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GAZETI RASMI LA SERIKALI YA
MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXXI Nam.6968 28 Januari, 2022 Bei Shs 8000/=
Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti Hutolewa kila [jumaa
YALIYOMO Ukurasa

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam 4 ya 2015
Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma
[Chini ya kifungu cha 22(3)]....ceeoieiieeeeee e 17

SEHEMU YA SHERIA

Tangazo la Sheria lililotajwa hapo chini limetangazwa katika Gazeti Rasmi hili.

Tangazo la Sheria

Nam.39 :- Majina ya Viongozi wa Umma.

TANGAZO NaMm. 18

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR,
NAM. 4 YA 2015TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa
Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, Mimi, ASSAA AHMAD RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya
Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume
ya Maadili , Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungu cha 15 (1) hadi tarehe 27
Januari, 2022, kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na Eneo:

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza
kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya
Zanzibar-Tanzania katika nyumba ya kupiga, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.
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Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2021/2022

S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Dkt. Hussein Ali MWINYI Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa |Zanzibar
Baraza la Mapinduzi
2[Mhe. Othman Masoud OTHMAN Makamu wa Kwanza wa Rais wa Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
Zanzibar
3[Mhe. Hemed Suleiman ABDULLA Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Ofisi ya Rais IKULU
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhandisi. Zena Ahmed SAID Katibu wa Baraza la Mapinduzi na Ofisi ya Rais IKULU
Katibu Mkuu Kiongozi
2[Nd. Mussa Haji ALI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU
3[Dkt. Juma Yakuti JUMA Naibu Katibu Mkuu-BLM Baraza la Mapinduzi
4{Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Naibu Katibu Msaidizi Baraza la Mapinduzi
5(Nd. Abdul Ally MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano lkulu
6[Nd. Adila Hilal VUAI Mkurugenzi Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa na Uratibu wa
Wanzanzibar Wanaoishi Nje ya Nchi
7[Nd. Rajab Ali RAMADHANI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8[Nd. Juma Faki JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
9(Nd. Mahmoud Hashim OTHMAN Mkurugenzi Idara ya Huduma za Rais
10[{Nd. Mohamed Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Mapinduzi
11[Nd. Said Ali HASSAN Afisa wa Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi
12(Nd. Ali Amour SALUM Afisa wa Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi
13[Nd. Mgeni Jailan JECHA Afisa wa Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi
14|{Nd. Amour Suleiman SAID Afisa wa Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi
15|Nd. Abdalla Zubeir MARZUK Msaidizi wa Rais-Itifaki na Ofisi ya Faragha ya Rais
Ushirikiano wa Kimataifa
16|/Nd. Ramadhan Ali KIMARA Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais
17|Nd. Ali Salum HAJI Msaidizi wa Rais-SIASA Ofisi ya Faragha ya Rais
18|Nd. Haji Makame USSI Msaidizi wa Rais -Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais
19|Nd. Ibrahim Hassan MWINYI Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais
20|Nd. Said Khamis SALIM Msaidizi wa Rais -Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais
21|Dkt. Suleiman Haji SULEIMAN Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais
22|Nd. Rajab Yussuf KHAMIS Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais
23|Nd. Mwanaidi Mohamed ALI Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum Ofisi ya Faragha ya Rais
24|Nd. Shaib Khamis SHAIB Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum Ofisi ya Faragha ya Rais
25|Nd. Rashid Said KIBAO Msaidizi wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha ya Rais
26|Nd. Juma Amour JUMA Msaidizi wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha lkulu
27|Nd. Hidaya Omar RAJAB Msaidizi Mnikulu Baraza la Mapinduzi
28[Nd. Shuwekha Abdalla OMAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais IKULU
29|Nd. Ali Mwalim ALI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais IKULU
30{Nd.Masoud Abdalla BALOZI Katibu wa Rais Ofisi ya Faragha lkulu
31|Nd. Haroub Shaib MUSSA Katibu wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha lkulu
32{Nd.Khadija Kassim ALI Afisa Secretariet Baraza la Mapinduzi
33[Nd. Juma Moh'd SIMAI Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Baraza la Mapinduzi
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Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1[{Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN Waziri Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2|Dkt. Habiba Hassan OMAR Katibu Mkuu - Masuala ya Uchumi  [Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
na Uwekezaji
3|Nd. Khadija Khamis RAJAB Katibu Mkuu - Masuala ya Kazi na Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
Uwekezaji
4[Nd. Fatma Iddi ALLY Kamishna Kamisheni ya Kazi
5[Nd. Shariff Ali SHARIFF Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
6[Nd. Al-Haji Mtumwa JECHA Mkurugenzi Mkaazi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
7|Nd. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi-Mstaafu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8[Nd. Shida Makame KOMBO Mkurugenzi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
9[Nd. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Ushirika
10{Nd. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
11|Nd. Aziz Bakar ALI Mkurugenzi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
12(Nd. Halima Jumanne WAGAO Mkurugenzi Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
13[Nd. Saleh Saad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
14[Nd. Vuai Yahya LADA Mkurugenzi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
15(Nd. Imam Ali MAKAME Mkurugenzi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
16{Nd. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
17|Nd. Fadhila Hassan ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
18[Nd. Fatma Mohammed RASHID Mrajis Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
19|Nd. Maryam Hamid MAULID Meneja Idara ya Mipango na Utafiti -Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
20|Nd. Ali Hamza HAJI Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
21|Nd. Ali Masoud JUMA Meneja Mtaa wa Viwanda - Mamlaka ya Kukuza Vitega
Uchumi (ZIPA)
22|Nd. Ali Shaaban SULEIMAN Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
23(Nd. Abdulla Ali KHAMIS Meneja Maeneo Huru- Fumba - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
24|Nd. Mwamvua Nyange RAMADHAN Meneja Idara ya Maeneo Huru - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
25|Nd. Mwanaidi Mbarouk OMAR Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
26|Nd. Hamad Othman KHAMIS Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
27|Nd. Haji Salum ALI Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
28|Nd. Mohammed Maulid MOHAMMED [Meneja Idara ya Mipango na Utafiti - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
29|Nd. Mkuu Rashid MJAKA Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
30[Nd. Rajab Shabani ALLY Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka
ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
31|Nd. Hafsa Ahmad BURHAN Meneja Uchunguuzi Masoko - Mamlaka ya Kukuza Vitega
Uchumi (ZIPA)
32|Nd. Abubakar Maulid KHAMIS Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
33|Nd. Said Soud ABDALLAH Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka
ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
34|Nd. Salha Mohamed ALI Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
35|Nd. Shamte Said NDAUNE Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
36|Nd. Burhan Said ALI Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
37|Nd. Issa Abass OMAR Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
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38[Nd. Asmahani Yahya HUSSEIN Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
39|Nd. Abdulla Mahmudi HASSAN Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
40|Nd. Khadija Bakari KHAMIS Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
41[Nd. Yussuf Suleiman MUHSIN Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
42|Nd. Zulekha Issa HUMOUD Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
43[Nd. Khairat Omar RAJAB Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
44[Nd. Nassir Ayoub JUMA Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
45|Nd. Hamad Khamis JECHA Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
46|Nd. Iddi Saleh SAID Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
47[Nd. Makame Jecha SALIM Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
48[Nd. Mohamed Kassim SALEH Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
49|Nd. Said Bakar KHAMIS Mkaguzi Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi
50|Nd. Halima Haidar AHMED Msuluhishi na Muamuzi wa Kamisheni ya Kazi
Migogoro ya Kazi
51[(Nd. Haroub Amour BAKAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
52|Nd. Abdillahi Ramadhan NYONJE Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
53|Nd. Fatma mussa OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
54|Nd. Fatma Nassor MOHAMMED Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
55|Nd. Ali Hamad ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
56|Nd. Ame Faki SALEH Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
57|Nd. Ame Haji ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
58|Nd. Asha Khalid SALUM Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
59|Nd. Haji Saleh HAJI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
60|Nd. Hidaya Muhammed MUSSA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
61|Nd. Iddi Juma KHAMIS Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
62|Nd. Khamis Ali OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
63|Nd. Khamis Mussa KHAMIS Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
64|Nd. Khatib Khalid HAMAD Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
65|Nd. Mustafa Hassan MAKAME Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
66|Nd. Nemshi Abdalla ABDALLA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
67|Nd. Maulid Khamis AWESU Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
68[Nd. Juma Muhiddin JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
69|Nd. Juma Vuai AMEIR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
70|Nd. Kassim Maulid JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
71|Nd. Khadija Abdalla ZAKARIA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
72|Nd. Sisahau Rished FAKI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
73|Nd. Rashid Khamis OTHMAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
74|Nd. Subeya Hemed SUBEYA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
75|Nd. Wahida Khalifa HASSAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
76|Nd. Khadija Othman OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
77|Nd. Mohammed Ali SALUM Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
78|Nd. Amina Ismail KANDURU Mwenyekiti Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
79|Nd. Muhammed Mwinyi MZALE Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
80|Nd. Mohammed Rajab SOUD Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
81|Nd. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
82|Nd. Rahma Madai MZEE Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya Kukuza
Vitega Uchumi (ZIPA)
83|Nd. Ali Mussa ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Jamal Kassim ALI Waziri Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2|Dkt. Juma Malik AKIL Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3[Nd. Aboud Hassan MWINYI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4[Nd. Rashid Said RASHID Naibu Katibu Mkuu (TEHAMA) Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5[Nd. Khamis Suleiman MWALIM Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6|{Nd. Mohammed Amour MOHAMMED |Mhasibu Mkuu wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
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~

Nd. Ame Burhani SHADHIL

Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali

Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

00

Nd. Mwanahija Almas ALI

Mhasibu Mkuu wa Serikali - Mstaafu

Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

¥

Nd. Fatma Khamis MOHAMED

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

10

Nd. Rashid Mohamed KASSIM

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serkali - Mstaafu

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11

Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID

Mkurugenzi Mtendaji

Mfuko wa Barabara

12

Nd. Mohammed Haji HAMZA

Kamishna wa Sensa ya Watu na
Makaazi

Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

13

Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH

Kamishna/Kaimu Katibu Mtendaji

Idara ya Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na
Sekta Binafsi - Tume ya Mipango

14

Nd. Saumu Khatib HAJI

Kamishna

Idara ya Bajeti- OR Fedha na Mipango

15

Nd. Yussuf Ibrahim YUSSUF

Kamishna

Idara ya Fedha za Nje - OR Fedha na Mipango

16

Nd. Mashavu Khamis OMAR

Kamishna / Kaimu Mtakwimu Mkuu
wa Serikali

Idara ya Ufuatiliaji na Tathmini -Tume ya Mipango
/ Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

17|Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna Idara ya Mitaji ya Umma - Tume ya Mipango

18|Dkt. Afua Khalfan MOHAMED Kamishna Idara ya Utafiti - Tume ya Mipango

19|{Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna Tume ya Mipango

20|Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Tume ya Mipango

21|Nd. Siti Abbas ALI Kamishna Tume ya Mipango

22|Nd. Mwita Mgeni MWITA Katibu Mtendaji - Mstaafu Tume ya Mipango

23|Nd. Mayasa Mahfoudh MWINY] Mtakwimu Mkuu wa Serikali- Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

Mstaafu

24{Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za
Serikali

25|Nd. Siddik Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utumishi na Utawala - Mamlaka
ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
(ZPPDA)

26|Nd. Mohamed Omar MMOKA Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi Uchungui na Ufuatiliaji -
Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za
Serikali(ZPPDA)

27|Nd. Mohammed Hassan KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

28|Nd. Suleiman Mohamed RASHID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

29|Nd. Abdalla Mawazo DENGE Mkurugenzi Idara ya Utawala na Mipango - Ofisi ya Mtakwimu
Mkuu wa Serikali

30{Nd. Abdul Ramadhan ABEID Mkurugenzi Idara ya Takwimu za Kiuchumi - Ofisi ya Mtakwimu
Mkuu wa Serikali

31|Nd. Maryam Nassor UKI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya
Mipango

32|Nd. Khamis Issa MOHAMMED Afisa Mdhamini Tume ya Mipango

33|Nd. Abdul-wahab Said ABUBAKAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

34[Nd. Khadija Mzee RAJAB Meneja Mradi wa BIGZ

35(Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN [Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

36|Nd. Rukia Hamad ABDULLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

37|Nd. Omar Bakar MOHAMED Meneja Msaidizi Mfuko wa Barabara

38(Balozi Amina Salum ALI Mwenyekiti Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

39|Nd. Haji Mkema HAIJI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

40[Nd. Juma Suleiman Juma JONGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

41|Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mfuko wa Barabara

42|Nd. Shaaban Masoud KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

43

Nd. Fatma Khamis HEMED

Katibu wa Bodi

Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za
Serikali (ZPPDA)

44

Nd. Karim Suleiman AHMADA

Katibu wa Bodi

Mfuko wa Barabara
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45

Nd. Kassim Mohammed MUSSA

Katibu wa Bodi

Tume ya Mipango

46

Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS

Mkuu wa Kitengo - IFMS Application

Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

47

Nd. Haroub Ali MASOUD

Mkuu wa Ofisi

Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba

48

Nd. Haji Thuwein HAJI

Mkuu wa IFMS

Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar

S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Arafat Ally HAJI Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la BIMA Zanzibar
2|Nd. Amina Mzee IBRAHIM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar
3[Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar
4[Nd. Salma Yussuf MWINY] Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar
5[Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar
6[Nd. Asha Mohamed ALI Meneja wa Kanda - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar
7|Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar
8[Nd. Majda Issa AHMED Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar
9[Nd. Bahatisha Seleman MKALA Meneja wa Tawi Shirika la BIMA Zanzibar

10|Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar
11|{Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Mipango Shirika la BIMA Zanzibar
12|Nd. Juma Khamis HIJA Meneja Rasilimali Watu na Utawala [Shirika la BIMA Zanzibar
13|Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja- TEHAMA Shirika la BIMA Zanzibar
14{Nd. Mohammed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA Zanzibar
15|Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINY!I Meneja Msaidizi Shirika la BIMA Zanzibar
16|Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar
17[Nd. Mohammed Kassim HASSAN Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar
18[Nd. Asha Ramadhan MANDOBA Katibu wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar
19|Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
20|Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
21{Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
22|Nd. Hassan Abdalla MSHAM Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
23|Nd. Edga Falician BARONGO Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
24|Nd. Nasra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
25|Nd. Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
26|Nd. Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
27|Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
28[Nd. Ali Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu  |Shirika la BIMA Zanzibar
29(Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar
30|Nd. Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar
31{Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
32|Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar
33[Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Shirika la BIMA Zanzibar
za Serikali
34{Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Shirika la BIMA Zanzibar
za Serikali
35[Nd. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Shirika la BIMA Zanzibar
za Serikali
36|Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Shirika la BIMA Zanzibar
Serikali
Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

[y

Nd. Nassor Shaaban AMEIR

Mkurugenzi Mwendeshaji

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

N

Dkt. Huda Ahmed YUSSUF

Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

w

Nd. Hamad Saleh HAMAD

Mkurugenzi

Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya

Jamii (ZSSF)
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4{Nd. Abdulaziz lbrahim IDDI Meneja Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
5[Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii
(ZSSF)
6[Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
7[Nd. Saleh Daud MAKAME Meneja - Rasilimali Watu na Utawala |Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
8[Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala - Mstaafu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9|Nd. Khamis Juma KHAMIS Katibu wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
10|Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
11|Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
12[Nd. Jumanne Juma SALAMBA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
za Serikali
13|Nd. Kassim Hassan KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
Serikali
14|Nd. Ahmad Assaa AHMAD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
Serikali
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Nd. Salum Yussuf ALI Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
2[Nd. Ahmed Haji SAADAT Mkurugenzi Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar
(ZRB)
3[Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani -
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
4|Nd. Said Ali MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
5{Nd. Haji Ali HAJI Mkurugenzi Idara ya Sera za Kodi na Fedha - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
6[Nd. Harith Abulzaziz AHMADA Mkurugenzi Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
7|Nd. Nassib Mzee MTUMWA Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8[Nd. Saada Kassim KHAMIS Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
9[Nd. Salum Juma WAHABI Msaidizi Mkurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
10|{Nd. Abeid Omar SALIM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
11{Nd. Adam Abdalla KHAMIS Meneja-Ada za Bandari Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
12[Nd. Ali Khatib JUMA Meneja - Mapato na Matumizi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
13[Nd. Asha Ali MOHAMED Meneja-Misamaha ya Kodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
14[Nd. Mohamed Mfaume ALI Meneja Idara ya Rasilimali Watu-ZRB
15(Nd. Asha Amour BAKAR Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
16[Nd. Ali Sharif ALI Meneja-Walipakodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
17[Nd. Kassim Idrissa MUSSA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
18[Nd. Kayombo Tadey KADENGE Meneja-Utafiti na Sera Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
19|Nd. Stephen Werena STEPHEN Meneja- "Complience" Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20|Nd. Suleiman Khamis MOHAMED Meneja Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21{Nd. Ilham Humoud MOHAMMED Meneja Fedha Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
22{Nd. Suweid Mohammed SUWEID Meneja Idara ya Uhakiki wa Walipa Kodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
23|Nd. Khamis Juma ALI Meneja Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani -
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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24|Nd. Maryam Abdullah BALOZI Meneja Kitengo cha Kodi ya Stampu na Kodi ya Ardhi -
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

25|Nd. Safia Ishag MZEE Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

26|Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID Meneja Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

27|Nd. Khamis Shaali CHUM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

28|Nd. Nassor Ali JUMA Meneja Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

29|Nd. Raha Juma ABDALLA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

30|Nd. Seif Suleiman ALI Meneja Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya
Mapato Zanzibar (ZRB)

31|Nd. Mtega Othman MOHAMMED Meneja Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

32|Nd. Khuzaymat Hamid SULEIMAN Meneja Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar

33|Nd. Latifa Mzee MUSSA Meneja Idara ya Matumizi na Bajeti - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

34|Nd. Issac Mohamed ABDULRAHMAN  [Meneja - Mchambuzi Mifumo Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

35|Nd. Eshe Juma ABDULLA Meneja - Viasharia Hatarishi Idara ya Ukaguzi wa Ndani - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

36|Nd. Fatma Jumaane SALEH Meneja Idara ya Pingamizi za Kodi na Masuala ya Kitaalam -
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

37|Nd. Shadid Simai SHADID Meneja - Mstaafu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

38|Nd. Amina Muhammed JUMA Mkuu wa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

39(Nd. Abubakar Ali SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

40|Nd. Aisha Yussuf SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

41[Nd. Abass Hamza MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

42(Nd. Ali Adnan HAMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

43(Nd. Ali Mbarak IDDI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

44(Nd. Ali Mohammed MBAROUK Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

45(Nd. Aly Rashid KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

46|Nd. Amin Omar KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

47(Nd. Amina Ali SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

48(Nd. Amina Charles BARNABAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

49(Nd. Ardilla Saleh SADIQ Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

50[Nd. Asha Haji ALI Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

51|Nd. Asia Abdisallami HUSSEIN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

52|Nd. Bahati Rajab ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

53|Nd. Beshuu Hemed KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato

Zanzibar (ZRB)
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54|Nd. Bimkubwa Yussuf HUSSEIN Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

55|Nd. Fadhila Ramadhan OMAR Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

56|Nd. Fakih Amour KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

57|Nd. Fatma Kombo MOH'D Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

58(Nd. Fatma Omary MUHAMMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

59|Nd. Hafidh Othman OMAR Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

60[Nd. Hafsa Ali MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

61|Nd. Hamad Rashid ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

62|Nd. Hamida Sheha JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

63[Nd. Hamza Khatib OTHMAN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

64|Nd. Fathiya Ali SALIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

65|Nd. Hassan Said ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

66|Nd. Hawa Hassan ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

67|Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

68|Nd. Ilham Mohammed HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

69|Nd. Ilham Mussa HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

70[Nd. Issa Mohammed KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

71|Nd. Jamal Hassan JAMAL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

72|Nd. Khadija Abdulla SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

73[Nd. Khadija Mgeni KASSIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

74|Nd. Khairat Said SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

75[Nd. Khalfan Juma KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

76|Nd. Jamila Said MUHARRAM Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

77|Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

78|Nd. Khamis Juma ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

79|Nd. Laila Khamis MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

80|Nd. Lailat Ramadhan ASEID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

81|Nd. Libna Abdalla SARHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato

Zanzibar (ZRB)
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81|Nd. Libna Abdalla SARHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
82(Nd. Maryam Omar MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
83|Nd. Maryam Rashid HADID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
84|Nd. Mgeni Bakar ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
85[Nd. Mohamed Ali ALMAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
86[Nd. Mohamed Seif MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
87|Nd. Mohamed Salum KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
88[Nd. Muhidin Aboud AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
89|Nd. Munira Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
90[Nd. Mussa Juma MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
91|Nd. Mustafa Salum AME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
92|Nd. Angela Julius MAENDA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
93|Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
94|Nd. Mwahija Juma ABDULLA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
95|Nd. Mwajuma Machano MKALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
96(Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
97|Nd. Rehema Mussa JOSEPH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
98[Nd. Rahma Salum ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
99|Nd. Fatma Taymour SALEH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
100|Nd. Raya Ali ABEID Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
101|Nd. Said Issa KIROBO Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
102|Nd. Saide Mohammed SEIF Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
103|Nd. Shabani Jaffar JUMANNE Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
104|Nd. Samawi Mbarak KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
105|Nd. Sauda Rashidi MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
106|Nd. Saumu Khatibu HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
107|Nd. Suleiman Ame MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)
108|Nd. Zainab Mohammed Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
ABDULRAHMAN Zanzibar (ZRB)
109|Nd. Zakia Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato

Zanzibar (ZRB)
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110(Nd. Zani Said SHAHA Afisa Mapato Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

111(Nd. Wasila Ali AMEIR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

112|Nd. Wahida Abuu AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

113[Nd. Uchungu Kheri JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

114|Nd. Ulfat Seif SHAABAN Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

115[Nd. Zuwena Juma IS-HAKA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

116|Nd. Shamis Kassim SHIMEL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

117|Nd. Sheha Mussa SHEHA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

118|Nd. Saada Hassan KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

119|Nd. Safaa Abdi SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

120|Nd. Safia Amour HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

121|Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

122|Nd. Mohammed Ali MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

123|Nd. Salim Kassim ALI Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

124|Nd. Salim Yasr KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

125|Nd. Salma Mvita KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

126|Nd. Makame Mohammed MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

127|Nd. Omar Hamza MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

128|Nd. Othman Ali HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

129|Nd. Kassim Habib ALI Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

130|Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

131|Nd. Salum Zahor MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

132|Nd. Zuwena Said SEIF Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani -
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

133|Nd. Sheikha Abubakar MOHAMED Afisa Mapato - Mstaafu Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

134|Nd. Salma Ali MZEE Afisa Kodi Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato
Zanzibar (ZRB)

135|Nd. Sophia KAYOMBO KADENGE Afisa Kodi Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

136|Nd. Tafida Feteh SAAD Afisa Kodi Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

137|Nd. Saleh Sadig OSMAN Mwenyekiti Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

138|Nd. Juma Bakar HASSAN Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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139|Nd. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
140|Nd. Said Aboud MOHAMED Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
141|Nd. Khamis Jaffar MFAUME Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
142|Nd. Mohammed Khamis HIJA Katibu wa Bodi Bodi va Mapato Zanzibar (ZRB)
143|Nd. Hassanat Jabir UKI Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
144|Nd. Asha Nassib ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
145|Nd. Halima Ali OTHMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
146|Nd. Ikram Abdalla MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
147|Nd. Mussa Salim AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
148|Nd. Khalid Mambo MUSSA Msaidizi Mhasibu Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
149|Nd. Abdulrabi Khamis MAHFOUDH Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
150[Nd. Mussa Salum AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
151|Nd. Mohamed Khamis BAUTI Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152|Nd. Bathna Abdalla RASHID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Serikali
153|Nd. Hashim Kombo HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
za Serikali
154|Nd. Hawa Hussein JUMA Mkaguzi wa Hesabu za Serikali/ Afisa |Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)/ Bodi ya Mapato
Mapato Zanzibar (ZRB)
155|Nd. Seif Mohammed HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Serikali
156(Nd. Khamis Haji ABEID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
za SMZ
157|Nd. Khadija Haji OTHMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
za SMZ
158|Nd. Asya Fatawi TAHIR Mkaguzi Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Dkt. Muhsin Salim MASOUD Mkurugenzi Mwendeshaji Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
2|Nd. Iddi Haji MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji - Mstaafu [Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
3[Nd. Mohamed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
4[Nd. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
5|Nd. Seif Suleiman MOHAMED Mkurugenzi Masoko Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)
6|Nd. Mwashamba Hassan ALI Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
7|Nd. Hussein Migoda MATAKA Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
8|Nd. Jaha Haji KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
9|Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM Meneja-Mikopo Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)
10[Nd. Ali Hamad KOMBO Meneja Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
11{Nd. Fatma Adnan HAMAD Meneja Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
12{Nd. Haji Machano HAJI Meneja Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa

Zanzibar(PBZ)
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13|Nd. Attiye Mbarak MOHAMED Meneja Tawi la Lumumba - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

14[Nd. Badru Mohammed MASOUD Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

15[Nd. Juma Ameir MAKAME Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

16[Nd. Machano Haji MACHANO Meneja Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

17[Nd. Masoud Ame MOHAMMED Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

18[Nd. Khatib Pandu BUYU Meneja- TEHAMA Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

19[Nd. Mussa Hamad MUSSA Meneja Uendeshaji Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

20|Nd. Mwalim Mussa OMAR Meneja SWIFT and T/BACKOFFICE - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

21{Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D Meneja Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

22{Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAN Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

23[(Nd. Ahmed Ali MOHAMMED Meneja wa Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

24|Nd. Seif Ali SAID Meneja Idara ya Ufuatiliaji Majanga - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

25|Nd. Silima Vuai FAKI Meneja Ufuatiliaji Mikopo - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

26(Nd. Viwe Ali JUMA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

27(Nd. Yussuf Ali RAJAB Meneja wa Tawi Tawi la Taraza - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

28[Nd. Makame Burhan SHADHIL Meneja Tawi PBZ Islamic Bank-PEMBA

29(Nd. Mohammed Shehe OTHMAN Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

30|Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN Meneja wa Tawi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

31{Nd. Said Ali MWINYIGOGO Meneja Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

32(Nd. Ameir Makame HAJI Meneja wa Tawi Tawi la Malindi - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

33|Nd. Sarah Omar HAMADI Afisa wa Benki Makao Makuu - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

34|Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35|Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36| Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37|Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38|Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

39|Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40[Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa
Zanzibar(PBZ)

41|Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa
Zanzibar (PBZ)

42|Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
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43|Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
44[Nd. Estella Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45|Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46|Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47|Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
48|Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49|Nd. Ali AliHAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50|Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51[Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52|Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

Serikali
53[Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Serikali
54|Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Serikali
55|Nd. Mubhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Serikali
56|Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Serikali
57|Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
Serikali
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1[Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
2|Nd. Seif Shaaban MWINY!I Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
3|Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
4|Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
5[Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu
6(Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7|shk.Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8[Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
9(Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10{Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11{Mhe. Mbarouk Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria
12[Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria
13|Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini
14|{Nd. Salma Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
15(Nd. Mwanamkaa Abdulrahman Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
MOHAMED
16|{Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
Serikali
17|Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
Serikali - Mstaafu
18|Shk. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
19|Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
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20|Nd. Mussa Kombo BAKARI Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria

21|Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22|Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

23|Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
24|Nd. Salim Mohammed ABDALLA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

25[Nd. Juma Msafiri KARIBONA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

26|Dkt. Sikujua Omar HAMDAN Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

27[Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
28| Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
29|Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma

30

Dkt. Ali Ahmed UKI

Mkuu wa Skuli ya Sheria

Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria

31

ACP. Makarani Khamis AHMED

Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa
Uchumii

32[Nd. Said Seif SAID Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao

33[Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Utawala,Rasilimali Watu na Mipango -
Kamisheni ya Utumishi wa Umma

34|Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na
Maendeleo

35[Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

36|Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi Idara ya Ushauri,Usimamizi wa
Mikataba,Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa -
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

37|Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN  [Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

38|Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi,Utumishi na Maslahi
ya Watumishi

39|Nd. Makame Khamis HASSAN Mkurugenzi Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa
Uchumii

40[Nd. Khamis Gharib KHAMIS Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

41|Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria

42[Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi Idra ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu -
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

43|Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN  |Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

44|Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti

45|Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

46|Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar

47|Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora

48

Nd. Halima Khamis ALI

Afisa Mdhamini

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora

49

Nd. Suleiman Ame JUMA

Afisa Dhamana

Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa
Uchumii

50

Nd. Mohammed Ali ABDALLA

Katibu wa Waziri

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora

51

Shk.Said Ahmad MOHAMMED

Msaidizi Katibu wa Mufti

Ofisi ya Mufti Mkuu

52

Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY

Mwenyekiti wa Bodi

Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

53

Nd. Sabra Mahmoud IDDI

Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni

Tume ya Kurekebisha Sheria
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54|Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55|Nd. Hindu Mohamed SALUM Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56|Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi wa Umma
57|Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
58|Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
59|Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
60|Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
61|Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
62|Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63|Nd. Ali Hassan RAJAB Mjumbe Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64|Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
65|Nd. Jamal Mohammed ABEID Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
66|Nd. Khamis Said BAKARI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
67|Nd. Khamis Salim ALI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
68|Nd. Shaib Mabrouk ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
69|Nd. Mkasha Sharif HAMAD Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
70|Nd. Nassor Ali SALIM Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
71|Nd. Omar Hassan OMAR Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
72|Nd. Riziki Jecha SALIM Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
73|Nd. Said Salim SAID Mjumbe wa Baraza Baraza la Uongozi wa Kituo cha Mafunzo ya Sheria
na Utafiti Zanzibar
74|Nd. Haji Ramadhan HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
75[Nd. Zaituni Mohammed HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
76|Nd. Chai Ali MOHAMMED Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki
77|Nd. Rahma Ameir HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
78[Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
79|Nd. Safia Hija ABRASS Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali Mtandao
80[Nd. Omar Khamis MUSSA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
81|Nd. Amran Ali SALUM Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Utumishi Serikalini
82|Nd. Hija Hamid YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria
83|Nd. Mohammed Khamis HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utumishi wa Umma
84[Nd. Moh'd Juma NGWALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa
Uchumii
85|Nd. Said Shaib HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu |Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
86(Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
87|Nd. Ali Haidar MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - Pemba
Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
1|Dkt. Othman Abbas ALI Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Hesabu za serikali

Serikali

2[Nd. Lutfia Tahir ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Viinua Mgongo - Ofisi ya
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

3[Nd. Ramadhan Iddi HASSAN Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

4{Nd. Robert Laurian MWEIRO Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA - Ofisi ya
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

5[Nd. Said Khamis JUMA Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Serikali
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6[Nd.Riziki Said SEIF Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
7[Nd. Khadija Nassib RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi Mipango na Uendeshaji - Ofisi
ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
8|Nd. Hadia Salim KOMBO Meneja Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali
9[Nd. Louis Henry MAJALIWA Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
10{Nd. Mwajuma Iddi HASSAN Msimamizi wa Ukaguzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
11{Nd.Mohamed Juma KHALID Mkuu wa Ukaguzi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za

Serikali

12|{Nd. Hamad Akida HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
13|Nd. Awena Suleiman KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
14|Nd. Salum Suleiman ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
15[Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
za Serikali Serikali
16[(Nd. Mayasa Suleiman MAALIM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
za Serikali Serikali
17|Nd. Amina Haji PONGWA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |ldara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
za Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
18|Nd. Dola Rashid MAHAZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
za Serikali Serikali
19(Nd. Fatma Kitwango MWISHEHE Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |ldara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
za Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
20{Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
za Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
21|Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
za Serikali Serikali
22|Nd. Hamad Muhamad MUSSA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
23|Nd. Juma Mohamed JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
24|Nd. Mussa Bakar SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
25|Nd. Mwatima Yussuf HAMDAN Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
26|Nd. Nassor Mdachi MWINYI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
27|Nd. Nayla Peter BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
28|Nd. Rashid Suleiman MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
29|Nd. Rukia Soud MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
30|Nd.Mariyam Alhaji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Serikali

31|Nd. Layla Wazir HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

32|Nd. Zakia Khamis SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali

33|Nd. Said Ali KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Serikali
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34[Nd. Saleh Abdul-razak HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
35|Nd. Salma Khalid ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali | Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
36|Nd. Saraphia Isdory ELIAS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
37|Nd. Seif Moh'd MASOUD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
38|Nd. Shekha Said AWESU Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali
39|Nd. Shida Silima MGENI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali | Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
40[Nd. Subira Muumin ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
41[Nd. Tauhida Foum HAJI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
42|Nd. Wahida Mohammed HAFIDH Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
43|Nd. Rehema Hashim MANZI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali
44|Nd. Mdogo Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
45[Nd. Maryam Mpango SIMAI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
46[Nd. Mfaume Mohammed MFAUME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
47[Nd. Mara Shamsi MARA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali | Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
48[Nd. Mariam Amir MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali |Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
49[Nd. Maryam Abdul MPECHI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |ldara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
za Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
50|Nd. Maryam Ali JUMA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu |ldara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
za Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
51|Nd. Aley Mohamed ABEID Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
52|Nd. Abdi Ali FAKI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
53|Nd. Abdulhamid Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
54|Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za
za Serikali Serikali
55|Nd. Mnyimbi Mtumwa MNYIMBI Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
56|Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
57|Nd. Mussa Kadir MUSSA Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali Serikali
58|Nd. Mwanaisha Khamis JABU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
59|Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi
Serikali Mkuu wa Hesabu za Serikali
60|Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
61[Nd. Abdi Khamis BURHANI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
62|Nd. Abdulrahman Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Serikali
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63

Nd. Ally Mohamed ABEID

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

64

Nd. Fatma Ahmada FAKIH

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

65

Nd. Maryam Othman JUMA

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

66|Nd. Ali Soud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
67|Nd. Ibrahim Suleiman KHATIB Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za

Serikali

68

Nd.Sabiha Maalim OTHMAN

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

69

Nd.Haji Khamis ALI

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

70

Nd.Hadija Mohamed HASSAN

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

71

Nd. Fatma Mahmoud ALI

Mkaguzi wa Hesabu za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

72

Nd. Juma Moh'd HAJI

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

73

Nd.Fredy Monty KASALAMBA

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

74

Nd. Ali Suleiman ALI

Mjumbe wa Bodi

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali

75|Nd. Kombo Juma RASHID Katibu wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
Mahkama
1|Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji/Kaimu Jaji Mkuu Mahkama Kuu
2|Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji Mahkama Kuu
3[Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama Kuu
4[Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama Kuu
5[Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
6[Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama Kuu
7[Mhe. George Joseph KAZI Jaji Mahkama Kuu
8[Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM Jaji Mahkama Kuu
9[Mhe. Muumin Khamis KOMBO Jaji Mahkama Kuu
10{Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis Mahkama Kuu
11{Shk. Othman Ame CHUM Mrajis Mahkama ya Kadhi
12{Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13[Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE Naibu Mrajis Mahkama Kuu
14{Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
15{Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu-Pemba
16[{Mhe. Faraji Shomari JUMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17(Mhe. Valentina Andrew KATEMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu

=
00

Nd. Kai Bashir MBARUK

Mtendaji Mkuu wa Mahkama

Mahkama Kuu

=
O

Nd. Thuwaiba Amour HAJI

Mtendaji Msaidizi

Mahkama Kuu - Pemba

N
o

Shk. Hassan Othman NGWALI

Naibu Kadhi Mkuu

Mahkama Kuu

N
iy

Mhe. Rashid Machano MAGENDO

Hakimu wa Mkoa

Mahkama ya Mkoa

22|Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
23|Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
24|Mhe. Khamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
25[Mhe. Khamis Rashid KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
26|/Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
27|Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
28|Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
29[{Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
30{Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa

w
-

Mhe. Fatma Muhsin OMAR

Hakimu wa Mkoa

Mahkama ya Mkoa
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32|Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
33|Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
34|Mhe. Sara Omar HAFIDH Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
35|Mhe. Zired Abdulkarim MSANIF Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
36|Mhe. Zuwena Moh'd ABDUL-KADIR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
37|Mhe. Mohamed Subeti KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
38|Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
39|Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
40|Mhe Ahmad Jumbe MARIKA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
41|Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
42|Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
43|Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
44|Mhe. Is-haka Ali KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
45|Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
46|Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
47|[Mhe. Mohammed Suleiman OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
48|Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
49|Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa
50(Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
51[(Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
52|Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
53|Mhe. Moh'd Ali ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
54|Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
55|Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
56[Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
57[Mhe. Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
58| Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
59|Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
60(Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
61|Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
62|Mhe. Hamad Makame NGWALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
63|Mhe. Said Abdulla OMAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
64|Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
65|Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
66|Mhe. Suleiman Said SULEIMAN Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
67|Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
68|Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
69|Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
70{Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
71|Mhe. Hashim Kassim ABDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
72|Mhe. Amina Mohammed MAKAME Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo |Mahkama ya Mwanzo
73|Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
74]Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
75|Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
76|Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
77|[Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
78|Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
79|Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
80|Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama ya Kadhi
81|Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
82[shk. Omar Sheha KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
83|Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
84|Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
85|Shk. Masoud Said ABDALLA Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
86|Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
87|Shk. Muhamad Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
88|Shk. Mohamed Ali HAMAD Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
89|Shk. Abubakar Ali MOHAMMED Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
90(Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
91(Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
92|Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
93(Shk. Ali Sharif MAALIM Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
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94!Nd. Saada Mussa SHAABAN IMjumbe wa Bodi ya Zabuni Mahkama Kuu
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Masoud Ali MOHAMED Waziri Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
2{Nd. Issa Mahfoudh HAJI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
3[Nd. Mikidadi Mbarouk MZEE Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
4(Nd. Mohamed Ame MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
5[Nd. Salmin Amour ABDALLA Mkurugenzi wa Jiji Jiji la Zanzibar
6[Nd. Jabir Haji HAMZA Mkurugenzi Mtendaji Woakala wa Ulinzi Kikosi Cha Ulinzi cha JKU
7|Nd. Makame Mussa MWADINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8[Nd. Said Salmin UFUZO Naibu Mkurugezi Jiji la Zanzibar
9[Nd. Abdulla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10[Nd. Omar Haji GORA Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
11{Nd. Silima Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12{Nd. Ali Khamis MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Manispaa Mjini
13|Nd. Khadija Said SIMAI Mkurugenzi Baraza la Manispaa Maghrib B
14[Nd. Salum Mohammed BAKAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kati
15[Nd. Khamis Mohammed MUHAMMAD |Mkurugenzi Baraza la Mji Kaskazini A
16{Nd. Abrahman Ali MUKHTAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kaskazini B
17[Nd. Ali Rashid SULUHU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
18[Nd. Yussuf Kaiza MAKAME Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani
19(Nd. Salma Abuu HAMAD Mkurugenzi Baraza la Mji Wete
20{Nd. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
21|Nd. Asma Hassan AHMADA Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii - Wilaya
Ndogo Kojani
22|Nd. Ramadhan Khamis IBRAHIM Mkurugenzi Idara ya Viwanda vya Idara Maalum za SMZ - Chuo
cha Mafunzo
23|Nd. Hamad Haji MAKAME Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
24|Nd.Mbaraka Said HASSUNI Mkurugenzi Baraza la Magharib A
25|Nd. Suleiman Juma IS-HAKA Naibu Mkurugenzi Mtendaji Idara ya Mifumo na Miundombinu ya Usajili -
Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
26(Nd. Patima Omar USSI Msaidizi Mkurugenzi- Mstaafu Idara ya Mipango Utawala na Fedha - Baraza la Mji
Kaskazini B
27|Nd. Thabit Othman ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
28|Nd. Hassan Haji HAJI Katibu wa Tume Tume ya Utumishi na Idara Maalum SMZ
29|Mhe. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi - Unguja
30|Mhe. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
31|Mhe. Rashid Hadidi RASHID Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
32|mhe. Salama Mbarouk KHATIB Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Pemba
33|Mhe. Mattar Zahor MASSOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
34|Mhe. Rashid Simai MSARAKA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini
35(Mhe. Suzan Peter KUNAMBI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi A
36|Mhe. Hamida Mussa KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi B
37|Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini
38|Mhe. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati - Unguja
39|Mhe. Sadifa Juma KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini A - Unguja
40[{Mhe. Hamid Seif SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini B - Unguja
41|Mhe. Abdalla Rashid ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake - Pemba
42|Mhe. Khatibu Juma MJAJA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani - Pemba
43|Mhe. Hamad Omar BAKAR Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete - Pemba
44|Mhe. Mgeni Khatibu YAHYA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni - Pemba
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45

Mhe. Mahmoud Mohammed MUSSA

Mstahiki Meya

Baraza la Jiji

46

Nd. Radhiya Rashid HAROUB

Katibu Tawala Mkoa

Mkoa wa Mjini Magharibi

47

Nd. Makame Machano HAJI

Katibu Tawala Mkoa

Mkoa wa Kaskazini Unguja

48

Nd. Salum Kassim ALI

Katibu Tawala Mkoa

Mkoa wa Kusini Unguja

49

Nd. Amour Hamad SALEH

Katibu Tawala Mkoa

Mkoa wa Kusini Pemba

50

Nd. Miza Hassan MUSSA

Msaidizi Katibu Tawala Mkoa -
Mstaafu

Mkoa wa Kaskazini Unguja

51

Nd. Fatma Mohamed JUMA

Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu

Mkoa wa Kusini Unguja

52

Nd. Juma Abdalla HAMAD

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ya Mjini

53

Dkt. Said Haji MRISHO

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ya Magharib A

54

Nd. Hamza lbrahim MAHMOUD

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ya Magharibi B

55

Nd. Makame Khamis MAKAME

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ndogo Kojani

56

Nd. Khatibu Habibu ALI

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ndogo Tumbatu

57

Nd. Omar Juma ALI

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ya ChakeChake

58

Nd. Miza Hassan FAKI

Katibu Tawala Wilaya

Wilaya ya Mkoani

59|Nd. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni

60|Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete

61|Nd. Makame Abdalla DAIMA Kamanda Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
62|MAJ. Tabisa Majid PAMBE Mkuu wa Kambi Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
63|Kanali. Rashid Mzee ABDALLAH Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
64|Luteni Kanal. Khamis Bakar KHAMIS Kamishna Chuo cha Mafunzo

65

DCP Haji Hamdu OMAR

Naibu Kamishna

Chuo cha Mafunzo

66|DCF. Mrisho Iddi MBARAK Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
67|ACP. Daud Anton LUSWAGA Kamishna Msaidizi Chuo cha Mafunzo

68|Nd. Wazir Khamis ABDALLAH Mkuu wa Zoni JKU

69|ACP. Mwevura Silima SALUM Mkuu wa Zoni JKU

70

LT.COL. Said Ali JUMA

Mkuu wa Kamandi

Kikosi cha Valantia(KVZ)

71
72

LCDR. Sharif Mshenga SHARIFF
LCDR. Mwashamba Mabrouk SALUM

Mkuu wa Kamandi
Mkuu wa Kamandi

Kamandi ya Pemba - Kikosi Maalum cha Kuzuia
Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

73

Nd. Hassan Hussein ALl

Mkuu wa Kamandi - Kusini

Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

74

Nd. Omar Haji KHAMIS

Mkuu wa Kamandi

Kikosi cha Zimamoto na Uokozi

75|Comodore. Azana Hassan MSINGIRI Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
76|Capt. Khatib Khamis MWADINI Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
77| Capt. Hakim Makame USSI Mkuu wa Zoni Kikosi cha Valantia(KVZ)

78|LTCOL. Khadija Ahmada RAI Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

79

Nd. Seif Omar MAKWEGA

Mkuu wa Zoni

Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

80

MAJ. Juma Hussein ALI

Mkuu wa Utawala

Kikosi cha Valantia(KVZ)

81

Lt Col. Mussa Mohammed SHAAME

Mkuu wa Utawala

Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

82

LT.Col. Haji Sheha KHAMIS

Mratibu

Idara Maalum za SMZ

83[Nd. Hussein Ali MAKAME Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo/ZMA
84[Nd. Omar Salum OTHMAN Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

85|Nd. Amina Simai MSARAKA Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini

86|Nd. Khamis Mwalim KHAMIS Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini

87|Nd. Kirokote Makame FAKI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

88

Dkt. Sharif Ahmada ALl

Mjumbe wa Bodi

Chuo cha Mafunzo

89

Nd. Hussein Mohamed HUSSEIN

Mjumbe wa Bodi

Kikosi cha Valantia(KVZ)

90

Nd. Jeremia Suleiman JEREMIA

Mjumbe wa Bodi

Kikosi cha Valantia(KVZ)

91

Nd. Mwajuma Ali ABDI

Mjumbe wa Bodi

Baraza la Manispaa Mjini

92[LCDR. Omar Ali MUSSA Mjumbe wa Bodi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
93[Nd. Haji Machano HAJI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
94[Nd. Abdalla Othman MACHANO Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia

95|Nd. Ali Fundi AMEIR Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
96|Nd. Nunuu Ali ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Manispaa Maghrib B

97|Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

98|Nd. Hamad Masoud HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi

99

Nd. Kesi Vuai WADI

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Mkoa wa Kusini Unguja

100

Nd. Tum Abdi ALI

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
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101|Lt. Ali Shaame OTHMAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
102|Nd. Fatma Mohd KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
103|Nd. Ali Amir BAKAR Katibu wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
104|Nd. Warda Khatib ABDI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na
105|Nd. Haji Mbarouk HAJI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na
106|Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
107 |Nd. Ali Mohammed Mwinyi Katibu Tawala |[Mkoa Kaskazini Pemba
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe.Dkt. Saada Salum MKUYA Waziri Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2|Dkt. Omar Dadi SHAJAK Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3|Nd. Salim Said KHALFAN Naibu Katibu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4{Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5[Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Ukimwi
6[{Nd. Juma Ali SIMAI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7|Nd. Ussi Khamis DEBE Mkurugenzi Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
8|Nd. Sihaba Iddi SAADAT Mkurugenzi Tume ya Ukimwi
9[Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10{Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira
11{Nd. Ahmed Abubakar MOHAMMED Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
12|Nd. Issa Kheir HUSSEIN Katibu wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
Rais
13|Nd. Abeid Khamis BAKAR Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais - Mitandao va Kijamii
14{Nd. Hassan Issa ALI Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais- Hotuba
15|Nd. Hassan Jani MASOUD Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais-Siasa
16(Nd. Juma Ali JUMA Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa [Ustawi wa Jamii
Rais
17{Nd. Moza Muhammed KHAMIS Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais-Sheria
18[Nd. Nassor Abdulla RASHID Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais-Uchumi
19(Nd. Rashid Omar KOMBO Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa |Ofisi ya Faragha
Rais-Habari
20|Nd. Halima Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
21|Dkt. Salhiya Ali MUHSIN Mwenyekiti Tume ya Ukimwi
22[Nd. Salma Haji SAADAT Mwenyekiti Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
23|Nd. Hamza Mkuwi HAMZA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
24|Nd.Mohamed Haji HASSAN Mjumbe Tume ya Kuratibu Madawa ya Kulevya
25|Nd. Mohamed Najim OMAR Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
26|Nd. Ali Hidaya MJAKA Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
27|Nd. Haroub Soud MZEE Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
28|Nd. Issa Bandar AMEIR Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
29|Nd. Amina Machano AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
30|Nd. Mohamed Bilal DENGE Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Idara ya Mazingira
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Dkt. Khalid Salum MOHAMED Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2[Nd. Thabit Idarous FAINA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3[Nd. Iddi Jega BAKARI Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais | Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4{Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5|Col.Zuberi Burhani NASSORO Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
6[Nd. Muhidini Ali MUHIDINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7[Nd. Juma Abdul-rahman JUMA Mkurugenzi Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
8[Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
9[Nd. Haji Faki HAMDUNI Mkurugenzi Idara ya Operesheni na Huduma za Kibinaadamu




40 GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 28 Januari, 2022
10|{Nd. Khamis Arazaki KHAMIS Mkurugenzi Ofisi Kuu - Pemba
11|{Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12{Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13|Nd. Haji Ame HAII Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu - Kamisheni ya
Kukabiliana na Maafa
14[Nd. Siajabu Suleiman PANDU Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
15|Nd. Ali Salim ALI Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
16{Nd.Khalid bakari HAMRANI Mratibu Mkuu Idara ya uratibu shughuli za serikali za SMz-
Dodoma
17|Nd.Sharifa Barki JUMA Naibu Katibu wa Makamao wa Pili Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
wa Rais
18|Nd. Abdi Mahamoud ABDI Msaidizi wa Makamo wa Pili - Siasa |ldara ya Faragha
19(Nd. Amour Hamad AMOUR Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais -|Idara ya Faragha
Uchumi
20|Nd. Biubwa Ali MOHAMMED Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais Idara ya Faragha
Huduma za Jamii
21|Nd. Hawana Ramadhan JUMA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais |ldara yaFaragha
Tume ya Uchaguzi
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
2[Nd. Khamis Kona KHAMIS Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
3[Nd. Saadun Ahmed KHAMIS Mkurugenzi/Mwenyekiti Bodi ya Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Zabuni
4{Nd. Mwanakombo Machano ABUU Mkurugenzi Idara ya Mifumo ya Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi
ya Zanzibar
5[Nd. Juma Sanifu SHEHA Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
6[Nd. Khamis Issa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi
Zanzibar
7[Dkt. Kombo Khamis HASSAN Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
8[Nd. Mabruki Jabu MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
9[Nd.Jokha Khamis MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
10|Nd. Feteh Saad MGENI Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
11[Nd. Hafidh Ali MOHAMMED Mratibu Mkuu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
12|Nd.Yahya Daniel YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
13|Nd. Maryam Bakari ALLY Katibu wa Bodi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Baraza la Wawakilishi
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Wawakilishi Baraza la Wawakilishi
2|Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika wa Baraza la Baraza la Wawakilishi
Wawakilishi
3[Mhe. Rukia Omar RAMADHAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Amani - Baraza la Wawakilishi
4{Mhe. Shaib Hassan KADUARA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chake Chake - Baraza la Wawakilishi
5[Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Micheweni - Baraza la Wawakilishi
6[Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Ziwani - Baraza la Wawakilishi
7[Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mkwajuni - Baraza la Wawakilishi
8[Mhe. Yahya Rashid ABDULLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kwahani - Baraza la Wawakilishi
9(Mhe. Zawadi Amour NASSOR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Konde - Baraza la Wawakilishi
10{Mhe. Ali Suleiman AMEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Pangawe - Baraza la Wawakilishi
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11

Mhe. Ameir Abdalla AMEIR

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mwanakwerekwe - Baraza la Wawakilishi

12

Mhe. Asha Abdalla MUSSA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mahonda - Baraza la Wawakilishi

13

Mhe. Bahati Khamis KOMBO

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Chambani - Baraza la Wawakilishi

14

Mhe. Bakar Hamad BAKAR

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Wawi - Baraza la Wawakilishi

15

Mhe. Habibu Ali MOH'D

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mtambwe - Baraza la Wawakilishi

16

Mhe. Haji Omar KHEIR

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Tumbatu - Baraza la Wawakilishi

17

Mhe. Haji Shaaban WAZIR

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Uzini - Baraza la Wawakilishi

18

Mhe. Hamza Hassan JUMA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Shaurimoyo - Baraza la Wawakilishi

19

Mhe. Harusi Said SULEIMAN

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Wete - Baraza la Wawakilishi

20

Mhe. Hassan Hamad OMAR

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Kojani - Baraza la Wawakilishi

21

Mhe. Hassan Khamis HAFIDH

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo Welezo - Baraza la Wawakilishi

22

Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mtoni - Baraza la Wawakilishi

23

Mhe. Issa Haji USSI

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Chwaka - Baraza la Wawakilishi

24

Mhe. Kombo Mwinyi SHEHE

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Wingwi - Baraza la Wawakilishi

25

Mhe. Machano Othman SAID

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mfenesini - Baraza la Wawakilishi

26

Mhe. Maryam Thani JUMA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Gando - Baraza la Wawakilishi

27

Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mwera - Baraza la Wawakilishi

28

Mhe. Mohamed Ahmada SALUM

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Malindi - Baraza la Wawakilishi

29

Mhe. Mohamed Mgaza JECHA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Mtambile - Baraza la Wawakilishi

30

Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Bumbwini - Baraza la Wawakilishi

31

Mhe. Mussa Foum MUSSA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Kiwani - Baraza la Wawakilishi

32

Mhe. Nadir Abdul-Latif YUSSUF

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Chaani - Baraza la Wawakilishi

33

Mhe. Nassor Salim ALI

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Kikwajuni - Baraza la Wawakilishi

34

Mhe.Prof. Omar Fakih HAMAD

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Pandani - Baraza la Wawakilishi

35

Mhe. Said Saleh SALIM

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Tumbe - Baraza la Wawakilishi

36

Mhe. Yussuf Hassan IDDI

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Fuoni - Baraza la Wawakilishi

37

Mhe. Abdalla Abasi WADI

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Nungwi - Baraza la Wawakilishi

38

Mhe. Juma Makungu JUMA

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Jimbo la Kijini- Baraza la Wawakilishi

39

Mhe. Aza Januar JOSEPH

Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi

Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

41
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40[{Mbhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Jang'ombe-Baraza la Wawakilishi
41[Mhe. Zaina Abdalla SALUM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
42|Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
43[Mhe. Sabiha Filfil THANI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
44|Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
45[Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
46[{Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
47(Mbhe. Bihindi Hamadi KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
48[Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
49|Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
50|Mhe. Juma Ali KHATIB Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi
51|Mhe. Anna Athanas PAUL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi
52|Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
53|Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
54|Mhe. Mwanajuma Kassim MAKAME Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
55|Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi
56|Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Dimani-Baraza la Wawakilishi
57|Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chumbuni-Baraza la Wawakilishi
58|Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kiembesamaki-Baraza la Wawakilishi
59|Nd. Raya Issa MSELLEM Katibu Baraza la Wawakilishi
60[Nd. Abdalla Ali SHAURI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
61|Nd. Mohammed Said MOHAMMED Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
62|Nd. Khatib Haji KHALID Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
63|Nd. Mahmoud Ahmada HAJI Katibu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
64|Nd. Nassra Awadh SALMIN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
65|Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1|Mhe. Rahma Kassim ALI Waziri Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

2|Nd. Amour Hamil BAKARI Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

3[Nd. Hussein Abdi HUSSEIN Mkurugenzi Mtendaji Woakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar

4|Nd. Mbarouk Juma MBAROUK Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Barabara

5[Nd. Makame Hasnuu MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Meli

6[Nd. Nahaat Mohammed MAHFOUDH |Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

7[Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani

8[Nd. Haji Ali ZUBEIR Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri wa Usalama Barabarani

9(Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Miundombinu TEHAMA
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10|Kepteni. Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

11|Nd. Fauzia Sindi HASSAN Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Barabara

12|Nd. Fadhil Juma ALI Mkurugenzi wa Viwanja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

13|Nd. Frank Nshatsi KAGOMA Mkurugenzi Idara ya Ufundi na Ubunifu - Wakala wa
Miundombinu ya TEHAMA

14|Nd. Khatib Mohammed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

15|Nd. Abubakar Ali SHEHA Mkurugenzi Idara ya Mipango na Masoko - Wakala wa
Miundombinu ya TEHAMA

16|Dr. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano - ICT

17|Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugenzi Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli

18

Nd. Seif Abdalla JUMA

Mkurugenzi/Kaimu Mkurugenzi
Mkuu

Idara ya Biashara,Mipango na Miradi - Mamlaka ya
Viwanja vya Ndege(ZAA)

19(Nd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

20|Nd. Shaaban Hassan HAJI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

21|Nd. Ramadhan Hussein ALI Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu - Mamlaka ya Usafiri
Baharini (ZMA)

22|Nd. Saada Ali MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Rasilimali Watu - Wakala wa
Miundombinu ya TEHAMA

23|Nd. Jabir Sheha AMOUR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Shirika la Meli

24

Nd. Zaid Ramadhan TAUFIK

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la
Bandari

25

Nd. Muadh Mzee RAJAB

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli

26

Nd. Muhidin Talib ABDULLA

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Rasilimali Watu na Utawala - Mamlaka ya
Viwanja vya Ndege(ZAA)

27

Nd. Hidaya Khamis USSI

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la
Bandari

28

Nd. Ibrahim Saleh JUMA

Afisa Mdhamini

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

29|Nd. Abbas Fadhil ABBAS Mratib Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
30|Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)-Pemba
31|Nd. Rukia Hamad ABDALLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

32

Nd. Haji Makame HAIJI

Meneja - Mstaafu

Idara ya Utawala na Uendeshaji - Mamlaka ya
Viwanja vya Ndege(ZAA)

33

Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID

Meneja - Mstaafu

Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

34

Nd. llyas Abas KHAMIS

Mkuu wa Mapato - Mstaafu

Shirika la Bandari - Shirika la Bandari

35|Nd. Ahmed Ali SAID Mkuu wa Anga - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
36|Nd. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti Shirika la Meli
37|Nd. Said Shaaban OMAR Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri

Baharinni- ZMA

38| Dkt. Haji Ali HAJI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
39|Nd. Muhsin Mohamed ALI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Karakana Kuu ya Magari
40[{Nd. Mohammed Suleiman ZIDI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Barabara

41|Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani

42

Balozi Omar Ramadhan MAPURI

Mwenyekiti wa Bodi

Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
Zanzibar

43

Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN

Mjumbe wa Bodi

Wakala wa Barabara

44

Nd. Asya Mohammed AHMED

Mjumbe wa Bodi

Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar

45

Nd. Awena Rajab MOH'D

Mjumbe wa Bodi

Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA

46

MAJ. Hassan Mrisho KHEIR

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri
Baharini(ZMA)

47

Nd. Rashid Juma MOHAMMED

Mjumbe wa Bodi

Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani

48

Nd. Mwantano Saleh ABDALLA

Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi

Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

49

Nd. Hamdan Omar MAKAME

Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi

Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

50

Nd. Suleiman Abdalla ALI

Mjumbe

Bodi ya Wakandarasi
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51

Nd. Haji Mussa MSHEBA

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Wakala ya Mkonga wa Mawasiliano

52

Nd. Slim Said ABDALLA

Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi -
Mstaafu

Bodi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege

53|Nd. Bakar Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
54|Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli
55|Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano

56

Nd. Hamid Haji MACHANO

Katibu wa Bodi

Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

57

Nd. Rashad Mohammed KHAMIS

Katibu wa Bodi

Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

58

Nd. Salim Abdalla MAKAME

Katibu wa Bodi

Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Simai Mohammed SAID Waziri Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2[Nd. Ali Khamis JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3|Nd. Madina Mjaka MWINYI Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4[Dkt. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
5[Dkt. Mahmoud Abdulwahab ALAWI Mkurugenzi Mtendaji Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
6[Nd. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar
7[Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mstaafu Baraza la Mitihani Zanzibar
8[Nd. Ghaytha Gharib MASOUD Mkurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
9|Nd. Fatma Ali KOMBO Mkurugenzi Rasilimali Watu - Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
10{Nd. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi Idara ya Elimu Sekondari
11[Nd. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
12|Nd. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya Ualimu
13|Nd. Omar Ali OMAR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14[Nd. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
15|Nd. Mashavu Ahmada FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na Watu Wazima
16/Nd. Mohamed Hindi MOHAMED Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17|Nd. Mohamed Khamis KOMBO Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
18(Nd. Abdallah Ally SENDARO Mkurugenzi Kurugenzi ya Elimu ya juu Utafiti na Ushauri
Elekezi - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
19(Nd. Omar Said ALI Mkurugenzi Idara ya ICT katika Elimu
20|Dkt. Aley Soud NASSOR Mkurugenzi - Mstaafu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21|Nd. Sichana Haji FOUM Mkurugenzi Bodi ya Huduma za Maktaba
22|Nd. Patima Khamis RAJAB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utawala na Rasilimali Watu -
Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
23|Nd. Mohammed Nassor SALIM Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24|Nd. Mahfoudha Abdalla ABDUL-KADIR |Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba
25|Nd. Latifa Salmin UFUZO Mrajis Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
26|Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE Mratib Pemba - Baraza la Mitihani Zanzibar
27|Nd. Asha Soud NASSOR Mratib Taasisi ya Elimu Zanzibar
28|Nd. Mohamed Ali MOHAMED Meneja Urejeshaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya
juu Zanzibar
29|Nd. Mussa Hassan ZYUMA Meneja Idara ya Rasilimali Watu, Utawala na Mipango -
Taasisi ya Elimu Zanzibar
30|Nd. Faridu Mohamed WAKIL Meneja Idara ya Utafiti wa Elimu na Udhibiti Ubora -
Taasisi ya Elimu Zanzibar
31|Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Idara ya Utoaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu
ya juu Zanzibar
32|Nd. Asha Ramadhan HAJI Meneja Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya
Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
33|Nd. Abdalla Mohamed MUSSA Meneja Taasisi ya Elimu Zanzibar
34|Dkt. Iddi Salum HAJI Mkuu wa Skuli Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha

Zanzibar (SUZA)
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Dkt. Hashim Hamza CHANDE Mkuu wa Skuli Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
(SUzA)
36|Dkt. Asha Mhene HAMAD Mkuu wa Skuli Skuli ya Kiswahili- Chuo Kikuu cha Taifa cha

Zanzibar (SUZA)

37

Nd. Zubeir Juma KHAMIS

Mkurugenzi - Mstaafu

Baraza la Mitihani Zanzibar

38

Prof. Moh'd Makame HAJI

Makamu Mkuu wa Chuo/Mwenyekiti

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya
Mkaguzi Mkuu wa Elimu

39

Dkt. Ali Makame USSI

Naibu Makamu Mkuu\Mwenyekiti
wa Bodi

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya
Mkaguzi Mkuu wa Elimu

40

Nd. Ame Mwadini JUMA

Mkuu wa Divisheni

Idara ya Mipango na Utawala - Baraza la Mitihani
Zanzibar

41|Nd. Salum Hassan SALUM Mkuu wa Idara Idara ya Uratibu, Utafiti na Utungaji wa Mitihani
42|Nd. Hamid Rajab JUMA Mwenyekiti Baraza la Mitihani Zanzibar

43|Dkt. Khamis Haji SALUM Mwenyekiti Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
44|Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba

45|Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN Mwenyekiti Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar

46

Nd. Khamis Adam KHAMIS

Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi

Mamlaka ya Mafunzo ya Amali

47

Nd. Charles Augustine LUBEGA

Mjumbe

Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu

48

Nd. Asia Khamis NYANGE

Mjumbe wa Bodi

Baraza la Mitihani Zanzibar

49

Nd. Ahmada Omar JUMA

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar

50|Nd. Haji Kali HAJI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba

51|Nd. Hidaya Abdullah ABBAS Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
52|Nd. Khadija Salum ALI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
53|Dkt. Gharib Hamza MOHAMED Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

54|Nd. Abdul Ali JUMA Mjumbe wa Baraza Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

55

Nd. Mary Mtumwa KHATIBU

Mjumbe wa Bodi

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

56

Dkt. Salma Abdi MAHMOUD

Mjumbe wa Bodi

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

57

Nd. Salum Suleiman SALUM

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Huduma za Maktaba

58

Nd. Sharifa Yussuf MOHAMED

Mjumbe wa Bodi

Baraza la Mitihani Zanzibar

59

Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN

Mjumbe wa Bodi

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

60

Nd. Mundhir Nassor GHARIB

Mjumbe wa Bodi

Mamlaka ya Mafunzo ya Amali

61|Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
62|Dkt. Zainab Ali IDDI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
63[Nd. Ummukulthum Omar ALI Katibu Katibu wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar

64

Nd. Abdulrahman Mohammed
HASSAN

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

65

Nd. Mzee Hassan IBRAHIM

Katibu wa Bodi ya Zabuni

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

66

Nd. Fatma Jaha UBWA

Katibu wa Bodi

Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar

67

Nd. Kondo Malik KONDO

Katibu wa Bodi

Taasisi ya Elimu Zanzibar

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1|Mhe. Nassor Ahmed MAZRUI Waziri Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

2|Dkt. Fatma Hafidh MRISHO Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

3|Nd. Abeida Rashid ABDALLAH Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

41Dkt. Abdullah Suleiman ALI Mkurugenzi Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

5|Dkt. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu Mfamasia Mkuu wa Serikali

6[Dkt. Mohammed Mtumwa MNYIMBI |Daktari Dhamana Hospitali ya Wilaya Makunduchi

7(Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu wa Serikali - Mstaafu [Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu
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Nd. Mussa Rashid MUSSA

Muuguzi Mkuu Kiongozi

Baraza la Uuguzi na Kinga

O

Dkt. Mayasa Salum ALLY

Mkurugenzi Mkuu

Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

10

Dkt. Marijani Laudislaus MSAFIRI

Mkurugenzi Mtendaji

Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

11

Dkt. Burhan Othman SIMAI

Mkurugenzi Mtendaji

Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

12|{Nd. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa

13|{Nd. Dhameera Mohamed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

14|Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

15[Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

16[Nd. Abdulla Saleh OMAR Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii

17|Nd. Khamis Ali OMAR Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

18|Nd. Ali Said NYANGA Mkurugenzi Idara ya Kinga na Elimu ya Afya

19|Dkt. Mwanajuma Salim OTHMAN Mkurugenzi Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali - Idara ya
Utawala, Rasilimali watu, Mipango na Utafiti

20|Nd. Haji Muhidin USSI Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uuguzi - Hospitali ya Rufaa ya
Mnazi Mmoja

21|Nd. Amour Lila ALI Mkurugenzi Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya
Mnazi Mmoja

22|Nd. Bora Mposanje LICHANDA Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

23|Nd. Nadir Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Huduma za Maabara - Wakala wa
Chakula, Dawa na Vipodozi

24{Nd. Mohamed Amour SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Tiba

25[Nd. Mwatoum Ramadhan MUSSA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

26|Nd. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi Idara ya Jinsia na Watoto - Idara ya Ustawi wa
Jamii

27|Nd. Nassir Salum BUHETI Mkurugenzi Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi

28

Nd. Abdul-aziz Shaib MOHAMED

Mkurugenzi wa Huduma

Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

29

Dkt. Naufal Kassim MOHAMMED

Mkurugenzi - Idara ya Tiba

Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

30

Nd. Salum Nassib SLIM

Naibu Mkurugezi

Idara ya 'Kinga

31

Dkt. Juma Salum MBWANA

Mkurugenzi Tiba - Mstaafu

Idara ya Tiba

32

Nd. Abubakar Khamis HAMADI

Mkurugenzi Utawala na Rasilimali
Watu - Mstaafu

Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya
Mnazi Mmoja

33

Nd. Attiye Juma SHAAME

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

34

Nd. Yakoub Moh'd SHOKA

Afisa Mdhamini

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

35[Nd. Dua Silima MUSSA Mrajis Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
36|Nd. Issa Bakar ABDULRAHMAN Mrajis Baraza la Maafisa Afya

37|Nd. Salum Said Ali Mrajis Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
38|Nd. Vuai Kombo HAJI Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga

39|Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mrajis Baraza la Madaktari

40[Nd. Sabra Salim SULEIMAN Msaidizi Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga

41[Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI Mwenyekiti Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
42|Nd. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti Baraza la Wauguzi na Wakunga

43

Dkt. Haji Mwevura HAJI

Mwenyekiti wa Bodi

Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa
Serikali

44

Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL

Mwenyekiti wa Bodi

Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja

45

Prof. Mohammed Ali SHEIN

Mwenyekiti wa Bodi

Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi

46

Nd. Alama Mussa JUMAANE

Mjumbe wa Bodi

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

47

Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

48

Nd. Hamdani Pande HAMDANI

Mjumbe wa Bodi

Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi

49

Nd. Salum Khamis SALUM

Mjumbe wa Baraza

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

50

Nd. Afuwa Nassor HASSAN

Mjumbe wa Baraza

Baraza la Watu Wenye Ulemavu

51

Nd. Ali Omar JUMA

Mjumbe wa Baraza

Baraza la Wauguzi na Wakunga

52

Nd. Mwanaisha Juma FAKIH

Mjumbe wa Baraza

Baraza la Wauguzi na Wakunga

53

Nd. Mwinyi Issa MSELLEM

Mjumbe wa Baraza

Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
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54

Nd. Omar ABdalla ALI

Mjumbe wa Bodi

Baraza la Wauguzi na Wakunga

55

Nd. Khadija Abdalla ABASS

Katibu wa Bodi

Bodi ya Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi

56

Nd. Bakari Abdalla MWALIMU

Katibu wa Bodi

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto

57

Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA

Katibu wa Bodi

Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

58

Nd. Amina Mohammed JABIR

Katibu wa Bodi

Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

59

Nd. Abdalla Mtumwa OMAR

Afisa Fedha na Utawala

Wizara ya Afya

60

Nd. Rahma Salim MASOUD

Katibu wa Bodi va Zabuni

Wakala wa Maabara yva Mkemia Mkuu

61

Nd. Khalil Thuwein HAJI

Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi

Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Mhe. Tabia Maulid MWITA Waziri Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
2|Nd. Fatma Hamad RAJAB Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
3[(Nd. Khamis Abdulla SAID Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

4|Nd. Suleiman Abdulla SALIM

Katibu Mtendaji

Tume ya Utangazaji

Ul

Dkt. Omar Abdalla ADAM

Katibu Mtendaji

Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
Utamaduni(BASSFU)

6|Nd. Said Kassim MARINE Katibu Mtendaji Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7|Dkt. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswahili
8[Nd. Omar Said AMEIR Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
9|Nd. Salum Issa AMEIR Katibu Mtendaji Baraza la Vijana
10[Nd. Suleiman Pandu KWELEZA Katibu Mtendaji - Mstaafu Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
11|Dkt. Saleh Yussuf MNEMO Mkurugenzi Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
12|Nd. Hiji Dadi SHAJAK Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
13|Nd. Said Mtumwa FAKI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
14[Nd. Salum Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Mipango na Utawala - Wakala wa Serikali
wa Uchapaji Zanzibar
15[Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
16|{Nd. Khamis Siasa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
17|Nd. Nasriya Mohammed NASSOR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18{Nd. Slum Dochi SEIF Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji Kiwanda - Wakala wa Serikali
wa Uchapaji Zanzibar
19(Nd. Ali Aboud TALIB Mkurugenzi Idara ya Huduma za Ufundi - Shirika la Utangazaji
Zanzibar(ZBC)
20|Nd. Shaib Ibrahim MUHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Vijana
21{Nd. Amour Ali ABDALLAH Mkurugenzi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
22|Nd. Salum Kitwana SURURU Mkurugenzi Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale
23|Nd. Salum Ramadhan ABDALLA Mkurugenzi Idara ya Habari na Matukio - Shirika la Utangazaji
Zanzibar(ZBC)
24|Nd. Khanat Mohamed ABOUD Mkurugenzi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar

25[Nd. Salum Ubwa NASSOR Afisa Mdhamini Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

26|Nd. Ameir Mohammed MAKAME Kamishna Idara ya Michezo

27|Dkt. Omar Salum MOHAMED Kamishna Idara ya Utamaduni

28|Nd. Ali Haji MWADINI Mbhariri Mtendaji Shirika la Magazeti ya Serikali

29|Nd. Abubakar Mohamed LUNDA Mrajis Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar

30|Nd. Juma Chum JUMA Mrajis Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
Utamaduni(BASSFU)

31|Nd. Sheikha Haji DAU Mrajis Tume ya Utangazaji

32|Nd. Kassim Hamad NASSOR Mratib Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar

33|Nd. Mariam Mohammed HAMDAN Mwenyekiti Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
Utamaduni(BASSFU)

34|Nd. Mwalimu Ali MWALIMU Mwenyekiti Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar

35

Nd. Yussuf Omar CHUNDA

Mwenyekiti

Bodi ya Ushauri ya Usajili wa Magazeti na Vijarida
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S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
36|Nd. Mtumwa Khatib AMEIR Msimamizi na Afisa Mtendaji Mkuu |Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
37[Nd. Suleiman Ame KHAMIS Mwenyekiti Tume ya Utangazaji
38[Nd. Saade Said MBAROUK Mwenyekiti Baraza la Kiswahili Zanzibar
39(Nd. Ahmada Hamadi KHATIB Mwenyekiti Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
40|Dkt. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
41|Nd. Hassan Simba HASSAN Mwenyekiti Bodi ya Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
42|Nd. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
43|Nd. Kidawa Hamid SALEH Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
44|Nd. Amour Rashid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
45|Nd. Tabia Makame MOH'D Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
46|Nd. Amina Ali KHAMIS Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
47|Nd. Omar Hassan ALI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
48[Nd. Athuman Salum PONERA Mjumbe wa Bodi Baraza la Kiswahili Zanzibar
49|Nd. Asha Abdi MAKAME Mjumbe wa Baraza Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
50|Nd. Bakar Kombo BAKAR Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
51|Nd. Bimkubwa Abeid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
52|Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
53|Nd. Naima Omar FAKI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
54[Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
55|Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
56[Nd. Fatma Mtumweni MAKAME Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
57|Dkt. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe wa Bodi Tume ya Utangazaji
58(Nd. Daniel Kwelemba KWIYEYA Mjumbe wa Baraza Bazara la Sanaa Sensa ya Filamu na Utamaduni
(BASSFU)
59|Nd. Mahfoudh Abdalla MOHAMMED |Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji
60[Nd. Fatma Khatib KWALE Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji - ZBC
61|Nd. Mussa Ahmed TWALIB Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
62|Nd. Ibrahim Khamasi JUMA Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu |Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
63|Nd. Nassra Seif ABDALLAH Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi Shirika la Magazeti ya Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Omar Said SHAABAN Waziri Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2[Dkt. Islam Seif SALUM Katibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
3[Nd. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la Zanzibar
4{Nd. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni
(WBV)
5|Nd. Mariam Mliwa JECHA Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Usajili Biashara na Mali
6[Nd. Mohamed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)
7[Nd. Soud Said ALI Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)
8|Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
9|Nd. Mohammed Mwalim SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Vipimo
10[{Nd. Kassim Seif ALLY Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
11{Nd. Nana Rowland MWANJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
12{Nd. Ummi Mohammed RAJAB Mkurugenzi Idara ya Muungano wa Makampuni na Udhibiti wa
Ushindani
13|Nd. Abdulla Rashid ABDULLA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwanda
14{Nd. Adriana Emmanuel JUMA Mkurugenzi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)




28 Januari, 2022

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 49

15|Nd. Hafsa Ali SLIM Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwango - Taasisi ya
Viwango Zanzibar(ZBS)

16(Nd. Ali Suleiman MUSSA Mkurugenzi Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu

17[Nd. Ali Juma SIMAI Mkurugenzi Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)

18|Nd. Hawwah Ibrahim MBAYE Mkurugenzi Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni

19(Nd. Hairu Ali MOSSI Mkurugenzi Idara ya Teknolojia ya Viwanda Vidogo Vigogo -
Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)

20|Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Usimamizi wa Ubora - Taasisi ya Viwango
Zanzibar(ZBS)

21[Nd. Nasra Suleiman ABDALLAH Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

22|Nd. Omar Haji BAKARI Mkurugenzi Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni
(WBV)

23|Nd. Salum Said SALUM Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

24|Nd. Shadida Ali SALEH Mkurugenzi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)

25[Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la
Biashara la Zanzibar(ZSTC)

26|Nd. Saleh Ussi MWADINI Mkurugenzi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)

27|Nd. Said Suleiman SEIF Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Wakala wa
Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya
Kati(SMIDA)

28[Nd. Khamis Ahmada SHAURI Mkurugenzi Baraza la Biashara la Zanzibar

29|Nd. Ali Suleiman ABEID Afisa Mdhamini Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

30{Nd. Hamida Ahmed MUHAMED Mwenyekiti Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)

31|Nd. Juma Hassan JUMA Mwenyekiti Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)

32|Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)

33|Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLAH Mwenyekiti Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

34{Nd. Vuai Mussa VUAI Mwenyekiti Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni

35[(Nd. Najma Yusuf NUH Meneja Idara ya TEHAMA - Shirika la Biashara la
Zanzibar(ZSTC)

36{Nd. Salum Abdalla KIBE Meneja Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika
la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

37|Nd. Ali Mohamed ALI Meneja Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika
la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

38|Nd. Ali Shaame HAMAD Mganga Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

39|Nd. Zeyana Ahmed KASSIM Mkuu wa Kitengo cha Vituo na Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo

Uratibu wa Mafunzo na vya Kati(SMIDA)

40[Nd. Moh'd Ali MAALIM Naibu Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali

41|Nd. Fatma Gharib HAJI Msajili Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

42|Nd. Miza Haji HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali

43|Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali

44|Nd. Abdulbaqg Habib ALI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali - Wakala wa
Usajili Biashara na Mali

45[Nd. Ali Hilal VUAI Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

46|Nd. Khadija Ali SHEHA Mjumbe wa bodi ya Wakurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

47|Nd. Rahma Suleiman SEIF Mjumbe wa Baraza Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni
(WBV)

48|Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Vipimo
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49|Nd. Mgeni Ali HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)
50(Nd. Ali Ali HASSAN Mjumbe wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)
51|Nd. Haji Ali OMAR Mjumbe wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)
52[Nd. Rukia Mkali FADHIL Katibu wa Bodi Wakala wa Vipimo
53|Nd. Suleiman Seif SULEIMAN Katibu wa Bodi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
54|Nd. Nuru Haidar SHAABAN Katibu wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)
55|Nd. Rahma Suleiman AMEIR Katibu wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
na vya Kati(SMIDA)
56[Nd. Fakih Mohammed FAKIH Katibu wa Bodi - Mstaafu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
Mtumiaji(ZFCC)
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe.Dkt. Soud Nahoda HASSAN Waziri Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
2[Nd. Maryam Juma SAADALLA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

Dkt. Suleiman SHEHE MOHAMMED

Mkurugenzi Mkuu-Mstaafu

Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani

Kanali. Ali Hassan HAMAD

Naibu Mkurugenzi Mkuu

Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)

5|Nd.

Saleh Mohamed JUMA

Mkurugenzi Mtendaji

Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana
za Kilimo

6[Nd. Hamad Masoud ALI Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
7[Nd. Haji Hamid SALEH Mkurugenzi Idara ya Umwagiliaji Maji
8[Nd. Mohamed Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Kilimo
9[Nd. Noah Saleh SAID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10|{Nd. Asha Zahran MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Mifugo
11{Nd. Fadhila Hemed ALI Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Zanzibar
12|Nd. Hakim Vuai SHEIN Afisa Mdhamini Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
13|Nd. Asia Filfil THANI Mrajis Idara ya Hakilimiki za Wagunduzi wa Aina Mpaya
za Mbegu za Mimea - Idara ya Mipango, Sera na
Utafiti
14|{Nd. Helem Mohammed SAID Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
15(Nd. Amina Yussuf BALOZI Katibu wa Bodi Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
16(Nd. Sidra Juma AMRAN Katibu wa Bodi Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana
za Kilimo
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Leila Muhamed MUSSA Waziri Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
2[Nd. Fatma Mabrouk KHAMIS Katibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
3[Nd. Hafsa Hassan MBAMBA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Utalii
4[Nd. Madina Haji KHAMIS Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji
Mkongwe (STCDA)
5[Nd. Ali Jaku ALI Mkurugenzi Mstaafu Idara ya Utalii
6|Dkt. Abdulla Mohammed JUMA Mkurugenzi Idara ya Utalii
7[Nd. Aviwa Issa MAKAME Mkurugenzi Idara ya Rasilimali wa Watu, Mipango na Utawala -
Kamisheni ya Utalii
8|Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9(Nd. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
10|Nd. Khatibu Suleiman KHATIBU Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
11{Nd. Maryam Mohammed HAMID Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
12[Nd. Nassor Mohamed MANSOUR Mkurugenzi Idara ya Masoko - Kamisheni ya Utalii
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13

Nd. Omar Suleiman MOHAMMED

Mkurugenzi

Idara ya Usimamizi na Uratibu wa Shughuli za
Utalii - Kamisheni ya Utalii

14

Nd. Salim Kitwana SURURU

Mkurugenzi - Mstaafu

Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale - Taasisi
ya Makumbusho na Mambo ya Kale

15

Nd. Khamis Mbeto KHAMIS

Kamishna

Kamisheni ya Utalii Zanzibar

16

Nd. Zainab Ali MAULID

Kamishna

Kamisheni ya Utalii

17

Nd. Zuhura Mgeni OTHMAN

Afisa Mdhamini

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

18

Prof. Issa Haji ZIDDY

Mjumbe wa Bodi

Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu

19

Nd. Khamis Faraji ABDALLA

Katibu wa Bodi

Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji
Mkongwe (STCDA)

20|Nd. Abass Haji ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
21|Nd. Asha Haji KHAMIS Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
22|Nd. Masoud Kamal BASHA Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji
Mkongwe (STCDA)
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2|Nd. Joseph John KILANGI Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3|Nd. Suleiman Haji HASSAN Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
4|Dkt. Iddi Hussein HASSAN Katibu Mtendaji-Mstaafu Kamisheni ya Ardhi
5|Nd. Abdulla Juma SAADALLA Kamishna Kamisheni ya Ardhi
6[Nd. Mwanaisha Ali SAID Mkurugenzi Mkuu Shirika la Nyumba
7|Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi-Usimamizi Milki na Shirika la Nyumba
Uendeshaji Biashara
8[Nd. Mtambua Hamziji HAJI Mkurugenzi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
9[Nd. Hamisuu Hamid MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10|Nd. Muchi Juma AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango Miji na Vijiji
11[Nd. Ali Said ALI Mkurugenzi Bodi ya Wakandarasi
12[Nd. Salma Salim ABDALAH Mkurugenzi Shirika la Nyumba
13[Nd. Yussuf Amour ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14[Nd. Kassim Ali OMAR Kaimu Mkurugenzi Wakala wa Majengo ya Serikali
15|Nd. Bakar Ali BAKAR Afisa Mdhamini Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
16[Nd. Faki Ali MAKAME Afisa Mtambuzi wa Ardhi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
17[Nd. Tahir Mussa OMAR Mthamini Mkuu wa Serikali Bodi ya Wathamini Majengo
18[Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY Mrajis Kamisheni ya Ardhi
19(Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio
20|Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji
Majengo
21|Nd. Asha Suleiman SAID Naibu Mrajis Kamisheni ya Ardhi
22|Nd. Abdalla Juma SALUM Msaidizi Mrajis Kamisheni ya Ardhi
23|Nd. Zuhura Mohamed OMAR Msaidizi Mrajis Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
24[Nd. Kauthar Kamal BASHA Mratibu Idara ya Upimaji na Ramani
25|Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mwenyekiti Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
26|Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti Bodi ya Kondominio
27|Dkt. Idrissa Muslim HIJA Mwenyekiti Bodi ya Uhaulishaji
28|Nd. Hartha Mohamed ALI Mwenyekiti Mamlaka ya Mji Mkongwe
29|Nd. Rama Keis MGEN!I Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
30|Nd. Remidius Edington KISSASI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji
Majengo
31[Nd. Hassan Haruna USSI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
32|Nd. Amina Mohamed HABIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji
Majengo
33|Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
34|Nd. Salhiya Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
35|Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
36|Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji

Majengo
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37|Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
38|Nd. Abdillah Abdi MANZI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
39|Nd. Ahmed Mmanga MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Nyumba
40[Nd. Ashura Soud ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
41|Nd. Makame Mohammed SUFIANI Katibu wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba
42|Nd. Salha Ali MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Kondominio
43|Nd. Maulid Ame MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji
Majengo
Wizara ya Maji,Nishati na Madini
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Mhe. Suleiman Masoud MAKAME Waziri Wizara ya Maji, Nishati na Madini
2[Dkt. Mngereza Mzee MIRAIJI Katibu Mkuu Wizara ya Maji, Nishati na Madini

w

Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN

Katibu Mtendaji

Baraza la Watumiaji wa Huduma za Maji na Nishati

Nd. Bihindi Nassor KHATIB

Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na
Nishati (ZURA)

5[Nd.Salha Mohammed KASSIM Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
6|Nd. Omar Mshindo BAKARI Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7[Nd. Maulid Hassan KHAMIS Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
8|Nd. Mtumwa Ameir ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
9[Nd. Rabia Abdulla HAMID Mkurugenzi Idara Udhibiti - Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma
za Maji na Nishati (ZURA)
10{Nd. Zuhura Salim OMAR Mkurugenzi Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na
Nishati (ZURA)
11[Nd. Said Haji MDUNGI Mkurugenzi Idara ya Nishati na Madini
12{Nd. Mwadini Makame HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13|Nd. Hassan Juma ALI Mkurugenzi Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Mamlaka ya
Maji Zanzibar (ZAWA)
14|Nd. Hassan Khamis Hassan Mkurugenzi Idara ya Operesheni za Kiufundi - Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
15[Nd. Makame Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16{Nd. Mudrik Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Maji
17|Nd. Maulid Shiraz HASSAN Mkurugenzi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
18|Nd. Kazija Mussa MSHEBA Mkurugenzi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
19[Nd. Kassim Haji MRISHO Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji
Zanzibar (ZAWA)
20|Nd. Mussa Ramadhan HAJI Mkurugenzi - Mstaafu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
21|Nd. Suleiman Hamad OMAR Afisa Mdhamini Wizara ya Maji,Nishati na Madini
22|Nd. Mshenga Haidar MSHENGA Meneja Mkuu Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
23|Nd. Mohd Juma OTHMAN Meneja Tawi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
24{Nd. Mwajuma Haji USSI Meneja Utawala na Rasilimali Watu - Shirika la Umeme
Zanzibar (ZECO)
25|Nd. Mwanamkaa Ahmada Meneja Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
MOHAMMED
26|Nd. Haji Sheha WAZIR Meneja Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
27|Nd. Haji Silima HAJI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
28|Nd. Thabit Salum KHAMIS Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
29(Nd. Salmin Sharif KHATIB Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji
na Nishati(ZURA)
30{Nd. Hurina Said MOHAMMED Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na
Nishati (ZURA)
31{Nd. Said Saleh SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
32[Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Maji,Nishati na Madini
33|Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
34[Nd. Suleiiman Saleh HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Nishati na Madini
35|Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36|Nd. Makame Bakili SILIMA Katibu wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji

na Nishati(ZURA)
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37|Nd. Moh'd Idrisa HUSSEIN

[Katibu wa Bodi

|Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvu

Vi

S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Abdullah Hussein KOMBO Waziri Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2|Dkt. Aboud Suleiman ABOUD Katibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
3[Nd. Adam Abdulla MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
Mafuta na Gesi Asilia
4|{Nd. Mikidadi Ali RASHID Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
Zanzibar
5[Dkt. Ameir Haidar MSHENGA Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
6[Nd. Salum Soud HAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini
7[Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
8[Nd. Makame Omar MAKAME Mkurugenzi Idara ya Uhifadhi wa Maeneo ya Baharini
9|Capt. Dkt. Hamad Bakar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Uratibu wa Uchumi wa
Buluu
10|Nd. Zakaria Ali KHAMIS Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti Masuala ya Uvuvi na Mazao
Baharini
11{Nd. Issa Suleiman ALI Kaimu Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Idara ya
Utumishi na Uendeshaji
12[Nd. Salim Moh'd HAMZA Afisa Mdhamini Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
13|Nd. Mwadini Juma KHATIB Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
Mafuta na Gesi Asilia
14{Nd. Ibrahim Haruna RASHID Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
15(Nd. Omar Sururu KHALFAN Katibu wa Bodi Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
Mafuta na Gesi Asilia
16|Nd. Walid Mohamed ADAM Katibu wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
Zanzibar
MASHEHA WA WILAYA YA MJINI
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1{Nd. Abdalla Ashkina ALI Sheha Shehia Ya Magomeni
2[Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Sogea
3[Nd. Abdul Bakar JAFFAR Sheha Shehia Ya Kisiwandui
4{Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Shehia Ya Muembeshauri
5[Nd. Abdul-rahman Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Kwa Wazee
6[Nd. Ali Abdallah KIDEMERE Sheha Shehia Ya Miembeni
7[Nd. Ali Hamdu SHUMBAGI Sheha Shehia Ya Nyerere
8|Nd. Ali Khamis ALI Sheha Shehia Ya Vikokotoni
9|Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Shehia Ya Mkele
10{Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kwamtipura
11|{Nd. Asha Ali ALI Sheha Shehia Ya Kikwajuni Juu
12|{Nd. Daud Omar ABDUL Sheha Shehia Ya Muembetanga
13|Nd. Elvis Victor LUANDA Sheha Shehia Ya Kwabintiamrani
14[Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Mwembe Madema
15[Nd. Hafsa Said ALI Sheha Shehia Ya Mlandege
16[Nd. Haji Haji SIMAI Sheha Shehia Ya Kidongochekundu
17|Nd. Halima Azan MAKAME Sheha Shehia Ya Mwembemakumbi
18|Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Shehia Ya Gulioni
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19|Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Shehia Ya Chumbuni
20|Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Shehia Ya Malindi
21|Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Shehia Ya Saateni
22|Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM Sheha Shehia Ya Kikwajuni Bondeni
23|Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI Sheha Shehia Ya Kisima Majongoo
24[Nd. Juma Khamis MAKAME Sheha Shehia Ya Kiponda
25|Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mitiulaya
26|Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Makadara
27|Nd. Juma Makame KOMBO Sheha Shehia Ya Banko
28|Nd. Kama Omar MASHANGO Sheha Shehia Ya Migombani
29|Nd. Kassim Muhammed BAKARI Sheha Shehia Ya Kwaalimsha
30|Nd. Khalid Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Kilimani
31|Nd. Khamis Ahmada SALUM Sheha Shehia Ya Jang'ombe
32|Nd. Khamis Omar KHAMIS Sheha Shehia Ya Mwembeladu
33|Nd. Khatib Mwinyi SIMAI Sheha Shehia Ya Shangani
34|Nd. Kitwana Mustafa MAKAME Sheha Shehia Ya Muungano
35|Nd. Kombo Juma HAIJI Sheha Shehia Ya Masumbani
36|Nd. Kombo Rajab KOMBO Sheha Shehia Ya Shaurimoyo
37|Nd. Maabadi Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Amani
38|Nd. Makame Khatibu HASSAN Sheha Shehia Ya Mikunguni
39|Nd. Mlekwa Ali MKANGA Sheha Shehia Ya Kilimahewa Bondeni
40[Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY Sheha Shehia Ya Mnazi mmoja
41{Nd. Mohammed Maulid MUSSA Sheha Shehia Ya Sebleni
42[Nd. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Shehia Ya Meya
43|Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD  |Sheha Shehia Ya Rahaleo
44|Nd. Mzee Haji MUSSA Sheha Shehia Ya Mboriborini
45|Nd. Nassir Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Mchangani Mjini
46[Nd. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Shehia Ya Kwahani
47|Nd. Ramadhan Omar IBRAHM Sheha Shehia Ya Muembetanga
48|Nd. Salum Shaaban MZEE Sheha Shehia Ya Kwaalinatu
49[Nd. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Shehia Ya Mapinduzi
50|Nd. Soud Rajab SOUD Sheha Shehia Ya Matarumbeta
51|Nd. Suleiman Ali MAKUU Sheha Shehia Ya Mpendae
52|Nd. Tumu Kheir SULEIMAN Sheha Shehia Ya Maruhubi
53|Nd. Yussuf Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Urusi
MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI A
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|Nd. Ali Haji ALI Sheha Shehia Ya Kwagoa
2[Nd. Ali Haji NEMSHI Sheha Shehia Ya Muwembemchomeke
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3[Nd. Ame Haji AME Sheha Shehia Ya Mtoni
4|Nd. Ame Makame JUMA Sheha Shehia Ya Chemchem
5|Nd. Ismail Juma HASSAN Sheha Shehia Ya Uholanzi
6[Nd. Issa Ahmada HIJA Sheha Shehia Ya Mto Pepo
7|Nd. Juma Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kizimbani
8[Nd. Kasongo Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Mwakaje
9[Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS Sheha Shehia Ya Mchikichini
10|Nd. Mohammed Sheha KHEIR Sheha Shehia Ya Chuini
11|Nd. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Shehia Ya Welezo
12|Nd. Muki Makame USSI Sheha Shehia Ya Mtoni Kidatu
13|Nd. Mwadini Haji JONGO Sheha Shehia Ya Hawaii
14|Nd. Ndagula Hassan JUMA Sheha Shehia Ya Mbuzini
15|Nd. Omar Juma HAJI Sheha Shehia Ya Kikaangoni
16|Nd. Rajab Ased MVITA Sheha Shehia Ya Kianga
17|Nd. Rajab Dadi RAJAB Sheha Shehia Ya Kihinani
18[Nd. Ramadhan Khamis ALI Sheha Shehia Ya Masingini
19|Nd. Rashid Jadi RASHID Sheha Shehia Ya Chemchem
20[Nd. Salama Omar IBRAHIM Sheha Shehia Ya Mtofaani
21|Nd. Salum Said SEIF Sheha Shehia Ya Kama
22|Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mfenesini
23|Nd. Silima Khamis ZAHOR Sheha Shehia Ya Mwera
24|Nd. Simba Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Kijichi
25[Nd. Subira Amir AMOUR Sheha Shehia Ya Dole
26|Nd. Subira Haji YAHYA Sheha Shehia Ya Kibweni
27|Nd. Suwellum Ali JUMA Sheha Shehia Ya Bububu
MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI B
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|Nd. Abdulwahab Mohammed Sheha Shehia Ya Magogoni
AHMADA
2[Nd. Amani Ayoub MAKAME Sheha Shehia Ya Mwanakwerekwe
3|Nd. Asia Omar MOH'D Sheha Shehia Ya Mambosasa
4|Nd. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Shehia Ya Michungwani
5|Nd. Hamad Barua KOMBO Sheha Shehia Ya Kombeni
6|Nd. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Shehia Ya Mbweni
7[Nd. Hija Suleiman OTHMAN Sheha Shehia Ya Kisauni
8|Nd. Hussein Abdurahman YUSSUF Sheha Shehia Ya Mombasa
9|Nd. Iddi Abdalla HAJI Sheha Shehia Ya Kibondeni
10(Nd. Issa Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Nyamanzi
11|Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Uwandani
12|{Nd. Karume Ali MOHAMED Sheha Shehia Ya Chunga




56

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

28 Januari, 2022

13[Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Shehia Ya Maungani
14|Nd. Kombo Ali AMEIR Sheha Shehia Ya Sokoni
15(Nd. Makame Pandu MGANA Sheha Shehia Ya Pangawe
16{Nd. Martina Raphael DANIEL Sheha Shehia Ya Fuoni Kipungani
17|Nd. Mataka Makame MATAKA Sheha Shehia Ya Bweleo
18|Nd. Mohamed Omar SAID Sheha Shehia Ya Tomondo
19|Nd. Mohamed Suleiman MOH'D Sheha Shehia Ya Fumba
20[{Nd. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Shehia Ya Muembe Majogoo
21|Nd. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shehia Ya Shakani
22|Nd. Noman Maulid SALUM Sheha Shehia Ya Melinne
23|Nd. Ramadhan Abdalla RAJAB Sheha Shehia Ya Mnarani
24|Nd. Ramadhani Khamis MAHONGE Sheha Shehia Ya Kinuni
25|Nd. Rashid Mwadin OMAR Sheha Shehia Ya Jitimai
26|Nd. Suleiman Haji ALI Sheha Shehia Ya Mikarafuuni
27|Nd. Suleiman Moh’d MWINYI Sheha Shehia Ya Chukwani
28|Nd. Yussuf Makame CHINJO Sheha Shehia Ya Taveta
29|Nd. Yussuf Moh'd MRISHO Sheha Shehia Ya Uzi
30[Nd. Zamzam Ali RIJALI Sheha Shehia Ya Kwamchina
31|Nd. Abdalla Zahor ABEID Sheha Shehia Ya Kiembesamaki
MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI A
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|Nd. Abdul-ghafur Ibrahim USSI Sheha Shehia Ya Chaani kubwa
2|Nd. Acheni Machano JUMA Sheha Shehia Ya Pitanazako
3|Nd. Ali Abas HAMAD Sheha Shehia Ya Potoa
4|Nd. Ali Foum NYANGE Sheha Shehia Ya Tazari
5|Nd. Ali Omar MUSSA Sheha Shehia Ya Kilindi
6[Nd. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Mkwajuni
7|Nd. Bakari Faki MCHA Sheha Shehia Ya Mcheza Shauri
8[Nd. Denge Khamis SILIMA Sheha Shehia Ya Matemwe Kaskazini
9[Nd. Haji Faki HAJI Sheha Shehia Ya Gamba
10|Nd. Haji Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mkokotoni
11{Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Shehia Ya Fukuchani
12|Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha - Mstaafu Shehia Ya Kijini Matemwe
13[Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Shehia Ya Kigongoni
14|Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Shehia Ya Uvivini
15|Nd. Hassan Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Muwanda
16|Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Shehia Ya Kidombo
17|Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Shehia Ya Chutama
18|Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Shehia Ya Moga
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19|Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Shehia Ya Bwereu
20|Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Kandwi
21{Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Shehia Ya Donge Mchangani
22|Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Shehia Ya Mbuyu Tende
23|Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Mtakuja
24|Nd. Makame Khamis ALI Sheha Shehia Ya Muwange
25[Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Shehia Ya Pale
26|Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Shehia Ya Kidoti
27|Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Shehia Ya Kiungani
28|Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Shehia Ya Jongowe
29|Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Shehia Ya Nungwi Bandakuu
30|Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Shehia Ya Kinyasini
31|Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Bandamaji
32|Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Kibeni
33[(Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mto Wapwani
34[Nd. Salama Sleiman SIMBA Sheha Shehia Ya Kipange
35|Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Pwani Mchangani
36|Nd. Sharif Mgana SHARIF Sheha Shehia Ya Kivunge
37|Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Shehia Ya Chaani Masingini
38|Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Shehia Ya Kigunda
39|Nd. Simai Makame SIMAI Sheha Shehia Ya Kikobweni
40|Nd. Tano Ame HAJI Sheha Shehia Ya Kigomani
41|Nd. Ussi Haji BARO Sheha Shehia Ya Kilimani Tazari
42|Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Shehia Ya Gomani/Tumbatu
43[Nd. Vuai Farahani MCHA Sheha Shehia Ya Matemwe Kusini
44|Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Shehia Ya Juga kuu
MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI B
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1{Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Shehia Ya Donge Mbiji
2[Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Shehia Ya Donge Majenzi
3|Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Shehia Ya Mahonda
4[Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Shehia Ya Kinduni
5|Nd. Ali Saleh HAMAD Sheha Shehia Ya Mkadini
6(Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Shehia Ya Kiongwe Kidogo
7(Nd. Chum Mohammed MWEVURA Sheha Shehia Ya Donge Vijibweni
8[Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Shehia Ya Mbaleni
9|Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Shehia Ya Mafufuni
10(Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Upenja
11|{Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Shehia Ya Pangeni
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12[Nd. Juma Rajab AME Sheha Shehia Ya Donge Pwani
13|Nd. Juma Zahor JUMA Sheha Shehia Ya Makoba
14{Nd. Khamis Makame ALI Sheha Shehia Ya Kwagube
15|Nd. Khamis Ussi MLINDE Sheha Shehia Ya Misufini
16{Nd. Makame Mcha MKANGA Sheha Shehia Ya Kisongoni
17(Nd. Maulid Masoud AME Sheha Shehia Ya Kiwengwa
18(Nd. Mbarak Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Mangapwani
19(Nd. Mikidadi Juma MASOUD Sheha Shehia Ya Mnyimbi
20|Nd. Mohamed Ali AME Sheha Shehia Ya Kiombamvua
21{Nd. Mohamed Haji FAKI Sheha Shehia Ya Kilombero
22|Nd. Mussa Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Kidazini
23|Nd. Omar Juma OMAR Sheha Shehia Ya Zingwezingwe
24|Nd. Saleh Khamis IBRAHIM Sheha Shehia Ya Karange
25|Nd. Shaame Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mgambo
26|Nd. Sharif Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Mkataleni
27|Nd. Suleiman Mwindadi HAJI Sheha Shehia Ya Fujoni
28|Nd. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Shehia Ya Njia ya Mtoni
MASHEHA WA WILAYA YA KATI
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|{Nd. Abdalla Salum JUMA Sheha Shehia Ya Machui
2[Nd. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Shehia Ya Dunga Kiembeni
3|Nd. Adam Muhsin AMOUR Sheha Shehia Ya Uroa
4|Nd. Ali Hassan MJOMBO Sheha Shehia Ya Chwaka
5|Nd. Ali Juma HAJI Sheha Shehia Ya Mitakawani
6[Nd. Ali Yussuf MUSSA Sheha Shehia Ya Binguni
7[Nd. Amour Ali MUSSA Sheha Shehia Ya Ng'ambwa
8|Nd. Amour Pandu MKOMBE Sheha Shehia Ya Bambi
9|Nd. Aziza Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Tunduni
10|Nd. Bishara Saleh HAJI Sheha Shehia Ya Kidimni
11|Nd. Fatma Haji JAKU Sheha Shehia Ya Jendele
12{Nd. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Shehia Ya Cheju Hanyegwa Mchana
13(Nd. Hamim Thomas MUSSKA Sheha Shehia Ya Kijibwemtu
14{Nd. Hassan Makame HAJI Sheha Shehia Ya Ukongoroni
15|Nd. Hassan Hamad HASSAN Sheha Shehia Ya Mgeni Haji
16|Nd. Hassan Othman MWELEZA Sheha Shehia Ya Miwani
17|Nd. Iddi Ramadhani CHUMU Sheha Shehia Ya Tunguu
18|Nd. Issa Muhsin ISSA Sheha Shehia Ya Ghana
19|Nd. Juma Hamza ABASS Sheha Shehia Ya Marumbi
20|Nd. Juma Yussuf JUMA Sheha Shehia Ya Mchangani Shamba
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21[Nd. Karim Ali HAJI Sheha Shehia Ya Ndijani Mwembepunda
22|Nd. Khalid Yahya RAMADHAN Sheha Shehia Ya Mpapa
23|Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaepwani
24|Nd. Khamis Yagunga SHAABAN Sheha Shehia Ya Pagali
25|Nd. Khatib Abdalla MATANDARA Sheha Shehia Ya Kiboje Mwembeshauri
26|Nd. Kondo Mwadini KONDO Sheha Shehia Ya Dunga Bweni
27|Nd. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Shehia Ya Kiboje Mkwajuni
28|Nd. Masoud Said ABDALLA Sheha Shehia Ya Ndijani Mseweni
29|Nd. Mkanga Miraji HAJI Sheha Shehia Ya Charawe
30|Nd. Mohammed Haji USHAHIDI Sheha Shehia Ya Kikungwi
31|Nd. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Shehia Ya Umbuji
32|Nd. Mubhidin Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Jumbi
33|Nd. Othman Mwinyi HAJI Shehé ShehiarYa Uzi 7
34|Nd. Pandu Hassan HASSAN Sheha Shehia Ya Ubago
35|Nd. Shaka Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaebona
36|Nd. Simai Haji MAKAME Sheha Shehia Ya Tindini
37|Nd. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Shehia Ya Cheju Zuwiani
38|Nd. Tunza Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Koani
39|Nd. Vuai Mgeni VUAI Sheha Shehia Ya Uzini
40(Nd. Vuai Ramadhan VUAI Sheha Shehia Ya Bungi
41|Nd. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Shehia Ya Pete
42(Nd. Zidi Suleiman ABEID Sheha Shehia Ya Jendele
MASHEHA WA WILAYA YA KUSINI
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|Nd. Ajali Haru ABDALLA Sheha Shehia Ya Michamvi
2|Nd. Ali Faki VUAI Sheha Shehia Ya Dongwe
3[Nd. Ali Pandu KHATIBU Sheha Shehia Ya Muyuni A
4{Nd. Ameir Khatib HAJI Sheha Shehia Ya Kijini Makunduchi
5|Nd. Hamza Issa HAMZA Sheha Shehia Ya Mzuri Makunduchi
6|Nd. Hassan Fadhil SULEIMAN Sheha Shehia Ya Nganani Makunduchi
7[Nd. Hassan Amour ALI Sheha Shehia Ya Muyuni C
8[Nd. Hassan Haji MARINGO Sheha Shehia Ya Jambiani Kikadini
9(Nd. Hassan Rajab MKADAM Sheha Shehia Ya Kitogani
10|Nd. Juma Ali KHATIB Sheha Shehia Ya Tasani Makunduchi
11|Nd. Kassim Ibrahim YAHYA Sheha Shehia Ya Kizimkazi Dimbani
12{Nd. Khadija Kheir HASSAN Sheha Shehia Ya Kiongoni Makunduchi
13|Nd. Maryam Pandu KWELEZA Sheha Shehia Ya Bwejuu
14|Nd. Mohammed Rajab MAKAME Sheha Shehia Ya Paje
15|Nd. Moh'd Idressa DAHODA Sheha Shehia Ya Mtende
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16[(Nd. Mussa Juma MBWATO Sheha Shehia Ya Muungoni
17|Nd. Mwanakheir Ali PANDU Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi
18|Nd. Mwanchum Shaka ALI Sheha Shehia Ya Kizimkazi Mkunguni
19|Nd. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Shehia Ya Muyuni B
20(Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Shehia Ya Kibuteni
21|Nd. Zaituni Bahorera RAJAB Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi
MASHEHA WA WILAYA YA CHAKE CHAKE
S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1{Nd. Abrahman Shehe MOHAMED Sheha Shehia Ya Chachani
2|Nd. Ali Khamis MASSOUD Sheha Shehia Ya Mvumoni
3|Nd. Ali Mussa HAMAD Sheha Shehia Ya Uwandani
4{Nd. Amour Ali ZAINA Sheha Shehia Ya Mgelema
5[Nd. Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Shehia Ya Mfikiwa
6|Nd. Farouk Omar MOHAMMED Sheha Shehia Ya Ziwani
7{Nd. Haji Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Wesha
8[Nd. Hamad Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Msingini
9|Nd. Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shehia Ya Shungi
10|{Nd. Hamad Said MGAU Sheha Shehia Ya Mjini Ole
11|Nd. Hemed Abeid HEMED Sheha Shehia Ya Mbuzini
12|Nd. Hidaya Yussuf SALIM Sheha Shehia Ya Chonga
13|Nd. Issa Rehani ABASS Sheha Shehia Ya Ng'ambwa
14{Nd. Juma Ali HABABI Sheha Shehia Ya Michungwani
15|Nd. Khalef Othman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kibokoni
16|Nd. Khamis Iddi SONGORO Sheha Shehia Ya Mkoroshoni
17|Nd. Khamis Suleiman ALI Sheha. Shehia.Ya Kwalé
18|Nd. Khamis Uledi KOMBO Sheha Shehia Ya Pujini
19|Nd. Khatib Ali VUAI Sheha Shehia Ya Chanjaani
20|Nd. Mafunda Hamad RUBEA Sheha Shehia Ya Madungu
21|Nd. Mafunda Khamis ALI Sheha Shehia Ya Tibirinzi
22|Nd. Masoud Ali MOH'D Sheha Shehia Ya Ndagoni
23|Nd. Massoud Mohd KHAMIS Sheha Shehia Ya Wara
24|Nd. Mwalimu Haji MCHANDE Sheha Shehia Ya Matale
25|Nd. Nassor Mohammed KHAMIS Sheha Shehia Ya Pujini
26|Nd. Salum Ayoub SULEIMAN Sheha Shehia Ya Vitongoji
27|Nd. Shaib Hamad ALI Sheha Shehia Ya Mchanga Mrima
28|Nd. Shida Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Ole
29([Nd. Subira Abdalla JUMA Sheha Shehia Ya Gombani
30|Nd. Suleiman Nassor SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mgogoni
31|Nd. Yussuf Saleh SALUM Sheha Shehia Ya Kichungwani
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MASHEHA WA WILAYA YA MKOANI

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1|Mrs Batini Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Chole
2[Nd. Abdalla Kombo HAII Sheha Shehia Ya Chokocho
3[Nd. Abdalla Makame HAMAD Sheha Shehia Ya Kiwani
4|Nd. Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Shehia Ya Uweleni
5[Nd. Afadhali Juma AFADHILI Sheha Shehia Ya Kangani
6[{Nd. Ali Khamis BAKAR Sheha Shehia Ya Ukutini
7[Nd. Fatma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mizingani
8[Nd. Fatma Othman PANDU Sheha Shehia Ya Kendwa
9[Nd. Fatuma Khamis ALI Sheha Shehia Ya Kengeia/Mchakwe
10|Nd. Haii Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Kisiwa Panza
11[Nd. Haji Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Stahabu
12|Nd. Haii Omar HAJI Sheha Shehia Ya Makoongwe
13|Nd. Hakim Khamis OMAR Sheha Shehia Ya Jombwe
14|Nd. Hamida Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Minazini
15[Nd. Hashim Ali ABDALLA Sheha Shehia Ya Mtangani
16|Nd. Issa Makame MAKAME Sheha Shehia Ya Shidi
17|Nd. Juma Nassor MAKAME Sheha Shehia Ya Michenzani
18|Nd. Kombo Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Mwambe
19|Nd. Mafunda Ramadhan MTIPURA Sheha Shehia Ya Mgagadu
20|Nd. Mgeni Othman SHAAME Sheha Shehia Ya Chumbageni
21|Nd. Mohamed Kassim MOHAMED Sheha Shehia Ya Kengeia
22|Nd. Mohammed Suleiman ALI Sheha Shehia Ya Wambaa
23|Nd. Mwashum Makame HAJI Sheha Shehia Ya Makombeni
24|Nd. Nassor Juma KOMBO Sheha Shehia Ya Mbuvuni
25[Nd. Omar Bakar OMAR Sheha Shehia Ya Kuukuu
26|/Nd. Omar Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Chambani
27|Nd. Omar Mzee FAKI Sheha Shehia Ya Mbuguani
28|Nd. Raiab Zaid RISASI Sheha Shehia Ya Mtambile
29|Nd. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Shehia Ya Dodo
30[Nd. Ridhwan Abdalla MOHAMED Sheha Shehia Ya Changaweni
31|Nd. Safia Khamis NGWALI Sheha Shehia Ya Shamiani
32|Nd. Simai Faki SIMAI Sheha Shehia Ya Mkungu
MASHFHA \WWA WIIAYA YA WEFTE
S/N JINA CHEO/WADHIEA SHEHIA
1|Nd. Ali Khatib ALI Sheha Shehia Ya Selem
2[Nd. Ali Said ALI Sheha Shehia Ya Kambini
3[Nd. Asaa Khamis MUSSA Sheha Shehia Ya Piki
4|Nd. Assaa Makame SAID Sheha Shehia Ya Mchanga Mdogo
5[Nd. Bakari Said JUMA Sheha Shehia Ya Mzambarauni
6{Nd. Fakih Omar YUSSUF Sheha Shehia Ya Kangagani
7[Nd. Hamad Ali BWAKAME Sheha Shehia Ya Kojani
8[Nd. Hamad Said ALI Sheha Shehia Ya Mjananza
9[Nd. Hashife Thani JUMA Sheha Shehia Ya Junguni
10|Nd. Juma Haji OMAR Sheha Shehia Ya Kiuvu Kigongoni
11|Nd. Khamis Abeid ALI Sheha Shehia Ya Fundo
12|Nd. Khamis Said HAMAD Sheha Shehia Ya Mgogoni
13|Nd. Makame Seif FAKI Sheha Shehia Ya Kipangani
14|Nd. Marvam Issa OMAR Sheha Shehia Ya Mlindo
15|Nd. Masoud Ali HASSAN Sheha Shehia Ya Limbani
16|Nd. Masoud Msellem SHINEY Sheha Shehia Ya Utaani
17[Nd. Mchanga Said SALIM Sheha Shehia Ya Chwale
18[Nd. Mkongwe Kassanie KHAMIS Sheha Shehia Ya Ukuniwi
19|Nd. Mrisho Juma MTWANA Sheha Shehia Ya Mtemani
20[Nd. Mussa Rashid SAID Sheha Shehia Ya Kinvikani
21|Nd. Mwanaid Khamis ALELA Sheha Shehia Ya Maziwani
22|Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mpambani
23|Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Finva
24|Nd. Omar Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Shengejuu
25|Nd. Omar Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Kiungoni
26|Nd. Raiva Amour OTHMAN Sheha Shehia Ya Kinyasini
27|Nd. Ramia Said RASHID Sheha Shehia Ya Bopwe
28|Nd. Said Hamad SHEHE Sheha Shehia Ya Pandani
29|Nd. Saumu Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Pembeni
30|Nd. Shaaban Salim MTWANA Sheha Shehia Ya Kisiwani
31|Nd. Shaib Kaim MANGUJA Sheha Shehia Ya Gando
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32|Nd. Shufaa Asaa MUOMBWA Sheha Shehia Ya Mtambwe Kaskazini
33|Nd. Suleiman Ali HAJI Sheha Shehia Ya Kizimbani

34|Nd. Juma Ali JUMA Sheha Shehia Ya Jadida

35|Nd. Othman Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Mtambwe Kusini

MASHEHA WA WILAYA YA MICHEW

ENI

S/N JINA CHEQ/WADHIFA SHEHIA
1|Nd. Abdalla Bakari DAWA Sheha Shehia Ya Tondooni
2[Nd. Ali Hamad SAID Sheha Shehia Ya Wingwi_Njuguni
3|Nd. Ali Hamad SHARIF Sheha Shehia Ya Shanake
4|Nd. Amina Khatib ALI Sheha Shehia Ya Msuka Magharibi
5[Nd. Bakar Ali BAKAR Sheha Shehia Ya Msuka Mashariki
6|Nd. Faki Hamad JUMA Sheha Shehia Ya Maziwa Ng'ombe
7|Nd. Faki Kombo HAMAD Sheha Shehia Ya Maijenzi
&|Nd. Khatibu Hamad MBWANA Sheha Shehia Ya Kiuvu Mbuvuni
9|Nd. Maryam Miawiri JUMA Sheha Shehia Ya Kifundi
10{Nd. Mohammed Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Mtemani
11{Nd. Mohammed Omar ABDALLA Sheha Shehia Ya Konde
12[Nd. Nassor Kombo KHATOR Sheha Shehia Ya Konde
13|Nd. Rahila Ramadhan JUMA Sheha Shehia Ya Shumba Mijini
14|Nd. Ramadhan Omar AHMED Sheha Shehia Ya Kipange
15[Nd. Said Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Makangale
16|Nd. Saleh Salim KHAMIS Sheha Shehia Ya Chimba
17[Nd. Salim Said SALIM Sheha Shehia Ya Micheweni
18[Nd. Shehe Yussuf HAMAD Sheha Shehia Ya Miini Wingwi
19[Nd. Time Said OMAR Sheha Shehia Ya Chimba
20|Nd.Masoud Khamis HAMAD Sheha Shehia Ya Tumbe Magharibi
21|Nd.Said Othman KOMBO Sheha Shehia Ya Chamboni
MADIWANI WA WILAYA YA MIJINI
S/N_|JINA CHEO/WADHIFA WADI
1|Nd. Ali Haji HAJI Meya Baraza la Manispaa Mjini
2|Nd. Abdul-latif Omar HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Jang'ombe/Urusi
3[Nd. Ahmada Ame AHMADA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwaalinato
4|Nd. Akida Juma MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kilimahewa Bondeni
5[Nd. Ambari Ujudi BAMBA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Chumbuni
6[Nd. Haji Juma FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mwembe Makumbi
7[Nd. Hassan Said AMOUR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Shaurimoyo
8[Nd. Khadija Saleh ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Malindi
9[Nd. Kinunu Rashid SLIM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mlandege
10|Nd. Mahmoud Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Muungano
11[{Nd. Makame Khamis AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Amani
12|Nd. Mbarouk Abdalla SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Rahaleo
13|Nd. Mohammed Said MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Sogea
14|Nd. Omar Mwalim JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwamtipura
15|Nd. Sharifa Mohamed KUOKO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mpendae
16|Nd. Amina Hassan SULEIMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
17|Nd. Amina Juma MUSTAFA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mijini
18|Nd. Amour Yussuf MMANGA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
19|Nd. Asteria Moris AMBROS Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
20|Nd. Jackline George SUNA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
21[Nd. Janeth Nora SEKIHOLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Jiji
22|Nd. Khadija Ame HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
23|Nd. Khadija Rajab PAZI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
24|Nd. Maryam Ali MUSSA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
25|Nd. Moza Jaku HASSAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
26|Nd. Rahma Abdalla KOMBO Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
27|Nd. Saleh Juma KINANA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
28|Nd. Salma Mussa YUSSUF Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI A
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1|Nd. Ali Mussa HASSAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwera
2|[Nd. Chum Shuwari MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtofaani
3[Nd. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtoni Kidatu
4|Nd. Hamduni Hemed RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kianga
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Nd. Juma Ali TABORA

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Mtoni

Nd. Juma Fikirini KHAMIS

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Munduli

Nd. Nyange Haji HAJI

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Kihinani

Nd. Ramadhan Ali JUMA

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Welezo

Ol |N|o |n

Nd. Ramadhani Juma MKANGA

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Bububu

10

Nd. Sahera Hassan SAHERA

Diwani wa Kuchaguliwa

Wadi Ya Mwanyanya

11

Nd. Asha Khamis JUMA

Diwani wa Viti Maalum

Baraza la Manispaa Maghrib A

12[Nd. Fatma Omar ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
13[Nd. Kassim Abass HUSSEIN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
14[Nd. Kulthum Moh'd HAKIM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
15[Nd. Ramadan Ali RAMADHAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
16|Nd. Semeni Hassan JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A

17|Nd. Khadija Omar NGARAMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
18|Nd. Zuwena Juma MZEE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI B
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1|Nd. Fatma Juma JABU Naibu Meya Magharib B

2|Nd. Asha Hassan JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya JITIMAI

3|Nd. Farashuu Mussa ABDALLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mambosasa

4|Nd. Fatma Rashid JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chukwani

5[Nd. Hafidhi Ali RAMADHAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mbweni

6[Nd. Hashim Abdalla RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kisauni

7[Nd. Khamis Hassan HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fuoni Kipungani

8[Nd. Khamis Omar KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dimani

9[Nd. Maulid Mwinjuma MZEE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mombasa
10|Nd. Mwanjaha Nahoda MAULID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pangawe
11|Nd. Oware Jacob JOSEPH Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Migombani
12|Nd. Saleh Yahya SALEH Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kijitoupele
13|Nd. Shaaban Mwinyi ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibondeni
14|Nd. Wanu Sengeru HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Melinne
15|Nd. llyas Mtwana PANDE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
16(Nd. Khalifa Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
17|Nd. Mariam Hassan HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B
18|Nd. Maryam Saleh ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B
19(Nd. Mpaji Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
20|Nd. Muhsini Imrani ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
21|Nd. Nassra Haji USSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
22|Nd. Nassor Ameir NASSOR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
23|Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B
24|Nd. Salama Bakar WAKATI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B
25|Nd. Shamila Jumbe SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B
26|Nd. Thuwayba Jeni PANDU Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B
27|Nd. Veronica Panglas MTINDIRA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI A
S/N |JINA CHEO/WADHIFA WADI

1|Nd. Faki Mtwana FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gamba

2|Nd. Haji Kidawa MKALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini

3[Nd. Machano Fadhil MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kidombo

4|Nd. Makame Ali CHUOM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbatu

5[Nd. Othman Khamis FOUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kipange

6[Nd. Simai Vuai KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya kijini
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7|Nd. Siti Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bandakuu

8[Nd. Twaha Hija KHEIR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chaani Kubwa

9(Nd. Twalib Haji ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Nungwi Tazari
10|Nd. Faida Salmin JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini A
11[{Nd. Fatma Juma BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini A
12|Nd. Fatma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
13|Nd. Fatma Mngwali HAMISI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini A
14[Nd. Haji Ali JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
15[Nd. Haji Simai MACHANO Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
16{Nd. Khadija Simai FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
17(Nd. Kombo Haji FOUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
18[Nd. Maulid Nafasi JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A
19(Nd. Mnyamba Juma MATI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini A

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI B
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1|Nd. Ame Stahamili AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mafufuni

2|Nd. Hassan Ameir ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kitope

3|Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fujoni

4(Nd. Omar Haruna ABU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkataleni

5[Nd. Omar Ramadhan SHEHE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiwengwa

6[Nd. Pili Moh'd SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mahonda

7|Nd. Asia Moh'd HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

8[Nd. Habiba Juma SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Miji Kaskazini B

9|Nd. Kashmir Haji MAKAME Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Miji Kaskazini B
10{Nd. Miza Foum FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Miji Kaskazini B
11{Nd. Omar Khamis ABDALLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B
12{Nd. Sozi Juma ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Miji Kaskazini B
13|Nd. Juma Omar HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Miji Kaskazini B
14|Nd. Fatma Saleh Suleiman UKINDU Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

MADIWANI WA WILAYA YA KATI
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1|Nd. Ali Khatib MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bungi

2[Nd. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tunguu

3[Nd. Haji Mzee ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiboje

4[Nd. Said Kheir MTUMWA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bambi

5[Nd. Suleiman Haji MLENGE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Cheju

6[Nd. Victor Fabian PAULO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Koani

7[Nd. Mussa Haji MUSSA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati
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8[Nd. Said Hassan SHAABAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati
9(Nd. Asha Mohamed CHUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kati
10|Nd. Daudi Suleiman HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Miji Kati
11[Nd. Khadija Kassim ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati
12|Nd. Riziki Mohammed ABDALLA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Miji Kati
13|Nd. Tendani Mkanga MIRAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Miji Kati
MADIWANI WA WILAYA YA KUSINI
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1|Nd. Ibrahim Chaguwa ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Paje
2|Nd. Mustafa Mohammed HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Muyuni
3[Nd. Salama Ali HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jambiani
4{Nd. Zawadi Hamdu VUAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiongoni
5[Nd. Amda Moh'd SHAKA Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
6|Nd. Maulid Hassan ZIDI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
7[(Nd. Nali Makame HAJI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
8|Nd. Sharifa Omar ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
MADIWANI WA WILAYA YA CHAKE CHAKE
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1[{Nd. Ali Yussuf JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibokoni
2|Nd. Arafa Kassim ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ndagoni
3|Nd. Fatma Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tibirinzi
4|Nd. Hamad Abdalla HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu
5[Nd. Juma Hamad MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kilindi
6[Nd. Kassim Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Wara
7[Nd. Khadija Henock MAZIKU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ole
8[Nd. Khamis Maneno MOHAMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kwale
9[Nd. Rashid khamis YUSSUF Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu
10[{Nd. Time Ramadhan KHATIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Matale
11|{Nd. Adila Juma SLEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
12[Nd. Asha Khamis OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Baraza la Mji Chake Chake
13[Nd. Bahati Ali JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
14|{Nd. Khamis Kombo SEIF Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
15[Nd. Rahima Khamis HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake
16[/Nd. Saada Ramadhan KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
17[Nd. Yakub Khalfan SHAHA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
18|Nd. Zainab Moh'd OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
19|Nd. Zuhura Juma MAALIM Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake
MADIWANI WA WILAYA YA MKOANI
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1|Nd. Ali Abdalla NGAIRO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkoani
2[Nd. Haroub Mmanga SIMAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
3[Nd. Juma Mohamed JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwambe
4{Nd. Mashavu Amour MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Michenzani
5[Nd. Mayasa Said MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kangani
6[/Nd. Moh'd Said ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
7[Nd. Rajab Ali USSI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
8[Nd. Zuwena Hassan KADUARA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dodo
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9(Nd. Arafa Mzee AMOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
10|Nd. Faida Haji KHATIB Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
11|Nd. Fatma Khamis OTHMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
12|Nd. Fatma Muhamed BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
13|Nd. Haji Khamis MOSSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
14|Nd. Hasina Sharif MOHAMED Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
15|Nd. Juma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
16|Nd. Mwadini Ali MWADINI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
17|Nd. Nassra Yakub MANSOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
18|Nd. Rahma Ali MOHD Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
MADIWANI WA WILAYA YA WETE
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1{Nd. Ali Khamis HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jadida
2[Nd. Ali Sharif OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bopwe
3|Nd. Ayoub Mussa HUSSEIN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiungoni
4|Nd. Bikombo Shadhili MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Piki
5|Nd. Hamad Ali MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mchangamdogo
6|Nd. Hemed Khamis SALUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtambwe Kaskazini
7|Nd. Juma Abdalla NASSOR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini
8|Nd. Khalid Hamad ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pandani
9|Nd. Nassra Salum MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiuyu
10[Nd. Riziki Moh'd FADHILI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gando
11[Nd. Aisha Mwaka HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
12[Nd. Ali Khamis ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
13[Nd. Fatma Said JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
14|{Nd. Mwanaid Ali HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
15[Nd. Rabia Omar SALEHE Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
16[Nd. Rashid Khalfan SULEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
17[Nd. Shumu Pandu AMEIR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
18|Nd. Zulfa Abdalla SAID Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
MADIWANI WA WILAYA YA MICHEWENI
S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1|Nd. Ali Alawi HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Shanake
2[Nd. Ali Juma SHAIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbe
3[Nd. Bakari Miaka FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
4{Nd. Mwinvi Ali BAKAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
5[Nd. Said Mmanga JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Konde
6[Nd. Said Suleiman HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
7[Nd. Sharif Hamad SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
8[Nd. Ali Sharif ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri va Wilava va Micheweni
9[{Nd. Habiba Juma KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri va Wilaya ya Micheweni
10{Nd. Hadia Hassan NASSOR Diwani wa Viti Maalum Halmashauri va Wilava va Micheweni
11[Nd. Kassim Said SALIM Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri va Wilaya va Micheweni
12[Nd. Khadiia Ali KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri va Wilava va Micheweni
13|Nd. Zainab Salim KIKALA Diwani wa Viti Maalum Halmashauri va Wilava va Micheweni
WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI
Ofisi ya Rais IKULU
S/N__[JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Aisha Mahboub JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais IKULU
za Serkali
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
S/N _[JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Khatib Bushir KHATIB Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
Hesabu za Serikali
2[Nd. Halima Mohamed ABDALLAH Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Kamisheni ya Kazi
za Serkali
3[Nd. Mohammed Omar MOHAMMED |Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
za Serikali
4{Nd. Saum Mkadas MWALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
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Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

S/N _|JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Abeid Moh'd SALIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
2[Nd. Ali Haji ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
3[Nd. Ali Salim SHEHA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
4{Nd. Amina Seif KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
5[Nd. Hamad Said MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
6[Nd. Is-haka Sultani SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
7{Nd. Jabir Kipenda JABIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
8[Nd. Maryam Othman HAMAD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
9(Mr Mohammed Kamal BASHA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
10[Nd. Mustafa Daud MAGANGA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
11{Nd. Mwanakheri Moh'd HILAL Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
12{Nd. Nadiya Haji ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Hesabu za Serikali
13|Nd. Nassor Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
14|{Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
15(Nd. Rukun Abdulla RUKUN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
16{Nd. Wardat Said MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Serikali
17|{Nd. Zuwena Mtarazaki OMAR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
za Serkali
18|Nd. Sakina Omar SALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali |Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
19(Nd. Abdulrahman Khamis JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali [Tume ya Mipango
20|Nd.Mwagori Harona MIGODA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali |Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za
Serikali(ZPPDA)
21|Nd.Maryam Adnan HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali |Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22|Nd.Arafa Ameir HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
Serikali
23[Nd.Mgeni Ramadhan MGENI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
Serikali
24|Nd.Nassor Muhsin ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali
Serikali
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

[EE

Nd. Dukani Abushiri BILAL

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Bora

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala

Nd. Rukia Mbarak AMOUR

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Bora

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala

Nd. Kassim Seif KASSIM

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu

Mahkama ya Kadhi

za Serikali
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Nd. Wasila Vuai MWADINI

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Kamisheni ya Utumishi wa Umma

Nd. Mussa Ali MUSSA

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Mahkama

Nd. Hidaya Khamis USSI

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora

Nd. Ghulam Haji JUMA

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi
(ZAECA)

Nd. Ayuni Ahmed OTHMAN

Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za
Serikali

Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

Nd. Safia Abdalla MOHAMMED

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

10

Nd. Salma Ali HAJI

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Tume ya Utumishi Serikalini

11

Nd.Makame Zubeir JUMA

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu

Hesabu za Serikali

Mahkama
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Nd. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mahkama Kuu
za Serikali
2|Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mahkama Kuu
za Serikali
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Asha Silima Suleiman Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Serikali Idara Maalum za SMZ
2|Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Serikali Idara Maalum za SMZ
3[Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Mkoa wa Kaskazini Unguja
Serikali
4[Nd. Hamad Khatib JABU Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
Serikali
5[Nd. Khadija Ali USHAHIDI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mkoa wa Kusini Unguja
za Serikali
6[Nd. Khatib Ali HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
Serikali
7[Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Mji Mkoani
Serikali
8[Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Kikosi cha Valantia(KVz)
Serikali
9|Nd. Mbaraka Ame MKENDWA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Mji Kaskazini B
Serikali
10[{Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Manispaa Mjini
Serikali
11{Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Baraza la Manispaa Maghrib B
za Serikali
12|Nd. Nassor Mbarak NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Manispaa Maghrib A
Serikali
13|Lt. Nunuu Iddi HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
Serikali
14|Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Mkoa wa Kusini Pemba
Serikali
15|Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Miji Kati
Serikali
16[Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa ndani wa Hesabu |Baraza la Jiji
za Serikali
17|Nd.Adila Mbarouk BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
za Serikali
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Kombo Ali KOMBO Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
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Nd. Mariam Rajab BARAKA

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

w

Nd. Fatma Khamis ALI

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Tume ya Ukimwi

iy

Nd.Ummy Khamis HAMAD

Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu
za Serikali

Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

Serikali

S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Khadija Othman TAHIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
Serikali
2[Nd. Miraji Mwadini HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
za Serkali
3[Nd. Yussuf Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Ofisi Kuu - Pemba
Serikali
4{Nd. Abdallah Mzee KHATIB Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Baraza la Wawakilishi
5[Nd.Abdalla Khamis KHEIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Tume ya Uchaguzi
Serikali
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Mkubwa Salim MASOUD Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
Hesabu za Serikali
2[Nd. Mohammed Othman HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
za Serkali
3[Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
Hesabu za Serikali
4{Nd. Salum Mohamed SALUM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
Hesabu za Serikali
5|Nd. Ali Ramadhan SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
za Serikali
6[Nd. Kombo Pandu MGANA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Shirika la Bandari
za Serikali
7[Nd. Maryam Abubakar MTAWA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
za Serikali
8[Nd. Moza Abdallah NASSOR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la
Bandari
9[Nd. Rashid Haji DUNIA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
za Serikali
10{Nd.Khadija Jecha RAMADHAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wakala wa Barabara
za Serikali
11{Nd.Abubakar Ramadhan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
za Serikali
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Asha Hamad MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa|Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
2[Nd. Husna Ahmed MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
za Serkali
3[Nd. Said Mussa ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa|Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
4[Nd. Said Omar AHMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Serikali
5[Nd. Zaina Mohammed ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Serikali
6(Nd. Ahmad Ali RAJAB Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
za Serikali
7[Nd. Ali Hassan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
za Serikali
8[Nd. Ali Madai KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Taasisi ya Elimu Zanzibar
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9[Nd. Kassim Bakar SHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
za Serkali
10{Nd. Kassim Yussuf ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
Serikali
11{Nd. Nahoda Haji NAHODA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
Serikali
12{Nd. Pendo Fabel NGERANGERA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Baraza la Mitihani Zanzibar
Serikali
13|Nd.Aziza Ali SAID Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Hesabu za Serikali
14|Nd. Fatma Maalim SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
za Serkali
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED |Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali |Hospitali ya MnaziMmoja
2|Nd. Nassra Ali SALIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Serikali Watoto
3[Nd. Sharifa Omar HAFIDH Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Serikali Watoto
4{Nd. Amina Bakari ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
za Serikali
5[Nd.Bimkubwa Omar SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [ldara ya Ustawi wa Jamii
za Serikali
6[Nd.Shibu Ali ABDULLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
Serikali
7(Nd. Maryam Ahmad SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |[Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
za Serikali
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Hamad Ali NASSOR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
za Serkali
2[Nd. Zao Maulid OTHMAN Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa |Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
Hesabu za Serikali
3|Nd. Sada Ali HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
za Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Abdi Othman KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
Sarilkali
2[Nd. Khator Ali ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
Serikali
3[Nd. Mbaraka Ukasha Habibu Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
za Serkali
4{Nd. Abass Khalfan MASOUD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
Serikali
5[(Nd. Fatma Abdalla MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
Serikali
6|Nd. Halima Hussein KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
Serikali
7[Nd. Idrissa Hassan SHAAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
za Serikali na vva Kati(SMIDA)
8[Nd. Suleiman Khalid HAMOUD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
za Serikali
9(Nd.Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
za Serikali na vya Kati(SMIDA)
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Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

za Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
za Serkali
2[Nd. Mwanaache Khalid VUAI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa [Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
Hesabu za Serikali
3[Nd. Zainab Allawy KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
za Serkali
4{Nd. Khamis Iddi OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana
Serikali za Kilimo
5[Nd.Ali Hassan ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa [Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
Hesabu za Serikali
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ali Salum KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
za Serkali
2[Nd. Rahma Salum ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
Serikali
3[Nd. Rashida Haidar ABDALLAH Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
Serikali
4[Nd. Ali Hashim AME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Kamisheni ya Utalii
Serikali
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Mwajuma Ali HAMADI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
Serikali
2[Nd Othman Abbas KHALFAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
Serikali
3|Nd. Omar Juma KASSIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Shirika la Nyumba
Serikali
Wizara ya Maji,Nishati na Madini
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Asma Kassim MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Wizara ya Maji,Nishati na Madini
za Serkali
2[Nd. Fadya Ali AMOUR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
za Serikali
3[Nd. Ramadhan Makame HUSSEIN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Serikali
4{Nd. Issa Is-Haka NGWALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Mamlaka ya Maji(ZAWA)
za Serikali
5[(Nd.Kassim Abdalla ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu [Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
za Serikali
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Zuwena Amour SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
za Serkali
2[Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na
za Serikali Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
3[Nd. Hassan Migoda MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
za Serikali Mafuta na Gesi Asilia
4{Nd. Mtumwa Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
Serikali
5[Nd.Kombo Haji MACHANO Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)
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Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Zuwena Amour SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
za Serkali
2[Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na
za Serikali Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
3[Nd. Hassan Migoda MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
za Serikali Mafuta na Gesi Asilia
4{Nd. Mtumwa Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
Serikali
5[Nd.Kombo Haji MACHANO Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu |Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)
za Serikali
WAHASIBU
Ofisi ya Rais IKULU
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Nd. Mohammed Ali MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
2[Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
3|Nd. Mohammed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Afisi ya Raisi lkulu
4{Nd. Ali Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU
5[Nd. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Mapinduzi
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
S/N__[JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2|Nd. Hindi Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3[Nd. Asaa Salum ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
4|Nd. Fatima Sufii OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
5[Nd. Ali Abdalla HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
6[Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
7|Nd. Time Uddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
8[Nd. Zuhura Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
9[Nd. Amina Waziri SULEIMAN Mhasibu Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
10|Nd. Aziza Mussa IDRISSA Mhasibu Mapato Kamisheni ya Kazi
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2[Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3|Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
4[Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango
5[Nd. Mohammed Dadi KOMBO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6[Nd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7[Nd. Ali Haji PANDU Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za
Serikali(ZPPDA)
8[Nd. Abdulla Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9[Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
10[{Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
11|Nd. Ali Sultan MALIK Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12|Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
13|Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Mkuu Kiengo cha Pencheni
14|Nd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mkuu Mradi wa BIGZ
15[Nd. Rukia Awadh SALMIN Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
16{Nd. Juma Simai MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17|Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18|Nd. Maryam Hassan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
19|Nd. Maryam Said RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
20[{Nd. Mbarouk Juma ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
21|Nd. Mdungi Khamis ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22|Nd. Mohamed Hassan MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
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23|Nd. Mohammed Amour MOHAMMED [Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
24[Nd. Sahiya Salum JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
25|Nd. Saida Salim AWADH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
26|Nd. Salma Abdallah RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
27|Nd. Salum Hassan SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
28[Nd. Khadija Zahran MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
29[Nd. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
30|Nd. Simai Kombo HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
31|Nd. Zuhura Miraji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
32(Nd. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
33[Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34(Nd. Said Hamad HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35|Nd. Jamila Nur MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
36[Nd. Ali Mwadini AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
37|Nd. Khairat George SORAGA Msaidizi Mhasibu Mkuu OR Fedha na Mipango
38[Nd. Ali Yussuf MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
39|Nd. Khamis Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
40(Nd. Khamis Faki ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
41|Nd. Mahmoud Abdi MUHARAMI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
42|Nd. Mgeni Ali USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
43|Nd. Mohamed Ali Masoud Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
44|Nd. Rose George NGONYANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
45|Nd. Said Khamis SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
46|Nd. Asha Yahya HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
47|Nd. Azizi Kassim JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
48|Nd. Habibu Khamis AMEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
49|Nd. Hashil Fadhil ABDULLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
50|Nd. Saleh Bakar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
51|Nd. Ulfat Alhajl JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
52|Nd. Ali Hussein IDDI Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya
Mipango
53[Nd. Salma Zahor MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
54|Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS Mkuu wa Huduma za Uhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
55|Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
56|Nd. Juma Ramadhan KIPENDA Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
57|Nd. Nuru Fereij ABEID Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
58|Nd. Salma Hassan MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
59|Nd. Mwatum Omar RAMADHAN Mhasibu Mapato Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
60|Nd. Khadija Mohamed ABDALLA Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
61|Nd. Mohammed Haji ABBAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Aziza Omar SAID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu - Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
2|Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
3[Nd. Abdulla Khalfan MOH'D Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
4|Nd. Abel Ezekiel KIBONA Mhasibu Mkuu Tume ya Kurekebisha Sheria
5[Nd. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Mkuu Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
6|Nd. Mbwana Ismail KANDURU Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
7[Nd. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
8[Nd. Said Ali SAID Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
9[Nd. Said Vuai HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti Mkuu
10|Nd. Shimel Kassim SHIMEL Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
11|Nd. Yussuf Ali HASSAN Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za
Serikali
12|Nd. Hilali Zakaria MAKAMBA Mhasibu Mkuu Skuli ya Sheria
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13|Nd. Asma Abdalla MBARAKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
14{Nd. Chiku Haji TAJO Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
15|Nd. Moh'd Makame HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
16|Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM Msaidizi Mhasibu Matumizi Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora
17|Nd. Abdalla Badru AHMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
18|Nd. Ahmed Bakari KONDO Msaidizi Mhasibu Mkuu Woakala wa Serikali Mtandao
19|Nd. Ali Bakar DIWANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
20[Nd. Fatma Abdalla WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
21|Nd. Fauzia Haji SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
22|Nd. Kaije Ali MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
23|Nd. Maryam Abdulrahman SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
24|Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
25|Nd. Mgeni Hussein TALIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
26|Nd. Moh'd Mabrouk JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
27|Nd. Mwajuma Kheir SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
28|Nd. Rukia Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
29[Nd. Salma Mohammed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
30|Nd. Saadat Imam MAKAME Mhasibu Mapato Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
31|Nd. Safia Mohammed SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
Mahkama
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Fatma Ali JUMA Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
2|Nd. Said Mussa BAKARI Mhasibu Mkuu Mahkama
3[Nd. Said Rashid SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
4{Nd. Asha Mwalim KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama
5[Nd. Omar Sheha KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Kadhi
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
2|Nd. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
3[Nd. Amina Issa SALUM Mhasibu Mkuu Jiji la Zanzibar
4{Nd. Hussein Salim OTHMAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kusini Unguja
5|Nd. Seif Kombo SEIF Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Pemba
6[Nd. Shaame Ali ALI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
7(Nd. Mambo Hassan MWITA Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8[Nd. Mansour Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
9[(Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A
10[Nd. Issa Abdalla OMAR Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kati
11{Nd. Issa Fundi MWINDADI Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo
12[Nd. Shirazi Seif SALUM Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
13[Nd. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
14|Nd. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Unguja
15(Nd. Maryam Kombo MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
16|Nd. Kheir Khamis KHEIR Mhasibu Mkuu Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
17|Nd. Mwanakhamis Hassan ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na
Idara Maalum za SMZ
18{Nd. Ali Amour SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A
19(Nd. Ali Khalfan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Wete
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20

Nd. Ali Othman OMAR

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Baraza la Manispaa Mjini

21

Nd. Ali Vuai MWADINI

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Kikosi cha Zimamoto na Uokozi

22

Nd. Asaa Rashid HAMAD

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Mkoa wa Kaskazini Pemba

23

Nd. Fatma Yahya HAMAD

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Baraza la Mji Kaskazini B/ Baraza la Mji Kaskazini B

24

Nd. Hafidh Haji IBRAHIM

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Baraza la Mji Kaskazini A

25

Nd. Harith Badawi HAMAD

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Baraza la Mji Mkoani

26|Nd. Iddi Said SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake

27|Nd. Iptisam Ahmed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
28|Nd. Khamis Said MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
29|Nd. Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu - Mstaafu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
30{Nd. Mohamed Ali BAKARI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Mjini Magharibi

31{Nd. Mohamed Tahir MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini

32(Nd. Mwantabu Pande BADRU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini

33|Nd. Omar Ali SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Mkoani

34|Nd. Said Khatib HAJI Mhasibu Mkuu Baraza la Mii Kaskazini B

35|Nd. Salum Zubeir MASIKU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake

36

Nd. Shadida Maliki KHATIB

Msaidizi Mhasibu Mkuu

Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

37

Nd. Haii Haii HAJI

Mhasibu Mapato

Baraza la Mii_Kaskazini A

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ali Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2[Nd. Omar Yakuti JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3[Nd. Rashid Juma RASHID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4|{Nd. Rahima Khalid SAID Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5|Nd. Slim Said ABDALLAH Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
6[Nd. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
7[Nd. Khatib Haji USSI Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
8[Nd. Masika Shaali CHUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
9(Nd. Nassor Ali DAU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira
10|Nd. Fatma Talib ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
11|Nd. Sharif Haji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
12|Nd. Sharifa Haji PANDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2[Nd. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
3[Nd. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
4{Nd. Hamisa Shija OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
5[Nd. Latifa Burhan NGOZI Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
6|Nd. Ramlat Hamad ABDALLA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
7[Nd. Shaibu Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
8[Nd. Makame Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
9[Nd. Asiya Issa AMOUR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
10|Nd. Ali Issa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
11[Nd. Hafsa Sadra HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
12|Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
13|Nd. Asha Daud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
14|Nd. Bahasha Faki HAJI Msaidizi Mhasibu Unguja - Tume ya Uchaguzi
15[Nd. Khatib Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
16|Nd. Abass Vuai MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
17|Nd. Rahma Simai VUAI Mhasibu Baraza la Wawakilishi
18|Nd. Talib Abdalla SALUM Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
19|Nd.Mwakaje Bashir MWINY] Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
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Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Hafsa Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
2[Nd. Hassan Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
3[Nd. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4[Nd. Abdulwahab Abdalla MOHAMED [Mhasibu Mkuu Shirika la Meli
5[Nd. Rashid Haroub ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
6[Nd. Tatu Idarous FAINA Mhasibu Mkuu Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
7[Nd. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8|Nd. Khamis Bilal DENGE Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
9|Nd. Kombo Omar SHAMTE Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
10[Nd. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
11|Nd. Fatma Shibli MAKAME Msaidizi Mhasibu Shirika la Bandari
12|Nd. Ali Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13|Nd. Kassim Juma WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Meli
14|Nd. Kassim Mohammed SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
15(Nd. Makame Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
16{Nd. Moza Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17|Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Uwanja wa ndege
18[Nd. Khamis Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19(Nd. Omar Iddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
20|Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la Meli
21|Nd. Saleh Ali OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Barabara
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
S/N [JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Amina Omar ALI Mhasibu Mkuu Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar
(SUZA)
2[Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
3|Nd. Halima Khamis JABU Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili - Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
4[Nd. Maryam Muhiddin SALUM Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
5[Nd. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Mkuu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
6[Nd. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7[Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
8[Nd. Fatma Ali SHAIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
9|Nd. Kitwana Uledi SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
10|Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Michezo
11|Nd. Amina Abdalla JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Elimu Zanzibar
12|Nd. Hassan Juma HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
13|Mr Khamis Abdalla MWALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
14{Ms Machano Mohamed JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Elimu, Msingi na Maandalizi
15(Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
16[{Nd. Othman Zubeir JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17|Nd. Safia Tafana KASSIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18[Nd. Shamira Abdalla KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
19|Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha
Zanzibar (SUZA)
20|Nd. Warda Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21|Nd. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Huduma za Maktaba
22|Nd. Mulhat Othman MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Mafunzo ya Ualimu
23|Nd. Abdi Suleiman JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24|Nd. Zainab Soud COSMAS Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
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Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1{Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto
2[Nd. Hija Abdalla MAKAME Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
3[Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
4[Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5|Nd. Khadija Salum SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6[Nd. Agnes Ali YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
7(Nd. Amina Muhsin ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
8[Nd. Iptisam Said ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9|Nd. Khalid Ahmada FADHIL Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ustawi wa Jamii
10|Nd. Bibie Othman ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto
11{Nd. Mwanaache Mohammed HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na
Watoto
12[Nd. Rashid Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
13|Nd. Salum Mohammed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
14[Nd. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Simai Aboud SIMAI Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
2[Nd. Fadhila Ameir MSHENGA Mhasibu Mkuu Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
3[Nd. Salma Mohammed SAID Mhasibu Mkuu Shirika la Magazeti ya Serikali
4{Nd. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
5[Nd. Juma Hassan JUMA Mhasibu Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
6[Nd. Nassor Omar ALl Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
7|{Nd. Othman Amour MWINY] Mhasibu Mapato Shirika la Magazeti ya Serikali
8|Nd. Faki Othman FAKI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9[Nd. Khadija Omar IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Tume ya Utangazaji
10{Nd. Asha Hadhir HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
11|Nd. Zainab Abass MALIK Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili Zanzibar
12|Nd. Rahma Nuhu ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1[{Nd. Bishara Yussuf NUHU Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2|Nd. Sudi Salim SAID Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
3[Nd. Ismail Omar BAI Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
4|Nd. Latifa Khamis MZEE Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda
5|Nd. Mwanakombo Vuai MGENI Mhasibu Mkuu Wakala wa Vipimo
6|Nd. Zuhura Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
7|Nd. Amina Seif NASSOR Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
8[Nd. Asha Suleiman HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar
9[Nd. Fatma Suleiman HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar
10[{Nd. Hafidh Ali MTUMWENI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
11[Nd. Hassan Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
12[Nd. Rukia Abdul-salam ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)/ / Taasisi ya
13|[Nd. Maryam Pandu HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
14|Nd. Mtumwa Juma OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
15|Nd. Mwanapili Omar USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
16|Nd. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo
17|Nd. Aisha Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
18|Nd. Said Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
19|Nd. Shemsa Omar JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
20|Nd. Stadi Ali MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21|Nd. Kauthar Jumaane KARAMA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaiji - Shirika la
22|Nd. Nunuu Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Miungano ya Makampuni na Udhibiti wa
23|Nd. Khamis Ali DAUD Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
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Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Ahmed Juma AHMAD Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
2|Nd. Fatma Said MSIYU Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
3|Nd. Mashavu Khamis HAMAD Mhasibu Mkuu Woakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana
za Kilimo
4|Nd. Mohammed Haji MTUMWA Mhasibu Mkuu Idara ya Kilimo
5|Nd. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6[Nd. Farhat Ahmed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
7|Nd. Khairat George SANGA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
8[Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
9[Nd. Zainab Anas MASOUD Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
10|Nd. Juma Ramadhan ABDALLA Mhasibu - Mstaafu Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana
za Kilimo
11[Nd. Said Khalfan MKUNGO Msaidizi Mhasibu Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Iddi Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
2[Nd. Raya Mohammed ABDALLA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
3|Nd. Moza Issa OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
4[Nd. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
5[Nd. Ali Juma MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
6|Nd. Amina Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Kamisheni ya Utalii
7|Nd. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
8[Nd. Salama Ahmada HIJA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Aziza Bakari MAHMOUD Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2|Nd. Dalila Ramadhan MWADINI Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji
Majengo
3|Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
4[Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
5|Nd. Khamis Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi
6[Nd. Khatib Faki MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama ya Ardhi
7|Nd. Makame Haji MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
8[Nd. Mbarouk Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba -Wizara ya Ardhi na Maendelo ya
Makazi
9[Nd. Seif Hamad KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
10[Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
11|Nd. Tabu Posho KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Majengo
12[Nd. Lutfiya Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
13[Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLAH Mhasibu Mkuu Bodi va Usaiili wa Wakandarasi
Wizara ya Maji,Nishati na Madini
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini
2|Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Mhasibu Mkuu Mradi wa ZESTA
3|Nd. Steven Johnas MEZA Mhasibu Mkuu Idara ya Nishati na Madini
4[Nd. Mussa Zuli FAKI Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
5|Nd. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji
na Nishati(ZURA)
6|Nd. Krista Simon MBINGA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7[Nd. Aishe Said YAHYA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
8[Nd. Ali Sheha KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)




28 Januari, 2022

GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 79

9[Nd. Mkubwa Said KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini
10{Nd. Ame Vuai AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11|Nd. Haji Makame SHEHA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Maji(ZAWA)
12|Nd. Hashim Iddi SIMBA Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13|Nd. Seif Shaaban SEIF Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14|Nd. Silima Mussa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15[Nd. Moh'd Haji HAJI Mhasibu Mapato Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
S/N |JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1|Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao
Baharini
2[Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao
Baharini
3[Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
Zanzibar
4{Nd. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao
Baharini
5[Nd. Yahya Rajab BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
6[Nd. Sharah Jaffar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini
7[Nd. Ashura Haji MAKUNGU Mhasibu Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa
Mafuta na Gesi Asilia
8[Nd. Silima Khamis KHEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Mradi wa SWIOFISH
9[Nd. Simai Haji KOMBO Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uvuvi
10{Nd. Zuwena Omar KEIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia

Zanzibar

Imetiwa Saini leo Tarehe 26 Januari, 2022

(Assaa Ahmad Rashid)

Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar
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