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GAZETI RASMI LA SERIKALI YA
MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa Chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXVII Nam. 6686 2 Febuari, 2018 Bei Shs. 5,000/=
Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti Hutolewa Kila ljumaa
YALIYOMO Ukurasa

Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar
Tangazo Nam. 125 la 2017.
Uteuzi wa Mkurugenzi Mkuu
(Chini ya kifungu cha 21 (1)).cc.cevieriereeieeieeeeieeeeieee e 13

Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar
Tangazo Nam. 125 1a 2017
Uteuzi wa Naibu Mkurugenzi Mkuu
(Chini ya kifungu cha 23 (1)).cccceieviieiieiicieereereereee e 14

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015
Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22 (3)......ccccceevvviercieeiennen. 15

SEHEMU YA SHERIA

Matangazo ya Sheria yaliyotajwa hapo chini yametangazwa katika Gazeti

Rasmi hili.
Matangazo ya Sheria
Nam. 6:- Uteuzi wa Mkurugenzi Mkuu

Nam. 7:- Uteuzi wa Naibu Mkurugenzi Mkuu.

Nam. 8:- Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar.

TANGAZO NAM.6

TAASISI YA UTAFITI WA MASUALA YA AFYA ZANZIBAR
TANGAZO NAM. 125 LA 2017

UTUEZI WA MKURUGENZI MKUU
(Chini ya Kifungu cha 21 (1)

KWA UWEZO aliopewa chini ya kifungu cha 21(1) cha Tangazo Nam.
125 la 2017 la Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar, Mhe. Rais

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjikia kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza kutiwa
katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar - Tanzania katika
nyumba ya kupiga Chapa, Sanduku la Posta 261. Nakla zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.
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wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt. ALI MOHAMED
SHEIN Amemteuwa Dkt. MAYASA SALUM ALLY kuwa Mkurugenzi Mkuu
wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya kuanzia terehe 8 Januari, 2018.

IMETIWA Saini na Mhe. Rais tarehe 30 Januari, 2018.

Zanzibar, (FATMA MTUMWENI MAKAME)
Kny: Mwanasheria Mkuu

TANGAZO NAM.7

TAASISI YA UTAFITI WA MASUALA YA AFYA ZANZIBAR
TANGAZO NAM. 125 LA 2017

UTUEZI WA NAIBU MKURUGENZI MKUU
(Chini ya Kifungu cha 23 (1)

KWA UWEZO aliopewa chini ya kifungu cha 23 (1) cha Tangazo Nam.
125 La 2017 la Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar, Mhe. Rais wa
Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt. ALI MOHAMED SHEIN
Amemteuwa Bwana KHAMIS RASHID MOH’D kuwa Naibu Mkurugenzi
Mkuu wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya kuanzia terehe 8 Januari, 2018.

IMETIWA Saini na Mhe. Rais tarehe 30 Januari, 2018.

Zanzibar, (FATMA MTUMWENI MAKAME)
Kny: Mwanasheria Mkuu
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TANGAZO NAM. 8

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, NAM. 4 YA 2015
TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))

KWA UWEZO aliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi
wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, Mhe, ASSAA AHMAD RASHID, Mwenyekiti
wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, Zanzibar ameyatangaza majina yafuatayo
ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, Fomu za

Tamko la Mali na Madeni kwa utaratibu wa Wizara, Idara na Taasisi:

Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Mali na Madeni kwa Mwaka 2017/2018
Viongozi Wakuu
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Dkt. Ali Mohamed SHEIN Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti
wa Baraza la Mapinduzi
2 | Mhe. Balozi Seif Ali IDDI Makamo wa Pili wa Rais
Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Issa Haji USSI Waziri Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
2 | Mhe. Juma Ali KHATIB Waziri asiyekuwa na Wizara Ofisi ya Rais na
Maalum Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
3 | Mhe. Said Soud SAID Waziri asiyekuwa na Wizara Ofisi ya Rais na
Maalum Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
4 | Mhe. Dkt. Sira Ubwa MAMBOYA Waziri asiyekuwa na Wizara Ofisi ya Rais na
Maalum Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
5 | Dkt. Abdulhamid Yahya MZEE Katibu wa BLM na Katibu Ofisi ya Rais na
Mkuu Kiongozi Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
6 | Ndg. Amina Makame AMEIR Msaidizi wa Rais - Masuala ya Ofisi ya Rais na
Jamii Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
7 | Ndg. Salum Maulid SALUM Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
8 | Ndg. Rahma Ali KHAMIS Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
9 | Ndg. Salmin Amour ABDALLA Naibu Katibu wa BLM Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
10 | Dkt. Juma Yakuti JUMA Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
11 | Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN Ofisa wa Sekretarieti -BLM Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
12 | Ndg. Khadija Kassim ALI Ofisa wa Sekretarieti -BLM Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi
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13 | Ndg. Amour Hamad SALEH Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais na
Mwenyekiti wa Baraza la
Mapinduzi Pemba
14 | Ndg. Haroub Shaib MUSSA Katibu wa Rais Afisi ya Faragha ya Rais
15 | Ndg. Maryam Haji MRISHO Naibu Katibu wa Rais Afisi ya Faragha ya Rais
16 | Mhe. Burhan Saadat HAJI Mshauri wa Rais - Ardhi na Afisi ya Faragha ya Rais
Ujenzi
17 | Mhe. Mohamed Ramia ABDIWAWA Mshauri wa Rais - Ushirikiano Afisi ya Faragha ya Rais
wa Kimataifa, Fedha na Uchumi
18 | Mhe. Chimbeni Kheri CHIMBENI Mshauri wa Rais - Utamaduni Afisi ya Faragha ya Rais
19 | Mhe. Abdulrahman Mwinyi JUMBE Mshauri wa Rais - Uwekezaji Afisi ya Faragha ya Rais
20 | Mhe. Dkt. Maua Abeid DAFTARI Mshauri wa Rais Pemba Afisi ya Faragha ya Rais
21 | Mhe. Zainab Omar MOHAMED Mshauri wa Rais - Maendeleo ya | Afisi ya Faragha ya Rais
Jamii, Wazee, Wanawake na
Watoto
22 | Ndg. Haji Makame USSI Msaidizi wa Rais - Hotuba Afisi ya Faragha ya Rais
23 | Ndg. Mohamed Haji HASSAN Msaidizi wa Rais - Siasa Afisi ya Faragha ya Rais
24 | Ndg. Rajab Yussuf KHAMIS Mwandishi wa Habari wa Rais Afisi ya Faragha ya Rais
25 | Ndg. Said Khamis SALIM Msaidizi wa Rais - Hotuba Afisi ya Faragha ya Rais
26 | Ndg. Leluu Omar ABDALLA Msaidizi wa Rais - Itifaki na Afisi ya Faragha ya Rais
Mahusiano ya Kimataifa
27 | Ndg. Fatma Hassan MOHAMED Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum | Afisi ya Faragha ya Rais
28 | Ndg. Ameir Ali KHATIB Mkurugenzi - Huduma za Rais Afisi ya Faragha ya Rais
29 | Ndg. Mwadini Makame HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
30 | Ndg. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi - Mawasiliano Ikulu | Afisi ya Faragha ya Rais
31 | Ndg. Mohammed Ahmed Mkurugenzi wa Majengo ya Afisi ya Faragha ya Rais
MOHAMMED Ikulu
32 | Ndg. Adila Hilal VUAI Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa
Mashirikiano ya Kikanda
na Kimataifa na
Dayaspora
33 | Ndg. Makame Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Mohamed Aboud MOHAMED Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais
2 | Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA Naibu Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais
3 | Dkt. Idrissa Muslim HIJA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais
4 | Ndg. Ahmad Kassim HAJI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais
5 | Ndg. Abdalla Hassan ABDALLAH Katibu wa Makamu wa Pili wa Ofisi ya Makamu wa Pili
Rais wa Rais
6 | Ndg. Fatma Abdulrahman KHATIB Katibu Msaidizi wa Makamu wa | Ofisi ya Makamu wa Pili
Pili wa Rais wa Rais
7 | Ndg. Kheriyangu Mgeni KHAMIS Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya
8 | Ndg. Shaaban Seif MOHAMED Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya
Kukabiliana na Maafa
9 | Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya UKIMWI
10 | Ndg. Halima Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi. Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
11 | Ndg. Muhammed Suleiman KHATIB Mkurugenzi. Wakala wa Serikali wa
Uchapajii
12 | Ndg. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi. Idara ya Sherehe na

Maadhimisho ya Kitaifa
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13 | Ndg. Salum Kassim ALI Mkurugenzi wa Uchaguzi Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
14 | Ndg. Abeida Rashid ABDALLA Mkurugenzi. Idara ya Watu Wenye
Ulemavu
15 | Ndg. Ameir Makame USSI Mkurugenzi. Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
16 | Ndg. Khalid Bakari AMRAN Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa
Shughuli za SMZ
17 | Ndg. Mohamed Abdalla BAKAR Mjumbe wa bodi Wakala wa Serikali wa
Uchapaji
18 | Ndg. Ali Salim MATTA Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais Pemba
19 | Ndg. Issa Mlingoti ALLY Mratibu Mkuu Idara ya Uratibu wa
Shughuli za SMZ Dar -es
Salaam
20 | Ndg. Kadiri Ame IBRAHIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Uchapaji
21 | Ndg. Perera Ame SILIMA Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa
Uchapaji
22 | Ndg. Saadun Ahmed KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
23 | Ndg. Jecha Salim JECHA Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
24 | Balozi Omar Ramadhan MAPURI Kamishna Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
25 | Ndg. Haji Ramadhan HAJI Kamishna Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
26 | Ndg. Mohamed Ameir MUOMBWA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Uandishi wa Hotuba
27 | Ndg. Othman Khamis AME Msaidizi wa Makamo wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Mwandishi wa Habari
28 | Ndg. Mwanaisha Shamte MZEE Msaidizi wa Makamo wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Sheria
29 | Ndg. Sharifa Abeid SALUM Msaidizi wa Makamo wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Ustawi wa Jamii
30 | Ndg. Vuai Ali VUAI Msaidizi wa Makamu wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Siasa
31 | Ndg. Amran Masoud AMRAN Msaidizi wa Makamu wa Pili wa | Afisi ya Faragha
Rais - Pemba
32 | Ndg. Salum Yussuf MACHANO Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali wa
Uchapaji
33 | Ndg. Ibrahim Khamasi JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali wa
Uchapaji
Baraza la Wawakilishi
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Wawakilishi | Baraza la Wawakilishi
2 | Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika wa Baraza la Baraza la Wawakilishi
Wawakilishi
3 | Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
4 | Mhe. Shehe Hamad MATTAR Mjumbe Baraza la Wawakilishi
5 | Mhe. Ali Salum HAJI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
6 | Mhe. Abdalla Ali KOMBO Mjumbe Baraza la Wawakilishi
7 | Mhe. Abdalla Maulid DIWANI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
8 | Mhe. Ali Khamis BAKAR Mjumbe Baraza la Wawakilishi
9 | Mhe. Ali Suleiman ALI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
10 | Mhe. Ame Haji ALI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
11 | Mhe. Amina Iddi MABROUK Mjumbe Baraza la Wawakilishi
12 | Mhe. Asha Abdalla MUSSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
13 | Mhe. Bahati Khamis KOMBO Mjumbe Baraza la Wawakilishi
14 | Mhe. Bihindi Hamad KHAMIS Mjumbe Baraza la Wawakilishi
15 | Mhe. Hamida Abdalla ISSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
16 | Mhe. Hamza Hassan JUMA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
17 | Mhe. Hassan Khamis HAFIDH Mjumbe Baraza la Wawakilishi




18

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

18 | Mhe. Hidaya Ali MAKAME Mjumbe Baraza la Wawakilishi
19 | Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU Mjumbe Baraza la Wawakilishi
20 | Mhe. Jaku Hashim AYOUB Mjumbe Baraza la Wawakilishi
21 | Mhe. Khadija Omar KIBANO Mjumbe Baraza la Wawakilishi
22 | Mhe. Machano Othman SAID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
23 | Mhe. Dkt. Makame Ali USSI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
24 | Mhe. Makame Said JUMA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
25 | Mhe. Maryam Thani JUMA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
26 | Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
27 | Mhe. Mohamed Mgaza JECHA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
28 | Mhe. Mohamed Said MOHAMED Mjumbe Baraza la Wawakilishi
29 | Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF Mjumbe Baraza la Wawakilishi
30 | Mhe. Mtumwa Suleiman MAKAME Mjumbe Baraza la Wawakilishi
31 | Mhe. Mussa Foum MUSSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
32 | Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
33 | Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS Mjumbe Baraza la Wawakilishi
34 | Mhe. Dkt. Mwinyihaji Makame Mjumbe Baraza la Wawakilishi
MWADINI
35 | Mhe. Nassor Salim ALI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
36 | Mhe. Omar Seif ABEID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
37 | Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
38 | Mhe. Said Omar SAID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
39 | Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
40 | Mhe. Hamad Abdalla RASHID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
41 | Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe Baraza la Wawakilishi
42 | Mhe. Simai Mohammed SAID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
43 | Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
44 | Mhe. Suleiman Sarahan SAID Mjumbe Baraza la Wawakilishi
45 | Mhe. Mohamedraza Hassanali Mjumbe Baraza la Wawakilishi
DHARAMS
46 | Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
47 | Mhe. Tatu Mohamed USSI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
48 | Mhe. Ussi Yahya HAJI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
49 | Mhe. Viwe Khamis ABDALLA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
50 | Mhe. Wanu Hafidh AMEIR Mjumbe Baraza la Wawakilishi
51 | Mhe. Zulfa Mmaka OMAR Mjumbe Baraza la Wawakilishi
52 | Mhe. Yussuf Hassan IDDI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
53 | Mhe. Shaib Said ALI Mjumbe Baraza la Wawakilishi
54 | Mhe. Mussa Ali MUSSA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
55 | Mhe. Masoud Abrahman MASOUD Mjumbe Baraza la Wawakilishi
56 | Mhe. Ahmada Yahya ABDULWAKIL Mjumbe Baraza la Wawakilishi
57 | Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe Baraza la Wawakilishi
58 | Ndg. Raya Issa MSELLEM Katibu wa Baraza la Wawakilishi | Baraza la Wawakilishi
59 | Ndg. Idrissa Kheir JUMA Mwenyekiti wa Tume ya Baraza la Wawakilishi
Utumishi
60 | Ndg. Ussi Jecha SIMAI Mjumbe Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi
61 | Ndg.Haidar Haji ABDALLA Mjumbe Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi
62 | Ndg. Zahor Juma KHAMIS Mjumbe Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi
63 | Ndg. Jokha Khamis MAKAME Mjumbe Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi
64 | Ndg. Mtumwa Iddi HAMAD Katibu wa Tume ya Utumishi - Baraza la Wawakilishi
Mstaafu
65 | Ndg. Maulid Salum ABDALLA Mjumbe Tume ya Utumishi - Baraza la Wawakilishi
Mstaafu
66 | Ndg. Ali Ali HAJI Katibu Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi
67 | Ndg. Ramadhan Khamis MASOUD Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
68 | Ndg. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
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Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora
2 | Mhe. Said Hassan SAID Mwanasheria Mkuu wa Serikali. | Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu
3 | Mhe. Khamis Juma MWALIMU Naibu Waziri (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora
4 | Ndg. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora
5 | Shk. Saleh Omar KAABI Mufti Ofisi ya Mufti
6 | Shk. Mahmoud Mussa WADI Naibu Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti
7 | Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma
8 | Ndg. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma
9 | Ndg. Fatma Mohammed SAID Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Ofisi ya Mkaguzi na
Hesabu za Serikali Mdhibiti Mkuu wa
Hesabu
10 | Ndg. George Joseph KAZI Naibu Katibu Mkuu (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora
11 | Ndg. Seif Shaaban MWINYI Naibu Katibu Mkuu (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora
12 | Mhe. Mshibe Ali BAKAR Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha
Sheria
13 | Ndg. Fatma Said ALI Mwenyekiti Baraza la Chuo cha
Utawala wa Umma
14 | Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY | Mwenyekiti Bodi ya Kamisheni ya
Wakfu na Mali ya Amana
15 | Ndg. Sebtuu Muhammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma
16 | Ndg. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma
17 | Ndg. Ali Ahmed UKI Kamishna Tume ya Kurekebisha
Sheria
18 | Ndg. Ali Ali HASSAN Kamishna Tume ya Kurekebisha
Sheria
19 | Ndg. Mussa Haji ALI Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya
Kuzuwia Rushwa na
Uhujumu wa Uchumi
20 | Ndg. Ibrahim Mzee IBRAHIM Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka
21 | Ndg. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa Ofisi ya Mwanasheria
Serikali Mkuu
22 | Ndg. Fadhil Suleiman SORAGA Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti
23 | Ndg. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na
Mali ya Amana
24 | Ndg. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi. Idara ya Miundo ya
Tasisi, Utumishi na
Maslahi ya Watumishi
25 | Ndg. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi. Idara ya Mipango ya
Rasilimali Watu
26 | Ndg. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
27 | Ndg. Arusi Masheko ALI Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa
Umma
28 | Ndg. Shaaban Haji CHUM Mkurugenzi. Idara ya Serikali Mtandao
29 | Ndg. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi. Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
30 | Ndg. Masoud Ali MOH'D Afisa Mdhamini (OR) Katiba, Sheria,
Utumishi wa Umma na
Utawala Bora Pemba
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31 | Ndg. Hanuna Ibrahim MASOUD Afisa Mdhamin Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma
Pemba

32 | Ndg. Muumin Khamis KOMBO Naibu Mkurugezi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka

33 | Ndg. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Kurekebisha
Sheria

34 | Ndg. Mtumwa Khatib AMEIR Afisa Mtendaji na Msimamizi Ofisi ya Msimamizi wa

Mkuu wa Hakimiliki Hakimiliki

35 | Ndg. Mdungi Makame MDUNGI Katibu Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

36 | Ndg. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi. Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

37 | Ndg. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi. Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

38 | Ndg. Asya Mussa ALI Mkurugenzi. Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

39 | Ndg. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi. Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti

40 | Ndg. Salum Suleiman SALUM Mkurugenzi. Taasisi ya Nyaraka na
Kumbukumbu za Kitaifa

41 | Ndg. Ali Rajab ALI Mdhamini Afisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka Pemba

42 | Ndg. Asha Kassim HAJI Mrajis Chuo cha Utawala wa
Umma

43 | Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

44 | Ndg. Mohamed Fakih MOHAMMED Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

45 | Ndg. Mabruki Jabu MAKAME Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

46 | Ndg. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

47 | Ndg. Ali Rajab JUMA Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

48 | Ndg. Issa Muhamed SULEIMAN Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

49 | Ndg. Hussein Said KHATIB Kamishna Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

50 | Ndg. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Ofisi ya Msimamizi wa
Hakimiliki

51 | Ndg. Juma Suleiman N'HUNGA Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Msimamizi wa
Hakimiliki

52 | Ndg. Chai Ali MOHAMED Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Msimamizi wa
Hakimiliki

53 | Ndg. Mohamed Khamis MOHAMED Katibu Tume ya Utumishi
Serikalini

54 | Ndg. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi
Serikalini

55 | Ndg. Zuhura Shamis ABDALLA Mjumbe Tume ya Utumishi
Serikalini

56 | Ndg. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi
Serikalini

57 | Ndg. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi
Serikalini

58 | Ndg. Suleiman Haji HASSAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka

59 | Ndg. Hassan Ali MOHAMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka

60 | Ndg. Khalil Thuwein HAJI Katibu Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

61 | Ndg. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza la Chuo Chuo cha Utawala wa

Umma

2 Febuari, 2018
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Mahkama

S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi

1 | Mhe. Omar Othman MAKUNGU Jaji Mkuu Mahkama

2 | Mhe. Abraham Makofi MWAMPASHI | Jaji Mahkama

3 | Mhe. Mkusa Issack SEPETU Jaji Mahkama

4 | Mhe. Abdul-hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama

5 | Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama

6 | Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama

7 | Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji Mahkama

8 | Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama

9 Naibu Mrajis Mahkama

Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE,

10 | Mhe. Ali Ameir HAJI Naibu Mrajis Mahkama

11 | Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Mrajis wa Jimbo Mahkama - Pemba
12 | Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama

13 | Mhe. Haroub Shehe PANDU Hakimu wa Mkoa Mahkama

14 | Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa Mahkama

15 | Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama

16 | Mhe. Faraj Shomari JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama

17 | Mhe. Hamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa Mahkama

18 | Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama

19 | Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama
20 | Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama
21 | Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama
22 | Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama
23 | Mhe. Velentina Andrew KATEMA Hakimu wa Mkoa Mahkama
24 | Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama
25 | Mhe. Nassor Ali SALIM Hakimu wa Mkoa Mahkama

26 | Mhe. Salum Hassan BAKARI Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba
27 | Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba
28 | Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba
29 | Mhe. Salum Hassan BAKARI Hakimu wa Mkoa Mahkama Pemba
30 | Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Wilaya Mahkama

31 | Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama

32 | Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Wilaya Mahkama

33 | Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Wilaya Mahkama

34 | Mhe. Said Abdullah OMAR Hakimu wa Wilaya Mahkama

35 | Mhe. Moh'd Amour HAJI Hakimu wa Wilaya Mahkama

36 | Mhe. Zuwena Moh'd ABDULKADIR Hakimu wa Wilaya Mahkama

37 | Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama

38 | Mhe. Moh'd Subet KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama
39 | Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama
40 | Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahkama
41 | Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahkama
42 | Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Wilaya Mahkama
43 | Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
44 | Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
45 | Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
46 | Mhe. Ahmed Jumbe MARIKA Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
47 | Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
48 | Mhe. Is-Haka Ali KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
49 | Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba
50 | Mhe. Nyange Makame ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama

51 | Mhe. Deogratias Kushoka KALIMI Hakimu wa Wilaya Mahkama Pemba
52 | Shk. Khamis Haji KHAMIS Kadhi Mkuu Mahkama

53 | Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu Mahkama

54 | Shk. Daud Khamis SALUM Kadhi wa Rufaa Mahkama - Pemba
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55 | Shk. Shamim Khamis MACHANO Kadhi wa Wilaya Mahkama

56 | Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama

57 | Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama

58 | Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama

59 | Shk. Othman Ame CHUM Kadhi wa Wilaya Mahkama

60 | Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama

61 | Shk. Abubakar Ali MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama

62 | Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba

63 | Shk. Moh'd Adamu MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama

64 | Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba

65 | Shk. Muhammed Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba

66 | Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba

67 | Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

68 | Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

69 | Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

70 | Mhe. Moh'd Ali HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

71 | Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

72 | Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

73 | Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

74 | Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

75 | Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

76 | Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

77 | Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

78 | Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

79 | Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

80 | Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Mwanzo

81 | Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Mwanzo

82 | Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mahkama ya Mahkama - Pemba
Mwanzo

83 | Mhe. Amina Mohamed MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

84 | Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mahkama Pemba
Mwanzo

85 | Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mahkama Pemba
Mwanzo

86 | Mhe. Abdulkadir Mohamed ABOUD Hakimu wa Mahkama ya Mahkama
Mwanzo

87 | Ndg. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Mahkama
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Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Haji Omar KHEIR Waziri (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
2 | Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Naibu Waziri (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
3 | Ndg. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Mkuu (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
4 | Ndg. ACP.Sida Mohammed HIMID Naibu Katibu Mkuu (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
5 | Ndg. Kai Bashir MBARUK Naibu Katibu Mkuu (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
6 | Ndg. Ali Abdalla SAID Naibu Mkurugenzi Baraza la Manispaa
Zanzibar
7 | Ndg. Said Juma AHMADA Mkurugenzi. Baraza la Manispaa
Magharibi 'A’
8 | Ndg. Khalid Abdalla OMAR Mkurugenzi. Idara ya Uratibu wa
Serikali za Mitaa na
Tawala za Mkoa
9 | Ndg. Mohamed Juma AME Mkurugenzi Afisi ya Usajili wa
Vizazi, Vifo na Kadi za
Utambulisho wa
Mzanzibari
10 | Ndg. Ali Vuai ALI Mkurugenzi. Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
11 | Ndg. Abdalla Issa MGONGO Mkurugenzi. Idara ya Mipango Sera na
Utafiti
12 | Ndg. Aboud Hassan SERENGE Mkurugenzi. Baraza la Manispaa la
Zanzibar
13 | Ndg. Amour Ali MUSSA Mkurugenzi. Baraza la Manispaa
Magharibi 'B'
14 | Ndg. Kassim Mtoro ABUU Mkurugenzi. Halmashauri ya Wilaya
ya Kusini
15 | 'Ndg. Mohamed Salum MOHAMED Mkurugenzi. Halmashauri ya Wilaya
ya Kati
16 | Ndg. Mussa Ali MAKAME Mkurugenzi. Halmashauri ya Wilaya
ya Kaskazini A
17 | Ndg. Fatma Mohamed JUMA Mkurugenzi. Halmashauri ya Wilaya
ya Kaskazini B
18 | Ndg. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi. Halmashauri ya Wilaya
ya Micheweni
19 | Ndg. Rashid Abdalla RASHID Mkurugenzi. Baraza la Mji Mkoani
20 | Ndg. Nassor Suleiman ZAHRAN Mkurugenzi. Baraza la Mji Chake
Chake
21 | Ndg. Juma Kassim TINDWA Mshauri wa Waziri (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ
22 | Ndg. Juma Nyasa JUMA Afisa Mdhamini (OR) Tawala za Mikoa na
Idara Maalum za SMZ -
Pemba
23 | Ndg. Vuai Mwinyi MOH'D Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini -
Unguja
24 | Ndg. Hassan Khatib HASSAN Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
25 | Ndg. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini
Magharibi-Unguja
26 | Ndg. Hemed Suleiman ABDULLA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
27 | Ndg. Omar Khamis OTHMAN Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini -
Pemba
28 | Ndg. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini
29 | Kapteni Khatib Khamis MWADIN Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi "A"
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30 | Capt. Silima Haji HAJI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi "B"

31 | Ndg. Hassan Ali KOMBO Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini "A"

32 | Ndg. Issa Juma ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini "B"

33 | Ndg. Mashavu Sukwa SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati

34 | Ndg. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini

35 | Ndg. Rashid Hadid RASHID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake

36 | Ndg. Abeid Juma ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete

37 | Ndg. Salama Mbarouk KHATIB Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni

38 | Ndg. Khatib Abdulrahman KHATIB Meya Baraza la Manispaa
Zanzibar

39 | Comodore Hassan Mussa MZEE Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

40 | Kepteni Khamis Simba KHAMIS Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

41 | Meja. Yussuf Khamis YUSSUF Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia
(KV2)

42 | Lt. Kanali Mussa Mohammed SHAAME | Mkuu wa Utawala Jeshi la Kujenga Uchumi
(JKU)

43 | SACP. Juma Omar KONA Kamishna Msadizi Chuo cha Mafunzo

44 | CF. Ali Abdalla MALIMUSSY Kamishna Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)

45 | CP. Ali Abdalla ALI Kamishna Chuo cha Mafunzo

46 | SACP. Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo

47 | DCF. Gora Haji GORA Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)

48 | Kanali Ali Mtumweni HAMAD Mkuu wa JKU Jeshi la Kujenga Uchumi
(JKU)

49 | Ndg. Shaaban Ramadhan ABDALLA Mrajis Afisi ya Usajili wa
Vizazi, Vifo na Kadi za
Utambulisho wa
Mzanzibari

50 | Ndg. Hamida Mussa KHAMIS Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini
Magharibi

51 | Ndg. Ali Salum MCHENGA Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini - (U)

52 | Ndg. Omar Hassan MASOUD Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - (U)

53 | Ndg.Yussuf Mohammed ALI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini - (P)

54 | Ndg. Ahmed Khalid ABDALLA Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - (P)

55 | Ndg. Mohammed Abdalla AHMED Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi "A"

56 | Ndg. Mohamed Omar HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kaskazini "A"

57 | Ndg. Juma Abdalla HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kaskazini "B"

58 | Ndg. Kibibi Mwinyi HASSAN Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kusini Unguja

59 | Ndg. Omar Abdalla JUMA Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kati Unguja

60 | Ndg. Abdalla Rashid ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Chake Chake

61 | Ndg. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete

62 | Ndg. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani

63 | Ndg. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni

64 | Ndg. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya Ndogo Tumbatu

65 | Ndg. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya Ndogo Kojani

66 | Ndg. Khatib Ali HAMDU Mratibu Idara Maalum za SMZ

67 | Ndg. Suleiman Makame MAKAME Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

68 | Ndg. Ali Juma SALUM Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

69 | Ndg. Haji Moh'd ABUU Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

70 | Ndg. Juma Lugoha SONGWA Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Valantia
(KVZ2)

71 | Ndg. Issa Hassan ISSA Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Valantia

(KVZ)
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72 | Ndg. Khatib Hamadi ALI Mjumbe Bodi ya Zabuni i(ikosi cha Valantia
(KVZ2)
73 | Ndg. Fatma Hussein ABDALLA Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Valantia
(KVZ)
74 | SACP. Haji Vuai USSI Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
75 | Ndg. Makame Kombo AME Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
76 | ACP. Omar Salum OTHMAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
77 | SSP. Seif Maabadi MAKUNGU Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
78 | Col. Miraji Vuai MUSSA Mwenyekiti wa Bodi Tume ya Utumishi ya
Idara Maalum
79 | Capt. Feteh Saad MGENI Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi ya
Idara Maalum
80 | SP. Hassan Haji HAJI Katibu wa Bodi Tume ya Utumishi ya
Idara Maalum
81 | Ndg. Suleiman Rajab HAJI Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)
82 | SACF Simai Haji SIMAI Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)
83 | SSF Maimuna Omar JAFFAR Katibu Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)
84 | Ndg. Mohamed Mwinyijuma KOMBO Kamanda Mkuu Kikosi cha Valantia
(KVZ2)
85 | Ndg. Rahima Moh'd SALIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
Wizara ya Afya
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 Mhe. Mahmoud Thabit KOMBO Waziri Wizara ya Afya
2 | Mhe. Harusi Said SULEIMAN Naibu Waziri Wizara ya Afya
3 | Ndg. Asha Ali ABDULLA Katibu Mkuu Wizara ya Afya
4 | Ndg. Halima Maulid SALUM Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya
5 | Dkt. Jamala Adam TAIB Mkurugenzi Mkuu Wizara ya Afya
6 | Dkt. Msafiri Ladislaus MARIJANI Mkurugenzi Huduma za Uchunguzi
Mnazi Mmoja
7 | Dkt. Ali Salim ALI Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Mnazi
Mmoja
8 | Ndg. Abubakar Khamis HAMADI Mkurugenzi Idara ya Utawala na
Uendeshaji
9 | Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA Mkurugenzi Kinga na Elimu ya Wizara ya Afya
Afya
10 | Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI Mshauri wa Waziri Wizara ya Afya
11 | Ndg. Ramadhan Khamis JUMA Mkurugenzi. Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
12 | Dkt. Mohammed Jabir UKI Mkurugenzi Idara ya Huduma za
Hospital
13 | Ndg. Attiye Juma SHAAME Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na
Utafiti
14 | Ndg. Mwinyi Issa MSELLEM Mkurugenzi Mafunzo na Utafiti
Hospital Mnazi Mmoja
15 | Ndg. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa
16 | Ndg. Haji Nyonje PANDU Mkurugenzi Huduma za Uuguzi Mnazi
Mmoja
17 | Dkt. Burhan Othman SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Chakula,
Dawa na Vipodozi
18 | Dkt. Semeni Shaaban MOH'D Mrajis Baraza la Madaktari
19 | Dkt. Ali Omar HAMDU Daktari Dhamana Makunduchi Makunduchi Hospital
20 | Ndg. Mwanamvua Said NASSOR Matroni Hospitali ya Mnazi
Mmoja
21 | Ndg. Mwanakhamis Said HASSOUN Matroni Hospitali ya Makunduchi
22 | Ndg. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu Idara ya Mfamasia Mkuu
wa Serikali
23 | Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu
wa Serikali
24 | Ndg. Bakari Ali BAKARI Afisa Mdhamini Wizara ya Afya Pemba
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25 | Ndg. Masauni Yussuf MASAUNI Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa
Hospital Binafsi
26 | Dkt. Abdulwakil Idrissa Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa
ABDULWAKIL Hospitali ya Mnazi
Mmoja
27 | Dkt. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti Baraza la Wauguzi na
Wakunga
28 | Ndg. Ramadhan Omar MOHAMED Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na
Wakunga
29 | Dkt. Maulid Abdalla MOH'D Daktari Dhamana (W.KU) Wizara ya Afya
30 | Ndg. Himid Juma SAID Daktari Dhamana W/Kas. 'A’ Wizara ya Afya
31 | Dkt. Mayasa Salum ALLY Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa
Masuala ya Afya
32 | Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa
Hospital Binafsi
33 | Ndg. Mmadi Shamata HAMAD Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na
Wakunga
34 | Ndg. Salum Seif SALUM Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na
Wakunga
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali
2 | Mhe. Mmanga Mjengo MJAWIRI Naibu Waziri Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali
3 | Ndg. Khadija Bakar JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali
4 | Ndg. Abdulla Mzee ABDULLA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali
5 | Ndg. Madina Mjaka MWINYI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali
6 | Prof. Idris Ahmada RAI Makamo Mkuu wa Chuo Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
7 | Dkt. Haji Mwevura HAJI Naibu Makamo Mkuu wa Chuo Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
8 | Dkt. Zakia Mohammed ABUBAKAR Naibu Makamo Mkuu wa Chuo Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
9 | Dkt. Alley Soud NASSOR Mkurugenzi Chuo Cha Maendeleo ya
Utalii
10 | Ndg. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali
11 | Ndg. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
12 | Ndg. Omar Said ALI Mkurugenzi Teknologia ya Habari na
Mawasiliano
katika Elimu (ICT)
13 | Ndg. Mashavu Ahmad FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na
Watu Wazima
14 | Ndg. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi Baraza la Mitihani
Zanzibar
15 | Ndg. Sichana Haji FOUM Mkurugenzi Shirika la
Huduma za Maktaba
16 | Ndg. Safia Ali RIJAL Mkurugenzi Idara ya Elimu
Maandalizi na Msingi
17 | Ndg. Abdulhamid Idrisa HAJI Mkurugenzi Taasisi ya Karume ya
Sayansi na Teknolojia
18 | Ndg. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi Bodi ya Mikopo ya Elimu

ya Juu
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19 | Ndg. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar

20 | Dkt. Abdulla Ismail KANDURU Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya
Taasisi ya Elimu Zanzibar

21 | Ndg. Hassan Khairallah TAWAKAL Mkurugenzi Idara ya Michezo na
Utamaduni

22 | Ndg. Omar Ali OMAR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

23 | Ndg. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya
Ualimu

24 | Ndg. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi Idara ya Elimu Sekondari

25 | Ndg. Suleiman Ali HAJI Mkurugenzi Idara ya Mikopo

26 | Ndg. Fatma Kingwaba HASSAN Mwenyekiti Shirika la
Huduma za Maktaba

27 | Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN Mwenyekiti Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali

28 | Ndg. Maryam Abdalla YUSSUF Mwenyekiti Baraza la Mitihani
Zanzibar

29 | Ndg. Sultan Muhamed MUGHEIRY Mwenyekiti Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu

30 | Ndg. Haidar Hashim MADOWEYA Mjumbe Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu

31 | Ndg. Salum Kitwana SURURU Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na
Mafunzo ya Amali Pemba

32 | Ndg. Kassim Moh'd ABASS Mjumbe Baraza la Mitihani
Zanzibar

33 | Dkt. Maryam Jaffar ISMAIL Mjumbe Mstaafu Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)

34 | Dkt. Narriman Saleh JIDAWI Mjumbe Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)

35 | Ndg. Ameir Mohammed MAKAME Mjumbe Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)

36 | Ndg. Latifa Salmin UFUZO Mjumbe Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali

37 | Ndg. Haji Amour HAJI Mjumbe Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali

38 | Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI Mkurugenzi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu

39 | Ndg. Salma Haji SAADAT Mjumbe Baraza la Chuo Kikuu cha
Zanzibar

40 | Ndg. Salahi Salim SALAHI Mjumbe Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali

41 | Ndg. Kombo Sheha HAJI Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali

42 | Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mjumbe wa Bodi Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)

Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi

1 | Mhe. Hamad Rashid MOHAMMED Waziri Wizara ya Kilimo,
Maliasili, Mifugo na
Uvuvi

2 | Mhe. Lulu Msham ABDALLA Naibu Waziri Wizara ya Kilimo,
Maliasili, Mifugo na
Uvuvi

3 | Ndg. Joseph Abdalla MEZA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo,
Maliasili, Mifugo na
Uvuvi

4 | Dkt. Islam Seif SALUM Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo,
Maliasili, Mifugo na
Uvuvi
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5 | Ndg. Maryam Juma ABDULLA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo,
Maliasili, Mifugo na
Uvuvi
6 | Ndg. Noah Saleh SAID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
7 | Ndg. Mohamed Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Kilimo
8 | Dkt. Suleiman Shehe MOHAMMED Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti wa
Kilimo - Kizimbani
9 Dkt. Yussuf Haji KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utabibu wa
Mifugo
[0 | Ndg. Mussa Aboud JUMBE MKurugenzi Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
11 | Ndg. Soud Mohamed JUMA Mkurugenzi Idara ya Misitu na
Maliasili Zisizorejesheka
12 | Dkt. Kassim Gharib JUMA Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa
Mifugo
13 | Kanali Ali Hassan HAMAD Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa
Mifugo
14 | Prof. Saleh Idris MOHAMED Mweyekiti Bodi ya Ushauri ya
Taasisi ya Utafiti wa
Mifugo
15 | Dkt. Mwatima Abdulla JUMA Mweyekiti Baraza la Taasisi ya
Utafiti wa Kilimo
Zanzibar
16 | Dkt. Bakari Saad ASSEID Mkurugenzi Chuo cha Kilimo
Kizimbani
17 | Ndg. Affan Othman MAALIM Mkurugenzi Mtendaji Wakala  wa Serikali
Huduma za Matrekta na
Zana za Kilimo
18 | Ndg. Haroub Suleiman NASSOR Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya
Wakala wa Matrekta na
Zana za Kilimo
19 | Ndg. Sihaba Haji VUAI Afisa Mdhamini Ofisi Kuu Pemba
20 | Ndg. Zahor Kassim MOHAMED Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya
Zanzibar (ZAFICO)
21 | Ndg. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na
Utafiti
22 | Ndg. Mansura Mosi KASSIM Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa
Chakula na Lishe
23 | Ndg. Haji Hamid SALEH Mjumbe Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Salama Aboud TALIB Waziri Wizara ya Ardhi, Maji,
Nishati na Mazingira
2 Mhe. Juma Makungu JUMA Naibu Waziri Wizara ya Ardhi, Maji,
Nishati na Mazingira
3 | Ndg. Ali Khalil MIRZA Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Maji,
Nishati na Mazingira
4 Ndg. Tahir Mohammed KHAMIS Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Maji,
Nishati na Mazingira
5 | Ndg. Ahmed Abdulrahim RASHID Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
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6 | Ndg. Asha Hamid RAJAB Mthamini Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mthamini Mkuu
wa Serikali

7 | Ndg. Hassan Ali MBAROUK Meneja Mkuu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

8 | Ndg. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usimamizi
wa Mazingira

9 | Ndg. Haji Kali HAJI Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

10 | Ndg. Mustafa Ali GARU Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

11 | Ndg. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira

12 | Ndg. Salhina Mwita AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti

13 | Ndg. Said Salmin UFUZO Mkurugenzi Idara ya Usimamizi wa
Ardhi

14 | Ndg. Mohammed Ilyasa MOHAMMED | Mkurugenzi Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

15 | Ndg. Fatma Ali SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

16 | Ndg. Mwalim Hamad MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Upimaji

17 | Ndg. Mohammed Khamis HIJA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

18 | Ndg. Mohamed Abdulla MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Nishati

19 | Ndg. Maulid Hassan KHAMIS Mkurugenzi Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

20 | Ndg. Omar Mshindo BAKARI Mkurugenzi Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA) -
Pemba

21 | Ndg. Juma Bakar ALAWI Afisa Mdhamini Wizara ya Ardhi, Maji,
Nishati na Mazingira
Pemba

22 | Ndg. Hemed Salim HEMED Naibu Mkurungenzi Mkuu Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

23 | Ndg. Haji Juma AMRAN Meneja Fedha Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

24 | Ndg. Abdalla Haji STENI Mkurugenzi Mamlaka ya Uthibiti wa
Huduma za Maji na
Nishati (ZURA)

25 | Ndg. Haji Silima HAJI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

26 | Ndg. Thabit Salum KHAMIS Meneja Msaidizi Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

27 | Ndg. Mbarak Zahor KOMBO Meneja Msaidizi Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

28 | Ndg. Mwajuma Haji USSI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

29 | Ndg. Mwanamkaa Abdulrahman Mrajis Afisi ya Msajili wa Ardhi

MOHAMED

30 | Ndg. Janet N. SEKIHOLA Mwenyekiti Bodi ya Udhibiti wa Kodi
za Nyumba

31 | Ndg. Shafi Mussa HAJI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)
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Ndg. Omar Zubeir ISMAIL

Mkurugenzi Mwendeshaji

Mamlaka ya Kudhibiti
Utafutaji na Uchimbaji
wa Mafuta na Gesi Asilia

33

Ndg. Ali Said BAKAR

Naibu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Kudhibiti
Utafutaji na Uchimbaji
wa Mafuta na Gesi Asilia

34

Dkt. Muhammad Juma MUHAMMAD

Mkurugenzi

Idara ya Mipango Miji na

35

Ndg. Rajab Omar MOHAMMED

Katibu wa Bodi - Zabuni

Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

36

Ndg. Hadia Abdulrahman OTHMAN

Mjumbe wa Bodi

Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

37 | Ndg. Hamida Ahmed MOH'D Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

38 | Ndg. Mohammed Bilal DENGE Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Idara ya Mazingira

39 | Ndg. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

40 | Ndg. Makame Bakili SILIMA Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

41 | Ndg. Zuhura Salim OMAR Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

42 | Ndg. Hamida Juma HAMAD Mjumbe wa Bodi Bodi ya Uhaulishaji -
Pemba

43 | Ndg. Kassim Haji MRISHO Mkurugenzi Fedha Mamlaka ya Maji

Zanzibar (ZAWA)

44

Ndg. Mussa Ramadhan HAJI

Mwenyekiti wa Bodi ya Ununuzi

Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

45

Ndg. Rabia Abdalla HAMID

Mkurugenzi wa Udhibiti wa
Uchumi

Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

46 | Dkt. Abdulla Juma SAADALLA Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Ardhi
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Balozi Ali Abeid KARUME Waziri Wizara ya Ujenzi,
Mawasiliano na Usafiri
2 | Mhe. Mohamed Ahmada SALUM Naibu Waziri Wizara ya Ujenzi,
Mawasiliano na Usafiri
3 | Ndg. Mustafa Aboud JUMBE Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi,
Mawasiliano na Usafiri
4 | Ndg. Shomari Omar SHOMARI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi,
Mawasiliano na Usafiri
5 | Ndg. Zainab Ibrahim MWALUKUTWA | Mkurugenzi Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege
6 | Ndg. Abdullah Hussein KOMBO Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri wa
Baharini
7 | Ndg. Said Iddi NDUMBOGANI Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege
8 | Ndg. Seif Abdalla JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege
9 | Ndg. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Uwanja wa

Ndege

2 Febuari, 2018
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10

Ndg. Issa Sarboko MAKARANI

Mkurugenzi Mkuu

Man‘;laka ya Uhifadhi wa
Mji Mkongwe

11

Ndg. Riziki Jecha SALIM

Mkurugenzi Mkuu

Shirika la Nyumba
Zanzibar

12

Ndg. Abdulla Ali MWINYIGOGO

Naibu Mkurungenzi Mkuu

Shirika la Nyumba
Zanzibar

13

Ndg. Ramadhan Mussa BAKARI

Mkurugenzi

Wakala wa Majengo ya
Serikali

14

Ndg. Khatib Mohammed KHATIB

Mkurugenzi

Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti

15

Ndg. Abdalla Juma ABDALLA

Mkurugenzi Mkuu

Shirika la Bandari

16

Kapteni Juma Haji JUMA

Naibu Mkurugenzi

Shirika la Bandari

17

Dkt. Mzee Suleiman MNDEWA

Mkurugenzi

Idara ya mawasiliano -
ICT

18

Ndg. Salum Ahmada VUAI

Mkurugenzi

Shirika la Meli

19

Ndg. Talib Mohamed CHUM

Mkurugenzi

Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

20

Ndg. Ali Tahir FATAWI

Mkurugenzi

Idara ya Ujenzi na
Matengenezo ya barabara

21

Ndg. Suleiman Kinoo KIROBO

Mkurugenzi

Idara ya Usafiri na Leseni

22

Ndg. Bimkubwa Abdi NASSIB

Mkurugenzi

Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

23

Ndg. Hawa Khamis MZEE

Mrajis

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

24

Ndg. Nawal Seif KASSIM

Mkurugezi Fedha

Shirika la Meli Zanzibar

25

Ndg. Hamad Ahmed BAUCHA

Afisa Mdhamini

Wizara ya Ujenzi,
Mawasiliano na Usafiri
Pemba

26

Ndg. Ashrak Mahmoud HAMID

Mwenyekiti

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

27

Ndg. Ramadhan Simai MAKAME

Mjumbe

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

28

Ndg. Lourenco A. GONSALVES

Mjumbe

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

29

Ndg. Jaffar Shauri HAJI

Mjumbe

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

30

Ndg. Rama Keis MGENI

Mwenyekiti

Bodi ya Usajili wa
Wakandarasi

31.

Ndg. Raphael Norbetr MABAGALA

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

32.

Ndg. Abdalla Salum MCHENGA

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

33.

Ndg. Ali Bakari ALI

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo
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: Bodi ya Usajili wa

34. | Ndg. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

F Bodi ya Usajili wa

35. | Ndg. Seif Abdalla SEIF Mjumbe wa Bodi Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo

36 | Ndg. Abdulghany Himid MSOMA Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

37 | Ndg. Juma Yussuf ALI Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

38 | Ndg. Awadh Ali SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

39 | Ndg. Slim Said ABDALLA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

40 | Ndg. Muhidin Talib ABDULLA Mkurugenzi Fedha na Utawala Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

41 | Ndg. Juma Saleh JUMA Mjumbe Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege

42 | Ndg. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

43 | Ndg. Makame Khamis KOMBO Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

44 | Ndg. Zaidu Juma USSI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

45 | Ndg. Kassim Hamad OMAR Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

46 | Ndg. Msanif Haji MUSSA Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Majengo ya
Serikali

47 | Ndg. Majda Makame OTHMAN Katibu wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

48 | Ndg. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Meli

49 | Ndg. Muadh Mzee RAJAB Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Shirika la Meli

50 | Ndg. Mohamed Ali JUMA Mhandisi Mkuu Shirika la Meli

51 | Ndg. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli

52 | Ndg. Mohamed Simba HASSAN Katibu wa Bodi Bodi ya Usafiri wa
Barabarani

53 | Ndg. Hannat Bakari HAMADI Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi wa
Mji Mkongwe

54 | Ndg. Fatma Issa KARA Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi wa
Mji Mkongwe

55 | Ndg. Suleiman Masoud MAKAME Katibu Msaidizi Mamlaka ya Usafiri wa
Baharini

56 | Ndg. Peter Jumanne MAGESE Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

57 | Ndg. Alhaj Masoud SURURU Mkurugenzi Mamlaka ya Bandari
(ZMA)

58 | Ndg. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN | Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usafiri wa
Barabarani

59 | Ndg. Mwanaidi Saleh ABDALLA Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi wa
Mji Mkongwe

60 | Ndg. Said Mzee BAKARI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
Zanzibar

61 | Ndg. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la nyumba
Zanzibar

62 | Ndg. Said Shabaan OMAR Mwenyekiti Bodi ya wakurugenzi
ZMA

63 | Ndg. Khamis Hamza KHAMIS Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usalama wa
Barabara - Pemba
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64 | Ndg. Omar Makame KALI Mjumbe wa bodi Mfuko wa Matengenezo
ya Barabara
65 | Ndg. Maulid Ame MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo
66 | Ndg. Nunuu Ali ABDALLAH Mjumbe wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za
Nyumba Zanzibar
67 | Ndg. Mohammed Suleiman NASSOR Mjumbe Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo
68 | Ndg. Boniface Joseph MWALE Mjumbe wa Bodi Bodi ya wakurugenzi
ZMA
69 | Ndg. Mwalim Mwinchum MWALIM Katibu Bodi ya kudhibiti kodi za
nyumba Zanzibar
70 | Ndg. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo
Wizara ya Fedha na Mipango
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Dkt. Khalid Salum MOHAMMED | Waziri Wizara ya Fedha na
Mipango
2 | Ndg. Khamis Mussa OMAR Katibu Mkuu Wizara ya Fedha na
Mipango
3 | Ndg. Iddi Haji MAKAME Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha na
Mipango
4 | Ndg. Juma Hassan JUMA Katibu Mtendaji Tume ya Mipango
5 | Ndg. Mayasa Mahfoudh MWINYI Mtakwimu Mkuu wa Serikali. Idara ya Mhasibu Mkuu
wa Serikali
6 | Ndg. Mwanahija Almasi ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali Idara ya Mhasibu Mkuu
wa Serikali
7 | Ndg. Faki Mwadini FAKI Naibu Mhasibu Mkuu wa Idara ya Mhasibu Mkuu
Serikali. wa Serikali
8 | Ndg. Mwita Mgeni MWITA Kamishna Idara ya Bajeti
9 | Ndg. Ahmed Makame HAJI Kamishna Idara ya Mipango ya
Kimataifa, Maendeleo ya
Kisekta na Kupunguza
Umasikini
10 | Ndg. Mashavu Khamis OMAR Kamishna Tume ya Mipango
11 | Ndg. Amour Khamil BAKARI Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)
12 | Ndg. Seif Shaaban SEIF Kamishna Idara ya Mitaji ya Umma
13 | Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna Idara ya Ukuzaji Uchumi
14 | Ndg. Bihindi Nassor KHATIB Kamishna Idara ya Fedha za Nje na
Ushirikiano wa Kimataifa
15 | Ndg. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Idara ya Watendakazi
16 | Ndg. Khadija Shamte MZEE Naibu Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)
17 | Ndg. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Ofisi ya Mkaguzi wa
Hesabu za Serikali Ndani Mkuu wa Hesabu
za Serikali
18 | Ndg. Mussa Ali JUMA Mkurugenzi Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
19 | Ndg. Sabra Issa MACHANO Mkurugenzi Muendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)
20 | Ndg. Abdulwakil Haji HAFIDH Mkurugenzi Muendeshaji - Mfuko wa Hifadhi ya
Mstaafu jamii (ZSSF)
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21 | Ndg. Abdulnasir Ahmed Mkurugenzi Mtendaji Shirika la BIMA la
ABDULRAHMAN Zanzibar
22 | Ndg. Mwalim Ali MWALIM Mkurugenzi Mtendaji Mfuko wa Barabara
23 | Ndg. Juma Ameir HAFIDH Mkurugenzi Mtendaji Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
24 | Ndg. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na
Uondoshaji wa Mali za
Serikali
25 | Ndg. Khamis Shibu MWALIM Mkurugenzi Idara ya Sera za Kodi na
Fedha
26 | Ndg. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA la
Zanzibar
27 | Ndg. Khadija Issa SAID Mkurugenzi Shirika la BIMA la
Zanzibar
28 | Ndg. Khamis Suleiman MWALIM Mkurugenzi Wizara Fedha Zanzibar
29 | Ndg. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
30 | Ndg. Ali Bakari IS-HAKA Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
31 | Ndg. Adam Asso ALLI Meneja Shirika la BIMA la
Zanzibar
32 | Ndg. Saumu Khatib HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
33 | Ndg. Muhammad Said MATUMULA Meneja Shirika la BIMA
34 | Ndg. Khatib Pandu BUYU Meneja Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
35 | Ndg. Khamis Filfil THANI Meneja Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)
36 | Ndg. Mohammed Khalfan ZAHOR Meneja Benki ya Kiislam (PBZ)
37 | Ndg. Mwanaidi Ramadhan JUMA Meneja Manunuzi Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
38 | Ndg. Rajab Omar RAJAB Meneja wa Fedha na Utawala Mfuko wa Barabara
39 | Ndg. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Msaidizi Shirika la BIMA la
Zanzibar
40 | Ndg. Haji Ali AMEIR Meneja Msaidizi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)
41 | Ndg. Jaha Haji KHAMIS Meneja wa Fedha Benki ya Watu wa
Zanzibar
42 | Ndg. Said Ali MWINYIGOGO Meneja Masoko na Uendelezaji Benki ya Watu wa
wa Biashara Zanzibar (PBZ)
43 | Ndg. Amina Mzee IBRAHIM Meneja wa Kanda Shirika la BIMA la
(Mwanza)
44 | Ndg. Mohammed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Huduma za Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
45 | Ndg. Fatma Adnan HAMAD Mkurugenzi Zoni ya Dar es Benki ya Watu wa
Salaam Zanzibar
46 | Ndg. Hadia Salim KOMBO Meneja Ukaguzi wa Ndani Mfuko wa Barabara
47 | Ndg. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamin Wizara ya Fedha na
Mipango Pemba
48 | Ndg. Dadi Faki DADI Afisa Mdhamin Tume ya Mipango Pemba
49 | Ndg. Bahatisha Seleman MKALA Afisa Dhamana Shirika la BIMA
50 | Dkt. Suleiman Rashid MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Mfuko wa Hifadhi ya
Wadhamini jamii (ZSSF)
51 | Ndg. Jumbe Said IBRAHIM Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA la

Zanzibar




2 Febuari, 2018

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

35

52 | Ndg. Saleh Sadig OSMAN Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

53 | Ndg. Mwalim Haji AMEIR Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi wa
Mfuko wa Barabara

54 | Ndg. Amini Othman SHARIF Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Barabara

55 | Ndg. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

56 | Ndg. Omar Sheha MUSSA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

57 | Ndg. Mcha Hassan MCHA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

58 | Ndg. Saleh Said MUBARAK Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

59 | Ndg. Mmanga Khamis MACHANO Mjumbe Bodi ya Zabuni Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

60 | Ndg. Ahmed Haji SAADAT Mjumbe Bodi ya Zabuni Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

61 | Ndg. Hasanat Jabir UKI Mjumbe Bodi ya Zabuni Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

62 | Ndg. Mohammed Amour Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mapato Zanzibar

MOHAMMED (ZRB)

63 | Ndg. Salama Kombo AHMED Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la
Zanzibar

64 | Ndg. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA la
Zanzibar

65 | Ndg. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

66 | Ndg. Amour Khamis KHATIB Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la
Zanzibar

67 | Ndg. Hussein Migoda MATAKA Mjumbe wa Bodi Wizara ya Fedha na
Mipango

68 | Ndg. Imam Ali MAKAME Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la
Zanzibar

69 | Ndg. Safia Hija ABRASS Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la
Zanzibar

70 | Ndg. Khamis Salim ALI Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

71 | Ndg.Ame Pandu KHAMIS Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

72 | Ndg. Khalifa Muumin HILAL Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)
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73 | Ndg. Khamis Mwinyi MOHAMED Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

74 | Ndg. Makame Mwadini SILIMA Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

75 | Ndg. Fatma Elia MASIMBA Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

76 | Ndg. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

77 | Ndg. Mohamed Fakih MZEE Katibu wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

78 | Ndg. Abdulrahman M. SALEH Katibu wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

79 | Ndg. Abdu Khamis ABDULLA Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

80 | Ndg. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

81 | Ndg. Saadiye Hamid SULEIMAN Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

82 | Ndg. Mohammed Mwinyi MZALE Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

83 | Ndg. Salum Khamis NASSOR Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

84 | Ndg. Simai Aboud SIMAI Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la
Zanzibar

85 | Ndg. Salum Khamis NASSOR Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

86 | Ndg. Juma Khamis HIJA Meneja wa Utawala Shirika la BIMA la
Zanzibar

87 | Ndg. Hamad S. HAMAD Meneja wa Fedha na Uhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

88 | Ndg. Mohamed Omar MOHAMED Mwenyekiti wa Bodi Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

89 | Ndg. Mohammed Rajab SOUD Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

90 | Ndg. Issa Salum MACHANO Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

91 | Ndg. Mohammed Shehe OTHMAN Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar

92 | Ndg. Ahmed A. SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
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93 | Ndg. Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
94 | Ndg. Yussuf Ramadhan MWADINI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
95 | Ndg. Tahir Juma ISSA Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
96 | Ndg. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
97 | Ndg. Ali Thani AWESU Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
98 | Ndg. Makame Burhan SHADHIL Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
99 | Ndg. Safiya Abdulrahman RASHID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
100 | Ndg. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
101 | Ndg. Salha Soud SALMIN Afisa wa Benki Benki ya Watu wa
Zanzibar
Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Maudline Cyrus CASTICO Waziri Wizara ya Kazi,
Uwezeshaji, Wazee ,
Vijana, Wanawake na
Watoto
2 | Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Naibu Waziri Wizara ya Kazi,
Uwezeshaji, Wazee ,
Vijana, Wanawake na
Watoto
3 | Ndg. Fatma Gharib BILAL Katibu Mkuu Wizara ya Kazi,
Uwezeshaji, Wazee ,
Vijana, Wanawake na
Watoto
4 | Ndg. Maua Makame RAJAB Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kazi,
Uwezeshaji, Wazee ,
Vijana, Wanawake na
Watoto
5 | Ndg. Mwanajuma Majid ABDULLA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kazi,
Uwezeshaji, Wazee ,
Vijana, Wanawake na
Watoto
6 | Ndg. Khamis Faraji ABDALLAH Katibu Mtendaji Baraza la Vijana
7 | Ndg. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi Idara ya Ushirika
8 | Ndg. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi Idara ya Usalama Kazini
9 | Ndg. January Honoratus FUSI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
10 | Ndg. Wahida Maabad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii
11 | Ndg. Ali Suleiman AMEIR Mkurugenzi Idara ya Ajira
12 | Ndg. Mwanaidi Mohamed ALI Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya
Vijana
13 | Ndg. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
14 | Ndg. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya
Wanawake na Watoto
15 | Ndg. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi Idara ya Uwezeshaji
16 | Ndg. Fatma Iddi ALLY Kamishna Kamisheni ya Kazi
17 | Ndg. Khadija Khamis RAJAB Afisa Mdhamini Ofisi Kuu Pemba
18 | Ndg. Ali Mussa ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
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Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi
1 | Mhe. Rashid Ali JUMA Waziri Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo
2 | Mhe. Chumu Kombo KHAMIS Naibu Waziri Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo
3 | Ndg. Omar Hassan OMAR Katibu Mkuu Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo
4 | Ndg. Rafii Haji MAKAME Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
5 | Ndg. Khamis Ali MZEE Katibu Mtendaji Baraza la Michezo
Dkt. Omar Abdalla ADAM Katibu Mtendaji Baraza la Sanaa na Sensa
ya Filamu na Utamaduni
7 | Ndg. Imane Duwe OSMOND Mkurugenzi Mkuu Shirika la Utangazaji
Zanzibar (ZBC)
8 | Ndg. Vuai Iddi LILA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Utalii
Zanzibar
9 | Ndg. Ashura Mrisho HAJI Mkurugenzi Kamisheni ya Utalii
Zanzibar
10 | Ndg. Hassan Vuai MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
11 | Dkt. Juma Mohamed SALUM Naibu Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
12 | Ndg. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
13 | Ndg. Nasra Mohammed JUMA Naibu Mkurungenzi Mkuu Shirika la Utangazaji
Zanzibar (ZBC)
14 | Ndg. Chande Omar OMAR Mkuu wa Chuo Chuo cha Uandishi wa
Habari
15 | Ndg. Hassan Mohamed SULEIMAN Mrajis Baraza la Sanaa na Sensa
ya Filamu na Utamaduni
16 | Ndg. Mustata Omar ABDALLAH Mrajis Tume ya Utangazaji
17 | Ndg. Suleiman Pandu KWELEZA Mrajis Baraza la Taifa la
Michezo Zanzibar
18 | Dkt. Miraji Ukuti USSI Mkurugenzi Masoko Kamisheni ya Utalii
Zanzibar
19 | Ndg. Sabah Saleh ALI Mwenyekiti Kamisheni ya Utalii
Zanzibar
20 | Ndg. Khamis Mbeto KHAMIS Kamishna Kamisheni ya Utalii
21 | Ndg. Yussuf Khamis YUSSUF Mbhariri Mtendaji Shirika la Magazeti ya
Serikali
22 | Ndg. Yussuf Omar CHUNDA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya
Usajili ya Magazeti na
Vijarida
23 | Ndg. Khatibu Juma MJAJA Afisa Mdhamini Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo Pemba
24 | Ndg. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti Tume ya Utangazaji
25 | Ndg. Gulam Abdulla RASHID Mwenyekiti Baraza la Michezo
26 | Ndg. Hamad Bakar MSHINDO Mwenyekiti Chuo cha Uandishi wa
Habari
27 | Ndg. Abdullah Mwinyi KHAMIS Mshauri wa Waziri Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo
28 | Ndg. Joseph John KILANGI Mkurugenzi Uendeshaji Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
29 | Ndg. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswahili
30 | Ndg. Mbweni Ame MUSSA Mjumbe Baraza la Kiswahili
31 | Ndg. Ameir Kitwana KARIBU Mjumbe Baraza Kiswabhili
32 | Ndg. Amina Ali KHAMIS Mjumbe Baraza Kiswabhili
33 | Ndg. Sharfani Twaha MUSTAFA Mjumbe Baraza Kiswahili
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34 | Ndg. Mwanakheri Mohammed HAJI Mjumbe Baraza la Kiswabhili
35 | Ndg. Abubakar Hussein FADHIL Mjumbe Baraza la Kiswahili
36 | Ndg. Mahfoudha Alley HAMID Mwenyekiti Bodi ya Magazeti ya
Serikali
37 | Ndg. Ameir Abdalla AMEIR Katibu wa Waziri Wizara ya Habari,
Utamaduni, Utalii na
Michezo
38 | Ndg. Mariam Mohamed HAMDAN Mwenyekiti Baraza la Sanaa na Sensa
ya Filamu na Utamaduni
39 | Ndg. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe Mstaafu Baraza la Sanaa na Sensa
ya Filamu na Utamaduni
40 | Ndg. Daniel Kwilemba KWIYEYA Mjumbe Baraza la Sanaa na Sensa
ya Filamu na Utamaduni
41 | Ndg. Idrisa Haji JECHA Mjumbe Chuo cha Uandishi wa
Habari
Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Wizara/ldara/Taasisi
1 | Mhe. Balozi Amina Salum ALI Waziri Wizara ya Biashara,
Viwanda na Masoko
2 | Ndg. Juma Ali JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Biashara,
Viwanda na Masoko
3 | Ndg. Ali Khamis JUMA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Biashara,
Viwanda na Masoko
4 | Ndg. Khamis Ahmada SHAURI Mkurugenzi Idara ya Biashara na
Masoko
5 | Ndg. Ali Hilal VUAI Katibu wa Bodi Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
6 | Ndg. Khatib Mwadini KHATIB Mkurugenzi Mkuu Shirika la Viwango
Zanzibar (ZBS)
7 | Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Muendeshaji Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
8 | Ndg. Mohammed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
9 | Ndg. Nana Rowland MWANIJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na
Utafiti
10 | Ndg. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji Baraza la Usimamizi wa
Leseni
11 | Ndg. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la
Zanzibar
12 | Ndg. Saleh Suleiman HAMAD Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya
Viwanda
13 | Ndg. Abdulla Wazir RAMADHAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa
Biashara na Mali
14 | Ndg. Abdulbaq Habib ALI Msajili wa Kampuni Wakala wa Usajili wa
Biashara na Mali
15 | Prof. Ali Seif MSHIMBA Mwenyekiti Shirika la Viwango
Zanzibar (ZBS)
16 | Ndg. Ali Juma SIMAI Naibu Mkurugenzi Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
17 | Ndg. Abdalla Juma KHAMIS Afisa Mdhamini Wizara ya Biashara,
Viwanda na Masoko -
Pemba
18 | Ndg. Abdulla Ali USSI Afisa Dhamana Shirika la Biashara la
Taifa (ZSTC)
19 | Ndg. Hamisa Mmanga MAKAME Mjumbe Shirika la Viwango
Zanzibar (ZBS)
20 | Ndg. Mohamed Nahoda MOHAMED Mjumbe Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
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21 | Ndg. Vuai Mussa VUAI Mwenyekiti Baraza la Usimamizi wa
Leseni
22 | Ndg. Ismail Omar BHAI Mjumbe Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
23 | Ndg. Ussi Mohamed JUMA Mjumbe Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
24 | Ndg. Salmin Sharif KHATIB Mjumbe Baraza la Usimamizi wa
Leseni
25 | Ndg. Tahir Mussa AHMED Mjumbe Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
26 | Ndg. Pili Haji ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
27 | Ndg. Kassim Maalim SULEIMAN Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
28 | Ndg. Mohammed Anad MOHAMMED | Mjumbe Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
29 | Ndg. Taifa Masheko ALI Mjumbe Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
30 | Ndg. Maimuna Omar ALI Mjumbe Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
31 | Ndg. Makame Mbarak Mjumbe Shirika la Viwango
ABDULRAHMAN Zanzibar (ZBS)
32 | Ndg. Habibu Ali MOH'D Mjumbe Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
MASHEHA
WILAYA YA MJINI-UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Rehani Uledi KHAMIS Sheha Amani
2 | Ndg. Khalfan Salum SHOMARI Sheha Kwa Wazee
3 | Ndg. Daudi Omar ABDUL Sheha Kilimahewejuu
4 | Ndg. Mlekwa Ali MKANGA Sheha Kilimahewa bondeni
5 | Ndg. Hassan Juma JUMA Sheha Chumbuni
6 | Ndg. Bakari Makame OMARI Sheha Karakana
7 | Ndg. Juma Makame KOMBO Sheha Banko
8 | Ndg. Mwadini Mussa MWADINI Sheha Masumbani
9 | Ndg. Saleh Moh’d JUMA Sheha Mwembemakumbi
10 | Ndg. Abdulrazak Mngwali USSI Sheha Maruhubi
11 | Ndg. Khamis Ahmada SALUM Sheha Jang'ombe
12 | Ndg. Salum Shaaban MZEE Sheha Kwaalinatu
13 | Ndg. Salum Othman SHAMTE Sheha Kidongochekundu
14 | Ndg. Haji Shomar HAJI Sheha Miembeni
15 | Ndg. Mwanakheri Sultani MAHMOUD | Sheha Rahaleo
16 | Ndg. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Muembeshauri
17 | Ndg. Juma Saadat HAJI Sheha Kikwajuni Juu
18 | Ndg. Suleiman Ali MAKUU Sheha Kisima majongoo
19 | Ndg. Ruzuna Ali DAUDI Sheha Kikwajuni bondeni
20 | Ndg. Mohd Juma MUGHEIRY Sheha Mnazi mmoja
21 | Ndg. Abass Rajab KIMOTO Sheha Kisiwandui
22 | Ndg. Shaffi Mohammed ABDALLA Sheha Kwaalimsha
23 | Ndg. Machano Mwadini OMAR Sheha Kwahani
24 | Ndg. Makame Khatibu HASSAN Sheha Mikunguni
25 | Ndg. Kitwana Mustafa MAKAME Sheha Muungano
26 | Ndg. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Kwamtipura
27 | Ndg. Mzee Haji MUSSA Sheha Mboriborini
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28 | Ndg. Ali Silima SHAURI Sheha Mkele
29 | Ndg. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Mapinduzi
30 | Ndg. Kombo Denge KITIBA Sheha Shaurimoyo
31 | Ndg. Hussein Hamza NYANGE Sheha Saateni
32 | Ndg. Hassan Ali HASSAN Sheha Magomeni
33 | Ndg. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Meya
34 | Ndg. Makame Mohamed HALFAN Sheha Beit--El-Ras
35 | Ndg. Hamdu Shaka HAMDU Sheha Nyerere
36 | Ndg. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Kwamtumweni
37 | Ndg. Hamim Issa MAKAME Sheha Gulioni
38 | Ndg. Duchi Foum HASSAN Sheha Makadara
39 | Ndg. Juma Moh'd JUMA Sheha Mitiulaya
40 | Ndg. Ali Khamis ALI Sheha Vikokotoni
41 | Ndg. Nassor M. JUMA Sheha Mlandege
42 | Ndg. Ramadhan Omar IBRAHIM Sheha Muembetanga
43 | Ndg. Himid Omar KHAMIS Sheha Malindi
44 | Ndg. Nassir Mohammed ALI Sheha Mchangani Mjini
45 | Ndg. Fuad Mohammed HUSSEIN Sheha Mkunazini
46 | Ndg. Hamza Mohammed KHAMIS Sheha Kiponda
47 | Ndg. Khatibu Mwinyi SIMAI Sheha Shangani
48 | Ndg. Khalid Ali KOMBO Sheha Kilimani
49 | Ndg. Simba Ali MAKAME Sheha Kijichi
50 | Ndg. Kama Omar MAHANGO Sheha Migombani
51 | Ndg. Ismail Juma HASSAN Sheha Uholanzi
52 | Ndg. Elvis Victoria LAUNDA Sheha Kwabitiamrani
WILAYA YA MAGHARIBI 'A' - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1| Ndg. Subira Haji YAHYA Sheha Kibweni
2 | Ndg. Ali Haji ALI Sheha Kwagoa
3 | Ndg. Hassan Rajab BAKARI Sheha Mwanyanya
4 | Ndg. Ame Haji AME Sheha Mtoni
5 | Ndg. Makame Moh’d KHALFAN Sheha Sharifu Msa
6 | Ndg. Ndagala Hassan JUMA Sheha Mbuzini
7 | Ndg. Suwellum Ali JUMA Sheha Bububu
8 | Ndg. Hassan Khamis MACHANO Sheha Chemchem
9 | Ndg. Salama Omar IBRAHIM Sheha Mtofaani
10 | Ndg. Hamdu Juma MAJENGO Sheha Dole
11 | Ndg. Maryam Said SULEIMAN Sheha Kizimbani
12 | Ndg. Juma Mohammed KHATIB Sheha Chuini
13 | Ndg. Rajab Dadi RAJAB Sheha Kihinani
14 | Ndg. Omar Juma HAIJI Sheha Kikaangoni
15 | Kisa Farahani SALIMIN Sheha Kama
16 | Ndg. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Mfenesini
17 | Ndg. Asha Ali MOHAMMED Sheha Mwakaje
18 | Ndg. Robert Machibiya NGEDERI Sheha Bubwisudi
19 | Ndg. Issa Ahmada HIJA Sheha Mto Pepo
20 | Ndg. Hassan Masoud HASSAN Sheha Munduli
21 | Ndg. Muki Makame USSI Sheha Mtoni Kidatu
22 | Ndg. Rashid Jadi RASHID Sheha Mtoni Chemchem
23 | Ndg. Juma Issa JUMA Sheha Kianga
24 | Ndg. Takdin Abdalla HAMAD Sheha Masingini
25 | Ndg. Tatu Juma RUBISHA Sheha Mwera
26 | Ndg. Ali Haji NEMSHI Sheha Muwembemchomeke
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27 | Ndg. Mwadini Haji JONGO Sheha Hawaii
28 | Ndg. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Welezo
WILAYA YA MAGHARIBI 'B' - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Moh’d Suleiman MOH’D Sheha Fumba
2 | Ndg. Mataka Makame MATAKA Sheha Bweleo
3 | Ndg. Khatibu Ame BARAKA Sheha Dimani
4 | Ndg. Issa Abdalla ALI Sheha Nyamanzi
5 | Ndg. Uledi Khamis KHAMIS Sheha Kombeni
6 | Ndg. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Maungani
7 | Ndg. Juma Mussa JUMA Sheha Uwandani
8 | Ndg. Iddi Abdalla HAJI Sheha Kibondeni
9 | Ndg. Martina Raphael DANIEL Sheha Fuoni Kipungani
10 | Ndg. Ramadhani Mwadini KHATIB Sheha Fuoni Migombani
11 | Ndg. Asia Omar MOH’D Sheha Mambosasa
12| Ndg. Karume Ally MOH’D Sheha Chunga
13 | Ndg. Maulid Ali MAULID Sheha Kiembesamaki
14 | Ndg. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Mbweni
15 | Ndg. Hussein Abdulrahmani YUSSUF Sheha Mombasa
16 | Ndg. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Michungwani
17 | Ndg. Zamzam Ali RIJALI Sheha Kwamchina
I8 | Ndg. Suleiman Moh’d MWINYI Sheha Chukwani
19 | Ndg. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shakani
20 | Ndg. Hija Suleiman OTHMAN Sheha Kisauni
21 | Ndg. Moh’d Omar SAID Sheha Tomondo
22 | Ndg. Abdulwahab Mohammed Sheha Magogoni
AHMADA
23 | Ndg. Rashid Mwadin OMAR Sheha Jitimai
24 | Ndg. Kombo Ali AMEIR Sheha Sokoni
25 | Ndg. Haji Uzia VUAI Sheha Mikarafuuni
26 | Ndg. Amani Ayoub MAKAME Sheha Mwanakwerekwe
27 | Ndg. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Muembe Majogoo
28 | Ndg. Ramadhani Abdalla RAJAB Sheha Mnarani
29 | Ndg. Ramadhani Khamis MAHONGE Sheha Kinuni
30 | Ndg. Abdalla Juma MTUMWENI Sheha Pangawe
31 | Ndg. Noman Maulid SALUM Sheha Melinne
32 | Ndg. Yussuf Makame MUHAMED Sheha Taveta
33 | Ndg. Yussuf Moh’d MRISHO Sheha Uzi
34 | Ndg. Juma Kassim CHANDE Sheha Kijitoupele
WILAYA YA KASKAZINI 'A’ - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Kinyasini
2 | Ndg. Simai Makame SIMAI Sheha Kikobweni
3 | Ndg. Khamis Haji KHAMIS Sheha Kandwi
4 | Ndg. Sauti Haji KHAMIS Sheha Pwani Mchangani
5 | Ndg. Bakari Faki MCHA Sheha Mcheza Shauri
6 | Ndg. Abdulghafour Ibrahim USSI Sheha Chaani Kubwa
7 | Ndg. Bakari Shauri AYOUB Sheha Chaani Masingini
8 | Ndg. Mussa Haji KHAMIS Sheha Bandamaji
9 | Ndg. Hamad Faki HAMAD Sheha Kigongoni
10 | Ndg. Ali Abas HAMAD Sheha Potoa




43

2 Febuari, 2018 GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
11 | Ndg. Haji Makame KHAMIS Sheha Kijini Matemwe
12 | Ndg. Hassan Mcha ALI Sheha Mbuyu tende
13 | Ndg. Hobe Juma AME Sheha Kigomani
14 | Ndg. Wadi Hamad WADI Sheha Juga kuu
15 | Ndg. Sharif Mgana SHARIF Sheha Kivunge
16 | Ndg. Acheni Machano JUMA Sheha Pitanazako
17 | Ndg. Makame Khamis ALI Sheha Muwange
18 | Ndg. Denge Khamis SILIMA Sheha Matemwe Kaskazini
19 | Ndg. Vuai Farhan MCHA Sheha Matemwe Kusini
20 | Ndg. Mussa Makame MUSSA Sheha Kibeni
21 | Ndg. Hussein Keis HAJI Sheha Kidombo
22 | Ndg. Iddi Ali FOUM Sheha Chutama
23 | Ndg. Haji Faki HAJI Sheha Gamba
24 | Ndg. Juma Kombo JUMA Sheha Moga
25 | Ndg. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Mkwajuni
26 | Ndg. Moh'd Khamis HAJI Sheha Nungwi Bandakuu
27 | Ndg. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Nungwi Kiungani
28 | Ndg. Ali Omar MUSSA Sheha Kilindi
29 | Ndg. Juma Nyange OMAR Sheha Bwereu
30 | Ndg. Makame Suwedi HAJI Sheha Kidoti
31 | Ndg. Ussi Haji BARO Sheha Kilimani Tazari
32 | Ndg. Ali Foum NYANGE Sheha Tazari
33 | Ndg. Haji Moh'd JUMA Sheha Fukuchani
34 | Ndg. Sheha Makame MADINA Sheha Kigunda
35 | Ndg. Moh’d Burhan MAKAME Sheha Kipange
36 | Ndg. Khamis Silima KHAMIS Sheha Donge Mchangani
37 | Ndg. Suleiman Mbaraka SULEIMAN Sheha Muwanda
38 | Ndg. Ame Haji AME Sheha Mkokotoni
39 | Ndg. Omar Ali OMAR Sheha Mto Wapwani
40 | Ndg. Makame Mosi MAKAME Sheha Pale
41 | Ndg. Machano Haji MACHANO Sheha Mtakuja
42 | Ndg. Ussi Khamis NYANGE Sheha Gomani
43 | Ndg. Hassan Mwadini HAJI Sheha Uvivini
44 | Ndg. Miza Ali SHARIF Sheha Jongowe

WILAYA YA KASKAZINI 'B' - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Khamis Ussi MLINDE Sheha Misufini
2 | Ndg. Mussa Ali KHAMIS Sheha Kidazini
3 | Ndg. Juma Zahoro JUMA Sheha Makoba
4 | Ndg. Ibrahim Makame PANDU Sheha Mafufuni
5 | Ndg. Amour Mbarouk JUMA Sheha Kiongwe Kidogo
6 | Ndg. Abdallah Abrahman MACHANO | Sheha Donge Majenzi
7 | Ndg. Kombo Hussein KOMBO Sheha Donge Mtambile
8 | Ndg. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Njia ya Mtoni
9 | Ndg. Asha Haji KHAMIS Sheha Donge Vijibweni
10 | Ndg. Saleh Khamis IBRAHIM Sheha Donge Karange
11 | Ndg. Juma Rajab AME Sheha Donge Pwani
12 | Ndg. Abdalla Machano HAJI Sheha Donge Mbiji
13 | Ndg. Sharif Ali MAKAME Sheha Mkataleni
14 | Ndg. Maulid Masoud AME Sheha Kiwengwa
15 | Ndg. Juma Abdalla ALI Sheha Upenja
16 | Ndg. Juma Faizi FATAKI Sheha Pangeni
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17 | Ndg. Khamis Juma KHAMIS Sheha Mgambo
18 | Ndg. Khamis Makame ALI Sheha Kwagube
19 | Ndg. Khamis Ndende JUMA Sheha Kitope
20 | Ndg. Haji Shaali MAKAME Sheha Mbaleni
21 | Ndg. Mohamed Haji FAKI Sheha Kilombero
22 | Ndg. Folobas Mardadi FOLOBAS Sheha Mangapwani
23 | Ndg. Suleiman Mwindadi HAJT Sheha Fujoni
24 | Ndg. Mohamed Ali AME Sheha Kiombamvua
25 | Ndg. Matinde Yatabu MIRANGA Sheha Mkadini
26 | Ndg. Moh’d Khamis JUMA Sheha Zingwezingwe
27 | Ndg. Ali Ameir KHAMIS Sheha Kinduni
28 | Ndg. Alhaji Bakari JUMA Sheha Mahonda
29 ) Sheha Matetema
Ndg. Moh’d Bakari MOHAMED
WILAYA YA KATI - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1| Ndg. Haji Vuaa KHAMIS Sheha Ukongoroni
2 | Ndg. Mkanga Miraji HAJI Sheha Charawe
3 | Ndg. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Pete
4 | Ndg. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Cheju Zawiani
5 | Ndg. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Cheju Hanyegwa Mchana
6 | Ndg. Fadhili Yakoub FADHILI Sheha Ndijani Mseweni
7 Ndg. Ramadhani Haji MLENGE Sheha Ndijan Mwembepunda
8 | Ndg. Wajihi Kitwana KONDO Sheha Jendele
9 | Ndg. Simai Msaraka PINJA Sheha Chwaka
10 | Ndg. Foum Ali FOUM Sheha Marumbi
11 | Ndg. Ali Hassan MAMBO Sheha Uroa
12| Ndg. Silima Ame JUMA Sheha Pongwe
13 | Ndg. Mbaraka Fadhil HAJT Sheha Dunga Bweni
14 | Ndg. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Dunga Kiembeni
15 | Ndg. Silima Hassan OMAR Sheha Ubago
16 | Ndg. Muhidin Haji MACHANO Sheha Jumbi
17 | Ndg. Ali Yussuf MUSSA Sheha Binguni
18 | Ndg. Faki Bakari FAKI Sheha Tunguu
19 | Ndg. Vuai Ramadhan VUALI Sheha Bungi
20 | Ndg. Mohamed Haji USHAHIDI Sheha Kikungwi
21 | Ndg. Amour Ali MUSSA Sheha Ng'ambwa
22 | Ndg. Jecha Ali MUSSA Sheha Tindini
23 | Ndg. Rashid Harun RASHID Sheha Unguja Ukuu Kaebona
24 | Ndg. Khamis Ibrahim SHOMAR Sheha Unguja Ukuu Kaepwani
25 | Ndg. Hamad Ramadhan HAMAD Sheha Uzi
26 | Ndg. Omari Moh’d ABDALLA Sheha Ghana
27 | Ndg. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Kiboje Mkwajuni
28 | Ndg. Khatibu Abdalla MATANDALA | Sheha Kiboje Mwembeshauri
29 | Ndg. Ali Rihani ALI Sheha Tunduni
30 | Ndg. Haji Mkombe AME Sheha Mitakawani
31 | Ndg. Vuai Mgeni VUAI Sheha Uzini
32 | Ndg. Hassan Hamad HASSAN Sheha Mgeni Haji
33 | Ndg. Tunza Ali SHAALI Sheha Koani
34 | Ndg. Mussa Miraji FAIZI Sheha Machui
35 | Ndg. Amani Ismail KIHOI Sheha Miwani
36 | Ndg. Amour Pandu MKOMBE Sheha Bambi
37 | Ndg. Juma Yussuf JUMA Sheha Mchangani Shamba
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38 | Ndg. Hamim Mustafa LIPEWA Sheha Kijibwemtu
39 | Ndg. Khalid Yahya RAMADHAN Sheha Mpapa
40 | Ndg. Ali Abdalla SIMAI Sheha Pagali
41 | Ndg. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Umbuji
WILAYA YA KUSINI - UNGUJA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Abeid Juya HAJI Sheha Michamvi
2 | Ndg. Ali Haji MKADAM Sheha Dongwe
3 | Ndg. Suleiman Hassan HASSAN Sheha Bwejuu
4 | Ndg. Haji Kitete HASSAN Sheha Paje
5 | Ndg. Ali Mtumwa HASSAN Sheha Jambiani Kibigija
6 | Ndg. Hassan Haji MARINGO Sheha Jambiani Kikadini
7 | Ndg. Hassan Rajab MKADAM Sheha Kitogani
8 | Ndg. Shafii Hassan AMEIR Sheha Muungoni
9 | Ndg. Ali Nahoda ALI Sheha Kajengwa
10 | Ndg. Mwanabaraka Kheri CHIMBENI | Sheha Nganani
11 | Ndg. Khadija Kheri HASSAN Sheha Kiongoni
12 | Ndg. Ameir Khatib HAJI Sheha Kijini
13 | Ndg. Juma Ali KHATIB Sheha Tasani
14 | Ndg. Hamza Issa HAMZA Sheha Mzuri
15 | Ndg. Maulid Hassan ZIDI Sheha Muyuni A
16 | Ndg. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Muyuni B
17 | Ndg. Rajab Mwinyi KOMBO Sheha Muyuni C
18 ng Kassim Ibrahim YAHY A Sheha Kizimkazi Dimbani
19 | Ndg. Juma Mkuza JUMA Sheha kizimkazi Mkunguni
20 | Ndg. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Kibuteni
21 | Ndg. Khamis Ramadhan MBARAKA Sheha Mtende
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WILAYA YA CHAKE CHAKE - PEMBA

S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1 | Ndg. Mafunda Hamad RUBEA Sheha Madungu
2 | Ndg. Juma Faki MACHU Sheha Chanjaani
3 | Ndg. Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shungi
4 | Ndg. Moh’d Ali JUMA Sheha Kichungwani
5 | Ndg. Mwadini Haji ALI Sheha Tibirinzi
6 | Ndg. Juma Khamis MRISHO Sheha Chachani
7 | Ndg. Mzee Juma SEIF Sheha Msingini
8 | Ndg. Yahya Hussein YUSSUF Sheha Chonga
9 | Ndg. Abuu Abdulrahman SALIM Sheha Kilindi
10 | Ndg. Omar Iddi ZAINA Sheha Mgelema
11 | Ndg. Mkubwa Hamad HASSAN Sheha Matete
12 | Ndg. Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Mfikiwa
13 | Ndg. Khamis Shaaban HAMAD Sheha Mijini Ole
14 | Ndg. Shida Khamis OTHMAN Sheha Ole
15 | Ndg. Omar Said SLEIMAN Sheha Mchanga Mrima
16 | Ndg. Khamis Masoud JUMA Sheha Ng'ambwa
17 | Ndg. Hamad Mbarouk ALI Sheha Uwandani
18 | Ndg. Salim Ayoub SLEIMAN Sheha Vitongoji
19 | Ndg. Haji Ali HAJI Sheha Kibokoni
20 | Ndg. Subira Abdalla JUMA Sheha Gombani
21 | Ndg. Rashid Said SEIF Sheha Mvumoni
22 | Ndg. Juma Kombo KHAIRALLA Sheha Mgogoni
23 | Ndg. Khamis Iddi SONGORO Sheha Mkoroshoni
24 | Ndg. Gharib Rashid KHAMIS Sheha Wara
25 | Ndg. Rashid Issa JUMA Sheha Wawi
26 | Ndg. Sharif Khamis ALI Sheha Ziwani
27 | Ndg. Hemed Abeid HEMED Sheha Mbuzini
28 | Ndg. Juma Ali HABABI Sheha Michungwani
29 | Ndg. Juma Bakar JUNGA Sheha Wesha
WILAYA YA MKOANI - PEMBA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1| Ndg. Issa Nassor HAMAD Sheha Ngwachani
2 | Ndg. Omar Moh’d ABDALLA Sheha Chambani
3 | Ndg. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Dodo
4 | Ndg. Moh’d Suleiman ALI Sheha Wambaa
5 | Ndg. Khamis Moh’d NAHODA Sheha Chumbageni
6 | Ndg. Mafunda Ramadhani MTITURA Sheha Mgagadu
7 | Ndg. Ramadhan Juma; SHOKA Sheha Ukutini
8 | Ndg. Hakimu Khamis OMAR Sheha Jombwe
9 | Ndg. Abdalla Makame HAMAD Sheha Kiwani
10 | Ndg. Sabiha Moh’d ALI Sheha Kendwa
11 | Ndg. Hashim Ali ABDALLA Sheha Mtangani
12 | Ndg. Moh’d Kassim MOH’D Sheha Kengeja
13 | Ndg. Batini Nassor KHAMIS Sheha Chole
14 | Ndg. Hamad Haji FAKI Sheha Muambe
15 | Ndg. Safia Khamis NGWALI Sheha Shamiani
16 | Ndg. Abdalla Kombo HAII Sheha Chokocho
17 | Ndg. Iddi Mohamed KOMBO Sheha Mkanyageni
18 | Ndg. Choum Abdalla ABDALLA Sheha Kisiwa Panza

2 Febuari, 2018
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19 | Ndg. Abdalla Omar ABDALLA Sheha Michenzani

20 | Ndg. Haji Faki KOMBO Sheha Stahabu

21 | Ndg. Silima Hija HASSAN Sheha Makoongwe

22 | Ndg. Nassor Juma KOMBO Sheha Mbuyuni

23 | Ndg. Issa Makame MAKAME Sheha Shidi

24 | Ndg. Ali Chumu MAKAME Sheha Makombeni

25 | Ndg. Subira Iddi MOH’D Sheha Ng'ombeni

26 | Ndg. Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Uweleni

27 | Ndg. Omar Mzee FAKI Sheha Mbuguani

28 | Ndg. Ridhiwani Abdalla MOH’D Sheha Changaweni

29 | Ndg. Suleiman Ali BIALI Sheha Kangani

30 | Ndg. Fatma Khamis ALI Sheha Kengeja/Mchakwe
31 | Ndg. Ali Shali FAKI Sheha Kuukuu

32 | Ndg. Shaaban Salim OMAR Sheha Minazini

33 | Ndg. Rajab Mbwana RAJAB Sheha Mizingani

34 | Ndg. Omar Ali MWADINI Sheha Mjimbini

35 | Ndg. Rajabu Zaid RISASI Sheha Mtambile

WILAYA YA WETE - PEMBA

S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
1| Ndg. Ali Abdulla FAKI Sheha Gando
2 | Ndg. Hashife Thani JUMA Sheha Junguni
3 | Ndg. Mgongwe Kasaje KHAMIS Sheha Ukunjwi
4 | Ndg. Khamis Abeid ALI Sheha Fundo
5 | Ndg. Massoud Selemu SHINEY Sheha Utaani
6 | Ndg. Ramia Said RASHID Sheha Bopwe
7 | Ndg. Mchanga Said SALIM Sheha Chwale
8 | Ndg. Omar Ali OMAR Sheha Mpambani
9 | Ndg. Hamad Ali BWAKAME Sheha Kojani

10 | Ndg. Mussa Rashid SAID Sheha Kinyikani

11 | Ndg. Assa Makame SAID Sheha Mchanga Mdogo
12 | Ndg. Fakih Omar YUSSUF Sheha Kangagani

13 | Ndg. Juma Haji OMAR Sheha Kiuyu Kigongoni
14 | Ndg. Yahya Slim AMEIR Sheha Kiuyu Minungwini
15 | Ndg. Ali Said ALI Sheha Kambini

16 | Ndg. Shaaban Salum MTWANA Sheha Kisiwani

17 | Ndg. Othman Ali KHAMIS Sheha Mtambwe Kusini
18 | Ndg. Suleiman Bakar KHAMIS Sheha Mtambwe Kaskazini
19 | Ndg. Assaa Khamis MUSSA Sheha Piki

20 | Ndg. Massoud Ali HASSAN Sheha Limbani

21 | Ndg. Said Hamad SHEHE Sheha Pandani

22 | Ndg. Mwanaid Khamis ALELA Sheha Maziwani

23 | Ndg. Said Hamad KHAMIS Sheha Mgogoni

24 | Ndg. Ali Omar ALI Sheha Finya

25 | Ndg. Raie Amour OTHMAN Sheha Kinyasini

26 | Ndg. Suleiman Ali HAJI Sheha Kizimbani

27 | Ndg. Maryam Juma HAJI Sheha Mlindo

28 | Ndg. Omar Faki KOMBO Sheha Shengejuu

29 | Ndg. Hamad Said ALI Sheha Mjananza

30 | Ndg. Omar Khamis OTHMAN Sheha Kiungoni

31 | Ndg. Saumu Ali HAMAD Sheha Pembeni

32 | Ndg. Ali Khatib ALI Sheha Selem

33 | Ndg. Juma Ali JUMA Sheha Jadida
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34 | Ndg. Mrisho Juma MTWANA Sheha Mtemani
35 | Ndg. Ali Said HAMAD Sheha Kipangani
WILAYA YA MICHEWENI - PEMBA
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Shehia
Ndg. Omar Khamis FAKI Sheha Kifundi
Ndg. Moh’d Omar ABDALLA Sheha Konde
3 | Ndg. Ramadhan Omar AHMED Sheha Kipange
4 | Ndg. Moh’d Juma ALI Sheha Makangale
5 | Ndg. Abdalla Bakari DAWA Sheha Tondooni
6 | Ndg. Bakar Ali BAKAR Sheha Msuka Mashariki
7 | Ndg. Amina Khatib ALI Sheha Msuka Magharibi
8 | Ndg. Khatib Hamad MBWANA Sheha Kiuyu Mbuyuni
9 | Ndg. Ali Hamad SHARIF Sheha Shanake
10 | Ndg. Asha Yussuf HASSAN Sheha Maziwa Ng'ombe
11 | Ndg. Faki Kombo HAMAD Sheha Majenzi
12 | Ndg. Dawa Juma MSHINDO Sheha Micheweni
13 | Ndg. Said Othman KOMBO Sheha Chamboni
14 | Ndg. Rahma Moh’d SHAAME Sheha Shumba Mjini
15 | Ndg. Seif Omar HAMAD Sheha Tumbe Mashariki
166 Ndg. Massoud Khamis HAMAD S$heha ' [umbe Maghdtibi !
17 | Ndg. Salim Said SALIM Sheha Mihogoni
18 | Ndg. Time Said OMAR Sheha Shumba Viamboni
19 | Ndg. Juma Addi HAJI Sheha Kinowe
20 | Ndg. Sheha Yussuf HAMAD Sheha Mjini Wingwi
21 | Ndg. Nassor Kombo KHATONO Sheha Sizini
22 | Ndg. Ali Hamad SAID Sheha Wingwi Njuguni
23 | Ndg. Moh’d Ali HAMAD Sheha Mtemani
MADIWANI
WILAYA YA MJINI
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1| Ndg. Saleh Fasih MZEE Diwani Urusi
2 | Ndg. Juma Ali ALI Diwani Kuteuliwa
3 | Ndg. Fatma Suleiman JUMA Diwani Matarumbeta
4 | Ndg. Bimkubwa Sukwa SAID Diwani Mpendae
5 | Ndg. Awena Abdalla MKUBWA Diwani Muungano
6 | Ndg. Salum Fundi SALUM Diwani Kwahani
7 | Ndg. Waridi Juma OTHMAN Diwani Kuteuliwa
8 | Ndg. Hassan Said AMOUR Diwani Shaurimoyo
9 | Ndg. Omar Mwalim JUMA Diwani Kwamtipura
10 | Ndg. Kinunu Rashid SLIM Diwani Mlandege
11 | Ndg. Mussa Haji IDRISSA Diwani Chumbuni
12 | Ndg. Haji Juma FAKI Diwani Mwembe Makumbi

2 Febuari, 2018
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13| Ndg. Mohammed Said MOHAMMED | Diwani Sogea
14 | Ndg. Makame Khamis AME Diwani Amani
15 | Ndg. Fatma Kitwana MZEE Diwani Kilimahewa Bondeni
16 | Ndg. Mtumwa Othman MSELEM Diwani Kwalinatu
17 | Ndg. Juma Ali MOH'D Diwani Kuteuliwa

18 | Ndg. Abass Rajab MWINYIKIMOTO Diwanil Kuteuliwa
19 | Ndg. Khadija Ame HAJI Diwani Kuteuliwa Chumbuni
20 | Ndg. Zaitun Khatib MAULID Diwani Saateni

WILAYA YA MAGHARIBI 'A'

S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1| Ndg. Ramadhani Juma MKANGA Diwani Bububu
2 | Ndg. Hamad Abdalla SALMIN Diwani Dole
3 | Ndg. Juma Fikirini KHAMIS Diwani Munduli
4 | Ndg. Msim Seif ABDALLA Diwani Kama
5 | Ndg. Nyange Haji HAJI Diwani Kihinani
6 | Ndg. Chum Shuwari MACHANO Diwani Mtofaani
7 | Ndg. Ramadhani Ali JUMA Diwani Welezo
8 | Ndg. Sahera Hassan SAHERA Diwani Mwanyanya
9 | Ndg. Hamza Khamis JUMA Diwani/Meya Mtoni
10 | Ndg. Shani Omar MBENA Diwani Mwera
11 | Ndg. Silima Ali OMAR Diwani Mtoni Kidatu
12 | Ndg. Khadija Omar GHARAMA Diwani Kibweni
13 | Ndg. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani Mtoni Kidatu
14 | Ndg. Rashid Moh'd MAHMOUD Diwani Bububu Kijichi

WILAYA YA MAGHARIBI 'B'

S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1| Ndg. Eid Salum MWAKILAMBE Diwani Muembe Majogoo
2 | Ndg. Makame Pandu MGANA Diwani Pangawe
3 | Ndg. Khamisi Abdilahi MOHAMMED Diwani Kisauni
4 | Ndg. Saleh Yahya SALEH Diwani Kijitoupele
5 | Ndg. Saleh Juma KINANA Diwani Melinne
6 | Ndg. Omar Ali KHAMIS Diwani Maungani
7 | Ndg. Halima Salum ABDALLA Diwani Mambosasa
8 | Ndg. Maabad Ali MAULID Diwani/Meya Mbweni
9 | Ndg. Salama Bakar WAKATI Diwani Uteuzi
10 | Ndg. Amina Hassan AMEIR Diwani Fuoni Kipungani
11 | Ndg. Sharifu Ali SHAURI Diwani Mombasa
12 | Ndg. Matogo Juma MATOGO Diwani Kuteuliwa
13 | Ndg. Mbarouk Mrakib MBAROUK Diwani Kuteuliwa
14 | Ndg. Thuwayba Jeni PANDU Diwani Uteuzi
15 | Ndg. Safia Ali KHAMIS Diwani Kisauni
16 | Ndg. Ali Juma ALI Diwani Uteuzi
17 | Ndg. Shaaban Mwinyi ALI Diwani Kibondeni
183 | Ndg. Maulid Abdalla MWINYI Diwani Mwanakwerekwe
19 | Ndg. Fatma Juma JABU Diwani Uteuzi

20 | Ndg. Asha Hassan JUMA Diwani Mwanakwerekwe
21 | Ndg. Maulid Mwinyi MZEE Diwani Mombasa
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WILAYA YA KATI
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1| Ndg. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani Tunguu
2 | Ndg. Said Mtaji ASKARI Diwani Bungi
3 | Ndg. Ussi Ali MTUMWA Diwani Ubago
4 | Ndg. Aziza Abdalla ALI Diwani Cheju
5 | Ndg. Mlenge Khatib MLENGE Diwani Chwaka
6 | Ndg. Ghaniya Ali MAKAME Diwani Kiboje
7 | Ndg. Victor Fabian PAULO Diwani Koani
8 | Ndg. Rashid Abass OTHMAN Diwani Bambi
9 | Ndg. Arafa Ali YUSSUF Diwani Chwaka
10 | Ndg. Mariam Khamis ISSA Diwani Mpapa
11 | Ndg. Mauwa Mohamedi ALI Diwani Jumbi
12 | Ndg. Salum Khamis HAJI Diwani UngujaUkuu
WILAYA YA KUSINI
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Mustafa Mohammed HAJI Diwani Muyuni
2 | Ndg. Zawadi Hamdu VUAI Diwani Makunduchi
3 | Ndg. Juma Mussa MKALI Diwani Paje
4 | Ndg. Pandu Haji MJAKA Diwani Jambiani
5 | Ndg. Nali Makame HAJI Diwani Nganani Makunduchi
WILAYA YA KASKAZINI 'A'
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1| Ndg. Twaha Hija KHEIR Diwani Chaani
2 | Ndg. Haji Kidawa MKALI Diwani Kinyasini
3 | Ndg. Hassan Mcha HASSAN Diwani Kijini
4 | Ndg. Fatma Makame OMAR Diwani Kivunge
5 | Ndg. Faki Mtwana FAKI Diwani Kidombo
6 | Ndg. Machano Fadhil MACHANO Diwani Gamba
7 | Ndg. Talib Haji ABASS Diwani Tazari
8 | Ndg. Kona Juma ALI Diwani Tumbatu
9 | Ndg. Othman Khamis FOUM Diwani Kipange
10 | Ndg. Raya Ali MAKAME Diwani Kinyasini
11 | Ndg. Othman Omar ABDULI Diwani Chaani Masingini
12 | Ndg. Miza Makame HAJI Diwani Chaani Kubwa
13 | Ndg. Nali Ngwali MAKAME Diwani Tumbatu
14 | Ndg. Moh'd Ame WADI Diwani Kuteuliwa
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WILAYA YA KASKAZINI 'B'
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Hadia Juma CHUM Diwani Fujoni
2 | Ndg. Haji Fadhil MKADAM Diwani Mahonda
3 | Ndg. Ame Simai DAIMA Diwani Misufini
4 | Ndg. Ame Stahamili AME Diwani Mafufuni
5 | Ndg. Mtumwa Juma MSHAMBA Diwani Kiwengwa
6 | Ndg. Hassan Ameir ABDALLA Diwani Mbaleni
7 | Ndg. Omar Khamis ABDALLA Diwani Vijibweni
8 | Ndg. Omar Haruna ABU Diwani Mkataleni
9 | Ndg. Pili Moh'd SAID Diwani Kinduni
10 | Ndg. Bikombo Pande BADRU Diwani Bumbwini Paje
11 | Ndg. Chiku Moh'd SLEIMAN Diwani Kitope Mbaleni
WILAYA YA CHAKE CHAKE
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Ali Yussuf JUMA Diwani Kibokoni
2 | Ndg. Sadik Omar KASSIM Diwani Wara
3 | Nd .Khatib Saleh KHATIB Diwani Matale
4 | Ndg. Khamis Maneno MOHAMED Diwani Kwale
5 | Ndg. Salama Suleiman JABIRI Diwani Tibirinzi
6 | Ndg. Abrahman Mohammed ISSA Diwani Madungu
7 | Ndg. Abdalla Juma ABDALLLA Diwani Vitongoji
8 | Ndg. Khadija Henock MAZIKU Diwani Ole
9 | Ndg. Habiba Ali NASSOR Diwani Diwani wa kuteuliwa
10 | Ndg. Aluweni M. MOHAMMED Diwani Masingini
11 | Ndg. Juma Hamad MAKAME Diwani Kilindi
12 | Ndg. Bishara Mussa MASOUD Diwani Kuteuliwa
13 | Ndg. Arafa Kassim ABASS Diwani Ndagoni
14 | Ndg. Adila Juma SLEIMAN Diwani kuteuliwa
WILAYA YA WETE
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Nasra Salim MOHAMMED Diwani Kiuyu
2 | Ndg. Ali Faki ALI Diwani Mchangamdogo
3 | Ndg. Assaa Juma ALI Diwani Gando
4 | Ndg. Ali Sharif OMAR Diwani Bopwe
5 | Ndg. Abdull Maulid MAKARANI Diwani Kinyasini
6 | Ndg. Mussa Hussein AYOUB Diwani Kiungoni
7 | Ndg. Masoud Said NASSOR Diwani Mtambwe
8 | Ndg. Rose Joely MIHANDO Diwani Wete
9 | Ndg. Mariam Ali JUMA Diwani Kuteuliwa
10 | Ndg. Asha Khamis NASSOR Diwani Piki
IT | Ndg. Saleh Khamis AHMED Diwani Mtambwe
12 | Ndg. Ali Khamis MAKAME Diwani Pendani
13 | Ndg. Mwanaali Ali SALIM Diwani Jadida
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WILAYA YA MKOANI
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Mzee Khamis SALEH Diwani Dodo
2 | Ndg. Salum Makame JUMA Diwani Ngwachani
3 | Ndg. Is-haka hamadi JUMA Diwani Kendwa
4 | Ndg. Mshenga Haji KHAMIS Diwani Kengeja
5 | Ndg. Mwadini Ali MWADINI Diwani Mtambile
6 | Ndg. Mayasa Said MAKAME Diwani Kangani
7 | Ndg. Samiri Juma ABDALLA Diwani Mkoani
8 | Ndg. Abdalla Ali MOHAMMED Diwani Mtambile
9 | Ndg. Haji Omar HAJI Diwani Michenzani
10 | Ndg. Makame Juma AME Diwani Chokocho
11 | Ndg. Faida Haji KHATIB Diwani Kuteuliwa
12 | Ndg. Zaitun Sheha FAKI Diwani Kuteuliwa
13 | Ndg. Moh'd Said ALI Diwani Kuteuliwa
WILAYA YA MICHEWENI
S/N | Jina Cheo/Wadhifa WADI
1 | Ndg. Bakari Mjaka FAKI Diwani Micheweni
2 | Ndg. Ali Mkasha MPEMBA Diwani Kiuyu
3 | Ndg. Said Saleh SALIM Diwani Chimba
4 | Ndg. Salma Khamis TUMU Diwani Tumbe
5 | Ndg. Ali Juma SHAIB Diwani Kuteuliwa
6 | Ndg. Wahida Mussa MAULID Diwani Micheweni
7 | Ndg. Habiba Juma KHAMIS Diwani Makangale
8 | Ndg. Hassan AMEIR Diwani Wingwi
9 | Ndg. Omar Issa KOMBO Diwani Sizini
WAKAGUZI WA NDANI
Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Taasisi/Idara
1 | Ndg. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mkaguzi Afisi Kuu Pemba
2 | Ndg. Shaib Khamis SHAIB Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais
1 | Ndg. Hamad Ali NASSOR Mkaguzi wa Ndani Wakala wa Uchapaji wa
Serikali
2 | Ndg. Kassim Yussuf ALI Mkaguzi wa Ndani Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya
3 | Ndg. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya
4 | Ndg. Miraji Mwadin HAJI Mkaguzi wa Ndani Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar
5 | Ndg. Fatma Khamis ALI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Ramadhan Abdalla YUSSUF Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na

Uendeshaji
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Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
1 | Ndg. Ali Vuai SIMAI Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Rukia Mbaraka AMOUR Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
3 | Ndg. Ameir Ali AMEIR Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Makame Zubeir JUMA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
5 | Ndg. Asma Kassim MAKAME Mkaguzi wa Ndani Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka
6 | Ndg. Safia Abdalla MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ofisi Kuu ya Utumishi wa
Ndani Umma
7 | Ndg. Abdalla Khamis KHEIR Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Ndg. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mahkama
Ndg. Sada Ali HAMAD Mkaguzi wa Ndani Mahakama Kuu
Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
1 | Ndg. Mbarak Ukasha HABIBU Mkaguzi wa za Ndani Mkoa wa Kusini
2 | Ndg. Othman Abbas KHALFAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mkoa wa
Mjini/Magharibi-Unguja
3 | Ndg. Ahmad Ali RAJAB Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | SGT. Shaame Ali ALI Mkaguzi wa Ndani Chuo cha Mafunzo
5 | Ndg. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani Baraza la Manispaa Mjini
6 | Ndg. Wardat Said MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
7 | Ndg. Adi Juma KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Baraza la Mji Wete
8 | Ndg. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Baraza la Manispaa Mjini
9 | Ndg. Khator Ali ABDALLA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mkoa wa Kaskazini -
Pemba
10 | Ndg. Khadija Ali USHAHIDI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Mkoa wa
Ndani Mjini/Magharibi
11 | Ndg. Simai Azizi SIMAI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
12 | Ndg. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani Mkoa wa Kusini - Pemba
Wizara ya Afya
1 | Ndg. Omar Juma KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
uendeshaji
2 | Ndg. Haji Jabir HAJI Mkaguzi wa Ndani Wakala wa Chakula na
Dawa Zanzibar
3 | Ndg. Abdi Othman KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba
4 | Ndg. Bimkubwa Omar SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
1 | Ndg. Mohamed Ali MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu
2 | Ndg. Abubakar Ramadhan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
3 | Ndg. Mohammed Kamali BASHA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Nassra Ali SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti - Pemba
5 | Ndg. Nassra Ali SALIM Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
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Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi

1 | Ndg. Kassim Hassan KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
3 | Ndg. Hidaya Khamis USSI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Arafa Ameir HASSAN Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
5 | Ndg. Zainab Allawy KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Abdalla Nassor HEMED Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
1 | Ndg. Kombo Pandu MGANA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mamlaka ya Usafiri wa
Baharini
2 | Ndg. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la Nyumba
Zanzibar
3 | Ndg. Ali Abdalla KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
4 | Ndg. Samira Abdulwahab ALAWY Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la Meli
5 | Ndg. Abdallah Mzee KHATIB Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Rashid Haji DUNIA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
7 | Ndg. Safia Zubeir ABDULHAMID Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege
Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
1 | Ndg. Ibrahim Hamad KHAMIS Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Shirika la Umeme
Ndani Zanzibar (ZECO)
2 | Ndg. Tatu Ramadhan MUSSA Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)
3 | Ndg. Moh'd Said MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Shirika la Umeme
Ndani Zanzibar (ZECO)
4 | Ndg. Mustafa Daud MAGANGA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
5 | Ndg. Wasila Vuai MWADINI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Idara ya Utumishi na
Ndani Uendeshaji
6 | Ndg. Abdulhalil Hassan RAMADHANI | Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Shirika la Umeme
Ndani Zanzibar (ZECO)
7 | Ndg. Ramadhan Makame HUSSEIN Mkaguzi wa ndani Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)
8 | Ndg. Fatma Omar SAID Mkaguzi wa ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
9 | Ndg. Kombo Haji MACHANO Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
10 | Ndg. Raya Issa MWADINI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
11 | Ndg. Ali Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)
12 | Ndg. Ibrahim Hamad KHAMIS Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Shirika la Umeme
Ndani Zanzibar (ZECO)
13 | Ndg. Kombo Haji MACHANO Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Maji

Zanzibar (ZAWA)
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Wizara ya Fedha na Mipango

1 | Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

2 | Ndg. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la BIMA la
Zanzibar

3 | Ndg. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la BIMA la
Zanzibar

4 | Ndg. Baraka Ame MKENDWA Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Wizara ya Fedha na
Mipango

5 | Ndg. Maryam Rajab BARAKA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

6 | Ndg. Seif Mohamed HASSAN Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

7 | Ndg. Khamis H. ABEID Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

8 | Ndg. Aisha Mahmoud JUMA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

9 | Ndg. Aisha Ramadhan SENGA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

10 | Ndg. Sakina Amour SALIM Mkaguzi wa Ndani Ofisi ya Mtakwimu
Mkuu wa Serikali

11 | Ndg. Hawa Hussein JUMA Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

12 | Ndg. Hashim Kombo HAJI Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

13 | Ndg. Marjan Mussa ISMAIL Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

14 | Ndg. Khamis Ame HAJI Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

15 | Ndg. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

16 | Ndg. Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

17 | Ndg. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

18 | Ndg. Shamis Kassim SHIMEL Mkaguzi wa Ndani Wizara ya Ardhi - Pemba

19 | Ndg. Ali Mustata KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Wizara ya Fedha na
Mipango

20 | Ndg. Haidar Juma BAKARI Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Shirika la BIMA la
Zanzibar

21 | Ndg. Mohammed Omar MOHAMMED | Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Vitega
Uchumi Zanzibar (ZIPA)

22 | Ndg. Salum Abdulrahim MSHAM Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

23 | Ndg. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani Benki ya Watu za
Zanzibar

24 | Ndg. Khamis Mwinyi KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Bodi ya Mapato Zanzibar

(ZRB)
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Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Vijana Wanawake na Watoto

1 | Ndg. Kombo S. KOMBO | Mkaguzi wa Ndani | Ofisi Kuu Pemba
2 | Ndg. Khatib Bushir KHATIB Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
3 | Ndg. Saumu Mkadas MWALIM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Idara ya Utumishi na
Ndani Uendeshaji
4 | Ndg. Abdulla Suleiman ZUBEIR Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
5 | Ndg. Mwanakher Moh'd HILAL Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Kombo Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
Wizara ya Habari, Utalii, Utamaduni na Michezo
1 | Ndg. Nassor Mbaraka NASSOR Mkaguzi wa Ndani Shirika la Magazeti ya
Serikali
2 | Ndg. Adila Mbarouk BAKAR Mkaguzi wa Ndani Shirika la Utangazaji
Zanzibar (ZBC)
3 | Ndg. Salma Ali HAJI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Mussa Ali MUSSA Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
5 | Ndg. Zao Maulid SULEIMAN Mkaguzi wa ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Gharib Ali GHARIB Mkaguzi wa Ndani Kamisheni ya Utalii
Zanzibar/Pemba
7 | Ndg. Ali Hashim ALI Msaidizi Mkaguzi wa ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
1 | Ndg. Fathiya Hassan ALI Mkaguzi Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
3 | Ndg. Suleiman Khalid HAMOUD Mkaguzi wa ndani Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)-Pemba
4 | Ndg. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba
5 | Ndg. Said Abdalla ALI Mkaguzi wa Ndani Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)
6 | Ndg. Fatma Abdalla MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Shirika la Biashara la
Ndani Zanzibar (ZSTC) -
Mkoani
7 | Ndg. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED | Mkaguzi wa Ndani Wizara ya Biashara,
Viwanda na Masoko
WAHASIBU
S/N | Jina Cheo/Wadhifa Taasisi/Idara
Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
1 | Ndg. Mohamed Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Baraza la Mapinduzi
2 | Ndg. Mohamed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
3 | Ndg. Jabir Kipenda JABIR Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Asha Mwalim KHAMIS Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
5 | Ndg. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mapinduzi
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Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais

1 | Ndg. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Tume ya UKIMWI

2 | Ndg. Moh'd Hassan MOH'D Mhasibu Msaidizi Tume ya UKIMWI -
Pemba

3 | Ndg. Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

4 | Ndg. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya

5 | Ndg. Sara Haji JUMA Mhasibu Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya

6 | Ndg. Kombo Khamis KOMBO Mhasibu Kamisheni ya
Kukabiliana na Maafa

7 | Ndg. Mkubwa Said KHAMIS Mhasibu Tume ya Madawa ya
Kulevya - Pemba

8 | Ndg. Bahasha Faki HAJI Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar

9 | Ndg. Talib Abdallah SALUM Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar

10 | Ndg. Ali Kassim SHIMEL Mhasibu Ofisi Kuu Pemba

11 | Ndg. Khatib Hamad OMAR Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya
Zanzibar - Pemba

12 | Ndg. Khamis Faki ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Watu Wenye
Ulemavu

13 | Ndg. Himid Khamis MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya
Kuratibu na Udhibiti wa
Madawa ya Kulevya

14 | Ndg. Salum Suleiman YAHYA 'Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais

15 | Ndg. Khamis Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya UKIMWI

16 | Ndg. Fatma Omar ALLY Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Kupambana na
Dawa ya Kulevya

17 | Ndg.Yahya Rajab BAKAR Mhasibu Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais

Baraza la Wawakilishi
1 | Ndg. Ali Shaame HAMAD Mhasibu Baraza la Wawakilishi
2 | Ndg. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora

1 | Ndg. Aziza Bakar MAHMOUD Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

2 | Ndg. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

3 | Ndg. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

4 | Ndg. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

5 | Ndg. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma

6 | Ndg. Salum Mussa KANAMBALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka

7 | Ndg. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

8 | Ndg. Said Vuai HAJI Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

9 | Ndg. Chiku Haji TAJO Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu
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10 | Ndg. Halima Fadhil JUMA Mbhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

11 | Ndg. Saada Soud KHAMIS Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

12 | Ndg. Moza Issa OMAR Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

13 | Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu Mamlaka ya
Kuzuwia Rushwa na
Uhujumu wa Uchumi

14 | Ndg. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi
Serikalini

15 | Ndg. Khamis Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya UKIMWI

16 | Ndg. Fatma Omar ALLY Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Kupambana na
Dawa ya Kulevya

17 | Ndg.Yahya Rajab BAKAR Mhasibu Ofisi ya Makamu wa Pili
wa Rais

Baraza la Wawakilishi
1 | Ndg. Ali Shaame HAMAD Mhasibu Baraza la Wawakilishi
2 | Ndg. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora

1 | Ndg. Aziza Bakar MAHMOUD Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

2 | Ndg. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

3 | Ndg. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

4 | Ndg. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

5 | Ndg. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma

6 | Ndg. Salum Mussa KANAMBALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka

7 | Ndg. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

8 | Ndg. Said Vuai HAJI Mbhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

9 | Ndg. Chiku Haji TAJO Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

10 | Ndg. Halima Fadhil JUMA Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

11 | Ndg. Saada Soud KHAMIS Mbhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

12 | Ndg. Moza Issa OMAR Mbhasibu Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu

13 | Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu Mamlaka ya
Kuzuwia Rushwa na
Uhujumu wa Uchumi

14 | Ndg. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi
Serikalini

15 | Ndg. Abdulla Khalfan MOHAMMED Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi
wa Umma

16 | Ndg. Moh'd Hindi MOH'D Mbhasibu Mkuu Tume ya Kurekebisha
Sheria

17 | Ndg. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Ofisi kuu Pemba

18 | Ndg. Othman Amour MWINYI Mhasibu Taasisi ya Nyaraka na
Kumbukumbu za Kitaifa

19 | Ndg. Mussa Mohammed MUSSA Mhasibu Ofisi ya Msimamizi wa
Hakimiliki

20 | Ndg. Mohamed Suleiman ALI Mhasibu Kamisheni ya Wakfu na
Mali ya Amana
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21 | Ndg. Moh'd Makame HAMAD Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
22 | Ndg. Is-hak Asaa HAMAD Mhasibu Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka Pemba
23 | Ndg. Stadi Ali MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti
24 | Ndg. Mashavu Khamis HAMAD Msaidizi Mhasibu Afisi ya Mkurugenzi wa
Mashtaka
25 | Ndg. Yussuf Ali HASSAN Mbhasibu Afisi ya Mdhibiti na
Mkaguzi Mkuu wa
Serikali
26 | Ndg. Zeyana Mohamed ANAD Mbhasibu Ofisi ya Mdhibiti na
Mkaguzi wa Hesabu za
Serikali Pemba
27 | Ndg. Ziada Mustafa ALI Mbhasibu Mkuu Mahakama
28 | Ndg. Asma Abdalla MBARAKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahakama
29 | Ndg. Eshe Juma ABDULLA Msaidizi Mhasibu Mahakama
30 | Ndg. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mahakama
31 | Ndg. Khatib Faki MAKAME Mbhasibu Mahakama
32 | Ndg. Is-haka Asaa HAMAD Msaidizi Mhasibu Mahakama
33 | Ndg. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama Pemba
Wizara ya Afya
1 | Ndg. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Moh'd Omar KHAMIS Mbhasibu Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu
wa Serikali
3 | Ndg. Abdalla Mtumwa OMAR Mbhasibu Kitengo cha UKIMWTI -
Wizara ya Afya
4 | Ndg. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Mnazi Mmoja Hospital
5 | Ndg. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Bodi ya Chakula, Dawa
na Vipodozi
6 | Ndg. Mansour Suleiman ALI Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
7 | Ndg. Saleh Ali OMAR Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba
Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
1 | Ndg. Juma Haji HAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Valantia
(KVZ)
2 | Ndg. Juma Mussa KOKE Mhasibu Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi
(JKU)
3 | Ndg. Saleh Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kusini
4 | Ndg. Ame Burhani SHADHIL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
5 | Ndg. Jamila Nuru MOHAMED Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kati
6 | Ndg. Khatib Mohamed JUMA Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kaskazini 'B'
7 | Ndg. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini -
Unguja
8 | Ndg. Simai Haji KOMBO Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kaskazini -
Unguja
9 | ACF Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)
10 | SP. Haji Maulid RAJAB Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo
11 | Ndg. Othman Hassan OMAR Mhasibu Mkuu Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)




60 GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 2 Febuari, 2018

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

1 | Ndg. Juma Haji HAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Valantia
(KVZ)

2 | Ndg. Juma Mussa KOKE Mhasibu Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi
(JKU)

3 | Ndg. Saleh Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kusini

4 | Ndg. Ame Burhani SHADHIL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

5 | Ndg. Jamila Nuru MOHAMED Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kati

6 | Ndg. Khatib Mohamed JUMA Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya
ya Kaskazini 'B'

7 | Ndg. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini -
Unguja

8 | Ndg. Simai Haji KOMBO Msaidizi Mhasibu Mkoa wa Kaskazini -
Unguja

9 | ACF Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Zimamoto na
Uokozi (KZU)

10 | SP. Haji Maulid RAJAB Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo

11 | Ndg. Othman Hassan OMAR Mhasibu Mkuu Kikosi Maalum cha
Kuzuia Magendo
(KMKM)

12 | Ndg. Zuhura Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Mkoa wa
Mjini/Magharibi-Unguja

13 | Ndg. Asaa Rashid HAMAD Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini -
Pemba

14 | Ndg. Mbwana Ismail KANDURU Mbhasibu Mkuu Mkoa wa Kusini - Unguja

15 | Ndg. Rahma Nuhu ALI Mhasibu Baraza la Manispaa
Maghribi 'B'

16 | Ndg. Aisha Abdalla ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa
Maghribi 'A’

17 | Ndg. Hija Abdalla MAKAME Mbhasibu Baraza la Manispaa la
Zanzibar

18 | Ndg. Azizi Kassim JUMA Mbhasibu Mkoa wa Kusini Pemba

19 | Ndg. Mbarouk Juma ALI Mbhasibu Baraza la Mji Chake

20 | Ndg. Khamis Said MOHAMMED Mhasibu Baraza la Mji Wete

21 | Ndg. Ali Khalfan HAJI Mbhasibu Baraza la Mji Wete

22 | Ndg. Hafsa Sadra HASSAN Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba

23 | Ndg. Omar Ali SAID Mhasibu Baraza la Mji Mkoani

24 | Ndg. Mbarouk Ali HAMAD Mhasibu Afisi ya Usajili wa

Vizazi, Vifo na Kadi za
Utambulisho wa

Mzanzibari

25 | Ndg. Khamis Suleiman KHAMIS Mhasibu Baraza la Mji Chake
Chake

26 | Ndg. Patima Omar USSI Mhasibu Halmashauri ya Wilaya

ya Kaskazini B
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Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
1 | Ndg. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Ali Shirazi HASSAN Mbhasibu Mkuu Baraza la Mitihani
Zanzibar
3 | Ndg. Ulfat Alhaj JUMA Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Khamis Yussuf MUSSA Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
5 | Ndg. Aziza Mohamed KHAMIS Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Islem Barakati SALEH Mbhasibu Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu
7 | Ndg. Khamis Haji FOUM Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
8 | Ndg. Kitwana Uledi SALUM Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
9 | Ndg. Mulhat Othman MAKAME Mhasibu Idara ya Mafunzo ya
Walimu
10 | Ndg. Amina Abdalla JUMA Mbhasibu Taasisi ya Elimu Zanzibar
11 | Ndg. Rukia Hamad ABDULLA Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
12 | Ndg. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Taasisi ya Karume -KIST
13 | Ndg. Salma Hassan MOHAMED Mhasibu Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu
14 | Nd Said Mussa ALI Mbhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba
15 | Ndg. Khamis Ali KHAMIS Mbhasibu Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya Juu - Pemba
16 | Ndg. Fatma Khatib AMEIR Msaidizi Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
17 | Ndg. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali
18 | Ndg. Salum Seif SALUM Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
19 | Ndg. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya
Amali
20 | Ndg. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la
Huduma za Maktaba
Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
1 | Ndg. Hamza Ibrahim MAHMOUD Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
2 | Ndg. Mtega Othman MOHAMMED Mhasibu Idara ya Utabibu wa
Mifugo
3 | Ndg. Mwanamvua Mohammed Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
HASSAN Uvuvi
4 | Ndg. Salma Hussein HAJI Mhasibu Idara ya Utabibu wa
Mifugo
5 | Ndg. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
6 | Ndg. Fatma Said MSIYU Mhasibu Taasisi ya Utafiti wa
Kilimo - Kizimbani
7 | Ndg. Latifa Khamis MZEE Mhasibu Idara ya Mazao ya
Baharini
8 | Ndg. Zainab Anas MASOUD Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
9 | Ndg. Ali Seif ALI Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
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10 | Ndg. Suleiman Hassan SIMAI Mbhasibu Idara ya Utabibu wa
Mifugo
11 | Ndg. Khadija Abass HUSSEIN Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
12 | Ndg. Said Khalfan MKUNGO Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
13 | Ndg. Assa Salum ALI Mhasibu Idara ya Mazao ya
Baharini
14 | Ndg. Seif Kombo SEIF Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba
15 | Ndg. Aziza Ali HASSAN Mbhasibu Idara ya Uzalishaji wa
Mifugo
16 | Ndg. Rukia S. NYANGE Mhasibu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
17 | Abdi Abdullah HASSAN Mhasibu Wakala wa Serikali
Huduma za Matrekta na
Zana za Kilimo
18 | Ndg. Halima Mohammed ABDULLAH | Mhasibu Wakala wa Mifugo
19 | Ndg. Vuai Khamis VUAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
20 | Ndg. Mohammed Ali MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
21 | Ndg. Silima Khamis KHEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Maendeleo ya
Uvuvi
22 | Ndg. Kassim Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Wakala wa Serikali
Huduma za Matrekta na
Zana za Kilimo
23 | Ndg. Mohammed Ali MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Misitu na
Maliasili Zisizorejesheka
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
1 | Ndg. Dalila Ramadhan MWADINI Mhasibu Bodi ya Usajili wa
Wachoraji, Wakandarasi
na Watathmini wa
Majengo
2 | Ndg. Ali Suleiman KHAMIS Mhasibu Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege - Pemba
3 | Ndg. Krista Simon MBINGA Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
4 | Ndg. Ahmed Bakari KONDO Mhasibu Idara ya Ujenzi na
Matengenezo ya Barabara
5 | Ndg. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
6 | Ndg. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu Shirika la Nyumba
Zanzibar
7 | Ndg. Maryam Issa RIDHWAN Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
8 | Ndg. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mamlaka ya Uhifadhi wa
Mji Mkongwe
9 | Ndg. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
10 | Ndg. Sammiha Mohamed ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Usafiri na Leseni
11 | Ndg. Said Ali SAID Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
12 | Ndg. Hanifa Ahmed ABDILLAH Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Uwanja wa
Ndege
13 | Ndg. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri wa
Baharini
14 | Ndg. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Shirika la Bandari
15 | Ndg. Tabu Posho KHAMIS Mhasibu Wakala wa Majengo ya

Serikali

2 Febuari, 2018
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Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira

1 | Ndg. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

2 | Ndg. Juma Hassan JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Uthibiti wa
Hudma za Maji na Nishati
(ZURA)

3 | Ndg. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)

4 | Ndg. Majid Saleh SALIM Mhasibu Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
Pemba

5 | Ndg. Ali Said ALI Msaidizi Mhasibu Ofisi Kuu Pemba

6 | Ndg. Fasih Omar MAHAMMED Mhasibu Bodi ya Uhaulishaji

7 | Ndg. Salma Salum ABDALAH Mhasibu Kamisheni ya Ardhi

8 | Ndg. Riziki Faki HAMADI Mhasibu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

9 | Ndg. Suleiman Abass ABDALLA Mhasibu Idara ya Nishati

10 | Ndg. Suleiman Hussein ALMAS Mhasibu Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
Pemba

11 | Ndg. Moh'd Haji HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

12 | Ndg. Makame Nyange KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi

13 | Ndg. Khadija Ali UFUZO Mhasibu Idara ya Nishati

14 | Ndg. Salma Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Afisi ya Msajili wa Ardhi

15 | Ndg. Khalfan Simai HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

16 | Ndg. Saada Haji ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

17 | Nd Aishe Said YAHYA Msaidizi Mhasibu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

18 | Ndg. Mohammed Haji HAJI Mhasibu Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)

Wizara ya Fedha na Mipango

1 | Ndg. Asha Mohammed ALI Mbhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

2 | Ndg.Salma Mohamed SAID Mhasibu Wizara ya Fedha na
Mipango

3 | Ndg. Hassan Juma HASSAN Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA la

4 | Ndg. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Vitega
Uchumi (ZIPA)

5 | Ndg. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Wizara ya Fedha na
Mipango

6 | Ndg. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu
Mkuu wa Serikali

7 | Ndg. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

8 | Ndg. Juma Simai MAKAME Mhasibu Afisi ya Mhasibu Mkuu
wa Serikali

9 | Ndg. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

10 | Ndg. Ahmed Ali MOHAMMED Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

11 | Ndg. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango

12 | Ndg. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA la
Zanzibar
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13 | Ndg. Thania Shaaban USSI Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

14 | Ndg. Ramadhan Hassan MALIVA Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

15 | Ndg. Kassim Idrissa MUSSA Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

16 | Ndg. Abel Ezekiel KIBONA Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

17 | Ndg. Ali Khamis ALI Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

18 | Ndg. Mussa Salim AHMED Mbhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

19 | Ndg. Daud Mkali FADHIL Mbhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

20 | Ndg. Abdulrahim Rashid RAMADHAN | Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

21 | Ndg. Himidi Khamis MOH'D Mhasibu Wizara ya Fedha na
Mipango

22 | Ndg. Haroub Soud MZEE Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

23 | Ndg. Hawa Sheha MOHAMMED Mbhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

24 | Ndg. Abubakar Khamis JUMA Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

25 | Ndg. Hassan Abdalla MSHAM Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

26 | Ndg. Mbarouk Abdalla MBAROUK Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

27 | Ndg. Amour Abdalla AMOUR Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

28 | Ndg. Khalid Mambo MUSSA Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)

29 | Ndg. Salum Mohammed SHEHE Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

30 | Ndg. Juma Alawi MAKAME Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar

31 | Ndg. Kassim Seif KASSIM Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

32 | Ndg. Habibu Khamis AMEIR Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji - Pemba

33 | Ndg. Mwanaidi Jamal RAMADHAN Mhasibu Benki ya Watu wa
Zanzibar

34 | Ndg. Rahima Khalid SAID Mhasibu Wizara ya Fedha na
Mipango

35 | Ndg. Abdalla Khamis JAHA Mhasibu Benki ya Watu wa
Zanzibar

36 | Ndg. Suwedi Haji RAMADHAN Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya
jamii (ZSSF)

37 | Ndg. Ali Abdalla ALI Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar - Pemba

38 | Ndg. Khadija Jecha RAMADHAN Mhasibu wa Tawi Benki ya Watu wa
Zanzibar

39 | Ndg. Hafidh Haji IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

40 | Ndg. Shimel Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

41 | Ndg. Jape Ussi KHAMIS Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji

42 | Ndg. Idrissa Hassan SHAAME Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA la
Zanzibar
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43 | Ndg. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
44 | Ndg. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
45 | Ndg. Salum Hassan SALUM Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
46 | Ndg. Ummy Khamis HAMAD Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na
Uendeshaji
47 | Ndg. Said M. BAKARI Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba
48 | Ndg. Shaha Ali HAMAD Mhasibu Ofisi Kuu Pemba
49 | Ndg. Machano Haji MACHANO Mhasibu Benki ya Watu wa
Zanzibar
50 | Ndg. Masha Jabir UKI Mhasibu Benki ya Watu wa
Zanzibar
51 | Ndg. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mfuko wa Barabara
Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Vijana, Wanawake na Watoto
1 | Ndg. Mussa Makame OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
2 | Ndg. Bibie Othman ABDALLA Msaidizi 'Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
3 | Ndg. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
4 | Ndg. Zuhura Suleiman ALI Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
5 | Ndg. Fatma Abdalla WAHABI Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
6 | Ndg. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
7 | Ndg. Ali Abdalla HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
8 | Ndg. Hassan Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
Wizara ya Habari, Utalii, Utamaduni na Michezo
1 | Ndg. Husna Issa HAJI Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
2 | Fatma Talib ABDALLAH Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
3 | Ndg. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
4 | Ndg. Ali Salum KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
5 | Ndg. Ali Juma MOHAMMED Mhasibu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi
6 | Ndg. Abdalla Mtumwa OMAR Msaidizi Muhasibu Idara ya Makumbusho na
Mambo ya Kale
7 | Ndg. Said Mussa BAKARI Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba
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Ndg. Mahfoudh A. MOH'D Mhasibu Ofisi Kuu Pemba

9 | Ndg. Shaib Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
Zanzibar, Pemba

10 | Ndg. Farashuu Mussa SUKUNI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
Zanzibar, Pemba

Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko

1 | Ndg. Abdulrahman Ahmada VUAI Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na
Utumishi

2 | Ndg. Ally Abdalla ALLY Mhasibu Mkuu Shirika la Viwango
Zanzibar (ZBS)

3 | Ndg. Abdulrahman Othman OMAR Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara
la Zanzibar (ZSTC)

4 | Ndg. Hassan Naaman BAKAR Mhasibu Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)-Pemba

5 | Ndg. Said Hamad HAMAD Mhasibu Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)-Pemba

6 | Ndg. Jaffer Hamad CHILALA Mhasibu Shirika la Biashara la
Zanzibar (ZSTC)-Pemba

7 | Ndg. Mohamed Ali MASOUD Mhasibu Baraza la Biashara

IMETIWA Saini leo tarehe 29 Januari, 2018.

(ASSAA AHMAD RASHID)
Mwenyekiti
Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
Zanzibar

LIMEPIGWA CHAPA NA WAKALA WA SERIKALI WA UCHAPAJI ZANZIBAR - 2018





