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GAZETI RASMI LA SERIKALI YA
 MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXXI Nam.6968   28 Januari, 2022                Bei Shs 8000/=
Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti                   Hutolewa kila Ijumaa

   YALIYOMO         Ukurasa
   
   Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam 4 ya 2015
      Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma
       [Chini ya kifungu cha 22(3)].............................................................................17

SEHEMU YA SHERIA

             Tangazo la Sheria lililotajwa hapo chini limetangazwa katika Gazeti Rasmi hili.

Tangazo la Sheria

             Nam.39 :- Majina ya Viongozi wa Umma.

TANGAZO NAM. 18

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, 
NAM. 4 YA 2015TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA

(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa 
Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, Mimi, ASSAA AHMAD RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya 
Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume 
ya Maadili , Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungu cha 15 (1) hadi tarehe 27 
Januari, 2022, kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na Eneo:

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza 
kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya 
Zanzibar-Tanzania katika nyumba ya kupiga, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Dkt. Hussein Ali MWINYI Rais wa Zanzibar  na Mwenyekiti wa 

Baraza la Mapinduzi
Zanzibar

2 Mhe. Othman Masoud OTHMAN Makamu wa Kwanza wa Rais wa 
Zanzibar

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

3 Mhe. Hemed Suleiman ABDULLA Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhandisi. Zena Ahmed SAID Katibu wa Baraza la Mapinduzi na 

Katibu Mkuu Kiongozi
Ofisi ya Rais IKULU

2 Nd. Mussa Haji ALI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU

3 Dkt. Juma Yakuti JUMA Naibu Katibu Mkuu-BLM Baraza la Mapinduzi

4 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Naibu Katibu Msaidizi Baraza la Mapinduzi

5 Nd. Abdul Ally MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano Ikulu

6 Nd. Adila Hilal VUAI Mkurugenzi Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa na Uratibu wa 
Wanzanzibar Wanaoishi Nje ya Nchi

7 Nd. Rajab Ali RAMADHANI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

8 Nd. Juma  Faki JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

9 Nd. Mahmoud Hashim OTHMAN Mkurugenzi Idara ya Huduma za Rais

10 Nd. Mohamed Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Mapinduzi

11 Nd. Said Ali HASSAN Afisa wa  Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi

12 Nd. Ali Amour SALUM Afisa wa  Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi

13 Nd. Mgeni Jailan JECHA Afisa wa  Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi

14 Nd. Amour  Suleiman SAID Afisa wa  Sekretarieti BLM Baraza la Mapinduzi

15 Nd. Abdalla Zubeir MARZUK Msaidizi wa Rais-Itifaki na 
Ushirikiano wa Kimataifa

Ofisi ya Faragha ya Rais

16 Nd. Ramadhan Ali KIMARA Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais

17 Nd. Ali Salum HAJI Msaidizi wa Rais-SIASA Ofisi ya Faragha ya Rais

18 Nd. Haji Makame USSI Msaidizi wa Rais -Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais

19 Nd. Ibrahim Hassan MWINYI Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais

20 Nd. Said Khamis SALIM Msaidizi wa Rais -Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais

21 Dkt. Suleiman Haji SULEIMAN Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais

22 Nd. Rajab Yussuf KHAMIS Msaidizi wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais

23 Nd. Mwanaidi Mohamed ALI Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum Ofisi ya Faragha ya Rais

24 Nd. Shaib Khamis SHAIB Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum Ofisi ya Faragha ya Rais

25 Nd. Rashid Said KIBAO Msaidizi wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha ya Rais

26 Nd. Juma Amour JUMA Msaidizi wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha Ikulu

27 Nd. Hidaya Omar RAJAB Msaidizi Mnikulu Baraza la Mapinduzi

28 Nd. Shuwekha Abdalla OMAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais IKULU

29 Nd. Ali Mwalim ALI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais IKULU

30 Nd.Masoud Abdalla BALOZI Katibu wa Rais Ofisi ya Faragha Ikulu

31 Nd. Haroub Shaib MUSSA Katibu wa Rais Mstaafu Ofisi ya Faragha Ikulu

32 Nd.Khadija Kassim ALI Afisa Secretariet Baraza la Mapinduzi

33 Nd. Juma Moh'd SIMAI Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Baraza la Mapinduzi

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 
ya 2015, Mimi, ASSAA AHMAD RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza 
majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili , Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa 
kifungu cha 15 (1) hadi tarehe 27 Januari, 2022, kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na 
Eneo:

Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2021/2022

Ofisi ya Rais IKULU

TANGAZO NAM. 39
SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, NAM. 4 YA 2015

TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN Waziri Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

2 Dkt. Habiba Hassan OMAR Katibu Mkuu - Masuala ya Uchumi 
na Uwekezaji

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

3 Nd. Khadija Khamis RAJAB Katibu Mkuu - Masuala ya Kazi na 
Uwekezaji

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

4 Nd. Fatma Iddi ALLY Kamishna Kamisheni ya Kazi
5 Nd. Shariff Ali SHARIFF Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
6 Nd. Al-Haji Mtumwa JECHA Mkurugenzi Mkaazi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
7 Nd. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi-Mstaafu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8 Nd. Shida Makame KOMBO Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
9 Nd. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Ushirika

10 Nd. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
11 Nd. Aziz Bakar ALI Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
12 Nd. Halima Jumanne WAGAO Mkurugenzi Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
13 Nd. Saleh Saad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  

Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
14 Nd. Vuai Yahya LADA Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
15 Nd. Imam Ali MAKAME Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
16 Nd. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
17 Nd. Fadhila Hassan ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
18 Nd. Fatma Mohammed RASHID Mrajis Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
19 Nd. Maryam Hamid MAULID Meneja Idara ya Mipango na Utafiti -Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)

20 Nd. Ali Hamza HAJI Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

21 Nd. Ali Masoud JUMA Meneja Mtaa wa Viwanda - Mamlaka ya  Kukuza Vitega 
Uchumi (ZIPA)

22 Nd. Ali Shaaban SULEIMAN Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
23 Nd. Abdulla Ali KHAMIS Meneja Maeneo Huru- Fumba - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
24 Nd. Mwamvua Nyange RAMADHAN Meneja Idara ya Maeneo Huru - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
25 Nd. Mwanaidi Mbarouk OMAR Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  

Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
26 Nd. Hamad Othman KHAMIS Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
27 Nd. Haji Salum ALI Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)

28 Nd. Mohammed Maulid MOHAMMED Meneja Idara ya Mipango na Utafiti - Mamlaka ya  Kukuza 
Vitega Uchumi (ZIPA)

29 Nd. Mkuu Rashid MJAKA Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

30 Nd. Rajab Shabani ALLY Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka 
ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

31 Nd. Hafsa Ahmad BURHAN Meneja Uchunguuzi Masoko - Mamlaka ya  Kukuza Vitega 
Uchumi (ZIPA)

32 Nd. Abubakar Maulid KHAMIS Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
33 Nd. Said Soud ABDALLAH Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka 

ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
34 Nd. Salha Mohamed ALI Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
35 Nd. Shamte Said NDAUNE Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

36 Nd. Burhan Said ALI Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

37 Nd. Issa Abass OMAR Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

38 Nd. Asmahani Yahya HUSSEIN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

39 Nd. Abdulla Mahmudi HASSAN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

40 Nd. Khadija Bakari KHAMIS Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

41 Nd. Yussuf Suleiman MUHSIN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

42 Nd. Zulekha Issa HUMOUD Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

43 Nd. Khairat Omar RAJAB Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

44 Nd. Nassir Ayoub JUMA Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

45 Nd. Hamad Khamis JECHA Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

46 Nd. Iddi Saleh SAID Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

47 Nd. Makame Jecha SALIM Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

48 Nd. Mohamed Kassim SALEH Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

49 Nd. Said Bakar KHAMIS Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
50 Nd. Halima Haidar AHMED Msuluhishi na Muamuzi wa 

Migogoro ya Kazi
Kamisheni ya Kazi

51 Nd. Haroub Amour BAKAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
52 Nd. Abdillahi Ramadhan NYONJE Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
53 Nd. Fatma mussa OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
54 Nd. Fatma Nassor MOHAMMED Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
55 Nd. Ali  Hamad ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
56 Nd. Ame Faki SALEH Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
57 Nd. Ame Haji ALI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
58 Nd. Asha Khalid SALUM Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
59 Nd. Haji Saleh HAJI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
60 Nd. Hidaya Muhammed MUSSA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
61 Nd. Iddi Juma KHAMIS Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
62 Nd. Khamis Ali OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
63 Nd. Khamis Mussa KHAMIS Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
64 Nd. Khatib Khalid HAMAD Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
65 Nd. Mustafa Hassan MAKAME Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
66 Nd. Nemshi Abdalla ABDALLA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
67 Nd. Maulid Khamis AWESU Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
68 Nd. Juma Muhiddin JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
69 Nd. Juma Vuai AMEIR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
70 Nd. Kassim Maulid JUMA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
71 Nd. Khadija Abdalla ZAKARIA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
72 Nd. Sisahau Rished FAKI Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
73 Nd. Rashid Khamis OTHMAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
74 Nd. Subeya Hemed SUBEYA Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
75 Nd. Wahida Khalifa HASSAN Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
76 Nd. Khadija Othman OMAR Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
77 Nd. Mohammed Ali Salum Afisa Kazi Kamisheni ya Kazi
78 Nd. Amina Ismail KANDURU Mwenyekiti Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
79 Nd. Muhammed Mwinyi MZALE Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
80 Nd. Mohammed Rajab SOUD Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
81 Nd. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
82 Nd. Rahma Madai MZEE Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
83 Nd. Ali Mussa ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN Waziri Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

2 Dkt. Habiba Hassan OMAR Katibu Mkuu - Masuala ya Uchumi 
na Uwekezaji

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

3 Nd. Khadija Khamis RAJAB Katibu Mkuu - Masuala ya Kazi na 
Uwekezaji

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

4 Nd. Fatma Iddi ALLY Kamishna Kamisheni ya Kazi
5 Nd. Shariff Ali SHARIFF Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
6 Nd. Al-Haji Mtumwa JECHA Mkurugenzi Mkaazi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
7 Nd. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi-Mstaafu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8 Nd. Shida Makame KOMBO Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
9 Nd. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Ushirika

10 Nd. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
11 Nd. Aziz Bakar ALI Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
12 Nd. Halima Jumanne WAGAO Mkurugenzi Idara ya Uenezi na Masoko - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
13 Nd. Saleh Saad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  

Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
14 Nd. Vuai Yahya LADA Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
15 Nd. Imam Ali MAKAME Mkurugenzi Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
16 Nd. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi
17 Nd. Fadhila Hassan ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
18 Nd. Fatma Mohammed RASHID Mrajis Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
19 Nd. Maryam Hamid MAULID Meneja Idara ya Mipango na Utafiti -Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)

20 Nd. Ali Hamza HAJI Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

21 Nd. Ali Masoud JUMA Meneja Mtaa wa Viwanda - Mamlaka ya  Kukuza Vitega 
Uchumi (ZIPA)

22 Nd. Ali Shaaban SULEIMAN Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
23 Nd. Abdulla Ali KHAMIS Meneja Maeneo Huru- Fumba - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
24 Nd. Mwamvua Nyange RAMADHAN Meneja Idara ya Maeneo Huru - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
25 Nd. Mwanaidi Mbarouk OMAR Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  

Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
26 Nd. Hamad Othman KHAMIS Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)
27 Nd. Haji Salum ALI Meneja Idara ya Utawala na Fedha - Mamlaka ya  Kukuza 

Vitega Uchumi (ZIPA)

28 Nd. Mohammed Maulid MOHAMMED Meneja Idara ya Mipango na Utafiti - Mamlaka ya  Kukuza 
Vitega Uchumi (ZIPA)

29 Nd. Mkuu Rashid MJAKA Meneja Idara ya Uwezeshaji na Huduma - Mamlaka ya  
Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

30 Nd. Rajab Shabani ALLY Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka 
ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

31 Nd. Hafsa Ahmad BURHAN Meneja Uchunguuzi Masoko - Mamlaka ya  Kukuza Vitega 
Uchumi (ZIPA)

32 Nd. Abubakar Maulid KHAMIS Meneja Mamlaka ya Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
33 Nd. Said Soud ABDALLAH Meneja Idara ya Maendeleo ya Miundombinu - Mamlaka 

ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
34 Nd. Salha Mohamed ALI Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)
35 Nd. Shamte Said NDAUNE Meneja Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

36 Nd. Burhan Said ALI Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

37 Nd. Issa Abass OMAR Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

38 Nd. Asmahani Yahya HUSSEIN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

39 Nd. Abdulla Mahmudi HASSAN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

40 Nd. Khadija Bakari KHAMIS Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

41 Nd. Yussuf Suleiman MUHSIN Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

42 Nd. Zulekha Issa HUMOUD Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

43 Nd. Khairat Omar RAJAB Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

44 Nd. Nassir Ayoub JUMA Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

45 Nd. Hamad Khamis JECHA Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

46 Nd. Iddi Saleh SAID Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

47 Nd. Makame Jecha SALIM Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

48 Nd. Mohamed Kassim SALEH Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

49 Nd. Said Bakar KHAMIS Mkaguzi  Usalama na Afya Kazini Kamisheni ya Kazi

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Jamal Kassim ALI Waziri Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Dkt. Juma Malik AKIL Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Aboud Hassan MWINYI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4 Nd. Rashid Said RASHID Naibu Katibu Mkuu (TEHAMA) Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5 Nd. Khamis Suleiman MWALIM Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Mhasibu Mkuu wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7 Nd. Ame Burhani SHADHIL Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8 Nd. Mwanahija Almas ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali - Mstaafu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

9 Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

10 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali - Mstaafu

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11 Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID Mkurugenzi Mtendaji Mfuko wa Barabara
12 Nd. Mohammed Haji HAMZA Kamishna wa Sensa ya Watu na 

Makaazi
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

13 Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna/Kaimu Katibu Mtendaji Idara ya Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na 
Sekta Binafsi - Tume ya Mipango

14 Nd. Saumu Khatib HAJI Kamishna Idara ya Bajeti- OR Fedha na Mipango 
15 Nd. Yussuf  Ibrahim YUSSUF Kamishna Idara ya Fedha za Nje - OR Fedha na Mipango
16 Nd. Mashavu Khamis OMAR Kamishna / Kaimu Mtakwimu Mkuu 

wa Serikali
Idara ya Ufuatiliaji na Tathmini -Tume ya Mipango 
/ Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

17 Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna Idara ya Mitaji ya Umma - Tume ya Mipango

18 Dkt. Afua Khalfan MOHAMED Kamishna Idara ya Utafiti - Tume ya Mipango
19 Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna Tume ya Mipango
20 Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Tume ya Mipango
21 Nd. Siti Abbas ALI Kamishna Tume ya Mipango
22 Nd. Mwita Mgeni MWITA Katibu Mtendaji - Mstaafu Tume ya Mipango 
23 Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI Mtakwimu Mkuu wa Serikali-

Mstaafu
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

24 Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali

25 Nd. Siddik Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utumishi na Utawala - Mamlaka 
ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali 
(ZPPDA)

26 Nd. Mohamed Omar MMOKA Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi  Uchungui na Ufuatiliaji  - 
Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali(ZPPDA)

27 Nd. Mohammed Hassan KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

28 Nd. Suleiman Mohamed RASHID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

29 Nd. Abdalla Mawazo DENGE Mkurugenzi Idara ya Utawala na Mipango - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

30 Nd. Abdul Ramadhan ABEID Mkurugenzi Idara ya Takwimu za Kiuchumi - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

31 Nd. Maryam Nassor UKI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya 
Mipango

32 Nd. Khamis  Issa MOHAMMED Afisa Mdhamini Tume ya Mipango
33 Nd. Abdul-wahab Said  ABUBAKAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Khadija Mzee RAJAB Meneja Mradi wa BIGZ
35 Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

36 Nd. Rukia Hamad ABDULLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

37 Nd. Omar Bakar MOHAMED Meneja Msaidizi Mfuko wa Barabara
38 Balozi Amina Salum ALI Mwenyekiti Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
39 Nd. Haji Mkema HAJI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40 Nd. Juma Suleiman Juma JONGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
41 Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mfuko wa Barabara
42 Nd. Shaaban Masoud KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Fatma  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali (ZPPDA)
44 Nd. Karim Suleiman AHMADA Katibu wa Bodi Mfuko wa Barabara

45 Nd. Kassim Mohammed MUSSA Katibu wa Bodi Tume ya Mipango
46 Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS Mkuu wa Kitengo - IFMS Application Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
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38 Balozi Amina Salum ALI Mwenyekiti Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
39 Nd. Haji Mkema HAJI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40 Nd. Juma Suleiman Juma JONGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
41 Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mfuko wa Barabara
42 Nd. Shaaban Masoud KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Fatma  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali (ZPPDA)
44 Nd. Karim Suleiman AHMADA Katibu wa Bodi Mfuko wa Barabara

45 Nd. Kassim Mohammed MUSSA Katibu wa Bodi Tume ya Mipango
46 Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS Mkuu wa Kitengo - IFMS Application Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

4

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Jamal Kassim ALI Waziri Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Dkt. Juma Malik AKIL Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Aboud Hassan MWINYI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4 Nd. Rashid Said RASHID Naibu Katibu Mkuu (TEHAMA) Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5 Nd. Khamis Suleiman MWALIM Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Mhasibu Mkuu wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7 Nd. Ame Burhani SHADHIL Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8 Nd. Mwanahija Almas ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali - Mstaafu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

9 Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

10 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali - Mstaafu

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11 Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID Mkurugenzi Mtendaji Mfuko wa Barabara
12 Nd. Mohammed Haji HAMZA Kamishna wa Sensa ya Watu na 

Makaazi
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

13 Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna/Kaimu Katibu Mtendaji Idara ya Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na 
Sekta Binafsi - Tume ya Mipango

14 Nd. Saumu Khatib HAJI Kamishna Idara ya Bajeti- OR Fedha na Mipango 
15 Nd. Yussuf  Ibrahim YUSSUF Kamishna Idara ya Fedha za Nje - OR Fedha na Mipango
16 Nd. Mashavu Khamis OMAR Kamishna / Kaimu Mtakwimu Mkuu 

wa Serikali
Idara ya Ufuatiliaji na Tathmini -Tume ya Mipango 
/ Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

17 Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna Idara ya Mitaji ya Umma - Tume ya Mipango

18 Dkt. Afua Khalfan MOHAMED Kamishna Idara ya Utafiti - Tume ya Mipango
19 Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna Tume ya Mipango
20 Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Tume ya Mipango
21 Nd. Siti Abbas ALI Kamishna Tume ya Mipango
22 Nd. Mwita Mgeni MWITA Katibu Mtendaji - Mstaafu Tume ya Mipango 
23 Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI Mtakwimu Mkuu wa Serikali-

Mstaafu
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

24 Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali

25 Nd. Siddik Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utumishi na Utawala - Mamlaka 
ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali 
(ZPPDA)

26 Nd. Mohamed Omar MMOKA Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi  Uchungui na Ufuatiliaji  - 
Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali(ZPPDA)

27 Nd. Mohammed Hassan KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

28 Nd. Suleiman Mohamed RASHID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

29 Nd. Abdalla Mawazo DENGE Mkurugenzi Idara ya Utawala na Mipango - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

30 Nd. Abdul Ramadhan ABEID Mkurugenzi Idara ya Takwimu za Kiuchumi - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

31 Nd. Maryam Nassor UKI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya 
Mipango

32 Nd. Khamis  Issa MOHAMMED Afisa Mdhamini Tume ya Mipango
33 Nd. Abdul-wahab Said  ABUBAKAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Khadija Mzee RAJAB Meneja Mradi wa BIGZ
35 Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

36 Nd. Rukia Hamad ABDULLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

37 Nd. Omar Bakar MOHAMED Meneja Msaidizi Mfuko wa Barabara
38 Balozi Amina Salum ALI Mwenyekiti Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
39 Nd. Haji Mkema HAJI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40 Nd. Juma Suleiman Juma JONGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
41 Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mfuko wa Barabara
42 Nd. Shaaban Masoud KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Fatma  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali (ZPPDA)
44 Nd. Karim Suleiman AHMADA Katibu wa Bodi Mfuko wa Barabara

45 Nd. Kassim Mohammed MUSSA Katibu wa Bodi Tume ya Mipango
46 Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS Mkuu wa Kitengo - IFMS Application Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
47 Nd. Haroub Ali MASOUD Mkuu wa Ofisi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba

48 Nd. Haji Thuwein HAJI Mkuu wa IFMS Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Arafat Ally HAJI Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la BIMA Zanzibar 
2 Nd. Amina Mzee IBRAHIM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
3 Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
4 Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

5 Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

6 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja wa Kanda - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

7 Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

8 Nd. Majda Issa AHMED Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

9 Nd. Bahatisha Seleman MKALA Meneja wa Tawi Shirika la BIMA Zanzibar 
10 Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

11 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Mipango Shirika la BIMA Zanzibar 

12 Nd. Juma Khamis HIJA Meneja  Rasilimali Watu na Utawala Shirika la BIMA Zanzibar 

13 Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja- TEHAMA Shirika la BIMA Zanzibar 

14 Nd. Mohammed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA Zanzibar 

15 Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI Meneja Msaidizi Shirika la BIMA Zanzibar 
16 Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
17 Nd. Mohammed Kassim HASSAN Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
18 Nd. Asha Ramadhan MANDOBA Katibu wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
19 Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
20 Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
21 Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
22 Nd. Hassan Abdalla MSHAM Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
23 Nd. Edga Falician BARONGO Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
24 Nd. Nasra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
25 Nd. Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
26 Nd. Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
27 Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
28 Nd. Ali Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

29 Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

30 Nd. Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
31 Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
32 Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
33 Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Shirika la BIMA Zanzibar 

34 Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

35 Nd. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

36 Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Nassor Shaaban AMEIR Mkurugenzi Mwendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

2 Dkt. Huda Ahmed YUSSUF Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

3 Nd. Hamad Saleh HAMAD Mkurugenzi Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya 
Jamii (ZSSF)

4 Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5 Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii 
(ZSSF)

6 Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

7 Nd. Saleh Daud MAKAME Meneja - Rasilimali Watu na Utawala Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

8 Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala - Mstaafu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9 Nd. Khamis  Juma  KHAMIS Katibu wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

10 Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

11 Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

Shirika la BIMA Zanzibar 

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

4

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Jamal Kassim ALI Waziri Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Dkt. Juma Malik AKIL Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Aboud Hassan MWINYI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
4 Nd. Rashid Said RASHID Naibu Katibu Mkuu (TEHAMA) Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
5 Nd. Khamis Suleiman MWALIM Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Mhasibu Mkuu wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7 Nd. Ame Burhani SHADHIL Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8 Nd. Mwanahija Almas ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali - Mstaafu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

9 Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

10 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali - Mstaafu

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11 Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID Mkurugenzi Mtendaji Mfuko wa Barabara
12 Nd. Mohammed Haji HAMZA Kamishna wa Sensa ya Watu na 

Makaazi
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

13 Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna/Kaimu Katibu Mtendaji Idara ya Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na 
Sekta Binafsi - Tume ya Mipango

14 Nd. Saumu Khatib HAJI Kamishna Idara ya Bajeti- OR Fedha na Mipango 
15 Nd. Yussuf  Ibrahim YUSSUF Kamishna Idara ya Fedha za Nje - OR Fedha na Mipango
16 Nd. Mashavu Khamis OMAR Kamishna / Kaimu Mtakwimu Mkuu 

wa Serikali
Idara ya Ufuatiliaji na Tathmini -Tume ya Mipango 
/ Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

17 Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna Idara ya Mitaji ya Umma - Tume ya Mipango

18 Dkt. Afua Khalfan MOHAMED Kamishna Idara ya Utafiti - Tume ya Mipango
19 Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna Tume ya Mipango
20 Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna Tume ya Mipango
21 Nd. Siti Abbas ALI Kamishna Tume ya Mipango
22 Nd. Mwita Mgeni MWITA Katibu Mtendaji - Mstaafu Tume ya Mipango 
23 Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI Mtakwimu Mkuu wa Serikali-

Mstaafu
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

24 Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali

25 Nd. Siddik Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utumishi na Utawala - Mamlaka 
ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali 
(ZPPDA)

26 Nd. Mohamed Omar MMOKA Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi  Uchungui na Ufuatiliaji  - 
Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali(ZPPDA)

27 Nd. Mohammed Hassan KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

28 Nd. Suleiman Mohamed RASHID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

29 Nd. Abdalla Mawazo DENGE Mkurugenzi Idara ya Utawala na Mipango - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

30 Nd. Abdul Ramadhan ABEID Mkurugenzi Idara ya Takwimu za Kiuchumi - Ofisi ya Mtakwimu 
Mkuu wa Serikali

31 Nd. Maryam Nassor UKI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya 
Mipango

32 Nd. Khamis  Issa MOHAMMED Afisa Mdhamini Tume ya Mipango
33 Nd. Abdul-wahab Said  ABUBAKAR Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Khadija Mzee RAJAB Meneja Mradi wa BIGZ
35 Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

36 Nd. Rukia Hamad ABDULLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

37 Nd. Omar Bakar MOHAMED Meneja Msaidizi Mfuko wa Barabara
38 Balozi Amina Salum ALI Mwenyekiti Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
39 Nd. Haji Mkema HAJI Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40 Nd. Juma Suleiman Juma JONGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
41 Nd. Ramadhani Ali SHAALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mfuko wa Barabara
42 Nd. Shaaban Masoud KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Fatma  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali (ZPPDA)
44 Nd. Karim Suleiman AHMADA Katibu wa Bodi Mfuko wa Barabara

45 Nd. Kassim Mohammed MUSSA Katibu wa Bodi Tume ya Mipango
46 Nd. Mwantatu Fadhil KHAMIS Mkuu wa Kitengo - IFMS Application Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

5

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
47 Nd. Haroub Ali MASOUD Mkuu wa Ofisi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba

48 Nd. Haji Thuwein HAJI Mkuu wa IFMS Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Arafat Ally HAJI Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la BIMA Zanzibar 
2 Nd. Amina Mzee IBRAHIM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
3 Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
4 Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

5 Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

6 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja wa Kanda - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

7 Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

8 Nd. Majda Issa AHMED Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

9 Nd. Bahatisha Seleman MKALA Meneja wa Tawi Shirika la BIMA Zanzibar 
10 Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

11 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Mipango Shirika la BIMA Zanzibar 

12 Nd. Juma Khamis HIJA Meneja  Rasilimali Watu na Utawala Shirika la BIMA Zanzibar 

13 Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja- TEHAMA Shirika la BIMA Zanzibar 

14 Nd. Mohammed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA Zanzibar 

15 Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI Meneja Msaidizi Shirika la BIMA Zanzibar 
16 Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
17 Nd. Mohammed Kassim HASSAN Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
18 Nd. Asha Ramadhan MANDOBA Katibu wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
19 Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
20 Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
21 Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
22 Nd. Hassan Abdalla MSHAM Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
23 Nd. Edga Falician BARONGO Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
24 Nd. Nasra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
25 Nd. Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
26 Nd. Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
27 Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
28 Nd. Ali Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

29 Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

30 Nd. Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
31 Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
32 Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
33 Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Shirika la BIMA Zanzibar 

34 Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

35 Nd. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

36 Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Nassor Shaaban AMEIR Mkurugenzi Mwendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

2 Dkt. Huda Ahmed YUSSUF Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

3 Nd. Hamad Saleh HAMAD Mkurugenzi Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya 
Jamii (ZSSF)

4 Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5 Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii 
(ZSSF)

6 Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

7 Nd. Saleh Daud MAKAME Meneja - Rasilimali Watu na Utawala Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

8 Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala - Mstaafu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9 Nd. Khamis  Juma  KHAMIS Katibu wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

10 Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

11 Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

Shirika la BIMA Zanzibar 

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
47 Nd. Haroub Ali MASOUD Mkuu wa Ofisi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba

48 Nd. Haji Thuwein HAJI Mkuu wa IFMS Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Arafat Ally HAJI Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la BIMA Zanzibar 
2 Nd. Amina Mzee IBRAHIM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
3 Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
4 Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

5 Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

6 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja wa Kanda - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

7 Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

8 Nd. Majda Issa AHMED Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

9 Nd. Bahatisha Seleman MKALA Meneja wa Tawi Shirika la BIMA Zanzibar 
10 Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

11 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Mipango Shirika la BIMA Zanzibar 

12 Nd. Juma Khamis HIJA Meneja  Rasilimali Watu na Utawala Shirika la BIMA Zanzibar 

13 Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja- TEHAMA Shirika la BIMA Zanzibar 

14 Nd. Mohammed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA Zanzibar 

15 Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI Meneja Msaidizi Shirika la BIMA Zanzibar 
16 Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
17 Nd. Mohammed Kassim HASSAN Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
18 Nd. Asha Ramadhan MANDOBA Katibu wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
19 Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
20 Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
21 Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
22 Nd. Hassan Abdalla MSHAM Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
23 Nd. Edga Falician BARONGO Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
24 Nd. Nasra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
25 Nd. Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
26 Nd. Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
27 Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
28 Nd. Ali Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

29 Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

30 Nd. Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
31 Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
32 Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
33 Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Shirika la BIMA Zanzibar 

34 Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

35 Nd. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

36 Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Nassor Shaaban AMEIR Mkurugenzi Mwendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

2 Dkt. Huda Ahmed YUSSUF Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

3 Nd. Hamad Saleh HAMAD Mkurugenzi Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya 
Jamii (ZSSF)

4 Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5 Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii 
(ZSSF)

6 Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

7 Nd. Saleh Daud MAKAME Meneja - Rasilimali Watu na Utawala Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

8 Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala - Mstaafu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9 Nd. Khamis  Juma  KHAMIS Katibu wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

10 Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

11 Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
12 Nd. Jumanne Juma SALAMBA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

13 Nd. Kassim Hassan KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

14 Nd. Ahmad Assaa AHMAD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Salum Yussuf ALI Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

2 Nd. Ahmed Haji SAADAT Mkurugenzi Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar 
(ZRB)

3 Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

4 Nd. Said Ali MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

5 Nd. Haji Ali HAJI Mkurugenzi Idara ya Sera za Kodi na Fedha - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

6 Nd. Harith Abulzaziz AHMADA Mkurugenzi Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
7 Nd. Nassib Mzee MTUMWA Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8 Nd. Saada  Kassim KHAMIS Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
9 Nd. Salum Juma WAHABI Msaidizi Mkurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

10 Nd. Abeid Omar SALIM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
11 Nd. Adam Abdalla KHAMIS Meneja-Ada za Bandari Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

12 Nd. Ali Khatib JUMA Meneja - Mapato na Matumizi  Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

13 Nd. Asha Ali MOHAMED Meneja-Misamaha ya Kodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

14 Nd. Mohamed Mfaume ALI Meneja Idara ya Rasilimali Watu-ZRB
15 Nd. Asha Amour BAKAR Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

16 Nd. Ali Sharif ALI Meneja-Walipakodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

17 Nd. Kassim Idrissa MUSSA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
18 Nd. Kayombo Tadey KADENGE Meneja-Utafiti na Sera Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

19 Nd. Stephen Werena STEPHEN Meneja- "Complience" Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20 Nd. Suleiman Khamis MOHAMED Meneja Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21 Nd. Ilham Humoud MOHAMMED Meneja Fedha Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

22 Nd. Suweid  Mohammed SUWEID Meneja Idara ya Uhakiki wa Walipa Kodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

23 Nd. Khamis  Juma ALI Meneja Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

24 Nd. Maryam Abdullah BALOZI Meneja Kitengo cha Kodi ya Stampu na Kodi ya Ardhi - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

25 Nd. Safia Ishaq MZEE Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
26 Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID Meneja Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
27 Nd. Khamis Shaali CHUM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
28 Nd. Nassor Ali JUMA Meneja Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

29 Nd. Raha Juma ABDALLA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
30 Nd.  Seif  Suleiman ALI Meneja  Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya 

Mapato Zanzibar (ZRB)
31 Nd. Mtega Othman MOHAMMED Meneja Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
32 Nd. Khuzaymat Hamid SULEIMAN Meneja Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar

33 Nd. Latifa Mzee MUSSA Meneja Idara ya Matumizi na Bajeti - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

34 Nd. Issac Mohamed ABDULRAHMAN Meneja - Mchambuzi Mifumo Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

35 Nd. Eshe Juma ABDULLA Meneja - Viasharia Hatarishi Idara ya Ukaguzi wa Ndani - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

36 Nd. Fatma Jumaane SALEH Meneja Idara ya Pingamizi za Kodi na Masuala ya Kitaalam - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

37 Nd. Shadid Simai SHADID Meneja - Mstaafu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
38 Nd. Amina Muhammed  JUMA Mkuu wa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
39 Nd. Abubakar  Ali  SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
40 Nd. Aisha Yussuf SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
41 Nd. Abass Hamza MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

5

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
47 Nd. Haroub Ali MASOUD Mkuu wa Ofisi Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali-Pemba

48 Nd. Haji Thuwein HAJI Mkuu wa IFMS Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Arafat Ally HAJI Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la BIMA Zanzibar 
2 Nd. Amina Mzee IBRAHIM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
3 Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 
4 Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

5 Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA Zanzibar 

6 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja wa Kanda - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

7 Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

8 Nd. Majda Issa AHMED Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

9 Nd. Bahatisha Seleman MKALA Meneja wa Tawi Shirika la BIMA Zanzibar 
10 Nd. Dotto Ismail KANYORO Meneja wa Kanda Shirika la BIMA Zanzibar 

11 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja Mipango Shirika la BIMA Zanzibar 

12 Nd. Juma Khamis HIJA Meneja  Rasilimali Watu na Utawala Shirika la BIMA Zanzibar 

13 Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja- TEHAMA Shirika la BIMA Zanzibar 

14 Nd. Mohammed Ali AMEIR Meneja Masoko Shirika la BIMA Zanzibar 

15 Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI Meneja Msaidizi Shirika la BIMA Zanzibar 
16 Nd. Ramadhan Mwalim KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
17 Nd. Mohammed Kassim HASSAN Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
18 Nd. Asha Ramadhan MANDOBA Katibu wa Bodi Shirika la BIMA Zanzibar 
19 Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
20 Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
21 Nd. Foum Hassan FOUM Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
22 Nd. Hassan Abdalla MSHAM Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
23 Nd. Edga Falician BARONGO Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
24 Nd. Nasra Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
25 Nd. Nitham Hashim HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
26 Nd. Salum Mohamed SHEHE Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
27 Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
28 Nd. Ali Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

29 Nd. Juma Alawi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la BIMA Zanzibar 

30 Nd. Thania Shaaban USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA Zanzibar 
31 Nd. Abubakar Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
32 Nd. Fatma Haji ABDALLA Msaidizi Mhasibu Shirika la BIMA Zanzibar 
33 Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Shirika la BIMA Zanzibar 

34 Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

35 Nd. Nassor Muhsin ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

36 Nd. Yunus Daudi MRISHO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la BIMA Zanzibar 

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Nassor Shaaban AMEIR Mkurugenzi Mwendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

2 Dkt. Huda Ahmed YUSSUF Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

3 Nd. Hamad Saleh HAMAD Mkurugenzi Idara ya Fedha na Uhasibu - Mfuko wa Hifadhi ya 
Jamii (ZSSF)

4 Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja Idara ya Mipango, Uwekezaji na Utafiti - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

5 Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Idara ya TEHAMA - Mfuko wa Hifadhi ya Jamii 
(ZSSF)

6 Nd. Khamis Filfil THANI Meneja - Huduma Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

7 Nd. Saleh Daud MAKAME Meneja - Rasilimali Watu na Utawala Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Mfuko wa 
Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

8 Nd. Ali Suleiman AHMADA Meneja Utawala - Mstaafu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9 Nd. Khamis  Juma  KHAMIS Katibu wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

10 Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

11 Nd. Said Omar SAID Mhasibu Mkuu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

Shirika la BIMA Zanzibar 

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Salum Yussuf ALI Kamishna Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

2 Nd. Ahmed Haji SAADAT Mkurugenzi Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar 
(ZRB)

3 Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

4 Nd. Said Ali MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

5 Nd. Haji Ali HAJI Mkurugenzi Idara ya Sera za Kodi na Fedha - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

6 Nd. Harith Abulzaziz AHMADA Mkurugenzi Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
7 Nd. Nassib Mzee MTUMWA Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8 Nd. Saada  Kassim KHAMIS Naibu Mkurugezi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
9 Nd. Salum Juma WAHABI Msaidizi Mkurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

10 Nd. Abeid Omar SALIM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
11 Nd. Adam Abdalla KHAMIS Meneja-Ada za Bandari Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

12 Nd. Ali Khatib JUMA Meneja - Mapato na Matumizi  Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

13 Nd. Asha Ali MOHAMED Meneja-Misamaha ya Kodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

14 Nd. Mohamed Mfaume ALI Meneja Idara ya Rasilimali Watu-ZRB
15 Nd. Asha Amour BAKAR Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

16 Nd. Ali Sharif ALI Meneja-Walipakodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

17 Nd. Kassim Idrissa MUSSA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
18 Nd. Kayombo Tadey KADENGE Meneja-Utafiti na Sera Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

19 Nd. Stephen Werena STEPHEN Meneja- "Complience" Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20 Nd. Suleiman Khamis MOHAMED Meneja Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21 Nd. Ilham Humoud MOHAMMED Meneja Fedha Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

22 Nd. Suweid  Mohammed SUWEID Meneja Idara ya Uhakiki wa Walipa Kodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

23 Nd. Khamis  Juma ALI Meneja Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

24 Nd. Maryam Abdullah BALOZI Meneja Kitengo cha Kodi ya Stampu na Kodi ya Ardhi - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

25 Nd. Safia Ishaq MZEE Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
26 Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID Meneja Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
27 Nd. Khamis Shaali CHUM Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
28 Nd. Nassor Ali JUMA Meneja Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

29 Nd. Raha Juma ABDALLA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
30 Nd.  Seif  Suleiman ALI Meneja  Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya 

Mapato Zanzibar (ZRB)
31 Nd. Mtega Othman MOHAMMED Meneja Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
32 Nd. Khuzaymat Hamid SULEIMAN Meneja Idara ya Utafiti na Sera - Bodi ya Mapato Zanzibar

33 Nd. Latifa Mzee MUSSA Meneja Idara ya Matumizi na Bajeti - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

34 Nd. Issac Mohamed ABDULRAHMAN Meneja - Mchambuzi Mifumo Idara ya TEHAMA - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

35 Nd. Eshe Juma ABDULLA Meneja - Viasharia Hatarishi Idara ya Ukaguzi wa Ndani - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

36 Nd. Fatma Jumaane SALEH Meneja Idara ya Pingamizi za Kodi na Masuala ya Kitaalam - 
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

37 Nd. Shadid Simai SHADID Meneja - Mstaafu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
38 Nd. Amina Muhammed  JUMA Mkuu wa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
39 Nd. Abubakar  Ali  SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
40 Nd. Aisha Yussuf SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
41 Nd. Abass Hamza MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
42 Nd. Ali  Adnan HAMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
43 Nd. Ali Mbarak IDDI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
44 Nd. Ali Mohammed MBAROUK Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
45 Nd. Aly Rashid KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
46 Nd. Amin Omar  KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
47 Nd. Amina Ali SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
48 Nd. Amina Charles BARNABAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
49 Nd. Ardilla Saleh SADIQ Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
50 Nd. Asha Haji ALI Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
51 Nd. Asia Abdisallami HUSSEIN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
52 Nd. Bahati Rajab ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
53 Nd. Beshuu Hemed KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
54 Nd. Bimkubwa  Yussuf HUSSEIN Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
55 Nd. Fadhila Ramadhan  OMAR Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
56 Nd. Fakih Amour KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
57 Nd. Fatma Kombo MOH'D Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
58 Nd. Fatma Omary MUHAMMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
59 Nd. Hafidh Othman  OMAR Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
60 Nd. Hafsa Ali MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
61 Nd. Hamad Rashid ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
62 Nd. Hamida Sheha JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
63 Nd. Hamza Khatib OTHMAN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
64 Nd. Fathiya Ali SALIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
65 Nd. Hassan Said ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
66 Nd. Hawa Hassan ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
67 Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
68 Nd. Ilham Mohammed HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
69 Nd. Ilham Mussa HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
70 Nd. Issa Mohammed KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
71 Nd. Jamal Hassan JAMAL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
72 Nd. Khadija  Abdulla SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
73 Nd. Khadija Mgeni KASSIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
74 Nd. Khairat Said SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
75 Nd. Khalfan Juma KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
76 Nd. Jamila Said MUHARRAM Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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42 Nd. Ali  Adnan HAMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
43 Nd. Ali Mbarak IDDI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
44 Nd. Ali Mohammed MBAROUK Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
45 Nd. Aly Rashid KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
46 Nd. Amin Omar  KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
47 Nd. Amina Ali SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
48 Nd. Amina Charles BARNABAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
49 Nd. Ardilla Saleh SADIQ Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
50 Nd. Asha Haji ALI Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
51 Nd. Asia Abdisallami HUSSEIN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
52 Nd. Bahati Rajab ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
53 Nd. Beshuu Hemed KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
54 Nd. Bimkubwa  Yussuf HUSSEIN Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
55 Nd. Fadhila Ramadhan  OMAR Afisa Mapato Idara ya Mapato Yasiyo ya Kodi - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
56 Nd. Fakih Amour KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
57 Nd. Fatma Kombo MOH'D Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
58 Nd. Fatma Omary MUHAMMAD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
59 Nd. Hafidh Othman  OMAR Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
60 Nd. Hafsa Ali MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
61 Nd. Hamad Rashid ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
62 Nd. Hamida Sheha JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
63 Nd. Hamza Khatib OTHMAN Afisa Mapato Idara ya mapato na Madeni - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
64 Nd. Fathiya Ali SALIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
65 Nd. Hassan Said ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
66 Nd. Hawa Hassan ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
67 Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
68 Nd. Ilham Mohammed HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
69 Nd. Ilham Mussa HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
70 Nd. Issa Mohammed KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
71 Nd. Jamal Hassan JAMAL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
72 Nd. Khadija  Abdulla SULEIMAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
73 Nd. Khadija Mgeni KASSIM Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
74 Nd. Khairat Said SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
75 Nd. Khalfan Juma KHALFAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
76 Nd. Jamila Said MUHARRAM Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
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77 Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
78 Nd. Khamis Juma ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
79 Nd. Laila Khamis MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
80 Nd. Lailat Ramadhan ASEID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
81 Nd. Libna Abdalla SARHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
82 Nd. Maryam Omar MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
83 Nd. Maryam Rashid HADID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
84 Nd. Mgeni Bakar ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
85 Nd. Mohamed  Ali ALMAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
86 Nd. Mohamed  Seif MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
87 Nd. Mohamed Salum KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
88 Nd. Muhidin Aboud AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
89 Nd. Munira Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
90 Nd. Mussa Juma  MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
91 Nd. Mustafa Salum AME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
92 Nd. Angela Julius MAENDA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
93 Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
94 Nd. Mwahija Juma ABDULLA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
95 Nd. Mwajuma Machano MKALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
96 Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
97 Nd. Rehema Mussa JOSEPH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
98 Nd. Rahma Salum ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
99 Nd. Fatma Taymour SALEH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

100 Nd. Raya  Ali ABEID Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

101 Nd. Said Issa KIROBO Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

102 Nd. Saide Mohammed SEIF Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

103 Nd. Shabani Jaffar JUMANNE Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

104 Nd. Samawi Mbarak KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

105 Nd. Sauda Rashidi MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

106 Nd. Saumu Khatibu HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

107 Nd. Suleiman Ame MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

108 Nd. Zainab Mohammed 
ABDULRAHMAN

Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

109 Nd. Zakia Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

110 Nd. Zani  Said  SHAHA Afisa Mapato Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

111 Nd. Wasila Ali AMEIR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

112 Nd. Wahida Abuu AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

113 Nd. Uchungu Kheri JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
77 Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
78 Nd. Khamis Juma ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
79 Nd. Laila Khamis MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
80 Nd. Lailat Ramadhan ASEID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
81 Nd. Libna Abdalla SARHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
82 Nd. Maryam Omar MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
83 Nd. Maryam Rashid HADID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
84 Nd. Mgeni Bakar ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
85 Nd. Mohamed  Ali ALMAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
86 Nd. Mohamed  Seif MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
87 Nd. Mohamed Salum KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
88 Nd. Muhidin Aboud AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
89 Nd. Munira Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
90 Nd. Mussa Juma  MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
91 Nd. Mustafa Salum AME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
92 Nd. Angela Julius MAENDA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
93 Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
94 Nd. Mwahija Juma ABDULLA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
95 Nd. Mwajuma Machano MKALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
96 Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
97 Nd. Rehema Mussa JOSEPH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
98 Nd. Rahma Salum ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
99 Nd. Fatma Taymour SALEH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

100 Nd. Raya  Ali ABEID Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

101 Nd. Said Issa KIROBO Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

102 Nd. Saide Mohammed SEIF Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

103 Nd. Shabani Jaffar JUMANNE Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

104 Nd. Samawi Mbarak KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

105 Nd. Sauda Rashidi MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

106 Nd. Saumu Khatibu HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

107 Nd. Suleiman Ame MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

108 Nd. Zainab Mohammed 
ABDULRAHMAN

Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

109 Nd. Zakia Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

110 Nd. Zani  Said  SHAHA Afisa Mapato Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

111 Nd. Wasila Ali AMEIR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

112 Nd. Wahida Abuu AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

113 Nd. Uchungu Kheri JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
114 Nd. Ulfat Seif SHAABAN Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
115 Nd. Zuwena Juma IS-HAKA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
116 Nd. Shamis Kassim SHIMEL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
117 Nd. Sheha Mussa SHEHA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
118 Nd. Saada Hassan KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
119 Nd. Safaa Abdi SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
120 Nd. Safia Amour HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
121 Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
122 Nd. Mohammed Ali  MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
123 Nd. Salim Kassim ALI Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
124 Nd. Salim Yasr KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
125 Nd. Salma  Mvita  KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
126 Nd. Makame Mohammed MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
127 Nd. Omar Hamza MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
128 Nd. Othman Ali HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
129 Nd. Kassim Habib ALI Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
130 Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
131 Nd. Salum Zahor MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
132 Nd. Zuwena Said SEIF Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
133 Nd. Sheikha Abubakar MOHAMED Afisa Mapato - Mstaafu Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
134 Nd. Salma Ali MZEE Afisa Kodi Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
135 Nd. Sophia KAYOMBO KADENGE Afisa Kodi Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
136 Nd. Tafida Feteh SAAD Afisa Kodi Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
137 Nd. Saleh Sadiq OSMAN Mwenyekiti Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

138 Nd. Juma Bakar HASSAN Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

139 Nd. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

140 Nd. Said Aboud MOHAMED Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

141 Nd. Khamis  Jaffar MFAUME Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

142 Nd. Mohammed Khamis HIJA Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
143 Nd. Hassanat Jabir UKI Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
144 Nd. Asha Nassib ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
145 Nd. Halima Ali OTHMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
146 Nd. Ikram Abdalla MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
147 Nd. Mussa Salim AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
148 Nd. Khalid Mambo MUSSA Msaidizi Mhasibu Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
149 Nd. Abdulrabi Khamis MAHFOUDH Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

150 Nd. Mussa Salum AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
151 Nd. Mohamed Khamis BAUTI Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152 Nd. Bathna Abdalla RASHID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

153 Nd. Hashim Kombo HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

154 Nd. Hawa Hussein JUMA Mkaguzi wa Hesabu za Serikali/ Afisa 
Mapato

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)/ Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
77 Nd. Khamis Ame HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
78 Nd. Khamis Juma ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
79 Nd. Laila Khamis MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
80 Nd. Lailat Ramadhan ASEID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
81 Nd. Libna Abdalla SARHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
82 Nd. Maryam Omar MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
83 Nd. Maryam Rashid HADID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
84 Nd. Mgeni Bakar ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
85 Nd. Mohamed  Ali ALMAS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
86 Nd. Mohamed  Seif MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
87 Nd. Mohamed Salum KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
88 Nd. Muhidin Aboud AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
89 Nd. Munira Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
90 Nd. Mussa Juma  MUSSA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
91 Nd. Mustafa Salum AME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
92 Nd. Angela Julius MAENDA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
93 Nd. Abeid Mjori MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
94 Nd. Mwahija Juma ABDULLA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
95 Nd. Mwajuma Machano MKALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
96 Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
97 Nd. Rehema Mussa JOSEPH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
98 Nd. Rahma Salum ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
99 Nd. Fatma Taymour SALEH Afisa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

100 Nd. Raya  Ali ABEID Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 
- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

101 Nd. Said Issa KIROBO Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

102 Nd. Saide Mohammed SEIF Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

103 Nd. Shabani Jaffar JUMANNE Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

104 Nd. Samawi Mbarak KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

105 Nd. Sauda Rashidi MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

106 Nd. Saumu Khatibu HAJI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

107 Nd. Suleiman Ame MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

108 Nd. Zainab Mohammed 
ABDULRAHMAN

Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

109 Nd. Zakia Abdalla ALI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

110 Nd. Zani  Said  SHAHA Afisa Mapato Idara ya Upelelezi wa Walipakodi - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

111 Nd. Wasila Ali AMEIR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

112 Nd. Wahida Abuu AMOUR Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

113 Nd. Uchungu Kheri JUMA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
155 Nd. Seif Mohammed HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

156 Nd. Khamis Haji ABEID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za SMZ

Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

157 Nd. Khadija Haji OTHMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za SMZ

Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

158 Nd. Asya Fatawi TAHIR Mkaguzi Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Dkt. Muhsin Salim MASOUD Mkurugenzi Mwendeshaji Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

2 Nd. Iddi Haji MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji - Mstaafu Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

3 Nd. Mohamed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

4 Nd. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

5 Nd. Seif Suleiman MOHAMED Mkurugenzi Masoko Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

6 Nd. Mwashamba Hassan ALI Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

7 Nd. Hussein Migoda MATAKA Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
8 Nd. Jaha Haji KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

9 Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM Meneja-Mikopo Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

10 Nd. Ali Hamad  KOMBO Meneja Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

11 Nd. Fatma Adnan HAMAD Meneja Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

12 Nd. Haji Machano HAJI Meneja Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

13 Nd. Attiye Mbarak MOHAMED Meneja Tawi la Lumumba - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

14 Nd. Badru Mohammed MASOUD Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

15 Nd. Juma Ameir MAKAME Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

16 Nd. Machano Haji MACHANO Meneja Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

17 Nd. Masoud Ame MOHAMMED Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

18 Nd. Khatib Pandu BUYU Meneja- TEHAMA Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

19 Nd. Mussa Hamad MUSSA Meneja Uendeshaji Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

20 Nd. Mwalim Mussa OMAR Meneja SWIFT and T/BACKOFFICE - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

21 Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D Meneja Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

22 Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAN Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

23 Nd. Ahmed Ali MOHAMMED Meneja wa Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

24 Nd. Seif Ali SAID Meneja Idara ya Ufuatiliaji Majanga - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

25 Nd. Silima Vuai FAKI Meneja Ufuatiliaji Mikopo - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

26 Nd. Viwe Ali JUMA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
27 Nd. Yussuf Ali RAJAB Meneja wa Tawi Tawi la Taraza - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

28 Nd. Makame Burhan SHADHIL Meneja Tawi PBZ Islamic Bank-PEMBA
29 Nd. Mohammed Shehe OTHMAN Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
30 Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN Meneja wa Tawi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa 

Zanzibar (PBZ)
31 Nd. Said Ali MWINYIGOGO Meneja Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 

Zanzibar (PBZ)
32 Nd. Ameir Makame HAJI Meneja wa Tawi Tawi la Malindi - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

33 Nd. Sarah Omar HAMADI Afisa wa Benki Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
114 Nd. Ulfat Seif SHAABAN Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
115 Nd. Zuwena Juma IS-HAKA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
116 Nd. Shamis Kassim SHIMEL Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
117 Nd. Sheha Mussa SHEHA Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
118 Nd. Saada Hassan KHATIB Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
119 Nd. Safaa Abdi SAID Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
120 Nd. Safia Amour HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
121 Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
122 Nd. Mohammed Ali  MOHAMMED Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
123 Nd. Salim Kassim ALI Afisa Mapato Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
124 Nd. Salim Yasr KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
125 Nd. Salma  Mvita  KHAMIS Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
126 Nd. Makame Mohammed MAKAME Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
127 Nd. Omar Hamza MWINYI Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
128 Nd. Othman Ali HASSAN Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
129 Nd. Kassim Habib ALI Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
130 Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
131 Nd. Salum Zahor MOHAMED Afisa Mapato Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
132 Nd. Zuwena Said SEIF Afisa Mikopo Idara ya Ukusanyaji na Ushughulikiaji wa Ritani - 

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
133 Nd. Sheikha Abubakar MOHAMED Afisa Mapato - Mstaafu Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
134 Nd. Salma Ali MZEE Afisa Kodi Idara ya Ukusanyaji Mapato - Bodi ya Mapato 

Zanzibar (ZRB)
135 Nd. Sophia KAYOMBO KADENGE Afisa Kodi Idara ya Usajili,Ukaguzi na Upelelezi wa Mlipa Kodi 

- Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
136 Nd. Tafida Feteh SAAD Afisa Kodi Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
137 Nd. Saleh Sadiq OSMAN Mwenyekiti Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

138 Nd. Juma Bakar HASSAN Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

139 Nd. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

140 Nd. Said Aboud MOHAMED Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

141 Nd. Khamis  Jaffar MFAUME Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

142 Nd. Mohammed Khamis HIJA Katibu wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
143 Nd. Hassanat Jabir UKI Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
144 Nd. Asha Nassib ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
145 Nd. Halima Ali OTHMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
146 Nd. Ikram Abdalla MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
147 Nd. Mussa Salim AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
148 Nd. Khalid Mambo MUSSA Msaidizi Mhasibu Idara ya Fedha - Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
149 Nd. Abdulrabi Khamis MAHFOUDH Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

150 Nd. Mussa Salum AHMED Mhasibu Mapato Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)
151 Nd. Mohamed Khamis BAUTI Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152 Nd. Bathna Abdalla RASHID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

153 Nd. Hashim Kombo HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

154 Nd. Hawa Hussein JUMA Mkaguzi wa Hesabu za Serikali/ Afisa 
Mapato

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)/ Bodi ya Mapato 
Zanzibar (ZRB)

28  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR        28 Januari, 2022
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
34 Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36 Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37 Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

39 Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40 Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

41 Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

42 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya  Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43 Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

44 Nd. Estella  Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45 Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

48 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 Nd. Ali Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50 Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

53 Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

54 Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

55 Nd. Muhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

56 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

57 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
2 Nd. Seif Shaaban MWINYI Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu

6 Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7 Nd. Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

9 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10 Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11 Mhe. Mbarouk  Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria

12 Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria

13 Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini

14 Nd. Salma  Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

15 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED

Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

16 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

17 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali - Mstaafu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
155 Nd. Seif Mohammed HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

156 Nd. Khamis Haji ABEID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za SMZ

Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

157 Nd. Khadija Haji OTHMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za SMZ

Bodi ya Mapato Zanzibr (ZRB)

158 Nd. Asya Fatawi TAHIR Mkaguzi Mkuu wa Mapato Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Dkt. Muhsin Salim MASOUD Mkurugenzi Mwendeshaji Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

2 Nd. Iddi Haji MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji - Mstaafu Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

3 Nd. Mohamed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

4 Nd. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

5 Nd. Seif Suleiman MOHAMED Mkurugenzi Masoko Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

6 Nd. Mwashamba Hassan ALI Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

7 Nd. Hussein Migoda MATAKA Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
8 Nd. Jaha Haji KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

9 Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM Meneja-Mikopo Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

10 Nd. Ali Hamad  KOMBO Meneja Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

11 Nd. Fatma Adnan HAMAD Meneja Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

12 Nd. Haji Machano HAJI Meneja Idara ya Huduma za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

13 Nd. Attiye Mbarak MOHAMED Meneja Tawi la Lumumba - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

14 Nd. Badru Mohammed MASOUD Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

15 Nd. Juma Ameir MAKAME Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

16 Nd. Machano Haji MACHANO Meneja Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

17 Nd. Masoud Ame MOHAMMED Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

18 Nd. Khatib Pandu BUYU Meneja- TEHAMA Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

19 Nd. Mussa Hamad MUSSA Meneja Uendeshaji Tawi la Mpirani ISLAMIC BANK - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

20 Nd. Mwalim Mussa OMAR Meneja SWIFT and T/BACKOFFICE - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

21 Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D Meneja Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

22 Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAN Meneja Tawi la Mwanakwerekwe - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

23 Nd. Ahmed Ali MOHAMMED Meneja wa Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

24 Nd. Seif Ali SAID Meneja Idara ya Ufuatiliaji Majanga - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

25 Nd. Silima Vuai FAKI Meneja Ufuatiliaji Mikopo - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

26 Nd. Viwe Ali JUMA Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
27 Nd. Yussuf Ali RAJAB Meneja wa Tawi Tawi la Taraza - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

28 Nd. Makame Burhan SHADHIL Meneja Tawi PBZ Islamic Bank-PEMBA
29 Nd. Mohammed Shehe OTHMAN Meneja Tawi Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
30 Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN Meneja wa Tawi Tawi la Mpirani Islamic Bank - Benki ya Watu wa 

Zanzibar (PBZ)
31 Nd. Said Ali MWINYIGOGO Meneja Makao Makuu - Mpirani - Benki ya Watu wa 

Zanzibar (PBZ)
32 Nd. Ameir Makame HAJI Meneja wa Tawi Tawi la Malindi - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

33 Nd. Sarah Omar HAMADI Afisa wa Benki Makao Makuu  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

28 Januari, 2022  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR          29
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Shk. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

19 Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma

20 Nd. Mussa Kombo BAKARI Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria

21 Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22 Shk. Othman  Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

23 Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma

24 Nd. Salim Mohammed ABDALLA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

25 Nd. Juma Msafiri KARIBONA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
26 Dkt. Sikujua Omar HAMDAN Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
27 Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

28 Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

29 Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
30 Dkt. Ali Ahmed UKI Mkuu wa Skuli ya Sheria Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria

31 ACP. Makarani Khamis AHMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

32 Nd. Said Seif SAID Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao

33 Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Utawala,Rasilimali Watu na Mipango - 
Kamisheni ya Utumishi wa Umma

34 Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na 
Maendeleo

35 Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

36 Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi Idara ya Ushauri,Usimamizi wa 
Mikataba,Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa - 
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

37 Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

38 Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi,Utumishi na Maslahi 
ya Watumishi

39 Nd. Makame Khamis HASSAN Mkurugenzi Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

40 Nd. Khamis Gharib KHAMIS Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu
41 Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria
42 Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi Idra ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu - 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
43 Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

44 Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti

45 Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46 Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
47 Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
48 Nd. Halima Khamis ALI Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
49 Nd. Suleiman Ame JUMA Afisa Dhamana Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 

Uchumii
50 Nd. Mohammed Ali ABDALLA Katibu wa Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
51 Nd. Said  Ahmad MOHAMMED Msaidizi Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
52 Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY Mwenyekiti wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

53 Nd. Sabra Mahmoud IDDI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria
54 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56 Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi wa Umma
57 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
58 Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
59 Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
60 Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
61 Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
62 Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63 Nd. Ali Hassan RAJAB Mjumbe Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64 Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
34 Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36 Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37 Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

39 Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40 Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

41 Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

42 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya  Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43 Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

44 Nd. Estella  Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45 Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

48 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 Nd. Ali Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50 Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

53 Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

54 Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

55 Nd. Muhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

56 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

57 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
2 Nd. Seif Shaaban MWINYI Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu

6 Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7 Nd. Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

9 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10 Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11 Mhe. Mbarouk  Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria

12 Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria

13 Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini

14 Nd. Salma  Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

15 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED

Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

16 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

17 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali - Mstaafu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Shk. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

19 Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma

20 Nd. Mussa Kombo BAKARI Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria

21 Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22 Shk. Othman  Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

23 Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma

24 Nd. Salim Mohammed ABDALLA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

25 Nd. Juma Msafiri KARIBONA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
26 Dkt. Sikujua Omar HAMDAN Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
27 Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

28 Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

29 Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
30 Dkt. Ali Ahmed UKI Mkuu wa Skuli ya Sheria Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria

31 ACP. Makarani Khamis AHMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

32 Nd. Said Seif SAID Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao

33 Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Utawala,Rasilimali Watu na Mipango - 
Kamisheni ya Utumishi wa Umma

34 Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na 
Maendeleo

35 Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

36 Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi Idara ya Ushauri,Usimamizi wa 
Mikataba,Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa - 
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

37 Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

38 Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi,Utumishi na Maslahi 
ya Watumishi

39 Nd. Makame Khamis HASSAN Mkurugenzi Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

40 Nd. Khamis Gharib KHAMIS Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu
41 Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria
42 Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi Idra ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu - 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
43 Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

44 Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti

45 Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46 Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
47 Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
48 Nd. Halima Khamis ALI Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
49 Nd. Suleiman Ame JUMA Afisa Dhamana Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 

Uchumii
50 Nd. Mohammed Ali ABDALLA Katibu wa Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
51 Nd. Said  Ahmad MOHAMMED Msaidizi Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
52 Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY Mwenyekiti wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

53 Nd. Sabra Mahmoud IDDI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria
54 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56 Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi wa Umma
57 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
58 Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
59 Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
60 Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
61 Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
62 Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63 Nd. Ali Hassan RAJAB Mjumbe Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64 Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
34 Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36 Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37 Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

39 Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40 Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

41 Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

42 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya  Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43 Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

44 Nd. Estella  Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45 Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

48 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 Nd. Ali Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50 Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

53 Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

54 Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

55 Nd. Muhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

56 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

57 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
2 Nd. Seif Shaaban MWINYI Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu

6 Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7 Nd. Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

9 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10 Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11 Mhe. Mbarouk  Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria

12 Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria

13 Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini

14 Nd. Salma  Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

15 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED

Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

16 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

17 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali - Mstaafu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Shk. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

19 Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma

20 Nd. Mussa Kombo BAKARI Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria

21 Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22 Shk. Othman  Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

23 Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma

24 Nd. Salim Mohammed ABDALLA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

25 Nd. Juma Msafiri KARIBONA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
26 Dkt. Sikujua Omar HAMDAN Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
27 Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

28 Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

29 Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
30 Dkt. Ali Ahmed UKI Mkuu wa Skuli ya Sheria Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria

31 ACP. Makarani Khamis AHMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

32 Nd. Said Seif SAID Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao

33 Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Utawala,Rasilimali Watu na Mipango - 
Kamisheni ya Utumishi wa Umma

34 Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na 
Maendeleo

35 Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

36 Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi Idara ya Ushauri,Usimamizi wa 
Mikataba,Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa - 
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

37 Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

38 Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi,Utumishi na Maslahi 
ya Watumishi

39 Nd. Makame Khamis HASSAN Mkurugenzi Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

40 Nd. Khamis Gharib KHAMIS Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu
41 Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria
42 Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi Idra ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu - 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
43 Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

44 Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti

45 Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46 Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
47 Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
48 Nd. Halima Khamis ALI Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
49 Nd. Suleiman Ame JUMA Afisa Dhamana Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 

Uchumii
50 Nd. Mohammed Ali ABDALLA Katibu wa Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
51 Nd. Said  Ahmad MOHAMMED Msaidizi Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
52 Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY Mwenyekiti wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

53 Nd. Sabra Mahmoud IDDI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria
54 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56 Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi wa Umma
57 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
58 Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
59 Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
60 Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
61 Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
62 Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63 Nd. Ali Hassan RAJAB Mjumbe Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64 Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
34 Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36 Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37 Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

39 Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40 Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

41 Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

42 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya  Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43 Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

44 Nd. Estella  Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45 Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

48 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 Nd. Ali Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50 Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

53 Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

54 Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

55 Nd. Muhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

56 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

57 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
2 Nd. Seif Shaaban MWINYI Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu

6 Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7 Nd. Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

9 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10 Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11 Mhe. Mbarouk  Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria

12 Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria

13 Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini

14 Nd. Salma  Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

15 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED

Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

16 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

17 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali - Mstaafu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
65 Nd. Jamal Mohammed ABEID Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
66 Nd. Khamis Said BAKARI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
67 Nd. Khamis Salim ALI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
68 Nd. Shaib Mabrouk ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
69 Nd. Mkasha  Sharif  HAMAD Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
70 Nd. Nassor Ali SALIM Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
71 Nd. Omar Hassan OMAR Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
72 Nd. Riziki Jecha SALIM Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
73 Nd. Said  Salim SAID Mjumbe wa Baraza Baraza la Uongozi wa Kituo cha Mafunzo ya Sheria 

na Utafiti Zanzibar
74 Nd. Haji Ramadhan HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
75 Nd. Zaituni  Mohammed HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

76 Nd. Chai Ali MOHAMMED Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki

77 Nd. Rahma Ameir HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

78 Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

79 Nd. Safia Hija ABRASS Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali Mtandao
80 Nd. Omar Khamis MUSSA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

81 Nd. Amran Ali SALUM Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Utumishi Serikalini

82 Nd. Hija Hamid YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria

83 Nd. Mohammed Khamis HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utumishi wa Umma

84 Nd. Moh'd Juma NGWALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

85 Nd. Said Shaib HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

86 Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
87 Nd. Ali Haidar MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - Pemba  

1 Dkt. Othman Abbas ALI Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa 
Hesabu za serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

2 Nd. Lutfia Tahir ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Viinua Mgongo - Ofisi ya 
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

3 Nd. Ramadhan Iddi HASSAN Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

4 Nd. Robert Laurian MWEIRO Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA - Ofisi ya 
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

5 Nd. Said Khamis JUMA Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

6 Nd.Riziki Said SEIF Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

7 Nd. Khadija Nassib RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi Mipango na Uendeshaji - Ofisi 
ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali8 Nd. Hadia Salim KOMBO Meneja Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

9 Nd. Louis  Henry MAJALIWA Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

10 Nd. Mwajuma Iddi HASSAN Msimamizi wa Ukaguzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

11 Nd.Mohamed Juma KHALID Mkuu wa Ukaguzi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

12 Nd. Hamad Akida HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

13 Nd. Awena  Suleiman KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

14 Nd. Salum Suleiman ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

15 Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

16 Nd. Mayasa  Suleiman MAALIM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

17 Nd. Amina  Haji PONGWA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

18 Nd. Dola Rashid MAHAZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Shk. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

19 Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu Kamisheni ya Utumishi wa Umma

20 Nd. Mussa Kombo BAKARI Katibu Tume ya Kurekebisha Sheria

21 Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
22 Shk. Othman  Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu

23 Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma

24 Nd. Salim Mohammed ABDALLA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria

25 Nd. Juma Msafiri KARIBONA Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
26 Dkt. Sikujua Omar HAMDAN Kamishna Tume ya Kurekebisha Sheria
27 Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

28 Mhe. Sebtuu Mohammed NASSOR Kamishna Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

29 Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Kamishna Kamisheni ya Utumishi wa Umma
30 Dkt. Ali Ahmed UKI Mkuu wa Skuli ya Sheria Skuli ya Sheria - Skuli ya Sheria

31 ACP. Makarani Khamis AHMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

32 Nd. Said Seif SAID Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Mtandao

33 Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Utawala,Rasilimali Watu na Mipango - 
Kamisheni ya Utumishi wa Umma

34 Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango Rasilimali watu Mafunzo na 
Maendeleo

35 Nd. Asya Mussa ALI Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

36 Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi Idara ya Ushauri,Usimamizi wa 
Mikataba,Uhusiano wa Kikanda na Kimataifa - 
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

37 Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi wa Umma

38 Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi,Utumishi na Maslahi 
ya Watumishi

39 Nd. Makame Khamis HASSAN Mkurugenzi Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

40 Nd. Khamis Gharib KHAMIS Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu
41 Nd. Hanifa Ramadhan SAID Mkurugenzi Idara ya Katiba na Msaada wa Kisheria
42 Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi Idra ya Mipango, Uendeshaji na Rasilimali Watu - 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
43 Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

44 Nd. Yussuf Mohammed ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti

45 Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46 Shk. Othman Mohammed SALEH Mkurugenzi Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
47 Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora
48 Nd. Halima Khamis ALI Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
49 Nd. Suleiman Ame JUMA Afisa Dhamana Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 

Uchumii
50 Nd. Mohammed Ali ABDALLA Katibu wa Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
51 Nd. Said  Ahmad MOHAMMED Msaidizi Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
52 Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY Mwenyekiti wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

53 Nd. Sabra Mahmoud IDDI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria
54 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
55 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
56 Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi wa Umma
57 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
58 Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
59 Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
60 Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
61 Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
62 Nd. Khadija Ahmed OMAR Mjumbe Tume ya Utumishi Serikalini
63 Nd. Ali Hassan RAJAB Mjumbe Kamisheni ya Utumishi wa Umma
64 Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu

32  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR        28 Januari, 2022



14

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
65 Nd. Jamal Mohammed ABEID Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
66 Nd. Khamis Said BAKARI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
67 Nd. Khamis Salim ALI Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
68 Nd. Shaib Mabrouk ABDALLA Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
69 Nd. Mkasha  Sharif  HAMAD Mjumbe - Baraza la Ulamaa Ofisi ya Mufti Mkuu
70 Nd. Nassor Ali SALIM Mjumbe wa Bodi - Mstaafu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
71 Nd. Omar Hassan OMAR Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
72 Nd. Riziki Jecha SALIM Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
73 Nd. Said  Salim SAID Mjumbe wa Baraza Baraza la Uongozi wa Kituo cha Mafunzo ya Sheria 

na Utafiti Zanzibar
74 Nd. Haji Ramadhan HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
75 Nd. Zaituni  Mohammed HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

76 Nd. Chai Ali MOHAMMED Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki

77 Nd. Rahma Ameir HAJI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

78 Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

79 Nd. Safia Hija ABRASS Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali Mtandao
80 Nd. Omar Khamis MUSSA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

81 Nd. Amran Ali SALUM Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Utumishi Serikalini

82 Nd. Hija Hamid YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kurekebisha Sheria

83 Nd. Mohammed Khamis HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utumishi wa Umma

84 Nd. Moh'd Juma NGWALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa 
Uchumii

85 Nd. Said Shaib HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

86 Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
87 Nd. Ali Haidar MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - Pemba  

1 Dkt. Othman Abbas ALI Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa 
Hesabu za serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

2 Nd. Lutfia Tahir ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Viinua Mgongo - Ofisi ya 
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

3 Nd. Ramadhan Iddi HASSAN Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

4 Nd. Robert Laurian MWEIRO Mkurugenzi Idara ya Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA - Ofisi ya 
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

5 Nd. Said Khamis JUMA Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

6 Nd.Riziki Said SEIF Mkurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

7 Nd. Khadija Nassib RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi Mipango na Uendeshaji - Ofisi 
ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali8 Nd. Hadia Salim KOMBO Meneja Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

9 Nd. Louis  Henry MAJALIWA Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

10 Nd. Mwajuma Iddi HASSAN Msimamizi wa Ukaguzi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

11 Nd.Mohamed Juma KHALID Mkuu wa Ukaguzi Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

12 Nd. Hamad Akida HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

13 Nd. Awena  Suleiman KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

14 Nd. Salum Suleiman ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

15 Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

16 Nd. Mayasa  Suleiman MAALIM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

17 Nd. Amina  Haji PONGWA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

18 Nd. Dola Rashid MAHAZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali

15

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
19 Nd. Fatma Kitwango MWISHEHE Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 

za Serikali
Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

20 Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

21 Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

22 Nd. Hamad Muhamad MUSSA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

23 Nd. Juma Mohamed JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

24 Nd. Mussa Bakar SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

25 Nd. Mwatima Yussuf HAMDAN Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

26 Nd. Nassor Mdachi MWINYI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

27 Nd. Nayla Peter BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

28 Nd. Rashid Suleiman MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

29 Nd. Rukia  Soud MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

30 Nd.Mariyam Alhaji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

31 Nd. Layla Wazir HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

32 Nd. Zakia Khamis SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

33 Nd. Said Ali KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

34 Nd. Saleh Abdul-razak HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

35 Nd. Salma Khalid ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

36 Nd. Saraphia Isdory ELIAS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

37 Nd. Seif Moh'd MASOUD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

38 Nd. Shekha Said AWESU Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

39 Nd. Shida Silima MGENI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

40 Nd. Subira Muumin ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

41 Nd. Tauhida Foum HAJI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

42 Nd. Wahida Mohammed HAFIDH Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

43 Nd. Rehema Hashim MANZI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

44 Nd. Mdogo Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

45 Nd. Maryam Mpango SIMAI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

46 Nd. Mfaume Mohammed MFAUME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

47 Nd. Mara Shamsi MARA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

48 Nd. Mariam  Amir MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

49 Nd. Maryam Abdul  MPECHI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

50 Nd. Maryam Ali JUMA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

51 Nd. Aley Mohamed ABEID Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

52 Nd. Abdi Ali FAKI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

53 Nd. Abdulhamid Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

54 Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

55 Nd. Mnyimbi Mtumwa MNYIMBI Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali
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19 Nd. Fatma Kitwango MWISHEHE Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 

za Serikali
Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

20 Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

21 Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

22 Nd. Hamad Muhamad MUSSA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

23 Nd. Juma Mohamed JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

24 Nd. Mussa Bakar SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

25 Nd. Mwatima Yussuf HAMDAN Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

26 Nd. Nassor Mdachi MWINYI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

27 Nd. Nayla Peter BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

28 Nd. Rashid Suleiman MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

29 Nd. Rukia  Soud MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

30 Nd.Mariyam Alhaji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

31 Nd. Layla Wazir HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

32 Nd. Zakia Khamis SAID Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

33 Nd. Said Ali KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

34 Nd. Saleh Abdul-razak HASHIM Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

35 Nd. Salma Khalid ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

36 Nd. Saraphia Isdory ELIAS Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

37 Nd. Seif Moh'd MASOUD Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

38 Nd. Shekha Said AWESU Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

39 Nd. Shida Silima MGENI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

40 Nd. Subira Muumin ALI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

41 Nd. Tauhida Foum HAJI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

42 Nd. Wahida Mohammed HAFIDH Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

43 Nd. Rehema Hashim MANZI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

44 Nd. Mdogo Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

45 Nd. Maryam Mpango SIMAI Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

46 Nd. Mfaume Mohammed MFAUME Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

47 Nd. Mara Shamsi MARA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

48 Nd. Mariam  Amir MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

49 Nd. Maryam Abdul  MPECHI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

50 Nd. Maryam Ali JUMA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

51 Nd. Aley Mohamed ABEID Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

52 Nd. Abdi Ali FAKI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

53 Nd. Abdulhamid Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

54 Nd. Fatma Khamis MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

55 Nd. Mnyimbi Mtumwa MNYIMBI Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali
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56 Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 

Serikali
57 Nd. Mussa Kadir MUSSA Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

58 Nd. Mwanaisha Khamis JABU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

59 Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

60 Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

61 Nd. Abdi Khamis BURHANI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

62 Nd. Abdulrahman Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

63 Nd. Ally Mohamed ABEID Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

64 Nd. Fatma Ahmada FAKIH Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

65 Nd. Maryam Othman  JUMA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

66 Nd. Ali Soud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

67 Nd. Ibrahim Suleiman KHATIB Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

68 Nd.Sabiha Maalim OTHMAN Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

69 Nd.Haji Khamis ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

70 Nd.Hadija Mohamed HASSAN Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

71 Nd. Fatma Mahmoud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

72 Nd. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

73 Nd.Fredy Monty KASALAMBA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

74 Nd. Ali Suleiman ALI Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

75 Nd. Kombo Juma RASHID Katibu wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

1 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji/Kaimu Jaji Mkuu Mahkama Kuu
2 Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji Mahkama Kuu
3 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama Kuu
4 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama Kuu
5 Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
6 Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama Kuu
7 Mhe. George Joseph KAZI Jaji Mahkama
8 Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM Jaji Mahkama Kuu
9 Mhe. Muumin Khamis KOMBO Jaji Mahkama Kuu

10 Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis wa Mahakama Kuu Mahkama Kuu
11 Shk. Othman Ame CHUM Mrajis - Mahkama ya Kadhi Mahkama Kuu
12 Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE Naibu Mrajis Mahkama Kuu
14 Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
15 Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu-Pemba
16 Mhe. Faraji Shomari JUMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17 Mhe. Valentina Andrew KATEMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
18 Nd. Kai Bashir MBARUK Mtendaji Mkuu wa Mahkama Mahkama Kuu
19 Nd. Thuwaiba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu - Pemba
20 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu Mahkama Kuu
21 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
22 Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
23 Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
24 Mhe. Khamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
25 Mhe. Khamis Rashid KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
26 Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
27 Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
28 Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
29 Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
30 Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
31 Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
32 Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 

Mahkama

34  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR        28 Januari, 2022
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69 Nd.Haji Khamis ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

70 Nd.Hadija Mohamed HASSAN Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

71 Nd. Fatma Mahmoud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

72 Nd. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

73 Nd.Fredy Monty KASALAMBA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

74 Nd. Ali Suleiman ALI Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

75 Nd. Kombo Juma RASHID Katibu wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

1 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji/Kaimu Jaji Mkuu Mahkama Kuu
2 Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji Mahkama Kuu
3 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama Kuu
4 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama Kuu
5 Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
6 Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama Kuu
7 Mhe. George Joseph KAZI Jaji Mahkama
8 Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM Jaji Mahkama Kuu
9 Mhe. Muumin Khamis KOMBO Jaji Mahkama Kuu

10 Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis wa Mahakama Kuu Mahkama Kuu
11 Shk. Othman Ame CHUM Mrajis - Mahkama ya Kadhi Mahkama Kuu
12 Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE Naibu Mrajis Mahkama Kuu
14 Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
15 Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu-Pemba
16 Mhe. Faraji Shomari JUMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17 Mhe. Valentina Andrew KATEMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
18 Nd. Kai Bashir MBARUK Mtendaji Mkuu wa Mahkama Mahkama Kuu
19 Nd. Thuwaiba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu - Pemba
20 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu Mahkama Kuu
21 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
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Serikali

75 Nd. Kombo Juma RASHID Katibu wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

1 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji/Kaimu Jaji Mkuu Mahkama Kuu
2 Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji Mahkama Kuu
3 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama Kuu
4 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama Kuu
5 Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
6 Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama Kuu
7 Mhe. George Joseph KAZI Jaji Mahkama
8 Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM Jaji Mahkama Kuu
9 Mhe. Muumin Khamis KOMBO Jaji Mahkama Kuu

10 Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis wa Mahakama Kuu Mahkama Kuu
11 Shk. Othman Ame CHUM Mrajis - Mahkama ya Kadhi Mahkama Kuu
12 Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE Naibu Mrajis Mahkama Kuu
14 Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
15 Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu-Pemba
16 Mhe. Faraji Shomari JUMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17 Mhe. Valentina Andrew KATEMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
18 Nd. Kai Bashir MBARUK Mtendaji Mkuu wa Mahkama Mahkama Kuu
19 Nd. Thuwaiba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu - Pemba
20 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu Mahkama Kuu
21 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
22 Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
23 Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
24 Mhe. Khamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
25 Mhe. Khamis Rashid KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
26 Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
27 Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
28 Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
29 Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
30 Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
31 Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
32 Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 

Mahkama

Mahkama ya Kadhi

28 Januari, 2022  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR          35



16

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
56 Nd. Ali Hassan TATU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 

Serikali
57 Nd. Mussa Kadir MUSSA Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

58 Nd. Mwanaisha Khamis JABU Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

59 Nd. Hafidha Keis KHAMIS Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Ukaguzi - Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi 
Mkuu wa Hesabu za Serikali

60 Nd. Halima Shaaban OMAR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

61 Nd. Abdi Khamis BURHANI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

62 Nd. Abdulrahman Amour HAJI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

63 Nd. Ally Mohamed ABEID Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

64 Nd. Fatma Ahmada FAKIH Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

65 Nd. Maryam Othman  JUMA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

66 Nd. Ali Soud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

67 Nd. Ibrahim Suleiman KHATIB Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

68 Nd.Sabiha Maalim OTHMAN Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

69 Nd.Haji Khamis ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

70 Nd.Hadija Mohamed HASSAN Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

71 Nd. Fatma Mahmoud ALI Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

72 Nd. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

73 Nd.Fredy Monty KASALAMBA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

74 Nd. Ali Suleiman ALI Mjumbe wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

75 Nd. Kombo Juma RASHID Katibu wa Bodi Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 
Serikali

1 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji/Kaimu Jaji Mkuu Mahkama Kuu
2 Mhe. Mshibe Ali BAKARI Jaji Mahkama Kuu
3 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama Kuu
4 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji Mahkama Kuu
5 Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama Kuu
6 Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama Kuu
7 Mhe. George Joseph KAZI Jaji Mahkama
8 Mhe. Ibrahim Mzee IBRAHIM Jaji Mahkama Kuu
9 Mhe. Muumin Khamis KOMBO Jaji Mahkama Kuu

10 Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis wa Mahakama Kuu Mahkama Kuu
11 Shk. Othman Ame CHUM Mrajis - Mahkama ya Kadhi Mahkama Kuu
12 Mhe. Hussein Makame HUSSEIN Naibu Mrajis Mahkama Kuu
13 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE Naibu Mrajis Mahkama Kuu
14 Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis Mahkama Kuu
15 Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Naibu Mrajis Mahkama Kuu-Pemba
16 Mhe. Faraji Shomari JUMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
17 Mhe. Valentina Andrew KATEMA Naibu Mrajis Mahkama Kuu
18 Nd. Kai Bashir MBARUK Mtendaji Mkuu wa Mahkama Mahkama Kuu
19 Nd. Thuwaiba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu - Pemba
20 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu Mahkama Kuu
21 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
22 Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
23 Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
24 Mhe. Khamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
25 Mhe. Khamis Rashid KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
26 Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
27 Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
28 Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
29 Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
30 Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
31 Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
32 Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 

Mahkama
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
33 Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
34 Mhe. Sara Omar HAFIDH Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
35 Mhe. Zired Abdulkarim MSANIF Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
36 Mhe. Zuwena Moh'd ABDUL-KADIR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
37 Mhe. Mohamed Subeti KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
38 Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
39 Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
40 Mhe Ahmad Jumbe MARIKA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
41 Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
42 Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
43 Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
44 Mhe. Is-haka Ali KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
45 Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
46 Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
47 Mhe. Mohammed Suleiman OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
48 Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
49 Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
50 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
51 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
52 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
53 Mhe. Moh'd Ali ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
54 Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
55 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
56 Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
57 Mhe. Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
58 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
59 Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
60 Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
61 Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
62 Mhe. Hamad Makame NGWALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
63 Mhe. Said Abdulla OMAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
64 Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
65 Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
66 Mhe. Suleiman Said SULEIMAN Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
67 Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
68 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
69 Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
70 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
71 Mhe. Hashim Kassim ABDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
72 Mhe. Amina Mohammed MAKAME Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
73 Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
74 Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
75 Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
76 Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
77 Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
78 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
79 Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
80 Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama ya Kadhi 
81 Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
82 Mhe. Omar  Sheha KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
83 Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
84 Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
85 Shk. Masoud Said ABDALLA Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
86 Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
87 Shk. Muhamad Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
88 Shk. Mohamed Ali HAMAD Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
89 Shk. Abubakar Ali MOHAMMED Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
90 Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
91 Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
92 Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
93 Shk. Ali Sharif MAALIM Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
94 Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Mahkama Kuu
95 Nd. Thuweba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu Pemba - Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Masoud Ali MOHAMED Waziri Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
2 Nd. Issa Mahfoudh HAJI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
3 Nd. Mikidadi Mbarouk  MZEE Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
4 Nd. Mohamed Ame MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
5 Nd. Salmin Amour ABDALLA Mkurugenzi wa Jiji Jiji la Zanzibar
6 Nd. Jabir Haji HAMZA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Ulinzi Kikosi Cha Ulinzi cha JKU
7 Nd. Makame Mussa MWADINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8 Nd. Said Salmin UFUZO Naibu Mkurugezi Jiji la Zanzibar

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
34 Nd. Amne Hassan MASOUD Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

35 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

36 Mr Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

37 Nd. Abeid Ayoub HAJI Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

38 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

39 Nd. Ali Hassan IS-HAK Afisa wa Benki Tawi la Mtwara  - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

40 Nd. Ali Salim ALI Afisa wa Benki Tawi la Chake Chake - Benki ya Watu wa 
Zanzibar(PBZ)

41 Nd. Mwinchande Abdallah AHMED Afisa wa Benki Huduma Mbadala za Kibenki - Benki ya Watu wa 
Zanzibar (PBZ)

42 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Idara ya  Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

43 Nd. Naila Suleiman MZEE Afisa wa Benki Idara ya Fedha - Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

44 Nd. Estella  Ng'oma HASSAN Mwenyekiti Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
45 Nd. Saleh Juma RASHID Mjumbe wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46 Nd. Ali Alhaj MASOUD Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
47 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Mkuu Tawi la Kariakoo - Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

48 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49 Nd. Ali Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
50 Nd. Said Saleh RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51 Nd. Shaha Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52 Nd. Ally Said ALLY Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

53 Nd. Khamis Mohamed OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

54 Nd. Maryam Ahmed SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

55 Nd. Muhidini Akida HAJI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

56 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

57 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
2 Nd. Seif Shaaban MWINYI Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Mansura Mosi KASSIM Naibu Katibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu - Mstaafu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti wa Zanzibar Ofisi ya Mufti Mkuu

6 Shk. Khalid Ali MFAUME Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu
7 Nd. Mahmoud Mussa WADI Naibu wa Mufti Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar
8 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mwanasheria Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

9 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
10 Nd. Fatma Gharib BILAL Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi wa Umma
11 Mhe. Mbarouk  Salim MBAROUK Mwenyekiti Skuli ya Sheria

12 Nd. Khadija Shamte MZEE Mwenyekiti Tume ya Kurekebisha Sheria

13 Nd. Kombo Hassan JUMA Mwenyekiti Tume ya Utumishi Serikalini

14 Nd. Salma  Ali HASSAN Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

15 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED

Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

16 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

17 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa 
Serikali - Mstaafu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
33 Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
34 Mhe. Sara Omar HAFIDH Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
35 Mhe. Zired Abdulkarim MSANIF Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
36 Mhe. Zuwena Moh'd ABDUL-KADIR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
37 Mhe. Mohamed Subeti KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
38 Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
39 Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
40 Mhe Ahmad Jumbe MARIKA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
41 Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
42 Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
43 Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
44 Mhe. Is-haka Ali KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
45 Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
46 Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
47 Mhe. Mohammed Suleiman OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
48 Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
49 Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
50 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
51 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
52 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
53 Mhe. Moh'd Ali ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
54 Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
55 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
56 Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
57 Mhe. Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
58 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
59 Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
60 Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
61 Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
62 Mhe. Hamad Makame NGWALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
63 Mhe. Said Abdulla OMAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
64 Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
65 Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
66 Mhe. Suleiman Said SULEIMAN Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
67 Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
68 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
69 Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
70 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
71 Mhe. Hashim Kassim ABDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
72 Mhe. Amina Mohammed MAKAME Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
73 Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
74 Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
75 Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
76 Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
77 Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
78 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
79 Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
80 Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama ya Kadhi 
81 Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
82 Mhe. Omar  Sheha KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
83 Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
84 Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
85 Shk. Masoud Said ABDALLA Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
86 Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
87 Shk. Muhamad Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
88 Shk. Mohamed Ali HAMAD Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
89 Shk. Abubakar Ali MOHAMMED Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
90 Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
91 Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
92 Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
93 Shk. Ali Sharif MAALIM Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
94 Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Mahkama Kuu
95 Nd. Thuweba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu Pemba - Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Masoud Ali MOHAMED Waziri Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
2 Nd. Issa Mahfoudh HAJI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
3 Nd. Mikidadi Mbarouk  MZEE Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
4 Nd. Mohamed Ame MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
5 Nd. Salmin Amour ABDALLA Mkurugenzi wa Jiji Jiji la Zanzibar
6 Nd. Jabir Haji HAMZA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Ulinzi Kikosi Cha Ulinzi cha JKU
7 Nd. Makame Mussa MWADINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8 Nd. Said Salmin UFUZO Naibu Mkurugezi Jiji la Zanzibar

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Abdulla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Omar  Haji  GORA Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
11 Nd. Silima Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Ali  Khamis MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Manispaa Mjini
13 Nd. Khadija  Said SIMAI Mkurugenzi Baraza la Manispaa Maghrib B
14 Nd. Salum Mohammed BAKAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kati
15 Nd. Khamis Mohammed MUHAMMAD Mkurugenzi Baraza la Mji  Kaskazini A

16 Nd. Abrahman Ali MUKHTAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kaskazini B
17 Nd. Ali  Rashid SULUHU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
18 Nd. Yussuf Kaiza MAKAME Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani
19 Nd. Salma Abuu HAMAD Mkurugenzi Baraza la Mji Wete
20 Nd. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
21 Nd. Asma Hassan AHMADA Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii - Wilaya 

Ndogo Kojani 
22 Nd. Ramadhan Khamis IBRAHIM Mkurugenzi Idara ya Viwanda vya Idara Maalum za SMZ - Chuo 

cha Mafunzo
23 Nd. Hamad  Haji MAKAME Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
24 Nd.Mbaraka Said HASSUNI Mkurugenzi Baraza la Magharib A
25 Nd. Suleiman Juma IS-HAKA Naibu Mkurugenzi Mtendaji Idara ya Mifumo na Miundombinu ya Usajili - 

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
26 Nd. Patima Omar USSI Msaidizi Mkurugenzi-  Mstaafu Idara ya Mipango Utawala na Fedha - Baraza la Mji 

Kaskazini B
27 Nd. Thabit Othman ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
28 Nd. Hassan Haji HAJI Katibu wa Tume Tume ya Utumishi na Idara Maalum SMZ
29 Mhe. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi - Unguja
30 Mhe. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
31 Mhe. Rashid Hadidi RASHID Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
32 Nd. Salama  Mbarouk  KHATIB Mkuu wa Mkoa Mkoa wa  Kaskazini - Pemba
33 Mhe. Mattar Zahor MASSOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
34 Mhe. Rashid Simai MSARAKA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini 
35 Mhe. Suzan Peter KUNAMBI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi A 
36 Mhe. Hamida Mussa KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
37 Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini
38 Mhe. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati - Unguja
39 Mhe. Sadifa Juma KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini A -  Unguja
40 Mhe. Hamid Seif SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini B - Unguja
41 Mhe. Abdalla Rashid ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake -  Pemba
42 Mhe. Khatibu Juma MJAJA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani -  Pemba
43 Mhe. Hamad  Omar BAKAR Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete - Pemba
44 Mhe. Mgeni  Khatibu YAHYA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni - Pemba
45 Mhe. Mahmoud Mohammed MUSSA Mstahiki Meya Baraza la Jiji

46 Nd. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi
47 Nd. Makame Machano HAJI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini Unguja
48 Nd. Salum Kassim ALI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Unguja
49 Nd. Amour Hamad SALEH Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Pemba
50 Nd. Miza Hassan MUSSA Msaidizi Katibu Tawala Mkoa - 

Mstaafu
Mkoa wa Kaskazini Unguja

51 Nd. Fatma Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu Mkoa wa Kusini Unguja
52 Nd. Juma Abdalla HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mjini  
53 Dkt. Said Haji MRISHO Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharib A 
54 Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
55 Nd. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Kojani 
56 Nd. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Tumbatu 
57 Nd. Omar Juma ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya ChakeChake
58 Nd. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani 
59 Nd. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni 
60 Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete 
61 Nd. Makame Abdalla DAIMA Kamanda Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
62 MAJ. Tabisa Majid PAMBE Mkuu wa Kambi Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
63 Kanali. Rashid Mzee ABDALLAH Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
64 Luteni Kanal. Khamis Bakar KHAMIS Kamishna Chuo cha Mafunzo
65 DCP Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo
66 DCF. Mrisho Iddi  MBARAK Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
67 ACP. Daud  Anton LUSWAGA Kamishna Msaidizi Chuo cha Mafunzo
68 Nd. Wazir Khamis ABDALLAH Mkuu wa Zoni JKU
69 ACP. Mwevura Silima SALUM Mkuu wa Zoni JKU
70 LT.COL. Said Ali JUMA Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Valantia(KVZ)
71 LCDR. Sharif Mshenga SHARIFF Mkuu wa Kamandi Kamandi ya Pemba - Kikosi Maalum cha Kuzuia 
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
33 Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
34 Mhe. Sara Omar HAFIDH Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
35 Mhe. Zired Abdulkarim MSANIF Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
36 Mhe. Zuwena Moh'd ABDUL-KADIR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
37 Mhe. Mohamed Subeti KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
38 Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
39 Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
40 Mhe Ahmad Jumbe MARIKA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
41 Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
42 Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
43 Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
44 Mhe. Is-haka Ali KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
45 Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
46 Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
47 Mhe. Mohammed Suleiman OMAR Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
48 Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
49 Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama ya Mkoa 
50 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
51 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
52 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
53 Mhe. Moh'd Ali ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Wilaya
54 Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
55 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
56 Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
57 Mhe. Salum Khamis BAKAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
58 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
59 Mhe. Omar Suleiman KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
60 Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
61 Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
62 Mhe. Hamad Makame NGWALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
63 Mhe. Said Abdulla OMAR Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
64 Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
65 Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
66 Mhe. Suleiman Said SULEIMAN Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
67 Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahakama ya Wilaya
68 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
69 Mhe. Adam Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
70 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
71 Mhe. Hashim Kassim ABDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
72 Mhe. Amina Mohammed MAKAME Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
73 Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
74 Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
75 Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
76 Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
77 Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
78 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
79 Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama ya Mwanzo
80 Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama ya Kadhi 
81 Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
82 Mhe. Omar  Sheha KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
83 Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
84 Shk. Mansab Khamis OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
85 Shk. Masoud Said ABDALLA Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
86 Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
87 Shk. Muhamad Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
88 Shk. Mohamed Ali HAMAD Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
89 Shk. Abubakar Ali MOHAMMED Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
90 Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
91 Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
92 Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
93 Shk. Ali Sharif MAALIM Kadhi wa Wilaya Mahkama ya Kadhi 
94 Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Mahkama Kuu
95 Nd. Thuweba Amour HAJI Mtendaji Msaidizi Mahkama Kuu Pemba - Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Masoud Ali MOHAMED Waziri Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
2 Nd. Issa Mahfoudh HAJI Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
3 Nd. Mikidadi Mbarouk  MZEE Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
4 Nd. Mohamed Ame MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
5 Nd. Salmin Amour ABDALLA Mkurugenzi wa Jiji Jiji la Zanzibar
6 Nd. Jabir Haji HAMZA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Ulinzi Kikosi Cha Ulinzi cha JKU
7 Nd. Makame Mussa MWADINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8 Nd. Said Salmin UFUZO Naibu Mkurugezi Jiji la Zanzibar

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Abdulla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Omar  Haji  GORA Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
11 Nd. Silima Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Ali  Khamis MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Manispaa Mjini
13 Nd. Khadija  Said SIMAI Mkurugenzi Baraza la Manispaa Maghrib B
14 Nd. Salum Mohammed BAKAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kati
15 Nd. Khamis Mohammed MUHAMMAD Mkurugenzi Baraza la Mji  Kaskazini A

16 Nd. Abrahman Ali MUKHTAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kaskazini B
17 Nd. Ali  Rashid SULUHU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
18 Nd. Yussuf Kaiza MAKAME Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani
19 Nd. Salma Abuu HAMAD Mkurugenzi Baraza la Mji Wete
20 Nd. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
21 Nd. Asma Hassan AHMADA Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii - Wilaya 

Ndogo Kojani 
22 Nd. Ramadhan Khamis IBRAHIM Mkurugenzi Idara ya Viwanda vya Idara Maalum za SMZ - Chuo 

cha Mafunzo
23 Nd. Hamad  Haji MAKAME Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
24 Nd.Mbaraka Said HASSUNI Mkurugenzi Baraza la Magharib A
25 Nd. Suleiman Juma IS-HAKA Naibu Mkurugenzi Mtendaji Idara ya Mifumo na Miundombinu ya Usajili - 

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
26 Nd. Patima Omar USSI Msaidizi Mkurugenzi-  Mstaafu Idara ya Mipango Utawala na Fedha - Baraza la Mji 

Kaskazini B
27 Nd. Thabit Othman ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
28 Nd. Hassan Haji HAJI Katibu wa Tume Tume ya Utumishi na Idara Maalum SMZ
29 Mhe. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi - Unguja
30 Mhe. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
31 Mhe. Rashid Hadidi RASHID Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
32 Nd. Salama  Mbarouk  KHATIB Mkuu wa Mkoa Mkoa wa  Kaskazini - Pemba
33 Mhe. Mattar Zahor MASSOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
34 Mhe. Rashid Simai MSARAKA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini 
35 Mhe. Suzan Peter KUNAMBI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi A 
36 Mhe. Hamida Mussa KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
37 Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini
38 Mhe. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati - Unguja
39 Mhe. Sadifa Juma KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini A -  Unguja
40 Mhe. Hamid Seif SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini B - Unguja
41 Mhe. Abdalla Rashid ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake -  Pemba
42 Mhe. Khatibu Juma MJAJA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani -  Pemba
43 Mhe. Hamad  Omar BAKAR Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete - Pemba
44 Mhe. Mgeni  Khatibu YAHYA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni - Pemba
45 Mhe. Mahmoud Mohammed MUSSA Mstahiki Meya Baraza la Jiji

46 Nd. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi
47 Nd. Makame Machano HAJI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini Unguja
48 Nd. Salum Kassim ALI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Unguja
49 Nd. Amour Hamad SALEH Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Pemba
50 Nd. Miza Hassan MUSSA Msaidizi Katibu Tawala Mkoa - 

Mstaafu
Mkoa wa Kaskazini Unguja

51 Nd. Fatma Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu Mkoa wa Kusini Unguja
52 Nd. Juma Abdalla HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mjini  
53 Dkt. Said Haji MRISHO Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharib A 
54 Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
55 Nd. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Kojani 
56 Nd. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Tumbatu 
57 Nd. Omar Juma ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya ChakeChake
58 Nd. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani 
59 Nd. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni 
60 Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete 
61 Nd. Makame Abdalla DAIMA Kamanda Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
62 MAJ. Tabisa Majid PAMBE Mkuu wa Kambi Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
63 Kanali. Rashid Mzee ABDALLAH Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
64 Luteni Kanal. Khamis Bakar KHAMIS Kamishna Chuo cha Mafunzo
65 DCP Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo
66 DCF. Mrisho Iddi  MBARAK Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
67 ACP. Daud  Anton LUSWAGA Kamishna Msaidizi Chuo cha Mafunzo
68 Nd. Wazir Khamis ABDALLAH Mkuu wa Zoni JKU
69 ACP. Mwevura Silima SALUM Mkuu wa Zoni JKU
70 LT.COL. Said Ali JUMA Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Valantia(KVZ)
71 LCDR. Sharif Mshenga SHARIFF Mkuu wa Kamandi Kamandi ya Pemba - Kikosi Maalum cha Kuzuia 
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Abdulla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Omar  Haji  GORA Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa
11 Nd. Silima Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Ali  Khamis MOHAMED Mkurugenzi Baraza la Manispaa Mjini
13 Nd. Khadija  Said SIMAI Mkurugenzi Baraza la Manispaa Maghrib B
14 Nd. Salum Mohammed BAKAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kati
15 Nd. Khamis Mohammed MUHAMMAD Mkurugenzi Baraza la Mji  Kaskazini A

16 Nd. Abrahman Ali MUKHTAR Mkurugenzi Baraza la Mji Kaskazini B
17 Nd. Ali  Rashid SULUHU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
18 Nd. Yussuf Kaiza MAKAME Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani
19 Nd. Salma Abuu HAMAD Mkurugenzi Baraza la Mji Wete
20 Nd. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
21 Nd. Asma Hassan AHMADA Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii - Wilaya 

Ndogo Kojani 
22 Nd. Ramadhan Khamis IBRAHIM Mkurugenzi Idara ya Viwanda vya Idara Maalum za SMZ - Chuo 

cha Mafunzo
23 Nd. Hamad  Haji MAKAME Mkurugenzi Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
24 Nd.Mbaraka Said HASSUNI Mkurugenzi Baraza la Magharib A
25 Nd. Suleiman Juma IS-HAKA Naibu Mkurugenzi Mtendaji Idara ya Mifumo na Miundombinu ya Usajili - 

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
26 Nd. Patima Omar USSI Msaidizi Mkurugenzi-  Mstaafu Idara ya Mipango Utawala na Fedha - Baraza la Mji 

Kaskazini B
27 Nd. Thabit Othman ABDALLA Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
28 Nd. Hassan Haji HAJI Katibu wa Tume Tume ya Utumishi na Idara Maalum SMZ
29 Mhe. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi - Unguja
30 Mhe. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja
31 Mhe. Rashid Hadidi RASHID Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja
32 Nd. Salama  Mbarouk  KHATIB Mkuu wa Mkoa Mkoa wa  Kaskazini - Pemba
33 Mhe. Mattar Zahor MASSOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba
34 Mhe. Rashid Simai MSARAKA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini 
35 Mhe. Suzan Peter KUNAMBI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi A 
36 Mhe. Hamida Mussa KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
37 Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini
38 Mhe. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati - Unguja
39 Mhe. Sadifa Juma KHAMIS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini A -  Unguja
40 Mhe. Hamid Seif SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini B - Unguja
41 Mhe. Abdalla Rashid ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake -  Pemba
42 Mhe. Khatibu Juma MJAJA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani -  Pemba
43 Mhe. Hamad  Omar BAKAR Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete - Pemba
44 Mhe. Mgeni  Khatibu YAHYA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni - Pemba
45 Mhe. Mahmoud Mohammed MUSSA Mstahiki Meya Baraza la Jiji

46 Nd. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini Magharibi
47 Nd. Makame Machano HAJI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini Unguja
48 Nd. Salum Kassim ALI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Unguja
49 Nd. Amour Hamad SALEH Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini Pemba
50 Nd. Miza Hassan MUSSA Msaidizi Katibu Tawala Mkoa - 

Mstaafu
Mkoa wa Kaskazini Unguja

51 Nd. Fatma Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa - Mstaafu Mkoa wa Kusini Unguja
52 Nd. Juma Abdalla HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mjini  
53 Dkt. Said Haji MRISHO Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharib A 
54 Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi B 
55 Nd. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Kojani 
56 Nd. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ndogo Tumbatu 
57 Nd. Omar Juma ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya ChakeChake
58 Nd. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani 
59 Nd. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni 
60 Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete 
61 Nd. Makame Abdalla DAIMA Kamanda Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
62 MAJ. Tabisa Majid PAMBE Mkuu wa Kambi Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
63 Kanali. Rashid Mzee ABDALLAH Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
64 Luteni Kanal. Khamis Bakar KHAMIS Kamishna Chuo cha Mafunzo
65 DCP Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo
66 DCF. Mrisho Iddi  MBARAK Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
67 ACP. Daud  Anton LUSWAGA Kamishna Msaidizi Chuo cha Mafunzo
68 Nd. Wazir Khamis ABDALLAH Mkuu wa Zoni JKU
69 ACP. Mwevura Silima SALUM Mkuu wa Zoni JKU
70 LT.COL. Said Ali JUMA Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Valantia(KVZ)
71 LCDR. Sharif Mshenga SHARIFF Mkuu wa Kamandi Kamandi ya Pemba - Kikosi Maalum cha Kuzuia 
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
72 LCDR. Mwashamba Mabrouk SALUM Mkuu wa Kamandi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

73 Nd. Hassan Hussein ALI Mkuu wa Kamandi - Kusini Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
74 Nd. Omar Haji KHAMIS Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
75 Comodore. Azana Hassan MSINGIRI Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

76 Capt. Khatib Khamis MWADINI Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
77 Capt. Hakim Makame USSI Mkuu wa Zoni Kikosi cha Valantia(KVZ)
78 LTCOL. Khadija Ahmada RAI Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
79 Nd. Seif Omar MAKWEGA Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
80 MAJ. Juma Hussein ALI Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia(KVZ)
81 Lt Col. Mussa Mohammed SHAAME Mkuu wa Utawala Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
82 LT.Col. Haji Sheha KHAMIS Mratibu Idara Maalum za SMZ
83 Nd. Hussein Ali MAKAME Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo/ZMA
84 Nd. Omar Salum OTHMAN Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
85 Nd. Amina Simai MSARAKA Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
86 Nd. Khamis Mwalim KHAMIS Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
87 Nd. Kirokote  Makame FAKI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
88 Dkt. Sharif Ahmada ALI Mjumbe wa Bodi Chuo cha Mafunzo
89 Nd. Hussein Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
90 Nd. Jeremia Suleiman JEREMIA Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
91 Nd. Mwajuma Ali ABDI Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
92 LCDR. Omar Ali MUSSA Mjumbe wa Bodi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
93 Nd. Haji Machano HAJI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
94 Nd. Abdalla Othman MACHANO Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia
95 Nd. Ali Fundi AMEIR Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
96 Nd. Nunuu Ali ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Manispaa Maghrib B
97 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
98 Nd. Hamad Masoud HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
99 Nd. Kesi Vuai WADI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mkoa wa Kusini Unguja

100 Nd. Tum Abdi ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
101 Lt. Ali Shaame OTHMAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
102 Nd. Fatma Mohd KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
103 Nd. Ali Amir BAKAR Katibu wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
104 Nd. Warda Khatib ABDI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
105 Nd. Haji Mbarouk HAJI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
106 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Saada Salum MKUYA Waziri Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 Dkt. Omar Dadi SHAJAK Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3 Nd. Salim Said KHALFAN Naibu Katibu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4 Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5 Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Ukimwi
6 Nd. Juma Ali SIMAI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7 Nd. Ussi Khamis DEBE Mkurugenzi Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
8 Nd. Sihaba Iddi SAADAT Mkurugenzi Tume ya Ukimwi
9 Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira
11 Nd. Ahmed Abubakar MOHAMMED Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
12 Nd. Issa Kheir HUSSEIN Katibu wa Makamo wa Kwanza  wa 

Rais
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

13 Nd. Abeid Khamis BAKAR Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais - Mitandao ya Kijamii

Ofisi ya Faragha

14 Nd. Hassan Issa ALI Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais- Hotuba

Ofisi ya Faragha

15 Nd. Hassan Jani MASOUD Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Siasa

Ofisi ya Faragha

16 Nd. Juma Ali JUMA Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais

Ustawi wa Jamii

17 Nd. Moza Muhammed  KHAMIS Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Sheria

Ofisi ya Faragha

18 Nd. Nassor  Abdulla RASHID Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Uchumi

Ofisi ya Faragha

19 Nd. Rashid Omar KOMBO Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Habari

Ofisi ya Faragha

20 Nd. Halima Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
21 Dkt. Salhiya Ali MUHSIN Mwenyekiti Tume ya Ukimwi
22 Nd. Salma Haji SAADAT Mwenyekiti Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
23 Nd. Hamza Mkuwi HAMZA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
24 Nd.Mohamed Haji HASSAN Mjumbe Tume ya Kuratibu Madawa ya Kulevya
25 Nd. Mohamed Najim OMAR Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
26 Nd. Ali Hidaya MJAKA Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
27 Nd. Haroub Soud MZEE Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
28 Nd. Issa Bandar AMEIR Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
29 Nd. Amina Machano AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
72 LCDR. Mwashamba Mabrouk SALUM Mkuu wa Kamandi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

73 Nd. Hassan Hussein ALI Mkuu wa Kamandi - Kusini Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
74 Nd. Omar Haji KHAMIS Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
75 Comodore. Azana Hassan MSINGIRI Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

76 Capt. Khatib Khamis MWADINI Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
77 Capt. Hakim Makame USSI Mkuu wa Zoni Kikosi cha Valantia(KVZ)
78 LTCOL. Khadija Ahmada RAI Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
79 Nd. Seif Omar MAKWEGA Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
80 MAJ. Juma Hussein ALI Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia(KVZ)
81 Lt Col. Mussa Mohammed SHAAME Mkuu wa Utawala Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
82 LT.Col. Haji Sheha KHAMIS Mratibu Idara Maalum za SMZ
83 Nd. Hussein Ali MAKAME Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo/ZMA
84 Nd. Omar Salum OTHMAN Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
85 Nd. Amina Simai MSARAKA Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
86 Nd. Khamis Mwalim KHAMIS Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
87 Nd. Kirokote  Makame FAKI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
88 Dkt. Sharif Ahmada ALI Mjumbe wa Bodi Chuo cha Mafunzo
89 Nd. Hussein Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
90 Nd. Jeremia Suleiman JEREMIA Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
91 Nd. Mwajuma Ali ABDI Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
92 LCDR. Omar Ali MUSSA Mjumbe wa Bodi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
93 Nd. Haji Machano HAJI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
94 Nd. Abdalla Othman MACHANO Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia
95 Nd. Ali Fundi AMEIR Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
96 Nd. Nunuu Ali ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Manispaa Maghrib B
97 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
98 Nd. Hamad Masoud HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
99 Nd. Kesi Vuai WADI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mkoa wa Kusini Unguja

100 Nd. Tum Abdi ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
101 Lt. Ali Shaame OTHMAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
102 Nd. Fatma Mohd KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
103 Nd. Ali Amir BAKAR Katibu wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
104 Nd. Warda Khatib ABDI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
105 Nd. Haji Mbarouk HAJI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
106 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Saada Salum MKUYA Waziri Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 Dkt. Omar Dadi SHAJAK Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3 Nd. Salim Said KHALFAN Naibu Katibu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4 Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5 Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Ukimwi
6 Nd. Juma Ali SIMAI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7 Nd. Ussi Khamis DEBE Mkurugenzi Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
8 Nd. Sihaba Iddi SAADAT Mkurugenzi Tume ya Ukimwi
9 Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira
11 Nd. Ahmed Abubakar MOHAMMED Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
12 Nd. Issa Kheir HUSSEIN Katibu wa Makamo wa Kwanza  wa 

Rais
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

13 Nd. Abeid Khamis BAKAR Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais - Mitandao ya Kijamii

Ofisi ya Faragha

14 Nd. Hassan Issa ALI Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais- Hotuba

Ofisi ya Faragha

15 Nd. Hassan Jani MASOUD Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Siasa

Ofisi ya Faragha

16 Nd. Juma Ali JUMA Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais

Ustawi wa Jamii

17 Nd. Moza Muhammed  KHAMIS Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Sheria

Ofisi ya Faragha

18 Nd. Nassor  Abdulla RASHID Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Uchumi

Ofisi ya Faragha

19 Nd. Rashid Omar KOMBO Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Habari

Ofisi ya Faragha

20 Nd. Halima Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
21 Dkt. Salhiya Ali MUHSIN Mwenyekiti Tume ya Ukimwi
22 Nd. Salma Haji SAADAT Mwenyekiti Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
23 Nd. Hamza Mkuwi HAMZA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
24 Nd.Mohamed Haji HASSAN Mjumbe Tume ya Kuratibu Madawa ya Kulevya
25 Nd. Mohamed Najim OMAR Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
26 Nd. Ali Hidaya MJAKA Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
27 Nd. Haroub Soud MZEE Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
28 Nd. Issa Bandar AMEIR Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
29 Nd. Amina Machano AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
30 Nd. Mohamed Bilal DENGE Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Idara ya Mazingira

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Khalid Salum MOHAMED Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2 Nd. Thabit Idarous FAINA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3 Nd. Iddi Jega BAKARI Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4 Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5 Col.Zuberi Burhani NASSORO Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
6 Nd. Muhidini Ali MUHIDINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7 Nd. Juma Abdul-rahman JUMA Mkurugenzi Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
8 Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
9 Nd. Haji  Faki HAMDUNI Mkurugenzi Idara ya Operesheni na Huduma za Kibinaadamu

10 Nd. Khamis Arazaki KHAMIS Mkurugenzi Ofisi Kuu - Pemba
11 Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12 Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13 Nd. Haji  Ame HAJI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu - Kamisheni ya 

Kukabiliana na Maafa
14 Nd. Siajabu  Suleiman PANDU Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ

15 Nd. Ali Salim ALI Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
16 Nd.Khalid bakari HAMRANI Mratibu Mkuu Idara ya uratibu shughuli za serikali za SMZ- 

Dodoma
17 Nd.Sharifa Barki JUMA Naibu Katibu wa Makamao wa Pili 

wa Rais
Ofisi ya Makamu wa Pili wa rais wa Rais

18 Nd. Abdi Mahamoud ABDI Msaidizi wa Makamo wa Pili - Siasa Idara ya Faragha

19 Nd. Amour  Hamad AMOUR Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 
Uchumi

Idara ya Faragha

20 Nd. Biubwa  Ali  MOHAMMED Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais 
Huduma za Jamii

Idara ya Faragha

21 Nd. Hawana Ramadhan JUMA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais Idara ya Mazingira

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
72 LCDR. Mwashamba Mabrouk SALUM Mkuu wa Kamandi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

73 Nd. Hassan Hussein ALI Mkuu wa Kamandi - Kusini Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
74 Nd. Omar Haji KHAMIS Mkuu wa Kamandi Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
75 Comodore. Azana Hassan MSINGIRI Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo

76 Capt. Khatib Khamis MWADINI Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
77 Capt. Hakim Makame USSI Mkuu wa Zoni Kikosi cha Valantia(KVZ)
78 LTCOL. Khadija Ahmada RAI Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
79 Nd. Seif Omar MAKWEGA Mkuu wa Zoni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
80 MAJ. Juma Hussein ALI Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia(KVZ)
81 Lt Col. Mussa Mohammed SHAAME Mkuu wa Utawala Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
82 LT.Col. Haji Sheha KHAMIS Mratibu Idara Maalum za SMZ
83 Nd. Hussein Ali MAKAME Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo/ZMA
84 Nd. Omar Salum OTHMAN Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
85 Nd. Amina Simai MSARAKA Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
86 Nd. Khamis Mwalim KHAMIS Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
87 Nd. Kirokote  Makame FAKI Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
88 Dkt. Sharif Ahmada ALI Mjumbe wa Bodi Chuo cha Mafunzo
89 Nd. Hussein Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
90 Nd. Jeremia Suleiman JEREMIA Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
91 Nd. Mwajuma Ali ABDI Mjumbe wa Bodi Baraza la Manispaa Mjini
92 LCDR. Omar Ali MUSSA Mjumbe wa Bodi Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
93 Nd. Haji Machano HAJI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
94 Nd. Abdalla Othman MACHANO Mjumbe wa Bodi Kikosi cha Valantia
95 Nd. Ali Fundi AMEIR Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
96 Nd. Nunuu Ali ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Manispaa Maghrib B
97 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo
98 Nd. Hamad Masoud HAMAD Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
99 Nd. Kesi Vuai WADI Katibu wa Bodi ya Zabuni Mkoa wa Kusini Unguja

100 Nd. Tum Abdi ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
101 Lt. Ali Shaame OTHMAN Katibu wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
102 Nd. Fatma Mohd KHAMIS Katibu wa Bodi ya Zabuni Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)
103 Nd. Ali Amir BAKAR Katibu wa Bodi Kikosi cha Valantia(KVZ)
104 Nd. Warda Khatib ABDI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
105 Nd. Haji Mbarouk HAJI Afisa Mapato Makao Makuu -Utawala - Kikosi cha Zimamoto na 
106 Nd. Moh'd Makame USSI Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Saada Salum MKUYA Waziri Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 Dkt. Omar Dadi SHAJAK Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3 Nd. Salim Said KHALFAN Naibu Katibu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4 Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5 Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Ukimwi
6 Nd. Juma Ali SIMAI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7 Nd. Ussi Khamis DEBE Mkurugenzi Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
8 Nd. Sihaba Iddi SAADAT Mkurugenzi Tume ya Ukimwi
9 Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira
11 Nd. Ahmed Abubakar MOHAMMED Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
12 Nd. Issa Kheir HUSSEIN Katibu wa Makamo wa Kwanza  wa 

Rais
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

13 Nd. Abeid Khamis BAKAR Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais - Mitandao ya Kijamii

Ofisi ya Faragha

14 Nd. Hassan Issa ALI Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais- Hotuba

Ofisi ya Faragha

15 Nd. Hassan Jani MASOUD Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Siasa

Ofisi ya Faragha

16 Nd. Juma Ali JUMA Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais

Ustawi wa Jamii

17 Nd. Moza Muhammed  KHAMIS Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Sheria

Ofisi ya Faragha

18 Nd. Nassor  Abdulla RASHID Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Uchumi

Ofisi ya Faragha

19 Nd. Rashid Omar KOMBO Msaidizi wa Makamo wa Kwanza wa 
Rais-Habari

Ofisi ya Faragha

20 Nd. Halima Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
21 Dkt. Salhiya Ali MUHSIN Mwenyekiti Tume ya Ukimwi
22 Nd. Salma Haji SAADAT Mwenyekiti Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
23 Nd. Hamza Mkuwi HAMZA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
24 Nd.Mohamed Haji HASSAN Mjumbe Tume ya Kuratibu Madawa ya Kulevya
25 Nd. Mohamed Najim OMAR Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
26 Nd. Ali Hidaya MJAKA Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
27 Nd. Haroub Soud MZEE Mjumbe Baraza la Taifa la Watu Wenye Ulemavu
28 Nd. Issa Bandar AMEIR Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Ukimwi
29 Nd. Amina Machano AME Katibu wa Bodi ya Zabuni Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
    107  Nd. Ali Mohammed Mwinyi                        Katibu Tawala                 Mkoa Kaskazini Pemba

Dkt. Saada  Salum MKUYA

Dkt. Khalid Salum MOHAMED

20

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
30 Nd. Mohamed Bilal DENGE Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Idara ya Mazingira

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Khalid Salum MOHAMED Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2 Nd. Thabit Idarous FAINA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3 Nd. Iddi Jega BAKARI Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4 Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5 Col.Zuberi Burhani NASSORO Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
6 Nd. Muhidini Ali MUHIDINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7 Nd. Juma Abdul-rahman JUMA Mkurugenzi Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
8 Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
9 Nd. Haji  Faki HAMDUNI Mkurugenzi Idara ya Operesheni na Huduma za Kibinaadamu

10 Nd. Khamis Arazaki KHAMIS Mkurugenzi Ofisi Kuu - Pemba
11 Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12 Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13 Nd. Haji  Ame HAJI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu - Kamisheni ya 

Kukabiliana na Maafa
14 Nd. Siajabu  Suleiman PANDU Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ

15 Nd. Ali Salim ALI Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
16 Nd.Khalid bakari HAMRANI Mratibu Mkuu Idara ya uratibu shughuli za serikali za SMZ- 

Dodoma
17 Nd.Sharifa Barki JUMA Naibu Katibu wa Makamao wa Pili 

wa Rais
Ofisi ya Makamu wa Pili wa rais wa Rais

18 Nd. Abdi Mahamoud ABDI Msaidizi wa Makamo wa Pili - Siasa Idara ya Faragha

19 Nd. Amour  Hamad AMOUR Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 
Uchumi

Idara ya Faragha

20 Nd. Biubwa  Ali  MOHAMMED Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais 
Huduma za Jamii

Idara ya Faragha

21 Nd. Hawana Ramadhan JUMA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais Idara ya Mazingira

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
30 Nd. Mohamed Bilal DENGE Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Idara ya Mazingira

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Khalid Salum MOHAMED Waziri Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2 Nd. Thabit Idarous FAINA Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3 Nd. Iddi Jega BAKARI Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4 Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5 Col.Zuberi Burhani NASSORO Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
6 Nd. Muhidini Ali MUHIDINI Naibu Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7 Nd. Juma Abdul-rahman JUMA Mkurugenzi Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya
8 Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
9 Nd. Haji  Faki HAMDUNI Mkurugenzi Idara ya Operesheni na Huduma za Kibinaadamu

10 Nd. Khamis Arazaki KHAMIS Mkurugenzi Ofisi Kuu - Pemba
11 Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12 Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13 Nd. Haji  Ame HAJI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu - Kamisheni ya 

Kukabiliana na Maafa
14 Nd. Siajabu  Suleiman PANDU Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ

15 Nd. Ali Salim ALI Afisa Mdhamini Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
16 Nd.Khalid bakari HAMRANI Mratibu Mkuu Idara ya uratibu shughuli za serikali za SMZ- 

Dodoma
17 Nd.Sharifa Barki JUMA Naibu Katibu wa Makamao wa Pili 

wa Rais
Ofisi ya Makamu wa Pili wa rais wa Rais

18 Nd. Abdi Mahamoud ABDI Msaidizi wa Makamo wa Pili - Siasa Idara ya Faragha

19 Nd. Amour  Hamad AMOUR Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 
Uchumi

Idara ya Faragha

20 Nd. Biubwa  Ali  MOHAMMED Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais 
Huduma za Jamii

Idara ya Faragha

21 Nd. Hawana Ramadhan JUMA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais Idara ya Mazingira

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

21

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
2 Nd. Khamis Kona KHAMIS Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
3 Nd. Saadun Ahmed KHAMIS Mkurugenzi/Mwenyekiti Bodi ya 

Zabuni
Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

4 Nd. Mwanakombo Machano ABUU Mkurugenzi Idara ya Mifumo ya Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi 
ya Zanzibar

5 Nd. Juma Sanifu SHEHA Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
6 Nd. Khamis Issa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi 

Zanzibar
7 Dkt. Kombo Khamis HASSAN Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
8 Nd. Mabruki Jabu MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
9 Nd.Jokha Khamis MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

10 Nd. Feteh Saad MGENI Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
11 Nd. Hafidh Ali MOHAMMED Mratibu Mkuu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
12 Nd.Yahya Daniel YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
13 Nd. Maryam  Bakari ALLY Katibu wa Bodi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Wawakilishi Baraza la Wawakilishi
2 Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika wa Baraza la 

Wawakilishi
Baraza la Wawakilishi

3 Mhe. Rukia Omar RAMADHAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Amani - Baraza la Wawakilishi

4 Mhe. Shaib Hassan KADUARA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chake Chake - Baraza la Wawakilishi

5 Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Micheweni - Baraza la Wawakilishi

6 Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Ziwani - Baraza la Wawakilishi

7 Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mkwajuni - Baraza la Wawakilishi

8 Mhe. Yahya  Rashid ABDULLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kwahani - Baraza la Wawakilishi

9 Mhe. Zawadi Amour NASSOR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Konde - Baraza la Wawakilishi

10 Mhe. Ali Suleiman AMEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Pangawe - Baraza la Wawakilishi

11 Mhe. Ameir Abdalla AMEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mwanakwerekwe - Baraza la Wawakilishi

12 Mhe. Asha Abdalla MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mahonda - Baraza la Wawakilishi

13 Mhe. Bahati Khamis KOMBO Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chambani - Baraza la Wawakilishi

14 Mhe. Bakar Hamad BAKAR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wawi - Baraza la Wawakilishi

15 Mhe. Habibu Ali MOH'D Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtambwe - Baraza la Wawakilishi

16 Mhe. Haji Omar KHEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Tumbatu - Baraza la Wawakilishi

17 Mhe. Haji Shaaban WAZIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Uzini - Baraza la Wawakilishi

18 Mhe. Hamza Hassan JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Shaurimoyo - Baraza la Wawakilishi

19 Mhe. Harusi Said SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wete - Baraza la Wawakilishi

20 Mhe. Hassan Hamad OMAR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kojani - Baraza la Wawakilishi

21 Mhe. Hassan Khamis HAFIDH Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo Welezo - Baraza la Wawakilishi

22 Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtoni - Baraza la Wawakilishi

23 Mhe. Issa Haji USSI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chwaka - Baraza la Wawakilishi

24 Mhe. Kombo Mwinyi SHEHE Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wingwi - Baraza la Wawakilishi

25 Mhe. Machano Othman SAID Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mfenesini - Baraza la Wawakilishi

26 Mhe. Maryam Thani JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Gando - Baraza la Wawakilishi

27 Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mwera - Baraza la Wawakilishi

28 Mhe. Mohamed Ahmada SALUM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Malindi - Baraza la Wawakilishi

Tume ya Uchaguzi

Baraza la Wawakilishi

Rais

Faragha
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
2 Nd. Khamis Kona KHAMIS Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
3 Nd. Saadun Ahmed KHAMIS Mkurugenzi/Mwenyekiti Bodi ya 

Zabuni
Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

4 Nd. Mwanakombo Machano ABUU Mkurugenzi Idara ya Mifumo ya Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi 
ya Zanzibar

5 Nd. Juma Sanifu SHEHA Mkurugenzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
6 Nd. Khamis Issa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uchaguzi - Tume ya Uchaguzi 

Zanzibar
7 Dkt. Kombo Khamis HASSAN Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
8 Nd. Mabruki Jabu MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
9 Nd.Jokha Khamis MAKAME Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

10 Nd. Feteh Saad MGENI Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
11 Nd. Hafidh Ali MOHAMMED Mratibu Mkuu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
12 Nd.Yahya Daniel YUSSUF Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
13 Nd. Maryam  Bakari ALLY Katibu wa Bodi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Wawakilishi Baraza la Wawakilishi
2 Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika wa Baraza la 

Wawakilishi
Baraza la Wawakilishi

3 Mhe. Rukia Omar RAMADHAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Amani - Baraza la Wawakilishi

4 Mhe. Shaib Hassan KADUARA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chake Chake - Baraza la Wawakilishi

5 Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Micheweni - Baraza la Wawakilishi

6 Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Ziwani - Baraza la Wawakilishi

7 Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mkwajuni - Baraza la Wawakilishi

8 Mhe. Yahya  Rashid ABDULLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kwahani - Baraza la Wawakilishi

9 Mhe. Zawadi Amour NASSOR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Konde - Baraza la Wawakilishi

10 Mhe. Ali Suleiman AMEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Pangawe - Baraza la Wawakilishi

11 Mhe. Ameir Abdalla AMEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mwanakwerekwe - Baraza la Wawakilishi

12 Mhe. Asha Abdalla MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mahonda - Baraza la Wawakilishi

13 Mhe. Bahati Khamis KOMBO Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chambani - Baraza la Wawakilishi

14 Mhe. Bakar Hamad BAKAR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wawi - Baraza la Wawakilishi

15 Mhe. Habibu Ali MOH'D Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtambwe - Baraza la Wawakilishi

16 Mhe. Haji Omar KHEIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Tumbatu - Baraza la Wawakilishi

17 Mhe. Haji Shaaban WAZIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Uzini - Baraza la Wawakilishi

18 Mhe. Hamza Hassan JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Shaurimoyo - Baraza la Wawakilishi

19 Mhe. Harusi Said SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wete - Baraza la Wawakilishi

20 Mhe. Hassan Hamad OMAR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kojani - Baraza la Wawakilishi

21 Mhe. Hassan Khamis HAFIDH Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo Welezo - Baraza la Wawakilishi

22 Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtoni - Baraza la Wawakilishi

23 Mhe. Issa Haji USSI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chwaka - Baraza la Wawakilishi

24 Mhe. Kombo Mwinyi SHEHE Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Wingwi - Baraza la Wawakilishi

25 Mhe. Machano Othman SAID Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mfenesini - Baraza la Wawakilishi

26 Mhe. Maryam Thani JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Gando - Baraza la Wawakilishi

27 Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mwera - Baraza la Wawakilishi

28 Mhe. Mohamed Ahmada SALUM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Malindi - Baraza la Wawakilishi

Tume ya Uchaguzi

Baraza la Wawakilishi

22

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
29 Mhe. Mohamed Mgaza JECHA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtambile - Baraza la Wawakilishi

30 Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Bumbwini - Baraza la Wawakilishi

31 Mhe. Mussa Foum MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kiwani - Baraza la Wawakilishi

32 Mhe. Nadir Abdul-Latif YUSSUF Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chaani - Baraza la Wawakilishi

33 Mhe. Nassor Salim ALI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kikwajuni - Baraza la Wawakilishi

34 Mhe.Prof. Omar Fakih HAMAD Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Pandani - Baraza la Wawakilishi

35 Mhe. Said Saleh SALIM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Tumbe - Baraza la Wawakilishi

36 Mhe. Yussuf Hassan IDDI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Fuoni - Baraza la Wawakilishi

37 Mhe. Abdalla Abasi WADI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Nungwi - Baraza la Wawakilishi

38 Mhe. Juma Makungu JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kijini- Baraza la Wawakilishi

39 Mhe. Aza  Januar JOSEPH Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

40 Mhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Jang'ombe-Baraza la Wawakilishi

41 Mhe. Zaina Abdalla SALUM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

42 Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

43 Mhe. Sabiha Filfil THANI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

44 Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

45 Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

46 Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

47 Mhe. Bihindi Hamadi KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

48 Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

49 Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

50 Mhe. Juma Ali KHATIB Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi

51 Mhe. Anna Athanas PAUL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi

52 Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

53 Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

54 Mhe. Mwanajuma Kassim MAKAME Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

55 Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

56 Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Dimani-Baraza la Wawakilishi

57 Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chumbuni-Baraza la Wawakilishi

58 Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kiembesamaki-Baraza la Wawakilishi

59 Nd. Raya Issa MSELLEM Katibu Baraza la Wawakilishi
60 Nd. Abdalla Ali SHAURI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
61 Nd. Mohammed Said MOHAMMED Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi

62 Nd. Khatib Haji KHALID Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
63 Nd. Mahmoud Ahmada HAJI Katibu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
64 Nd. Nassra Awadh SALMIN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
65 Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Rahma Kassim ALI Waziri Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
2 Nd. Amour Hamil BAKARI Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
3 Nd. Hussein Abdi HUSSEIN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
4 Nd. Mbarouk  Juma MBAROUK Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Barabara

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
29 Mhe. Mohamed Mgaza JECHA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Mtambile - Baraza la Wawakilishi

30 Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Bumbwini - Baraza la Wawakilishi

31 Mhe. Mussa Foum MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kiwani - Baraza la Wawakilishi

32 Mhe. Nadir Abdul-Latif YUSSUF Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chaani - Baraza la Wawakilishi

33 Mhe. Nassor Salim ALI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kikwajuni - Baraza la Wawakilishi

34 Mhe.Prof. Omar Fakih HAMAD Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Pandani - Baraza la Wawakilishi

35 Mhe. Said Saleh SALIM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Tumbe - Baraza la Wawakilishi

36 Mhe. Yussuf Hassan IDDI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Fuoni - Baraza la Wawakilishi

37 Mhe. Abdalla Abasi WADI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Nungwi - Baraza la Wawakilishi

38 Mhe. Juma Makungu JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kijini- Baraza la Wawakilishi

39 Mhe. Aza  Januar JOSEPH Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

40 Mhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Jang'ombe-Baraza la Wawakilishi

41 Mhe. Zaina Abdalla SALUM Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

42 Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

43 Mhe. Sabiha Filfil THANI Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

44 Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

45 Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

46 Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

47 Mhe. Bihindi Hamadi KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

48 Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

49 Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

50 Mhe. Juma Ali KHATIB Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi

51 Mhe. Anna Athanas PAUL Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Uteuzi wa Rais-Baraza la Wawakilishi

52 Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

53 Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

54 Mhe. Mwanajuma Kassim MAKAME Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

55 Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Nafasi za Wanawake-Baraza la Wawakilishi

56 Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Dimani-Baraza la Wawakilishi

57 Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Chumbuni-Baraza la Wawakilishi

58 Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN Mjumbe wa Baraza la Wawakilishi Jimbo la Kiembesamaki-Baraza la Wawakilishi

59 Nd. Raya Issa MSELLEM Katibu Baraza la Wawakilishi
60 Nd. Abdalla Ali SHAURI Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
61 Nd. Mohammed Said MOHAMMED Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi

62 Nd. Khatib Haji KHALID Mjumbe Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
63 Nd. Mahmoud Ahmada HAJI Katibu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi
64 Nd. Nassra Awadh SALMIN Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi
65 Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Rahma Kassim ALI Waziri Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
2 Nd. Amour Hamil BAKARI Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
3 Nd. Hussein Abdi HUSSEIN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
4 Nd. Mbarouk  Juma MBAROUK Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Barabara

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
5 Nd. Makame  Hasnuu MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Meli
6 Nd. Nahaat  Mohammed MAHFOUDH Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

7 Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
8 Nd. Haji Ali ZUBEIR Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri wa Usalama Barabarani
9 Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Miundombinu TEHAMA

10 Kepteni. Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

11 Nd. Fauzia Sindi HASSAN Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa  Barabara
12 Nd. Fadhil Juma ALI Mkurugenzi wa Viwanja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

13 Nd. Frank Nshatsi KAGOMA Mkurugenzi Idara ya Ufundi na Ubunifu - Wakala wa 
Miundombinu ya TEHAMA

14 Nd. Khatib Mohammed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
15 Nd. Abubakar Ali SHEHA Mkurugenzi Idara ya Mipango na Masoko - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
16 Dr. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano - ICT
17 Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugenzi Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
18 Nd. Seif Abdalla JUMA Mkurugenzi/Kaimu Mkurugenzi 

Mkuu
Idara ya Biashara,Mipango na Miradi - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

19 Nd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
20 Nd. Shaaban Hassan HAJI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 Nd. Ramadhan Hussein ALI Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu - Mamlaka ya Usafiri 

Baharini (ZMA)
22 Nd. Saada Ali MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Rasilimali Watu - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
23 Nd. Jabir Sheha AMOUR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Shirika la Meli 

24 Nd. Zaid  Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 
Bandari

25 Nd. Muadh Mzee RAJAB Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
26 Nd. Muhidin Talib ABDULLA Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Rasilimali Watu na Utawala - Mamlaka ya 

Viwanja vya Ndege(ZAA)
27 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 

Bandari
28 Nd. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamini Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
29 Nd. Abbas Fadhil ABBAS Mratib Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
30 Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)-Pemba

31 Nd. Rukia Hamad ABDALLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

32 Nd. Haji  Makame HAJI Meneja - Mstaafu Idara ya Utawala na Uendeshaji - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

33 Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID Meneja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
34 Nd. Ilyas Abas KHAMIS Mkuu wa Mapato - Mstaafu Shirika la Bandari - Shirika la Bandari
35 Nd. Ahmed Ali SAID Mkuu wa Anga - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
36 Nd. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti Shirika la Meli
37 Nd. Said Shaaban OMAR Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri 

Baharinni- ZMA
38 Dkt. Haji Ali HAJI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
39 Nd. Muhsin Mohamed ALI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Karakana Kuu ya Magari
40 Nd. Mohammed Suleiman ZIDI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa  Barabara
41 Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
42 Balozi Omar Ramadhan MAPURI Mwenyekiti wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
43 Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN Mjumbe wa Bodi Wakala wa Barabara
44 Nd. Asya Mohammed AHMED Mjumbe wa Bodi Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
45 Nd. Awena Rajab MOH'D Mjumbe wa Bodi Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
46 MAJ. Hassan Mrisho KHEIR Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri 

Baharini(ZMA)
47 Nd. Rashid Juma MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
48 Nd. Mwantano Saleh ABDALLA Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

49 Nd. Hamdan Omar MAKAME Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

50 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe Bodi ya Wakandarasi
51 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala ya Mkonga wa Mawasiliano
52 Nd. Slim Said ABDALLA Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi - 

Mstaafu
Bodi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege

53 Nd. Bakar  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
54 Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli
55 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
56 Nd. Hamid Haji MACHANO Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
57 Nd. Rashad Mohammed KHAMIS Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
58 Nd. Salim Abdalla MAKAME Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
5 Nd. Makame  Hasnuu MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Meli
6 Nd. Nahaat  Mohammed MAHFOUDH Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

7 Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
8 Nd. Haji Ali ZUBEIR Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri wa Usalama Barabarani
9 Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Miundombinu TEHAMA

10 Kepteni. Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

11 Nd. Fauzia Sindi HASSAN Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa  Barabara
12 Nd. Fadhil Juma ALI Mkurugenzi wa Viwanja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

13 Nd. Frank Nshatsi KAGOMA Mkurugenzi Idara ya Ufundi na Ubunifu - Wakala wa 
Miundombinu ya TEHAMA

14 Nd. Khatib Mohammed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
15 Nd. Abubakar Ali SHEHA Mkurugenzi Idara ya Mipango na Masoko - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
16 Dr. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano - ICT
17 Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugenzi Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
18 Nd. Seif Abdalla JUMA Mkurugenzi/Kaimu Mkurugenzi 

Mkuu
Idara ya Biashara,Mipango na Miradi - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

19 Nd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
20 Nd. Shaaban Hassan HAJI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 Nd. Ramadhan Hussein ALI Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu - Mamlaka ya Usafiri 

Baharini (ZMA)
22 Nd. Saada Ali MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Rasilimali Watu - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
23 Nd. Jabir Sheha AMOUR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Shirika la Meli 

24 Nd. Zaid  Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 
Bandari

25 Nd. Muadh Mzee RAJAB Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
26 Nd. Muhidin Talib ABDULLA Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Rasilimali Watu na Utawala - Mamlaka ya 

Viwanja vya Ndege(ZAA)
27 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 

Bandari
28 Nd. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamini Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
29 Nd. Abbas Fadhil ABBAS Mratib Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
30 Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)-Pemba

31 Nd. Rukia Hamad ABDALLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

32 Nd. Haji  Makame HAJI Meneja - Mstaafu Idara ya Utawala na Uendeshaji - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

33 Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID Meneja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
34 Nd. Ilyas Abas KHAMIS Mkuu wa Mapato - Mstaafu Shirika la Bandari - Shirika la Bandari
35 Nd. Ahmed Ali SAID Mkuu wa Anga - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
36 Nd. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti Shirika la Meli
37 Nd. Said Shaaban OMAR Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri 

Baharinni- ZMA
38 Dkt. Haji Ali HAJI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
39 Nd. Muhsin Mohamed ALI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Karakana Kuu ya Magari
40 Nd. Mohammed Suleiman ZIDI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa  Barabara
41 Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
42 Balozi Omar Ramadhan MAPURI Mwenyekiti wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
43 Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN Mjumbe wa Bodi Wakala wa Barabara
44 Nd. Asya Mohammed AHMED Mjumbe wa Bodi Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
45 Nd. Awena Rajab MOH'D Mjumbe wa Bodi Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
46 MAJ. Hassan Mrisho KHEIR Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri 

Baharini(ZMA)
47 Nd. Rashid Juma MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
48 Nd. Mwantano Saleh ABDALLA Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

49 Nd. Hamdan Omar MAKAME Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

50 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe Bodi ya Wakandarasi
51 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala ya Mkonga wa Mawasiliano
52 Nd. Slim Said ABDALLA Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi - 

Mstaafu
Bodi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege

53 Nd. Bakar  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
54 Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli
55 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
56 Nd. Hamid Haji MACHANO Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
57 Nd. Rashad Mohammed KHAMIS Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
58 Nd. Salim Abdalla MAKAME Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Mhe. Simai Mohammed SAID Waziri Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2 Nd. Ali Khamis JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3 Nd. Madina Mjaka MWINYI Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4 Dkt. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
5 Dkt. Mahmoud Abdulwahab ALAWI Mkurugenzi Mtendaji Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

6 Nd. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar
7 Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mstaafu Baraza la Mitihani Zanzibar
8 Nd. Ghaytha Gharib MASOUD Mkurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
9 Nd. Fatma Ali KOMBO Mkurugenzi Rasilimali Watu - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
10 Nd. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi Idara ya Elimu Sekondari

11 Nd. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
12 Nd. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya Ualimu
13 Nd. Omar Ali OMAR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14 Nd. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
15 Nd. Mashavu Ahmada FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na Watu  Wazima
16 Nd. Mohamed Hindi MOHAMED Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17 Nd. Mohamed Khamis KOMBO Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
18 Nd. Abdallah Ally SENDARO Mkurugenzi Kurugenzi ya Elimu ya juu Utafiti na Ushauri  

Elekezi - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
19 Nd. Omar Said ALI Mkurugenzi Idara ya ICT katika Elimu
20 Dkt. Aley Soud NASSOR Mkurugenzi - Mstaafu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21 Nd. Sichana Haji  FOUM Mkurugenzi Bodi ya Huduma za Maktaba
22 Nd. Patima Khamis RAJAB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utawala na Rasilimali Watu - 

Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
23 Nd. Mohammed Nassor SALIM Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24 Nd. Mahfoudha Abdalla ABDUL-KADIR Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba

25 Nd. Latifa Salmin UFUZO Mrajis Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST) 

26 Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE Mratib Pemba - Baraza la Mitihani Zanzibar

27 Nd. Asha Soud NASSOR Mratib Taasisi ya Elimu Zanzibar
28 Nd. Mohamed Ali MOHAMED Meneja Urejeshaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya 

juu Zanzibar
29 Nd. Mussa Hassan ZYUMA Meneja Idara ya Rasilimali Watu, Utawala na Mipango - 

Taasisi ya Elimu Zanzibar
30 Nd. Faridu Mohamed WAKIL Meneja Idara ya Utafiti wa Elimu na Udhibiti Ubora - 

Taasisi ya Elimu Zanzibar
31 Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Idara ya Utoaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu 

ya juu Zanzibar
32 Nd. Asha Ramadhan HAJI Meneja Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya 

Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
33 Nd. Abdalla Mohamed MUSSA Meneja Taasisi ya Elimu Zanzibar
34 Dkt. Iddi Salum HAJI Mkuu wa Skuli Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                      Dkt. Hashim Hamza CHANDE Mkuu wa Skuli Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA)
36 Dkt. Asha Mhene HAMAD Mkuu wa Skuli Skuli ya Kiswahili- Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
37 Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mstaafu Baraza la Mitihani Zanzibar
38 Prof. Moh'd Makame HAJI Makamu Mkuu wa Chuo/Mwenyekiti Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya 

Mkaguzi Mkuu wa Elimu
39 Dkt. Ali Makame USSI Naibu Makamu Mkuu\Mwenyekiti 

wa Bodi
Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya 
Mkaguzi Mkuu wa Elimu

40 Nd. Ame Mwadini JUMA Mkuu wa Divisheni Idara ya Mipango na Utawala - Baraza la Mitihani 
Zanzibar

41 Nd. Salum Hassan SALUM Mkuu wa Idara Idara ya Uratibu, Utafiti na Utungaji wa Mitihani

42 Nd. Hamid Rajab JUMA Mwenyekiti Baraza la Mitihani Zanzibar
43 Dkt. Khamis  Haji SALUM Mwenyekiti Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
44 Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba
45 Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN Mwenyekiti Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
46 Nd. Khamis Adam KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali

47 Nd. Charles Augustine LUBEGA Mjumbe Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu
48 Nd. Asia Khamis NYANGE Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
49 Nd. Ahmada Omar JUMA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
50 Nd. Haji Kali HAJI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba
51 Nd. Hidaya Abdullah ABBAS Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

52 Nd. Khadija Salum ALI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
53 Dkt. Gharib Hamza MOHAMED Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
5 Nd. Makame  Hasnuu MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Meli
6 Nd. Nahaat  Mohammed MAHFOUDH Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

7 Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
8 Nd. Haji Ali ZUBEIR Mkurugenzi Mamlaka ya Usafiri wa Usalama Barabarani
9 Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Miundombinu TEHAMA

10 Kepteni. Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari

11 Nd. Fauzia Sindi HASSAN Naibu Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa  Barabara
12 Nd. Fadhil Juma ALI Mkurugenzi wa Viwanja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

13 Nd. Frank Nshatsi KAGOMA Mkurugenzi Idara ya Ufundi na Ubunifu - Wakala wa 
Miundombinu ya TEHAMA

14 Nd. Khatib Mohammed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
15 Nd. Abubakar Ali SHEHA Mkurugenzi Idara ya Mipango na Masoko - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
16 Dr. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano - ICT
17 Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugenzi Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
18 Nd. Seif Abdalla JUMA Mkurugenzi/Kaimu Mkurugenzi 

Mkuu
Idara ya Biashara,Mipango na Miradi - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

19 Nd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
20 Nd. Shaaban Hassan HAJI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 Nd. Ramadhan Hussein ALI Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu - Mamlaka ya Usafiri 

Baharini (ZMA)
22 Nd. Saada Ali MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Rasilimali Watu - Wakala wa 

Miundombinu ya TEHAMA
23 Nd. Jabir Sheha AMOUR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Shirika la Meli 

24 Nd. Zaid  Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 
Bandari

25 Nd. Muadh Mzee RAJAB Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Utawala na Fedha - Shirika la Meli
26 Nd. Muhidin Talib ABDULLA Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Rasilimali Watu na Utawala - Mamlaka ya 

Viwanja vya Ndege(ZAA)
27 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 

Bandari
28 Nd. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamini Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
29 Nd. Abbas Fadhil ABBAS Mratib Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
30 Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)-Pemba

31 Nd. Rukia Hamad ABDALLA Meneja Idara ya Fedha na Utawala - Mfuko wa Barabara

32 Nd. Haji  Makame HAJI Meneja - Mstaafu Idara ya Utawala na Uendeshaji - Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege(ZAA)

33 Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID Meneja - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
34 Nd. Ilyas Abas KHAMIS Mkuu wa Mapato - Mstaafu Shirika la Bandari - Shirika la Bandari
35 Nd. Ahmed Ali SAID Mkuu wa Anga - Mstaafu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
36 Nd. Abdi Omar MAALIM Mwenyekiti Shirika la Meli
37 Nd. Said Shaaban OMAR Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri 

Baharinni- ZMA
38 Dkt. Haji Ali HAJI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
39 Nd. Muhsin Mohamed ALI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Karakana Kuu ya Magari
40 Nd. Mohammed Suleiman ZIDI Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa  Barabara
41 Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
42 Balozi Omar Ramadhan MAPURI Mwenyekiti wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
43 Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN Mjumbe wa Bodi Wakala wa Barabara
44 Nd. Asya Mohammed AHMED Mjumbe wa Bodi Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
45 Nd. Awena Rajab MOH'D Mjumbe wa Bodi Wakala wa Miundombinu ya TEHAMA
46 MAJ. Hassan Mrisho KHEIR Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri 

Baharini(ZMA)
47 Nd. Rashid Juma MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
48 Nd. Mwantano Saleh ABDALLA Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

49 Nd. Hamdan Omar MAKAME Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

50 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe Bodi ya Wakandarasi
51 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala ya Mkonga wa Mawasiliano
52 Nd. Slim Said ABDALLA Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi - 

Mstaafu
Bodi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege

53 Nd. Bakar  Khamis HEMED Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
54 Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli
55 Nd. Haji Mussa MSHEBA Katibu wa Bodi Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
56 Nd. Hamid Haji MACHANO Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
57 Nd. Rashad Mohammed KHAMIS Katibu wa Bodi Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
58 Nd. Salim Abdalla MAKAME Katibu wa Bodi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Mhe. Simai Mohammed SAID Waziri Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2 Nd. Ali Khamis JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3 Nd. Madina Mjaka MWINYI Naibu Katibu Mkuu - Mstaafu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4 Dkt. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
5 Dkt. Mahmoud Abdulwahab ALAWI Mkurugenzi Mtendaji Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

6 Nd. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar
7 Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mstaafu Baraza la Mitihani Zanzibar
8 Nd. Ghaytha Gharib MASOUD Mkurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
9 Nd. Fatma Ali KOMBO Mkurugenzi Rasilimali Watu - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
10 Nd. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi Idara ya Elimu Sekondari

11 Nd. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
12 Nd. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya Ualimu
13 Nd. Omar Ali OMAR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14 Nd. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
15 Nd. Mashavu Ahmada FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na Watu  Wazima
16 Nd. Mohamed Hindi MOHAMED Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17 Nd. Mohamed Khamis KOMBO Mkurugenzi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
18 Nd. Abdallah Ally SENDARO Mkurugenzi Kurugenzi ya Elimu ya juu Utafiti na Ushauri  

Elekezi - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
19 Nd. Omar Said ALI Mkurugenzi Idara ya ICT katika Elimu
20 Dkt. Aley Soud NASSOR Mkurugenzi - Mstaafu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21 Nd. Sichana Haji  FOUM Mkurugenzi Bodi ya Huduma za Maktaba
22 Nd. Patima Khamis RAJAB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Utawala na Rasilimali Watu - 

Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
23 Nd. Mohammed Nassor SALIM Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24 Nd. Mahfoudha Abdalla ABDUL-KADIR Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba

25 Nd. Latifa Salmin UFUZO Mrajis Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST) 

26 Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE Mratib Pemba - Baraza la Mitihani Zanzibar

27 Nd. Asha Soud NASSOR Mratib Taasisi ya Elimu Zanzibar
28 Nd. Mohamed Ali MOHAMED Meneja Urejeshaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya 

juu Zanzibar
29 Nd. Mussa Hassan ZYUMA Meneja Idara ya Rasilimali Watu, Utawala na Mipango - 

Taasisi ya Elimu Zanzibar
30 Nd. Faridu Mohamed WAKIL Meneja Idara ya Utafiti wa Elimu na Udhibiti Ubora - 

Taasisi ya Elimu Zanzibar
31 Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Idara ya Utoaji Mikopo - Bodi ya Mikopo ya Elimu 

ya juu Zanzibar
32 Nd. Asha Ramadhan HAJI Meneja Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Bodi ya 

Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
33 Nd. Abdalla Mohamed MUSSA Meneja Taasisi ya Elimu Zanzibar
34 Dkt. Iddi Salum HAJI Mkuu wa Skuli Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                      Dkt. Hashim Hamza CHANDE Mkuu wa Skuli Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA)
36 Dkt. Asha Mhene HAMAD Mkuu wa Skuli Skuli ya Kiswahili- Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
37 Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi - Mstaafu Baraza la Mitihani Zanzibar
38 Prof. Moh'd Makame HAJI Makamu Mkuu wa Chuo/Mwenyekiti Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya 

Mkaguzi Mkuu wa Elimu
39 Dkt. Ali Makame USSI Naibu Makamu Mkuu\Mwenyekiti 

wa Bodi
Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)\Ofisi ya 
Mkaguzi Mkuu wa Elimu

40 Nd. Ame Mwadini JUMA Mkuu wa Divisheni Idara ya Mipango na Utawala - Baraza la Mitihani 
Zanzibar

41 Nd. Salum Hassan SALUM Mkuu wa Idara Idara ya Uratibu, Utafiti na Utungaji wa Mitihani

42 Nd. Hamid Rajab JUMA Mwenyekiti Baraza la Mitihani Zanzibar
43 Dkt. Khamis  Haji SALUM Mwenyekiti Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
44 Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL Mwenyekiti Bodi ya Huduma za Maktaba
45 Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN Mwenyekiti Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
46 Nd. Khamis Adam KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali

47 Nd. Charles Augustine LUBEGA Mjumbe Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu
48 Nd. Asia Khamis NYANGE Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
49 Nd. Ahmada Omar JUMA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
50 Nd. Haji Kali HAJI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba
51 Nd. Hidaya Abdullah ABBAS Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

52 Nd. Khadija Salum ALI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
53 Dkt. Gharib Hamza MOHAMED Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
54 Nd. Abdul Ali JUMA Mjumbe wa Baraza Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

55 Nd. Mary Mtumwa KHATIBU Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

56 Dkt. Salma Abdi MAHMOUD Mjumbe wa Bodi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
57 Nd. Salum Suleiman SALUM Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba
58 Nd. Sharifa Yussuf MOHAMED Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
59 Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
60 Nd. Mundhir Nassor GHARIB Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
61 Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
62 Dkt. Zainab Ali IDDI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
63 Nd. Ummukulthum Omar ALI Katibu Baraza la Mitihani Zanzibar
64 Nd. Abdulrahman Mohammed 

HASSAN
Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

65 Nd. Mzee Hassan IBRAHIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
66 Nd. Fatma Jaha UBWA Katibu wa Bodi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
67 Nd. Kondo Malik KONDO Katibu wa Bodi Taasisi ya Elimu Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Nassor Ahmed MAZRUI Waziri Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
2 Dkt. Fatma Hafidh MRISHO Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
3 Nd. Abeida Rashid ABDALLAH Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
4 Dkt. Abdullah Suleiman ALI Mkurugenzi Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
5 Dkt. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu Mfamasia Mkuu wa Serikali
6 Dkt. Mohammed Mtumwa MNYIMBI Daktari Dhamana Hospitali ya Wilaya Makunduchi 

7 Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu wa Serikali -  Mstaafu Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu

8 Nd. Mussa Rashid MUSSA Muuguzi Mkuu Kiongozi Baraza la Uuguzi na Kinga
9 Dkt. Mayasa Salum ALLY Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

10 Dkt. Marijani Laudislaus MSAFIRI Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

11 Dkt. Burhan Othman SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
12 Nd. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa
13 Nd. Dhameera Mohamed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14 Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
15 Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
16 Nd. Abdulla Saleh OMAR Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii
17 Nd. Khamis  Ali OMAR Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
18 Nd. Ali Said NYANGA Mkurugenzi Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
19 Dkt. Mwanajuma Salim OTHMAN Mkurugenzi Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali - Idara ya 

Utawala, Rasilimali watu, Mipango na Utafiti

20 Nd. Haji Muhidin USSI Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uuguzi - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

21 Nd. Amour Lila ALI Mkurugenzi Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

22 Nd. Bora Mposanje LICHANDA Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

23 Nd. Nadir Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Huduma za Maabara - Wakala wa 
Chakula, Dawa na Vipodozi

24 Nd. Mohamed Amour SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Tiba

25 Nd. Mwatoum  Ramadhan MUSSA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
26 Nd. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi Idara ya Jinsia na Watoto - Idara ya Ustawi wa 

Jamii
27 Nd. Nassir  Salum BUHETI Mkurugenzi Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi
28 Nd. Abdul-aziz Shaib MOHAMED Mkurugenzi wa Huduma Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
29 Dkt. Naufal Kassim MOHAMMED Mkurugenzi - Idara ya Tiba Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
30 Nd. Salum Nassib SLIM Naibu Mkurugezi Idara ya 'Kinga
31 Dkt. Juma Salum MBWANA Mkurugenzi Tiba - Mstaafu Idara ya Tiba
32 Nd. Abubakar Khamis HAMADI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali 

Watu - Mstaafu
Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

33 Nd. Attiye Juma SHAAME Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
34 Nd. Yakoub Moh'd SHOKA Afisa Mdhamini Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
35 Nd. Dua Silima MUSSA Mrajis Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
36 Nd. Issa Bakar ABDULRAHMAN Mrajis Baraza la Maafisa Afya
37 Nd. Salum Said Ali Mrajis Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
38 Nd. Vuai Kombo HAJI Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga
39 Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mrajis Baraza la Madaktari
40 Nd. Sabra Salim SULEIMAN Msaidizi Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga
41 Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI Mwenyekiti Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto

Katibu wa Bodi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
54 Nd. Abdul Ali JUMA Mjumbe wa Baraza Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

55 Nd. Mary Mtumwa KHATIBU Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

56 Dkt. Salma Abdi MAHMOUD Mjumbe wa Bodi Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
57 Nd. Salum Suleiman SALUM Mjumbe wa Bodi Bodi ya Huduma za Maktaba
58 Nd. Sharifa Yussuf MOHAMED Mjumbe wa Bodi Baraza la Mitihani Zanzibar
59 Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)
60 Nd. Mundhir Nassor GHARIB Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
61 Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI Mjumbe wa Bodi ya Ushauri Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
62 Dkt. Zainab Ali IDDI Mjumbe wa Baraza Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
63 Nd. Ummukulthum Omar ALI Katibu Baraza la Mitihani Zanzibar
64 Nd. Abdulrahman Mohammed 

HASSAN
Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

65 Nd. Mzee Hassan IBRAHIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
66 Nd. Fatma Jaha UBWA Katibu wa Bodi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
67 Nd. Kondo Malik KONDO Katibu wa Bodi Taasisi ya Elimu Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Nassor Ahmed MAZRUI Waziri Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
2 Dkt. Fatma Hafidh MRISHO Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
3 Nd. Abeida Rashid ABDALLAH Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
4 Dkt. Abdullah Suleiman ALI Mkurugenzi Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
5 Dkt. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu Mfamasia Mkuu wa Serikali
6 Dkt. Mohammed Mtumwa MNYIMBI Daktari Dhamana Hospitali ya Wilaya Makunduchi 

7 Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu wa Serikali -  Mstaafu Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu

8 Nd. Mussa Rashid MUSSA Muuguzi Mkuu Kiongozi Baraza la Uuguzi na Kinga
9 Dkt. Mayasa Salum ALLY Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

10 Dkt. Marijani Laudislaus MSAFIRI Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

11 Dkt. Burhan Othman SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
12 Nd. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa
13 Nd. Dhameera Mohamed KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14 Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
15 Nd. Salama Kassim KHAMIS Mkurugenzi Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
16 Nd. Abdulla Saleh OMAR Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii
17 Nd. Khamis  Ali OMAR Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
18 Nd. Ali Said NYANGA Mkurugenzi Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
19 Dkt. Mwanajuma Salim OTHMAN Mkurugenzi Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali - Idara ya 

Utawala, Rasilimali watu, Mipango na Utafiti

20 Nd. Haji Muhidin USSI Mkurugenzi Idara ya Huduma za Uuguzi - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

21 Nd. Amour Lila ALI Mkurugenzi Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

22 Nd. Bora Mposanje LICHANDA Mkurugenzi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

23 Nd. Nadir Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Huduma za Maabara - Wakala wa 
Chakula, Dawa na Vipodozi

24 Nd. Mohamed Amour SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Tiba

25 Nd. Mwatoum  Ramadhan MUSSA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
26 Nd. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi Idara ya Jinsia na Watoto - Idara ya Ustawi wa 

Jamii
27 Nd. Nassir  Salum BUHETI Mkurugenzi Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi
28 Nd. Abdul-aziz Shaib MOHAMED Mkurugenzi wa Huduma Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
29 Dkt. Naufal Kassim MOHAMMED Mkurugenzi - Idara ya Tiba Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
30 Nd. Salum Nassib SLIM Naibu Mkurugezi Idara ya 'Kinga
31 Dkt. Juma Salum MBWANA Mkurugenzi Tiba - Mstaafu Idara ya Tiba
32 Nd. Abubakar Khamis HAMADI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali 

Watu - Mstaafu
Idara ya Mnazi Mmoja - Hospitali ya Rufaa ya 
Mnazi Mmoja

33 Nd. Attiye Juma SHAAME Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
34 Nd. Yakoub Moh'd SHOKA Afisa Mdhamini Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
35 Nd. Dua Silima MUSSA Mrajis Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
36 Nd. Issa Bakar ABDULRAHMAN Mrajis Baraza la Maafisa Afya
37 Nd. Salum Said Ali Mrajis Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
38 Nd. Vuai Kombo HAJI Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga
39 Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mrajis Baraza la Madaktari
40 Nd. Sabra Salim SULEIMAN Msaidizi Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga
41 Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI Mwenyekiti Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
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42 Nd. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti Baraza la Wauguzi na Wakunga
43 Dkt. Haji Mwevura HAJI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa 

Serikali
44 Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja

45 Prof. Mohammed Ali SHEIN Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
46 Nd. Alama Mussa JUMAANE Mjumbe wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
47 Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
48 Nd. Hamdani Pande HAMDANI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
49 Nd. Salum Khamis SALUM Mjumbe wa Baraza Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
50 Nd. Afuwa Nassor HASSAN Mjumbe wa Baraza Baraza la Watu Wenye Ulemavu
51 Nd. Ali Omar JUMA Mjumbe wa Baraza Baraza la Wauguzi na Wakunga
52 Nd. Mwanaisha Juma FAKIH Mjumbe wa Baraza Baraza la Wauguzi na Wakunga
53 Nd. Mwinyi Issa MSELLEM Mjumbe wa Baraza Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
54 Nd. Omar ABdalla ALI Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga
55 Nd. Khadija Abdalla ABASS Katibu wa Bodi Bodi ya Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi

56 Nd. Bakari  Abdalla  MWALIMU Katibu wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 
Watoto

57 Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA Katibu wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
58 Nd. Amina Mohammed JABIR Katibu wa Bodi Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
59 Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Afisa Fedha na Utawala Wizara ya Afya
60 Nd. Rahma Salim MASOUD Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu
61 Nd. Khalil Thuwein HAJI Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Tabia Maulid MWITA Waziri Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

2 Nd. Fatma Hamad RAJAB Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

3 Nd. Khamis Abdulla SAID Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

4 Nd. Suleiman Abdulla SALIM Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
5 Dkt. Omar Abdalla ADAM Katibu Mtendaji Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
6 Nd. Said Kassim MARINE Katibu Mtendaji Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7 Dkt. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswahili
8 Nd. Omar Said AMEIR Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
9 Nd. Salum Issa AMEIR Katibu Mtendaji Baraza la Vijana

10 Nd. Suleiman Pandu KWELEZA Katibu Mtendaji - Mstaafu Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
11 Dkt. Saleh Yussuf MNEMO Mkurugenzi Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
12 Nd. Hiji Dadi SHAJAK Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
13 Nd. Said Mtumwa FAKI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
14 Nd. Salum Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Mipango na Utawala - Wakala wa Serikali 

wa Uchapaji Zanzibar
15 Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
16 Nd. Khamis Siasa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
17 Nd. Nasriya Mohammed NASSOR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18 Nd. Slum Dochi SEIF Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji Kiwanda - Wakala wa Serikali 

wa Uchapaji Zanzibar
19 Nd. Ali Aboud TALIB Mkurugenzi Idara ya Huduma za Ufundi - Shirika la Utangazaji 

Zanzibar(ZBC)
20 Nd. Shaib Ibrahim MUHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Vijana
21 Nd. Amour Ali ABDALLAH Mkurugenzi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
22 Nd. Salum Kitwana SURURU Mkurugenzi Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale
23 Nd.  Salum Ramadhan ABDALLA Mkurugenzi Idara ya Habari na Matukio - Shirika la Utangazaji 

Zanzibar(ZBC)
24 Nd. Khanat Mohamed ABOUD Mkurugenzi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
25 Nd. Salum Ubwa  NASSOR Afisa Mdhamini Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

26 Nd. Ameir Mohammed MAKAME Kamishna Idara ya Michezo
27 Dkt. Omar Salum MOHAMED Kamishna Idara ya Utamaduni
28 Nd. Ali Haji MWADINI Mhariri Mtendaji Shirika la Magazeti ya Serikali
29 Nd. Abubakar Mohamed LUNDA Mrajis Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
30 Nd. Juma Chum JUMA Mrajis Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
31 Nd. Sheikha Haji DAU Mrajis Tume ya Utangazaji
32 Nd. Kassim Hamad NASSOR Mratib Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
33 Nd. Mariam Mohammed HAMDAN Mwenyekiti Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
34 Nd. Mwalimu Ali  MWALIMU Mwenyekiti Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
35 Nd. Yussuf Omar CHUNDA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Usajili wa Magazeti na Vijarida

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
42 Nd. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti Baraza la Wauguzi na Wakunga
43 Dkt. Haji Mwevura HAJI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa 

Serikali
44 Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja

45 Prof. Mohammed Ali SHEIN Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
46 Nd. Alama Mussa JUMAANE Mjumbe wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
47 Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
48 Nd. Hamdani Pande HAMDANI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
49 Nd. Salum Khamis SALUM Mjumbe wa Baraza Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
50 Nd. Afuwa Nassor HASSAN Mjumbe wa Baraza Baraza la Watu Wenye Ulemavu
51 Nd. Ali Omar JUMA Mjumbe wa Baraza Baraza la Wauguzi na Wakunga
52 Nd. Mwanaisha Juma FAKIH Mjumbe wa Baraza Baraza la Wauguzi na Wakunga
53 Nd. Mwinyi Issa MSELLEM Mjumbe wa Baraza Baraza la Wataalamu wa Maabara za Tiba
54 Nd. Omar ABdalla ALI Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga
55 Nd. Khadija Abdalla ABASS Katibu wa Bodi Bodi ya Wakala wa Chakula Dawa na Vipodozi

56 Nd. Bakari  Abdalla  MWALIMU Katibu wa Bodi Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 
Watoto

57 Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA Katibu wa Bodi Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
58 Nd. Amina Mohammed JABIR Katibu wa Bodi Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
59 Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Afisa Fedha na Utawala Wizara ya Afya
60 Nd. Rahma Salim MASOUD Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Maabara ya Mkemia Mkuu
61 Nd. Khalil Thuwein HAJI Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Tabia Maulid MWITA Waziri Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

2 Nd. Fatma Hamad RAJAB Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

3 Nd. Khamis Abdulla SAID Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

4 Nd. Suleiman Abdulla SALIM Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
5 Dkt. Omar Abdalla ADAM Katibu Mtendaji Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
6 Nd. Said Kassim MARINE Katibu Mtendaji Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7 Dkt. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswahili
8 Nd. Omar Said AMEIR Katibu Mtendaji Tume ya Utangazaji
9 Nd. Salum Issa AMEIR Katibu Mtendaji Baraza la Vijana

10 Nd. Suleiman Pandu KWELEZA Katibu Mtendaji - Mstaafu Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
11 Dkt. Saleh Yussuf MNEMO Mkurugenzi Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
12 Nd. Hiji Dadi SHAJAK Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
13 Nd. Said Mtumwa FAKI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
14 Nd. Salum Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Mipango na Utawala - Wakala wa Serikali 

wa Uchapaji Zanzibar
15 Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo
16 Nd. Khamis Siasa KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
17 Nd. Nasriya Mohammed NASSOR Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18 Nd. Slum Dochi SEIF Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji Kiwanda - Wakala wa Serikali 

wa Uchapaji Zanzibar
19 Nd. Ali Aboud TALIB Mkurugenzi Idara ya Huduma za Ufundi - Shirika la Utangazaji 

Zanzibar(ZBC)
20 Nd. Shaib Ibrahim MUHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Vijana
21 Nd. Amour Ali ABDALLAH Mkurugenzi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
22 Nd. Salum Kitwana SURURU Mkurugenzi Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale
23 Nd.  Salum Ramadhan ABDALLA Mkurugenzi Idara ya Habari na Matukio - Shirika la Utangazaji 

Zanzibar(ZBC)
24 Nd. Khanat Mohamed ABOUD Mkurugenzi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
25 Nd. Salum Ubwa  NASSOR Afisa Mdhamini Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

26 Nd. Ameir Mohammed MAKAME Kamishna Idara ya Michezo
27 Dkt. Omar Salum MOHAMED Kamishna Idara ya Utamaduni
28 Nd. Ali Haji MWADINI Mhariri Mtendaji Shirika la Magazeti ya Serikali
29 Nd. Abubakar Mohamed LUNDA Mrajis Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
30 Nd. Juma Chum JUMA Mrajis Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
31 Nd. Sheikha Haji DAU Mrajis Tume ya Utangazaji
32 Nd. Kassim Hamad NASSOR Mratib Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
33 Nd. Mariam Mohammed HAMDAN Mwenyekiti Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni(BASSFU)
34 Nd. Mwalimu Ali  MWALIMU Mwenyekiti Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
35 Nd. Yussuf Omar CHUNDA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Usajili wa Magazeti na Vijarida

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
36 Nd. Mtumwa Khatib AMEIR Msimamizi na Afisa Mtendaji Mkuu Afisi ya Msajili wa Hakimiliki

37 Nd. Suleiman Ame KHAMIS Mwenyekiti Tume ya Utangazaji
38 Nd. Saade Said MBAROUK Mwenyekiti Baraza la Kiswahili Zanzibar
39 Nd. Ahmada Hamadi KHATIB Mwenyekiti Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
40 Dkt. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
41 Nd. Hassan Simba HASSAN Mwenyekiti Bodi ya Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)

42 Nd. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
43 Nd. Kidawa Hamid SALEH Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
44 Nd. Amour  Rashid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
45 Nd. Tabia Makame MOH'D Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
46 Nd. Amina Ali KHAMIS Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

47 Nd. Omar Hassan ALI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

48 Nd. Athuman Salum PONERA Mjumbe wa Bodi Baraza la Kiswahili Zanzibar
49 Nd. Asha Abdi MAKAME Mjumbe wa Baraza Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

50 Nd. Bakar Kombo BAKAR Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
51 Nd. Bimkubwa Abeid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
52 Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
53 Nd. Naima Omar FAKI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
54 Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
55 Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
56 Nd. Fatma Mtumweni MAKAME Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
57 Dkt. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe wa Bodi Tume ya Utangazaji
58 Nd. Daniel Kwelemba KWIYEYA Mjumbe wa Baraza Bazara la Sanaa Sensa ya Filamu na Utamaduni 

(BASSFU)
59 Nd. Mahfoudh Abdalla MOHAMMED Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji

60 Nd. Fatma Khatib KWALE Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji - ZBC
61 Nd. Mussa Ahmed TWALIB Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
62 Nd. Ibrahim Khamasi JUMA Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar

63 Nd. Nassra Seif ABDALLAH Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi Shirika la Magazeti ya Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Omar Said SHAABAN Waziri Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

2 Dkt. Islam Seif SALUM Katibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

3 Nd. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la Zanzibar
4 Nd. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 

(WBV)
5 Nd. Mariam Mliwa JECHA Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Usajili Biashara na Mali
6 Nd. Mohamed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
7 Nd. Soud Said ALI Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 

na vya Kati(SMIDA)
8 Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
9 Nd. Mohammed Mwalim SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Vipimo

10 Nd. Kassim Seif ALLY Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
11 Nd. Nana Rowland MWANJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
12 Nd. Ummi Mohammed RAJAB Mkurugenzi Idara ya Muungano wa Makampuni na Udhibiti wa 

Ushindani
13 Nd. Abdulla Rashid ABDULLA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwanda
14 Nd. Adriana Emmanuel JUMA Mkurugenzi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
15 Nd. Hafsa Ali  SLIM Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwango - Taasisi ya 

Viwango Zanzibar(ZBS)
16 Nd. Ali Suleiman MUSSA Mkurugenzi Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika 

la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
17 Nd. Ali Juma SIMAI Mkurugenzi Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)
18 Nd. Hawwah Ibrahim MBAYE Mkurugenzi Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni

19 Nd. Hairu Ali MOSSI Mkurugenzi Idara ya Teknolojia ya Viwanda Vidogo Vigogo - 
Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

20 Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Usimamizi wa Ubora - Taasisi ya Viwango 
Zanzibar(ZBS)

21 Nd. Nasra Suleiman ABDALLAH Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
22 Nd. Omar Haji BAKARI Mkurugenzi Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 

(WBV)
23 Nd. Salum Said SALUM Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
36 Nd. Mtumwa Khatib AMEIR Msimamizi na Afisa Mtendaji Mkuu Afisi ya Msajili wa Hakimiliki

37 Nd. Suleiman Ame KHAMIS Mwenyekiti Tume ya Utangazaji
38 Nd. Saade Said MBAROUK Mwenyekiti Baraza la Kiswahili Zanzibar
39 Nd. Ahmada Hamadi KHATIB Mwenyekiti Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
40 Dkt. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
41 Nd. Hassan Simba HASSAN Mwenyekiti Bodi ya Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)

42 Nd. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
43 Nd. Kidawa Hamid SALEH Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
44 Nd. Amour  Rashid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
45 Nd. Tabia Makame MOH'D Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
46 Nd. Amina Ali KHAMIS Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

47 Nd. Omar Hassan ALI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

48 Nd. Athuman Salum PONERA Mjumbe wa Bodi Baraza la Kiswahili Zanzibar
49 Nd. Asha Abdi MAKAME Mjumbe wa Baraza Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

50 Nd. Bakar Kombo BAKAR Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
51 Nd. Bimkubwa Abeid ALI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
52 Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
53 Nd. Naima Omar FAKI Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili Zanzibar
54 Nd. Fadhil Abubakar HUSSEIN Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
55 Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Mjumbe wa Baraza Baraza la Kiswahili
56 Nd. Fatma Mtumweni MAKAME Mjumbe wa Bodi Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
57 Dkt. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe wa Bodi Tume ya Utangazaji
58 Nd. Daniel Kwelemba KWIYEYA Mjumbe wa Baraza Bazara la Sanaa Sensa ya Filamu na Utamaduni 

(BASSFU)
59 Nd. Mahfoudh Abdalla MOHAMMED Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji

60 Nd. Fatma Khatib KWALE Katibu wa Bodi Tume ya Utangazaji - ZBC
61 Nd. Mussa Ahmed TWALIB Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
62 Nd. Ibrahim Khamasi JUMA Katibu wa Bodi ya Zabuni - Mstaafu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar

63 Nd. Nassra Seif ABDALLAH Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi Shirika la Magazeti ya Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Omar Said SHAABAN Waziri Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

2 Dkt. Islam Seif SALUM Katibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

3 Nd. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la Zanzibar
4 Nd. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 

(WBV)
5 Nd. Mariam Mliwa JECHA Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Usajili Biashara na Mali
6 Nd. Mohamed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
7 Nd. Soud Said ALI Mkurugenzi Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 

na vya Kati(SMIDA)
8 Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Mwendeshaji Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
9 Nd. Mohammed Mwalim SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Vipimo

10 Nd. Kassim Seif ALLY Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
11 Nd. Nana Rowland MWANJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti
12 Nd. Ummi Mohammed RAJAB Mkurugenzi Idara ya Muungano wa Makampuni na Udhibiti wa 

Ushindani
13 Nd. Abdulla Rashid ABDULLA Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwanda
14 Nd. Adriana Emmanuel JUMA Mkurugenzi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
15 Nd. Hafsa Ali  SLIM Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Viwango - Taasisi ya 

Viwango Zanzibar(ZBS)
16 Nd. Ali Suleiman MUSSA Mkurugenzi Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika 

la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
17 Nd. Ali Juma SIMAI Mkurugenzi Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)
18 Nd. Hawwah Ibrahim MBAYE Mkurugenzi Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni

19 Nd. Hairu Ali MOSSI Mkurugenzi Idara ya Teknolojia ya Viwanda Vidogo Vigogo - 
Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

20 Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN Mkurugenzi Idara ya Usimamizi wa Ubora - Taasisi ya Viwango 
Zanzibar(ZBS)

21 Nd. Nasra Suleiman ABDALLAH Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
22 Nd. Omar Haji BAKARI Mkurugenzi Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 

(WBV)
23 Nd. Salum Said SALUM Mkurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
24 Nd. Shadida Ali SALEH Mkurugenzi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 

na vya Kati(SMIDA)
25 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la 

Biashara la Zanzibar(ZSTC)
26 Nd. Saleh  Ussi MWADINI Mkurugenzi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
27 Nd. Said  Suleiman SEIF Mkurugenzi Idara ya Rasilimali Watu na Mipango - Wakala wa 

Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya 
Kati(SMIDA)

28 Nd. Khamis  Ahmada SHAURI Mkurugenzi Baraza la Biashara la Zanzibar
29 Nd. Ali Suleiman ABEID Afisa Mdhamini Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

30 Nd. Hamida Ahmed MUHAMED Mwenyekiti Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 
Mtumiaji(ZFCC)

31 Nd. Juma Hassan JUMA Mwenyekiti Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

32 Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Biashara Zanzibar (ZSTC)
33 Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLAH Mwenyekiti Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
34 Nd. Vuai Mussa VUAI Mwenyekiti Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni

35 Nd. Najma Yusuf NUH Meneja Idara ya TEHAMA - Shirika la Biashara la 
Zanzibar(ZSTC)

36 Nd. Salum Abdalla KIBE Meneja Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika 
la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

37 Nd. Ali  Mohamed ALI Meneja Idara ya Mfuko wa Maendeleo ya Karafuu - Shirika 
la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

38 Nd. Ali Shaame HAMAD Mganga Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
39 Nd. Zeyana Ahmed KASSIM Mkuu wa Kitengo cha Vituo na 

Uratibu wa Mafunz0
Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

40 Nd. Moh'd Ali MAALIM Naibu Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali

29

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
41 Nd. Fatma Gharib HAJI Msajili Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

42 Nd. Miza Haji HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
43 Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
44 Nd. Abdulbaq Habib ALI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali - Wakala wa 

Usajili Biashara na Mali

45 Nd. Ali Hilal VUAI Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

46 Nd. Khadija Ali SHEHA Mjumbe wa bodi ya Wakurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

47 Nd. Rahma Suleiman SEIF Mjumbe wa Baraza Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 
(WBV)

48 Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Vipimo

49 Nd. Mgeni Ali HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

50 Nd. Ali Ali HASSAN Mjumbe wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 
Mtumiaji(ZFCC)

51 Nd. Haji Ali OMAR Mjumbe wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

52 Nd. Rukia Mkali FADHIL Katibu wa Bodi Wakala wa Vipimo
53 Nd. Suleiman Seif SULEIMAN Katibu wa Bodi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
54 Nd. Nuru Haidar SHAABAN Katibu wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
55 Nd. Rahma Suleiman AMEIR Katibu wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 

na vya Kati(SMIDA)
56 Nd. Fakih Mohammed FAKIH Katibu wa Bodi - Mstaafu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe.Dkt. Soud Nahoda HASSAN Waziri Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Maryam Juma SAADALLA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

3 Dkt. Suleiman SHEHE MOHAMMED Mkurugenzi Mkuu-Mstaafu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani

4 Kanali. Ali Hassan HAMAD Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)

5 Nd. Saleh Mohamed JUMA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

6 Nd. Hamad Masoud ALI Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
7 Nd. Haji Hamid SALEH Mkurugenzi Idara ya Umwagiliaji Maji
8 Nd. Mohamed Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Kilimo
9 Nd. Noah Saleh SAID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

10 Nd. Asha Zahran MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Mifugo
11 Nd. Fadhila Hemed ALI Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Zanzibar

12 Nd. Hakim Vuai SHEIN Afisa Mdhamini Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

13 Nd. Asia Filfil THANI Mrajis Idara ya Hakilimiki za Wagunduzi wa Aina Mpaya 
za Mbegu za Mimea - Idara ya Mipango, Sera na 
Utafiti

14 Nd. Helem Mohammed  SAID Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

15 Nd. Amina Yussuf BALOZI Katibu wa Bodi Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
16 Nd. Sidra Juma AMRAN Katibu wa Bodi Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 

za Kilimo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Leila Muhamed MUSSA Waziri Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
2 Nd. Fatma Mabrouk KHAMIS Katibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
3 Nd. Hafsa Hassan MBAMBA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Utalii

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

o
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
41 Nd. Fatma Gharib HAJI Msajili Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

42 Nd. Miza Haji HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
43 Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili Biashara na Mali
44 Nd. Abdulbaq Habib ALI Msaidizi Mrajis Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali - Wakala wa 

Usajili Biashara na Mali

45 Nd. Ali Hilal VUAI Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

46 Nd. Khadija Ali SHEHA Mjumbe wa bodi ya Wakurugenzi Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

47 Nd. Rahma Suleiman SEIF Mjumbe wa Baraza Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni 
(WBV)

48 Nd. Masoud Nassor MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Vipimo

49 Nd. Mgeni Ali HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

50 Nd. Ali Ali HASSAN Mjumbe wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 
Mtumiaji(ZFCC)

51 Nd. Haji Ali OMAR Mjumbe wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

52 Nd. Rukia Mkali FADHIL Katibu wa Bodi Wakala wa Vipimo
53 Nd. Suleiman Seif SULEIMAN Katibu wa Bodi Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
54 Nd. Nuru Haidar SHAABAN Katibu wa Bodi Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)
55 Nd. Rahma Suleiman AMEIR Katibu wa Bodi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 

na vya Kati(SMIDA)
56 Nd. Fakih Mohammed FAKIH Katibu wa Bodi - Mstaafu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 

Mtumiaji(ZFCC)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe.Dkt. Soud Nahoda HASSAN Waziri Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Maryam Juma SAADALLA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

3 Dkt. Suleiman SHEHE MOHAMMED Mkurugenzi Mkuu-Mstaafu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani

4 Kanali. Ali Hassan HAMAD Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)

5 Nd. Saleh Mohamed JUMA Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

6 Nd. Hamad Masoud ALI Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
7 Nd. Haji Hamid SALEH Mkurugenzi Idara ya Umwagiliaji Maji
8 Nd. Mohamed Khamis RASHID Mkurugenzi Idara ya Kilimo
9 Nd. Noah Saleh SAID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

10 Nd. Asha Zahran MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Mifugo
11 Nd. Fadhila Hemed ALI Mwenyekiti wa Bodi Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Zanzibar

12 Nd. Hakim Vuai SHEIN Afisa Mdhamini Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

13 Nd. Asia Filfil THANI Mrajis Idara ya Hakilimiki za Wagunduzi wa Aina Mpaya 
za Mbegu za Mimea - Idara ya Mipango, Sera na 
Utafiti

14 Nd. Helem Mohammed  SAID Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

15 Nd. Amina Yussuf BALOZI Katibu wa Bodi Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
16 Nd. Sidra Juma AMRAN Katibu wa Bodi Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 

za Kilimo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Leila Muhamed MUSSA Waziri Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
2 Nd. Fatma Mabrouk KHAMIS Katibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
3 Nd. Hafsa Hassan MBAMBA Katibu Mtendaji Kamisheni ya Utalii

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale 30

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
4 Nd. Madina Haji KHAMIS Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
5 Nd. Ali Jaku ALI Mkurugenzi Mstaafu Idara ya Utalii
6 Dkt. Abdulla Mohammed JUMA Mkurugenzi Idara ya Utalii
7 Nd. Aviwa Issa MAKAME Mkurugenzi Idara ya Rasilimali wa Watu, Mipango na Utawala - 

Kamisheni ya Utalii
8 Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9 Nd. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Khatibu Suleiman KHATIBU Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
11 Nd. Maryam Mohammed HAMID Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
12 Nd. Nassor Mohamed MANSOUR Mkurugenzi Idara ya Masoko - Kamisheni ya Utalii
13 Nd. Omar Suleiman MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Usimamizi na Uratibu wa Shughuli za 

Utalii - Kamisheni ya Utalii
14 Nd. Salim Kitwana SURURU Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale - Taasisi 

ya Makumbusho na Mambo ya Kale
15 Nd. Khamis Mbeto KHAMIS Kamishna Kamisheni ya Utalii Zanzibar
16 Nd. Zainab Ali MAULID Kamishna Kamisheni ya Utalii
17 Nd. Zuhura   Mgeni OTHMAN Afisa Mdhamini Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
18 Prof. Issa Haji ZIDDY Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
19 Nd. Khamis Faraji ABDALLA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
20 Nd. Abass Haji ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
21 Nd. Asha Haji KHAMIS Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
22 Nd. Masoud Kamal BASHA Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

2 Nd. Joseph John KILANGI Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3 Nd. Suleiman Haji HASSAN Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
4 Dkt. Iddi Hussein HASSAN Katibu Mtendaji-Mstaafu Kamisheni ya Ardhi
5 Nd. Abdulla Juma SAADALLA Kamishna Kamisheni ya Ardhi
6 Nd. Mwanaisha Ali SAID Mkurugenzi Mkuu Shirika la Nyumba
7 Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi-Usimamizi Milki na 

Uendeshaji Biashara
 Shirika la Nyumba

8 Nd. Mtambua Hamziji HAJI Mkurugenzi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
9 Nd. Hamisuu Hamid MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

10 Nd. Muchi Juma AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango Miji na Vijiji
11 Nd. Ali Said ALI Mkurugenzi Bodi ya Wakandarasi
12 Nd. Salma Salim ABDALAH Mkurugenzi Shirika la Nyumba
13 Nd. Yussuf Amour ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14 Nd. Kassim  Ali OMAR Kaimu Mkurugenzi Wakala wa Majengo ya Serikali
15 Nd. Bakar Ali BAKAR Afisa Mdhamini Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
16 Nd. Faki Ali MAKAME Afisa Mtambuzi wa Ardhi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
17 Nd. Tahir Mussa OMAR Mthamini Mkuu wa Serikali Bodi ya Wathamini Majengo
18 Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY Mrajis Kamisheni ya Ardhi

19 Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio
20 Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
21 Nd. Asha Suleiman SAID Naibu Mrajis Kamisheni ya Ardhi
22 Nd. Abdalla Juma SALUM Msaidizi Mrajis Kamisheni ya Ardhi
23 Nd. Zuhura  Mohamed OMAR Msaidizi Mrajis Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
24 Nd. Kauthar Kamal BASHA Mratibu Idara ya Upimaji na Ramani
25 Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mwenyekiti Bodi ya Usajili wa  Wakandarasi
26 Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti Bodi ya Kondominio
27 Dkt. Idrissa Muslim HIJA Mwenyekiti Bodi ya Uhaulishaji
28 Nd. Hartha Mohamed ALI Mwenyekiti Mamlaka ya Mji Mkongwe
29 Nd. Rama Keis MGENI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
30 Nd. Remidius Edington KISSASI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
31 Nd. Hassan Haruna USSI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
32 Nd. Amina Mohamed HABIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
33 Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
34 Nd. Salhiya Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
35 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
36 Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
37 Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
38 Nd. Abdillah Abdi MANZI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
39 Nd. Ahmed Mmanga MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Nyumba
40 Nd. Ashura Soud ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
41 Nd. Makame Mohammed SUFIANI Katibu wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
4 Nd. Madina Haji KHAMIS Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
5 Nd. Ali Jaku ALI Mkurugenzi Mstaafu Idara ya Utalii
6 Dkt. Abdulla Mohammed JUMA Mkurugenzi Idara ya Utalii
7 Nd. Aviwa Issa MAKAME Mkurugenzi Idara ya Rasilimali wa Watu, Mipango na Utawala - 

Kamisheni ya Utalii
8 Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9 Nd. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Khatibu Suleiman KHATIBU Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
11 Nd. Maryam Mohammed HAMID Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
12 Nd. Nassor Mohamed MANSOUR Mkurugenzi Idara ya Masoko - Kamisheni ya Utalii
13 Nd. Omar Suleiman MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Usimamizi na Uratibu wa Shughuli za 

Utalii - Kamisheni ya Utalii
14 Nd. Salim Kitwana SURURU Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale - Taasisi 

ya Makumbusho na Mambo ya Kale
15 Nd. Khamis Mbeto KHAMIS Kamishna Kamisheni ya Utalii Zanzibar
16 Nd. Zainab Ali MAULID Kamishna Kamisheni ya Utalii
17 Nd. Zuhura   Mgeni OTHMAN Afisa Mdhamini Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
18 Prof. Issa Haji ZIDDY Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
19 Nd. Khamis Faraji ABDALLA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
20 Nd. Abass Haji ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
21 Nd. Asha Haji KHAMIS Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
22 Nd. Masoud Kamal BASHA Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

2 Nd. Joseph John KILANGI Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3 Nd. Suleiman Haji HASSAN Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
4 Dkt. Iddi Hussein HASSAN Katibu Mtendaji-Mstaafu Kamisheni ya Ardhi
5 Nd. Abdulla Juma SAADALLA Kamishna Kamisheni ya Ardhi
6 Nd. Mwanaisha Ali SAID Mkurugenzi Mkuu Shirika la Nyumba
7 Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi-Usimamizi Milki na 

Uendeshaji Biashara
 Shirika la Nyumba

8 Nd. Mtambua Hamziji HAJI Mkurugenzi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
9 Nd. Hamisuu Hamid MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

10 Nd. Muchi Juma AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango Miji na Vijiji
11 Nd. Ali Said ALI Mkurugenzi Bodi ya Wakandarasi
12 Nd. Salma Salim ABDALAH Mkurugenzi Shirika la Nyumba
13 Nd. Yussuf Amour ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14 Nd. Kassim  Ali OMAR Kaimu Mkurugenzi Wakala wa Majengo ya Serikali
15 Nd. Bakar Ali BAKAR Afisa Mdhamini Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
16 Nd. Faki Ali MAKAME Afisa Mtambuzi wa Ardhi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
17 Nd. Tahir Mussa OMAR Mthamini Mkuu wa Serikali Bodi ya Wathamini Majengo
18 Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY Mrajis Kamisheni ya Ardhi

19 Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio
20 Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
21 Nd. Asha Suleiman SAID Naibu Mrajis Kamisheni ya Ardhi
22 Nd. Abdalla Juma SALUM Msaidizi Mrajis Kamisheni ya Ardhi
23 Nd. Zuhura  Mohamed OMAR Msaidizi Mrajis Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
24 Nd. Kauthar Kamal BASHA Mratibu Idara ya Upimaji na Ramani
25 Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mwenyekiti Bodi ya Usajili wa  Wakandarasi
26 Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti Bodi ya Kondominio
27 Dkt. Idrissa Muslim HIJA Mwenyekiti Bodi ya Uhaulishaji
28 Nd. Hartha Mohamed ALI Mwenyekiti Mamlaka ya Mji Mkongwe
29 Nd. Rama Keis MGENI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
30 Nd. Remidius Edington KISSASI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
31 Nd. Hassan Haruna USSI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
32 Nd. Amina Mohamed HABIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
33 Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
34 Nd. Salhiya Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
35 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
36 Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
37 Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
38 Nd. Abdillah Abdi MANZI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
39 Nd. Ahmed Mmanga MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Nyumba
40 Nd. Ashura Soud ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
41 Nd. Makame Mohammed SUFIANI Katibu wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
42 Nd. Salha Ali MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Kondominio
43 Nd. Maulid Ame MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Suleiman Masoud MAKAME Waziri Wizara ya Maji, Nishati na Madini
2 Dkt. Mngereza  Mzee MIRAJI Katibu Mkuu Wizara ya Maji, Nishati na Madini
3 Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN Katibu Mtendaji Baraza la Watumiaji wa Huduma za Maji na Nishati

4 Nd. Bihindi Nassor KHATIB Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na 
Nishati (ZURA)

5 Nd.Salha Mohammed KASSIM Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
6 Nd. Omar Mshindo BAKARI Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7 Nd. Maulid Hassan KHAMIS Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
8 Nd. Mtumwa Ameir ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji 

Zanzibar (ZAWA)
9 Nd. Rabia Abdulla HAMID Mkurugenzi Idara Udhibiti - Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma 

za Maji na Nishati (ZURA)
10 Nd. Zuhura Salim OMAR Mkurugenzi Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na 

Nishati (ZURA)
11 Nd. Said Haji MDUNGI Mkurugenzi Idara ya Nishati na Madini
12 Nd. Mwadini Makame HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13 Nd. Hassan Juma ALI Mkurugenzi Idara ya Utawala na Rasilimali Watu - Mamlaka ya 

Maji Zanzibar (ZAWA)
14 Nd. Hassan Khamis Hassan Mkurugenzi Idara ya Operesheni za Kiufundi - Mamlaka ya Maji 

Zanzibar (ZAWA)
15 Nd. Makame Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16 Nd. Mudrik Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Maji
17 Nd. Maulid Shiraz HASSAN Mkurugenzi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
18 Nd. Kazija Mussa MSHEBA Mkurugenzi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
19 Nd. Kassim Haji MRISHO Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Fedha na Mipango - Mamlaka ya Maji 

Zanzibar (ZAWA)
20 Nd. Mussa Ramadhan HAJI Mkurugenzi - Mstaafu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
21 Nd. Suleiman Hamad OMAR Afisa Mdhamini Wizara ya Maji,Nishati na Madini
22 Nd. Mshenga Haidar MSHENGA Meneja Mkuu Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
23 Nd. Mohd Juma OTHMAN Meneja Tawi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
24 Nd. Mwajuma Haji USSI Meneja Utawala na Rasilimali Watu - Shirika la Umeme 

Zanzibar (ZECO)
25 Nd. Mwanamkaa Ahmada 

MOHAMMED
Meneja Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

26 Nd. Haji Sheha WAZIR Meneja Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
27 Nd. Haji Silima HAJI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
28 Nd. Thabit Salum KHAMIS Meneja Msaidizi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
29 Nd. Salmin Sharif KHATIB Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
30 Nd. Hurina Said MOHAMMED Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na 

Nishati (ZURA)
31 Nd. Said Saleh SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)

Wizara ya Maji,Nishati na Madini

30

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
4 Nd. Madina Haji KHAMIS Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
5 Nd. Ali Jaku ALI Mkurugenzi Mstaafu Idara ya Utalii
6 Dkt. Abdulla Mohammed JUMA Mkurugenzi Idara ya Utalii
7 Nd. Aviwa Issa MAKAME Mkurugenzi Idara ya Rasilimali wa Watu, Mipango na Utawala - 

Kamisheni ya Utalii
8 Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9 Nd. Mahmoud Omar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti

10 Nd. Khatibu Suleiman KHATIBU Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
11 Nd. Maryam Mohammed HAMID Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
12 Nd. Nassor Mohamed MANSOUR Mkurugenzi Idara ya Masoko - Kamisheni ya Utalii
13 Nd. Omar Suleiman MOHAMMED Mkurugenzi Idara ya Usimamizi na Uratibu wa Shughuli za 

Utalii - Kamisheni ya Utalii
14 Nd. Salim Kitwana SURURU Mkurugenzi - Mstaafu Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale - Taasisi 

ya Makumbusho na Mambo ya Kale
15 Nd. Khamis Mbeto KHAMIS Kamishna Kamisheni ya Utalii Zanzibar
16 Nd. Zainab Ali MAULID Kamishna Kamisheni ya Utalii
17 Nd. Zuhura   Mgeni OTHMAN Afisa Mdhamini Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
18 Prof. Issa Haji ZIDDY Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu
19 Nd. Khamis Faraji ABDALLA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)
20 Nd. Abass Haji ABDALLA Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
21 Nd. Asha Haji KHAMIS Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Utalii
22 Nd. Masoud Kamal BASHA Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji 

Mkongwe (STCDA)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

2 Nd. Joseph John KILANGI Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
3 Nd. Suleiman Haji HASSAN Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi
4 Dkt. Iddi Hussein HASSAN Katibu Mtendaji-Mstaafu Kamisheni ya Ardhi
5 Nd. Abdulla Juma SAADALLA Kamishna Kamisheni ya Ardhi
6 Nd. Mwanaisha Ali SAID Mkurugenzi Mkuu Shirika la Nyumba
7 Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi-Usimamizi Milki na 

Uendeshaji Biashara
 Shirika la Nyumba

8 Nd. Mtambua Hamziji HAJI Mkurugenzi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
9 Nd. Hamisuu Hamid MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji

10 Nd. Muchi Juma AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango Miji na Vijiji
11 Nd. Ali Said ALI Mkurugenzi Bodi ya Wakandarasi
12 Nd. Salma Salim ABDALAH Mkurugenzi Shirika la Nyumba
13 Nd. Yussuf Amour ALI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14 Nd. Kassim  Ali OMAR Kaimu Mkurugenzi Wakala wa Majengo ya Serikali
15 Nd. Bakar Ali BAKAR Afisa Mdhamini Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
16 Nd. Faki Ali MAKAME Afisa Mtambuzi wa Ardhi Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
17 Nd. Tahir Mussa OMAR Mthamini Mkuu wa Serikali Bodi ya Wathamini Majengo
18 Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY Mrajis Kamisheni ya Ardhi

19 Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio
20 Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
21 Nd. Asha Suleiman SAID Naibu Mrajis Kamisheni ya Ardhi
22 Nd. Abdalla Juma SALUM Msaidizi Mrajis Kamisheni ya Ardhi
23 Nd. Zuhura  Mohamed OMAR Msaidizi Mrajis Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
24 Nd. Kauthar Kamal BASHA Mratibu Idara ya Upimaji na Ramani
25 Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mwenyekiti Bodi ya Usajili wa  Wakandarasi
26 Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti Bodi ya Kondominio
27 Dkt. Idrissa Muslim HIJA Mwenyekiti Bodi ya Uhaulishaji
28 Nd. Hartha Mohamed ALI Mwenyekiti Mamlaka ya Mji Mkongwe
29 Nd. Rama Keis MGENI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
30 Nd. Remidius Edington KISSASI Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
31 Nd. Hassan Haruna USSI Mjumbe wa Bodi Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
32 Nd. Amina Mohamed HABIB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
33 Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
34 Nd. Salhiya Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba
35 Nd. Suleiman Abdalla ALI Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
36 Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
37 Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakandarasi
38 Nd. Abdillah Abdi MANZI Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
39 Nd. Ahmed Mmanga MAKAME Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Nyumba
40 Nd. Ashura Soud ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Kamisheni ya Ardhi
41 Nd. Makame Mohammed SUFIANI Katibu wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
32 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Maji,Nishati na Madini
33 Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
34 Nd. Suleiiman Saleh HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Nishati na Madini
35 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36 Nd. Makame Bakili SILIMA Katibu wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
37 Nd. Moh'd Idrisa  HUSSEIN Katibu wa Bodi Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdullah Hussein KOMBO Waziri Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2 Dkt. Aboud Suleiman ABOUD Katibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
3 Nd. Adam Abdulla MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
4 Nd. Mikidadi Ali RASHID Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
5 Dkt. Ameir Haidar MSHENGA Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
6 Nd. Salum Soud HAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini

7 Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
8 Nd. Makame Omar MAKAME Mkurugenzi Idara ya Uhifadhi wa Maeneo ya Baharini
9 Capt. Dkt. Hamad Bakar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Uratibu wa Uchumi wa 

Buluu
10 Nd. Zakaria Ali KHAMIS Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
11 Nd. Issa Suleiman ALI Kaimu Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Idara ya 

Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Salim Moh'd HAMZA Afisa Mdhamini Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
13 Nd. Mwadini Juma KHATIB Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
14 Nd. Ibrahim Haruna RASHID Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
15 Nd. Omar Sururu KHALFAN Katibu wa Bodi Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
16 Nd. Walid Mohamed ADAM Katibu wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Ashkina ALI Sheha Shehia Ya Magomeni

2 Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Sogea

3 Nd. Abdul Bakar JAFFAR Sheha Shehia Ya Kisiwandui

4 Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Shehia Ya Muembeshauri

5 Nd. Abdul-rahman Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Kwa Wazee

6 Nd. Ali  Abdallah KIDEMERE Sheha Shehia Ya Miembeni

7 Nd. Ali Hamdu SHUMBAGI Sheha Shehia Ya Nyerere

8 Nd. Ali Khamis ALI Sheha Shehia Ya Vikokotoni

9 Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Shehia Ya Mkele

10 Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kwamtipura

11 Nd. Asha Ali ALI Sheha Shehia Ya Kikwajuni Juu

12 Nd. Daud Omar ABDUL Sheha Shehia Ya Muembetanga

13 Nd. Elvis Victor LUANDA Sheha Shehia Ya Kwabintiamrani

14 Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Mwembe Madema

15 Nd. Hafsa Said ALI Sheha Shehia Ya Mlandege

16 Nd. Haji  Haji SIMAI Sheha Shehia Ya Kidongochekundu

17 Nd. Halima Azan MAKAME Sheha Shehia Ya Mwembemakumbi

18 Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Shehia Ya Gulioni

19 Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Shehia Ya Chumbuni

20 Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Shehia Ya Malindi

21 Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Shehia Ya Saateni

22 Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM Sheha Shehia Ya Kikwajuni Bondeni

23 Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI Sheha Shehia Ya Kisima Majongoo

24 Nd. Juma  Khamis MAKAME Sheha Shehia Ya Kiponda

25 Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mitiulaya

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

MASHEHA WA WILAYA YA MJINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
32 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Maji,Nishati na Madini
33 Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
34 Nd. Suleiiman Saleh HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Nishati na Madini
35 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36 Nd. Makame Bakili SILIMA Katibu wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
37 Nd. Moh'd Idrisa  HUSSEIN Katibu wa Bodi Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdullah Hussein KOMBO Waziri Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2 Dkt. Aboud Suleiman ABOUD Katibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
3 Nd. Adam Abdulla MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
4 Nd. Mikidadi Ali RASHID Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
5 Dkt. Ameir Haidar MSHENGA Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
6 Nd. Salum Soud HAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini

7 Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
8 Nd. Makame Omar MAKAME Mkurugenzi Idara ya Uhifadhi wa Maeneo ya Baharini
9 Capt. Dkt. Hamad Bakar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Uratibu wa Uchumi wa 

Buluu
10 Nd. Zakaria Ali KHAMIS Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
11 Nd. Issa Suleiman ALI Kaimu Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Idara ya 

Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Salim Moh'd HAMZA Afisa Mdhamini Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
13 Nd. Mwadini Juma KHATIB Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
14 Nd. Ibrahim Haruna RASHID Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
15 Nd. Omar Sururu KHALFAN Katibu wa Bodi Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
16 Nd. Walid Mohamed ADAM Katibu wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Ashkina ALI Sheha Shehia Ya Magomeni

2 Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Sogea

3 Nd. Abdul Bakar JAFFAR Sheha Shehia Ya Kisiwandui

4 Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Shehia Ya Muembeshauri

5 Nd. Abdul-rahman Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Kwa Wazee

6 Nd. Ali  Abdallah KIDEMERE Sheha Shehia Ya Miembeni

7 Nd. Ali Hamdu SHUMBAGI Sheha Shehia Ya Nyerere

8 Nd. Ali Khamis ALI Sheha Shehia Ya Vikokotoni

9 Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Shehia Ya Mkele

10 Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kwamtipura

11 Nd. Asha Ali ALI Sheha Shehia Ya Kikwajuni Juu

12 Nd. Daud Omar ABDUL Sheha Shehia Ya Muembetanga

13 Nd. Elvis Victor LUANDA Sheha Shehia Ya Kwabintiamrani

14 Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Mwembe Madema

15 Nd. Hafsa Said ALI Sheha Shehia Ya Mlandege

16 Nd. Haji  Haji SIMAI Sheha Shehia Ya Kidongochekundu

17 Nd. Halima Azan MAKAME Sheha Shehia Ya Mwembemakumbi

18 Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Shehia Ya Gulioni

19 Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Shehia Ya Chumbuni

20 Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Shehia Ya Malindi

21 Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Shehia Ya Saateni

22 Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM Sheha Shehia Ya Kikwajuni Bondeni

23 Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI Sheha Shehia Ya Kisima Majongoo

24 Nd. Juma  Khamis MAKAME Sheha Shehia Ya Kiponda

25 Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mitiulaya

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

MASHEHA WA WILAYA YA MJINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
26 Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Makadara

27 Nd. Juma Makame KOMBO Sheha Shehia Ya Banko

28 Nd. Kama Omar MASHANGO Sheha Shehia Ya Migombani

29 Nd. Kassim Muhammed BAKARI Sheha Shehia Ya Kwaalimsha

30 Nd. Khalid Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Kilimani

31 Nd. Khamis Ahmada SALUM Sheha Shehia Ya Jang'ombe

32 Nd. Khamis Omar KHAMIS Sheha Shehia Ya Mwembeladu

33 Nd. Khatib Mwinyi SIMAI Sheha Shehia Ya Shangani

34 Nd. Kitwana Mustafa MAKAME Sheha Shehia Ya Muungano

35 Nd. Kombo Juma HAJI Sheha Shehia Ya Masumbani

36 Nd. Kombo Rajab KOMBO Sheha Shehia Ya Shaurimoyo

37 Nd. Maabadi Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Amani

38 Nd. Makame Khatibu HASSAN Sheha Shehia Ya Mikunguni

39 Nd. Mlekwa Ali MKANGA Sheha Shehia Ya Kilimahewa Bondeni

40 Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY Sheha Shehia Ya Mnazi mmoja

41 Nd. Mohammed Maulid MUSSA Sheha Shehia Ya Sebleni

42 Nd. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Shehia Ya Meya

43 Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD Sheha Shehia Ya Rahaleo

44 Nd. Mzee Haji MUSSA Sheha Shehia Ya Mboriborini

45 Nd. Nassir Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Mchangani Mjini

46 Nd. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Shehia Ya Kwahani

47 Nd. Ramadhan Omar IBRAHM Sheha Shehia Ya Muembetanga

48 Nd. Salum Shaaban MZEE Sheha Shehia Ya Kwaalinatu

49 Nd. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Shehia Ya Mapinduzi

50 Nd. Soud Rajab SOUD Sheha Shehia Ya Matarumbeta

51 Nd. Suleiman Ali MAKUU Sheha Shehia Ya Mpendae

52 Nd. Tumu Kheir SULEIMAN Sheha Shehia Ya Maruhubi

53 Nd. Yussuf Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Urusi

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Ali Haji ALI Sheha Shehia Ya Kwagoa

2 Nd. Ali Haji NEMSHI Sheha Shehia Ya Muwembemchomeke

3 Nd. Ame Haji AME Sheha Shehia Ya Mtoni

4 Nd. Ame Makame JUMA Sheha Shehia Ya Chemchem

5 Nd. Ismail Juma HASSAN Sheha Shehia Ya Uholanzi

6 Nd. Issa Ahmada HIJA Sheha Shehia Ya Mto Pepo

7 Nd. Juma Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kizimbani

8 Nd. Kasongo Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Mwakaje

9 Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS Sheha Shehia Ya Mchikichini

10 Nd. Mohammed Sheha KHEIR Sheha Shehia Ya Chuini

11 Nd. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Shehia Ya Welezo

12 Nd. Muki Makame USSI Sheha Shehia Ya Mtoni Kidatu

13 Nd. Mwadini Haji JONGO Sheha Shehia Ya Hawaii

14 Nd. Ndagula Hassan JUMA Sheha Shehia Ya Mbuzini

15 Nd. Omar Juma HAJI Sheha Shehia Ya Kikaangoni

16 Nd. Rajab Ased MVITA Sheha Shehia Ya Kianga

17 Nd. Rajab Dadi RAJAB Sheha Shehia Ya Kihinani

18 Nd. Ramadhan Khamis ALI Sheha Shehia Ya Masingini

19 Nd. Rashid Jadi RASHID Sheha Shehia Ya Chemchem

20 Nd. Salama Omar IBRAHIM Sheha Shehia Ya Mtofaani

MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI A

32

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
32 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi ya Zabuni Wizara ya Maji,Nishati na Madini
33 Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji (ZAWA)
34 Nd. Suleiiman Saleh HAJI Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Nishati na Madini
35 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36 Nd. Makame Bakili SILIMA Katibu wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
37 Nd. Moh'd Idrisa  HUSSEIN Katibu wa Bodi Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdullah Hussein KOMBO Waziri Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
2 Dkt. Aboud Suleiman ABOUD Katibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
3 Nd. Adam Abdulla MAKAME Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
4 Nd. Mikidadi Ali RASHID Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
5 Dkt. Ameir Haidar MSHENGA Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
6 Nd. Salum Soud HAMED Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini

7 Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
8 Nd. Makame Omar MAKAME Mkurugenzi Idara ya Uhifadhi wa Maeneo ya Baharini
9 Capt. Dkt. Hamad Bakar HAMAD Mkurugenzi Idara ya Maendeleo na Uratibu wa Uchumi wa 

Buluu
10 Nd. Zakaria Ali KHAMIS Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
11 Nd. Issa Suleiman ALI Kaimu Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Idara ya 

Utumishi na Uendeshaji
12 Nd. Salim Moh'd HAMZA Afisa Mdhamini Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
13 Nd. Mwadini Juma KHATIB Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
14 Nd. Ibrahim Haruna RASHID Katibu wa Bodi ya Zabuni Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
15 Nd. Omar Sururu KHALFAN Katibu wa Bodi Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 

Mafuta na Gesi Asilia 
16 Nd. Walid Mohamed ADAM Katibu wa Bodi Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Ashkina ALI Sheha Shehia Ya Magomeni

2 Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Sogea

3 Nd. Abdul Bakar JAFFAR Sheha Shehia Ya Kisiwandui

4 Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Shehia Ya Muembeshauri

5 Nd. Abdul-rahman Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Kwa Wazee

6 Nd. Ali  Abdallah KIDEMERE Sheha Shehia Ya Miembeni

7 Nd. Ali Hamdu SHUMBAGI Sheha Shehia Ya Nyerere

8 Nd. Ali Khamis ALI Sheha Shehia Ya Vikokotoni

9 Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Shehia Ya Mkele

10 Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kwamtipura

11 Nd. Asha Ali ALI Sheha Shehia Ya Kikwajuni Juu

12 Nd. Daud Omar ABDUL Sheha Shehia Ya Muembetanga

13 Nd. Elvis Victor LUANDA Sheha Shehia Ya Kwabintiamrani

14 Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Mwembe Madema

15 Nd. Hafsa Said ALI Sheha Shehia Ya Mlandege

16 Nd. Haji  Haji SIMAI Sheha Shehia Ya Kidongochekundu

17 Nd. Halima Azan MAKAME Sheha Shehia Ya Mwembemakumbi

18 Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Shehia Ya Gulioni

19 Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Shehia Ya Chumbuni

20 Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Shehia Ya Malindi

21 Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Shehia Ya Saateni

22 Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM Sheha Shehia Ya Kikwajuni Bondeni

23 Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI Sheha Shehia Ya Kisima Majongoo

24 Nd. Juma  Khamis MAKAME Sheha Shehia Ya Kiponda

25 Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mitiulaya

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

MASHEHA WA WILAYA YA MJINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
26 Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Makadara

27 Nd. Juma Makame KOMBO Sheha Shehia Ya Banko

28 Nd. Kama Omar MASHANGO Sheha Shehia Ya Migombani

29 Nd. Kassim Muhammed BAKARI Sheha Shehia Ya Kwaalimsha

30 Nd. Khalid Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Kilimani

31 Nd. Khamis Ahmada SALUM Sheha Shehia Ya Jang'ombe

32 Nd. Khamis Omar KHAMIS Sheha Shehia Ya Mwembeladu

33 Nd. Khatib Mwinyi SIMAI Sheha Shehia Ya Shangani

34 Nd. Kitwana Mustafa MAKAME Sheha Shehia Ya Muungano

35 Nd. Kombo Juma HAJI Sheha Shehia Ya Masumbani

36 Nd. Kombo Rajab KOMBO Sheha Shehia Ya Shaurimoyo

37 Nd. Maabadi Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Amani

38 Nd. Makame Khatibu HASSAN Sheha Shehia Ya Mikunguni

39 Nd. Mlekwa Ali MKANGA Sheha Shehia Ya Kilimahewa Bondeni

40 Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY Sheha Shehia Ya Mnazi mmoja

41 Nd. Mohammed Maulid MUSSA Sheha Shehia Ya Sebleni

42 Nd. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Shehia Ya Meya

43 Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD Sheha Shehia Ya Rahaleo

44 Nd. Mzee Haji MUSSA Sheha Shehia Ya Mboriborini

45 Nd. Nassir Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Mchangani Mjini

46 Nd. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Shehia Ya Kwahani

47 Nd. Ramadhan Omar IBRAHM Sheha Shehia Ya Muembetanga

48 Nd. Salum Shaaban MZEE Sheha Shehia Ya Kwaalinatu

49 Nd. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Shehia Ya Mapinduzi

50 Nd. Soud Rajab SOUD Sheha Shehia Ya Matarumbeta

51 Nd. Suleiman Ali MAKUU Sheha Shehia Ya Mpendae

52 Nd. Tumu Kheir SULEIMAN Sheha Shehia Ya Maruhubi

53 Nd. Yussuf Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Urusi

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Ali Haji ALI Sheha Shehia Ya Kwagoa

2 Nd. Ali Haji NEMSHI Sheha Shehia Ya Muwembemchomeke

3 Nd. Ame Haji AME Sheha Shehia Ya Mtoni

4 Nd. Ame Makame JUMA Sheha Shehia Ya Chemchem

5 Nd. Ismail Juma HASSAN Sheha Shehia Ya Uholanzi

6 Nd. Issa Ahmada HIJA Sheha Shehia Ya Mto Pepo

7 Nd. Juma Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kizimbani

8 Nd. Kasongo Omar KASONGO Sheha Shehia Ya Mwakaje

9 Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS Sheha Shehia Ya Mchikichini

10 Nd. Mohammed Sheha KHEIR Sheha Shehia Ya Chuini

11 Nd. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Shehia Ya Welezo

12 Nd. Muki Makame USSI Sheha Shehia Ya Mtoni Kidatu

13 Nd. Mwadini Haji JONGO Sheha Shehia Ya Hawaii

14 Nd. Ndagula Hassan JUMA Sheha Shehia Ya Mbuzini

15 Nd. Omar Juma HAJI Sheha Shehia Ya Kikaangoni

16 Nd. Rajab Ased MVITA Sheha Shehia Ya Kianga

17 Nd. Rajab Dadi RAJAB Sheha Shehia Ya Kihinani

18 Nd. Ramadhan Khamis ALI Sheha Shehia Ya Masingini

19 Nd. Rashid Jadi RASHID Sheha Shehia Ya Chemchem

20 Nd. Salama Omar IBRAHIM Sheha Shehia Ya Mtofaani

MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI A
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
21 Nd. Salum Said SEIF Sheha Shehia Ya Kama

22 Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mfenesini

23 Nd. Silima Khamis ZAHOR Sheha Shehia Ya Mwera

24 Nd. Simba Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Kijichi

25 Nd. Subira Amir AMOUR Sheha Shehia Ya Dole

26 Nd. Subira Haji YAHYA Sheha Shehia Ya Kibweni

27 Nd. Suwellum Ali JUMA Sheha Shehia Ya Bububu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdulwahab Mohammed 
AHMADA

Sheha Shehia Ya Magogoni

2 Nd. Amani Ayoub MAKAME Sheha Shehia Ya Mwanakwerekwe

3 Nd. Asia Omar MOH'D Sheha Shehia Ya Mambosasa

4 Nd. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Shehia Ya Michungwani

5 Nd. Hamad Barua KOMBO Sheha Shehia Ya Kombeni

6 Nd. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Shehia Ya Mbweni

7 Nd. Hija Suleiman OTHMAN Sheha Shehia Ya Kisauni

8 Nd. Hussein Abdurahman YUSSUF Sheha Shehia Ya Mombasa

9 Nd. Iddi Abdalla HAJI Sheha Shehia Ya Kibondeni

10 Nd. Issa Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Nyamanzi

11 Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Uwandani

12 Nd. Karume Ali MOHAMED Sheha Shehia Ya Chunga

13 Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Shehia Ya Maungani

14 Nd. Kombo Ali AMEIR Sheha Shehia Ya Sokoni

15 Nd. Makame Pandu MGANA Sheha Shehia Ya Pangawe

16 Nd. Martina Raphael DANIEL Sheha Shehia Ya Fuoni Kipungani

17 Nd. Mataka Makame MATAKA Sheha Shehia Ya Bweleo

18 Nd. Mohamed Omar SAID Sheha Shehia Ya Tomondo

19 Nd. Mohamed Suleiman MOH'D Sheha Shehia Ya Fumba

20 Nd. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Shehia Ya Muembe Majogoo

21 Nd. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shehia Ya Shakani

22 Nd. Noman Maulid SALUM Sheha Shehia Ya Melinne

23 Nd. Ramadhan Abdalla RAJAB Sheha Shehia Ya Mnarani

24 Nd. Ramadhani Khamis MAHONGE Sheha Shehia Ya Kinuni

25 Nd. Rashid Mwadin OMAR Sheha Shehia Ya Jitimai

26 Nd. Suleiman Haji ALI Sheha Shehia Ya Mikarafuuni

27 Nd. Suleiman Moh’d MWINYI Sheha Shehia Ya Chukwani

28 Nd. Yussuf Makame CHINJO Sheha Shehia Ya Taveta

29 Nd. Yussuf Moh'd MRISHO Sheha Shehia Ya Uzi

30 Nd. Zamzam Ali RIJALI Sheha Shehia Ya Kwamchina

31 Nd. Abdalla Zahor ABEID Sheha Shehia Ya Kiembesamaki

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdul-ghafur Ibrahim USSI Sheha Shehia Ya Chaani kubwa 

2 Nd. Acheni Machano JUMA Sheha Shehia Ya Pitanazako

3 Nd. Ali Abas HAMAD Sheha Shehia Ya Potoa

4 Nd. Ali Foum NYANGE Sheha Shehia Ya Tazari

5 Nd. Ali Omar MUSSA Sheha Shehia Ya Kilindi

6 Nd. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Mkwajuni

7 Nd. Bakari Faki MCHA Sheha Shehia Ya Mcheza Shauri

8 Nd. Denge Khamis SILIMA Sheha Shehia Ya Matemwe Kaskazini

MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI B

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI A
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Haji Faki HAJI Sheha Shehia Ya Gamba

10 Nd. Haji Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mkokotoni

11 Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Shehia Ya Fukuchani

12 Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha - Mstaafu Shehia Ya Kijini Matemwe

13 Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Shehia Ya Kigongoni

14 Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Shehia Ya Uvivini

15 Nd. Hassan Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Muwanda

16 Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Shehia Ya Kidombo

17 Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Shehia Ya Chutama

18 Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Shehia Ya Moga

19 Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Shehia Ya Bwereu

20 Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Kandwi

21 Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Shehia Ya Donge Mchangani

22 Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Shehia Ya Mbuyu Tende

23 Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Mtakuja

24 Nd. Makame Khamis ALI Sheha Shehia Ya Muwange

25 Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Shehia Ya Pale

26 Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Shehia Ya Kidoti

27 Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Shehia Ya Kiungani

28 Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Shehia Ya Jongowe

29 Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Shehia Ya Nungwi Bandakuu

30 Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Shehia Ya Kinyasini

31 Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Bandamaji

32 Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Kibeni

33 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mto Wapwani

34 Nd. Salama Sleiman SIMBA Sheha Shehia Ya Kipange

35 Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Pwani Mchangani

36 Nd. Sharif Mgana SHARIF Sheha Shehia Ya Kivunge

37 Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Shehia Ya Chaani Masingini

38 Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Shehia Ya Kigunda

39 Nd. Simai Makame SIMAI Sheha Shehia Ya Kikobweni

40 Nd. Tano Ame HAJI Sheha Shehia Ya Kigomani

41 Nd. Ussi Haji BARO Sheha Shehia Ya Kilimani Tazari

42 Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Shehia Ya Gomani/Tumbatu

43 Nd. Vuai Farahani MCHA Sheha Shehia Ya Matemwe Kusini

44 Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Shehia Ya Juga kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Shehia Ya Donge Mbiji

2 Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Shehia Ya Donge Majenzi

3 Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Shehia Ya Mahonda

4 Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Shehia Ya Kinduni

5 Nd. Ali Saleh HAMAD Sheha Shehia Ya Mkadini

6 Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Shehia Ya Kiongwe Kidogo

7 Nd. Chum Mohammed MWEVURA Sheha Shehia Ya Donge Vijibweni

8 Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Shehia Ya Mbaleni

9 Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Shehia Ya Mafufuni

10 Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Upenja

11 Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Shehia Ya Pangeni

12 Nd. Juma Rajab AME Sheha Shehia Ya Donge Pwani

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI B
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
21 Nd. Salum Said SEIF Sheha Shehia Ya Kama

22 Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mfenesini

23 Nd. Silima Khamis ZAHOR Sheha Shehia Ya Mwera

24 Nd. Simba Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Kijichi

25 Nd. Subira Amir AMOUR Sheha Shehia Ya Dole

26 Nd. Subira Haji YAHYA Sheha Shehia Ya Kibweni

27 Nd. Suwellum Ali JUMA Sheha Shehia Ya Bububu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdulwahab Mohammed 
AHMADA

Sheha Shehia Ya Magogoni

2 Nd. Amani Ayoub MAKAME Sheha Shehia Ya Mwanakwerekwe

3 Nd. Asia Omar MOH'D Sheha Shehia Ya Mambosasa

4 Nd. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Shehia Ya Michungwani

5 Nd. Hamad Barua KOMBO Sheha Shehia Ya Kombeni

6 Nd. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Shehia Ya Mbweni

7 Nd. Hija Suleiman OTHMAN Sheha Shehia Ya Kisauni

8 Nd. Hussein Abdurahman YUSSUF Sheha Shehia Ya Mombasa

9 Nd. Iddi Abdalla HAJI Sheha Shehia Ya Kibondeni

10 Nd. Issa Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Nyamanzi

11 Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Shehia Ya Uwandani

12 Nd. Karume Ali MOHAMED Sheha Shehia Ya Chunga

13 Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Shehia Ya Maungani

14 Nd. Kombo Ali AMEIR Sheha Shehia Ya Sokoni

15 Nd. Makame Pandu MGANA Sheha Shehia Ya Pangawe

16 Nd. Martina Raphael DANIEL Sheha Shehia Ya Fuoni Kipungani

17 Nd. Mataka Makame MATAKA Sheha Shehia Ya Bweleo

18 Nd. Mohamed Omar SAID Sheha Shehia Ya Tomondo

19 Nd. Mohamed Suleiman MOH'D Sheha Shehia Ya Fumba

20 Nd. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Shehia Ya Muembe Majogoo

21 Nd. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shehia Ya Shakani

22 Nd. Noman Maulid SALUM Sheha Shehia Ya Melinne

23 Nd. Ramadhan Abdalla RAJAB Sheha Shehia Ya Mnarani

24 Nd. Ramadhani Khamis MAHONGE Sheha Shehia Ya Kinuni

25 Nd. Rashid Mwadin OMAR Sheha Shehia Ya Jitimai

26 Nd. Suleiman Haji ALI Sheha Shehia Ya Mikarafuuni

27 Nd. Suleiman Moh’d MWINYI Sheha Shehia Ya Chukwani

28 Nd. Yussuf Makame CHINJO Sheha Shehia Ya Taveta

29 Nd. Yussuf Moh'd MRISHO Sheha Shehia Ya Uzi

30 Nd. Zamzam Ali RIJALI Sheha Shehia Ya Kwamchina

31 Nd. Abdalla Zahor ABEID Sheha Shehia Ya Kiembesamaki

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdul-ghafur Ibrahim USSI Sheha Shehia Ya Chaani kubwa 

2 Nd. Acheni Machano JUMA Sheha Shehia Ya Pitanazako

3 Nd. Ali Abas HAMAD Sheha Shehia Ya Potoa

4 Nd. Ali Foum NYANGE Sheha Shehia Ya Tazari

5 Nd. Ali Omar MUSSA Sheha Shehia Ya Kilindi

6 Nd. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Mkwajuni

7 Nd. Bakari Faki MCHA Sheha Shehia Ya Mcheza Shauri

8 Nd. Denge Khamis SILIMA Sheha Shehia Ya Matemwe Kaskazini

MASHEHA WA WILAYA YA MAGHARIBI B

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI A
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Haji Faki HAJI Sheha Shehia Ya Gamba

10 Nd. Haji Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mkokotoni

11 Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Shehia Ya Fukuchani

12 Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha - Mstaafu Shehia Ya Kijini Matemwe

13 Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Shehia Ya Kigongoni

14 Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Shehia Ya Uvivini

15 Nd. Hassan Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Muwanda

16 Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Shehia Ya Kidombo

17 Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Shehia Ya Chutama

18 Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Shehia Ya Moga

19 Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Shehia Ya Bwereu

20 Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Kandwi

21 Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Shehia Ya Donge Mchangani

22 Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Shehia Ya Mbuyu Tende

23 Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Mtakuja

24 Nd. Makame Khamis ALI Sheha Shehia Ya Muwange

25 Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Shehia Ya Pale

26 Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Shehia Ya Kidoti

27 Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Shehia Ya Kiungani

28 Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Shehia Ya Jongowe

29 Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Shehia Ya Nungwi Bandakuu

30 Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Shehia Ya Kinyasini

31 Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Bandamaji

32 Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Kibeni

33 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mto Wapwani

34 Nd. Salama Sleiman SIMBA Sheha Shehia Ya Kipange

35 Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Pwani Mchangani

36 Nd. Sharif Mgana SHARIF Sheha Shehia Ya Kivunge

37 Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Shehia Ya Chaani Masingini

38 Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Shehia Ya Kigunda

39 Nd. Simai Makame SIMAI Sheha Shehia Ya Kikobweni

40 Nd. Tano Ame HAJI Sheha Shehia Ya Kigomani

41 Nd. Ussi Haji BARO Sheha Shehia Ya Kilimani Tazari

42 Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Shehia Ya Gomani/Tumbatu

43 Nd. Vuai Farahani MCHA Sheha Shehia Ya Matemwe Kusini

44 Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Shehia Ya Juga kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Shehia Ya Donge Mbiji

2 Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Shehia Ya Donge Majenzi

3 Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Shehia Ya Mahonda

4 Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Shehia Ya Kinduni

5 Nd. Ali Saleh HAMAD Sheha Shehia Ya Mkadini

6 Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Shehia Ya Kiongwe Kidogo

7 Nd. Chum Mohammed MWEVURA Sheha Shehia Ya Donge Vijibweni

8 Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Shehia Ya Mbaleni

9 Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Shehia Ya Mafufuni

10 Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Upenja

11 Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Shehia Ya Pangeni

12 Nd. Juma Rajab AME Sheha Shehia Ya Donge Pwani

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI B
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
13 Nd. Juma Zahor JUMA Sheha Shehia Ya Makoba

14 Nd. Khamis Makame ALI Sheha Shehia Ya Kwagube

15 Nd. Khamis Ussi MLINDE Sheha Shehia Ya Misufini

16 Nd. Makame Mcha MKANGA Sheha Shehia Ya Kisongoni

17 Nd. Maulid Masoud AME Sheha Shehia Ya Kiwengwa

18 Nd. Mbarak Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Mangapwani

19 Nd. Mikidadi Juma MASOUD Sheha Shehia Ya Mnyimbi

20 Nd. Mohamed Ali AME Sheha Shehia Ya Kiombamvua

21 Nd. Mohamed Haji FAKI Sheha Shehia Ya Kilombero

22 Nd. Mussa Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Kidazini

23 Nd. Omar Juma OMAR Sheha Shehia Ya Zingwezingwe

24 Nd. Saleh Khamis IBRAHIM Sheha Shehia Ya Karange 

25 Nd. Shaame Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mgambo

26 Nd. Sharif Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Mkataleni

27 Nd. Suleiman Mwindadi HAJI Sheha Shehia Ya Fujoni

28 Nd. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Shehia Ya Njia ya Mtoni

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Salum JUMA Sheha Shehia Ya Machui

2 Nd. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Shehia Ya Dunga Kiembeni

3 Nd. Adam Muhsin AMOUR Sheha Shehia Ya Uroa

4 Nd. Ali Hassan MJOMBO Sheha Shehia Ya Chwaka

5 Nd. Ali Juma HAJI Sheha Shehia Ya Mitakawani

6 Nd. Ali Yussuf MUSSA Sheha Shehia Ya Binguni

7 Nd. Amour Ali MUSSA Sheha Shehia Ya Ng'ambwa

8 Nd. Amour Pandu MKOMBE Sheha Shehia Ya Bambi

9 Nd. Aziza Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Tunduni

10 Nd. Bishara Saleh HAJI Sheha Shehia Ya Kidimni

11 Nd. Fatma Haji JAKU Sheha Shehia Ya Jendele

12 Nd. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Shehia Ya Cheju Hanyegwa Mchana

13 Nd. Hamim Thomas MUSSKA Sheha Shehia Ya Kijibwemtu

14 Nd. Hassan  Makame HAJI Sheha Shehia Ya Ukongoroni

15 Nd. Hassan Hamad HASSAN Sheha Shehia Ya Mgeni Haji

16 Nd. Hassan Othman MWELEZA Sheha Shehia Ya Miwani

17 Nd. Iddi Ramadhani CHUMU Sheha Shehia Ya Tunguu

18 Nd. Issa  Muhsin ISSA Sheha Shehia Ya Ghana

19 Nd. Juma Hamza ABASS Sheha Shehia Ya Marumbi

20 Nd. Juma Yussuf JUMA Sheha Shehia Ya Mchangani Shamba

21 Nd. Karim  Ali HAJI Sheha Shehia Ya Ndijani Mwembepunda

22 Nd. Khalid Yahya RAMADHAN Sheha Shehia Ya Mpapa

23 Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaepwani

24 Nd. Khamis Yagunga  SHAABAN Sheha Shehia Ya Pagali

25 Nd. Khatib Abdalla MATANDARA Sheha Shehia Ya Kiboje Mwembeshauri

26 Nd. Kondo Mwadini KONDO Sheha Shehia Ya Dunga Bweni

27 Nd. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Shehia Ya Kiboje Mkwajuni

28 Nd. Masoud  Said ABDALLA Sheha Shehia Ya Ndijani Mseweni

29 Nd. Mkanga Miraji HAJI Sheha Shehia Ya Charawe

30 Nd. Mohammed Haji USHAHIDI Sheha Shehia Ya Kikungwi

31 Nd. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Shehia Ya Umbuji

32 Nd. Muhidin Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Jumbi

MASHEHA WA WILAYA YA KATI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
9 Nd. Haji Faki HAJI Sheha Shehia Ya Gamba

10 Nd. Haji Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mkokotoni

11 Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Shehia Ya Fukuchani

12 Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha - Mstaafu Shehia Ya Kijini Matemwe

13 Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Shehia Ya Kigongoni

14 Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Shehia Ya Uvivini

15 Nd. Hassan Suleiman KHAMIS Sheha Shehia Ya Muwanda

16 Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Shehia Ya Kidombo

17 Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Shehia Ya Chutama

18 Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Shehia Ya Moga

19 Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Shehia Ya Bwereu

20 Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Kandwi

21 Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Shehia Ya Donge Mchangani

22 Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Shehia Ya Mbuyu Tende

23 Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Mtakuja

24 Nd. Makame Khamis ALI Sheha Shehia Ya Muwange

25 Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Shehia Ya Pale

26 Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Shehia Ya Kidoti

27 Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Shehia Ya Kiungani

28 Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Shehia Ya Jongowe

29 Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Shehia Ya Nungwi Bandakuu

30 Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Shehia Ya Kinyasini

31 Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Bandamaji

32 Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Kibeni

33 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mto Wapwani

34 Nd. Salama Sleiman SIMBA Sheha Shehia Ya Kipange

35 Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Pwani Mchangani

36 Nd. Sharif Mgana SHARIF Sheha Shehia Ya Kivunge

37 Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Shehia Ya Chaani Masingini

38 Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Shehia Ya Kigunda

39 Nd. Simai Makame SIMAI Sheha Shehia Ya Kikobweni

40 Nd. Tano Ame HAJI Sheha Shehia Ya Kigomani

41 Nd. Ussi Haji BARO Sheha Shehia Ya Kilimani Tazari

42 Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Shehia Ya Gomani/Tumbatu

43 Nd. Vuai Farahani MCHA Sheha Shehia Ya Matemwe Kusini

44 Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Shehia Ya Juga kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Shehia Ya Donge Mbiji

2 Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Shehia Ya Donge Majenzi

3 Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Shehia Ya Mahonda

4 Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Shehia Ya Kinduni

5 Nd. Ali Saleh HAMAD Sheha Shehia Ya Mkadini

6 Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Shehia Ya Kiongwe Kidogo

7 Nd. Chum Mohammed MWEVURA Sheha Shehia Ya Donge Vijibweni

8 Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Shehia Ya Mbaleni

9 Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Shehia Ya Mafufuni

10 Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Upenja

11 Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Shehia Ya Pangeni

12 Nd. Juma Rajab AME Sheha Shehia Ya Donge Pwani

MASHEHA WA WILAYA YA KASKAZINI B
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
13 Nd. Juma Zahor JUMA Sheha Shehia Ya Makoba

14 Nd. Khamis Makame ALI Sheha Shehia Ya Kwagube

15 Nd. Khamis Ussi MLINDE Sheha Shehia Ya Misufini

16 Nd. Makame Mcha MKANGA Sheha Shehia Ya Kisongoni

17 Nd. Maulid Masoud AME Sheha Shehia Ya Kiwengwa

18 Nd. Mbarak Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Mangapwani

19 Nd. Mikidadi Juma MASOUD Sheha Shehia Ya Mnyimbi

20 Nd. Mohamed Ali AME Sheha Shehia Ya Kiombamvua

21 Nd. Mohamed Haji FAKI Sheha Shehia Ya Kilombero

22 Nd. Mussa Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Kidazini

23 Nd. Omar Juma OMAR Sheha Shehia Ya Zingwezingwe

24 Nd. Saleh Khamis IBRAHIM Sheha Shehia Ya Karange 

25 Nd. Shaame Juma JUMA Sheha Shehia Ya Mgambo

26 Nd. Sharif Ali MAKAME Sheha Shehia Ya Mkataleni

27 Nd. Suleiman Mwindadi HAJI Sheha Shehia Ya Fujoni

28 Nd. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Shehia Ya Njia ya Mtoni

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Abdalla Salum JUMA Sheha Shehia Ya Machui

2 Nd. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Shehia Ya Dunga Kiembeni

3 Nd. Adam Muhsin AMOUR Sheha Shehia Ya Uroa

4 Nd. Ali Hassan MJOMBO Sheha Shehia Ya Chwaka

5 Nd. Ali Juma HAJI Sheha Shehia Ya Mitakawani

6 Nd. Ali Yussuf MUSSA Sheha Shehia Ya Binguni

7 Nd. Amour Ali MUSSA Sheha Shehia Ya Ng'ambwa

8 Nd. Amour Pandu MKOMBE Sheha Shehia Ya Bambi

9 Nd. Aziza Juma MTUMWA Sheha Shehia Ya Tunduni

10 Nd. Bishara Saleh HAJI Sheha Shehia Ya Kidimni

11 Nd. Fatma Haji JAKU Sheha Shehia Ya Jendele

12 Nd. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Shehia Ya Cheju Hanyegwa Mchana

13 Nd. Hamim Thomas MUSSKA Sheha Shehia Ya Kijibwemtu

14 Nd. Hassan  Makame HAJI Sheha Shehia Ya Ukongoroni

15 Nd. Hassan Hamad HASSAN Sheha Shehia Ya Mgeni Haji

16 Nd. Hassan Othman MWELEZA Sheha Shehia Ya Miwani

17 Nd. Iddi Ramadhani CHUMU Sheha Shehia Ya Tunguu

18 Nd. Issa  Muhsin ISSA Sheha Shehia Ya Ghana

19 Nd. Juma Hamza ABASS Sheha Shehia Ya Marumbi

20 Nd. Juma Yussuf JUMA Sheha Shehia Ya Mchangani Shamba

21 Nd. Karim  Ali HAJI Sheha Shehia Ya Ndijani Mwembepunda

22 Nd. Khalid Yahya RAMADHAN Sheha Shehia Ya Mpapa

23 Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaepwani

24 Nd. Khamis Yagunga  SHAABAN Sheha Shehia Ya Pagali

25 Nd. Khatib Abdalla MATANDARA Sheha Shehia Ya Kiboje Mwembeshauri

26 Nd. Kondo Mwadini KONDO Sheha Shehia Ya Dunga Bweni

27 Nd. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Shehia Ya Kiboje Mkwajuni

28 Nd. Masoud  Said ABDALLA Sheha Shehia Ya Ndijani Mseweni

29 Nd. Mkanga Miraji HAJI Sheha Shehia Ya Charawe

30 Nd. Mohammed Haji USHAHIDI Sheha Shehia Ya Kikungwi

31 Nd. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Shehia Ya Umbuji

32 Nd. Muhidin Haji MACHANO Sheha Shehia Ya Jumbi

MASHEHA WA WILAYA YA KATI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
33 Nd. Othman Mwinyi HAJI Sheha Shehia Ya Uzi

34 Nd. Pandu Hassan HASSAN Sheha Shehia Ya Ubago

35 Nd. Shaka Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaebona

36 Nd. Simai Haji MAKAME Sheha Shehia Ya Tindini

37 Nd. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Shehia Ya Cheju Zuwiani

38 Nd. Tunza Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Koani

39 Nd. Vuai Mgeni VUAI Sheha Shehia Ya Uzini

40 Nd. Vuai Ramadhan VUAI Sheha Shehia Ya Bungi

41 Nd. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Shehia Ya Pete

42 Nd. Zidi Suleiman ABEID Sheha Shehia Ya Jendele

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Ajali Haru ABDALLA Sheha Shehia Ya Michamvi

2 Nd. Ali Faki VUAI Sheha Shehia Ya Dongwe

3 Nd. Ali Pandu KHATIBU Sheha Shehia Ya Muyuni A

4 Nd. Ameir Khatib HAJI Sheha Shehia Ya Kijini Makunduchi

5 Nd. Hamza Issa HAMZA Sheha Shehia Ya Mzuri Makunduchi

6 Nd. Hassan  Fadhil SULEIMAN Sheha Shehia Ya Nganani Makunduchi

7 Nd. Hassan Amour ALI Sheha Shehia Ya Muyuni C

8 Nd. Hassan Haji MARINGO Sheha Shehia Ya Jambiani Kikadini

9 Nd. Hassan Rajab MKADAM Sheha Shehia Ya Kitogani

10 Nd. Juma Ali KHATIB Sheha Shehia Ya Tasani Makunduchi

11 Nd. Kassim Ibrahim YAHYA Sheha Shehia Ya Kizimkazi Dimbani

12 Nd. Khadija Kheir HASSAN Sheha Shehia Ya Kiongoni Makunduchi

13 Nd. Maryam  Pandu KWELEZA Sheha Shehia Ya Bwejuu

14 Nd. Mohammed  Rajab MAKAME Sheha Shehia Ya Paje

15 Nd. Moh'd Idressa DAHODA Sheha Shehia Ya Mtende

16 Nd. Mussa  Juma MBWATO Sheha Shehia Ya Muungoni

17 Nd. Mwanakheir Ali PANDU Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi

18 Nd. Mwanchum Shaka ALI Sheha Shehia Ya Kizimkazi Mkunguni

19 Nd. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Shehia Ya Muyuni B

20 Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Shehia Ya Kibuteni

21 Nd. Zaituni  Bahorera RAJAB Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Abrahman Shehe MOHAMED Sheha Shehia Ya Chachani

2 Nd. Ali Khamis MASSOUD Sheha Shehia Ya Mvumoni

3 Nd. Ali Mussa HAMAD Sheha Shehia Ya Uwandani

4 Nd. Amour Ali ZAINA Sheha Shehia Ya Mgelema

5 Nd. Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Shehia Ya Mfikiwa

6 Nd. Farouk Omar MOHAMMED Sheha Shehia Ya Ziwani

7 Nd. Haji Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Wesha

8 Nd. Hamad Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Msingini

9 Nd. Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shehia Ya Shungi

10 Nd. Hamad Said MGAU Sheha Shehia Ya Mjini Ole

11 Nd. Hemed Abeid HEMED Sheha Shehia Ya Mbuzini

12 Nd. Hidaya Yussuf SALIM Sheha Shehia Ya Chonga

13 Nd. Issa Rehani ABASS Sheha Shehia Ya Ng'ambwa

14 Nd. Juma Ali HABABI Sheha Shehia Ya Michungwani

15 Nd. Khalef Othman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kibokoni

16 Nd. Khamis Iddi SONGORO Sheha Shehia Ya Mkoroshoni

MASHEHA WA WILAYA YA CHAKE CHAKE

MASHEHA WA WILAYA YA KUSINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
17 Nd. Khamis Suleiman ALI Sheha Shehia Ya Kwale

18 Nd. Khamis Uledi KOMBO Sheha Shehia Ya Pujini

19 Nd. Khatib Ali VUAI Sheha Shehia Ya Chanjaani

20 Nd. Mafunda Hamad RUBEA Sheha Shehia Ya Madungu

21 Nd. Mafunda Khamis ALI Sheha Shehia Ya Tibirinzi

22 Nd. Masoud Ali MOH'D Sheha Shehia Ya Ndagoni

23 Nd. Massoud Mohd KHAMIS Sheha Shehia Ya Wara

24 Nd. Mwalimu Haji MCHANDE Sheha Shehia Ya Matale

25 Nd. Nassor Mohammed KHAMIS Sheha Shehia Ya Pujini

26 Nd. Salum Ayoub SULEIMAN Sheha Shehia Ya Vitongoji

27 Nd. Shaib Hamad ALI Sheha Shehia Ya Mchanga Mrima

28 Nd. Shida Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Ole

29 Nd. Subira Abdalla JUMA Sheha Shehia Ya Gombani

30 Nd. Suleiman Nassor SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mgogoni

31 Nd. Yussuf Saleh SALUM Sheha Shehia Ya Kichungwani

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Mrs Batini Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Chole
2 Nd. Abdalla Kombo HAJI Sheha Shehia Ya Chokocho
3 Nd. Abdalla Makame HAMAD Sheha Shehia Ya Kiwani
4 Nd. Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Shehia Ya Uweleni
5 Nd. Afadhali Juma AFADHILI Sheha Shehia Ya Kangani
6 Nd. Ali Khamis BAKAR Sheha Shehia Ya Ukutini
7 Nd. Fatma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mizingani
8 Nd. Fatma Othman PANDU Sheha Shehia Ya Kendwa
9 Nd. Fatuma Khamis ALI Sheha Shehia Ya Kengeja/Mchakwe

10 Nd. Haji Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Kisiwa Panza
11 Nd. Haji Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Stahabu
12 Nd. Haji Omar HAJI Sheha Shehia Ya Makoongwe
13 Nd. Hakim Khamis OMAR Sheha Shehia Ya Jombwe
14 Nd. Hamida Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Minazini
15 Nd. Hashim Ali ABDALLA Sheha Shehia Ya Mtangani
16 Nd. Issa Makame MAKAME Sheha Shehia Ya Shidi
17 Nd. Juma Nassor MAKAME Sheha Shehia Ya Michenzani
18 Nd. Kombo Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Mwambe
19 Nd. Mafunda Ramadhan MTIPURA Sheha Shehia Ya Mgagadu
20 Nd. Mgeni Othman SHAAME Sheha Shehia Ya Chumbageni
21 Nd. Mohamed Kassim MOHAMED Sheha Shehia Ya Kengeja
22 Nd. Mohammed Suleiman ALI Sheha Shehia Ya Wambaa
23 Nd. Mwashum Makame HAJI Sheha Shehia Ya Makombeni
24 Nd. Nassor Juma KOMBO Sheha Shehia Ya Mbuyuni
25 Nd. Omar Bakar OMAR Sheha Shehia Ya Kuukuu
26 Nd. Omar Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Chambani
27 Nd. Omar Mzee FAKI Sheha Shehia Ya Mbuguani
28 Nd. Rajab Zaid RISASI Sheha Shehia Ya Mtambile
29 Nd. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Shehia Ya Dodo
30 Nd. Ridhwan Abdalla MOHAMED Sheha Shehia Ya Changaweni
31 Nd. Safia Khamis NGWALI Sheha Shehia Ya Shamiani
32 Nd. Simai Faki SIMAI Sheha Shehia Ya Mkungu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Ali Khatib ALI Sheha Shehia Ya Selem
2 Nd. Ali Said ALI Sheha Shehia Ya Kambini
3 Nd. Asaa Khamis MUSSA Sheha Shehia Ya Piki
4 Nd. Assaa Makame SAID Sheha Shehia Ya Mchanga Mdogo
5 Nd. Bakari Said JUMA Sheha Shehia Ya Mzambarauni
6 Nd. Fakih Omar YUSSUF Sheha Shehia Ya Kangagani
7 Nd. Hamad Ali BWAKAME Sheha Shehia Ya Kojani
8 Nd. Hamad Said ALI Sheha Shehia Ya Mjananza
9 Nd. Hashife Thani JUMA Sheha Shehia Ya Junguni

10 Nd. Juma Haji OMAR Sheha Shehia Ya Kiuyu Kigongoni
11 Nd. Khamis Abeid ALI Sheha Shehia Ya Fundo
12 Nd. Khamis Said HAMAD Sheha Shehia Ya Mgogoni
13 Nd. Makame Seif FAKI Sheha Shehia Ya Kipangani
14 Nd. Maryam Issa OMAR Sheha Shehia Ya Mlindo
15 Nd. Masoud Ali HASSAN Sheha Shehia Ya Limbani
16 Nd. Masoud Msellem SHINEY Sheha Shehia Ya Utaani
17 Nd. Mchanga Said SALIM Sheha Shehia Ya Chwale
18 Nd. Mkongwe Kassanje KHAMIS Sheha Shehia Ya Ukunjwi
19 Nd. Mrisho Juma MTWANA Sheha Shehia Ya Mtemani
20 Nd. Mussa Rashid SAID Sheha Shehia Ya Kinyikani
21 Nd. Mwanaid Khamis ALELA Sheha Shehia Ya Maziwani
22 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mpambani
23 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Finya

MASHEHA WA WILAYA YA WETE

MASHEHA WA WILAYA YA MKOANI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
33 Nd. Othman Mwinyi HAJI Sheha Shehia Ya Uzi

34 Nd. Pandu Hassan HASSAN Sheha Shehia Ya Ubago

35 Nd. Shaka Haji KHAMIS Sheha Shehia Ya Unguja Ukuu Kaebona

36 Nd. Simai Haji MAKAME Sheha Shehia Ya Tindini

37 Nd. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Shehia Ya Cheju Zuwiani

38 Nd. Tunza Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Koani

39 Nd. Vuai Mgeni VUAI Sheha Shehia Ya Uzini

40 Nd. Vuai Ramadhan VUAI Sheha Shehia Ya Bungi

41 Nd. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Shehia Ya Pete

42 Nd. Zidi Suleiman ABEID Sheha Shehia Ya Jendele

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA

1 Nd. Ajali Haru ABDALLA Sheha Shehia Ya Michamvi

2 Nd. Ali Faki VUAI Sheha Shehia Ya Dongwe

3 Nd. Ali Pandu KHATIBU Sheha Shehia Ya Muyuni A

4 Nd. Ameir Khatib HAJI Sheha Shehia Ya Kijini Makunduchi

5 Nd. Hamza Issa HAMZA Sheha Shehia Ya Mzuri Makunduchi

6 Nd. Hassan  Fadhil SULEIMAN Sheha Shehia Ya Nganani Makunduchi

7 Nd. Hassan Amour ALI Sheha Shehia Ya Muyuni C

8 Nd. Hassan Haji MARINGO Sheha Shehia Ya Jambiani Kikadini

9 Nd. Hassan Rajab MKADAM Sheha Shehia Ya Kitogani

10 Nd. Juma Ali KHATIB Sheha Shehia Ya Tasani Makunduchi

11 Nd. Kassim Ibrahim YAHYA Sheha Shehia Ya Kizimkazi Dimbani

12 Nd. Khadija Kheir HASSAN Sheha Shehia Ya Kiongoni Makunduchi

13 Nd. Maryam  Pandu KWELEZA Sheha Shehia Ya Bwejuu

14 Nd. Mohammed  Rajab MAKAME Sheha Shehia Ya Paje

15 Nd. Moh'd Idressa DAHODA Sheha Shehia Ya Mtende

16 Nd. Mussa  Juma MBWATO Sheha Shehia Ya Muungoni

17 Nd. Mwanakheir Ali PANDU Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi

18 Nd. Mwanchum Shaka ALI Sheha Shehia Ya Kizimkazi Mkunguni

19 Nd. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Shehia Ya Muyuni B

20 Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Shehia Ya Kibuteni

21 Nd. Zaituni  Bahorera RAJAB Sheha Shehia Ya Kajengwa Makunduchi

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Abrahman Shehe MOHAMED Sheha Shehia Ya Chachani

2 Nd. Ali Khamis MASSOUD Sheha Shehia Ya Mvumoni

3 Nd. Ali Mussa HAMAD Sheha Shehia Ya Uwandani

4 Nd. Amour Ali ZAINA Sheha Shehia Ya Mgelema

5 Nd. Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Shehia Ya Mfikiwa

6 Nd. Farouk Omar MOHAMMED Sheha Shehia Ya Ziwani

7 Nd. Haji Mohammed ALI Sheha Shehia Ya Wesha

8 Nd. Hamad Abdalla ALI Sheha Shehia Ya Msingini

9 Nd. Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shehia Ya Shungi

10 Nd. Hamad Said MGAU Sheha Shehia Ya Mjini Ole

11 Nd. Hemed Abeid HEMED Sheha Shehia Ya Mbuzini

12 Nd. Hidaya Yussuf SALIM Sheha Shehia Ya Chonga

13 Nd. Issa Rehani ABASS Sheha Shehia Ya Ng'ambwa

14 Nd. Juma Ali HABABI Sheha Shehia Ya Michungwani

15 Nd. Khalef Othman KHAMIS Sheha Shehia Ya Kibokoni

16 Nd. Khamis Iddi SONGORO Sheha Shehia Ya Mkoroshoni

MASHEHA WA WILAYA YA CHAKE CHAKE

MASHEHA WA WILAYA YA KUSINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
17 Nd. Khamis Suleiman ALI Sheha Shehia Ya Kwale

18 Nd. Khamis Uledi KOMBO Sheha Shehia Ya Pujini

19 Nd. Khatib Ali VUAI Sheha Shehia Ya Chanjaani

20 Nd. Mafunda Hamad RUBEA Sheha Shehia Ya Madungu

21 Nd. Mafunda Khamis ALI Sheha Shehia Ya Tibirinzi

22 Nd. Masoud Ali MOH'D Sheha Shehia Ya Ndagoni

23 Nd. Massoud Mohd KHAMIS Sheha Shehia Ya Wara

24 Nd. Mwalimu Haji MCHANDE Sheha Shehia Ya Matale

25 Nd. Nassor Mohammed KHAMIS Sheha Shehia Ya Pujini

26 Nd. Salum Ayoub SULEIMAN Sheha Shehia Ya Vitongoji

27 Nd. Shaib Hamad ALI Sheha Shehia Ya Mchanga Mrima

28 Nd. Shida Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Ole

29 Nd. Subira Abdalla JUMA Sheha Shehia Ya Gombani

30 Nd. Suleiman Nassor SULEIMAN Sheha Shehia Ya Mgogoni

31 Nd. Yussuf Saleh SALUM Sheha Shehia Ya Kichungwani

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Mrs Batini Nassor KHAMIS Sheha Shehia Ya Chole
2 Nd. Abdalla Kombo HAJI Sheha Shehia Ya Chokocho
3 Nd. Abdalla Makame HAMAD Sheha Shehia Ya Kiwani
4 Nd. Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Shehia Ya Uweleni
5 Nd. Afadhali Juma AFADHILI Sheha Shehia Ya Kangani
6 Nd. Ali Khamis BAKAR Sheha Shehia Ya Ukutini
7 Nd. Fatma Mohammed JUMA Sheha Shehia Ya Mizingani
8 Nd. Fatma Othman PANDU Sheha Shehia Ya Kendwa
9 Nd. Fatuma Khamis ALI Sheha Shehia Ya Kengeja/Mchakwe

10 Nd. Haji Ali SHAALI Sheha Shehia Ya Kisiwa Panza
11 Nd. Haji Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Stahabu
12 Nd. Haji Omar HAJI Sheha Shehia Ya Makoongwe
13 Nd. Hakim Khamis OMAR Sheha Shehia Ya Jombwe
14 Nd. Hamida Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Minazini
15 Nd. Hashim Ali ABDALLA Sheha Shehia Ya Mtangani
16 Nd. Issa Makame MAKAME Sheha Shehia Ya Shidi
17 Nd. Juma Nassor MAKAME Sheha Shehia Ya Michenzani
18 Nd. Kombo Makame MUSSA Sheha Shehia Ya Mwambe
19 Nd. Mafunda Ramadhan MTIPURA Sheha Shehia Ya Mgagadu
20 Nd. Mgeni Othman SHAAME Sheha Shehia Ya Chumbageni
21 Nd. Mohamed Kassim MOHAMED Sheha Shehia Ya Kengeja
22 Nd. Mohammed Suleiman ALI Sheha Shehia Ya Wambaa
23 Nd. Mwashum Makame HAJI Sheha Shehia Ya Makombeni
24 Nd. Nassor Juma KOMBO Sheha Shehia Ya Mbuyuni
25 Nd. Omar Bakar OMAR Sheha Shehia Ya Kuukuu
26 Nd. Omar Moh'd ABDALLA Sheha Shehia Ya Chambani
27 Nd. Omar Mzee FAKI Sheha Shehia Ya Mbuguani
28 Nd. Rajab Zaid RISASI Sheha Shehia Ya Mtambile
29 Nd. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Shehia Ya Dodo
30 Nd. Ridhwan Abdalla MOHAMED Sheha Shehia Ya Changaweni
31 Nd. Safia Khamis NGWALI Sheha Shehia Ya Shamiani
32 Nd. Simai Faki SIMAI Sheha Shehia Ya Mkungu

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Ali Khatib ALI Sheha Shehia Ya Selem
2 Nd. Ali Said ALI Sheha Shehia Ya Kambini
3 Nd. Asaa Khamis MUSSA Sheha Shehia Ya Piki
4 Nd. Assaa Makame SAID Sheha Shehia Ya Mchanga Mdogo
5 Nd. Bakari Said JUMA Sheha Shehia Ya Mzambarauni
6 Nd. Fakih Omar YUSSUF Sheha Shehia Ya Kangagani
7 Nd. Hamad Ali BWAKAME Sheha Shehia Ya Kojani
8 Nd. Hamad Said ALI Sheha Shehia Ya Mjananza
9 Nd. Hashife Thani JUMA Sheha Shehia Ya Junguni

10 Nd. Juma Haji OMAR Sheha Shehia Ya Kiuyu Kigongoni
11 Nd. Khamis Abeid ALI Sheha Shehia Ya Fundo
12 Nd. Khamis Said HAMAD Sheha Shehia Ya Mgogoni
13 Nd. Makame Seif FAKI Sheha Shehia Ya Kipangani
14 Nd. Maryam Issa OMAR Sheha Shehia Ya Mlindo
15 Nd. Masoud Ali HASSAN Sheha Shehia Ya Limbani
16 Nd. Masoud Msellem SHINEY Sheha Shehia Ya Utaani
17 Nd. Mchanga Said SALIM Sheha Shehia Ya Chwale
18 Nd. Mkongwe Kassanje KHAMIS Sheha Shehia Ya Ukunjwi
19 Nd. Mrisho Juma MTWANA Sheha Shehia Ya Mtemani
20 Nd. Mussa Rashid SAID Sheha Shehia Ya Kinyikani
21 Nd. Mwanaid Khamis ALELA Sheha Shehia Ya Maziwani
22 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Mpambani
23 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Shehia Ya Finya

MASHEHA WA WILAYA YA WETE

MASHEHA WA WILAYA YA MKOANI

39

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
24 Nd. Omar Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Shengejuu
25 Nd. Omar Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Kiungoni
26 Nd. Raiya Amour OTHMAN Sheha Shehia Ya Kinyasini
27 Nd. Ramia Said RASHID Sheha Shehia Ya Bopwe
28 Nd. Said Hamad SHEHE Sheha Shehia Ya Pandani
29 Nd. Saumu Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Pembeni
30 Nd. Shaaban Salim MTWANA Sheha Shehia Ya Kisiwani
31 Nd. Shaib Kaim MANGUJA Sheha Shehia Ya Gando
32 Nd. Shufaa Asaa MUOMBWA Sheha Shehia Ya Mtambwe Kaskazini
33 Nd. Suleiman Ali HAJI Sheha Shehia Ya Kizimbani
34 Nd. Juma Ali JUMA Sheha Shehia Ya Jadida
35 Nd. Othman Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Mtambwe Kusini

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Abdalla Bakari DAWA Sheha Shehia Ya Tondooni
2 Nd. Ali Hamad SAID Sheha Shehia Ya Wingwi  Njuguni
3 Nd. Ali Hamad SHARIF Sheha Shehia Ya Shanake
4 Nd. Amina Khatib ALI Sheha Shehia Ya Msuka Magharibi
5 Nd. Bakar Ali BAKAR Sheha Shehia Ya Msuka Mashariki
6 Nd. Faki Hamad JUMA Sheha Shehia Ya Maziwa Ng'ombe
7 Nd. Faki Kombo HAMAD Sheha Shehia Ya Majenzi
8 Nd. Khatibu Hamad MBWANA Sheha Shehia Ya Kiuyu Mbuyuni
9 Nd. Maryam Mjawiri JUMA Sheha Shehia Ya Kifundi

10 Nd. Mohammed Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Mtemani
11 Nd. Mohammed Omar ABDALLA Sheha Shehia Ya Konde
12 Nd. Nassor Kombo KHATOR Sheha Shehia Ya Konde
13 Nd. Rahila Ramadhan JUMA Sheha Shehia Ya Shumba Mjini
14 Nd. Ramadhan Omar AHMED Sheha Shehia Ya Kipange
15 Nd. Said Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Makangale
16 Nd. Saleh Salim KHAMIS Sheha Shehia Ya Chimba
17 Nd. Salim Said SALIM Sheha Shehia Ya Micheweni
18 Nd. Shehe Yussuf HAMAD Sheha Shehia Ya Mjini Wingwi

MASHEHA WA WILAYA YA MICHEWENI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
19 Nd. Time Said OMAR Sheha Shehia Ya Chimba
20 Nd.Masoud Khamis HAMAD Sheha Shehia Ya Tumbe Magharibi
21 Nd.Said Othman KOMBO Sheha Shehia Ya Chamboni

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Haji HAJI Meya Baraza la Manispaa Mjini
2 Nd. Abdul-latif Omar HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Jang'ombe/Urusi
3 Nd. Ahmada Ame AHMADA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwaalinato
4 Nd. Akida Juma MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kilimahewa Bondeni
5 Nd. Ambari Ujudi BAMBA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Chumbuni
6 Nd. Haji Juma FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mwembe Makumbi
7 Nd. Hassan Said AMOUR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Shaurimoyo
8 Nd. Khadija Saleh ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Malindi
9 Nd. Kinunu Rashid SLIM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mlandege

10 Nd. Mahmoud Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Muungano
11 Nd. Makame Khamis AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Amani
12 Nd. Mbarouk Abdalla SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Rahaleo
13 Nd. Mohammed Said MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Sogea
14 Nd. Omar Mwalim JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwamtipura
15 Nd. Sharifa Mohamed KUOKO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mpendae
16 Nd. Amina Hassan SULEIMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
17 Nd. Amina Juma MUSTAFA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
18 Nd. Amour Yussuf MMANGA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
19 Nd. Asteria Moris AMBROS Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
20 Nd. Jackline George SUNA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
21 Nd. Janeth Nora SEKIHOLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Jiji
22 Nd. Khadija Ame HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
23 Nd. Khadija Rajab PAZI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
24 Nd. Maryam Ali MUSSA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
25 Nd. Moza Jaku HASSAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
26 Nd. Rahma Abdalla KOMBO Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
27 Nd. Saleh Juma KINANA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
28 Nd. Salma Mussa YUSSUF Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali  Mussa HASSAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwera
2 Nd. Chum Shuwari MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtofaani
3 Nd. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtoni Kidatu
4 Nd. Hamduni Hemed RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kianga
5 Nd. Juma Ali  TABORA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtoni
6 Nd. Juma Fikirini KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Munduli
7 Nd. Nyange Haji HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kihinani
8 Nd. Ramadhan Ali JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Welezo
9 Nd. Ramadhani Juma MKANGA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bububu

10 Nd. Sahera Hassan SAHERA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwanyanya
11 Nd. Asha Khamis JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
12 Nd. Fatma Omar ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
13 Nd. Kassim Abass HUSSEIN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
14 Nd. Kulthum Moh'd HAKIM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
15 Nd. Ramadan Ali RAMADHAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
16 Nd. Semeni Hassan JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
17 Nd. Khadija Omar NGARAMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
18 Nd. Zuwena Juma MZEE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Fatma Juma JABU Naibu Meya Magharib B
2 Nd. Asha Hassan JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya JITIMAI
3 Nd. Farashuu Mussa ABDALLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mambosasa
4 Nd. Fatma  Rashid JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chukwani
5 Nd. Hafidhi Ali RAMADHAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mbweni
6 Nd. Hashim Abdalla RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kisauni
7 Nd. Khamis Hassan HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fuoni Kipungani
8 Nd. Khamis Omar KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dimani
9 Nd. Maulid Mwinjuma MZEE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mombasa

10 Nd. Mwanjaha Nahoda MAULID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pangawe

11 Nd. Oware Jacob JOSEPH Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Migombani

12 Nd. Saleh Yahya SALEH Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kijitoupele

13 Nd. Shaaban Mwinyi ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibondeni

14 Nd. Wanu Sengeru HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Melinne

15 Nd. Ilyas Mtwana PANDE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

16 Nd. Khalifa  Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

17 Nd. Mariam Hassan HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

MADIWANI WA WILAYA YA MJINI

MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI A

MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI B

39

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
24 Nd. Omar Faki KOMBO Sheha Shehia Ya Shengejuu
25 Nd. Omar Khamis OTHMAN Sheha Shehia Ya Kiungoni
26 Nd. Raiya Amour OTHMAN Sheha Shehia Ya Kinyasini
27 Nd. Ramia Said RASHID Sheha Shehia Ya Bopwe
28 Nd. Said Hamad SHEHE Sheha Shehia Ya Pandani
29 Nd. Saumu Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Pembeni
30 Nd. Shaaban Salim MTWANA Sheha Shehia Ya Kisiwani
31 Nd. Shaib Kaim MANGUJA Sheha Shehia Ya Gando
32 Nd. Shufaa Asaa MUOMBWA Sheha Shehia Ya Mtambwe Kaskazini
33 Nd. Suleiman Ali HAJI Sheha Shehia Ya Kizimbani
34 Nd. Juma Ali JUMA Sheha Shehia Ya Jadida
35 Nd. Othman Ali KHAMIS Sheha Shehia Ya Mtambwe Kusini

S/N JINA CHEO/WADHIFA SHEHIA
1 Nd. Abdalla Bakari DAWA Sheha Shehia Ya Tondooni
2 Nd. Ali Hamad SAID Sheha Shehia Ya Wingwi  Njuguni
3 Nd. Ali Hamad SHARIF Sheha Shehia Ya Shanake
4 Nd. Amina Khatib ALI Sheha Shehia Ya Msuka Magharibi
5 Nd. Bakar Ali BAKAR Sheha Shehia Ya Msuka Mashariki
6 Nd. Faki Hamad JUMA Sheha Shehia Ya Maziwa Ng'ombe
7 Nd. Faki Kombo HAMAD Sheha Shehia Ya Majenzi
8 Nd. Khatibu Hamad MBWANA Sheha Shehia Ya Kiuyu Mbuyuni
9 Nd. Maryam Mjawiri JUMA Sheha Shehia Ya Kifundi

10 Nd. Mohammed Ali HAMAD Sheha Shehia Ya Mtemani
11 Nd. Mohammed Omar ABDALLA Sheha Shehia Ya Konde
12 Nd. Nassor Kombo KHATOR Sheha Shehia Ya Konde
13 Nd. Rahila Ramadhan JUMA Sheha Shehia Ya Shumba Mjini
14 Nd. Ramadhan Omar AHMED Sheha Shehia Ya Kipange
15 Nd. Said Ali KOMBO Sheha Shehia Ya Makangale
16 Nd. Saleh Salim KHAMIS Sheha Shehia Ya Chimba
17 Nd. Salim Said SALIM Sheha Shehia Ya Micheweni
18 Nd. Shehe Yussuf HAMAD Sheha Shehia Ya Mjini Wingwi

MASHEHA WA WILAYA YA MICHEWENI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
19 Nd. Time Said OMAR Sheha Shehia Ya Chimba
20 Nd.Masoud Khamis HAMAD Sheha Shehia Ya Tumbe Magharibi
21 Nd.Said Othman KOMBO Sheha Shehia Ya Chamboni

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Haji HAJI Meya Baraza la Manispaa Mjini
2 Nd. Abdul-latif Omar HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Jang'ombe/Urusi
3 Nd. Ahmada Ame AHMADA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwaalinato
4 Nd. Akida Juma MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kilimahewa Bondeni
5 Nd. Ambari Ujudi BAMBA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Chumbuni
6 Nd. Haji Juma FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mwembe Makumbi
7 Nd. Hassan Said AMOUR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Shaurimoyo
8 Nd. Khadija Saleh ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Malindi
9 Nd. Kinunu Rashid SLIM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mlandege

10 Nd. Mahmoud Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Muungano
11 Nd. Makame Khamis AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Amani
12 Nd. Mbarouk Abdalla SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Rahaleo
13 Nd. Mohammed Said MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Sogea
14 Nd. Omar Mwalim JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Kwamtipura
15 Nd. Sharifa Mohamed KUOKO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi ya Mpendae
16 Nd. Amina Hassan SULEIMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
17 Nd. Amina Juma MUSTAFA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
18 Nd. Amour Yussuf MMANGA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
19 Nd. Asteria Moris AMBROS Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
20 Nd. Jackline George SUNA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
21 Nd. Janeth Nora SEKIHOLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Jiji
22 Nd. Khadija Ame HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
23 Nd. Khadija Rajab PAZI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
24 Nd. Maryam Ali MUSSA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
25 Nd. Moza Jaku HASSAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
26 Nd. Rahma Abdalla KOMBO Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini
27 Nd. Saleh Juma KINANA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Mjini
28 Nd. Salma Mussa YUSSUF Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Mjini

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali  Mussa HASSAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwera
2 Nd. Chum Shuwari MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtofaani
3 Nd. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtoni Kidatu
4 Nd. Hamduni Hemed RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kianga
5 Nd. Juma Ali  TABORA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtoni
6 Nd. Juma Fikirini KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Munduli
7 Nd. Nyange Haji HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kihinani
8 Nd. Ramadhan Ali JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Welezo
9 Nd. Ramadhani Juma MKANGA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bububu

10 Nd. Sahera Hassan SAHERA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwanyanya
11 Nd. Asha Khamis JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
12 Nd. Fatma Omar ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
13 Nd. Kassim Abass HUSSEIN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
14 Nd. Kulthum Moh'd HAKIM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
15 Nd. Ramadan Ali RAMADHAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
16 Nd. Semeni Hassan JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib A
17 Nd. Khadija Omar NGARAMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A
18 Nd. Zuwena Juma MZEE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib A

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Fatma Juma JABU Naibu Meya Magharib B
2 Nd. Asha Hassan JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya JITIMAI
3 Nd. Farashuu Mussa ABDALLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mambosasa
4 Nd. Fatma  Rashid JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chukwani
5 Nd. Hafidhi Ali RAMADHAN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mbweni
6 Nd. Hashim Abdalla RASHID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kisauni
7 Nd. Khamis Hassan HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fuoni Kipungani
8 Nd. Khamis Omar KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dimani
9 Nd. Maulid Mwinjuma MZEE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mombasa

10 Nd. Mwanjaha Nahoda MAULID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pangawe

11 Nd. Oware Jacob JOSEPH Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Migombani

12 Nd. Saleh Yahya SALEH Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kijitoupele

13 Nd. Shaaban Mwinyi ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibondeni

14 Nd. Wanu Sengeru HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Melinne

15 Nd. Ilyas Mtwana PANDE Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

16 Nd. Khalifa  Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

17 Nd. Mariam Hassan HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

MADIWANI WA WILAYA YA MJINI

MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI A

MADIWANI WA WILAYA YA MAGHARIBI B
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Nd. Maryam Saleh ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

19 Nd. Mpaji Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

20 Nd. Muhsini Imrani ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

21 Nd. Nassra Haji USSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

22 Nd. Nassor Ameir NASSOR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

23 Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

24 Nd. Salama Bakar WAKATI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

25 Nd. Shamila Jumbe SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

26 Nd. Thuwayba Jeni PANDU Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

27 Nd. Veronica Panglas MTINDIRA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Faki Mtwana FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gamba

2 Nd. Haji Kidawa MKALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini

3 Nd. Machano Fadhil MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kidombo

4 Nd. Makame Ali CHUOM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbatu

5 Nd. Othman Khamis FOUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kipange

6 Nd. Simai Vuai KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya kijini

7 Nd. Siti Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bandakuu

8 Nd. Twaha Hija KHEIR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chaani Kubwa

9 Nd. Twalib Haji ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Nungwi Tazari

10 Nd. Faida Salmin JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

11 Nd. Fatma Juma BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

12 Nd. Fatma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

13 Nd. Fatma Mngwali HAMISI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

14 Nd. Haji Ali JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

15 Nd. Haji Simai MACHANO Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

16 Nd. Khadija Simai FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

17 Nd. Kombo Haji FOUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

18 Nd. Maulid Nafasi JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

19 Nd. Mnyamba Juma MATI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ame Stahamili AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mafufuni

2 Nd. Hassan Ameir ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kitope

3 Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fujoni

4 Nd. Omar Haruna ABU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkataleni

5 Nd. Omar Ramadhan SHEHE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiwengwa

6 Nd. Pili Moh'd SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mahonda

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI A

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI B

28 Januari, 2022  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR          63



42

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
7 Nd. Asia Moh'd HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

8 Nd. Habiba Juma SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

9 Nd. Kashmir Haji MAKAME Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

10 Nd. Miza Foum FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

11 Nd. Omar Khamis ABDALLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

12 Nd. Sozi Juma ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

13 Nd. Juma Omar HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

14 Nd. Fatma Saleh Suleiman UKINDU Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ali  Khatib MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bungi

2 Nd. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tunguu

3 Nd. Haji Mzee ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiboje

4 Nd. Said Kheir MTUMWA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bambi

5 Nd. Suleiman  Haji MLENGE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Cheju

6 Nd. Victor Fabian PAULO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Koani

7 Nd. Mussa Haji MUSSA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati

8 Nd. Said Hassan SHAABAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati

9 Nd. Asha  Mohamed CHUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kati

10 Nd. Daudi Suleiman HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kati

11 Nd. Khadija  Kassim ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

12 Nd. Riziki Mohammed ABDALLA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

13 Nd. Tendani Mkanga MIRAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ibrahim Chaguwa ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Paje

2 Nd. Mustafa Mohammed HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Muyuni

3 Nd. Salama Ali HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jambiani

4 Nd. Zawadi Hamdu VUAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiongoni

5 Nd. Amda Moh'd SHAKA Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

6 Nd. Maulid Hassan ZIDI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

7 Nd. Nali Makame HAJI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
8 Nd. Sharifa Omar ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

MADIWANI WA WILAYA YA KATI

MADIWANI WA WILAYA YA KUSINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
18 Nd. Maryam Saleh ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

19 Nd. Mpaji Ali HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

20 Nd. Muhsini Imrani ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

21 Nd. Nassra Haji USSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

22 Nd. Nassor Ameir NASSOR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

23 Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

24 Nd. Salama Bakar WAKATI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

25 Nd. Shamila Jumbe SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

26 Nd. Thuwayba Jeni PANDU Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Maghrib B

27 Nd. Veronica Panglas MTINDIRA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Manispaa Maghrib B

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Faki Mtwana FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gamba

2 Nd. Haji Kidawa MKALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini

3 Nd. Machano Fadhil MACHANO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kidombo

4 Nd. Makame Ali CHUOM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbatu

5 Nd. Othman Khamis FOUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kipange

6 Nd. Simai Vuai KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya kijini

7 Nd. Siti Ali MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bandakuu

8 Nd. Twaha Hija KHEIR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chaani Kubwa

9 Nd. Twalib Haji ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Nungwi Tazari

10 Nd. Faida Salmin JUMA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

11 Nd. Fatma Juma BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

12 Nd. Fatma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

13 Nd. Fatma Mngwali HAMISI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji  Kaskazini A

14 Nd. Haji Ali JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

15 Nd. Haji Simai MACHANO Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

16 Nd. Khadija Simai FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

17 Nd. Kombo Haji FOUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

18 Nd. Maulid Nafasi JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

19 Nd. Mnyamba Juma MATI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji  Kaskazini A

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ame Stahamili AME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mafufuni

2 Nd. Hassan Ameir ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kitope

3 Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Fujoni

4 Nd. Omar Haruna ABU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkataleni

5 Nd. Omar Ramadhan SHEHE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiwengwa

6 Nd. Pili Moh'd SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mahonda

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI A

MADIWANI WA WILAYA YA KASKAZINI B
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
7 Nd. Asia Moh'd HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

8 Nd. Habiba Juma SAID Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

9 Nd. Kashmir Haji MAKAME Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

10 Nd. Miza Foum FAKI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

11 Nd. Omar Khamis ABDALLA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

12 Nd. Sozi Juma ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

13 Nd. Juma Omar HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kaskazini B

14 Nd. Fatma Saleh Suleiman UKINDU Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kaskazini B

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ali  Khatib MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bungi

2 Nd. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tunguu

3 Nd. Haji Mzee ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiboje

4 Nd. Said Kheir MTUMWA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bambi

5 Nd. Suleiman  Haji MLENGE Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Cheju

6 Nd. Victor Fabian PAULO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Koani

7 Nd. Mussa Haji MUSSA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati

8 Nd. Said Hassan SHAABAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Manispaa Kati

9 Nd. Asha  Mohamed CHUM Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kati

10 Nd. Daudi Suleiman HAJI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Kati

11 Nd. Khadija  Kassim ALI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

12 Nd. Riziki Mohammed ABDALLA Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

13 Nd. Tendani Mkanga MIRAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Kati

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI

1 Nd. Ibrahim Chaguwa ABDULLA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Paje

2 Nd. Mustafa Mohammed HAJI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Muyuni

3 Nd. Salama Ali HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jambiani

4 Nd. Zawadi Hamdu VUAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiongoni

5 Nd. Amda Moh'd SHAKA Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

6 Nd. Maulid Hassan ZIDI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

7 Nd. Nali Makame HAJI Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
8 Nd. Sharifa Omar ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

MADIWANI WA WILAYA YA KATI

MADIWANI WA WILAYA YA KUSINI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Yussuf JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibokoni
2 Nd. Arafa Kassim ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ndagoni
3 Nd. Fatma Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tibirinzi
4 Nd. Hamad Abdalla HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu
5 Nd. Juma Hamad MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kilindi
6 Nd. Kassim Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Wara
7 Nd. Khadija Henock MAZIKU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ole
8 Nd. Khamis Maneno MOHAMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kwale
9 Nd. Rashid khamis YUSSUF Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu

10 Nd. Time Ramadhan KHATIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Matale
11 Nd. Adila Juma SLEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
12 Nd. Asha Khamis OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Baraza la Mji Chake Chake
13 Nd. Bahati Ali  JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
14 Nd. Khamis Kombo SEIF Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
15 Nd. Rahima Khamis HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake
16 Nd. Saada Ramadhan KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
17 Nd. Yakub Khalfan SHAHA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
18 Nd. Zainab Moh'd OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
19 Nd. Zuhura Juma MAALIM Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Abdalla NGAIRO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkoani
2 Nd. Haroub  Mmanga SIMAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
3 Nd. Juma Mohamed JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwambe
4 Nd. Mashavu Amour MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Michenzani
5 Nd. Mayasa Said MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kangani
6 Nd. Moh'd Said ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
7 Nd. Rajab Ali USSI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
8 Nd. Zuwena Hassan KADUARA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dodo
9 Nd. Arafa Mzee AMOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani

10 Nd. Faida Haji KHATIB Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
11 Nd. Fatma  Khamis OTHMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
12 Nd. Fatma Muhamed BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
13 Nd. Haji  Khamis MOSSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
14 Nd. Hasina Sharif MOHAMED Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
15 Nd. Juma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
16 Nd. Mwadini Ali MWADINI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
17 Nd. Nassra Yakub MANSOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
18 Nd. Rahma Ali MOHD Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Khamis HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jadida
2 Nd. Ali Sharif OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bopwe
3 Nd. Ayoub Mussa HUSSEIN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiungoni
4 Nd. Bikombo Shadhili MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Piki
5 Nd. Hamad Ali MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mchangamdogo
6 Nd. Hemed Khamis SALUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtambwe Kaskazini
7 Nd. Juma  Abdalla  NASSOR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini
8 Nd. Khalid Hamad ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pandani
9 Nd. Nassra Salum MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiuyu

10 Nd. Riziki Moh'd FADHILI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gando
11 Nd. Aisha Mwaka HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
12 Nd. Ali  Khamis ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
13 Nd. Fatma Said JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
14 Nd. Mwanaid Ali HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
15 Nd. Rabia Omar SALEHE Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
16 Nd. Rashid Khalfan SULEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
17 Nd. Shumu Pandu AMEIR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
18 Nd. Zulfa Abdalla SAID Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete

MADIWANI WA WILAYA YA WETE

MADIWANI WA WILAYA YA CHAKE CHAKE

MADIWANI WA WILAYA YA MKOANI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Alawi HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Shanake
2 Nd. Ali Juma SHAIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbe
3 Nd. Bakari Mjaka FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
4 Nd. Mwinyi Ali BAKAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
5 Nd. Said Mmanga JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Konde
6 Nd. Said Suleiman HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
7 Nd. Sharif Hamad SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
8 Nd. Ali Sharif ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
9 Nd. Habiba Juma KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

10 Nd. Hadia Hassan NASSOR Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
11 Nd. Kassim Said SALIM Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
12 Nd. Khadija Ali KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
13 Nd. Zainab Salim KIKALA Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aisha Mahboub JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Ofisi ya Rais IKULU

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Khatib Bushir KHATIB Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

2 Nd. Halima Mohamed ABDALLAH Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Kamisheni ya Kazi

3 Nd. Mohammed Omar MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

4 Nd. Saum Mkadas MWALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abeid Moh'd SALIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

2 Nd. Ali Haji ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

3 Nd. Ali Salim SHEHA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

4 Nd. Amina Seif KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

5 Nd. Hamad Said MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

6 Nd. Is-haka Sultani SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7 Nd. Jabir Kipenda JABIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

8 Nd. Maryam Othman HAMAD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

9 Mr Mohammed Kamal BASHA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

10 Nd. Mustafa Daud MAGANGA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11 Nd. Mwanakheri Moh'd HILAL Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

12 Nd. Nadiya Haji ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

13 Nd. Nassor Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

14 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

15 Nd. Rukun Abdulla  RUKUN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

16 Nd. Wardat Said MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

17 Nd. Zuwena Mtarazaki OMAR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

18 Nd. Sakina Omar SALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

19 Nd. Abdulrahman Khamis JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Tume ya Mipango

20 Nd.Mwagori Harona MIGODA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali(ZPPDA)

21 Nd.Maryam Adnan HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

22 Nd.Arafa Ameir HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI
Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

MADIWANI WA WILAYA YA MICHEWENI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Yussuf JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kibokoni
2 Nd. Arafa Kassim ABASS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ndagoni
3 Nd. Fatma Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tibirinzi
4 Nd. Hamad Abdalla HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu
5 Nd. Juma Hamad MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kilindi
6 Nd. Kassim Juma KHAMIS Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Wara
7 Nd. Khadija Henock MAZIKU Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ole
8 Nd. Khamis Maneno MOHAMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kwale
9 Nd. Rashid khamis YUSSUF Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Madungu

10 Nd. Time Ramadhan KHATIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Matale
11 Nd. Adila Juma SLEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
12 Nd. Asha Khamis OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Baraza la Mji Chake Chake
13 Nd. Bahati Ali  JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
14 Nd. Khamis Kombo SEIF Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
15 Nd. Rahima Khamis HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake
16 Nd. Saada Ramadhan KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
17 Nd. Yakub Khalfan SHAHA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
18 Nd. Zainab Moh'd OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Chake Chake
19 Nd. Zuhura Juma MAALIM Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Chake Chake

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Abdalla NGAIRO Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mkoani
2 Nd. Haroub  Mmanga SIMAI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
3 Nd. Juma Mohamed JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mwambe
4 Nd. Mashavu Amour MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Michenzani
5 Nd. Mayasa Said MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kangani
6 Nd. Moh'd Said ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
7 Nd. Rajab Ali USSI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Ngwachani
8 Nd. Zuwena Hassan KADUARA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Dodo
9 Nd. Arafa Mzee AMOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani

10 Nd. Faida Haji KHATIB Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
11 Nd. Fatma  Khamis OTHMAN Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
12 Nd. Fatma Muhamed BAKAR Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
13 Nd. Haji  Khamis MOSSI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
14 Nd. Hasina Sharif MOHAMED Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani
15 Nd. Juma Makame OMAR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
16 Nd. Mwadini Ali MWADINI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
17 Nd. Nassra Yakub MANSOUR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Mkoani
18 Nd. Rahma Ali MOHD Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Mkoani

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Khamis HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Jadida
2 Nd. Ali Sharif OMAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Bopwe
3 Nd. Ayoub Mussa HUSSEIN Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiungoni
4 Nd. Bikombo Shadhili MAKAME Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Piki
5 Nd. Hamad Ali MUSSA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mchangamdogo
6 Nd. Hemed Khamis SALUM Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Mtambwe Kaskazini
7 Nd. Juma  Abdalla  NASSOR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kinyasini
8 Nd. Khalid Hamad ALI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Pandani
9 Nd. Nassra Salum MOHAMMED Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Kiuyu

10 Nd. Riziki Moh'd FADHILI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Gando
11 Nd. Aisha Mwaka HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
12 Nd. Ali  Khamis ALI Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
13 Nd. Fatma Said JUMA Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
14 Nd. Mwanaid Ali HAJI Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
15 Nd. Rabia Omar SALEHE Diwani wa Viti Maalum Baraza la Mji Wete
16 Nd. Rashid Khalfan SULEIMAN Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
17 Nd. Shumu Pandu AMEIR Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete
18 Nd. Zulfa Abdalla SAID Diwani wa Kuteuliwa Baraza la Mji Wete

MADIWANI WA WILAYA YA WETE

MADIWANI WA WILAYA YA CHAKE CHAKE

MADIWANI WA WILAYA YA MKOANI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA WADI
1 Nd. Ali Alawi HAMAD Diwani wa Kuteuliwa Wadi Ya Shanake
2 Nd. Ali Juma SHAIB Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Tumbe
3 Nd. Bakari Mjaka FAKI Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
4 Nd. Mwinyi Ali BAKAR Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Micheweni
5 Nd. Said Mmanga JUMA Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Konde
6 Nd. Said Suleiman HAMAD Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
7 Nd. Sharif Hamad SAID Diwani wa Kuchaguliwa Wadi Ya Chimba
8 Nd. Ali Sharif ALI Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
9 Nd. Habiba Juma KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

10 Nd. Hadia Hassan NASSOR Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
11 Nd. Kassim Said SALIM Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
12 Nd. Khadija Ali KHAMIS Diwani wa Kuteuliwa Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
13 Nd. Zainab Salim KIKALA Diwani wa Viti Maalum Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aisha Mahboub JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Ofisi ya Rais IKULU

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Khatib Bushir KHATIB Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

2 Nd. Halima Mohamed ABDALLAH Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Kamisheni ya Kazi

3 Nd. Mohammed Omar MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya  Kukuza Vitega Uchumi (ZIPA)

4 Nd. Saum Mkadas MWALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abeid Moh'd SALIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

2 Nd. Ali Haji ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

3 Nd. Ali Salim SHEHA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

4 Nd. Amina Seif KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

5 Nd. Hamad Said MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

6 Nd. Is-haka Sultani SAID Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

7 Nd. Jabir Kipenda JABIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

8 Nd. Maryam Othman HAMAD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

9 Mr Mohammed Kamal BASHA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

10 Nd. Mustafa Daud MAGANGA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

11 Nd. Mwanakheri Moh'd HILAL Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

12 Nd. Nadiya Haji ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

13 Nd. Nassor Abdalla MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

14 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

15 Nd. Rukun Abdulla  RUKUN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

16 Nd. Wardat Said MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

17 Nd. Zuwena Mtarazaki OMAR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

18 Nd. Sakina Omar SALIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali

19 Nd. Abdulrahman Khamis JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Tume ya Mipango

20 Nd.Mwagori Harona MIGODA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali(ZPPDA)

21 Nd.Maryam Adnan HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

22 Nd.Arafa Ameir HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI
Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

MADIWANI WA WILAYA YA MICHEWENI
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
23 Nd.Mgeni Ramadhan MGENI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

24 Nd.Nassor Muhsin ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Dukani Abushiri BILAL Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

2 Nd. Rukia Mbarak AMOUR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

3 Nd. Kassim Seif KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama ya Kadhi

4 Nd. Wasila Vuai MWADINI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kamisheni ya Utumishi wa Umma

5 Nd. Mussa Ali MUSSA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mahkama

6 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

7 Nd. Ghulam Haji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi 
(ZAECA)

8 Nd. Ayuni Ahmed OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

9 Nd. Safia Abdalla MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

10 Nd. Salma Ali HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Tume ya Utumishi Serikalini

11 Nd.Makame Zubeir JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Mahkama Kuu

2 Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Silima Suleiman Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

2 Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

3 Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kaskazini Unguja

4 Nd. Hamad Khatib JABU Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

5 Nd. Khadija Ali USHAHIDI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mkoa wa Kusini Unguja

6 Nd. Khatib Ali HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

7 Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Mkoani

8 Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Kikosi cha Valantia(KVZ)

9 Nd. Mbaraka Ame MKENDWA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kaskazini B

10 Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Mjini

11 Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib B

12 Nd. Nassor Mbarak NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib A

13 Lt. Nunuu Iddi HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

14 Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kusini Pemba

15 Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kati

16 Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Jiji

17 Nd.Adila Mbarouk BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Kombo Ali KOMBO Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

2 Nd. Mariam Rajab BARAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

Mahkama
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
23 Nd.Mgeni Ramadhan MGENI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

24 Nd.Nassor Muhsin ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Dukani Abushiri BILAL Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

2 Nd. Rukia Mbarak AMOUR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

3 Nd. Kassim Seif KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama ya Kadhi

4 Nd. Wasila Vuai MWADINI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kamisheni ya Utumishi wa Umma

5 Nd. Mussa Ali MUSSA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mahkama

6 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

7 Nd. Ghulam Haji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi 
(ZAECA)

8 Nd. Ayuni Ahmed OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

9 Nd. Safia Abdalla MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

10 Nd. Salma Ali HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Tume ya Utumishi Serikalini

11 Nd.Makame Zubeir JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Mahkama Kuu

2 Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Silima Suleiman Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

2 Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

3 Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kaskazini Unguja

4 Nd. Hamad Khatib JABU Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

5 Nd. Khadija Ali USHAHIDI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mkoa wa Kusini Unguja

6 Nd. Khatib Ali HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

7 Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Mkoani

8 Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Kikosi cha Valantia(KVZ)

9 Nd. Mbaraka Ame MKENDWA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kaskazini B

10 Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Mjini

11 Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib B

12 Nd. Nassor Mbarak NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib A

13 Lt. Nunuu Iddi HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

14 Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kusini Pemba

15 Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kati

16 Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Jiji

17 Nd.Adila Mbarouk BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Kombo Ali KOMBO Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

2 Nd. Mariam Rajab BARAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

Mahkama

68  GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR        28 Januari, 2022



45

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
23 Nd.Mgeni Ramadhan MGENI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

24 Nd.Nassor Muhsin ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Idara ya Mkaguzi Mkuu wa Serikali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Dukani Abushiri BILAL Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

2 Nd. Rukia Mbarak AMOUR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

3 Nd. Kassim Seif KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama ya Kadhi

4 Nd. Wasila Vuai MWADINI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kamisheni ya Utumishi wa Umma

5 Nd. Mussa Ali MUSSA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mahkama

6 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 
Bora

7 Nd. Ghulam Haji JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi 
(ZAECA)

8 Nd. Ayuni Ahmed OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)

9 Nd. Safia Abdalla MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

10 Nd. Salma Ali HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Tume ya Utumishi Serikalini

11 Nd.Makame Zubeir JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Rabia Juma ABDALLA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Mahkama Kuu

2 Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mahkama Kuu

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Silima Suleiman Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

2 Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 
Idara Maalum za SMZ

3 Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kaskazini Unguja

4 Nd. Hamad Khatib JABU Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni

5 Nd. Khadija Ali USHAHIDI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mkoa wa Kusini Unguja

6 Nd. Khatib Ali HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Halmashauri ya Wilaya ya Kusini

7 Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Mkoani

8 Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Kikosi cha Valantia(KVZ)

9 Nd. Mbaraka Ame MKENDWA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kaskazini B

10 Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Mjini

11 Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib B

12 Nd. Nassor Mbarak NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Manispaa Maghrib A

13 Lt. Nunuu Iddi HASSAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Jeshi la Kujenga Uchumi(JKU)

14 Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mkoa wa Kusini Pemba

15 Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mji Kati

16 Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa ndani wa Hesabu 
za Serikali

Baraza la Jiji

17 Nd.Adila Mbarouk BAKARI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Kombo Ali KOMBO Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

2 Nd. Mariam Rajab BARAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

Mahkama
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
3 Nd. Fatma Khamis ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Tume ya Ukimwi

4 Nd.Ummy Khamis HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Khadija Othman TAHIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

2 Nd. Miraji Mwadini HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

3 Nd. Yussuf Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi Kuu - Pemba

4 Nd. Abdallah Mzee KHATIB Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Baraza la Wawakilishi
5 Nd.Abdalla Khamis KHEIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Tume ya Uchaguzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Mkubwa Salim MASOUD Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

2 Nd. Mohammed Othman HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

3 Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

4 Nd. Salum Mohamed SALUM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

5 Nd. Ali Ramadhan SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

6 Nd. Kombo Pandu MGANA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Bandari

7 Nd. Maryam Abubakar MTAWA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano

8 Nd. Moza Abdallah NASSOR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 
Bandari

9 Nd. Rashid Haji DUNIA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani

10 Nd.Khadija Jecha  RAMADHAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Barabara

11 Nd.Abubakar Ramadhan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Hamad MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

2 Nd. Husna Ahmed MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

3 Nd. Said Mussa ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

4 Nd. Said Omar AHMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

5 Nd. Zaina Mohammed ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

6 Nd. Ahmad Ali RAJAB Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

7 Nd. Ali Hassan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

8 Nd. Ali Madai KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Elimu Zanzibar

9 Nd. Kassim Bakar SHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar

10 Nd. Kassim Yussuf ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

11 Nd. Nahoda Haji NAHODA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

12 Nd. Pendo Fabel NGERANGERA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mitihani Zanzibar

13 Nd.Aziza Ali SAID Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

14 Nd. Fatma Maalim SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Hospitali ya MnaziMmoja

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
2 Nd. Nassra Ali SALIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 
Watoto

3 Nd. Sharifa Omar HAFIDH Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 
Watoto

4 Nd. Amina Bakari ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja

5 Nd.Bimkubwa Omar SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Idara ya Ustawi wa Jamii

6 Nd.Shibu Ali ABDULLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

7 Nd. Maryam Ahmad SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Hamad Ali NASSOR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

2 Nd. Zao Maulid OTHMAN Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

3 Nd. Sada Ali HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
3 Nd. Fatma Khamis ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serikali
Tume ya Ukimwi

4 Nd.Ummy Khamis HAMAD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Tume ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Khadija Othman TAHIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

2 Nd. Miraji Mwadini HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

3 Nd. Yussuf Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Ofisi Kuu - Pemba

4 Nd. Abdallah Mzee KHATIB Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Baraza la Wawakilishi
5 Nd.Abdalla Khamis KHEIR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Tume ya Uchaguzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Mkubwa Salim MASOUD Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

2 Nd. Mohammed Othman HAJI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

3 Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

4 Nd. Salum Mohamed SALUM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

5 Nd. Ali Ramadhan SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)

6 Nd. Kombo Pandu MGANA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Bandari

7 Nd. Maryam Abubakar MTAWA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano

8 Nd. Moza Abdallah NASSOR Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu Idara ya Huduma za Bandari na Meli - Shirika la 
Bandari

9 Nd. Rashid Haji DUNIA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani

10 Nd.Khadija Jecha  RAMADHAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Barabara

11 Nd.Abubakar Ramadhan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Hamad MOH'D Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 

Hesabu za Serikali
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

2 Nd. Husna Ahmed MOHAMMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

3 Nd. Said Mussa ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

4 Nd. Said Omar AHMED Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

5 Nd. Zaina Mohammed ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

6 Nd. Ahmad Ali RAJAB Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

7 Nd. Ali Hassan KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

8 Nd. Ali Madai KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Elimu Zanzibar

9 Nd. Kassim Bakar SHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar

10 Nd. Kassim Yussuf ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)

11 Nd. Nahoda Haji NAHODA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

12 Nd. Pendo Fabel NGERANGERA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Baraza la Mitihani Zanzibar

13 Nd.Aziza Ali SAID Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

14 Nd. Fatma Maalim SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Serikali Hospitali ya MnaziMmoja

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdi Othman KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

2 Nd. Khator Ali ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

3 Nd. Mbaraka Ukasha Habibu Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

4 Nd. Abass Khalfan MASOUD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

5 Nd. Fatma Abdalla MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

6 Nd. Halima Hussein KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

7 Nd. Idrissa Hassan SHAAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

8 Nd. Suleiman Khalid HAMOUD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

9 Nd.Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Mwanaache Khalid VUAI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

3 Nd. Zainab Allawy KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

4 Nd. Khamis Iddi OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

5 Nd.Ali Hassan ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Salum KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

2 Nd. Rahma Salum ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

3 Nd. Rashida Haidar ABDALLAH Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar

4 Nd. Ali Hashim AME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Kamisheni ya Utalii

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mwajuma Ali HAMADI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

2 Nd Othman Abbas KHALFAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

3 Nd. Omar Juma KASSIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Nyumba

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asma Kassim MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Maji,Nishati na Madini

2 Nd. Fadya Ali AMOUR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)

3 Nd. Ramadhan  Makame  HUSSEIN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

4 Nd. Issa Is-Haka NGWALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Maji(ZAWA)

5 Nd.Kassim Abdalla ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

Wizara ya Maji,Nishati na Madini
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Abdi Othman KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 

Serikali
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

2 Nd. Khator Ali ABDALLA Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

3 Nd. Mbaraka Ukasha Habibu Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

4 Nd. Abass Khalfan MASOUD Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

5 Nd. Fatma Abdalla MOH'D Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

6 Nd. Halima Hussein KHAMIS Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

7 Nd. Idrissa Hassan SHAAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

8 Nd. Suleiman Khalid HAMOUD Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)

9 Nd.Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
na vya Kati(SMIDA)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Mwanaache Khalid VUAI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

3 Nd. Zainab Allawy KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serkali

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

4 Nd. Khamis Iddi OMAR Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

5 Nd.Ali Hassan ALI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa 
Hesabu za Serikali

Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Salum KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

2 Nd. Rahma Salum ALI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

3 Nd. Rashida Haidar ABDALLAH Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar

4 Nd. Ali Hashim AME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Kamisheni ya Utalii

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mwajuma Ali HAMADI Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

2 Nd Othman Abbas KHALFAN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

3 Nd. Omar Juma KASSIM Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Nyumba

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asma Kassim MAKAME Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Maji,Nishati na Madini

2 Nd. Fadya Ali AMOUR Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)

3 Nd. Ramadhan  Makame  HUSSEIN Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

4 Nd. Issa Is-Haka NGWALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Maji(ZAWA)

5 Nd.Kassim Abdalla ALI Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

Wizara ya Maji,Nishati na Madini
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Zuwena Amour SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

2 Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia

3 Nd. Hassan Migoda MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 
Mafuta na Gesi Asilia 

4 Nd. Mtumwa Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

5 Nd.Kombo Haji MACHANO Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mohammed Ali MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
2 Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
3 Nd. Mohammed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Afisi ya Raisi Ikulu
4 Nd. Ali Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU
5 Nd. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Mapinduzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2 Nd. Hindi Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3 Nd. Asaa Salum ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
4 Nd. Fatima Sufii OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
5 Nd. Ali Abdalla HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
6 Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
7 Nd. Time Uddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
8 Nd. Zuhura Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
9 Nd. Amina Waziri SULEIMAN Mhasibu Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi

10 Nd. Aziza Mussa IDRISSA Mhasibu Mapato Kamisheni ya Kazi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
4 Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango
5 Nd. Mohammed Dadi KOMBO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7 Nd. Ali Haji PANDU Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali(ZPPDA)
8 Nd. Abdulla Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9 Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

10 Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
11 Nd. Ali Sultan MALIK Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12 Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
13 Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Mkuu Kiengo cha Pencheni
14 Nd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mkuu Mradi wa BIGZ
15 Nd. Rukia Awadh SALMIN Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
16 Nd. Juma Simai MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17 Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18 Nd. Maryam Hassan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
19 Nd. Maryam Said RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
20 Nd. Mbarouk Juma ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
21 Nd. Mdungi Khamis ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22 Nd. Mohamed Hassan MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
23 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

24 Nd. Sahiya Salum JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
25 Nd. Saida Salim AWADH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
26 Nd. Salma Abdallah RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
27 Nd. Salum Hassan SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
28 Nd. Khadija Zahran MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
29 Nd. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
30 Nd. Simai Kombo HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
31 Nd. Zuhura Miraji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
32 Nd. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
33 Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Said Hamad HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35 Nd. Jamila Nur MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
36 Nd. Ali Mwadini AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
37 Nd. Khairat George SORAGA Msaidizi Mhasibu Mkuu OR Fedha na Mipango
38 Nd. Ali Yussuf MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

WAHASIBU
Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Zuwena Amour SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

2 Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia

3 Nd. Hassan Migoda MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 
Mafuta na Gesi Asilia 

4 Nd. Mtumwa Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

5 Nd.Kombo Haji MACHANO Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mohammed Ali MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
2 Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
3 Nd. Mohammed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Afisi ya Raisi Ikulu
4 Nd. Ali Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU
5 Nd. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Mapinduzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2 Nd. Hindi Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3 Nd. Asaa Salum ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
4 Nd. Fatima Sufii OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
5 Nd. Ali Abdalla HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
6 Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
7 Nd. Time Uddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
8 Nd. Zuhura Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
9 Nd. Amina Waziri SULEIMAN Mhasibu Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi

10 Nd. Aziza Mussa IDRISSA Mhasibu Mapato Kamisheni ya Kazi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
4 Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango
5 Nd. Mohammed Dadi KOMBO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7 Nd. Ali Haji PANDU Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali(ZPPDA)
8 Nd. Abdulla Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9 Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

10 Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
11 Nd. Ali Sultan MALIK Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12 Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
13 Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Mkuu Kiengo cha Pencheni
14 Nd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mkuu Mradi wa BIGZ
15 Nd. Rukia Awadh SALMIN Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
16 Nd. Juma Simai MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17 Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18 Nd. Maryam Hassan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
19 Nd. Maryam Said RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
20 Nd. Mbarouk Juma ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
21 Nd. Mdungi Khamis ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22 Nd. Mohamed Hassan MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
23 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

24 Nd. Sahiya Salum JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
25 Nd. Saida Salim AWADH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
26 Nd. Salma Abdallah RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
27 Nd. Salum Hassan SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
28 Nd. Khadija Zahran MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
29 Nd. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
30 Nd. Simai Kombo HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
31 Nd. Zuhura Miraji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
32 Nd. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
33 Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Said Hamad HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35 Nd. Jamila Nur MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
36 Nd. Ali Mwadini AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
37 Nd. Khairat George SORAGA Msaidizi Mhasibu Mkuu OR Fedha na Mipango
38 Nd. Ali Yussuf MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

WAHASIBU
Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Zuwena Amour SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 

za Serkali
Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

2 Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia

3 Nd. Hassan Migoda MATAKA Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 
Mafuta na Gesi Asilia 

4 Nd. Mtumwa Haji MAKAME Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za 
Serikali

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

5 Nd.Kombo Haji MACHANO Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu 
za Serikali

Kampuni ya Uvuvi(ZAFICO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mohammed Ali MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
2 Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Baraza la Mapinduzi
3 Nd. Mohammed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Afisi ya Raisi Ikulu
4 Nd. Ali Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais IKULU
5 Nd. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu Baraza la Mapinduzi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
2 Nd. Hindi Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3 Nd. Asaa Salum ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
4 Nd. Fatima Sufii OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
5 Nd. Ali Abdalla HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
6 Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
7 Nd. Time Uddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi
8 Nd. Zuhura Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ushirika
9 Nd. Amina Waziri SULEIMAN Mhasibu Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi

10 Nd. Aziza Mussa IDRISSA Mhasibu Mapato Kamisheni ya Kazi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
2 Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
3 Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
4 Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango
5 Nd. Mohammed Dadi KOMBO Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
6 Nd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
7 Nd. Ali Haji PANDU Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 

Serikali(ZPPDA)
8 Nd. Abdulla Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9 Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

10 Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
11 Nd. Ali Sultan MALIK Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12 Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
13 Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Mkuu Kiengo cha Pencheni
14 Nd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mkuu Mradi wa BIGZ
15 Nd. Rukia Awadh SALMIN Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
16 Nd. Juma Simai MAKAME Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
17 Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
18 Nd. Maryam Hassan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
19 Nd. Maryam Said RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
20 Nd. Mbarouk Juma ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
21 Nd. Mdungi Khamis ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
22 Nd. Mohamed Hassan MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
23 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

24 Nd. Sahiya Salum JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
25 Nd. Saida Salim AWADH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
26 Nd. Salma Abdallah RASHID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
27 Nd. Salum Hassan SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
28 Nd. Khadija Zahran MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
29 Nd. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
30 Nd. Simai Kombo HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
31 Nd. Zuhura Miraji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
32 Nd. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
33 Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
34 Nd. Said Hamad HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35 Nd. Jamila Nur MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
36 Nd. Ali Mwadini AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
37 Nd. Khairat George SORAGA Msaidizi Mhasibu Mkuu OR Fedha na Mipango
38 Nd. Ali Yussuf MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

WAHASIBU
Ofisi ya Rais IKULU

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

50

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
39 Nd. Khamis Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
40 Nd. Khamis Faki ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
41 Nd. Mahmoud Abdi MUHARAMI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
42 Nd. Mgeni Ali USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Mohamed Ali Masoud Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
44 Nd. Rose George NGONYANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
45 Nd. Said Khamis SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
46 Nd. Asha Yahya HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
47 Nd. Azizi Kassim JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
48 Nd. Habibu Khamis AMEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
49 Nd. Hashil Fadhil ABDULLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
50 Nd. Saleh Bakar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
51 Nd. Ulfat AlhajI JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
52 Nd. Ali Hussein IDDI Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya 

Mipango
53 Nd. Salma Zahor MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
54 Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS Mkuu wa Huduma za Uhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
55 Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
56 Nd. Juma Ramadhan KIPENDA Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
57 Nd. Nuru Fereij ABEID Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
58 Nd. Salma Hassan MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
59 Nd. Mwatum Omar RAMADHAN Mhasibu Mapato Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
60 Nd. Khadija Mohamed ABDALLA Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
61 Nd. Mohammed Haji ABBAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aziza Omar SAID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu - Ofisi ya 

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
2 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Abdulla Khalfan MOH'D Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
4 Nd. Abel Ezekiel KIBONA Mhasibu Mkuu Tume ya Kurekebisha Sheria
5 Nd. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Mkuu Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
6 Nd. Mbwana Ismail KANDURU Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
7 Nd. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
8 Nd. Said Ali SAID Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
9 Nd. Said Vuai HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti Mkuu

10 Nd. Shimel Kassim SHIMEL Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
11 Nd. Yussuf Ali HASSAN Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 

Serikali
12 Nd. Hilali Zakaria MAKAMBA Mhasibu Mkuu Skuli ya Sheria
13 Nd. Asma Abdalla MBARAKA Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
14 Nd. Chiku Haji TAJO Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
15 Nd. Moh'd Makame HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
16 Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM Msaidizi Mhasibu Matumizi  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
17 Nd. Abdalla Badru AHMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
18 Nd. Ahmed Bakari KONDO  Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali Mtandao
19 Nd. Ali Bakar DIWANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
20 Nd. Fatma Abdalla WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
21 Nd. Fauzia Haji SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
22 Nd. Kaije Ali MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
23 Nd. Maryam Abdulrahman SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
24 Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
25 Nd. Mgeni Hussein TALIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
26 Nd. Moh'd Mabrouk JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
27 Nd. Mwajuma Kheir SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
28 Nd. Rukia Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
29 Nd. Salma Mohammed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
30 Nd. Saadat Imam MAKAME Mhasibu Mapato Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
31 Nd. Safia Mohammed SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Fatma Ali JUMA Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
2 Nd. Said Mussa BAKARI Mhasibu Mkuu Mahkama
3 Nd. Said Rashid SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
4 Nd. Asha Mwalim KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama
5 Nd. Omar Sheha KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Kadhi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

Mahkama
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
2 Nd. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
3 Nd. Amina Issa SALUM Mhasibu Mkuu Jiji la Zanzibar

4 Nd. Hussein Salim OTHMAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kusini Unguja

5 Nd. Seif Kombo SEIF Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Pemba
6 Nd. Shaame Ali ALI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
7 Nd. Mambo Hassan MWITA Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8 Nd. Mansour Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
9 Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A

10 Nd. Issa Abdalla OMAR Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kati
11 Nd. Issa Fundi MWINDADI Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo
12 Nd. Shirazi Seif SALUM Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
13 Nd. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
14 Nd. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Unguja
15 Nd. Maryam Kombo MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
16 Nd. Kheir Khamis KHEIR Mhasibu Mkuu Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
17 Nd. Mwanakhamis Hassan ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
18 Nd. Ali Amour SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A
19 Nd. Ali Khalfan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Wete
20 Nd. Ali Othman OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
21 Nd. Ali Vuai MWADINI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi

22 Nd. Asaa Rashid HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Pemba

23 Nd. Fatma Yahya HAMAD  Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kaskazini B/ Baraza la Mji Kaskazini B

24 Nd. Hafidh Haji IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji  Kaskazini A
25 Nd. Harith Badawi HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Mkoani
26 Nd. Iddi Said SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake
27 Nd. Iptisam Ahmed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
28 Nd. Khamis Said MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
29 Nd. Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu - Mstaafu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
30 Nd. Mohamed Ali BAKARI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Mjini Magharibi
31 Nd. Mohamed Tahir MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
32 Nd. Mwantabu Pande BADRU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
33 Nd. Omar Ali SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Mkoani
34 Nd. Said Khatib HAJI Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kaskazini B
35 Nd. Salum Zubeir MASIKU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake
36 Nd. Shadida Maliki KHATIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
37 Nd. Haji Haji HAJI Mhasibu Mapato Baraza la Mji  Kaskazini A

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 Nd. Omar Yakuti JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3 Nd. Rashid Juma RASHID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4 Nd. Rahima Khalid SAID Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5 Nd. Slim Said ABDALLAH Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
6 Nd. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

7 Nd. Khatib Haji USSI Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
8 Nd. Masika Shaali CHUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
9 Nd. Nassor Ali DAU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira

10 Nd. Fatma Talib ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
11 Nd. Sharif Haji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
12 Nd. Sharifa Haji PANDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2 Nd. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
3 Nd. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
4 Nd. Hamisa Shija OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
5 Nd. Latifa Burhan NGOZI Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
6 Nd. Ramlat Hamad ABDALLA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
7 Nd. Shaibu Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
8 Nd. Makame Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
9 Nd. Asiya Issa AMOUR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

10 Nd. Ali Issa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
11 Nd. Hafsa Sadra HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
39 Nd. Khamis Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
40 Nd. Khamis Faki ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
41 Nd. Mahmoud Abdi MUHARAMI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
42 Nd. Mgeni Ali USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
43 Nd. Mohamed Ali Masoud Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
44 Nd. Rose George NGONYANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
45 Nd. Said Khamis SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
46 Nd. Asha Yahya HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
47 Nd. Azizi Kassim JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
48 Nd. Habibu Khamis AMEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
49 Nd. Hashil Fadhil ABDULLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
50 Nd. Saleh Bakar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
51 Nd. Ulfat AlhajI JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
52 Nd. Ali Hussein IDDI Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Tume ya 

Mipango
53 Nd. Salma Zahor MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Barabara
54 Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS Mkuu wa Huduma za Uhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
55 Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
56 Nd. Juma Ramadhan KIPENDA Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
57 Nd. Nuru Fereij ABEID Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
58 Nd. Salma Hassan MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
59 Nd. Mwatum Omar RAMADHAN Mhasibu Mapato Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
60 Nd. Khadija Mohamed ABDALLA Msaidizi Mhasibu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
61 Nd. Mohammed Haji ABBAS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Fedha na Mipango

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aziza Omar SAID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu - Ofisi ya 

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar
2 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
3 Nd. Abdulla Khalfan MOH'D Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
4 Nd. Abel Ezekiel KIBONA Mhasibu Mkuu Tume ya Kurekebisha Sheria
5 Nd. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Mkuu Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
6 Nd. Mbwana Ismail KANDURU Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
7 Nd. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
8 Nd. Said Ali SAID Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
9 Nd. Said Vuai HAJI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti Mkuu

10 Nd. Shimel Kassim SHIMEL Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
11 Nd. Yussuf Ali HASSAN Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 

Serikali
12 Nd. Hilali Zakaria MAKAMBA Mhasibu Mkuu Skuli ya Sheria
13 Nd. Asma Abdalla MBARAKA Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
14 Nd. Chiku Haji TAJO Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
15 Nd. Moh'd Makame HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
16 Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM Msaidizi Mhasibu Matumizi  Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora
17 Nd. Abdalla Badru AHMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
18 Nd. Ahmed Bakari KONDO  Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali Mtandao
19 Nd. Ali Bakar DIWANI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
20 Nd. Fatma Abdalla WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
21 Nd. Fauzia Haji SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
22 Nd. Kaije Ali MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
23 Nd. Maryam Abdulrahman SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
24 Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini
25 Nd. Mgeni Hussein TALIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
26 Nd. Moh'd Mabrouk JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
27 Nd. Mwajuma Kheir SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
28 Nd. Rukia Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma
29 Nd. Salma Mohammed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
30 Nd. Saadat Imam MAKAME Mhasibu Mapato Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
31 Nd. Safia Mohammed SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Zanzibar

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Fatma Ali JUMA Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
2 Nd. Said Mussa BAKARI Mhasibu Mkuu Mahkama
3 Nd. Said Rashid SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama Kuu
4 Nd. Asha Mwalim KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama
5 Nd. Omar Sheha KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama ya Kadhi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ

 Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

Mahkama
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
2 Nd. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
3 Nd. Amina Issa SALUM Mhasibu Mkuu Jiji la Zanzibar

4 Nd. Hussein Salim OTHMAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kusini Unguja

5 Nd. Seif Kombo SEIF Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Pemba
6 Nd. Shaame Ali ALI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
7 Nd. Mambo Hassan MWITA Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
8 Nd. Mansour Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
9 Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A

10 Nd. Issa Abdalla OMAR Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kati
11 Nd. Issa Fundi MWINDADI Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo
12 Nd. Shirazi Seif SALUM Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
13 Nd. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
14 Nd. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Unguja
15 Nd. Maryam Kombo MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
16 Nd. Kheir Khamis KHEIR Mhasibu Mkuu Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo
17 Nd. Mwanakhamis Hassan ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na 

Idara Maalum za SMZ
18 Nd. Ali Amour SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib A
19 Nd. Ali Khalfan HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Wete
20 Nd. Ali Othman OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
21 Nd. Ali Vuai MWADINI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi

22 Nd. Asaa Rashid HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini Pemba

23 Nd. Fatma Yahya HAMAD  Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kaskazini B/ Baraza la Mji Kaskazini B

24 Nd. Hafidh Haji IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji  Kaskazini A
25 Nd. Harith Badawi HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Mkoani
26 Nd. Iddi Said SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake
27 Nd. Iptisam Ahmed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghrib B
28 Nd. Khamis Said MOHAMMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
29 Nd. Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu - Mstaafu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi
30 Nd. Mohamed Ali BAKARI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Mjini Magharibi
31 Nd. Mohamed Tahir MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
32 Nd. Mwantabu Pande BADRU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Mjini
33 Nd. Omar Ali SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Mkoani
34 Nd. Said Khatib HAJI Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Kaskazini B
35 Nd. Salum Zubeir MASIKU Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mji Chake Chake
36 Nd. Shadida Maliki KHATIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
37 Nd. Haji Haji HAJI Mhasibu Mapato Baraza la Mji  Kaskazini A

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ali Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2 Nd. Omar Yakuti JUMA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
3 Nd. Rashid Juma RASHID Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
4 Nd. Rahima Khalid SAID Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
5 Nd. Slim Said ABDALLAH Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
6 Nd. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kupambana na Madawa ya Kulevya

7 Nd. Khatib Haji USSI Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
8 Nd. Masika Shaali CHUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Ukimwi
9 Nd. Nassor Ali DAU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira

10 Nd. Fatma Talib ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
11 Nd. Sharif Haji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
12 Nd. Sharifa Haji PANDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Mazingira

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2 Nd. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
3 Nd. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
4 Nd. Hamisa Shija OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
5 Nd. Latifa Burhan NGOZI Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
6 Nd. Ramlat Hamad ABDALLA Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
7 Nd. Shaibu Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
8 Nd. Makame Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
9 Nd. Asiya Issa AMOUR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

10 Nd. Ali Issa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASSAF)
11 Nd. Hafsa Sadra HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi ya Baraza la Wawakilishi

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
12 Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
13 Nd. Asha Daud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
14 Nd. Bahasha Faki HAJI Msaidizi Mhasibu Unguja - Tume ya Uchaguzi
15 Nd. Khatib Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
16 Nd. Abass Vuai MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
17 Nd. Rahma Simai VUAI Mhasibu Baraza la Wawakilishi
18 Nd. Talib Abdalla SALUM Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
19 Nd.Mwakaje Bashir MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Hafsa Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
2 Nd. Hassan Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
3 Nd. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4 Nd. Abdulwahab Abdalla MOHAMED Mhasibu Mkuu Shirika la Meli

5 Nd. Rashid Haroub ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
6 Nd. Tatu Idarous FAINA Mhasibu Mkuu Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
7 Nd. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8 Nd. Khamis Bilal DENGE Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
9 Nd. Kombo Omar SHAMTE Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

10 Nd. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
11 Nd. Fatma Shibli MAKAME Msaidizi Mhasibu Shirika la Bandari
12 Nd. Ali Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13 Nd. Kassim Juma WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Meli
14 Nd. Kassim Mohammed SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
15 Nd. Makame Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
16 Nd. Moza Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17 Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Uwanja wa ndege
18 Nd. Khamis Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19 Nd. Omar Iddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
20 Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la Meli
21 Nd. Saleh Ali OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa  Barabara

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Amina Omar ALI Mhasibu Mkuu Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA)
2 Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
3 Nd. Halima Khamis JABU Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
4 Nd. Maryam Muhiddin SALUM Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
5 Nd. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Mkuu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
6 Nd. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7 Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
8 Nd. Fatma Ali SHAIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
9 Nd. Kitwana Uledi SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

10 Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Michezo
11 Nd. Amina Abdalla JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Elimu Zanzibar
12 Nd. Hassan Juma HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

13 Mr Khamis Abdalla MWALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
14 Ms Machano Mohamed JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Elimu, Msingi na Maandalizi
15 Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
16 Nd. Othman Zubeir JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17 Nd. Safia Tafana KASSIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18 Nd. Shamira Abdalla KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
19 Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
20 Nd. Warda Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21 Nd. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Huduma za Maktaba
22 Nd. Mulhat Othman MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Mafunzo ya Ualimu
23 Nd. Abdi Suleiman JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24 Nd. Zainab Soud COSMAS Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
2 Nd. Hija Abdalla MAKAME Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
3 Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
4 Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5 Nd. Khadija Salum SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 Nd. Agnes Ali YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
7 Nd. Amina Muhsin ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
8 Nd. Iptisam Said ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9 Nd. Khalid Ahmada FADHIL Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ustawi wa Jamii

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
12 Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
13 Nd. Asha Daud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
14 Nd. Bahasha Faki HAJI Msaidizi Mhasibu Unguja - Tume ya Uchaguzi
15 Nd. Khatib Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
16 Nd. Abass Vuai MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
17 Nd. Rahma Simai VUAI Mhasibu Baraza la Wawakilishi
18 Nd. Talib Abdalla SALUM Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
19 Nd.Mwakaje Bashir MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Hafsa Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
2 Nd. Hassan Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
3 Nd. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4 Nd. Abdulwahab Abdalla MOHAMED Mhasibu Mkuu Shirika la Meli

5 Nd. Rashid Haroub ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
6 Nd. Tatu Idarous FAINA Mhasibu Mkuu Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
7 Nd. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8 Nd. Khamis Bilal DENGE Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
9 Nd. Kombo Omar SHAMTE Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

10 Nd. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
11 Nd. Fatma Shibli MAKAME Msaidizi Mhasibu Shirika la Bandari
12 Nd. Ali Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13 Nd. Kassim Juma WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Meli
14 Nd. Kassim Mohammed SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
15 Nd. Makame Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
16 Nd. Moza Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17 Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Uwanja wa ndege
18 Nd. Khamis Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19 Nd. Omar Iddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
20 Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la Meli
21 Nd. Saleh Ali OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa  Barabara

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Amina Omar ALI Mhasibu Mkuu Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA)
2 Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
3 Nd. Halima Khamis JABU Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
4 Nd. Maryam Muhiddin SALUM Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
5 Nd. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Mkuu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
6 Nd. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7 Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
8 Nd. Fatma Ali SHAIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
9 Nd. Kitwana Uledi SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

10 Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Michezo
11 Nd. Amina Abdalla JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Elimu Zanzibar
12 Nd. Hassan Juma HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

13 Mr Khamis Abdalla MWALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
14 Ms Machano Mohamed JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Elimu, Msingi na Maandalizi
15 Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
16 Nd. Othman Zubeir JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17 Nd. Safia Tafana KASSIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18 Nd. Shamira Abdalla KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
19 Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
20 Nd. Warda Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21 Nd. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Huduma za Maktaba
22 Nd. Mulhat Othman MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Mafunzo ya Ualimu
23 Nd. Abdi Suleiman JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24 Nd. Zainab Soud COSMAS Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
2 Nd. Hija Abdalla MAKAME Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
3 Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
4 Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5 Nd. Khadija Salum SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 Nd. Agnes Ali YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
7 Nd. Amina Muhsin ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
8 Nd. Iptisam Said ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9 Nd. Khalid Ahmada FADHIL Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ustawi wa Jamii

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
10 Nd. Bibie Othman ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
11 Nd. Mwanaache Mohammed HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
12 Nd. Rashid Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
13 Nd. Salum Mohammed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
14 Nd. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Simai Aboud SIMAI Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

2 Nd. Fadhila Ameir MSHENGA Mhasibu Mkuu Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
3 Nd. Salma Mohammed SAID Mhasibu Mkuu Shirika la Magazeti ya Serikali
4 Nd. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
5 Nd. Juma Hassan JUMA Mhasibu Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
6 Nd. Nassor Omar ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
7 Nd. Othman Amour MWINYI Mhasibu Mapato Shirika la Magazeti ya Serikali
8 Nd. Faki Othman FAKI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9 Nd. Khadija Omar IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Tume ya Utangazaji

10 Nd. Asha Hadhir HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
11 Nd. Zainab  Abass MALIK Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili Zanzibar
12 Nd. Rahma Nuhu ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Bishara Yussuf NUHU Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2 Nd. Sudi Salim SAID Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
3 Nd. Ismail Omar BAI Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
4 Nd. Latifa Khamis MZEE Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 
5 Nd. Mwanakombo Vuai MGENI Mhasibu Mkuu Wakala wa Vipimo
6 Nd. Zuhura Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
7 Nd. Amina Seif NASSOR Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
8 Nd. Asha  Suleiman HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar
9 Nd. Fatma Suleiman HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar

10 Nd. Hafidh Ali MTUMWENI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
11 Nd. Hassan Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
12 Nd. Rukia Abdul-salam ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)/ / Taasisi ya 
13 Nd. Maryam Pandu HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
14 Nd. Mtumwa Juma OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
15 Nd. Mwanapili Omar USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
16 Nd. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
17 Nd. Aisha Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
18 Nd. Said Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
19 Nd. Shemsa Omar JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
20 Nd. Stadi Ali MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 Nd. Kauthar Jumaane KARAMA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la 
22 Nd. Nunuu Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Miungano ya Makampuni na Udhibiti wa 
23 Nd. Khamis Ali DAUD Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ahmed Juma AHMAD Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Fatma Said MSIYU Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
3 Nd. Mashavu Khamis HAMAD Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 

za Kilimo
4 Nd. Mohammed Haji MTUMWA Mhasibu Mkuu Idara ya Kilimo
5 Nd. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6 Nd. Farhat Ahmed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
7 Nd. Khairat  George SANGA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

8 Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

9 Nd. Zainab Anas MASOUD Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

10 Nd. Juma Ramadhan ABDALLA Mhasibu - Mstaafu Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

11 Nd. Said Khalfan MKUNGO Msaidizi Mhasibu Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
12 Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
13 Nd. Asha Daud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
14 Nd. Bahasha Faki HAJI Msaidizi Mhasibu Unguja - Tume ya Uchaguzi
15 Nd. Khatib Hamad OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
16 Nd. Abass Vuai MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi
17 Nd. Rahma Simai VUAI Mhasibu Baraza la Wawakilishi
18 Nd. Talib Abdalla SALUM Mhasibu Mkuu Tume ya Uchaguzi
19 Nd.Mwakaje Bashir MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Hafsa Suleiman ALI Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
2 Nd. Hassan Khamis JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
3 Nd. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4 Nd. Abdulwahab Abdalla MOHAMED Mhasibu Mkuu Shirika la Meli

5 Nd. Rashid Haroub ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Karakana Kuu ya Magari Zanzibar
6 Nd. Tatu Idarous FAINA Mhasibu Mkuu Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano
7 Nd. Juma Kiongwe JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8 Nd. Khamis Bilal DENGE Mhasibu Mkuu Shirika la Bandari
9 Nd. Kombo Omar SHAMTE Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)

10 Nd. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
11 Nd. Fatma Shibli MAKAME Msaidizi Mhasibu Shirika la Bandari
12 Nd. Ali Suleiman KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
13 Nd. Kassim Juma WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Meli
14 Nd. Kassim Mohammed SALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
15 Nd. Makame Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
16 Nd. Moza Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17 Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH Msaidizi Mhasibu Mkuu Uwanja wa ndege
18 Nd. Khamis Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege(ZAA)
19 Nd. Omar Iddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Usafri na Usalama Barabarani
20 Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Mkuu - Mstaafu Shirika la Meli
21 Nd. Saleh Ali OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa  Barabara

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Amina Omar ALI Mhasibu Mkuu Skuli ya Kilimo - Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA)
2 Nd. Fauzia Juma ALLY Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
3 Nd. Halima Khamis JABU Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
4 Nd. Maryam Muhiddin SALUM Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
5 Nd. Zuleifa Kassim SALEH Mhasibu Mkuu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu Zanzibar
6 Nd. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7 Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
8 Nd. Fatma Ali SHAIB Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
9 Nd. Kitwana Uledi SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

10 Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Michezo
11 Nd. Amina Abdalla JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Elimu Zanzibar
12 Nd. Hassan Juma HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)

13 Mr Khamis Abdalla MWALIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
14 Ms Machano Mohamed JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Elimu, Msingi na Maandalizi
15 Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
16 Nd. Othman Zubeir JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17 Nd. Safia Tafana KASSIM Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18 Nd. Shamira Abdalla KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Mitihani Zanzibar
19 Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Skuli ya Biashara - Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA)
20 Nd. Warda Ahmed KHAMIS Msaidizi Mhasibu Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
21 Nd. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Bodi ya Huduma za Maktaba
22 Nd. Mulhat Othman MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Mafunzo ya Ualimu
23 Nd. Abdi Suleiman JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
24 Nd. Zainab Soud COSMAS Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
2 Nd. Hija Abdalla MAKAME Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
3 Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
4 Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5 Nd. Khadija Salum SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6 Nd. Agnes Ali YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
7 Nd. Amina Muhsin ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
8 Nd. Iptisam Said ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9 Nd. Khalid Ahmada FADHIL Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ustawi wa Jamii

Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Iddi Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
2 Nd. Raya Mohammed ABDALLA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
3 Nd. Moza Issa OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
4 Nd. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
5 Nd. Ali Juma MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
6 Nd. Amina Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Kamisheni ya Utalii
7 Nd. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
8 Nd. Salama Ahmada HIJA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aziza Bakari MAHMOUD Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2 Nd. Dalila Ramadhan MWADINI Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
3 Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
4 Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili wa  Wakandarasi
5 Nd. Khamis Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi
6 Nd. Khatib Faki MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama ya Ardhi
7 Nd. Makame Haji MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
8 Nd. Mbarouk Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba -Wizara ya Ardhi na Maendelo ya 

Makazi
9 Nd. Seif Hamad KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba

10 Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
11 Nd. Tabu Posho KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Majengo
12 Nd. Lutfiya Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
13 Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLAH Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili wa Wakandarasi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini
2 Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Mhasibu Mkuu Mradi wa ZESTA
3 Nd. Steven Johnas  MEZA Mhasibu Mkuu Idara ya Nishati na Madini
4 Nd. Mussa Zuli FAKI Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
5 Nd. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
6 Nd. Krista Simon MBINGA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7 Nd. Aishe Said YAHYA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
8 Nd. Ali Sheha KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
9 Nd. Mkubwa Said KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini

10 Nd. Ame Vuai AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11 Nd. Haji Makame SHEHA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Maji(ZAWA)
12 Nd. Hashim Iddi SIMBA Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13 Nd. Seif Shaaban SEIF Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14 Nd. Silima Mussa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15 Nd. Moh'd Haji HAJI Mhasibu Mapato Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
2 Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
3 Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
4 Nd. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
5 Nd. Yahya Rajab BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

6 Nd. Sharah Jaffar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini

7 Nd. Ashura Haji MAKUNGU Mhasibu Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 
Mafuta na Gesi Asilia 

8 Nd. Silima Khamis KHEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Mradi wa SWIOFISH

9 Nd. Simai Haji KOMBO Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uvuvi

10 Nd. Zuwena Omar KEIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 
Zanzibar

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

Wizara ya Maji,Nishati na Madini

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
10 Nd. Bibie Othman ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
11 Nd. Mwanaache Mohammed HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia, Wazee na 

Watoto
12 Nd. Rashid Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Hospitali ya Rufaa ya Mnazi Mmoja
13 Nd. Salum Mohammed ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkemia Mkuu wa Maabara ya Serikali
14 Nd. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Simai Aboud SIMAI Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

2 Nd. Fadhila Ameir MSHENGA Mhasibu Mkuu Afisi ya Msajili wa Hakimiliki
3 Nd. Salma Mohammed SAID Mhasibu Mkuu Shirika la Magazeti ya Serikali
4 Nd. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uunganishaji Maudhui(ZMUX)
5 Nd. Juma Hassan JUMA Mhasibu Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar(ZBC)
6 Nd. Nassor Omar ALI Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
7 Nd. Othman Amour MWINYI Mhasibu Mapato Shirika la Magazeti ya Serikali
8 Nd. Faki Othman FAKI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9 Nd. Khadija Omar IBRAHIM Msaidizi Mhasibu Tume ya Utangazaji

10 Nd. Asha Hadhir HASSAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
11 Nd. Zainab  Abass MALIK Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Kiswahili Zanzibar
12 Nd. Rahma Nuhu ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Bishara Yussuf NUHU Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
2 Nd. Sudi Salim SAID Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
3 Nd. Ismail Omar BAI Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
4 Nd. Latifa Khamis MZEE Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindani Halali wa Biashara na kumlinda 
5 Nd. Mwanakombo Vuai MGENI Mhasibu Mkuu Wakala wa Vipimo
6 Nd. Zuhura Ali KHAMIS Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
7 Nd. Amina Seif NASSOR Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
8 Nd. Asha  Suleiman HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar
9 Nd. Fatma Suleiman HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Baraza la Biashara la Zanzibar

10 Nd. Hafidh Ali MTUMWENI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
11 Nd. Hassan Ali HAMDU Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
12 Nd. Rukia Abdul-salam ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)/ / Taasisi ya 
13 Nd. Maryam Pandu HAJI Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
14 Nd. Mtumwa Juma OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
15 Nd. Mwanapili Omar USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
16 Nd. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo 
17 Nd. Aisha Abdalla ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
18 Nd. Said Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
19 Nd. Shemsa Omar JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Biashara la Zanzibar(ZSTC)
20 Nd. Stadi Ali MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21 Nd. Kauthar Jumaane KARAMA Msaidizi Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Shirika la 
22 Nd. Nunuu Hassan MAKAME Msaidizi Mhasibu Idara ya Miungano ya Makampuni na Udhibiti wa 
23 Nd. Khamis Ali DAUD Mhasibu Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Ahmed Juma AHMAD Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

2 Nd. Fatma Said MSIYU Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Kizimbani
3 Nd. Mashavu Khamis HAMAD Mhasibu Mkuu Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 

za Kilimo
4 Nd. Mohammed Haji MTUMWA Mhasibu Mkuu Idara ya Kilimo
5 Nd. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6 Nd. Farhat Ahmed OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
7 Nd. Khairat  George SANGA Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

8 Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

9 Nd. Zainab Anas MASOUD Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo

10 Nd. Juma Ramadhan ABDALLA Mhasibu - Mstaafu Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana 
za Kilimo

11 Nd. Said Khalfan MKUNGO Msaidizi Mhasibu Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe

Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
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S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Iddi Mohammed JUMA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Mji Mkongwe Zanzibar
2 Nd. Raya Mohammed ABDALLA Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
3 Nd. Moza Issa OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
4 Nd. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
5 Nd. Ali Juma MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
6 Nd. Amina Alawi YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Kamisheni ya Utalii
7 Nd. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii
8 Nd. Salama Ahmada HIJA Msaidizi Mhasibu Mkuu Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Aziza Bakari MAHMOUD Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
2 Nd. Dalila Ramadhan MWADINI Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji 

Majengo
3 Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
4 Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili wa  Wakandarasi
5 Nd. Khamis Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi
6 Nd. Khatib Faki MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama ya Ardhi
7 Nd. Makame Haji MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba
8 Nd. Mbarouk Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba -Wizara ya Ardhi na Maendelo ya 

Makazi
9 Nd. Seif Hamad KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Nyumba

10 Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
11 Nd. Tabu Posho KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Majengo
12 Nd. Lutfiya Abdulla SAID Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
13 Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLAH Mhasibu Mkuu Bodi ya Usajili wa Wakandarasi

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO

1 Nd. Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini
2 Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Mhasibu Mkuu Mradi wa ZESTA
3 Nd. Steven Johnas  MEZA Mhasibu Mkuu Idara ya Nishati na Madini
4 Nd. Mussa Zuli FAKI Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
5 Nd. Ridhwan Issa AHMADA Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji 

na Nishati(ZURA)
6 Nd. Krista Simon MBINGA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7 Nd. Aishe Said YAHYA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar(ZECO)
8 Nd. Ali Sheha KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
9 Nd. Mkubwa Said KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Maji,Nishati na Madini

10 Nd. Ame Vuai AME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11 Nd. Haji Makame SHEHA Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Mamlaka ya Maji(ZAWA)
12 Nd. Hashim Iddi SIMBA Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13 Nd. Seif Shaaban SEIF Msaidizi Mhasibu Mkuu - Mstaafu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14 Nd. Silima Mussa ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15 Nd. Moh'd Haji HAJI Mhasibu Mapato Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

S/N JINA CHEO/WADHIFA IDARA/TAASISI/ENEO
1 Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
2 Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
3 Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 

Zanzibar
4 Nd. Salma Khamis ALI Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Uvuvi na Mazao 

Baharini
5 Nd. Yahya Rajab BAKAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

6 Nd. Sharah Jaffar KHAMIS Msaidizi Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi na Mazao Baharini

7 Nd. Ashura Haji MAKUNGU Mhasibu Mamlaka ya Udhibiti,Utafutaji na Uchimbaji wa 
Mafuta na Gesi Asilia 

8 Nd. Silima Khamis KHEIR Msaidizi Mhasibu Mkuu Mradi wa SWIOFISH

9 Nd. Simai Haji KOMBO Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uvuvi

10 Nd. Zuwena Omar KEIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia 
Zanzibar

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi

Wizara ya Maji,Nishati na Madini

Wizara ya Uchumi wa Bluu na Uvuvi

Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale

..................................................

Imetiwa Saini leo Tarehe 26 Januari, 2022

(Assaa Ahmad Rashid)
Mwenyekiti

Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar

Imetiwa Saini leo Tarehe 26 Januari, 2022
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(Assaa Ahmad Rashid)
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