibi B
35 [Nd. Haji Haji HAJI Mhasibu Msaidizi Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini A
36 [Nd. Fatma Yahya HAMAD Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
37 [Nd. Shadida Maliki KHATIB Mhasibu Msaidizi Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
38 [Nd. Steven Johnas ABDALLA Mhasibu Msaidizi Baraza la Manispaa Mjini
39 |Nd. Nassra Mohammed ABDALLA Mhasibu Msaidizi Baraza la Manispaa Magharibi B
40 |Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Msaidizi Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kati
41 |Nd. Khamis Abdalla KHAMIS Msaidizi Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kati
42 |Nd. Khalid Ahmada FADHIL Msaidizi Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kati
43 |Nd. Mariam Mbarouk HAMAD Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji Wete
44 [Nd. Azizi Kassim JUMA Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kusini Pemba
45 |Nd. Khamis Said MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kusini Pemba
46 [Nd. Mwanakhamis Hassan ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
47 |Nd. Huba Hafidh MZEE Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji Kaskazini 'A’
48 |Nd. Zahor Salim ALI Msaidizi Mhasibu Wakala wa Usajili wa Matukio ya
kijamii-Pemba
49 [Nd. Iddi Said SALIM Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji Wete
50 |Nd. Omar Ali SAID Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji Mkoani
51 [Nd. Asaa Rashid HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kaskazini Pemba
52 [Nd. Ali Khalfan HAJI Msaidizi Mhasibu Baraza la Mji Wete
53 [Nd. Mbarouk Juma ALI Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kusini Pemba
54 |Nd. Hafsa Sadra HASSAN Msaidizi Mhasibu ggigl? Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
55 [Nd. Vuai Wadi HAJI Mshika Fedha Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mjini
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Rashid Juma RASHID Mhasibu Mkuu Makamu wa Kwanza wa Rais
2 |Nd. Khatib Haji USSI Mhasibu Mkuu Tume ya UKIMWI
3 [Nd. Sharifa Haji PANDU Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira
4 |Nd. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibit
wa Madawa ya Kulevya
5 |Nd. Salma Abdallah RASHID Mhasibu Msaidizi Idara ya Watu Wenye Ulemavu
6 |Nd. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Msaidizi Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7 |Nd. Khadija Mzee RAJAB Mhasibu Msaidizi Tume ya UKIMWI
8 |Nd. Nassor Ali DAU Mhasibu Msaidizi Idara ya Mazingira
9 |Nd. Rahima Khalid SAID Mhasibu Msaidizi Idara ya Mazingira
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Nassor Omar ALI Mhasibu Mkuu Waka'lla wa Serikali na Uchapaji
Zanzibar
2 |Nd. Talib Abdulla SALUM Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi Zanzibar
3 [Nd Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4 |Nd. Ali Issa ALI Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
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5 [Nd. Khadija Ganga RAMADHAN Mhasibu Msaidizi Eﬂ;‘ff Sherehe na Maadhimisho ya
6 [Nd. Hamisa Shija OTHMAN Msaidizi Mhasibu E;;?fza Sherehe na Maadhimisho ya
7 [Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8 |Nd. Kazija Mbwana ZUHEIR Mhasibu Msaidizi Idara ya Faragha
9 [Nd. Mwanaidi Salum ABDALLA Mhasibu Msaidizi Idara ya Uratibu Shughuli za Serikali
10 |Nd. Simai Kombo HAJI Mhasibu Msaidizi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
11 [Nd. Bahasha Faki HAJI Mhasibu Tume ya Uchaguzi Zanzibar
12 [Nd. Khadija Abdallah SULEIMAN Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13 |Nd. Khatib Hamad OMAR Mhasibu Tume ya Uchaguzi-Pemba
14 |Nd. Ali Kassim SHIMEL Mhasibu Ofisi Kuu - Pemba
15 [Nd. Ramlat Hamad ABDALLA Mbhasibu Idara ya Uratibu Shughuli za Serikali
16 |Nd. Zaituni Salum MBWANA Mshika Fedha Tume ya Uchaguzi
Baraza la Wawakilishi
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
2 [Nd. Rahma Simai VUAI Mhasibu Msaidizi Baraza la Wawakilishi
3 |INd. Abass Vuai MOH'D Mhasibu Msaidizi Baraza la Wawakilishi
4 |Nd. Mwakaje Bashir MWINY1 Mhasibu Msaidizi Baraza la Wawakilishi
5 |Nd. Ali Shaame HAMAD Msaidizi Mhasibu Baraza la Wawakilishi -Pemba
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Shaame Ali ALI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
2 [Nd. Mohammed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Wizara va Ujenzi, Mawasiliano na
Uchukuzi
3 [Nd. Rashid Haroub ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
4 |INd. Ridhwan Mohamed IDDI Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
5 |Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 |Nd. Omar Shamte KOMBO Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
7 |Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
8 [Nd. Issa Abdalla OMAR Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri na Usalama
Barabarani
9 |Nd. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu ?;i;[n:;ka ya Usafiri wa Baharini
10 |Nd. Tatu Idarous FAINA Mhasibu Mkuu Wakala wa Mkonga
Nd. Simai Aboud SIMAI Mhasibu Mkuu / Mjumbe wa |Wizara ya Biashara na Maedneleo ya
11 Bodi Viwanda / Shirika la BIMA
12 |Nd. Hussein Ali MOHAMED Mhasibu Mradi wa Barabara ¢ 0\ pepiba
ya -Ole Kengeja
13 [Ndg Kassim Juma WAHABI Mhasibu Msaidizi Shirika la Meli
14 [Nd. Abdulwahab Mohamed ABDALLA [Mhasibu Shirika la Meli
15 |Nd. Faith Bushir MAHMOUD Mhasibu Msaidizi Idara ya Usafiri na Leseni
16 [Nd. Munira Suleiman MOHAMED Mhasibu Msaidizi Idara ya Usafiri na Leseni
17 |Nd. Maulid Ibrahim YUSSUF Mhasibu Msaidizi Idara ya Leseni - Ujenzi
18 |Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
19 |Nd. Moza Abdallah NASSOR Msaidizi Mkaguzi Shirika la Bandari
20 [Ndg Issa Barakati ABDALLA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 |Nd. Saleh Ali OMAR Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu - Pemba
22 |Nd. Ali Othman OMAR Mhasibu Msaidizi Idara ya Ujenzi na Utunzaji wa
Barabara
23 |Nd. Khadija Vuaa HASSAN Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
24 |Nd. Hussein Ali MOHAMED Mhasibu Msaidizi Tume ya Uratibu na Udhibiti wa

Madawa ya Kulevya-Pemba
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25 [Nd. Moza Alawi YUSSUF Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
26 [Nd. Kassim Mohammed SALIM Mhasibu Msaidizi i\;i;[nlgka ya Usafiri wa Baharini
27 [Nd. Salum Mohamed SALUM Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
28 |Nd. Subira Mmanga ISSA Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
29 |Nd. Makame Hassan MAKAME Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
30 |Nd. Samira Omar KEIS Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
31 |Nd. Khadija Ali SEIF Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
32 [Nd. Khadija Kombo BAKAR Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
33 [Nd. Saleh Ali OMAR Msaidizi Mhasibu Ofisi Kuu -Pemba

34 [Nd. Ali Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
35 [Nd. Omar Iddi JUMA Mhasibu Shirika la Bandari

36 [Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH Mhasibu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
37 |Nd. Maryam Maulid KHAMIS Mhasibu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
38 [Nd. Maryam Issa RIDHWAN Mshika Fedha Idara ya Usafiri na Leseni

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2 |Nd. Zainab Soud COSMAS Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3 [Nd. Nassra Ali SALIM Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu Pemba
4 |INd. Mulhat Othman MAKAME Mhasibu Msaidizi Idara ya Mafunzo ya Ualimu
5 |Nd. Machano Mohammed JUMA Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6 |Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7 [Nd. Khamis Hamad KHAMIS Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu Pemba
8 [Nd. Zuhura Miraji HAMAD Mhasibu Msaidizi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
9 |Nd. Amina Abdalla JUMA Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Elimu Zanzibar
10 |Nd. Ulfat Alhajl JUMA Msaidizi Mhasibu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
11 |Nd. Munira Jecha RAMADHAN Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
12 |Nd. Abdi Suleiman JUMA Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
13 |Nd. Maryam Muhiddin SALUM Mshika Fedha Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
14 |Nd.Mwanaidi Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Chuo cha Taifa cha Zanzibar = SUJ7ZA

15 |Nd. Zuhura Moh'd DAWA

Mhasibu Msaidizi - Mstaafu

Idara ya Elimu Sekondari

16 [Nd. Shahira Abdalla KHAMIS Mhasibu Msaidizi Baraza la Mitihani Zanzibar

17 [Nd. Warda Ahmed KHAMIS Mhasibu Msaidizi (S:g‘;f‘ku“ cha Taifa cha Zanzibar -

18 |Nd. Khamis Abdalla MWALIM Mhasibu Msaidizi gg‘;;mkuu cha Taifa cha Zanzibar -

19 [Nd. Othman Zubeir JUMA Mhasibu Msaidizi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar -
SUZA

20 |Nd. Hassan Juma HASSAN Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Karume ya Sayansi na
Teknolojia

21 [Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

22 [Nd. Ali Hassan RAJAB Mhasibu Msaidizi Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

23 |Nd. Halima Khamis OTHMAN Mhasibu Msaidizi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar -

SUZA
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24 |Nd. Amina Omar ALI Mhasibu Msaidizi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar -
SUZA
25 [Nd. Said Khatib HAJI Mhasibu Msaidizi gggmkuu cha Taifa cha Zanzibar -
26 |Nd. Ali Shirazi HASSAN Mhasibu Msaidizi Baraza la Mtihani
27 |Nd. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Msaidizi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
28 |Nd. Mohamed Abass DAIMA Mhasibu Msaidizi S{l}l;()AKlkuu cha Taifa cha Zanzibar -
29 |Nd. Fatma Ali SHAIB Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu Pemba
30 |Nd. Khamis Hamad KHAMIS Msaidizi Mhasibu ;Zfli? ya Elimu na Mafunzo ya Amali-
31 |Nd. Said Mussa ALI Msaidizi Mhasibu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
-Pemba
32 [Nd. Rashid Omar MUHAMED Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali-Pemba
33 [Nd. Nassra Ali SALIM Msaidizi Mhasibu “;:I?lrsaya Elimu na Mafunzo ya Amali
34 [Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR Mhasibu Idara ya Michezo na Utamaduni
35 |Nd. Zaina Mohammed ABDALLA Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
36 |Nd. Said Mussa ALI Msaidizi Mhasibu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali-
Pemba
37 [Nd. Kitwana Uledi SALUM Mhasibu Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
38 [Nd. Farashuu Mussa SUKUNI Msaidizi Mhasibu Taasisi ya Maendeleo ya Utalii
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Mhasibu Mkuu Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
2 |Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
3 [Nd. Mussa Makame OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4 |Nd. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Hospitali ya Mnazi Mmoja
5 |[Nd. Mohammed Issa KHAMIS Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 |Nd. Salma Hassan MOHAMMED Mhasibu Msaidizi Idara ya Tiba
7 |Nd. Rashid Juma KHAMIS Mhasibu Msaidizi Hospitali ya Mnazi Mmoja
8 |Nd. Agnes Ali YUSSUF Mhasibu Msaidizi Hospitali ya Mnazi Mmoja
9 |Nd. Tatu Salim ABEID Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10 |Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd. Raya Muhammed SULEIMAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 |Nd. Huda Suleiman SALIM Msaidizi Mhasibu Hospitali ya Mnazi Mmoja
13 |Nd. Muzdalfa Suleiman SAID Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14 |Nd. Saida Salim AWADH Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu -Pemba
15 [Nd. Ali Juma ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16 |Nd. Khadija Salum SULEIMAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
. . . g Bodi ya Ushauri ya Maabara ya
17 |Nd. Amina Muhsin ALI Mhasibu Msaidizi Mkemia Mkuu wa Serikali
18 |Nd. Asha Mohamed HAJI Mhasibu Msaidizi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
19 |Nd. Bibie Othman ABDALLA Mhasibu Msaidizi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
20 |Nd. Fatima Sufii OMAR Mhasibu Msaidizi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
21 |Nd. Hassan Khamis JUMA Mhasibu Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
22 |Nd. Said Hamad HAMAD Mhasibu Ofisi Kuu - Pemba
23 |Nd. Sielewi Marukuta RAMADHAN Mhasibu Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
24 |Nd. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Wakala wa Chakula, Dawa pa
Vipondozi
25 |Nd. Iptisam Said ALI Msaidizi Mhasibu Wakala wa Chakula, Dawa na
Vipondozi
26 |Nd. Ahmed Bakari KONDO Mhasibu Hospitali ya Mnazi mmoja
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S/N [Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. . Idara ya Uendeshaji na Utumishi-
27 [Nd. Mkubwa Said KHAMIS Mhasibu Pemba
28 |Nd. Fatma Abdalla WAHABI Msaidizi Mhasibu Idara ya Uendeshaji na Utumishi

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uunganishaji Maudhui
2 [Nd. Pandu Suwedi PANDU Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji
3 |Nd. Mtumwa Ameir ABDALLAH Mhasibu Mkuu Idara ya Habari Maelezo
4 |Nd. Fadhila Ameir MSHENGA Mhasibu Mkuu Afisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
5 |INd. Zuhura Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaii
6 |Nd. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
7 |Nd. Husna Issa HAJI Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
{ |Nd. Zainab Abass MALIK Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9 [Nd. Rukia Abdul-salam ALI Msaidizi Mhasibu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
10 |Nd. Ali Mbarouk JUMA Msaidizi Mhasibu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
11 [Nd. Salma Mohammed SAID Msaidizi Mhasibu Shirika la Magazeti ya Serikali
12 |Nd. Raya Mohammed ABDALLA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13 |Nd. Hawa Ibrahim SABURI Msaidizi Mhasibu Kampuni ya Uunganishaji Maudhui
14 |Nd. Abdul-rahman Saleh ALI Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15 |Nd. Asha Hadhir HASSAN Msaidizi Mhasibu Wakala wa Serikali wa Uchapaji
16 [Nd. Shaibu Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Ofisi Kuu - Pemba
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
. . Wakala wa Maendeleo ya Viwanda
1 . Moh Ali MA D Mh Mk . . .
Nd. Mohamed Ali SOU asibu Mkuu Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
2 [Nd. Othman Amour MWINYI Mhasibu Mkuu Wakala wa Vipimo Zanzibar
3 |Nd. Bishara Yussuf NUHU Mhasibu Mkuu Baraza la.U51mam121 Mfumo wa Utoaji
wa Leseni (WBYV)
4 [Nd. Latifa Khamis MZEE Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
5 |Nd. Ally Abdalla ALLY Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
6 |Nd. Time Uddi JUMA Mhasibu Mkuu Mahkama ya Kadhi
o Mhasibu Mkuu - Mfuko wa |Wakala wa Viwanda Vidogo Vidogo
7 [Nd. Sudi Salim SAID Khalifa na vya kati (SMIDA)
8 |Nd. Fatma Suleiman HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Taifa la Biashara
9 |Nd. Nunuu Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa

Kumlinda Mtumiaji

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya

10 [Nd. Mdungi Khamis ALI Msaidizi Mhasibu Viwanda-Ofisi Kuu - Pemba
. e . Wizara ya Biashara na Maendeleo ya

11 |Nd. Mbarouk Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Viwanda-Ofisi Kuu - Pemba

12 [Nd. Juma Ramadhan ABDALLA Msaidizi Mhasibu Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali

13 |Nd. Yahya Rajab BAKAR Mhasibu Msaidizi Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
Viwanda

14 |Nd. Stadi Ali MZEE Mhasibu Msaidizi Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
Viwanda

15 |Nd. Abdalla Ali JUMA Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar
(ZSTC)

16 [(Nd. Mohammed Mussa SULEIMAN Mbhasibu Shirika la Biashara la Zanzibar

(ZSTC)
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
Wakala wa Kusimamia Viwanda
17 |Nd. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Vidogo Vidogo , Vidogi na vya Kati
(SMIDA)
18 [Nd. Asha Suleiman HAJI Msaidizi Mhasibu Baraza la Biashara la Zanzibar
19 [Nd. Khadija Mohamed KOMBO Msaidizi Mhasibu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
20 [Nd. Ali Juma SIMAI Msaidizi Mhasibu Shirika la Biashara la. Zanzibar
(ZSTC)
21 |Nd. Mwanapili Omar USSI Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la. Zanzibar
(ZSTC)
22 |INd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Uendeshaji na tumishi
23 [Nd. Said Abdulla SAID Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la. Zanzibar
(ZSTC)
24 INd. Hafidh Ali MTUMWENI Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
25 |Nd. Amina Seif NASSOR Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
26 |Nd. Saleh Salim HAJI Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
27 |Nd. Issa Hassan SHOKA Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
28 [Nd. Mtumwa Juma OMAR Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
29 |Nd. Kauthar Jumaane KARAMA Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
30 |Nd. Maryam Pandu HAJI Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
31 |Nd. Abdul-rahman Othman OMAR Mhasibu Msaidizi Shirika la Biashara la Zanzibar -Pemba
32 |Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Msaidizi Shirika la BIMA la Zanzibar
33 |Nd. Khator Ali ABDALLA Mhasibu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
Viwanda
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
I [Nd. Said Khalfan MKUNGO Mhasibu Mkuu Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
2 |Nd. Abdi Abdullah HASSAN Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali Huduma za
Matrekta na Zana za Kilimo
3 |Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4 |Nd. Fatma Said MSIYU Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo -
Kizimbani
5 [Nd. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6 |Nd. Raifa Juma RAMADHAN Mhasibu Msaidizi Taasisi ya Utafiti wa Kilimo -
Kizimbani
7 |Nd. Juma Simai MAKAME Mhasibu Msaidizi Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji
Maliasili na Mifugo
8 [Nd. Seif Kombo SEIF Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu Pemba
9 |Nd. Farhat Ahmed OMAR Mhasibu Msaidizi Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti
wa Mifugo
10 |Nd. Mwanamvua Mohammed HASSAN |Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd. Mariyam Said RASHID Mhasibu Msaidizi Ofisi Kuu Pemba
12 |Nd. Abeid Said MUHARAM Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13 |Nd. Nuru Fereij ABEID Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14 |Nd. Silima Khamis KHEIR Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15 |Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16 |Nd. Hakim Ali AMEIR Mhasibu Msaidizi Idara ya Kilimo
17 |Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
18 |Nd. Ahmed Juma AHMAD Mhasibu Idara ya Umwagiliaji Maji
19 |Nd. Saadiya Maulid DIWANI Mshika Fedha Wakala wa Serikali Huduma za
Matrekta na Zana za Kilimo
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 [Nd. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2 |Nd. Mohammed Ali MAKAME Mhasibu Mkuu Eﬁ‘g ya Nyaraka Kumbukumbu za
3 Nd. Ali Juma MOH'D Msaidizi Mhasibu E‘Z‘:‘S‘ ya Makumbusho na Mambo ya
4 |Nd. Omar Yakuti JUMA Msaidizi Mhasibu Kamisheni ya Utalii Zanzibar
5 |Nd. Amina Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Kamisheni ya Utalii Zanzibar
6 |Nd. Salama Ahmada HIJA Msaidizi Mhasibu ;Z?ZISI ya Makumbusho na Mambo ya
7 |Nd. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Kamisheni ya Utalii-Pemba
8 [Nd. Zaina Abdalla ALI Mhasibu EZTZIS‘ ya Makumbusho na Mambo ya
9 [Nd. Faki Othman FAKI Msaidizi Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo
1 |Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2 [Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba Zanzibar
3 |Nd. Khatib Faki MAKAME Mhasibu Mkuu Mahkama ya Ardhi
4 |Nd. Hindi Said SINDANO Mhasibu Mkuu Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi
5 |Nd. Iddi Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji
wa Mji Mkongwe
6 [Nd. Juma Hassan JUMA Mbhasibu Mkuu Oﬁ.SI ya Mthamini Mkuu wa Mali za
Serikali
7 |Nd. Sammiha Mohamed ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi
. . Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
8 [Nd. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Maji na Nishati (ZURA)
9 [Nd. Khamis Mohammed JUMA Msaidizi Mhasibu Is)zll;ltl: la Umeme Zanzibar (ZECO)-
10 |Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11 |Nd. Seif Hamad KHAMIS Mhasibu Msaidizi Shirika la Nyumba Zanzibar
12 |Nd. Mohammed Haji MTUMWA Mhasibu Msaidizi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13 |Nd. Silima Mussa ALI Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14 |Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mhasibu Msaidizi Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
5 Nd. Sharif Haji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji
wa Mji Mkongwe
16 |Nd. Ali Sheha KHAMIS Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
17 |Nd. Dalila Ramadhan MWADINI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi
na Wakadiriaji Majengo
18 |Nd. Salma Mohammed OMAR Misaidizi Mhasibu ifnrzfilem ya Wakfu na Mali ya
19 [Nd. Khalfan Simai HASSAN Mhasibu Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
20 |Nd. Aishe Said YAHYA Mhasibu Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
21 |Nd. Mwanamkaa Ahmada MOHAMMED |Mhasibu Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
22 |Nd. Hashim Iddi SIMBA Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
23 |Nd. Makame Haji MAKAME Mhasibu Msaidizi Shirika la Nyumba Zanzibar
24 |Nd. Haji Makame SHEHA Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
25 |Nd. Seif Shaaban SEIF Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
. e Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Mali za
26 |Nd. Lutfiya Abdalla SAID Mhasibu Msaidizi

Serikali
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S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi/Eneo

27 |Nd. Ruzuna Ali NASSOR Mhasibu Msaidizi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
28 [Nd. Mussa Zuli FAKI Mhasibu Msaidizi x‘;‘ﬁ:ka ya Maji Zanzibar (ZAWA)-
29 |Nd. Asha Fadhil ABASS Mhasibu Msaidizi Kamisheni ya Ardhi - Pemba

30 |Nd. Moh'd Haji HAJI Msaidizi Mhasibu Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
31 |Nd. Krista Simon MBINGA Mhasibu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
32 |Nd. Tabu Posho KHAMIS Mhasibu Wakala wa Majengo ya Serikali

33 [Nd. Salma Juma KHAMIS Mshika Fedha Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi

Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi
S/N |Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
. Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na

1 |Nd. Jaffer Hamad CHILALA Mhasibu Mkuu Uchimbaji Mafita na Gesi Asilia

2 |Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS Mhasibu Mkuu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

3 [Nd. Mwanakombo Vuai MGENI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uvuvi (ZAFICO)

. Idara ya Maendeleo ya Uvuvi -
4 |INd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mkuu SWIOFISH
5 [Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI  |Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na
Gesi Asilia Zanzibar
. . . Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na

6 [Nd. Fatma Shibli MAKAME Mbhasibu Msaidizi Uchimbaji Mafuta na Gesi Asilia

7 |INd. Rukia Saburi NYANGE Msaidizi Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

8 |Nd. Zainab Anas MASOUD Msaidizi Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

9 [Nd. Khadija Abass HUSSEIN Mhasibu Msaidizi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

10 |Nd. Ali Seif ALI Mhasibu Msaidizi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

11 [Nd. Sharah Jaffar KHAMIS Mhasibu Msaidizi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

Imetiwa Saini leo Tarehe 28 Januari, 2021.

------------------------------

(Assaa Ahmad Rashid)
MWENYEKITI

TUME YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA










