



**GAZETI RASMI LA SERIKALI YA
MAPINDUZI YA ZANZIBAR**
(Hupigwa Chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXIX Nam. 6893

29 Januari, 2021

Bei Shs. 15,000/=

Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti

Hutolewa kila Ijumaa

YALIYOMO

Ukurasa

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar

Nam. 4 ya 2015

Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma

(Chini ya kifungu cha 22(3)) 5

SEHEMU YA SHERIA

Tangazo la Sheria lilotajwa hapo chini limetangazwa katika sehemu ya Sheria ya **Gazeti Rasmi** hili.

Tangazo la Sheria

Nam. 38:- Tangazo la majina ya Viongozi wa Umma

TANGAZO NAM. 3

**SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR.
NAM. 4 YA 2015**

**TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungucha 22(3))**

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam 4 ya 2015, **MIMI, ASSAA AHMAD RASHID**, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili, Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungucha 15(1) hadi tarehe 27 Januari, 2021, inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na Eneo:

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar - Tanzania katika nyumba ya kupiga, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.

Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2020/2021

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Dkt Hussein Ali MWINYI	Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi	Zanzibar
2	Mhe. Maalim Seif Sharif HAMAD	Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar,	Zanzibar
3	Mhe. Hemed Suleiman ABDULLA	Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4	Mhe. Dkt Ali Mohamed SHEIN	Rais Mstaafu wa Awamu ya Saba	Zanzibar
5	Mhe. Balazi Seif Ali IDDI	Mstaafu Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Mudrik Ramadhan SULEIMAN	Waziri/Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji/Jimbo la Bububu
2	Nd. Mussa Haji ALI	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji
3	Nd. Salum Maulid SALUM	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
4	Nd. Salum Kassim ALI	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
5	Nd. Maua Makame RAJAB	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu) - Masuala ya Kazi na Uwezeshaji	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto
6	Nd. Mwanajuma Majid ABDULLA	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu) - Masuala ya Wazee, Wanawake na Watoto	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto
7	Nd. Hakim Vuai SHEIN	Afisa Mdamini	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto.
8	Nd. Amour Hamad SALEH	Afisa Mdamini	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
9	Nd. Haroub Shaib MUSSA	Katibu wa Rais Mstaafu wa Awamu ya Saba	Ofisi ya Faragha ya Rais
10	Nd. Maryam Haji MRISHO	Naibu Katibu wa Rais (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Rais
11	Mhe. Burhan Saadat HAJI	Mshauri wa Rais - Ardhi na Nyumba (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Rais

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
12	Mhe. Chimbeni Kheri CHIMBENI	Mshauri wa Rais - Utamaduni na Sanaa (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Rais
13	Mhe. Abdulrahman Mwinyi JUMBE	Mshauri wa Rais Uwekezaji na Uwezeshaji (Mstaafu)/ Mwenyekiti - Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali	Ofisi ya Faragha ya Rais/Wizara ya Fedha na Mipango
14	Mhe. Dkt. Maua Abeid DAFTARI	Mshauri wa Rais (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Rais
15	Nd. Mahfoudha Masoud ALI	Msaidizi wa Rais - Sheria	Ofisi ya Faragha ya Rais
16	Dkt. Haji Makame USSI	Msaidizi wa Rais - Hotuba / Mjumbe wa Bodi - BAKIZA	Ofisi ya Faragha ya Rais
17	Nd. Rajab Yussuf KHAMIS	Msaidizi wa Rais - Habari	Ofisi ya Faragha ya Rais
18	Nd. Said Khamis SALIM	Msaidizi wa Rais - Hotuba	Ofisi ya Faragha ya Rais
19	Nd. Leluu Omar ABDALLA	Msaidizi wa Rais - Itifaki na Mahusiano ya Kimataifa	Ofisi ya Faragha ya Rais
20	Nd. Fatma Hassan MOHAMED	Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Rais
21	Nd. Amina Makame AMEIR	Msaidizi wa Rais - Maendeleo ya jamii	Ofisi ya Faragha ya Rais
22	Nd. Mohammed Haji HASSAN	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
23	Nd. Ameir Ali KHATIBU	Mkurugenzi - Huduma za Rais	Ofisi ya Faragha ya Rais
24	Nd. Hassan Khatib HASSAN	Mkurugenzi - Mawasiliano Ikulu	Ofisi ya Faragha ya Rais
25	Nd. Amina Ismail KANDURU	Mwenyekiti	Mfuko wa Uwezeshaji Wananchi na Kiuchumi
26	Nd. Suleiman Ali HAJI	Mkurugenzi	Mfuko wa Uwezeshaji
27	Nd. Mohammed Ahmed MOHAMMED	Mkurugenzi wa Majengo ya Ikulu	Ofisi ya Faragha ya Rais
28	Nd. Khamis Daud SIMBA	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya Zabuni ya Wizara	Idara ya Maendeleo ya Ushirika
29	Nd. Suleiman Khamis ALI	Mkurugenzi / Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni ya Wizara	Idara ya Usalama Kazini
30	Nd. January Honoratus FUSI	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya Zabuni ya Wizara	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
31	Nd. Mhaza Gharib JUMA	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya Zabuni ya Wizara	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
32	Nd. Adila Hilal VUAI	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Mashirikiano ya Kikanda na Kimataifa na Dayaspora
33	Nd. Maryam Ramadhan HAMOUD	Naibu Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Ushirikiano wa Kimataifa na Wanzanzibari Waliopo Nje
34	Nd. Jokha Lali RAMADHAN	Msuluhishi na Muamuzi wa Kesi	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto.
35	Nd. Salma Ahmad YUSSUF	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Baraza la Mapinduzi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
36	Nd. Abdul-rahman Mohammed HASSAN	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
37	Nd. Mohammed Mwinyi MZALE	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
38	Nd. Salum Khamis NASSOR	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
39	Nd. Ali Suleiman AMEIR	Mkurugenzi	Idara ya Ajira
40	Nd. Vuai Yahya LADA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
41	Nd. Fadhila Hassan ABDULLA	Mkurugenzi Mkaazi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)- Pemba
42	Nd. Nasriya Mohamed NASSOR	Mkurugenzi - Uenezi na Huduma	Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
43	Nd. Aziz Bakari ALI	Mkurugezi - Miundo Mbinu	Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA
44	Nd. Sharif Ali SHARIF	Mkurugenzi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
45	Nd. Fatma Iddi ALLY	Kamishna / Mjumbe - Bodi ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii / Katibu - Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara - Bodi ya Ushauri wa Mambo ya Kazi / Jumuiya ya Waajiri (ZSSF)	Kamisheni ya Kazi
46	Nd. Wahida Khalifa HASSAN	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
47	Nd. Khadija Othman OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
48	Nd. Burhan Said ALI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
49	Nd. Khadija Abdalla ZAKARIA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
50	Nd. Ame Faki SALEH	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
51	Nd. Ame Haji ALI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
52	Nd. Juma Chum JUMA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
53	Nd. Nemsh Abdalla ABDALLA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
54	Nd. Mustafa Hassan MAKAME	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
55	Nd. Subeya Hemed SUBEYA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
56	Nd. Khamis Ali OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
57	Nd. Fatma Nassor MOHAMMED	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
58	Nd. Maulid Khamis AWESU	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
59	Nd. Juma Vuai AMEIR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
60	Nd. Fatma Mussa OMAR	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
61	Nd. Juma Muhiddin JUMA	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
62	Nd. Iddi Juma KHAMIS	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
63	Nd. Nassra Humoud SALUM	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
64	Nd. Rashid Khamis OTHMAN	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
65	Nd. Sisahau Rished FAKI	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
66	Nd. Modest Damian HASSAN	Afisa Kazi	Kamisheni ya Kazi
67	Nd. Khadija Bakari KHAMIS	Mkaguzi wa Afya na Usalama Kazini/ Mjumbe wa Bodi ZPRA	Kamisheni ya Kazi wa Usalama na Afya Kazini/ Bodi ya ZPRA
68	Nd. Hamad Khamis JECHA	Mkaguzi Usalama Kazini	Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya Kazini
69	Nd. Issa Abass OMAR	Mkaguzi Usalama Kazini Bodi ZPRA	Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya Kazini
70	Nd. Said Bakar KHAMIS	Mkaguzi Usalama Kazini	Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya Kazini
71	Nd. Iddi Saleh SAID	Mkaguzi Usalama Kazini	Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya Kazini
72	Nd. Mohamed Kassim SALEH	Mkaguzi wa Kazi	Kamisheni ya Kazi
73	Nd. Asha Khalid SALUM	Mkaguzi Kazi	Idara ya Mkaguzi wa Usalama na Afya Kazini
74	Nd. Makame Jecha SALIM	Mkaguzi Kazi	Kamisheni ya Kazi
75	Nd. Fatma Mbarouk SAID	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
76	Nd. Mohammed Rajab SOUD	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
77	Nd. Abdulla Salum ABDULLA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi - ZIPA

Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Jamal Kassim ALI	Waziri / Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango/Jimbo la Magomeni
2	Mhe. Mohamed Ramia ABDIWAHA	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Fedha na Mipango
3	Dkt. Juma Malik AKIL	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
4	Nd. Khamis Suleiman MWALIM	Naibu Katibu Mkuu/ Mjumbe Bodi ya Hakimiliki, Vikosi na Mamlaka ya Viwanja vya Ndege	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
5	Nd. Rashid Said Rashid	Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Mifumo ya Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (TEHAMA) – Fedha na Kodi)	Wizara ya Fedha na Mipango
6	Nd. Khamisi Mussa OMAR	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Fedha na Mipango
7	Nd. Khatib Mwadini KHATIB	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Fedha na Mipango
8	Nd. Ame Burhan SHADHIL	Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9	Nd. Mwita Mgeni MWITA	Katibu Mtendaji / Mjumbe - Bodi ya Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali	Tume ya Mipango
10	Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI	Mtakwimu Mkuu wa Serikali / Mjumbe - Bodi ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
11	Nd. Rashid Mohamed KASSIM	Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali
12	Nd. Mwanahija Almasi ALI	Mhasibu Mkuu wa Serikali / Mjumbe wa Bodi - PBZ	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
13	Dkt. Afua Khalfan MOHAMED	Kamishna wa Utafiti/ Mwenyekiti/	Tume ya Mipango/ Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
14	Nd. Ahmed Makame HAJI	Kamishna / Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Utalii	Idara ya Mipango ya Kimataifa, Maendeleo ya Kisekta na Kupunguza Umasikini / Wizara ya Habari, Vijana,
15	Nd. Fatma Jaha UBWA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Fedha na Mipango
16	Dkt. Suleiman Simai MSARAKA	Kamishna wa Bajeti	Wizara ya Fedha na Mipango
17	Nd. Mashavu Khamis OMAR	Kamishna wa Ufuatiliaji na Tathmini	Tume ya Mipango
18	Nd. Seif Shaaban SEIF	Kamishna wa Idara ya Mitaji ya Umma / Mjumbe Mfuko wa Barabara	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
19	Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH	Kamishna wa Idara ya Ukuzaji Uchumi na Mashirikiano baina ya Sekta ya Umma na Sekta Binafsi / Mjumbe wa Bodi - ZECO / ZAWA	Tume ya Mipango
20	Nd. Salama Ramadhan MAKAME	Kamishna Idara ya Maendeleo ya Watendakazi	Tume ya Mipango
21	Nd. Othman Juma OTHMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
22	Nd. Khadija Khamis HAMAD	Mkurugenzi (Takwimu za Demokrasia na Kijamii) / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
23	Nd. Abdalla Mawazo DENGE	Mkurugenzi - Idara ya Mipango na Utawala	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
24	Nd. Mohamed Omar MMOKA	Mkurugenzi Ukaguzi Uchunguzi na Ufuatiliaji	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
25	Nd. Maryam Nassor UKI	Mkurugenzi - Idara ya Uendeshaji na Utumishi	Tume ya Mipango
26	Nd. Ali Bakari IS-HAKA	Mkurugenzi Uendeshaji na Utumishi	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
27	Nd. Dadi Faki DADI	Afisa Mdhamini	Tume ya Mipango - Pemba
28	Nd. Rajab Omar RAJAB	Meneja wa Fedha na Utawala	Mfuko wa Barabara
29	Nd. Rukia Hamad ABDULLA	Meneja wa Fedha na Utawala	Mfuko wa Barabara
30	Nd. Omar Bakari MOHAMMED	Msaidizi Meneja	Mfuko wa Barabara
31	Nd. Haroub Ali MASOUD	Mkuu wa Ofisi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu - Pemba
32	Nd. Kassim Mohammed MUSSA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Mipango
33	Nd. Hadia Salim KOMBO	Meneja Ukaguzi wa Ndani	Mfuko wa Barabara
34	Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID	Mkurugenzi Mtendaji / Mjumbe- Kamisheni ya Ardhi	Mfuko wa Barabara
35	Nd. Ibrahim Saleh JUMA	Afisa Mdhamin	Wizara ya Fedha na Mipango
36	Nd. Mwalim Haji AMEIR	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi wa Mfuko wa Barabara
37	Nd. Amini Othman SHARIF	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Barabara, Pemba

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
38	Dkt. Issa Haji ZIDDI	Mjumbe wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar/Bodi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
39	Nd. Abdul Ramadhan ABEID	Mkurugenzi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
40	Nd. Saumu Khatib HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
41	Nd. Haji Mkema HAJI	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
42	Nd. Hussein Migoda MATAKA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni - Wizara ya Fedha na Mipango / BLW / Mjumbe - Baraza la Usimamizi wa Leseni	Wizara ya Fedha na Mipango
43	Nd. Rajab Omar RAJAB	Meneja Fedha	Mfuko wa Barabara
44	Nd. Mberik Rashid SAID	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
45	Nd. Makame Ali MAKAME	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
46	Nd. Said Omar MOHAMED	Katibu wa Bodi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
47	Nd. Seif Ali SAID	Meneja wa Kufuatilia Majanga	Wizara ya Fedha na Mipango
48	Nd. Sharif Ali SHAURI	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Bodi ya Rufaa za Kodi
Shirika la BIMA la Zanzibar			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Abdulnasir Ahmed ABDULRAHMAN	Mkurugenzi Mtendaji / Mjumbe - Kamisheni ya Ardhi	Shirika la BIMA la Zanzibar
2	Nd. Jape Ussi KHAMIS	Mkurugenzi	Shirika la BIMA la Zanzibar
3	Nd. Said Abdalla BASLEYM	Mkurugenzi Bishara na Uwekezaji / Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Shirika la BIMA la Zanzibar
4	Nd. Imam Ali MAKAME	Mkurugenzi wa Zoni/Mjumbe wa Bodi Shirika la Meli	Shirika la BIMA la Zanzibar
5	Nd. Dotto Ismail KANYORO	Meneja wa Tawi	Shirika la BIMA la Zanzibar
6	Nd. Muhammad Said MATUMULA	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar
7	Nd. Adam Asso ALI	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar
8	Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar
9	Nd. Amina Mzee IBRAHIM	Meneja wa Kanda -Mwanza	Shirika la BIMA la Zanzibar
10	Nd. Mwanaarabu Yussuf MWINYI	Meneja Msaidizi	Shirika la BIMA la Zanzibar
11	Nd. Majda Issa AHMED	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar
12	Nd. Masoud Mbarouk MOH'D	Meneja Tehama	Shirika la BIMA la Zanzibar
13	Nd. Amour Khamis KHATIB	Meneja - Ufuatiliaji na Tathmini	Shirika la BIMA la Zanzibar
14	Nd. Asha Mohamed ALI	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar - Mbeya
15	Nd. Bahatisha Seleman MKALA	Afisa Dhamana	Shirika la BIMA la Zanzibar
16	Nd. Hafidh Ussi HAJI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
17	Nd. Hamad Khamis MSELEM	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
18	Nd. Asha Hassan ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
19	Nd. Khalid Mohamed MRISHO	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
20	Nd. Said Aboud MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar / Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21	Nd. Salama Kombo AHMED	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar/ Tume ya Utumishi
22	Nd. Juma Abdalla ALI	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
23	Nd. Salma Yussuf MWINYI	Mkurugenzi	Shirika la BIMA la Zanzibar
24	Nd. Fatma Mohammed OMAR	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
25	Nd. Safia Hija ABRASS	Katibu wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
26	Nd. Juma Khamis HIJA	Meneja wa Utawala	Shirika la BIMA la Zanzibar
27	Nd. Mohamed Ali AMEIR	Meneja Masoko	Shirika la BIMA la Zanzibar
28	Nd. Zanuba Rajab AHMED	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
29	Nd. Said Juma OMAR	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA Zanzibar
30	Nd. Fatma Haji ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
31	Nd. Nuru Rashid SEIF	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
32	Nd. Haidar Juma BAKARI	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
33	Nd. Nassra Suleiman KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
34	Nd. Thania Shaaban USSI	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
35	Nd. Nitham Hashim HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
36	Nd. Ramadhan Hassan MALIVA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
37	Nd. Juma Alawi MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
38	Nd. Hassan Abdulla MSHAM	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
39	Nd. Salum Mohamed SHEHE	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
40	Nd. Abubakar Khamis JUMA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
41	Nd. Ali Abdalla ALI	Mhasibu Msaidizi	Shirika la BIMA la Zanzibar
42	Nd. Khamis Mgeni JUMA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
43	Nd. Yunus Daudi MRISHO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
44	Nd. Mbarouk Abdalla MBAROUK	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA Zanzibar
45	Nd. Nassor Muhsin ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la BIMA Zanzibar
Mfuko wa Hifadhi ya Jamii Zanzibar(ZSSF)			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Sabra Issa MACHANO	Mkurugenzi Muendeshaji	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
2	Nd. Ali Suleiman AHMADA	Meneja Utawala	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
3	Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI	Meneja - Idara ya Mipango, Uwezeshaji na Utafiti	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
4	Nd. Hamad Saleh HAMAD	Meneja wa Fedha na Uhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
5	Nd. Mwanamkuu Gharib MGENI	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
6	Nd. Khamis Filfil THANI	Meneja - Huduma	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
7	Nd. Haji Ali AMEIR	Meneja - Tehama	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
8	Dkt. Suleiman Rashid MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
9	Nd. Khamis Salim ALI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)/ Baraza la Maulamaa
10	Nd. Fatma Elia MASIMBA	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
11	Nd. Khamis Mwinyi MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) / Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara / Jumuiya ZATUC
12	Nd. Mohamed Fakih MZEE	Katibu wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
13	Nd. Amina Machano AME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
14	Nd. Khamis Mwinyi KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)

Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Joseph Abdalla MEZA	Kamishna	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
2	Nd. Saleh Sadiq OTHMAN	Mwenyekiti wa Bodi / Mjumbe - Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
3	Nd. Waride Bakari JABU	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
4	Nd. Mcha Hassan MCHA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
5	Nd. Mwanamkuu Ali MAKAME	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
6	Nd. Marjan Mussa ISMAIL	Mkurugenzi (Afisa Dhamana)	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB), Pemba
7	Nd. Ahmed Haji SAADAT	Mkurugenzi (Idara ya Sera na Utafiti)/ Mjumbe Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8	Nd. Mohammed Amour MOHAMMED	Mkurugenzi - Utawala na Rasilimali Watu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
9	Nd. Mussa Amour ALI	Mkurugenzi - Idara ya ICT	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
10	Nd. Hashim Kombo HAJI	Mkurugenzi Idara ya Usajili, Ukaguzi na Upelelezi kwa Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
11	Nd. Said Ali MOHAMED	Mkurugenzi - Idara ya Mapato yasiyo ya Kodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
12	Nd. Ramia Mohamed RAMIA	Mkurugezi - Ritani na Malipo	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
13	Nd. Khamis Jaffar MFAUME	Mkuu wa Kitengo cha Sheria na Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
14	Nd. Saada Kassim KHAMIS	Naibu Mkurugenzi Ukusanyaji, Ushuru na Utiaji Ritani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
15	Nd. Nassib Mzee MTUMWA	Naibu Mkurugenzi - Usajili, Ukaguzi na Upelelezi kwa Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
16	Nd. Salum Juma WAHABI	Naibu Mkurugenzi - Ritani na Malipo	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
17	Nd. Hassanat Jabir UKI	Mkuu wa Kitengo cha Uhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
18	Nd. Seif Suleiman ALI	Meneja (Tawi- Kariakoo)	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
19	Nd. Kayombo Tadey KADEGE	Meneja Utafiti na Sera	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
20	Nd. Shadid Simai SHADID	Meneja Usimamizi wa Madeni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
21	Nd. Hawa Hussein JUMA	Meneja - Uwajibikaji Kodi/Mkaguzi Mkuu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
22	Nd. Safia Is-hak MZEE	Meneja VAT, Hoteli na Mikahawa	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
23	Nd. Maryam Abdalla BALOZI	Meneja "Stamp Duty and Tour Operator Levy" Meneja Mapato ya Mawizara	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
24	Nd. Asha Amour BAKARI	Meneja Nafuu Maalum ya Kodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
25	Nd. Shaaban Yahya RAMADHAN	Meneja Mahusiano ya Umma	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
26	Nd. Suleiman Khamis MOHAMED	Meneja Ukaguzi wa Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
27	Nd. Salma Zubeir ABDULHAMID	Meneja Usajili wa Vyombo vya Moto	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
28	Nd. Raha Juma ABDALLA	Meneja Usajili wa Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
29	Nd. Adam Abdalla KHAMIS	Meneja Ada za Bandari	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
30	Nd. Mohamed Mfaume ALI	Meneja - Rasilimali Watu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
31	Nd. Khamis Shaali CHUM	Meneja - Mapato ya Mawizara	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
32	Nd. Khamis Juma ALI	Meneja - Sekta Maalum za Walipakodi Wakubwa	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
33	Nd. Seif Mohamed HASSAN	Meneja - Ukaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
34	Nd. Suweid Mohamed SUWEID	Meneja - Back Office and Taxpayer Analysis	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
35	Nd. Fatma Jumaane SALEH	Meneja - Pingamizi za Kodi na Masuala ya Kitaalam	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
36	Nd. Stephen Werena STEPHEN	Meneja - 'Return Processing - Pemba	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
37	Nd. Jamal Hassan JAMAL	Meneja - Rasilimali Watu na Utawala -Pemba	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
38	Nd. Ilham Humoud MOHAMED	Meneja - Final Account and Fixed Asset	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
39	Nd. Ali Sharif ALI	Meneja - Uchunguzi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
40	Nd. Kassim Idrissa MUSSA	Meneja - Usimamizi wa Ukusanyaji Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
41	Nd. Suleiman Mohamed IDDI	Meneja - Sekta Nyenginezo za Walipakodi Wakubwa	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
42	Nd. Latifa Mzee MUSSA	Meneja - Matumizi na Usimamizi wa Bajeti	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
43	Nd. Ali Khatib JUMA	Meneja - Mapato na Matumizi -Pemba	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
44	Nd. Khuzaimat Hamid SULEIMAN	Meneja - Mipango na Sera	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
45	Nd. Asha Ali MOHAMED	Meneja - Muendeshaji wa Kesi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
46	Nd. Mtega Othman MOHAMMED	Meneja - Upelelezi kwa Walipakodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
47	Nd. Eshe Juma ABDALLA	Meneja - 'Viashiria Hatarishi'	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
48	Nd. Mwenemzi Omar SAID	Meneja - Manunuzi na Ugavi / Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
49	Nd. Abdubakar Ali SAID	Mkuu wa Mapato (Senior Revenue Officer)	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
50	Nd. Shaaban Jaffar JUMANNE	Afisa Kodi/Mkuu wa Kitengo cha Uhakiki na Usalama wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
51	Nd. Asia Abdisalam HUSSEIN	Mkuu wa Kitengo - Mapato na Usimamizi wa Madeni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
52	Nd. Asya Fatawi TAHIR	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
53	Nd. Muhidini Abuu AMOUR	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
54	Nd. Zainab Mohammed ABDULRAHMAN	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
55	Nd. Khalfan Juma KHALFAN	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
56	Nd. Mussa Mohamed ABDALLA	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
57	Nd. Mwanajuma Ramadhan SOUD	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
58	Nd. Sheha Mussa SHEHA	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
59	Nd. Sheikhha Abubakar MOHMED	Msaidizi Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
60	Nd. Adam Abdalla JUMA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)- Pemba
61	Nd. Ali Adnan HAMAD	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
62	Nd. Ali Mbarak IDDI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
63	Nd. Ali Mohamed MBAROUK	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
64	Nd. Amina Charles BARNABAS	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
65	Nd. Amina Ali SULEIMAN	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
66	Nd. Amina M. JUMA	Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
67	Nd. Fakih Amour KHAMISI	Msaidizi Mkuu wa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
68	Nd. Amin Omar KHATIB	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
69	Nd. Mwanajuma Omar RAMADHAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
70	Nd. Abass Hamza MOHAMED	Afisa Kodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
71	Nd. Angela Julius MAEDA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
72	Nd. Adilla Saleh SADIQ	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
73	Nd. Salum Zahor MOHAMMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
74	Nd. Bahati Rajab ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
75	Nd. Abubakar Ali SAID	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
76	Nd. Beshuu Hemed KHALFAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
77	Nd. Fat-hiya Ali SALIM	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
78	Nd. Fatma Omary MUHAMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
79	Nd. Fatma Taimour SALEH	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
80	Nd. Hafsa Ali MUSSA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
81	Nd. Khamis Ame HAJI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
82	Nd. Hamad Rashid ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)- Pemba
83	Nd. Hamida Sheha JUMA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
84	Nd. Hamza Khatib OTHMAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
85	Nd. Hassan Said ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
86	Nd. Hawa Hassan ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
87	Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
88	Nd. Ilham Mohamed HAJI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
89	Nd. Ilham Mussa HASSAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
90	Nd. Ilyas Ali ABDALLA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
91	Nd. Issa Mohamed KHAMIS	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
92	Nd. Jamila Said MUHARAM	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
93	Nd. Kassim Habib ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
94	Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
95	Nd. Khadija Mgeni KASSIM	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
96	Nd. Khalid Mambo MUSSA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
97	Nd. Khamis Ame HAJI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
98	Nd. Laila Khamis MWINYI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
99	Nd. Lailat Ramadhan ASEID	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
100	Nd. Latifa Abdalla SHAH	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
101	Nd. Makame Mohammed MAKAME	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
102	Nd. Maryam Omar MAKAME	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
103	Nd. Muhidin Abdu AMOUR	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
104	Nd. Mgeni Bakar ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
105	Nd. Mohamed Ali ALMAS	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
106	Nd. Mohamed Khamis BAUTI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
107	Nd. Mohamed Seif MOHAMMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
108	Nd. Mussa Abdalla AMEIR	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
109	Nd. Mussa Juma MUSSA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
110	Nd. Mustafa Salum AME	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
111	Nd. Maryam Omar SHAURI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
112	Nd. Mwajuma Machano MKALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
113	Nd. Omar Hamza MWINYI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
114	Nd. Othman Ali HASSAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
115	Nd. Rahma Salum ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
116	Nd. Raya Ali ABEID	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
117	Nd. Rehema Mussa JOSEPH	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
118	Nd. Saada Hassan KHATIB	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
119	Nd. Safia Amour HASSAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
120	Nd. Said Issa KIROBO	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
121	Nd. Saide Mohammed SEIF	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
122	Nd. Saumu Khamis HAJI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
123	Nd. Salim Kassim ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
124	Nd. Salma Ali MZEE	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
125	Nd. Salma Mvita KHAMIS	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
126	Nd. Samawi Mbarak KHATIB	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
127	Nd. Sauda Rashid MOHAMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
128	Nd. Saumu Khatib HAJI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
129	Nd. Seif Kombo PANDU	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
130	Nd. Zani Said SHAHA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
131	Nd. Shamis Kassim SHIMEL	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
132	Nd. Suleiman Ame MOHAMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
133	Nd. Ulfat Seif SHAABAN	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
134	Nd. Wahida Abuu AMOUR	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
135	Nd. Wasila Ali AMEIR	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
136	Nd. Zuwena Juma IS-HAKA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
137	Nd. Abeid Mjori MOHAMMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
138	Nd. Aly Rashid KHAMIS	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
139	Nd. Zuwena Said SEIF	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
140	Nd. Yasir Khamis SALIM	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
141	Nd. Khamis Juma ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
142	Nd. Mwajuma Ramadhan	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
143	Nd. Haji Mussa SHEHA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
144	Nd. Mohamed Salum KHATIB	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
145	Nd. Ali Khatib JUMA	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
146	Nd. Abeid Omar SALIM	Afisa Mapato/Meneja	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
147	Nd. Munira Abdalla ALI	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
148	Nd. Khairat Said SOUD	Afisa ICT/Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB) - Pemba
149	Nd. Mohammed Ali MOHAMMED	Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar(ZRB)-Pemba
150	Nd. Asha Haji ALI	Msaidizi Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
151	Nd. Hafidh Othman OMAR	Msaidizi Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
152	Nd. Libna Abdalla SARHAN	Msaidizi Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
153	Nd. Abeid Mjori MOHAMMED	Msaidizi Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
154	Nd. Abdullrabi Khamis MAHFOUDH	Mhasibu Muandamizi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
155	Nd. Mussa Salim AHMED	Msaidizi Afisa Mapato	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
156	Nd. Asha Nassib ALI	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
157	Nd. Bathna Abdalla RASHID	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
158	Nd. Ikram Abdalla MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
159	Nd. Fatma Kombo MOHAMED	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
160	Nd. Sophia Kayombo KADENGE	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
161	Nd. Aisha Yussuf SAID	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
162	Nd. Halima Ali OTHMAN	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
163	Nd. Khadija Haji OTHMAN	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
164	Nd. Latifa Mzee MUSSA	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
165	Nd. Tafida Feteah SAAD	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
166	Nd. Uchungu Kheir JUMA	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
167	Nd. Mussa Salim AHMED	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
168	Nd. Khamis Ramadhan KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
169	Nd. Nassra Ibrahim ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
170	Nd. Hamad Rashid ALI	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar-Pemba
171	Nd. Mwachia Juma ABDULLA	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya mapato Zanzibar-Pemba
Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Iddi Haji MAKAME	Mkurugenzi Mwendeshaji	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
2	Nd. Said Mohamed SAID	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
3	Nd. Mohammed Bakari CHWAYA	Mkurugenzi Huduma za Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
4	Nd. Mwashamba Hassan AMOUR	Mkurugenzi - Rasilimali	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
5	Nd. Mussa Ali JUMA	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
6	Nd. Abdulla Khamis JAHA	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
7	Nd. Jaha Haji KHAMIS	Meneja wa Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
8	Nd. Mwalim Mussa OMAR	Meneja Hazina	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
9	Nd. Anuar Abdalla SALEH	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
10	Nd. Mwanaidi Ramadhan JUMA	Meneja Ununuzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
11	Nd. Rajab Abdulla MKUMBARU	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
12	Nd. Attiye Mbarak MOHAMMED	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
13	Nd. Viwe Ali JUMA	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
14	Nd. Mwalimu Mussa OMAR	Meneja Fedha	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
15	Nd. Ameir Makame HAJI	Meneja Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
16	Nd. Juma Ameir MAKAME	Meneja Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
17	Nd. Khatib Pandu BUYU	Meneja - Tehama	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
18	Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM	Meneja Mikopo	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
19	Nd. Seif Ali SAID	Meneja -Kufuatilia Majanga	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
20	Nd. Haji Machano HAJI	Meneja - Utawala	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
21	Nd. Mwachande Abdallah AHMED	Meneja Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
22	Nd. Mohammed Shehe OTHMAN	Meneja wa Tawi PBZ- Chakechake	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
23	Nd. Mussa Hamad MUSSA	Meneja Mikopo	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
24	Nd. Rajab Mohamed RAMIA	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
25	Nd. Ali Hamad KOMBO	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
26	Nd. Silima Vuai FAKI	Meneja Mikopo	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
27	Nd. Yussuf Ali RAJAB	Meneja Tawi - (Tazara - Islamic)	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
28	Nd. Mwanaharusi Ali MOH'D	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
29	Nd. Seif Suleiman MOHAMED	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
30	Nd. Makame Burhan SHADHIL	Meneja	Islamic Benki -Chake Chake
31	Nd. Said Ali MWINYIGOGO	Meneja - Masoko na Uendelezaji wa Biashara	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
32	Nd. Mohamed Omar MOHAMED	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
33	Nd. Khalifa Muumin HILAL	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)/ZRB/ZURA/ZSTC/ZIPA/Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda/Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
34	Nd. Kidawa Hamid SALEH	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi ya Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
35	Nd. Saadiye Hamid SULEIMAN	Katibu wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
36	Nd. Yussuf Ramadhan MWADINI	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
37	Nd. Ali Hassan ISHAK	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
38	Nd. Tahiri Juma ISSA	Afisa wa Benki	Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
39	Nd. Nasra Issa KIDETE	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
40	Nd. Nayla Suleiman MZEE	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
41	Nd. Fadhil Rajab MRISHO	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
42	Nd. Safia Abdulwahab ALAWI	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
43	Nd. Anwar Abdalla SALEH	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
44	Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN	Meneja tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
45	Nd. Mohammed Mussa ALI	Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
46	Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN	Msaidizi Mhasibu	Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
47	Nd. Abeid Ayoub HAJI	Msaidizi Mhasibu	Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
48	Nd. Ahmed Ali MOHAMED	Meneja wa Tawi-Mpirani	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
49	Nd. Machano Haji MACHANO	Mhasibu	Benki ya watu wa Zanzibar (PBZ)
50	Nd. Ahmed Ali SAID	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
51	Nd. Fatma Khamis MOHAMED	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
52	Nd. Masha Jabir UKI	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
53	Nd. Shaha Ali HAMADI	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar(PBZ)
54	Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAM	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
55	Nd. Mohammed Masoud KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
56	Nd. Ali Salim ALI	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar- Pemba
57	Nd. Said Saleh RASHID	Msaidizi Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar- Pemba
58	Nd. Maryam Ahmed SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
59	Nd. Saleh Said ABDALLAH	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
60	Nd. Yusfa Yussuf SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
61	Nd. Sarah Omar HAMADI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
62	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
63	Nd. Khamis Mohamed OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Haroun Ali SULEIMAN	Waziri / Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora / Jimbo la Makunduchi
2	Mhe. Khamis Juma MWALIMU	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Katiba na Sheria
3	Nd. Seif Shaaban MWINYI	Katibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi - ZSSF	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
4	Nd. Mansura Mosi KASSIM	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
5	Dkt. Abdulhamid Yahya MZEE	Katibu wa BLM na Katibu Mkuu Kiongozi (Mstaafu)	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
6	Nd. Yakout Hassan YAKOUT	Katibu Mkuu (Mstaafu) / Mjumbe wa Bodi - Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu / Mjumbe - PBZ / Mjumbe - Bodi ya Mikopo Zanzibar	Ofisi ya Rais, Utumishi wa Umma na Utawala Bora/PBZ
7	Dkt. Juma Yakuti JUMA	Naibu Katibu Mkuu	Baraza la Mapinduzi
8	Nd. Salmi Amour ABDALLA	Naibu Katibu Mkuu	Baraza la Mapinduzi
9	Mhe. Assaa Ahmad RASHID	Mwenyekiti	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma / Bodi ya Shirika la Bandari
10	Nd. Kombo Hassan JUMA	Mwenyekiti	Tume ya Utumishi Serikalini
11	Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY	Mwenyekiti	Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
12	Nd. Fatma Mohammed SAID	Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali
13	Dkt. Mwinvi Talib HAJI	Mwanasheria Mkuu wa Serikali / Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu / Baraza la Wawakilishi
14	Shk. Saleh Omar KAABI	Mufti wa Zanzibar/ Mwenyekiti - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti
15	Shk. Mahmoud Mussa WADI	Naibu Mufti / Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Ofisi ya Mufti (Pemba)
16	Nd. Mgeni Jailan JECHA	Afisa wa Sekretarieti - BLM	Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na Katibu wa Baraza la Mapinduzi
17	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Afisa wa Sekretarieti - BLM	Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na Katibu wa Baraza la Mapinduzi
18	Nd. Khadija Kassim ALI	Afisa wa Sekretarieti - BLM	Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi na Katibu wa Baraza la Mapinduzi
19	Nd. Abdulla Talib ABDULLA	Katibu Mtendaji / Mjumbe wa Bodi - PBZ Islamic / Mjumbe - Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana /Mjumbe - Baraza la Ulamaa	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
20	Nd. Asma Hamid JIDAWY	Katibu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
21	Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA	Katibu	Tume ya Kurekebisha Sheria
22	Nd. Fatma Gharib BILAL	Mwenyekiti	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
23	Nd. Mdungi Makame MDUNGI	Katibu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
24	Nd. Mohamed Khamis MOHAMED	Katibu	Tume ya Utumishi Serikalini
25	Nd. Louis Henry MAJAALIWA	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri ya Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Zanzibar
26	Nd. Khadija Shamte MZEE	Mwenyekiti	Tume ya Kurekebisha Sheria

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
27	Nd. Ibrahim Mzee IBRAHIM	Mkurugenzi wa Mashtaka / Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara / Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri wa Mambo ya Kazi	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
28	Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA	Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
29	Nd. Mzee Ali HAJI	Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali (Mstaafu) / Mjumbe wa Bodi -Wakala wa Uchapaji wa Serikali Zanzibar/ Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uthibiti na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
30	Nd. Muumin Khamis KOMBO	Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
31	Nd. Said Ali SAID	Mkurugenzi Fedha	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
32	Nd. Saleh Said MUBARAK	Mkurugenzi / Mjumbe - ZRB	Afisi ya Mwanasheria Mkuu
33	Nd. Asya Mussa ALI	Mkurugenzi (Idara ya ukaguzi, ufuatiliaji na Tathmini)	Kamisheni ya Utumishi Serikalini
34	Nd. Fatma Saleh AMOUR	Mkurugenzi / Mjumbe - Tume ya Utumishi ya Mahkama	Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Idara ya Mikataba na Ushirikano wa Kikanda na Kimataifa)
35	Nd. Hamisa Mmanga MAKAME	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) / Mjumbe - Baraza la Tiba Asili	Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Mipango na Rasilimali Watu)
36	Nd. Hanifa Ramadhan SAID	Mkurugenzi	Idara ya Msaada wa Kisheria
	Nd. Khamis Juma KHAMIS	Mkurugenzi - Mkuu wa Kituo cha Mafunzo ya Sheria na Utafiti	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
38	Nd. Shaaban Haji CHUM	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Serikali Mtandao
39	Nd. Shaibu Ally MWAZEMA	Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Mambo ya	Idara ya Miundo ya Kitaasisi, Utumishi na Maslahi ya Watumishi
40	Nd. Yussuf Mohammed ALI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
41	Nd. Khamis Haji JUMA	Mkurugenzi - Mjumbe - Tume ya Utumishi ya Mahkama /Tume ya BLW / Bodi ya Chuo cha Utumishi wa Umma	Idara ya Mipango ya Rasilimali Watu
42	Nd. Zaina Daud KHALID	Mkurugenzi	Idara ya Utawala Bora
43	Dkt. Shaaban Mwinchum SULEIMAN	Mkurugenzi	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
44	Nd. Humoud Said HUMOUD	Katibu wa Baraza	Chuo cha Utawala wa Umma (IPA)
45	Nd. Bakar Khamis MUHIDIN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46	Nd. Mariam Rished MBAROUK	Mkurugenzi (Idara ya Utawala, Utumishi na Fedha)	Kamisheni ya Utumishi wa Umma

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
47	Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN	Mkurugenzi (Idara ya Mwongozo na Utafiti)	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
48	Nd. Saleh Daud MAKAME	Mkurugenzi-Mipango, Utawala na Rasilimali Watu/Mwenyekiti Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
49	Nd.Suleiman Ame JUMA	Afisa Mdhamini	Mamlaka ya Kuzuia Rusha na Uhujumu Uchumi
50	Nd. Mshauri Abdulla KHAMIS	Mrajis	Chuo cha Utawala wa Umma
51	Nd. Mahfoudh Masoud ALI	Msaidizi wa Rais	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa BLM
52	Nd. Suleiman Haji SULEIMAN	Msaidizi wa Rais - Maendeleo ya jamii	Ofisi ya Rais - IKULU
53	Mhe. Sebtuu Muhammed NASSOR	Kamishna	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
54	Mhe. Said Bakari JECHA	Kamishna / Mwenyekiti wa Baraza la Chuo - SUZA	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma / Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
55	Nd. Rukia Mohamed ISSA	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
56	Nd. Mbarak Mohammed ABDULWAKIL	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
57	Nd. Halima Ramadhan TAUFIK	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
58	Nd. Ali Ahmed UKI	Kamishna / Mjumbe - Chuo cha Uandishi wa Habari	Tume ya kurekebisha Sheria 'Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
59	Nd. Ali Ali HASSAN	Kamishna / Katibu - Bodi ya Wakandarasi	Tume ya Kurekebisha Sheria/ Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano, Usafirishaji
60	Nd. Hamrani Ali SALUM	Katibu wa Bodi	Tume ya Utumishi Serikalini
61	Nd. Zaituni Mohamed HAJI	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Utumishi Serikalini
62	Nd. Juma Haji JUMA	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
63	Nd. Yussuf Ali SALIM	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
64	Nd. Zuhura Shamis ABDALLA	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
65	Nd. Mohammed Khamis HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
66	Nd. Hindu Mohamed SALUM	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
67	Nd. Haji Ramadhan HAJI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
68	Nd. Makame Mussa MWADINI	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
69	Nd. Rahma Ameir HAJI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
70	Nd. Issa Ramadhan ISSA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
71	Nd. Khalil Thuwein HAJI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Nchi (OR), Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora
72	Mhe. Said Hassan SAID	Mwanasheria Mkuu wa Serikali (Mstaafu)	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
73	Shk. Khalid Ali MFAUME	Katibu wa Mufti	Ofisi ya Mufti
74	Shk. Fadhil Suleiman SORAGA	Mshauri wa Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Katiba na Sheria

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
75	Nd. Ali Rajab ALI	Afisa Dhamana	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - Pemba
76	Nd. Hassan Ali MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
77	Nd. Suleiman Haji HASSAN	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
78	Nd. Asha Ali AMEIR	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utumishi Serikalini
79	Nd. Mkasha Sharif HAMAD	Mjumbe /Kadhi wa Wilaya	Baraza la Maulamaa
80	Nd. Abdalla Hadhar ABDALLA	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
81	Nd. Jamal Mohammed ABEID	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
82	Nd. Khamis Said BAKAR	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
83	Nd. Shaib Mabrouk ABDALLAH	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
84	Nd. Khamis Salim ALI	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
85	Nd. Mohammed Ussi SHEHA	Mjumbe	Baraza la Maulamaa
86	Nd. Juma Msafiri KARIBONA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Afisi ya Mwanasheria Mkuu
87	Nd. Hidaya Omar RAJAB	Msaidizi MNIKULU	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Pemba
88	Nd. Said Shaib HAMAD	Katibu wa Bodi	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
Mahkama			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Omar Othman MAKUNGU	Jaji Mkuu	Mahkama Kuu
2	Mhe. Mshibe Ali BAKARI	Jaji/Mwenyekiti-Mstaafu	Mahkama Kuu/Tume ya Kurekebisha Sheria
3	Mhe. Abraham Makofi MWAMPASHI	Jaji	Mahkama Kuu
4	Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA	Jaji/Mwenyekiti wa Mahkama ya Rufaa	Mahkama Kuu
5	Mhe. Rabia Hussein MOHAMED	Jaji / Mwenyekiti - Mahkama ya Biashara	Mahkama Kuu
6	Nd. George Joseph KAZI	Jaji	Mahkama Kuu
7	Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD	Jaji	Mahkama Kuu
8	Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA	Jaji / Kamishna - Tume ya Uchaguzi Zanzibar	Mahkama Kuu
9	Mhe. Aziza Iddi SUWEDI	Jaji/Kamishna - Tume ya Kurekebisha Sheria	Mahkama Kuu
10	Nd. Kai Bashir MBAROUK	Mtendaji Mkuu wa Mahkama	Mahkama Kuu
11	Mhe. Mohamed Ali MOHAMED	Mrajis	Mahkama Kuu
12	Mhe. Yesaya Mwisaleghe KANYANGE	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
13	Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu, Pemba
14	Mhe. Hussein Makame HUSSEIN	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
15	Mhe. Ali Ameir HAJI	Naibu Mrajis (Mstaafu)/ Mjumbe - Tume ya Utumishi wa Mahkama / Mjumbe wa Bodi ya Zabuni - Mahkama	Mahkama Kuu
16	Mhe. Salum Hassan BAKARI	Naibu Mrajis	Mahkama Kuu
17	Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
18	Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA	Hakimu wa Mkoa / Mjumbe - Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba	Mahkama Kuu
19	Mhe. Faraji Shomari JUMA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
20	Mhe. Hamisa Suleiman HEMED	Hakimu wa Mkoa / Mwenyekiti - Bodi ya Udhhibiti wa Kodi za Nyumba	Mahkama Kuu

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
21	Mhe. Sabra Ali MOHAMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
22	Mhe. Makame Khamis ALI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
23	Mhe. Zahra Hassan HAJI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
24	Mhe. Valentina Andrew KATEMA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
25	Mhe. Said Hemed KHALFAN	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
26	Mhe. Khamis Ali SIMAI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
27	Mhe. Makame Mshamba SIMGENI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
28	Mhe. Fatma Muhsin OMAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
29	Mhe. Ahmad Jumbe MARIKA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
30	Mhe. Chausiku Kafuti KUYA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
31	Mhe. Omar Mcha HAMZA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
32	Mhe. Khamis Rashid KHAMIS	Hakimu wa Mkoa / Makamu Mwenyekiti wa Mahkama ya Ardhi	Mahkama Kuu - Pemba
33	Mhe. Yahya Ussi YAHYA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu - Pemba
34	Mhe. Luciano Makoye NYENGO	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu - Pemba
35	Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu - Pemba
36	Mhe. Is-Haka Ali KHAMIS	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Kuu
37	Mhe. Asya Abdalla ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
38	Mhe. Taki Abdulla HABIB	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
39	Mhe. Said Abdullah OMAR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
40	Mhe. Moh'd Amour HAJI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
41	Mhe. Zuwena Moh'd ABDULKADIR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
42	Mhe. Fatma Omar ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Kuu
43	Mhe. Moh'd Subeti KHAMIS	Hakimu wa Wilaya /Mwenyekiti - Mahkama ya Vileo	Mahkama Kuu
44	Mhe. Haji Ibrahim HAJI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
45	Mhe. Nyange Makame ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
46	Mhe. Rauhia Hassan BAKAR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
47	Mhe. Muumin Ali JUMA	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
48	Mhe. Suleiman Said SULEIMAN	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
49	Mhe. Deogratius K. KALIMI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
50	Mhe. Salum Khamis BAKAR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
51	Mhe. Ame Msaraka PINJA	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
52	Mhe. Ali Abdulrahman ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Pemba
53	Mhe. Ussi Khamis MJOMBO	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
54	Mhe. Rashid Machano MAGENDO	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
55	Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
56	Shk. Khamis Haji KHAMIS	Kadhi Mkuu	Mahkama
57	Shk. Hassan Othman NGWALI	Naibu Kadhi Mkuu / Mjumbe -Tume ya Utumishi ya Mahkama / Mjumbe wa Baraza la Ulamaa	Mahkama
58	Shk. Daud Khamis SALIM	Kadhi wa Rufaa	Mahkama - Pemba
59	Shk. Ali Zubeir MOH'D	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
60	Shk. Khamis Kassim HAJI	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
61	Shk. Iddi Said KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
62	Shk. Othman Ame CHUM	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
63	Shk. Abdulrahman Omar BAKAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
64	Shk. Abubakar Ali MOH'D	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
65	Shk. Moh'd Ramadhan KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
66	Shk. Ali Sharif MAALIM	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
67	Shk. Muhammed Adam MAKAME	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
68	Shk. Mansab Khamis OMAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
69	Shk. Masoud Said ABDALLA	Kadhi wa Wilaya	Mahkama Pemba
70	Shk. Omar Sheha KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
71	Nd. Mohamed Ali HAMAD	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
72	Mhe. Omar Mkuwi HAMZA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
73	Mhe. Johari Ali MAKAME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
74	Mhe. Hamad Ali SULEIMAN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
75	Mhe. Nazrat Suleiman SALEH	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
76	Mhe. Moh'd Ali HAJI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
77	Mhe. Khatib Juma HAJI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
78	Mhe. Suleiman Jecha ZIDI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
79	Mhe. Naseem Fakh MFAUME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
80	Mhe. Maisara Abdulla MAISARA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
81	Mhe. Abubakar Suleiman THABIT	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
82	Mhe. Amina Mohamed MAKAME		Mahkama
83	Mhe. Mwanaidi Abdalla OTHMAN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
84	Mhe. Omar Suleiman KHAMIS	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
85	Mhe. Hamad Makame NGWALI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
86	Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
87	Mhe. Nassor Suleiman NASSOR	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
88	Mhe. Hashim Kassim ABDI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
89	Mhe. Salum Khamis BAKAR	Hakimu wa Mahkama ya Wilaya	Mahkama - Pemba
90	Mhe. Maulid Hamad ALI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
91	Mhe. Neema Juma HARUSI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
92	Mhe. Salum Said TALIB	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
93	Mhe. Adam Abdalla FAKIH	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
94	Nd. Said Rajab ALI	Katibu wa Bodi	Mahkama Kuu
95	Nd. Saada Mussa SHAABAN	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Mahkama Kuu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Masoud Ali MOHAMED	Waziri /Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ' / Jimbo la Ole
2	Nd. Khalfan Shehe SALEH	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
3	Nd. Radhiya Rashid HAROUB	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
4	Nd. ACP. Sida Mohammed HIMID	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
5	Nd. Khalid Abdalla OMAR	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ
6	Nd. Idrissa Kitwana MUSTAFA	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Mjini/Maghribi - Unguja
7	Nd. Rashid Hadidi RASHID	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini -Unguja
8	Nd. Ayoub Mohamed MAHMOUD	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
9	Nd. Mattar Zahor MASOUD	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini - Pemba
10	Nd. Salama Mbarouk KHATIB	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
11	Nd. Hassan Khatib HASSAN	Mkuu wa Mkoa (Mstaafu)	Mkoa wa Mjini/Maghribi - Unguja
12	Nd. Marina Joel THOMAS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kati
13	Nd. Sadifa Juma KHAMIS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kaskazini "A"
14	Nd. Abeid Juma ALI	Mkuu wa Wilaya (Mstaafu)	Wilaya ya Maghrib "A"
15	Nd. Hamida Mussa KHAMIS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Magharibi "B"
16	CAPT. Silima Haji HAJI	Mkuu wa Wilaya (Mstaafu)	Wilaya ya Magharibi "B"
17	Nd. Rajab Ali RAJAB	Mkuu wa Wilaya (Mstaafu)	Wilaya ya Kaskazini "B"
18	Nd. Rashid Makame SHAMSI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kusini
19	Nd. Issa Juma ALI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Mkoani
20	Nd. Abdalla Rashid ALI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Chake Chake
21	Nd. Mgeni Khatib YAYHA	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Wete
22	Capt. Mohammed Mussa SEIF	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Micheweni
23	Nd. Abeid Juma ALI	Mkuu wa Wilaya (Mstaafu)	Wilaya ya Magharibi "A"
24	Nd. Idrissa Shaaban ZAHRAN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
25	Kapteni Dkt. Hamad Bakari HAMAD	Mkurugenzi Mwendeshaji / Mjumbe wa Bodi	Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
26	Nd. Ali Abdalla SAID	Mkurugenzi	Baraza la Manispaa Magharib "B"
27	Nd. Said Juma AHMADA	Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe / Mjumbe - Kamati DCU (Development Control Unit) / Mjumbe - Bodi ya Bustani ya Forodhani	Baraza la Manispaa Mjini
28	Nd. Juma Nyasa JUMA	Mkurugenzi, Idara ya Utumishi wa Uendeshaji	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
29	Dkt. Haji Salim KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
30	Nd. Abdalla Issa MGONGO	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
31	Nd. Said Salmin UFUZO	Naibu Mkurugenzi (Masuala ya Mipango Miji)	Jiji la Zanzibar
32	Nd. Kassim Mtoro ABUU	Mkurugenzi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
33	Nd. Mohamed Salum MOHAMED	Mkurugenzi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kati
34	Nd. Mussa Ali MAKAME	Mkurugenzi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini "A"
35	Nd. Makame Mwadini SILIMA	Mkurugenzi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini "B"
36	Nd. Suleiman Juma PANDU	Mkurugenzi	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
40	Nd. Haji Machano HAJI	Mwenyekiti	Bodi ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
41	Nd. Juma Kassim TINDWA	Mshauri wa Waziri (Mstaafu)	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa Serikali na Idara Maalum za SMZ
42	Nd. Said Ali HAMAD	Mwenyekiti	Tume ya Utumishi ya Idara Maalum za SMZ
43	Nd. Khatib Abdulrahman KHATIB	Meya-Mstaafu	Baraza la Manispaa Mjini
44	Commodore. Hassan Mussa MZEE	Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
45	Nd. Machano Kombo KHAMIS	Kamanda JKU	Jeshi la Kujenga Uchumi
46	Kepteni. Khamis Simba KHAMIS	Naibu Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
47	LT. Col. Mussa Mohammed SHAAME	Mkuu wa Utawala	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
48	Nd. Mohammed Mussa SEIF	Mkuu wa Kamandi	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo Pemba
49	CF. Ali Abdalla MALIMUSSY	Mkuu wa Kikosi	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
50	Capt. Hakim Makame USSI	Mkuu wa Zoni	Kikosi cha Valantia Zanzibar-Pemba
51	Kapteni Juma Hussein ALI	Mkuu wa Utawala	Kikosi cha Valantia (KVZ)
52	Kanali Ali Mtumweni HAMAD	Mkuu wa JKU	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
53	CP. Ali Abdalla ALI	Kamishna	Chuo cha Mafunzo
54	DCF Gora Haji GORA	Naibu Kamishna	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
55	DCP. Haji Hamdu OMAR	Naibu Kamishna	Chuo cha Mafunzo
56	Meja. Said Ali JUMA	Mkuu wa KVZ	Kikosi cha Valantia (KVZ)
57	Nd. Sharif Ahmada ALI	Msaidizi Kamishna wa Magezea	Chuo cha Mafunzo -Pemba
58	Nd. Saleh Mohamed JUMA	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Mjini Magharibi
59	Nd. Fatma Mohamed JUMA	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kusini - Unguja
60	Nd. Bakari Abdalla MWALIMU	Katibu wa Bodi	Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa Serikali na Idara Maalum za SMZ
61	Nd. Bakari Ali BAKARI	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
62	Nd. Omar Hassan MASOUD	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
63	Nd. Juma Abdalla HAMAD	Katibu Tawala Wilaya / Mjumbe - BAKIZA	Wilaya ya Mjini
64	Nd. Hamza Ibrahim MAHMOUD	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Magharibi "B"
65	Nd. Said Haji MRISHO	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Magharibi "A"

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
66	Nd. Makame Machano HAJI	Katibu Tawala Wilaya / Mjumbe - BAKIZA	Wilaya ya Kaskazini "B" /Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
67	Nd. Kibibi Mwinyi HASSAN	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kusini Unguja
68	Nd. Omar Abdalla JUMA	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kati Unguja
69	Nd. Mkufu Faki ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Wete
70	Nd. Miza Hassan FAKI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Mkoani - Pemba
71	Nd. Hassan Abdalla RASHID	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Micheweni
72	Nd. Khatibu Habibu ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya Ndogo Tumbatu
73	Nd. Omar Juma ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Chake Chake
74	Nd. Makame Khamis MAKAME	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya Ndogo Kojani-Pemba
75	Nd. Khatib Ali HAMDU	Mratibu	Idara Maalum za SMZ
76	Nd. Sheha Mpatte MTUMWA	Msaidizi Katibu Tawala - Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Kusini Pemba
77	Nd. Amina Simai MSARAKA	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Manispaa Mjini
78	Nd. Makame Hassan MUSSA	Msaidizi Mkurugenzi	Baraza la Mji - Kati
79	Nd. Kibibi Muhamed MBAROUK	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Elimu, Maandalizi na Msingi	Baraza la Manispaa Mjini
80	Nd. Ramadhan Mikidadi SULEIMAN	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Manispaa Mjini
81	Nd. Patima Omar USSI	Msaidizi Mkurugenzi - Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Mji Kaskazini 'B'
82	Nd. Said Soud ABDALLA	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Baraza la Manispaa Mjini
83	Nd. Mustafa Omar ABDALLA	Msaidizi Mkurugenzi Masuala ya Jamii	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
84	Nd. Mwajuma Ali ABADI	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Manispaa Mjini
85	Nd. Haji Bakari MSHENGA	Msaidizi Mkurugenzi - Miundombinu ya Kiuchumi na Kijamii	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
86	Nd. Suleiman Maulid SULEIMAN	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
87	Nd. Khadija Moh'd USSI	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maandalizi na Msingi	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
88	Nd. Amina Hussein PANDU	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
89	Nd. Haji Vuai ALI	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
90	Nd. Ali Juma MACHANO	Msaidizi Mkurugenzi - Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
91	Nd. Hassan Juma SALUM	Msaidizi Mkurugenzi-Kilimo , Maliasili na Mazingira	Baraza la Manispaa Maghrib "A"
92	Nd. Ameir Ali HAJI	Msaidizi Mkurugenzi-idara ya Mipango , Utawala na Fedha	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
93	Nd. Hassan Abbas HASSAN	Msaidizi Mkurugenzi-Elimu ya Maandalizi na Msingi	Baraza la Manispaa Maghrib "B"

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
94	Nd. Leyla Salum ALI	Msaidizi Mkurugenzi- Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
95	Nd. Abdulhakim Machano HAJI	Msaidizi Mkurugenzi- Masuala Mtambuka	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
96	Nd. Suleiman Juma MACHANO	Msaidizi Mkurugenzi- Kilimo , Maliasili na Mazingira	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
97	Nd. Juma Makame HAJI	Msaidizi Mkurugenzi- Elimu ya Maandalizi na Msingi	Baraza la Manispaa Maghrib "B"
98	Nd. Ali Wadi AME	Msaidizi Mkurugenzi Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Mji Chake Chake
99	Nd. Mohammed Abdalla OMAR	Msaidizi Mkurugenzi	Baraza la Mji Mkoani
100	Nd. Moh'd Faki SALEH	Msaidizi Mkurugenzi Huduma ya Kinga/Afya	Baraza la Mji Mkoani
101	Nd. Hassan Ali SULEIMAN	Mkuu wa Idara ya Uzalishaji	Chuo cha Mafunzo
102	Nd. Fakihi Juma KHAMIS	Msaidizi Mkurugenzi- Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
103	Nd. Maua Suleiman SAID	Msaidizi Mkurugenzi- Idara ya Mipango , Utawala na Fedha	Halmashauri Wilaya ya Kusini
104	Nd. Abdulwarith Kassim FATAWI	Msaidizi Mkurugenzi- Elimu ya Maandalizi na Msingi	Halmashauri Wilaya ya Kusini
105	Nd. Maulid Abdalla MOH'D	Msaidizi Mkurugenzi- Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Halmashauri Wilaya ya Kusini
106	Nd. Latifa Hassan ALI	Msaidizi Mkurugenzi- Mipango, Utawala na Fedha	Halmashauri Wilaya ya Kati
107	Nd. Haji Khatib HAJI	Msaidizi Mkurugenzi- Masuala Mtambuka	Halmashauri Wiaya Kusini
108	Nd. Mtwana Mohammed JUMA	Msaidizi Mkurugenzi- Kilimo	Halmashauri Wiaya Kusini
109	Nd. Khamis Ali KHAMIS	Msaidizi Mkurugenzi - Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Halmashauri Wilaya ya Kusini
110	Nd. Amina Mohamed SIMAI	Msaidizi Mkurugenzi- Huduma za Jamii	
111	Nd. Haji Jabir HAJI	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
112	Nd. Suleiman Juma MAKAME	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Mandalizi na Msingi	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
113	Nd. Andikalo Vuai MADAI	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kijamii	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
114	Nd. Himid Juma SAID	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
115	Nd. Mlenge Hassan MLENGE	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
116	Nd. Ngwali Makame HAJI	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Mji Kaskazini 'A"
117	Nd. Somoe Said MUSSA	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maandalizi na Msingi	Baraza la Mji Kati
118	Nd. Rahma Abdalla MAISARA	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Mji Kati

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
119	Nd. Simai Moh'd SIMAI	Msaidizi Mkurugenzi - Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Baraza la Mji Kati
120	Nd. Makame Kitwana MAKAME	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Mji Kati
121	Nd. Zawadi Daniel YUSSUF	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Mipango na Uratibu	Mkoa wa Mjini Magharibi
122	Nd. Ali Omar MAKAME	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Sekta za Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Mjini Magharibi
123	Nd. Sauda Machano HASSAN	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Miundombinu	Mkoa wa Mjini Magharibi
124	Nd. Abdulla Mohamed HAJI	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Utawala na Rasilimali watu	Mkoa wa Mjini Magharibi
125	Nd. Khamis Rubea BUHETI	Msaidizi Katibu Tawala - Idara ya Mipango na Uratibu	Mkoa wa Kusini - Unguja
126	Nd. Jamila Flavior MAHEMBA	Msaidizi Katibu Tawala	Mjini Magharib- Unguja
127	Nd. Ali Suleiman OTHMAN	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
128	Nd. Abdalla Makame MAKAME	Msaidizi Katibu Tawala Huduma za Jamii	Mkoa wa Kusini - Unguja
129	Nd. Omar Khamis KHEIR	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Sekta za Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Kusini - Unguja
130	Nd. Mwajuma Kitwana KHAMIS	Msaidizi Katibu Tawala Idara ya Miundombinu	Mkoa wa Kusini - Unguja
131	Nd. Fakhri Kombo FAKI	Msaidizi Katibu Tawala	Mkoa wa Kusini - Unguja
132	Nd. Ali Makame JUMA	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Mipango na Uratibu	Mkoa wa Kaskazini- Unguja
133	Nd. Mshamara Choum KOMBO	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Huduma za Jamii	Mkoa wa Kaskazini- Unguja
134	Nd. Sabri Abdi MUHOMA	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Sekta za Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Kaskazini- Unguja
135	Nd. Safia Juma AMEIR	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Miundombinu	Mkoa wa Kaskazini- Unguja
136	Nd. Miza Hassan MUSSA	Msaidizi Katibu Tawala wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu	Mkoa wa Kaskazini- Unguja
137	Nd. Ali Abdalla ALI	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Sekta za Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Kusini - Pemba
138	Nd. Haji Kipenda MCHA	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Mipango na Uratibu	Mkoa wa Kusini - Pemba
139	Nd. Haji Khamis SHEHA	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Huduma za Jamii	Mkoa wa Kusini - Pemba

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
140	Nd. Mohamed Mzee MOHAMED	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Miundombinu	Mkoa wa Kusini - Pemba
141	Nd. Fatma Ali KOMBO	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Mipango na Uratibu	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
142	Nd. Abass Kassim JUMA	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Huduma za Jamii	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
143	Nd. Shuwena Hamad ALI	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Sekta za Uchumi na Uzalishaji	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
144	Nd. Ngwali Khamis OMAR	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Miundombinu	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
145	Nd. Ali Abdalla ALI	Msaidizi Katibu Tawala wa Mkoa-Idara ya Utawala na Rasilimali watu	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
146	Nd. Tarehe Khamis HAMAD	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maandalizi na Msingi	Halmashauri Wilaya ya Micheweni
147	Nd. Mohammed Nassor SALEH	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Halmashauri Wilaya ya Micheweni
148	Nd. Hamad Othman KHAMIS	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Halmashauri Wilaya ya Micheweni
149	Nd. Hamad Rashid HILAL	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo	Halmashauri Wilaya ya Micheweni
150	Nd. Haji Kombo KALI	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maadalizi na Msingi	Baraza la Mji Mkoani
151	Nd. Omar Shehe OMAR	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Mji Mkoani
152	Nd. Abdalla Hamad KHAMIS	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Mji Mkoani
153	Nd. Makame Pandu KHAMIS	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maadalizi na Msingi	Baraza la Mji Chake Chake
154	Nd. Mohamed Ali JAPE	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya	Baraza la Mji Chake Chake
155	Nd. Tifly Mustafa NAHODA	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Baraza la Mji Chake Chake
156	Nd. Ali Makame MDUNGI	Msaidizi Mkurugenzi - Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Baraza la Mji Chake Chake - Pemba
157	Nd. Salum Zubeir MASIKU	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Mji Chake Chake
158	Nd. Saada Ali MOHAMMED	Msaidizi Mkurugenzi - Idara ya Mipango, Utawala na Fedha	Baraza la Mji Chake Chake
159	Nd. Omar Foum SHEHA	Msaidizi Mkurugenzi - Maendeleo ya Huduma za Kijamii	Baraza la Mji Wete

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
160	Nd. Ramla Omar SALEH	Msaidizi Mkurugenzi - Elimu ya Maandalizi na Msingi	Baraza la Mji Wete
161	Nd. Iddi Mohamed JUMA	Msaidizi Mkurugenzi - Huduma za Kinga na Elimu ya Afya ya Msingi	Baraza la Mji Wete
162	Nd. Suleiman Juma PANDU	Mkurugenzi	Baraza la Mji - Wilaya ya Micheweni
163	Nd. Amria Masoud SAID	Msaidizi Mkurugenzi - Masuala Mtambuka	Baraza la Mji Wete
164	Nd. Suleiman Khamis SULEIMAN	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
165	Nd. Makame Hamad SAID	Msaidizi Mkurugenzi - Kilimo, Maliasili na Mazingira	Baraza la Mji Wete
166	Nd. Mussa Moh'd ALI	Msaidizi Mkurugenzi Masuala ya Jamii	Baraza la Mji Mkoani
167	Nd. Simai Haji SIMAI	Mjumbe wa Bodi	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
168	Nd. Rahima Moh'd SALIM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
169	LCDR. Suleiman Makame MAKAME	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
170	Nd. Juma Saleh SEIF	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
171	Nd. Haji Mohamed ABUU	Mjumbe wa Bodi	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
172	Nd. Ali Amir BAKAR	Katibu wa Bodi	Kikosi cha Valantia (KVZ)
173	Nd. Ali Omar HAMDU	Mjumbe wa Bodi	Kikosi cha Valantia (KVZ)
174	SSP. Seif Maabadi MAKUNGU	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
175	Nd. Kessi Vuai WADI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
176	SP. Hassan Haji HAJI	Katibu wa Bodi	Chuo cha Mafunzo
177	Nd. Bakari Ame BAKARI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Utumishi Idara Maalum
178	Nd. Hassan Ali KOMBO	Mkuu wa Wilaya (Mstaafu)	Wilaya ya Kaskazini 'A'
179	Nd. Amour Ali MUSSA	Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Usimamizi wa Leseni	Baraza la Manispaa Magharibi 'A' / Wizara ya Bishara na Maendeleo ya Viwanda

Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Khadija Khamis RAJAB	Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
2	Nd. Sheha Mjaja JUMA	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Bodi ya Udhhibiti Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
3	Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
4	Nd. Muhidin Ali MUHIDIN	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
5	Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya UKIMWI
6	Nd. Kheriyangu Mgeni KHAMIS	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
7	Nd. Juma Abdul-rahman JUMA	Mkurugenzi	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
8	Nd. Juma Ali SIMAI	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
9	Nd. Farhat Ali MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Mazingira
10	Nd. Sihaba Iddi SAADAT	Mkurugenzi	Tume ya Ukimwi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
11	Nd. Said Ramadhan MAULID	Mkurugenzi	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
12	Nd.Issa Kheir HUSSEIN	Katibu wa Makamu wa Kwanza wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
13	Nd. Mohammed Bilal DENGGE	Mjumbe wa Bodi	Idara ya Mazingira
14	Nd. Sifuni Ali HAJI	Mjumbe	Baraza la Watu Wenye Ulemavu
15	Nd. Haidar Hashim MADEWEYA	Mwenyekiti / Mjumbe wa Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu/ Mjumbe- Baraza la Watu wenye Walemavu / Mjumbe - Bodi ya Mikopo Zanzibar	Baraza la Watu Wenye Ulemavu
16	Nd. Halima Ali MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya UKIMWI
17	Nd. Mpaji Ali MAALIM	Mjumbe	Baraza la Watu Wenye Ulemavu
18	Nd.Salim Abdalla SALIM	Mjumbe	Baraza la Taifa la Watu weye Ulemavu
19	Nd.Sifuni Ali HAJI	Mjumbe	Baraza la Watu Wenye Ulemavu
20	Nd. Hamza Mkuwi HAMZA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Tume ya UKIMWI
21	CP. Mohammed Haji HASSAN	Mjumbe (Kamishna wa Polisi - Zanzibar)	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
22	Nd. Nassra Seif ABDALLAH	Katibu wa Bodi	Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais
23	Nd. Issa Bandar AMEIR	Katibu wa Bodi	Tume ya Ukimwi
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe.Dkt. Khalid Salum MOHAMED	Waziri / Mjumbe wa BLW	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais, Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi/ Jimbo la Donge
2	Mhe. Mohamed Aboud MOHAMED	Waziri (Mstaafu)	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3	Nd. Thabit Idarous FAINA	Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais, Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi
4	Nd. Shaaban Seif MOHAMED	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
5	Nd. Abdulla Hassan MITAWI	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
6	Nd. Iddi Jega BAKARI	Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
7	Dkt. Suleiman Haji SULEIMAN	Naibu Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
8	Nd. Sharifa Barki JUMA	Naibu Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
9	Nd. Muhammed Ali ABDALLA	Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
10	Nd. Sharifa Abeid SALUM	Naibu Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais (Mstaafu)	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
11	Nd. Ali Salim ALI	Afisa Mdamini	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais Pemba
12	Mhe. Hamid Mahmoud HAMID	Mwenyekiti	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
13	Nd. Mabruki Jabu MAKAME	Makamu Mwenyekiti	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
14	Nd. Feteah Saad MGENI	Kamishna / Mjumbe wa Bodi - ZAWA / Mjumbe - Baraza la Watumiaji wa Huduma za Maji na Nishati	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
15	Nd. Jokha Khamis MAKAME	Kamishna / Mjumbe wa Tume ya Utumishi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
16	Nd. Makame Juma PANDU	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
17	Dkt. Kombo Khamis HASSAN	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
18	Nd. Makame Khatibu MAKAME	Mkurugenzi Mtendaji	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
19	Nd. Riziki Daniel YUSSUF	Mkurugenzi	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
20	Nd. Mwanakombo Machano ABUU	Mkuu wa Kurugenzi za Mifumo ya Uchaguzi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
21	Nd. Juma Sanifu SHEHA	Mkurugenzi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
22	Nd. Haji Hamza KHAMIS	Mkurugenzi - Utawala na Rasilimali Watu	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevywa
23	Nd. Ameir Makame USSI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
24	Nd. Khalid Bakari AMRAN	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
25	Nd. Haji Ame HAJI	Mkurugenzi - Utawala	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
26	Nd. Idrisa Haji JECHA	Mkurugenzi (Mstaafu) Mjumbe - Chuo cha Uandishi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
27	Nd. Haji Faki HAMDUNI	Mkurugenzi - Operesheni na Ufundi	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
28	Nd. Issa Mlingoti ALLY	Mratibu Mkuu	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ Dar - es - Salaam
29	Nd. Saadun Ahmed KHAMIS	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
30	Nd. Biubwa Amour MOHAMMED	Msaidizi Makamu wa Pili wa Rais -Mstaafu- Huduma za Jamii	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
31	Nd. Mohamed Ameir MUOMBWA	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - Uandishi wa Hotuba	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
32	Nd. Othman Khamis AME	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - Mwandishi wa Habari	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
33	Nd. Rehema Abdulrahman MWINYI	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - Mambo ya Uchumi	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
34	Nd. Vuai Ali VUAI	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - Siasa	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais
35	Nd. Amran Masoud AMRAN	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais-Mstaafu	Ofisi ya Faragha ya Makamu wa Pili wa Rais-Pemba
36	Nd. Mwanaisha Shamte MZEE	Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
37	Nd. Khalfan Shehe SALEH	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Uchapaji wa Serikali
38	Nd. Siajabu Suleiman PANDU	Mkurugenzi - Utawala na Rasilimali Watu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
39	Nd. Hafidh Ali MOHAMED	Mratibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi Zanzibar-Pemba
40	Nd. Mwinyi Othman JUMA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
41	Nd. Yahya Daniel YUSSUF	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
42	Nd. Mossi Mohamed ABDALLA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais, Sera, Uratibu na Baraza la Wawakilishi
43	Nd. Maryam Bakar ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
Baraza la Wawakilishi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Zubeir Ali MAULID	Spika wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
2	Mhe. Mgeni Hassan JUMA	Naibu Spika	Baraza la Wawakilishi/Viti Maalum
3	Mhe. Abdalla Abasi WADI	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Nungwi
4	Mhe. Ali Abdulghullam HUSSEIN	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Jangómbe
5	Mhe. Ali Suleiman AMEIR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Pangawe
6	Mhe. Ameir Abdalla AMEIR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mwanakwerekwe
7	Mhe. Asha Abdalla MUSSA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mahonda
8	Mhe. Anna Athanas PAUL	Mjumbe wa BLW	Uteuzi wa Rais
9	Mhe. Aza Januar JOSEPH	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
10	Mhe. Bahati Khamis KOMBO	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Chambani
11	Mhe. Bakar Hamad BAKAR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Wawi
12	Mhe. Bihindi Hamad KHAMIS	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
13	Mhe. Fatma Ramadhan MOHAMED	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
14	Mhe. Haji Omar KHEIR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Tumbatu
15	Mhe. Haji Shaaban WAZIR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Uzini
16	Mhe. Hamza Hassan JUMA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kwa Mtipura
17	Mhe. Harusi Said SULEIMAN	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Wete
18	Mhe. Hassan Khamis HAFIDH	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Welezo
19	Mhe. Hudhaima Mbarak TAHIR	Mjumbe wa BLW	viti Maalum
20	Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mtoni
21	Mhe. Issa Haji USSI	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Chwaka
22	Mhe. Juma Makungu JUMA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kijini
23	Mhe. Juma Ali KHATIB	Mjumbe wa BLW	Uteuzi wa Rais
24	Mhe. Machano Othman SAID	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mfenesini
25	Mhe. Maryam Thani JUMA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Gando
26	Mhe. Mihayo Juma SULEIMAN	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mwera
27	Mhe. Miraji Khamis MUSSA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Chumbuni
28	Mhe. Mohamed Mgaza JECHA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mtambile
29	Mhe. Mohamed Ahmada SALUM	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Malindi
30	Mhe. Mtumwa Peva YUSSUF	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Bubwini
31	Mhe. Mussa Foum MUSSA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kiwani
32	Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Dimani
33	Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
34	Mhe. Mwantatu Mbarak KHAMIS	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
35	Mhe. Mwajuma Kassim MAKAME	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
36	Mhe. Nadir Abdul-latif YUSSUF	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Chaani
37	Mhe. Nassor Salim ALI	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kikwajuni
38	Mhe. Panya Ali ABDALLA	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
39	Mhe. Rukia Omar RAMADHAN	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Amani
40	Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
41	Mhe. Saada Salum MKUYA	Mjumbe wa BLW	Uteuzi wa Rais
42	Mhe. Sulubu Kidongo AMOUR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mkwajuni
43	Mhe. Sabiha Filfil THANI	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
44	Mhe. Said Saleh SALIM	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Tumbwe
45	Mhe. Salha Mohammed MWINYIJUMA	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
46	Mhe. Salma Mussa BILAL	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
47	Mhe. Suleiman Makame ALI	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Ziwani
48	Mhe. Suleiman Haroub SULEIMAN	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kiembesamaki
49	Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
50	Mhe. Shamata Shaame KHAMIS	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Micheweni
51	Mhe. Shaib Hassan KADUARA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Chake-Chake
52	Mhe. Yahya Rashid ABDULLA	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Kwahani
53	Mhe. Yussuf Hassan IDDI	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Fuoni
54	Mhe.Said Saleh SALIM	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Tumble
55	Mhe. Zaina Abdalla SALUM	Mjumbe wa BLW	Viti Maalum
56	Mhe. Habib Ali MUHAMED	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Mtambwe
57	Mhe. Zawadi Amur NASSOR	Mjumbe wa BLW	Jimbo la Konde
58	Mhe. Omar Said SHAABAN	Mjumbe wa BLW	Uteuzi wa Rais
60	Mhe. Ramadhan Hamza CHANDE	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
61	Nd.Khadija Omar KIBANO	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
62	Nd. Ali Suleiman ALI	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
63	Mhe. Shehe Hamad MATTAR	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Jimbo la Mgogoni
64	Mhe. Hidaya Ali MAKAME	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Viti Maalum
65	Mhe. Jaku Hashim AYOUB	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Jimbo la Paje
66	Mhe. Zulfa Mmaka JUMA	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Viti Maalum
67	Mhe.Rashid Ali JUMA	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Jimbo la Amani
68	Mhe. Omar Seif ABEID	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
69	Mhe. Tatu Mohamed USI	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
70	Mhe. Ali Khamis BAKAR	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
71	Mhe. Mussa Ali MUSSA	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
72	Mhe. Makame Said JUMA	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Baraza la Wawakilishi
73	Mhe. Wanu Hafidh AMEIR	Mjumbe wa BLW (Mstaafu)	Viti Maalum
74	Nd. Raya Issa MSELLEM	Katibu wa Baraza / Mjumbe - Tume ya Utumishi wa Mahkama	Baraza la Wawakilishi
75	Nd. Ramadhan Khamis MASOUD	Mdhamini	Baraza la Wawakilishi-PEMBA
76	Nd. Nasra Awadh SALMIN	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
77	Nd. Mohammed Said MOHAMMED	Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
78	Nd. Khatib Haji KHALID	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utumishi BLW
79	Nd. Khadija Ahmed OMAR	Mjumbe	Tume ya Utumishi BLW
80	Nd. Mahmoud Ahmada HAJI	Katibu	Tume ya Utumishi BLW
81	Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
82	Nd. Abdalla Ali SHAURI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Rahma Kassim ALI	Waziri / Mjumbe BLW	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi/ Uteuzi wa Rais
2	Mhe. Dkt. Sira Ubwa MWAMBOYA	Waziri (Mstaafu)	'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
3	Nd. Amour Hamil BAKARI	Katibu Mkuu	'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
4	Nd. Mustafa Aboud JUMBE	Katibu Mkuu (Mstaafu)	'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
5	Nd. Shomari Omar SHOMARI	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	'Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
6	Nd. Zaina Ibrahim MWALUKUTWA	Mkurugenzi (Mstaafu)	Mamlaka ya Viwanja wa Ndege
7	Nd. Ramadhan Hussein ALI	Mkurugenzi Fedha na Utawala	Mamlaka ya Usafiri wa Bahari (ZMA)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
8	Nd. Rajab Ali MUSSA	Meneja	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege-Pemba
9	Nd. Ilyas Abass KHAMIS	Mkuu wa Kitengo cha Mapato	Shirika la Bandari
10	Nd. Khatib Mohammed KHATIB	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
11	Nd. Msilimiwa Iddi JUMA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Usafiri Baharini
12	Nd. Nahaat Mohamed MAHFOUDH	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Bandari Zanzibar
13	Nd. Haji Ali ZUBEIR	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Usafiri wa Barabarani
14	Nd. Shukuru Awadh SULEIMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Mkonga wa Mawasilano wa Zanzibar
15	Nd. Hussein Abdi HASSAN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
16	Nd. Salum Ahmada VUAI	Mkurugenzi (Mstaafu)	Shirika la Meli Zanzibar
17	Kapteni Juma Haji JUMA	Naibu Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - Tume ya Utumishi - Vikosi	Shirika la Bandari Zanzibar
18	Dkt. Mzee Suleiman MNDEWA	Mkurugenzi / Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Serikali Mtandao/ Mjumbe - Bodi ya Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii	Idara ya Mawasiliano - ICT
19	Nd. Jabir Sheha AMOUR	Mkurugenzi - Mipango	Shirika la Meli
20	Nd. Suleiman Kinoo KIROBO	Mkurugenzi - Mstaafu / Mjumbe	Idara ya Usafiri na Leseni / Bodi ya Usafiri Barabarani
21	Nd. Mohammed Ali AHMED	Mkurugenzi Fedha/Mjumbe wa Bodi - Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana	Shirika la Bandari
22	Nd. Zaid Ramadhan TAUFIK	Mkurugenzi	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
23	Nd. Bimkubwa Abdi NASSIB	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
24	Nd. Hamad Ahmed BAUCHA	Afisa Mdhmini	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji - Pemba
25	Nd. Haji Makame HAJI	Meneja - Uendeshaji	Mamlaka ya Viwanja wa Ndege
26	Nd. Fadhil Juma ALI	Meneja/Kaimu Mkurugenzi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege-Pemba
27	Nd. Fauzia Sindi HASSAN	Naibu Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Barabara
28	Nd. Sheikha Ahmed MOHAMED	Naibu Mkurugenzi Mwendeshaji	Shirika la Meli na Uwakala
29	Nd. Muadh Mzee RAJAB	Mkurugenzi wa Uwakala	Shirika la Meli
30	Nd. Muhidin Talib ABDULLA	Mkurugenzi Fedha na Utawala	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
31	Nd. Nawal Seif KASSIM	Mkurugezi Fedha	Shirika la Meli Zanzibar
32	Nd. Juma Saleh JUMA	Mkurugenzi wa Ufundi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
33	Nd. Ahmed Ali SAID	Mkuu wa Usalama wa Anga	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
34	Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN	Meneja - Uhandisi na Ufuatiliaji	Mfuko wa Barabara
35	Nd. Mtoro Almas ALI	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Usafiri wa Barabarani

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
36	Nd. Hamdan Omar MAKAME	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Zanzibar
37	Nd. Muhsin Muhammad ALI	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi ya Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
38	Nd. Haji Ali HAJI	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Wakala wa Mkonga wa Mawasiliano wa Zanzibar
39	Nd. Mohamed Suleiman ZIDI	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Wakala wa Barabara
40	Nd. Said Shaaban OMAR	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
41	Nd. Abdi Omar MAALIM	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Meli Zanzibar
42	Nd. Khalfan Ameir MAKAME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Barabara
43	Nd. Ali Muhammed SHOKA	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Bandari Zanzibar
44	Nd. Khalifa Othman JUMA	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Bandari Zanzibar
45	Nd. Ali Omar ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Bandari Zanzibar
46	Balozi Ramadhan Muombwa MWINYI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Bandari Zanzibar
47	Nd. Asya Mohammed AHMED	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
48	Nd. Amina Maulid ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Bandari
49	Nd. Awena Rajab MOH'D	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
50	Nd. Mwantano Saleh ABDALLAH	Mjumbe wa Bodi ya zabuni	Bodi ya wakurugenzi ya mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
51	Nd. Ali Mbarawa KOMBO	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi ZMA
52	Nd. Juma Ramadhan JUMA	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Meli
53	Nd. Mbaruku Suleiman OTHMAN	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Barabara
54	Nd. Ali Said ALI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
55	Nd. Saleh Mohamed SALEH	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
56	Nd. Seif Abdalla JUMA	Mkurugenzi Mipango	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
57	Nd. Rashad Mohammed KHAMIS	Katibu wa Bodi	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
58	Nd. Ramadhani Ali SHAALI	Katibu wa Bodi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
59	Nd. Ali Rashid ALI	Katibu wa Bodi	Shirika la Meli
60	Nd. Hamid Haji MACHANO	Katibu wa Bodi	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji
61	Nd. Salim Abdalla MAKAME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Usafiri wa Bahari (ZMA)
62	Nd. Karim Suleiman AHMADA	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mfuko wa Barabara
63	Nd. Slim Said ABDALLAH	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Simai Mohammed SAID	Waziri / Mjumbe BLW	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali / Jimbo la Tunguu
2	Nd. Ali Khamis JUMA	Katibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3	Dkt. Idrissa Muslim HIJA	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4	Nd. Abdulla Mzee ABDULLA	Naibu Katibu Mkuu -Utawala (Mstaafu)	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
5	Nd. Madina Mjaka MWINYI	Naibu Katibu Mkuu -Taaluma (Mstaafu)	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Dkt. Zakia Mohammed ABUBAKAR	Makamu Mkuu Wa Chuo/ Mwenyekiti / Mjumbe - Baraza la Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknologia	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)/ Bodi ya Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
7	Dkt. Ali Makame USSI	Naibu Makamu Mkuu wa Chuo (Taaluma) / Mwenyekiti- Bodi ya Wakurugenzi ya Taasisi ya Utafiti wa Uvuvi/ Mjumbe	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA) / Bodi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu / Baraza la Chuo - SUZA
8	Dr. Haroun Ayoub MAALIM	Naibu Makamu Mkuu wa Chuo (Mipango, Fedha na Utawala) / Mjumbe wa Baraza la Chuo - SUZA / Mjumbe - Bodi ya Mikopo Zanzibar	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
9	Nd. Bakari Ali SILIMA	Mkurugenzi Mtendaji / Mjumbe -SMIDA	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
10	Nd. Khalid Masoud WAZIR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
11	Nd. Mashavu Ahmada FAKIH	Mkurugenzi	Elimu Mbadala na Watu Wazima
12	Nd. Zubeir Juma KHAMIS	Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu Zanzibar	Baraza la Mitihani Zanzibar
13	Nd. Sichana Haji FOUM	Mkurugenzi / Katibu wa Bodi	Bodi ya Huduma za Maktaba
14	Nd. Safia Ali RIJAL	Mkurugenzi / Mjumbe - BASSFU - Mstaafu	Idara ya Elimu Maandalizi na Msingi / Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
15	Dkt. Mustafa Ali GARU	Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknologia	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
16	Nd. Iddi Khamis HAJI	Mkurugenzi / Mjumbe wa Baraza la Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia (KIST)	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
17	Nd. Suleiman Yahya AME	Mkurugenzi / Mjumbe wa Baraza la Mitihani la Zanzibar / Mjumbe - Bodi ya Huduma za Maktaba / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu Zanzibar	Taasisi ya Elimu Zanzibar
18	Nd. Abdalla Ibrahim ALI	Mkurugenzi	Taasisi ya Elimu Zanzibar
19	Nd. Hassan Khairallah TAWAKAL	Mkurugenzi	Idara ya Michezo na Utamaduni
20	Nd. Omar Ali OMAR	Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Chuo - SUZA/ Mwenyekiti - Kamati ya Ukaguzi wa Hesabu za ndani Wizara na SUZA/ Mwenyekiti - Kamati ya Rufaa ya Wanafunzi SUZA	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21	Nd. Maimuna Fadhil ABASS	Mkurugenzi	Idara ya Mafunzo ya Ualimu
22	Nd. Patima Khamis Rajab	Mkurugenzi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
23	Nd. Asya Iddi ISSA	Mkurugenzi - Mjumbe wa Baraza la Mitihani la Zanzibar	Idara ya Elimu Sekondari
24	Nd. Mohamed Nassor SALIM	Afisa Mdamini	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
25	Nd. Mohamed Hindi MOH'D	Mkurugenzi Fedha	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar(SUZA)
26	Nd. Yahya Idris ABDULWAKIL	Mwenyekiti	Bodi ya Huduma za Maktaba
27	Nd. Hamid Rajab JUMA	Mwenyekiti	Baraza la Mitihani Zanzibar
28	Dkt. Asha Mhene HAMAD	Mkuu wa Skuli ya Kiswahili na Lugha za Kigeni (SKULIKI)	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
29	Nd. Sultan Muhamed MUGHEIRY	Mwenyekiti -Mstaafu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
30	Dkt. Aley Soud NASSOR	Mkuu wa Skuli ya Utalii	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
31	Nd. Mohamed Abdulrahman SHEHE	Mratibu	Baraza la Mitihani
32	Nd. Ali Aboud MZEE	Mjumbe wa Baraza	Chuo Kikuu cha Taifa (SUZA)
33	Nd. Mussa Omar TAFURWA	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Mitihani Zanzibar
34	Nd. Ghaytha Gharib MASOUD	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
35	Nd. Latifa Salmin UFUZO	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
36	Nd. Haji Kali HAJI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Huduma za Maktaba
37	Nd. Salma Haji SAADAT	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar- SUZA / Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu ya Zanzibar
38	Nd. Salah Salim SALAHI	Mjumbe - Mamlaka ya Mafunzo ya Amali / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Masuala ya Mishahara / Makamu Mwenyekiti - Jumuiya ya Waajiri	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali / Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia na Watoto
39	Nd. Mary Mtumwa KHATIB	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia - KIST
40	Nd. Kombo Sheha HAJI	Mkurugenzi (Mafunzo)-Mstaafu / Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
41	Nd. Aboud Iddi KHAMIS	Meneja Mikopo	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
42	Nd. Asha Ramadhan HAJI	Meneja (Utawala na Rasilimali Watu)	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
43	Nd. Khadija Siku ALMASI	Mjumbe - Mwakilishi wa Wanafunzi wa Elimu ya juu Wanaonufaika na Mikopo - Mstaafu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
44	Nd. Omar Said ALI	Mkurugenzi wa TEHAMA katika Elimu	Idara ya TEHAMA
45	Nd. Ameir Mohammed MAKAME	Mjumbe wa Baraza la Chuo	Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA
46	Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI	Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Mitihani Zanzibar / Mjumbe - Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu Zanzibar	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
47	Nd. Khamis Adam KHAMIS	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
48	Nd. Mahfoudha Abdalla ABDULKADIR	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Huduma za Maktaba
49	Dkt. Salum Seif SALUM	Mwenyekiti /Mhadhiri Mkuu wa Skuli ya Afya	Baraza la Wataalam wa Maabara za Masuala ya Afya/Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
50	Dkt. Iddi Salum HAJI	Mkuu wa Skuli ya Biashara	Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
51	Nd. Tawhida Mohamed HUSSEIN	Mjumbe wa Bodi	Tasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
52	Nd. Ali Makame HAMAD	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Mitihani Zanzibar
53	Nd. Charles Augustine LUBEGA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu Zanzibar
54	Nd. Mundhir Nassor GHARIB	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
55	Nd. Mohamed Khamis KOMBO	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Huduma za Maktaba
56	Nd. Zuhura Salim RASHID	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
57	Nd. Abdul Ali JUMA	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
58	Nd. Mzee Hassan IBRAHIM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Maudline Cyrus CASTICO	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto
2	Nd. Abeida Rashid ABDALLA	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
3	Nd. Asha Ali ABDULLA	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Afya
4	Nd. Halima Maulid SALUM	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Afya
5	Dkt. Jamala Adam TAIB	Mkurugenzi Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Afya
6	Dkt. Mayasa Salum ALLY	Mkurugenzi Mkuu / Mwenyekiti - Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi/Baraza la Tiba Asili na Tiba Mbadala	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
7	Dkt. Ali Salim ALI	Mkurugenzi Mtendaji (Mstaafu)	Hospitali ya Mnazi Mmoja
8	Dkt. Burhani Othman SIMAI	Mkurugenzi Mtendaji / Mjumbe - Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi / Mjumbe - Taasisi ya Viwango (ZBS) / Mjumbe -	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
9	Nd. Nasima Haji CHUM	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi BASSFU	Idara ya Jinsia na Watoto
10	Nd. Ameir Haji SHEHA	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - Mamlaka ya Mafunzo ya Amali (VTA) / Mjumbe - SMIDA	Idara ya Uwezeshaji
11	Nd. Abubakar Khamis HAMAD	Mkurugenzi Msaidizi - Utawala na Uendeshaji	Wizara ya Afya
12	Dkt. Marijani Lodislous MSAFIRI	Mkurugenzi	Huduma za Uchunguzi - Mnazi Mmoja
13	Nd. Ramadhan Khamis JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14	Nd. Salama Kassim KHAMIS	Mkurugenzi	Hospitali ya Mnazi Mmoja
15	Nd. Mathna Kassim MARINE	Mkurugenzi - Huduma za Ufundi	Hospitali ya Mnazi Mmoja

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
16	Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA	Mkurugenzi Kinga na Elimu ya Afya / Mjumbe - Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Afya (ZAHRI)	Wizara ya Afya
17	Dkt. Juma Salum MBWANA	Mkurugenzi wa Tiba / Mjumbe - Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Afya (ZAHRI)	Wizara ya Afya
18	Nd. Wahida Maabad MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Ustawi wa Jamii
19	Nd. Mwinyi Issa MSELLEM	Mkurugenzi	Mafunzo na Utafiti wa Hospital ya Mnazi Mmoja
20	Nd. Zahran Ali HAMAD	Mkurugenzi	Bohari Kuu ya Dawa
21	Nd. Amour Ali ABDALLA	Mkurugenzi - Utawala na Rasilimali Watu	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
22	Nd. Nadir Khatib HASSAN	Mkurugenzi- Idara ya Maabara	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
23	Nd. Abdul-aziz Shaibu MOHAMED	Mkurugenzi-Huduma za Wakala	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
24	Nd. Khamis Ali OMAR	Mkurugenzi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
25	Nd.Nassir Salum BUHET	Mkurugenzi	Wakala wa Chakula na Dawa-Pemba
26	Nd. Shadya Shaaban SEIF	Afisa Mdhamini	Wizara ya Afya
27	Dkt. Semeni Shaaban MOH'D	Mrajis	Baraza la Madaktari
28	Nd. Vuai Kombo HAJI	Mrajis	Baraza la Wauguzi na Wakunga
29	Nd. Ahmed Suleiman SAID	Mrajis	Baraza la Maafisa wa Afya
30	Nd. Fatma Mohammed RASHID	Mrajis	Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri
31	Nd. Salum Said ALI	Mrajis	Baraza la Wataalamu wa Maabara za Afya
32	Nd.Yakoub Moh'd SHOKA	Msaidizi Mrajis	Bodi ya Hospital Binafsi-Pemba
33	Nd. Khamis Makame HAJI	Naibu Mrajis	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
34	Nd. Hassan Ame MAKAME	Meneja Fedha	Hospitali ya Mnazi Mmoja
35	Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI	Mshauri wa Waziri-Mstaafu / Mwenyekiti wa Bodi ya Taasisi ya Utafiti ya Afya (ZAHRI)	Wizara ya Afya
36	Dkt. Ali Omar HAMDU	Daktari Dhamana Makunduchi - Mstaafu	Hospital ya Makunduchi
37	Nd. Mwanakhamis Said HASSUNI	Muuguzi Mkuu	Hospitali ya Makunduchi
38	Dkt. Habib Ali SHARIFF	Mfamasia Mkuu - Mjumbe wa Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi / Mjumbe - Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Afya / Mjumbe - Baraza la Tiba Asilia	Idara ya Mfamasia Mkuu wa Serikali
39	Dkt. Slim Rashid JUMA	Mkemia Mkuu	Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
40	Mhe. Masauni Yussuf MASAUNI	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
41	Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
42	Dkt. Haji Mwevura HAJI	Mwenyekiti / Mjumbe Bodi ya Taasisi ya Utafiti wa Afya (ZAHRI)	Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
43	Dkt. Amina Abdulkadir ALI	Mwenyekiti / Mjumbe - Baraza la Chuo SUZA	Baraza la Wauguzi na Wakunga
44	Nd. Bakari Juma OMAR	Mjumbe	Bodi ya Ushauri ya Hospitali Binafsi
45	Nd. Mussa Rashid MUSSA	Muuguzi Mkuu	Baraza la Wauguzi na Wakunga
46	Nd. Zainab Khamis KIBWANA	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
47	Nd. Ramadhan Omar MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Wauguzi na Wakunga / Shirika la Utangazaji (ZBC)
48	Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
49	Nd. Mwanaisha Juma FAKIH	Mjumbe	Baraza la Wauguzi na Wakunga, Pemba
50	Nd. Ahmed Saleh MBAROUK	Mjumbe wa Bodi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
51	Nd. Fatma Mtumweni MAKAME	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Madaktari
52	Nd. Salum Khamis SALUM	Mjumbe wa Baraza	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
53	Nd. Alama Mussa JUMAANE	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
54	Nd. Abdalla Mtumwa OMAR	Afisa Fedha na Utawala	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
55	Nd. Khadija Abdalla ABASS	Katibu wa Bodi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
56	Nd. Bimkubwa Bayesh ABDALLA	Katibu wa Bodi	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
57	Nd. Attiye Juma SHAAME	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
58	Nd. Ali Mussa ALI	Katibu wa Bodi	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia na Watoto.
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi / Eneo
1	Mhe. Tabia Maulid MWITA	Waziri/Mjumbe wa BLW	'Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo/ Uteuzi wa Rais
2	Mhe. Lulu Msham ABDULLA	Naibu Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo
3	Nd. Fatma Hamad RAJAB	Katibu Mkuu	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
4	Nd. Khamis Abdulla SAID	Naibu Katibu Mkuu/Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo/Taasisi ya Elimu Zanzibar
5	Nd. Omar Hassan OMAR	Katibu Mkuu (Mstaafu)	'Wizara ya Vijana, Utamaduni, Saanaa na Michezo
6	Nd. Suleiman Pandu KWELEZA	Katibu Mtendaji	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
7	Dkt. Saleh Yussuf MNEMO	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu) - Masuala ya Habari	'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
8	Dkt. Amina Ameir ISSA	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu) - Masuala ya Utalii na Mambo ya Kale	'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale
9	Nd. Omar Said AMEIR	Katibu Mtendaji	Tume ya Utangazaji
10	Nd. Mwanahija Ali JUMA	Katibu Mtendaji	Baraza la Kiswahili
11	Nd. Khamis Faraji ABDALLA	Katibu Mtendaji	Baraza la Vijana
12	Dkt. Omar Abdalla ADAM	Katibu Mtendaji /Mjumbe - BAKIZA / Mjumbe - Bodi ya Afisi ya Hakimiliki / Mjumbe - BASSFU	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni / Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
13	Nd. Abdalla Mwinyi KHAMIS	Mshauri wa Waziri - Mstaafu/ Mwenyekiti	Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale/ Bodi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
14	Nd. Chande Omar OMAR	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Chuo cha Uandishi wa Habari / Mjumbe - Bodi ya Afisi ya Usimamizi wa Hakimiliki	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
15	Nd. Salum Kitwana SURURU	Mkurugenzi	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
16	Nd. Salum Suleiman SALUM	Mkurugenzi	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
17	Dkt. Juma Mohamed SALUM	Mkurugenzi	Idara ya Habari Maelezo
18	Nd. Saumu Ali SAID	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
19	Nd. Mwanaidi Mohamed ALI	Mkurugenzi / Mjumbe - BASSFU	Idara ya Maendeleo ya Vijana
20	Nd. Mtumwa Khatib AMEIR	Afisa Mtendaji na Msimamizi Mkuu wa Hakimiliki / Katibu wa Bodi	Afisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
21	Nd. Yussuf Khamis YUSSUF	Mhariri Mtendaji / Katibu - Bodi ya Shirika la Magazeti	Shirika la Magazeti ya Serikali
22	Nd. Imane Duwe OSMOND	Mkuu wa Chuo	Chuo cha Uandishi wa Habari
23	Nd. Khamis Mbeto KHAMIS	Kamishna	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
24	Nd. Sharifa Khamis SALIM	Kamishna	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
25	Nd. Shamoun Hashim ALI	Kamishna - Idara ya Utamaduni na Sanaa	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni (BASSFU)
26	Nd. Hassan Mohamed SULEIMAN	Mrajis	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
27	Nd. Sheikha Haji DAU	Mrajis	Tume ya Utangazaji
28	Nd. Nasra Mohammed HILAL	Mwenyekiti	Tume ya Utangazaji
29	Nd. Yussuf Omar CHUNDA	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri ya Usajili ya Magazeti na Vijarida
30	Nd. Ali Saleh MWINYIKAI	Mwenyekiti	Bodi ya Shirika la Magazeti ya Serikali
31	Nd. Mahfoudha Alley HAMID	Mwenyekiti	Bodi ya Shirika la Utangazaji la Zanzibar (ZBC)
32	Nd. Pereira Ame SILIMA	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
33	Nd. Mariam Mohammed HAMDANI	Mwenyekiti	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
34	Nd. Mohammed Seif KHATIB	Mwenyekiti	Baraza la Kiswahili la Zanzibar
35	Nd. Gulam Abdulla RASHID	Mwenyekiti	Baraza la Michezo
36	Nd. Iddi Suleiman SUWEDI	Mwenyekiti wa Bodi	Ofisi wa Msimamizi wa Hakimiliki
37	Nd. Amina Ali KHAMIS	Makamu Mwenyekiti wa Bodi	Baraza la Kiswahili
38	Nd. Mtumwa Said SANDAL	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utangazaji
39	Nd. Ibrahim Khamasi JUMA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
40	Nd. Khalfan Shekhe SALEH	Mkurugenzi Mtendaji,	Wakala wa Serikali wa Uchapaji Zanzibar
41	Nd. Mbweni Ame MUSSA	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
42	Nd. Sharfani Twaha MUSTAFA	Mjumbe	Baraza la Kiswahili
43	Nd. Ameir Kitwana KARIBU	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
44	Nd. Abubakar Hussein FADHIL	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
45	Dkt. Zainab Ali IDDI	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
46	Nd. Abubakar Hussein FADHIL	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
47	Nd. Masoud Nassor MOHAMMED	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kiswahili
48	Nd. Omar Hassan ALI	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na
49	Nd. Mwandawa Khamis MOHAMED	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
50	Nd. Omar Abdalla ADAM	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na Utamaduni (BASSFU) / Baraza la Kiswahili
51	Nd. Mussa Makame DERE	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Vijana
52	Nd. Juma Suleiman N'HUNGA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Msimamizi wa Hakimiliki
53	Nd. Chai Ali MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki / Bodi ya Shirika la Meli / Bodi ya Ushauri wa Taasisi ya Elimu Zanzibar
54	Nd. Daniel Kwilemba KWIYEYA	Mjumbe	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
55	Nd. Mussa Ahmed TWALIB	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)

Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Balozi Amina Salum ALI	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Biashara na Viwanda
2	Nd. Juma Hassan JUMA	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Biashara na Viwanda
3	Nd. Rashid Ali SALIM	Katibu Mtendaji / Mjumbe - Bodi ya Usimamizi wa Hakimiliki	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni (WBV)
4	Nd. Bakar Haji BAKAR	Katibu Mtendaji	Baraza la Biashara la Zanzibar
5	Nd. Moza Rajab BARAKA	Katibu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
6	Nd. Rahima Ali BAKARI	Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
7	Nd. Abdulhamid Idrisa HAJI	Mkurugenzi Mkuu	Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
8	Nd. Mohammed Jaffar JUMANNE	Mkurugenzi Mkuu	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara Zanzibar

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
9	Nd. Abdulhamid Idrisa HAJI	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Bodi ya Mamlaka ya Mafunzo ya Amali	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
10	Nd. Mariam Mliwa JECHA	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
11	Nd. Mohammed Mwalim SIMAI	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Vipimo
12	Dkt. Said Seif MZEE	Mkurugenzi Muendeshaji /Mjumbe wa Bodi ZAFICO	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC) / Wizara ya Kilimo, Maliasili na Uvuvi
13	Nd. Ali Suleiman MUSSA	Mkurugenzi	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
14	Nd. Nana Rowland MWANJISI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
15	Nd. Said Suleiman SEIF	Mkurugenzi- Rasilimali Watu na Utawala	Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
16	Dkt. Abdulla Rashid ABDULLA	Mkurugenzi / Mwenyekiti- Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)	Idara ya Maendeleo ya Viwanda
17	Nd. Shadida Ali SALEH	Mkurugenzi	Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
18	Nd. Msim Mwinyi RAMADHAN	Mkurugenzi - Udhubiti Ubora(Quality Assurance)	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
19	Nd. Hairu Ali MOSSI	Mkurugenzi	Wizara ya Biashara na Viwanda
20	Dkt. Muhammed Suleiman KHATIB	Mkurugenzi - Mstaafu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
21	Nd. Hafsa Ali SLIM	Mkurugenzi	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
22	Nd. Nassra Suleiman ABDALLA	Mkurugenzi -Huduma	Shirika la Viwango (ZBS)
23	Nd.Suleiman Ali SULEIMAN	Mkurugenzi Utumishi na Uendeshaji	Shirika la Biashara la Zanzibar
24	Nd. Kassim Seif ALI	Mkurugenzi / Mjumbe - Tume ya Ushindani Halali wa Biashara	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
25	Nd. Salum Said SALUM	Mkurugenzi Dhamana	Taasisi ya Viwango Zanzibar-Pemba
26	Nd. Ali Suleiman ABEID	Afisa Mdhamini	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
27	Nd. Abdullah Ali USSI	Afisa Mdhamini	Shirika la Biashara la zanzibar -Pemba
28	Nd. Salum Abdulla KIBE	Meneja Tawi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
29	Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI	Mwenyekiti wa Bodi/Mjumbe BLW (Mstaafu)	Shirika la Biashara la Taifa/BLW
30	Nd. Fatma Gharib HAJI	Mrajis	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
31	Nd. Miza Haji HAJI	Msaidizi Mrajis	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
32	Nd. Mustafa Abdulhamid HAJI	Msaidizi Mrajis	Wakala wa Usajili Biashara na Mali
33	Nd. Abdulbaq Habib ALI	Msajili wa Kampuni	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
34	Nd. Moh'd Ali MAALIM	Naibu Mrajis Dhamana	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
35	Nd. Zeyana Ahmed KASSIM	Mkuu wa Kitengo cha Vituo na Uratibu wa Mafunzo	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
36	Nd. Vuai Mussa VUAI	Mwenyekiti / Mjumbe - Chuo cha Uandishi wa Habari	Baraza la Kusimamia Mfumo wa Utoaji wa Leseni za Biashara
37	Nd. Ismail Omar BHAI	Mkurugenzi Fedha / Mjumbe - Bodi ya Zabuni	Shirika la ZSTC
38	Nd. Kassim Maalim SULEIMAN	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Nyumba
39	Nd. Mussa Ame SILIMA	Mwenyekiti	Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
40	Nd. Hamida Ahmed MOHAMED	Mwenyekiti / Mjumbe wa Bodi	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara Zanzibar / 'Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
41	Nd. Ali Mohamed ALI	Meneja	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
42	Nd. Najma Yussuf NUH	Meneja - Tehama/ Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
43	Nd. Abdalla Baruti MSELLEM	Mjumbe	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
44	Nd. Abdalla Mohammed MMANGA	Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
45	Nd. Salmin Sharif KHATIB	Mjumbe / Mjumbe - ZURA	Baraza la Usimamizi wa Leseni
46	Nd. Hajar Idrissa HAJI	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji
47	Nd. Siddik Juma KHAMIS	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
48	Nd. Ali Hamad ALI	Mjumbe wa Bodi ya Ushauri	Wakala wa Vipimo na Mezani (ZAWEMA)/ Mkuu wa Maabara - ZBS
49	Nd. Suleiman Seif SULEIMAN	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
50	Nd. Mgeni Ali HAJI	Katibu wa Bodi	Wakala wa Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
51	Nd. Rahma Suleiman AMEIR	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
52	Nd. Tum Abdi ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi /Eneo
1	Mhe. Dkt. Soud Nahoda HASSAN	Waziri / Mjumbe BLW	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo / Jimbo la Paje
2	Mhe. Dkt. Makame Ali USSI	Naibu Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
3	Nd. Maryam Juma SAADALLA	Katibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
4	Nd. Omar Ali AMIR	Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Mifugo na Uvuvi)	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
5	Dkt. Fadhila Hemed ALI	Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
6	Prof. Saleh Idris MOHAMED	Mweyekiti - Mstaafu	Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
7	Nd. Haroub Suleiman NASSOR	Mwenyekiti - Mstaafu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
8	Dkt. Suleiman Shehe MOHAMMED	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
9	Dkt. Kassim Gharib JUMA	Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
10	Nd. Narriman Saleh JIDDAWI	Mkurugenzi Mkuu/ Mjumbe- Mjumbe - Baraza la Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknologia	Taasisi ya Utafiti Masual ya Uvuvi na Mazao Baharini / Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
11	Ndg. Affan Othman MAALIM	Mkurugenzi Mtendaji/ Mjumbe - Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Matrekta na Zana za Kilimo	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
12	Kanali Ali Hassan HAMAD	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
13	Nd. Sihaba Haji VUAI	Afisa Mdamini	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
14	Nd. Noah Saleh SAID	Mkurugenzi-Utumishi na Uendeshaji	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
15	Nd. Mohamed Khamis RASHID	Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Matrekta na Zana za Kilimo	Idara ya Kilimo
16	Nd. Soud Mohamed JUMA	Mkurugenzi - Mstaafu	Idara ya Misitu na Mali ya Asili Vitu Visivyorejesheka
17	Nd. Asha Zahran MOHAMMED	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Chakula, Dawa na	Idara ya Utabibu wa Mifugo
18	Nd. Sheha Idrissa HAMDAN	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
19	Nd. Hamad Masoud ALI	Mkurugenzi	Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
20	Nd. Haji Hamid SALEH	Mkurugenzi	Idara ya Umwagiliaji Maji
21	Nd. Sidra Juma AMRAN	Katibu wa Bodi	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
22	Nd. Helem Mohamed SAID	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi / Eneo
1	Mhe. Lela Muhamed MUSSA	Waziri / Mjumbe wa BLW	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale/Viti Maalum
2	Mhe. Mahmoud Thabit KOMBO	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Habrari, Utalii na Mambo ya Kale
3	Nd. Khadija Bakari JUMA	Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale
4	Dkt. Abdulla Mohammed JUMA	Katibu Mtendaji / Mjumbe - Kamisheni ya Utalii	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
5	Nd. Khatibu Juma MJAJA	Afisa Mdamini	Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
6	Nd. Mahmoud Omar HAMAD	Mkurugenzi / Mjumbe - Kamisheni ya Utalii	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti / Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
7	Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Ali Jaku ALI	Mkurugenzi / Mjumbe - Baraza la Chuo SUZA	Idara ya Utalii
9	Dkt. Miraji Ukuti USSI	Mkurugenzi Masoko / Mwenyekiti - Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
10	Nd. Ashura Mrisho HAJI	Mkurugenzi - Idara ya Mipango na Sera	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
11	Nd. Sabah Saleh ALI	Mwenyekiti - Mstaafu	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
12	Nd. Zaina Ali MAULID	Kamishna	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
13	Nd. Zuleikha Kombo KHAMIS	Mjumbe wa Bodi	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
14	Nd. Aviwa Issa MAKAME	Mjumbe wa Bodi	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
15	Nd. Abass Haji ABDALLA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Riziki Pembe JUMA	Waziri / Mjumbe wa BLW	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi / Viti Maalum
2	Mhe. Salama Aboud TALIB	Waziri (Mstaafu)	Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati
3	Nd. Joseph John KILANGI	Katibu Mkuu	Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi
4	Nd. Ali Khalil MIRZA	Katibu Mkuu (Mstaafu) / Mwenyekiti - Bodi ya ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia, Zanzibar / Mjumbe - Bodi ya Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia/ Mjumbe - Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe	Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati
5	Nd. Salhina Mwita AMEIR	Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu)	Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati
6	Nd. Iddi Hussein HASSAN	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Ardhi
7	Nd. Issa Sarboko MAKARANI	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe
8	Nd. Riziki Jecha SALIM	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana	Shirika la Nyumba Zanzibar
9	Nd. Mtambua Hamziji HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Ardhi - Kamisheni ya Ardhi
10	Nd. Mohamed Abdulla MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Nishati na Madini
11	Nd. Fatma Ali SULEIMAN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Yussuf Amour ALI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13	Nd. Salma Salim ABDALLAH	Kaimu Mkurugenzi Mipango	Shirika la Nyumba Zanzibar
14	Nd. Ramadhan Mussa BAKARI	Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Wakandarasi/ Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo	Wakala wa Majengo ya Serikali
15	Nd. Mwalim Hamad MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Upimaji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
16	Nd. Mohamed Habib MOHAMMED	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Miji na Vijiji Kamisheni ya Ardhi
17	Nd. Suleiman Hamad OMAR	Mkurugenzi	Shirika la Nyumba Pemba
18	Nd. Tahir Haji ALI	Mkurugenzi wa Huduma za Kiufundi na Uwekezaji	Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati
19	Nd. Asha Hamid RAJAB	Mthamini Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
20	Nd. Mohamed Salim ABDULLA	Afisa Mtambuzi wa Ardhi	Kamisheni ya Ardhi-Pemba
21	Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLA	Mwenyekiti wa Bodi / Mjumbe wa Bodi - ZSTC	Taasisi ya Viwango Zanzibar/Mamlaka ya Hifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe Zanzibar
22	Nd. Rama Keis MGENI	Mwenyekiti	Bodi ya Wakandarasi
23	Nd. Remedius Edington KISSASI	Mwenyekiti	Bodi ya Wathamini Majengo
24	Nd. Msanif Haji MUSSA	Mwenyekiti	Bodi ya Wakala wa Majengo ya Serikali
25	Nd. Abdi Khamis ABDALLA	Mwenyekiti / Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi/ZIPA
26	Nd. Kassim Marine MAALIM	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Kondominio
27	Nd. Abdalla Salum MCHENGA	Mwenyekiti/Mjumbe	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo / Bodi ya Wakandarasi
28	Nd. Talha Masoud ALI	Mrajis	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
29	Nd. Hawa Khamis MZEE	Mrajis	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
30	Nd. Majda Makame OTHMAN	Mrajis	Bodi ya Kondominio
31	Nd. Asha Suleiman SAID	Naibu Mrajis wa Ardhi	Kamisheni ya Ardhi
32	Nd. Abdalla Juma SALUM	Msaidizi Mrajis	Ofisi ya Msajili wa Ardhi
33	Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY	Mrajis wa Ardhi	Afisi ya Msajili wa Ardhi
34	Nd. Khadija Masoud HAJI	Mkuu wa Utawala	Kamisheni ya Ardhi
35	Nd. Shawana Soud KHAMIS	Afisa Mtambuzi wa Ardhi	Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati
36	Nd. Ahmada Yahya ABDULWAKIL	Mjumbe wa Bodi/Mjumbe BLW (Mstaafu)	Shirika la Nyumba/BLW
37	Nd. Hassan Haruna USSI	Mjumbe wa Bodi ya Wathamini	Bodi ya Wathamini
38	Nd. Thureya Abdalla SALIM	Mjumbe	Shirika la Nyumba
39	Nd. Salhiya Ali SALIM	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba
40	Nd. Salha Ali MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Kondominio
41	Nd. Hamida Juma HAMAD	Naibu Katibu	Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi - Pemba
42	Nd. Juma Fadhil ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
43	Dkt. Abdulla Juma SAADALLA	Mjumbe wa Bodi	Kamisheni ya Ardhi
44	Nd. Amina Mohamed HABIB	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiriaji Majengo
45	Nd. Suleiman Abdalla ALI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
46	Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
47	Nd. Omar Zahor BURHAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi
48	Nd. Seif Abdalla SEIF	Mjumbe wa Bodi - Mstaafu	Bodi ya Wakandarasi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
49	Nd. Makame Ali MUHAJIR	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Kondominio
50	Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
51	Nd. Mwalim Mwinchum Mwinchum	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Ardhi, Maji, Nyumba na Nishat
52	Nd. Ali Said BAKARI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiraji Majengo
53	Nd. Rashid Mohammed AZZAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
54	Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakandarasi
55	Nd. Maulid Ame MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiraji Majengo
56	Nd. Masoud Kamal BASHA	Katibu wa Bodi	Mamlaka na Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe
57	Nd. Makame Mohamed SUFIANI	Katibu wa Bodi	Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba Zanzibar
58	Nd. Mafunda Ali KHAMIS	Katibu wa Bodi	Shirika la nyumba Zanzibar
59	Nd. Khadija Salum ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Ardhi
60	Nd. Ashura Soud ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Kamisheni ya Ardhi
61	Nd. Hannat Bakar HAMAD	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe
Wizara ya Maji, Nishati na Madini			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Mhe. Suleiman Masoud MAKAME	Waziri / Mjumbe wa BLW	Wizara ya Maji, Nishati na Madini/ Jimbo la Chonga
2	Nd. Bihindi Nassor KHATIB	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe - ZURA	Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
3	Nd. Mussa Ramadhan HAJI	Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe wa Bodi ya wakurugenzi - ZURA/ZAWA	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
4	Nd. Hemed Salim HEMED	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
5	Nd. Makame Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Mwadini Makame HAJI	Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - Bodi ya Elimu ya juu ya Zanzibar na Tanzania Bara	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
7	Nd. Mohammed Ilyasa MOHAMMED	Mkurugenzi/Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
8	Nd. Kazija Mussa MSHEBA	Mkurugenzi (Biashara na Huduma kwa Wateja)	Mamlaka ya Maji Zanzibar
9	Nd. Hassan Juma ALI	Mkurugenzi - Utawala na Rasilimali Watu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
10	Nd. Maulid Hassan KHAMIS	Mkurugenzi - Rasilimali Maji	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11	Nd. Omar Mshindo BAKARI	Mkurugenzi/Mwenyekiti/ Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA) - Pemba/ Baraza la Chuo Cha Uandishi wa Habari
12	Nd. Kassim Haji MRISHO	Mkurugenzi Fedha	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
13	Nd. Hassan Ali MBAROUK	Meneja Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
14	Nd. Maulid Shirazi HASSAN	Meneja Mipango	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
15	Nd. Ame Vuai AME	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
16	Nd. Abdalla Haji STENI	Mkuu wa Mipango	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
17	Nd. Rabia Abdulla HAMID	Mkurugenzi wa Udhibiti wa Uchumi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
18	Nd. Haji Sheha WAZIR	Meneja - Tehama	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
19	Nd. Haji Silima HAJI	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
20	Nd. Abass Juma FAKIH	Meneja	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
21	Nd. Thabit Salum KHAMIS	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
22	Nd. Mwajuma Haji USSI	Meneja - Utawala	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
23	Nd. Said Saleh SULEIMAN	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Maji (ZAWA)
24	Nd. Fatma Hamza AMIR	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
25	Nd. Ghalib Omar AWADH	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Kuwakilisha Watumiaji wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
26	Nd. Said Saleh SULEIMAN	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
27	Nd. Aziza Juma ALI	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
28	Nd. Mussa Ali JUMA	Mjumbe wa Baraza	Baraza la Kuwakilisha Watumiaji w Maji na Nishati (ZURA)
29	Nd. Hurina Said MOHAMMED	Mjumbe	Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
30	Nd. Ahmed Shehe SALEH	Mjumbe wa bodi ya Wakurugenzi - Mstaafu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
31	Nd. Khadija Makame JUMA	Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
32	Nd Zubeir Hamad ZUBEIR	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
33	Nd. Zuhura Salim OMAR	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
34	Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
35	Nd. Rajab Omar MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Abdallah Hussein KOMBO	Waziri / Mjumbe BLW	Wizara ya Uchumi wa Buluu / Jimbo la Mkoani
2	Nd. Adam Abdulla MAKAME	Mkurugenzi Mwendeshaji	Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia, Zanzibar
3	Nd. Zahor Kassim MOHAMED	Mkurugenzi Mwendeshaji	Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
4	Nd. Mussa Aboud JUMBE	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
5	Nd. Mwanamkaa Abdulrahman MOHAMED	Mkurugenzi Mwendeshaji / Mjumbe wa Bodi	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Omar Ramadhan MAPURI	Mwenyekiti	Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
7	Nd. Omar Sururu KHALFAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia
8	Nd. Ibrahim Haruna RASHID	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Udhhibiti, Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia.
9	Nd. Wahid Mohamed ADAM	Katibu wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia

Masheha Wilaya ya Mjini

S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Rehani Uledi KHAMIS	Sheha	Amani
2	Nd. Daudi Omar ABDUL	Sheha	Kilimahewa juu
3	Nd. Mlekwa ALI MKANGA	Sheha	Kilimahewa Bondeni
4	Nd. Hassan Juma JUMA	Sheha	Chumbuni
5	Nd. Bakari Makame OMARI	Sheha	Karakana
6	Nd. Juma Makame KOMBO	Sheha	Banko
7	Nd. Mwadini Mussa MWADINI	Sheha	Masumbani
8	Nd. Saleh Moh'd JUMA	Sheha	Mwembemakumbi
9	Nd. Abdulrazak Mngwali USSI	Sheha	Maruhubi
10	Nd. Khamis Ahmada SALUM	Sheha	Jang'ombe
11	Nd. Salum Shaaban MZEE	Sheha	Kwaalinatu
12	Nd. Salum Othman SHAMTE	Sheha	Kidongochekundu
13	Ali Abdalla KIDEMERE	Sheha	Miembeni
14	Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD	Sheha	Rahaleo
15	Nd. Abdullah Ali ABDULLAH	Sheha	Muembeshauri
16	Nd. Asha Ali ALI	Sheha	Kikwajuni Juu
17	Nd. Suleiman Ali MAKUU	Sheha	Mpendae
18	Nd. Ibrahim Ali IBRAHIM	Sheha	Nyerere
19	Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY	Sheha	Mnazi mmoja
20	Nd. Shaffi Mohammed ABDALLA	Sheha	Kwaalimsha
21	Nd. Machano Mwadini OMAR	Sheha	Kwahani
22	Nd. Makame Khatibu HASSAN	Sheha	Mikunguni
23	Nd. Makame Kitwana MUSTAFA	Sheha	Muongano
24	Nd. Mohammed Maulid MUSSA	Sheha	Sebleni
25	Nd. Ameir Suleiman KHAMIS	Sheha	Kwamtipura
26	Nd. Mzee Haji MUSSA	Sheha	Mboriborini
27	Nd. Ali Silima SHAURI	Sheha	Mkele
28	Nd. Sharifa Abeid KHAMIS	Sheha	Mapinduzi
29	Nd. Kombo Denge KITIBA	Sheha	Shaurimoyo
30	Nd. Hussein Hamza NYANGE	Sheha	Saateni
31	Nd. Mossi Khamis YUSSUF	Sheha	Meya
32	Ali Hamdu SHUMBAGI	Sheha	Nyerere
33	Nd. Rajab Ali NGAUCHWA	Sheha	Kwamtumweni
34	Nd. Hamim Issa MAKAME	Sheha	Gulioni
35	Nd. Juma Mohammed JUMA	Sheha	Mitiulaya
36	Nd. Ali Khamis ALI	Sheha	Vikokotoni
37	Nd. Nassor Moh'd JUMA	Sheha	Mlandege
38	Nd. Ramadhan Omar IBRAHM	Sheha	Muembetanga
39	Nd. Hassan Masoud ALI	Sheha	Malindi
40	Nd. Nassir Mohammed ALI	Sheha	Mchangani Mjini

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
41	Nd. Khatib Mwinyi SIMAI	Sheha	Shangani
42	Nd. Kama Omar MASHANGO	Sheha	Migombani
43	Nd. Elvis Victoria LUANDA	Sheha	Kwabitiamrani
44	Nd. Gharibu Ali KOMBO	Sheha	Mwembe Madema
45	Nd. Soud Rajab SOUD	Sheha	Matarumbeta
46	Nd. Khalid Ali KOMBO	Sheha	Kilimani
47	Nd. Abdalla Moh'd ABDALLA	Sheha	Sogea
48	Nd. Fuad Mohammed HUSSEIN	Sheha	Mkunazini
49	Nd. Juma Khamis MAKAME	Sheha	Kiponda
50	Nd. Jacob Jacob MWAKINGILI	Sheha	Kisima majongoo
51	Nd. Abdul Bakar JAFAR	Sheha	Kisiwandui
52	Nd. Khamis Omar KHAMIS	Sheha	Mwembeladu
53	Nd. Hassan Ali HASSAN	Sheha	Magomeni

Masheha Wilaya ya Magharib "A"

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Nd. Subira Haji YAHYA	Sheha	Kibweni
2	Nd. Ali Haji ALI	Sheha	Kwagoa
3	Nd. Hassan Rajab BAKARI	Sheha	Mwanyanya
4	Nd. Ame Haji AME	Sheha	Mtoni
5	Nd. Makame Mohamed KHALFAN	Sheha	Sharifu Msa
6	Nd. Simba Ali MAKAME	Sheha	Kijichi
7	Nd. Ndagula Hassan JUMA	Sheha	Mbuzini
8	Nd. Suwellum Ali JUMA	Sheha	Bububu
9	Nd. Hassan Khamis MACHANO	Sheha	Chemchem
10	Nd. Salama Omar IBRAHIM	Sheha	Mtofaani
11	Nd. Hamdu Juma MAJENGO	Sheha	Dole
12	Nd. Maryam Said SULEIMAN	Sheha	Kizimbani
13	Nd. Rajab Dadi RAJAB	Sheha	Kihinani
14	Nd. Omar Juma HAJI	Sheha	Kikaangoni
15	Nd. Kisa Farahani SALMIN	Sheha	Kama
16	Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN	Sheha	Mfenesini
17	Nd. Asha Ali MOHAMMED	Sheha	Mwakaje
18	Nd. Robert Machibya NGEDERE	Sheha	Bumbwisudi
19	Nd. Issa Ahmada HIJA	Sheha	Mto Pepo
20	Nd. Muki Makame USSI	Sheha	Mtoni Kidatu
21	Nd. Rashid Jadi RASHID	Sheha	Mtoni Chemchem
22	Nd. Juma Issa JUMA	Sheha	Kianga
23	Nd. Ramadhan Khamis ALI	Sheha	Masingini
24	Nd. Tatu Juma RUBISHA	Sheha	Mwera
25	Nd. Ali Haji NEMSHI	Sheha	Muwembemchomeke
26	Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS	Sheha	Mchikichini
27	Nd. Moh'd Amour KHAMIS	Sheha	Welezo
28	Nd. Ismail Juma HASSAN	Sheha	Uholanzi
29	Nd. Mwadini Haji JONGO	Sheha	Hawai

Masheha Wilaya ya Magharib "B"

S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Mohamed Suleiman MOH'D	Sheha	Fumba
2	Nd. Mataka Makame MATAKA	Sheha	Bweleo
3	Nd. Khatibu Ame BARAKA	Sheha	Dimani
4	Nd. Issa Abdalla ALI	Sheha	Nyamanzi
5	Nd. Uledi Khamis KHAMIS	Sheha	Kombeni

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE	Sheha	Maungani
7	Nd. Juma Mohammed JUMA	Sheha	Uwandani
8	Nd. Martina Raphael DANIEL	Sheha	Fuoni Kipungani
9	Nd. Ramadhani Mwadini KHATIB	Sheha	Fuoni Migombani
10	Nd. Karume Ali MOH'D	Sheha	Chunga
11	Nd. Hassan Moh'd MATAKA	Sheha	Mbweni
12	Nd. Fauzia Omar MAHAWI	Sheha	Michungwani
13	Nd. Zamzam Ali RIJALI	Sheha	Kwamchina
14	Nd. Suleiman Moh'd MWINYI	Sheha	Chukwani
15	Nd. Mwanaisha Khamis RASHID	Sheha	Shakani
16	Nd. Hija Suleiman OTHMAN	Sheha	Kisauni
17	Nd. Mohamed Omar SAID	Sheha	Tomondo
18	Nd. Abdulwahab Mohammed AHMADA	Sheha	Magogoni
19	Nd. Haji Uzia VUAI	Sheha	Mikarafuuni
20	Nd. Amani Ayoub MAKAME	Sheha	Mwanakwerekwe
21	Nd. Mwanahawa Haji JUMA	Sheha	Muembe Majogoo
22	Nd. Ramadhani Abdalla RAJAB	Sheha	Mnarani
23	Nd. Ramadhan Khamis MAHONGE	Sheha	Kinuni
24	Nd. Abdalla Juma MTUMWENI	Sheha	Pangawe
25	Nd. Noman Maulid SALUM	Sheha	Melinne
26	Nd. Yussuf Makame CHINJO	Sheha	Taveta
27	Nd. Yussuf Moh'd MRISHO	Sheha	Uzi
28	Nd. Juma Kassim CHANDE	Sheha	Kijitoupele
29	Nd. Iddi Abdalla HAJI	Sheha	Kibondeni
30	Nd. Abdalla Zahor ABEID	Sheha	Kiembesamaki
31	Nd. Omar Juma OMAR	Sheha	Zingwezingwe
32	Nd. Rashid Mwadin OMAR	Sheha	Jitimai
33	Nd. Kombo Ali AMEIR	Sheha	Sokoni
34	Nd. Juma Mussa JUMA	Sheha	Uwandani
35	Nd. Asia Omar MOH'D	Sheha	Mambosasa
36	Nd. Hussen Abdulrahmani YUSSUF	Sheha	Mombasa
Masheha Wilaya ya Kaskazini "A"			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Moh'd Ussi KHEIR	Sheha	Kinyasini
2	Nd. Simai Makame SIMAI	Sheha	Kikobweni
3	Nd. Khamis Haji KHAMIS	Sheha	Kandwi
4	Nd. Sauti Haji KHAMIS	Sheha	Pwani Mchangani
5	Nd. Abdulghafour Ibrahim USSI	Sheha	Chaani kubwa
6	Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN	Sheha	Chaani Masingini
7	Nd. Mussa Haji KHAMIS	Sheha	Bandamaji
8	Nd. Hamad Faki HAMAD	Sheha	Kigongoni
9	Nd. Ali Abas HAMAD	Sheha	Potoa
10	Nd. Haji Makame KHAMIS	Sheha	Kijini Matemwe
11	Nd. Khamis Simai KHAMIS	Sheha	Mbuyu tende
12	Nd. Wadi Hamad WADI	Sheha	Juga kuu
13	Nd. Acheni Machano JUMA	Sheha	Pitanazako
14	Nd. Makame Khamis ALI	Sheha	Muwange
15	Nd. Denge Khamis SILIMA	Sheha	Matemwe Kaskazini
16	Nd. Vuai Farhan MCHA	Sheha	Matemwe Kusini
17	Nd. Hussein Keis HAJI	Sheha	Kidombo
18	Nd. Iddi Ali FOUM	Sheha	Chutama

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
19	Nd. Haji Faki HAJI	Sheha	Gamba
20	Nd. Juma Kombo JUMA	Sheha	Moga
21	Nd. Ayoub Haji KHAMIS	Sheha	Mkwajuni
22	Nd. Moh'd Khamis HAJI	Sheha	Nungwi Bandakuu
23	Nd. Mdungi Sharifu MAKAME	Sheha	Nungwi Kiungani
24	Nd. Ali Omar MUSSA	Sheha	Kilindi
25	Nd. Juma Nyange OMAR	Sheha	Bwereu
26	Nd. Makame Suwedi HAJI	Sheha	Kidoti
27	Nd. Ussi Haji BARO	Sheha	Kilimani Tazari
28	Nd. Ali Fom NYANGE	Sheha	Tazari
29	Nd. Haji Moh'd JUMA	Sheha	Fukuchani
30	Nd. Sheha Makame MADINA	Sheha	Kigunda
31	Nd. Haji Juma JUMA	Sheha	Mkokotoni
32	Nd. Omar Ali OMAR	Sheha	Mto Wapwani
33	Nd. Makame Mosi MAKAME	Sheha	Pale
34	Nd. Machano Haji MACHANO	Sheha	Mtakuja
35	Nd. Ussi Khamis NYANGE	Sheha	Gomani/Tumbatu
36	Nd. Hassan Mwadini HAJI	Sheha	Uvivini
37	Nd. Miza Ali SHARIF	Sheha	Jongowe
38	Nd. Hamim Thomas MUSSKA	Sheha	Kijibwemu
39	Nd. Tano Ame HAJI	Sheha	Kigomani
40	Nd. Salama Sleiman SIMBA	Sheha	Kipange
41	Nd. Sharif Mngana SHARIF	Sheha	Kivunge
42	Nd. Bakar Faki MCHA	Sheha	Mchezashauri
43	Nd. Hassan Moh'd HASSAN	Sheha	Kijini Matemwe
44	Nd. Hassan Suleiman KHAMIS	Sheha	Mwanda
45	Nd. Khamis Silima KHAMIS	Sheha	Donge Mchangani
46	Nd. Mussa Makame MUSSA	Sheha	Kibeni

Masheha Wilaya ya Kaskazini "B"

S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Khamis Ussi MLINDE	Sheha	Misufini
2	Nd. Mussa Ali KHAMIS	Sheha	Kidazini
3	Nd. Juma Zahoro JUMA	Sheha	Makoba
4	Nd. Ibrahim Makame PANDU	Sheha	Mafufuni
5	Nd. Amour Mbarouk JUMA	Sheha	Kiongwe Kidogo
6	Nd. Abdallah Abraham MACHANO	Sheha	Donge Majenzi
7	Nd. Vuai Saleh MASHAURI	Sheha	Njia ya Mtoni
8	Nd. Chum Mohamed MWEVURA	Sheha	Donge Vijibweni
9	Nd. Saleh Khamis IBRAHIM	Sheha	Donge Karange
10	Nd. Juma Rajab AME	Sheha	Donge Pwani
11	Nd. Abdalla Machano HAJI	Sheha	Donge Mbiji
12	Nd. Sharif Ali MAKAME	Sheha	Mkataleni
13	Nd. Juma Abdalla ALI	Sheha	Upenja
14	Nd. Juma Faizi FATAKI	Sheha	Pangeni
15	Nd. Shaame Juama JUMA	Sheha	Mgambo
16	Nd. Khamis Makame ALI	Sheha	Kwagube
17	Nd. Khamis Ndende JUMA	Sheha	Kitope
18	Nd. Haji Shaali MAKAME	Sheha	Mbaleni
19	Nd. Mohamed Haji FAKI	Sheha	Kilombero
20	Nd. Mbaraka Nassor KHAMIS	Sheha	Mangapwani
21	Nd. Suleiman Mwindadi HAJI	Sheha	Fujoni

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
22	Nd. Mohamed Ali AME	Sheha	Kiombamvua
23	Nd. Ali Saleh HAMAD	Sheha	Mkadini
24	Nd. Ali Ameir KHAMIS	Sheha	Kinduni
25	Nd. Alhaji Bakari JUMA	Sheha	Mahonda
26	Nd. Moh'd Bakari MOHAMED	Sheha	Matetema
27	Nd. Mikidadi Juma MASOUD	Sheha	Mnyimbi
28	Nd. Makame Mcha MKANGA	Sheha	Kisongoni
29	Nd. Maulid Masoud AME	Sheha	Kiwengwa
Masheha Wilaya ya Kati			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Zakia Mbaraka HAJI	Sheha	Pete
2	Nd. Tatu Sheria SHAABAN	Sheha	Cheju Zuwiani
3	Nd. Hamida Mzee MAHMOUD	Sheha	Cheju Hanyegwa Mchana
4	Nd. Masoud Said ABDALLA	Sheha	Ndijani Mseweni
5	Nd. Juma Hamza ABASS	Sheha	Marumbi
6	Adam Muhsin AMOUR	Sheha	Uroa
7	Nd. Kondo Mwadini KONDO	Sheha	Dunga Bweni
8	Nd. Abeid Hassan ABDALLA	Sheha	Dunga Kiembeni
9	Nd. Muhidin Haji MACHANO	Sheha	Jumbi
10	Nd. Ali Yussuf MUSSA	Sheha	Binguni
11	Nd. Iddi Ramadhan CHUMU	Sheha	Tunguu
12	Nd. Vuai Ramadhan VUAI	Sheha	Bungi
13	Nd. Mohamed Haji USHAHID	Sheha	Kikungwi
14	Nd. Amour Ali MUSSA	Sheha	Ng'ambwa
15	Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI	Sheha	Unguja Ukuu Kaebona
16	Nd. Mabrouk Juma KHAMIS	Sheha	Kiboje Mkwajuni
17	Nd. Khatibu Abdalla MATANDALA	Sheha	Kiboje Mwembeshauri
18	Nd. Aziza Juma MTUMWA	Sheha	Tunduni
19	Nd. Vuai Mgeni VUAI	Sheha	Uzini
20	Nd. Hassan Hamad HASSAN	Sheha	Mgeni Haji
21	Nd. Tunza Ali SHAALI	Sheha	Koani
22	Nd. Hassan Othman MWELEZA	Sheha	Miwani
23	Nd. Amour Pandu MKOMBE	Sheha	Bambi
24	Nd. Juma Yussuf JUMA	Sheha	Mchangani Shamba
25	Nd. Khalid Yahya RAMADHANI	Sheha	Mpapa
26	Nd. Makame Simai MAKAME	Sheha	Pagali
27	Nd. Muhamad Mrisho JUMA	Sheha	Umbuji
28	Nd. Hassan Makame HAJI	Sheha	Ukongoroni
29	Nd. Mkanga Miraji HAJI	Sheha	Charawe
30	Nd. Zidi Suleiman ABJED	Sheha	Jendele
31	Nd. Issa Muhsin ISSA	Sheha	Ghana
32	Nd. Kari Ali HAJI	Sheha	Ndijani Mwembepunda
33	Nd. Abdalla Salum JUMA	Sheha	Machui
34	Nd. Bishara Saleh HAJI	Sheha	Kidimni
35	Nd. Simai Msaraka PINJA	Sheha	Chwaka
36	Nd. Rashid Haroun RASHID	Sheha	Unguja Ukuu Kaebona
37	Nd. Hassan Fadhil SULEIMAN	Sheha	Nganani Makunduchi
38	Pandu Hassan HASSAN	Sheha	Ubago
Masheha Wilaya ya Kusini			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd. Abeid Juya HAJI	Sheha	Michamvi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
2	Nd. Ali Haji MKADAM	Sheha	Dongwe
3	Nd. Maram Pandu KWELEZA	Sheha	Bwejuu
4	Nd. Mohammed Rajab MAKAME	Sheha	Paje
5	Nd. Ali Mtumwa HASSAN	Sheha	Jambiani Kibigija
6	Nd. Hassan Haji MARINGO	Sheha	Jambiani Kikadini
7	Nd. Hassan Rajab MKADAM	Sheha	Kitogani
8	Nd. Mussa Juma MBWATO	Sheha	Muungoni
9	Nd. Ali Nahoda ALI	Sheha	Kajengwa Makunduchi
10	Nd. Khadija Kheri HASSAN	Sheha	Kiongoni Makunduchi
11	Nd. Ameir Khatib HAJI	Sheha	Kijini Makunduchi
12	Nd. Hamza Issa HAMZA	Sheha	Mzuri Makunduchi
13	Ali Pandu KHATIB	Sheha	Muyuni A
14	Nd. Rashid Abdulrahman RASHID	Sheha	Muyuni B
15	Nd. Hassan Amour ALI	Sheha	Muyuni C
16	Nd. Kassim Ibrahim YAHYA	Sheha	Kizimkazi Dimbani
17	Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN	Sheha	Kibuteni
18	Nd. Khamis Ramadhan MBARAKA	Sheha	Mtende
19	Nd. Hamad Ramadhani HAMADI	Sheha	Uzi
20	Nd. Juma Ali KHATIB	Sheha	Tasani Makunduchi
21	Nd. Rashid Ali HASSAN	Sheha	Kizimkazi Mkunguni
22	Nd. Maulid Hassan ZIDY	Sheha	Muyuni

Wilaya ya Chake Chake

S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd.Omar Said SULEIMAN	Sheha	Shehia ya Mchanga Mrima
2	Nd.Juma Kombo KHAIRALLA	Sheha	Shehia ya Mgogoni
3	Nd.Khamis Uledi KOMBO	Sheha	Pujini(Kumvini)
4	Nd.Juma Ali HABABI	Sheha	Shehia ya Michungwani
5	Nd.Hamad Mbarouk ALI	Sheha	Shehia ya Uwandani
6	Nd.Mwadini Haji ALI	Sheha	Shehia ya Tibirinsi
7	Nd.Shida Khamis OTHMAN	Sheha	Shehia ya Ole
8	Nd.Rashid Issa JUMA	Sheha	Shehia ya Wawi
9	Nd.Mkubwa Hamad HASSAN	Sheha	Shehia ya Mtale
10	Nd.Khamis Suleiman ALI	Sheha	Shehia ya Kwale
11	Nd.Bimkubwa Rajab TANGWI	Sheha	Shehia ya Mfikiwe
12	Nd.Hamad Abdalla ALI	Sheha	Shehia ya Msingini
13	Nd.Khamis Iddi SONGORO	Sheha	Shehia ya Mkoroshoni
14	Nd.Hamad Ramadhan SOUD	Sheha	Shehia ya Shungi
15	Nd.Mbwana Ali OMAR	Sheha	Shehia ya Ng'ambwa
16	Nd.Masoud Ali MOH'D	Sheha	Shehia ya Ndagoni
17	Nd.Hemed Abeid HEMED	Sheha	Shehia ya Mbuzini
18	Nd.Haji Mohammed ALI	Sheha	Shehia ya Weshi
19	Nd. Muhammed Ali JUMA	Sheha	Shehia ya Kichungwani
20	Nd.Subira Abdalla JUMA	Sheha	Shehia ya Gombani
21	Nd.Abdulrahman Shehe MOHAMMED	Sheha	Shehia ya Chachani
22	Nd.Omar Iddi ZAINA	Sheha	Shehia ya Mgelema
23	Nd.Haji Ali HAJI	Sheha	Shehia ya Kibokoni
24	Nd.Juma Faki MACHU	Sheha	Shehia Chanjaani
25	Nd.Abuu Abraham SALUM	Sheha	Shehia ya Kilindi
26	Nd. Khamis Shaaban HAMAD	Sheha	Shehia ya Mjini Ole
27	Nd.Gharib Rashid KHAMIS	Sheha	Shehia ya Wara
28	Nd.Salum Ayoub SULEIMAN	Sheha	Shehia ya Vitongoji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
29	Nd.Mafunda Hamad RUBEA	Sheha	Shehia ya Madungu
30	Nd.Ali Khamis MASOUD	Sheha	Shehia Mvumoni
31	Nd.Hidaya Yussuf SALIM	Sheha	Shehia Chonga
Wilaya ya Mkoani			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd.Omar Ali MWADINI	Sheha	Shehia ya Mjimbini
2	Nd.Chumu Abdalla ABDALLA	Sheha	Shehia ya Kisiwa Panza
3	Nd.Issa Nassor MOHAMMED	Sheha	Shehia ya Ngwachani
4	Nd.Sabiha Moh'd ALI	Sheha	Nanguji-Kendwa
5	Nd.Subira Iddi MOHAMMED	Sheha	Shehia ya Ng'ombeni
6	Nd.Ramadhan Juma SHOKA	Sheha	Shehia ya Ukutini
7	Nd. Haji Faki KOMBO	Sheha	Shehia ya Stahabu
8	Nd.Simai Faki SIMAI	Sheha	Shehia ya Mkungu
9	Nd.Abdalla Omar ABDALLA	Sheha	Shehia ya Michenzani
10	Nd.Rajab Zaid RISASI	Sheha	Shehia ya Mtambile
11	Nd.Abdalla Kombo HAJI	Sheha	Shehia ya Chokocho
12	Nd.Ridhwan Abdalla MOH'D	Sheha	Shehia ya Changaweni
13	Nd.Silima Hija HASSAN	Sheha	Shehia ya Makoongwe
14	Nd.Hakim Khamis OMAR	Sheha	Shehia ya Jombwe
15	Nd.Mafunda Ramadhan MTIPURA	Sheha	Shehia ya Mgagadu
16	Nd.Fatuma Khamis ALI	Sheha	Shehia ya Mchakwe
17	Nd.Shaaban Salim OMAR	Sheha	Shehia ya Minazini
18	Nd.Omari Moh'd ABDALLA	Sheha	Shehia ya Chambani
19	Nd.Mwashum Makame HAJI	Sheha	Shehia ya Makombeni
20	Nd.Rajab Mbwana RAJAB	Sheha	Shehia ya Mizingani
21	Nd.Issa Makame MAKAME	Sheha	Shehia ya shidi
22	Nd.Mohammed Suleiman ALI	Sheha	Shehia ya Wambaa
23	Nd.Moh'd Kassim MOH'D	Sheha	Shehia ya Kengeja
24	Nd.Iddi Moh'd KOMBO	Sheha	Shehia ya Mkanyageni
25	Nd.Omari Bakari OMARI	Sheha	Kukuu
26	Nd.Afadhali Juma AFADHALI	Sheha	Kangani
27	Nd.Abdalla Omar MJAWIRI	Sheha	Shehia ya Uweleni
28	Nd. Ramadhan Farhan FARJALA	Sheha	Shehia ya Dodo
29	Nd. Nassor Juma KOMBO	Sheha	Shehia ya Mbuyuni
30	Nd. Khamis Mohammed NAHODA	Sheha	Shehia ya Chumbageni
31	Nd. Safia Khamis NGWALI	Sheha	Shehia ya Shamiani
32	Nd. Omar Mzee FAKI	Sheha	Shehia ya Mbuguani
33	Nd. Abdalla Makame HAMAD	Sheha	Shehia yaKiwani
34	Nd. Hashim Ali ABDALLA	Sheha	Shehia ya Mtangani
35	Nd. Hamad Haji FAKI	Sheha	mwambe
Wilaya ya Micheweni			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd.Time Said OMAR	Sheha	Shehia ya Shumba Viamboni
2	Nd. Abdalla Bakar DAWA	Sheha	Shehia ya Makangale
3	Nd. Salim Said SALIM	Sheha	Shehia ya Mihogoni
4	Nd.Wahida Mussa MAULID	Sheha	Shehia ya Jondooni
5	Nd.Sief Omari HAMAD	Sheha	Shehia ya Tumbe Mashariki
6	Nd.Ali Hamad SAID	Sheha	Shehia ya Wingwi
7	Nd.Rahila Ramadhan JUMA	Sheha	Shehia ya Shumba Mjini
8	Nd.Mohammed Omar ABDALLA	Sheha	Shehia ya Konde
9	Nd.Masoud Khamis HAMAD	Sheha	Shehia ya Tumbe Magharib

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
10	Nd. Faki Hamad JUMA	Sheha	Shehia ya MaziwaNg'ombe
11	Nd.Khatib Hamad MBWANA	Sheha	Shehia ya Kiuyu Mbuyuni
12	Nd.Faki Kombo HAMAD	Sheha	Shehia ya Majenzi
13	Nd.Said Othman KOMBO	Sheha	Shehia ya Chamboni
14	Nd.Saleh Salim KHAMIS	Sheha	Shehia ya Chimba
15	Nd.Ali Hamad SHARIF	Sheha	Shehia ya Shanake
16	Nd.Ali Mbarouk ALI	Sheha	Shehia Wingwi Mapofu
17	Nd.Nassor Kombo KHATOR	Sheha	Shehia ya Sizini
18	Nd.Muhammed Ali HAMAD	Sheha	Shehia ya Jambonia Mtemani
19	Nd.Shehe Yussuf HAMAD	Sheha	Shehia Mjini Wingwi
20	Nd. Dawa Juma MSHINDO	Sheha	Shehia ya Micheweni Mjini
21	Nd.Bakar Ali BAKAR	Sheha	Msuka Mashariki
22	Nd.Ramadhan Omar. AHMED	Sheha	Kipange
23	Nd.Amina Khatibu ALI	Sheha	Msuka Magharibi
24	Nd.Maryam MJAWIRI juma	Sheha	Kifundi
Wilaya ya Wete			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Shehia
1	Nd.Massoud Mselem SHINEY	Sheha	Shehia ya Utaani
2	Nd.Raiya Amour OTHMAN	Sheha	Shehia ya Kinyasini
3	Nd.Suleiman Ali HAJI	Sheha	Shehia ya Kizimbani
4	Nd.Ali Khatib ALI	Sheha	Shehia ya Selemu
5	Nd.Juma Ali JUMA	Sheha	Shehia ya Jadida
6	Nd.Bakar Said JUMA	Sheha	Mzambarauni Takao
7	Nd.Asaa Khamis MUSSA	Sheha	Shehia ya Piki
8	Nd.Mkongwe Kassanje KHAMIS	Sheha	Shehia ya Ukunjiwi
9	Nd.Mwanaidi Khamis ALELA	Sheha	Shehia Maziwani
10	Nd.Mchanga Said SALIM	Sheha	Shehia ya Chwale
11	Nd.Saumu Ali HAMAD	Sheha	Shehia ya Pembeni
12	Nd.Hashife Thani JUMA	Sheha	Shehia Junguni
13	Nd.Ramia Said RASHID	Sheha	Shehia ya Bopwe
14	Nd.Masoud Ali HASSAN	Sheha	Shehia ya Wete
15	Nd.Juma Haji OMAR	Sheha	Shehia ya Kigongoni
16	Nd.Shaibu Kaim MANGUJA	Sheha	Shehia Gando
17	Nd.Mrisho Juha MTWANA	Sheha	Shehia Mtemani
18	Nd.Khamis Abeid ALI	Sheha	Shehia Fundo
19	Nd.Othman Ali KHAMIS	Sheha	Mtambwe Kusini
20	Nd.Hamad Said ALI	Sheha	Mjananza
21	Nd.Omar Khamis OTHMAN	Sheha	Shehia ya Kiungoni
22	Nd.Said Hamad SHEHE	Sheha	Shehia Pandani
23	Nd.Mussa Rashid SAID	Sheha	Shehia ya Kinyikani
24	Nd.Shaaban Salim MTWANA	Sheha	Shehia Kisiwani
25	Nd.Omar Faki KOMBO	Sheha	Shehia ya Shengejuu
26	Nd.Omar Ali OMAR	Sheha	Shehia ya Mpambani
27	Nd.Hamad Ali BWAKAME	Sheha	Shehia ya Kojani
28	Nd.Ali Said ALI	Sheha	Shehia ya Kambini
29	Nd.Yahya Salim AMIR	Sheha	Shehia ya Kiuyu Minungwini
30	Nd.Maryam Issa OMAR	Sheha	Shehia ya Mlindo
31	Nd. Assaa Makame SAID	Sheha	Shehia ya Mchanga Mdogo
32	Nd.Said Hamad KHAMIS	Sheha	Shehia ya Mgogoni
33	Nd.Shufaa Asaa MUOMBWA	Sheha	Shehia ya Mtambwe Kaskazini
34	Nd.Fakih Omar YUSSUF	Sheha	Shehia ya Kangagani

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
35	Nd. Makame Seif FAKI	Sheha	Shehia ya Kipangani
36	Nd. Omar Ali OMAR	Sheha	Shehia ya Finya
Madiwani Wilaya ya Mjini			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Mahmoud Moh'd MUSSA	Mstahiki Meya wa Jiji/	Baraza la Jiji/Mamlaka ya Uthibiti wa
2	Nd. Ahmada Ame AHMADA	Diwani	Kwaalinato
3	Nd. Ibrahim Khamis FATAKI	Diwani	Kikwajuni
4	Nd. Kinunu Rashid SLIM	Diwani	Mlandege
5	Nd. Bamba Ujudi AMBAR	Diwani	Chumbuni
6	Nd. Haji Juma FAKI	Diwani	Mwembe Makumbi
7	Nd. Jacob Joseph OWARE	Diwani	Migombani
8	Nd. Mohammed Said MOHAMMED	Diwani	Sogea
9	Nd. Makame Khamis AME	Diwani	Amani
10	Nd. Khadija Ame HAJI	Diwani	Viti maalum
11	Nd. Khadija Saleh ALI	Diwani	Malindi
12	Nd. Abdul-latif Omar HAJI	Diwani	Jang'ombe/Urusi
13	Nd. Hamduni Hemed RASHID	Diwani	Kianga
14	Nd. Salma Mussa YUSSUF	Diwani	Viti maalum
15	Nd. Nassra Haji USSI	Diwani	kuteuliwa
16	Nd. Kombo Haji FOUM	Diwani	kuteuliwa
17	Nd. Amina Hassan SULEIMAN	Diwani	Viti maalum
18	Nd. Amina Juma MUSTAFA	Diwani	Kuteuliwa
19	Nd. Khadija Rajab PAZI	Diwani	Viti maalum
20	Nd. Asteria Moris AMBROS	Diwani	Viti maalum
21	Nd. Maryam Ali MUSSA	Diwani	Viti maalum
22	Nd. Sharia Moh'd KUOKO	Diwani	Mpendae
23	Nd. Hassan Said AMOUR	Diwani	Shaurimoyo
24	Nd. Aboud Hassan SERENGE	Diwani	Kuteuliwa
25	Nd. Rahma Ali KHAMIS	Diwani	Kuteuliwa
26	Nd. Omar Mwalim JUMA	Diwani	Kwantipura
27	Nd. Rahma Abdalla KOMBO	Diwani	Viti maalum
28	Nd. Mbarouk Abdalla SAID	Diwani	Rahaleo
29	Nd. Moza Jaku HASSAN	Diwani	Kuteuliwa
30	Nd. Janet Norah SEKIHOLA	Diwani/Mjumbe - Bodi ya Kuthibiti Kodi za Nyumba	Baraza la Jiji
31	Nd. Saleh Juma KINANA	Diwani	Baraza la Manispaa Mjini
32	Nd. Amour Yussuf MMANGA	Diwani	Baraza la Manispaa Mjini
33	Nd. Ali Haji HAJI	Meya	Baraza la Manispaa Mjini
34	Nd. Mahmoud Ali MAKAME	Diwani	Muungano
35	Nd. Akida Juma MAKAME	Diwani	Kilimahewa Bondeni
36	Nd. Jackline George SUNA	Diwani	Kuteuliwa
37	Nd. Wardi J. OTHMAN	Diwani	Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Magharib A			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Ramadhani Juma MKANGA	Diwani	Bububu
2	Nd. Juma William SUNGWA	Diwani	Dole
3	Nd. Nyange Haji HAJI	Diwani	Kihinani
4	Nd. Chum Shuwari MACHANO	Diwani	Mtofaani
5	Nd. Sahera Hassan SAHERA	Diwani	Mwanyanya

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Ali Mussa HASSAN	Diwani	Mwera
7	Nd. Khadija Omar NGARAMA	Diwani	Kibweni
8	Nd. Juma Ali TABORA	Diwani	Mtoni Kidatu
9	Nd. Ramadhan Ali JUMA	Diwani	Welezo
10	Nd. Fatma Omar ALI	Diwani	Viti maalum
11	Nd. Juma Fikirini KHAMIS	Diwani	Monduli
12	Nd. Kassim Abass HUSSEIN	Diwani	Kuteuliwa
13	Nd. Asha Khamis JUMA	Diwani	Viti maalum
14	Nd. Ramadhan Ali RAMADHAN	Diwani	Kuteuliwa
15	Nd. Hamduni Hemed RASHID	Diwani	Kianga
16	Nd. Mussa Ali ISSA	Diwani	Mfenesini
17	Nd. Haitham Muhidini KHAMIS	Diwani	Viti maalum
18	Nd. Kulthum Mohamed HAKIM	Diwani	Baraza la Manispaa Magharibi 'A'
19	Nd. Abass Haji KOMBO	Diwani	Mtoni Kidatu
20	Nd. Moh'd Ame WADI	Diwani	Bububu
Madiwani Wilaya ya Maghrib B			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Mwan-jaha Nahoda MAULID	Diwani	Pangawe
2	Nd. Hashim Abdalla RASHID	Diwani	Kisauni
3	Nd. Saleh Yahya SALEH	Diwani	Kijitoupele
4	Nd. Wanu Sengeru HAJI	Diwani	Melinne
5	Nd. Farashuu Mussa ABDALLA	Diwani	Mambosasa
6	Hafidh Ali RAMADHAN	Diwani	Mbweni
7	Nd. Salama Bakari WAKATI	Diwani	Viti maalum
8	Nd. Khamis Hassan HAJI	Diwani	Fuoni Kipungani
9	Nd. Maulid Mwinjuma MZEE	Diwani	Mombasa
10	Nd. Fatma Rashid JUMA	Diwani	Chukwani
11	Nd. Thuwaiba Jeni PANDU	Diwani	Kuteuliwa
12	Nd. Shaaban Mwinyi ALI	Diwani	Kibondeni
13	Nd. Asha Hassan JUMA	Diwani/ Naibu Meya	Jitimai
14	Nd. Kulthum Moh'd HAKIM	Diwani	Kuteuliwa
15	Nd. Mariam Hassan HAJI	Diwani	Viti maalum
16	Nd. Nassor Ameir NASSOR	Diwani	Kuteuliwa
17	Nd. Mpaji Ali HAMADI	Diwani	Kuteuliwa
18	Nd. Khalifa Ali HAMAD	Diwani	Kuteuliwa
19	Nd. Shamila Jumbe SAID	Diwani	Viti maalum
20	Nd. Riziki Ramadhan KIBWENI	Diwani	Viti maalum
21	Nd. Khamis Omar KHAMIS	Diwani	Dimani
22	Nd. Nasra Haji USSI	Diwani	Baraza la Manispaa Magharibi 'B'
23	Nd. Maryam Saleh ALI	Diwani wa Viti Maalum	Baraza la Manispaa Magh. B
24	Nd. Veronica Panglas MTINDIRA	Diwani	Viti Maalum
25	Nd. Fatma Juma JABU	Diwani	Uteuzi
26	Nd. Maulid Mwinyi JUMA	Diwani	Mombasa
Madiwani Wilaya ya Kaskazini "A"			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Haji Kidawa MKALI	Diwani	Kinyasini
2	Nd. Fatma Makame OMAR	Diwani	Kivunge
3	Nd. Machano Fadhil MACHANO	Diwani	Kidombo
4	Nd. Twalib Haji ABASS	Diwani	Nungwi Tazari
5	Nd. Othman Khamis FOUM	Diwani	Kipange
6	Nd. Faida Salmin JUMA	Diwani	Viti maalum

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
7	Nd. Haji Simai MACHANO	Diwani	Kuteuliwa
8	Nd. Fatma Mngwali HAMIS	Diwani	Viti maalum
9	Nd. Kombo Haji FOUM	Diwani	kuteuliwa
10	Nd. Khadija Simai FAKI	Diwani	kuteuliwa
11	Nd. Myamba Juma MATI	Diwani	Viti maalum
12	Nd. Fatma Juma BAKARI	Diwani	Viti maalum
13	Nd. Faki Mtwana FAKI	Diwani	Kidombo
14	Nd. Hassan Mcha HASSAN	Diwani	Kijini
15	Nd. Haji ALI JUMA	Diwani	Kuteuliwa
16	Nd. Siti Ali MAKAME	Diwani	Bandakuu
17	Nd. Makame Ali CHOUM	Diwani	Tumbatu
18	Nd. Raya Ali MAKAME	Diwani	Viti maalum
19	Nd. Othman Omar ABDUL	Diwani	Chaani Masingini
20	Nd. Maulid Nafasi JUMA	Diwani	Kuteuliwa
21	Nd. Miza Makame HAJI	Diwani	Chaani kubwa
Madiwani Wilaya Kaskazini "B"			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Ame Stahamili AME	Diwani	Mafufuni
2	Omar Ramadhan SHEHE	Diwani	Kiwengwa
3	Nd. Hassan Ameir ABDULLA	Diwani	Mbaleni
4	Nd. Omar Khamis ABDALLA	Diwani	Vijibweni
5	Nd. Omar Haruna ABUU	Diwani	Mkataleni
6	Nd. Pili Moh'd SAID	Diwani	Mahonda
7	Nd. Asia Moh'd HAJI	Diwani	Kuteuliwa
8	Nd. Miza Foum FAKI	Diwani	Kuteuliwa
9	Nd. Ilyas Mtwana PANDE	Diwani	Kuteuliwa
10	Nd. Habiba Juma SAID	Diwani	Viti maalum
11	Nd. Kashmiri Haji MAKAME	Diwani	Kuteuliwa
12	Nd. Sozi Juma ALI	Diwani	Viti maalum
13	Nd. Juma Omar HAJI	Diwani	Kuteuliwa
14	Nd. Fatma Saleh UKINDU	Diwani	Viti maalum
15	Nd. Mwajuma Yussuf MUHAMMED	Diwani	Fujoni
Madiwani Wilaya ya Kati			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Hadhar Abdalla HADHAR	Diwani	Tunguu
2	Nd. Ussi Ali MTUMWA	Diwani	Ubago
3	Nd. Suleiman Haji MLENGE	Diwani	Cheju
4	Nd. Haji Mzee ALI	Diwani	Kiboje
5	Nd. Victor Fabian PAULO	Diwani	Koani
6	Nd. Said Hassan SHAABANI	Diwani	Kuteuliwa
7	Nd. Riziki Moh'd ABDALLA	Diwani	Viti maalum
8	Nd. Tendani Mkanga MIRAJI	Diwani	Viti maalum
9	Nd. Mussa Haji MUSSA	Diwani	Kuteuliwa
10	Nd. Ali Khatib MUSSA	Diwani	Bungi
11	Nd. Fatma Haji JAKU	Diwani	Kuteuliwa
12	Nd. Khadija Kassim ALI	Diwani	Viti maalum
13	Nd. Daudi Suleiman HAJI	Diwani	Kuteuliwa
14	Nd. Said Kheir MTUMWA	Diwani	Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Kusini			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Wadi
1	Nd. Mustafa Mohammed HAJI	Diwani	Muyuni

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
2	Nd. Zawadi Hamdu VUAI	Diwani	Kuteuliwa
3	Nd. Pandu Haji MJAKA	Diwani	Jambiani
4	Nd. Nali Makame HAJI	Diwani	Kuteuliwa
5	Nd. Salama Ali HAMAD	Diwani	Wadi ya Muungoni
6	Nd. Sharifa Omar ALI	Diwani	Kuteuliwa
7	Nd. Said Kher MTUMWA	Diwani	Bambi
8	Nd. Asha Mohamed CHUM	Diwani	Kuteuliwa
9	Nd. Zaituni Khatib VUAI	Diwani	Kuteuliwa
10	Nd. Ibrahim Chaguwa ABDALLA	Diwani	Paje
Madiwani Wilaya ya Chake Chake			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Madiwani
1	Nd. Ali Yussuf JUMA	Diwani	Wadi ya Kibokoni
2	Nd. Juma Hamad MAKAME	Diwani	Wadi ya Kilindi
3	Nd. Adila Juma SULEIMAN	Diwani	Kuteuliwa
4	Nd. Arafa Kassim ABASS	Diwani	Wadi ya Ndagoni
5	Nd. Khamis Maneno MOHAMMED	Diwani	Wadi ya Ziwani
6	Nd. Khadija Henock MAZIKU	Diwani	Wadi ya Ole
7	Nd. Rashid Khamis YUSSUF	Diwani	Wadi ya Madungu
8	Nd. Hamad Abdalla HAMAD	Diwani	Wadi ya Vitongoji
9	Nd. Fatma Juma KHAMIS	Diwani	Wadi ya Tibirinzi
10	Nd. Time Ramadhan KHATIBU	Diwani	Wadi ya Matala
11	Nd. Rahima Khamis HAJI	Diwani	Kuteuliwa
12	Nd. Zuhura Juma MAALIM	Diwani	Kuteuliwa
13	Nd. Zainab Moh'd OMAR	Diwani	Kuteuliwa
14	Nd. Bahati Ali JUMA	Diwani	Kuteuliwa
15	Nd. Asha Khamis OMAR	Diwani	Kuteuliwa
16	Nd. Sada Ramadhan KHAMIS	Diwani	Kuteuliwa
17	Nd. Khamis Kombo SEIF	Diwani	Kuteuliwa
18	Nd. Kassim Juma KHAMIS	Diwani	Kuteuliwa
19	Nd. Yakub Khalfan SHAH	Diwani	Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Mkoani			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Madiwani
1	Nd. Zuwena Hassan KADUARA	Diwani	Wadi ya Dodo
2	Nd. Mohammed Said ALI	Diwani	Ewadi ya Ngwachani
3	Nd. Kimanga Ramadhan MSABAH	Diwani	Wadi ya Kendwa
4	Nd. Juma Muhamed JUMA	Diwani	Wadi ya Mwambe
5	Nd. Rajab Ali USSI	Diwani	Wadi ya Chokocho
6	Nd. Mashavu Amour MOHAMMED	Diwani	Wadi ya Michenzani
7	Nd. Ali Abdalla NGAIRO	Diwani	Wadi ya Mkoani
8	Nd. Mayasa Said MAKAME	Diwani	Wadi Kangani
9	Nd. Mwadini Ali MWADINI	Diwani	Wadi ya Mtambile
10	Nd. Hasina Sharif MOH'D	Diwani	Kuteuliwa
11	Nd. Fatma Muhammed BAKARI	Diwani	Viti Maalum
12	Nd. Rahma Ali MOH'D	Diwani	Kuteuliwa
13	Nd. Fatma Khamis OTHMAN	Diwani	Kuteuliwa
14	Nd. Arafa Mzee AMOUR	Diwani	Kuteuliwa
15	Nd. Juma Makame OMAR	Diwani	Kuteuliwa
16	Nd. Nassra Yakoub MANSOUR	Diwani	Kuteuliwa
17	Nd. Haji Khamis MOSI	Diwani	Kuteuliwa
18	Nd. Haroub Mmanga SIMAI	Diwani	Kuteuliwa
Madiwani Wilaya ya Wete			

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Madiwani
1	Nd. Khalid Hamad ALI	Diwani	Wadi ya Pandani
2	Nd. Mgeni Khatibu YAHYA	Diwani	Kuteuliwa
3	Nd. Hemedi Khamis SALIM	Diwani	Mtambwe
4	Nd. Bikombo Shadhil MAKAME	Diwani	Kuteuliwa
5	Nd. Riziki Moh'd FADHILI	Diwani	Wadi ya Gando
6	Nd. Mwanaidi Ali HAJI	Diwani	Viti Maalum
7	Nd. Shumu Pandu AMEIR	Diwani	Kuteuliwa
8	Nd. Rabia Omar SALEH	Diwani	Viti Maalum
9	Nd. Nassra Salum MOHAMMED	Diwani	Wadi ya KIUYU
10	Nd. Juma Abdalla NASSOR	Diwani	Wadi ya Finya
11	Nd. Ali Khamis ALI	Diwani	Kuteuliwa
12	Nd. Mussa Hussein AYOUB	Diwani	Wadi ya Kiungoni
13	Nd. Fatma Said JUMA	Diwani	Kuteuliwa
14	Nd. Zulfa Abdalla SAID	Diwani	Kuteuliwa
15	Nd. Hamad Ali HAMAD	Diwani	Kuteuliwa
16	Nd. Aisha Mwaka HAMAD	Diwani	Kuteuliwa
17	Nd. Hamad Ali MUSSA	Diwani	Kuteuliwa
18	Nd. Ali Khamis HAMAD	Diwani	Kuteuliwa
19	Nd. Ali Shariff OMAR	Diwani	Wadi ya Bopwe
Madiwani Wilaya ya Micheweni			
S/N	Jina	Cheo/ Wadhifa	Madiwani
1	Nd. Said Mmanga JUMA	Diwani	Wadi ya Konde
2	Nd. Habiba Juma KHAMIS	Diwani	Kuteuliwa
3	Nd. Ali Sharif ALI	Diwani	Wadi ya Sizini
4	Nd. Khadija Ali KHAMIS	Diwani	Kuteuliwa
5	Nd. Said Suleiman HAMAD	Diwani	Wadi ya Wingwi
6	Nd. Zainab Salum KIKALA	Diwani	Kiuyu
7	Nd. Saumu Mohammed SAID	Diwani	Kuteuliwa
8	Nd. Sharif Hamad SAID	Diwani	Wadi ya Chimba
9	Nd. Kassim Said SALIM	Diwani	Kuteuliwa
10	Nd. Ali Alawi HAMAD	Diwani	Kiuyu Maziwa ya Ng'ombe
11	Nd. Mwinyi Ali BAKAR	Diwani	Micheweni
12	Nd. Ali Juma SHAIB	Diwani	Tumbe
13	Nd. Hadia Hassan NASSOR	Diwani	Kuteuliwa
WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI			
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mohammed Omar MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
Ofisi ya Rais Fedha na Mipango			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Khadija Juma KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
2	Nd. Sakina Amour SALIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
3	Nd. Abeid Moh'd SALIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
4	Nd. Mtumwa Abdalla SHAABAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali
5	Nd. Muhidini Akida HAJI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Ofisi ya Makaguzi wa Ndani wa Hesabu za SMZ

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Abdul-rahman Khamis JUMA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Mipango
7	Nd. Mbaraka Ame MKENDWA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8	Nd. Jumanne Juma SALAMBA	Ms. Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
9	Nd. Kassim Hassan KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
10	Nd. Zuwena Mtarazaki OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Mbaraka Ukasha HABIBU	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Wardat Said MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13	Nd. Kassim Seif KASSIM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14	Nd. Idrissa Hassan SHAAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15	Nd. Juma Moh'd HAJI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Nd. Mariam Rajab BARAKA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17	Nd. Ali Abdalla KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
18	Nd. Issa Is-Haka NGWALI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
19	Nd. Abeid Mohammed SALIM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Abdalla Khamis KHEIR	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Ali Haji ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
3	Nd. Ali Vuai SIMAI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali - Mstaafu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Nd. Ameir Ali AMEIR	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Nd. Aysha Said SALEH	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
6	Nd. Wasila Vuai MWADINI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Serikali	Tume ya Maadili na Viongozi wa Umma
7	Nd. Rukia Mbarak AMOUR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Shaib Khamis SHAIB	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Nd. Safia Abdalla MUHAMMED	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Aisha Mahboub JUMA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Mwajuma Ali HAMADI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu Pemba
12	Nd. Fredy Monty KASAMBALA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali
13	Nd. Makame Zubeir JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
14	Nd. Ghulam Haji JUMA	Ms. Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya kuzuia Rushwa na Uhujumu Uchumi
15	Nd. Khadija Jecha RAMADHAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mapinduzi
16	Nd. Ayoun Ahmed OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo cha Utawala wa Umma
17	Nd. Sharifa Fadhil ABASS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Rais MBLM-Pemba
Mahkama			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Rabia Juma ABDALLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama
2	Nd. Salum Rajab USSI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mahkama
3	Nd. Mussa Ali MUSSA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Ahmad Ali RAJAB	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Mgeni Ramadhan MNYEJI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara Maalum za SMZ
3	Nd. Naima Issa JUMA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kaskazini Pemba
4	Nd. Rukun Abdulla RUKUN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la MjiChake Chake
5	Nd. Maryam Abubakar MTAWA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Ali Salim SHEHA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji WETE
7	Nd. Zainab Machano KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Manispaa Mjini - Baraza la Jiji Zanzibar
8	Nd. Abdalla Ame MAKAME	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kaskazini Unguja
9	Nd. Zuhura Mwalim KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali - Mstaafu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Dukani Abushiri BILAL	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji Chake Chake
11	Nd. Amina Bakari ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini Magharibi
12	Nd. Salim Hamad NASSOR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Pemba
13	Nd. Makame Ali MAKAME	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kikosi cha Valantia (KVZ)
14	Nd. Asha Silima SULEIMAN	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15	Nd. Kombo Juma OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Mji Mkoani
16	Nd. Ali Madai KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini Magharibi
17	Nd. Khadija Ali USHAHIDI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kusini Unguja

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
18	Nd. Nassor Mbarak NASSOR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Manispaa Magharibi A
19	Nd. Hamad Khatib JABU	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
20	Nd. Mustafa Daud MAGANGA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini Unguja
21	Nd. Ali Rajab RUBEA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini Pemba
22	Nd. Adila Mbarouk BAKAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Baraza la Manispaa Magharibi B
23	Nd. Simai Azizi SIMAI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Fedha na Mipango
24	Nd. Amina Salum ALI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Amina Seif KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya UKIMWI Zanzibar
2	Nd. Bimkubwa Khamis SIMAI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3	Nd. Fatma Khamis ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Afisi ya Tume ya UKIMWI
4	Nd. Juma Mohamed AHMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya UKIMWI
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Nahoda Haji NAHODA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Maryam Ali JUMA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ Dar -es Salaam
3	Nd. Halima Hussein KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4	Nd. Yussuf Ali KOMBO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
5	Nd. Said Omar AHMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
6	Nd. Miraji Mwadini HAJI	Ms. Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Tume ya Uchaguzi Zanzibar
7	Nd. Hamad Ali NASSOR	Ms. Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Khadija Othman TAHIR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Nd. Maryam Adnan HAMAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Mpiga Chapa wa Serikali
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Abdallah Mzee KHATIB	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Kombo Pandu MGANA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Bandari
3	Nd. Abdulla Salim ABDULLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Bandari
4	Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
5	Nd. Rashida Haidar ABDALLAH	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Mohammed Othman HAJI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali/Mjumbe wa Bodi IPA	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi Ofisi Kuu - Pemba
7	Nd. Ali Ramadhan SALUM	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Usafiri Baharini (ZMA)
8	Nd. Samira Abdulwahab ALAWY	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Meli
9	Nd. Mkubwa Salim MASOUD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
10	Nd. Mwanahaji Burhan MUHUNZI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Suleiman Juma HAJI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
12	Nd. Rashid Haji Dunia	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
13	Nd. Abdulkarim Juma ALI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mohamed Ali MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
2	Nd. Asha Hamad MOH'D	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg Mohammed Kamal BASHA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Nd. Umyy Khamis HAMAD	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
5	Nd. Abubakar Ramadhan KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
6	Nd. Juma Khamis JUMA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7	Nd. Ali Hassan KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Pendo Fabel NGERANGERA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Nd. Fatma Maalim SULEIMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
10	Nd. Zuwena Amour SULEIMAN	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
11	Nd. Husna Ahmed MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
12	Nd. Mwatima Kheir HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
13	Nd. Zaina Mohamed ABDALLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
14	Nd. Hilal Zakaria MAKAMBA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mwanakheri Mohammed HILAL	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2	Nd. Bimkubwa Omar SAID	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
3	Nd. Omar Abdulkadir OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
4	Nd. Sharifa Omar HAFIDH	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto
5	Nd. Abdi Othman KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto - Pemba
6	Nd. Harusi Abdalla AMANI	Msadizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Hospitali ya Mnazi mmoja
7	Nd. Maryam Ahmad SAID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipondozi
8	Nd. Shibu Ali ABDULLA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipondozi
9	Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Hospitali ya Mnazi mmoja
10	Nd. Abdi Othman KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu Pemba
11	Nd. Khatib Bushir KHATIB	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
12	Nd. Zao Maulid OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
13	Nd. Kombo Ali KOMBO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
14	Nd. Hamad Said MOH'D	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
15	Nd. Saum Mkadas MWALIM	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
16	Nd. Khamis Iddi OMAR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
17	Nd. Nuru Ali ABEID	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Ali Salum KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2	Nd. Ali Hashim AME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kamisheni ya Utalii
3	Nd. Sada Ali HAMAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Magazeti ya Serikali
4	Nd. Kassim Yussuf ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo Kikuu cha Taifa Zanzibar
5	Nd. Rahma Salum ALI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
6	Nd. Rukia Abdulkadir SHAKUR	Mkaguzi wa Awali - Mstaafu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7	Nd. Khatib Ali HASSAN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
8	Nd. Maryam Othman HAMAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Ali Mabrouk JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Taasisi ya Viwango Zanzibar(ZBS)
2	Nd. Ali Hassan ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
3	Nd. Fat-hiya Hassan ALI	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
4	Nd. Suleiman Khalid HAMOUD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC) - Pemba
5	Nd. Rahma Rashid HAROUB	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
6	Nd. Abass Khalfan MASOUD	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7	Nd. Maimuna Suleiman SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
8	Nd. Fatma Abdalla MOHAMED	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
9	Nd. Said Abdalla ALI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)-Pemba
10	Nd. Shemsa Omar JUMA	Msaidizi Mkaguzi wa Hesabu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Zainab Alawy KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Arafa Ameir HASSAN	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Nd. Kombo Haji MACHANO	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
4	Nd. Kassim Bakar SHAMIS	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Chuo cha Kilimo Kizimbani
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Asma Kassim MAKAME	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Nassor Abdalla MOHAMED	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Ofisi Kuu - Pemba
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Mkaazi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Omar Juma KASSIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Nyumba Zanzibar
2	Nd. Mahabuba Seif SALUM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Nd. Fatma Omar SAID	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali - Mstaafu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Nd. Makame Ali MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Nd. Othman Abbas KHALFAN	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
Wizara ya Maji, Nishati na Madini			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Kassim Abdulla ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme (ZECO)
2	Nd. Fadya Ali AMOUR	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Maji (ZAWA)-Pemba
3	Nd. Ramadhan Makame HUSSEIN	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme (ZECO)
4	Nd. Mbarak Zahor KOMBO	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme (ZECO)
5	Nd. Musadiq Masrur SAAD	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme (ZECO)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
6	Nd. Yakoub Rashid MAALIM	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Shirika la Umeme (ZECO)
Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Tatu Ramadhan MUSSA	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
2	Nd. Hassan Migoda MATAKA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na Uchimbaji Mafuta na Gesi Asilia
3	Nd. Mtumwa Haji MAKAME	Mkaguzi wa Ndani wa Hesabu za Serikali	Wizara ya Uvuvi na Uchumi wa Buluu
WAHASIBU			
Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Asaa Salum ALI	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kazi
2	Nd. Asha Yussuf MUSSA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
3	Nd. Moh'd Hanau VUAI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mapinduzi
4	Nd. Mohammed Manzi HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Nd. Nassor Haina SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu	Kamisheni ya Kazi
6	Nd. Zuhura Suleiman ALI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Ushirika
7	Nd. Ali Abdalla HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Ushirika
8	Nd. Foum Hassan FOUM	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
9	Nd. Asha Mwalim KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Jabir Kipenda JABIR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Makame Khamis JUMA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Aziza Mussa IDRISSA	Mshika Fedha	Kamisheni ya Kazi
Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mohamed Khamis ALI	Mkuu wa Divisheni ya Usimamizi wa Fedha (Exchequer)	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango
2	Nd. Said Omar SAID	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
3	Nd. Asha Abdalla MGUNYA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Nd. Mohammed Kassim ALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
5	Nd. Omar Fakh HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
6	Nd. Rukia Awadh SALMIN	Mhasibu Mkuu	Idara ya Hazina
7	Nd. Suhaila Suleiman HEMED	Mhasibu Mkuu	Tume ya Mipango
8	Nd. Shaheen Fauz MOHAMMED	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9	Nd. Moh'd Makame HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Fatma Abdalla HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Mwanakhamis Vuai SIMAI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
12	Nd. Fatma Sungura KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Ununuzi (ZPPRA)
13	Nd. Halima Khamis JABU	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
14	Nd. Ismail Abdi MSHAMBA	Mhasibu Msaidizi	Kitengo cha IFMS-Ofisi ya Rais Fedha na Mipango-Pemba
15	Nd. Jamila Nur MOHAMMED	Mhasibu Msaidizi	Kitengo cha IFMS Application -Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
16	Nd. Maryam Hassan HAJI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
17	Nd. Mohamed Abdalla MOHAMED	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
18	Nd. Ali Haji PANDU	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
19	Nd. Mansour Suleiman ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
20	Nd. Ali Mwadini AME	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
21	Nd. Mohamed Haji ABASS	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Fedha na Mipango
22	Nd. Salim Hassan SALUM	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
23	Nd. Bakar Shaaban BAKAR	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango (Usimamizi wa Matumizi CPO)
24	Nd. Haji Thuwein HAJI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
25	Nd. Hafidh Abdulmaik SHAABAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
26	Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF	Msaidizi Mhasibu - Mstaafu	Kitengo cha Jumuisho la Hesabu (Consolidation)
27	Nd. Khayrat George SANGA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
28	Nd. Khamis Juma KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya viwanja vya Ndege
29	Nd. Mahmoud Abdi MHARAM	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
30	Nd. Safia Tafana KASSIM	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
31	Nd. Ibrahim Ramadhan IBRAHIM	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya mapato Zanzibar-Pemba
32	Nd. Asha Yahya HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
33	Nd. Mwatatu Fadhil KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
34	Nd. Ahmed Talib ALI	Msaidizi Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
35	Nd. Khamis Mwinyi KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF)
36	Nd. Khamis Mbarouk KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
37	Nd. Sahiya Salum JUMA	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango
38	Nd. Maryam Mohamed KHAMIS	Msaidizi Mhasibu wa Mradi	Ofisi ya Rais Fedha na Mipango (Mradi wa ZUSP)
39	Nd. Mwanaache Mohammed HAJI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
40	Nd. Said Khamis SAID	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
41	Nd. Mwanaache Khalid VUAI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
42	Nd. Khadija Omar IBRAHIM	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
43	Nd. Ali Hashim ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
44	Nd. Rose George NGONYANI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
45	Nd. Suleiman Mohamed OTHMAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46	Nd. Kombo Khamis KOMBO	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
47	Nd. Khamis Faki ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
48	Nd. Neema Stanley CHIKIRA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
49	Nd. Mwatum Omar RAMADHAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
50	Nd. Is-haka Asaa HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
51	Nd. Abel Ezekiel KIBONA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
52	Nd. Badru Ali JUMA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
53	Nd. Mohammed Hamad OMAR	Mhasibu Msaidizi	Mfuko Mkuu wa Serikali-Pemba
54	Nd. Hashil Fadhil ABDULLA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
55	Nd. Shadida Ali MACHANO	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
56	Nd. Harith Badawi HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
57	Nd. Nuru Khamis AHMADA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
58	Nd. Hassan Ame MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Mhasibu wa Kitengo cha Pencheni
59	Nd. Shaaban Said SHINDANO	Mhasibu Msaidizi	Mfuko wa Barabara
60	Nd. Salma Zahor MOHAMMED	Mhasibu Msaidizi	Mfuko wa Barabara
61	Nd. Juma Issa JUMA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
62	Nd. Mohammed Hamad OMAR	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
63	Nd. Hashil Fadhil ABDULLA	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
64	Nd. Shadida Ali MACHANO	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
65	Nd. Maryam Hassan HAJI	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
66	Nd. Harith Badawi HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
67	Nd. Hemed Mjaka ALI	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
68	Nd. Amina Waziri SULEIMAN	Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango-Pemba
69	Nd. Fatma Seif MOH'D	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango
70	Nd. Ali Sultan MALIK	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Fedha na Mipango
71	Nd. Ali Ali KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Tume ya Mipango-Pemba
72	Nd, Juma Ramadhan KIPENDA	Msaidizi Mhasibu	Tume ya Mipango
73	Nd. Zakia Abdallla ALI	Afisa Pencheni	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
74	Nd. Latifa Sheha MOH'D	Afisa Pencheni	Ofisi ya Rais, Fedha na Mipango-Pemba
Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mohamed Suleiman ALI	Mhasibu Mkuu Mstaafu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
2	Nd. Salma Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Undeshaji
3	Nd. Said Vuai HAJI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mufti
4	Nd. Aziza Omar SAID	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
5	Nd. Fauzia Juma ALLY	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6	Nd. Jumeu Hassan THABIT	Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
7	Nd. Shimel Kassim SHIMEL	Mhasibu Mkuu	Tume ya Maadili na Viongozi wa Umma
8	Nd. Suleiman Ali SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Kuzuia Rushwa na Uhujumu wa Uchumi
9	Nd. Fauzia Juma ALLY	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
10	Nd. Mbwana Ismail KANDURU	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utumishi
11	Nd. Aziza Bakari MAHMOUD	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Abdullah Khalfan MOH'D	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
13	Nd. Abdulla Mohammed JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Divisheni ya Matumizi ya Serikali (CPO)
14	Nd. Matao Juma ALI	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
15	Nd. Mashavu Khamis HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Nd. Fauzia Haji SLEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
17	Nd. Jabu Ame JUMA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18	Nd. Chiku Haji TAJO	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
19	Nd. Moh'd Mabrouk JUMA	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
20	Nd. Khadija Mohammed KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
21	Nd. Mwanaidi Hamza CHANDE	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
22	Nd. Safia Mohammed SAID	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
23	Nd. Moza Issa OMAR	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
24	Nd. Mgeni Hussein TALIB	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
25	Nd. Zainab Omar SAID	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
26	Nd. Mwajuma Kheir SALEH	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
27	Nd. Maryam Abdulrahman SALEH	Mhasibu Msaidizi	Tume ya Maadili na Viongozi wa Umma
28	Nd. Salma Ali HAJI	Mhasibu Msaidizi	Tume ya Utumishi Serikalini
29	Nd. Yahya Maalim HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji-Pemba
30	Nd. Kaije Ali MBAROUK	Mhasibu Msaidizi	Tume ya Utumishi Serikalini

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
31	Nd. Hawa Ussi KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Chuo cha Utumishi wa Umma (IPA)
32	Nd. Ali Yussuf MOHAMED	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Ndani wa Hesabu za Serikali
33	Nd. Rukia Suleiman ALI	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Utumishi
34	Nd. Hidaya Khamis USSI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
35	Nd. Yussuf Ali HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mdhibili na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
36	Nd. Mbarouk Nassor MBAROUK	Mhasibu Msaidizi	Tume ya Utumishi Serikalini
37	Nd. Abdul-ghan Abdulla SAID	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
Mahkama			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Fatma Ali JUMA	Mhasibu Mkuu	Mahkama
2	Nd. Said Mussa BAKARI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahkama-Pemba
3	Nd. Asma Abdalla MBARAKA	Mhasibu Msaidizi	Mahkama
4	Nd. Masika Shaali CHUM	Msaidizi Mhasibu	Mahkama
5	Nd. Said Rajab ALI	Msaidizi Mhasibu	Mahkama
6	Nd. Said Rashid SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu	Mahkama
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Amina Issa SALUM	Mhasibu Mkuu	Jiji la Zanzibar
2	Nd. Issa Fundi MWINDADI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Valantia (KVZ)
3	Hafsa Suleiman ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	SP. Haji Maulid RAJAB	Mhasibu Mkuu	Chuo cha Mafunzo
5	Nd. Hafidh Haji IBRAHIM	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini A
6	Nd. Mohammed Haji MTUMWA	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji - Kaskazini B
7	Nd. Othman Hassan OMAR	Mhasibu Mkuu	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
8	Nd. Mambo Hassan MWITA	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
9	Nd. Moh'd Zubeir AME	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Usajili wa Matukio ya Kijamii
10	Nd. Khatib Mohammed JUMA	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
11	Nd. Fatma Talib ABDALLAH	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mji - Wilaya ya Kati
12	Nd. Mayasa Mohammed SINAN	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kaskazini Unguja
13	Nd. Juma Mussa KOKE	Mhasibu Mkuu	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
14	Nd. Salum Mussa KANAMBALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mjini Magharibi
15	Nd. Mgeni Rajab MIRAJI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
16	Nd. Hussein Mussa MZEE	Mhasibu wa Kitengo	Idara ya Utumishi na Uendesj
17	Nd. Seif Iddi KHATIB	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Manispaa Mjini
18	Nd. Mohamed Tahir MOHAMMED	Mhasibu	Baraza la Manispaa Mjini
19	Nd. Maryam Mkubwa KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Hospitai ya Mnazi Mmoja
20	Nd. Rahma Nuhu ALI	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Manispaa Magharibi B
21	Nd. Rukia Haroub ALI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
22	Nd. Saleh Bakar KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji - Wilaya Kaskazini A
23	Nd. Asiya Issa AMOUR	Mhasibu wa Faragha - Mstaafu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais-Pemba
24	Nd. Mohamed Ali HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
25	Nd. Hussein Salim OTHMAN	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Unguja
26	Nd. Ashura Haji MAKUNGU	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kusini Unguja

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
27	Nd. Ramadhan Juma KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini Unguja
28	Nd. Mohamed Ali BAKARI	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi
29	Nd. Mwantabu Pande BADRU	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Manispaa Mjini
30	Nd. Aisha Abdalla ALI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Magharibi A
31	Nd. Hija Abdalla MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Manispaa Mjini
32	Nd. Said Amour ALI	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Rais - Fedha na Mipango
33	Nd. Maryam Kombo MZEE	Mshika Fedha Mkuu	Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi
34	Nd. Iptisam Ahmed ALI	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Manispaa Magharibi B
35	Nd. Haji Haji HAJI	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini A
36	Nd. Fatma Yahya HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji - Wilaya ya Kaskazini B
37	Nd. Shadida Maliki KHATIB	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Mji - Wilaya ya Kusini
38	Nd. Steven Johnas ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Manispaa Mjini
39	Nd. Nassra Mohammed ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Manispaa Magharibi B
40	Nd. Salum Abdulrahim MSHAM	Msaidizi Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
41	Nd. Khamis Abdalla KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
42	Nd. Khalid Ahmada FADHIL	Msaidizi Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
43	Nd. Mariam Mbarouk HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji Wete
44	Nd. Azizi Kassim JUMA	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kusini Pemba
45	Nd. Khamis Said MOHAMMED	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kusini Pemba
46	Nd. Mwanakhamis Hassan ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
47	Nd. Huba Hafidh MZEE	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji Kaskazini 'A'
48	Nd. Zahor Salim ALI	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Usajili wa Matukio ya kijamii-Pemba
49	Nd. Iddi Said SALIM	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji Wete
50	Nd. Omar Ali SAID	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji Mkoani
51	Nd. Asaa Rashid HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kaskazini Pemba
52	Nd. Ali Khalfan HAJI	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Mji Wete
53	Nd. Mbarouk Juma ALI	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kusini Pemba
54	Nd. Hafsa Sadra HASSAN	Msaidizi Mhasibu	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali
55	Nd. Vuai Wadi HAJI	Mshika Fedha	Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mjini
Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Rashid Juma RASHID	Mhasibu Mkuu	Makamu wa Kwanza wa Rais
2	Nd. Khatib Haji USSI	Mhasibu Mkuu	Tume ya UKIMWI
3	Nd. Sharifa Haji PANDU	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mazingira
4	Nd. Asma Hamid AMEIR	Mhasibu Mkuu	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevywa
5	Nd. Salma Abdallah RASHID	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Watu Wenye Ulemavu
6	Nd. Hamid Khamis JUMA	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7	Nd. Khadija Mzee RAJAB	Mhasibu Msaidizi	Tume ya UKIMWI
8	Nd. Nassor Ali DAU	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mazingira
9	Nd. Rahima Khalid SAID	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mazingira
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Nassor Omar ALI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali na Uchapaji Zanzibar
2	Nd. Talib Abdulla SALUM	Mhasibu Mkuu	Tume ya Uchaguzi Zanzibar
3	Nd Mwanamrisho Keis JUMA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4	Nd. Ali Issa ALI	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
5	Nd. Khadija Ganga RAMADHAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
6	Nd. Hamisa Shija OTHMAN	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa
7	Nd. Mwanaharusi Khatib CHUM	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Kazija Mbwana ZUHEIR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Faragha
9	Nd. Mwanaidi Salum ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uratibu Shughuli za Serikali
10	Nd. Simai Kombo HAJI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
11	Nd. Bahasha Faki HAJI	Mhasibu	Tume ya Uchaguzi Zanzibar
12	Nd. Khadija Abdallah SULEIMAN	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13	Nd. Khatib Hamad OMAR	Mhasibu	Tume ya Uchaguzi-Pemba
14	Nd. Ali Kassim SHIMEL	Mhasibu	Ofisi Kuu - Pemba
15	Nd. Ramlat Hamad ABDALLA	Mhasibu	Idara ya Uratibu Shughuli za Serikali
16	Nd. Zaituni Salum MBWANA	Mshika Fedha	Tume ya Uchaguzi
Baraza la Wawakilishi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Hussein Ali AME	Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi
2	Nd. Rahma Simai VUAI	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Wawakilishi
3	Nd. Abass Vuai MOH'D	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Wawakilishi
4	Nd. Mwakaje Bashir MWINYI	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Wawakilishi
5	Nd. Ali Shaame HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Wawakilishi -Pemba
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Shaame Ali ALI	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Ujenzi ya Serikali
2	Nd. Mohammed Mussa USSI	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi
3	Nd. Rashid Haroub ALI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Karakana Kuu ya Magari
4	Nd. Ridhwan Mohamed IDDI	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
5	Nd. Iddi Said HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Omar Shamte KOMBO	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
7	Nd. Ramadhan Haji AMEIR	Mhasibu Mkuu	Shirika la Bandari
8	Nd. Issa Abdalla OMAR	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri na Usalama Barabarani
9	Nd. Juma Kiongwe JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini (ZMA)
10	Nd. Tatu Idarous FAINA	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Mkonga
11	Nd. Simai Aboud SIMAI	Mhasibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Biashara na Maedneleo ya Viwanda / Shirika la BIMA
12	Nd. Hussein Ali MOHAMED	Mhasibu Mradi wa Barabara ya -Ole Kengeja	Ofisi Kuu -Pemba
13	Ndg Kassim Juma WAHABI	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Meli
14	Nd. Abdulwahab Mohamed ABDALLA	Mhasibu	Shirika la Meli
15	Nd. Faith Bushir MAHMOUD	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Usafiri na Leseni
16	Nd. Munira Suleiman MOHAMED	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Usafiri na Leseni
17	Nd. Maulid Ibrahim YUSSUF	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Leseni - Ujenzi
18	Nd. Ramadhan Haji AMEIR	Mhasibu Mkuu	Shirika la Bandari
19	Nd. Moza Abdallah NASSOR	Msaidizi Mkaguzi	Shirika la Bandari
20	Ndg Issa Barakati ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21	Nd. Saleh Ali OMAR	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu - Pemba
22	Nd. Ali Othman OMAR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Ujenzi na Utunzaji wa Barabara
23	Nd. Khadija Vuaa HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
24	Nd. Hussein Ali MOHAMED	Mhasibu Msaidizi	Tume ya Uratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya-Pemba

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
25	Nd. Moza Alawi YUSSUF	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
26	Nd. Kassim Mohammed SALIM	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini (ZMA)
27	Nd. Salum Mohamed SALUM	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
28	Nd. Subira Mmanga ISSA	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
29	Nd. Makame Hassan MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
30	Nd. Samira Omar KEIS	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
31	Nd. Khadija Ali SEIF	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
32	Nd. Khadija Kombo BAKAR	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
33	Nd. Saleh Ali OMAR	Msaidizi Mhasibu	Ofisi Kuu -Pemba
34	Nd. Ali Suleiman KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
35	Nd. Omar Iddi JUMA	Mhasibu	Shirika la Bandari
36	Nd. Hanifa Ahmed ABDALLAH	Mhasibu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
37	Nd. Maryam Maulid KHAMIS	Mhasibu	Mamlaka ya Viwanja vya Ndege
38	Nd. Maryam Issa RIDHWAN	Mshika Fedha	Idara ya Usafiri na Leseni
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Makame Ibrahim OMAR	Mhasibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2	Nd. Zainab Soud COSMAS	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Nd. Nassra Ali SALIM	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu Pemba
4	Nd. Mulhat Othman MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Mafunzo ya Ualimu
5	Nd. Machano Mohammed JUMA	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6	Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
7	Nd. Khamis Hamad KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu Pemba
8	Nd. Zuhura Miraji HAMAD	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu wa Elimu
9	Nd. Amina Abdalla JUMA	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Elimu Zanzibar
10	Nd. Ulfat Alhaji JUMA	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
11	Nd. Munira Jecha RAMADHAN	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
12	Nd. Abdi Suleiman JUMA	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
13	Nd. Maryam Muhiddin SALUM	Mshika Fedha	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
14	Nd. Mwanaidi Ahmed KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Chuo cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
15	Nd. Zuhura Moh'd DAWA	Mhasibu Msaidizi - Mstaafu	Idara ya Elimu Sekondari
16	Nd. Shahira Abdalla KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Mitihani Zanzibar
17	Nd. Warda Ahmed KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
18	Nd. Khamis Abdalla MWALIM	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
19	Nd. Othman Zubeir JUMA	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
20	Nd. Hassan Juma HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
21	Nd. Mwanakombo Juma SULEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
22	Nd. Ali Hassan RAJAB	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
23	Nd. Halima Khamis OTHMAN	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
24	Nd. Amina Omar ALI	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
25	Nd. Said Khatib HAJI	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
26	Nd. Ali Shirazi HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Baraza la Mtihani
27	Nd. Zuleifa Kassim SALEH	Mhasibu Msaidizi	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
28	Nd. Mohamed Abass DAIMA	Mhasibu Msaidizi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - SUZA
29	Nd. Fatma Ali SHAIB	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu Pemba
30	Nd. Khamis Hamad KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali-Pemba
31	Nd. Said Mussa ALI	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali -Pemba
32	Nd. Rashid Omar MUHAMED	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali-Pemba
33	Nd. Nassra Ali SALIM	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali - Pemba
34	Nd. Abdulrahman Suleiman BAKAR	Mhasibu	Idara ya Michezo na Utamaduni
35	Nd. Zaina Mohammed ABDALLA	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
36	Nd. Said Mussa ALI	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali-Pemba
37	Nd. Kitwana Uledi SALUM	Mhasibu	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
38	Nd. Farashuu Mussa SUKUNI	Msaidizi Mhasibu	Taasisi ya Maendeleo ya Utalii
Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Abdalla Mtumwa OMAR	Mhasibu Mkuu	Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
2	Nd. Moh'd Omar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
3	Nd. Mussa Makame OTHMAN	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4	Nd. Asha Kombo ALI	Mhasibu Mkuu	Hospitali ya Mnazi Mmoja
5	Nd. Mohammed Issa KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Salma Hassan MOHAMMED	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Tiba
7	Nd. Rashid Juma KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Hospitali ya Mnazi Mmoja
8	Nd. Agnes Ali YUSSUF	Mhasibu Msaidizi	Hospitali ya Mnazi Mmoja
9	Nd. Tatu Salim ABEID	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Nd. Iddi Hassan HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Raya Muhammed SULEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Nd. Huda Suleiman SALIM	Msaidizi Mhasibu	Hospitali ya Mnazi Mmoja
13	Nd. Muzdalfa Suleiman SAID	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14	Nd. Saida Salim AWADH	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu -Pemba
15	Nd. Ali Juma ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Nd. Khadija Salum SULEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17	Nd. Amina Muhsin ALI	Mhasibu Msaidizi	Bodi ya Ushauri ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
18	Nd. Asha Mohamed HAJI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
19	Nd. Bibie Othman ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
20	Nd. Fatima Sufii OMAR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
21	Nd. Hassan Khamis JUMA	Mhasibu	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
22	Nd. Said Hamad HAMAD	Mhasibu	Ofisi Kuu - Pemba
23	Nd. Sielewi Marukuta RAMADHAN	Mhasibu	Idara ya Kinga na Elimu ya Afya
24	Nd. Sharifa Mzee RAJAB	Mhasibu	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipondozi
25	Nd. Iptisam Said ALI	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipondozi
26	Nd. Ahmed Bakari KONDO	Mhasibu	Hospitali ya Mnazi mmoja

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
27	Nd. Mkubwa Said KHAMIS	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi-Pemba
28	Nd. Fatma Abdalla WAHABI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Hamad Othman RUBEA	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Uunganishaji Maudhui
2	Nd. Pandu Suwedi PANDU	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
3	Nd. Mtumwa Ameir ABDALLAH	Mhasibu Mkuu	Idara ya Habari Maelezo
4	Nd. Fadhila Ameir MSHENGA	Mhasibu Mkuu	Afisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
5	Nd. Zuhura Ali KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Nd. Saleh Ameir MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
7	Nd. Husna Issa HAJI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Nd. Zainab Abass MALIK	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Nd. Rukia Abdul-salam ALI	Msaidizi Mhasibu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
10	Nd. Ali Mbarouk JUMA	Msaidizi Mhasibu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
11	Nd. Salma Mohammed SAID	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Magazeti ya Serikali
12	Nd. Raya Mohammed ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13	Nd. Hawa Ibrahim SABURI	Msaidizi Mhasibu	Kampuni ya Uunganishaji Maudhui
14	Nd. Abdul-rahman Saleh ALI	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15	Nd. Asha Hadhir HASSAN	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
16	Nd. Shaibu Jadi KADIKA	Msaidizi Mhasibu	Ofisi Kuu - Pemba
Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Mohamed Ali MASOUD	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Maendeleo ya Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA)
2	Nd. Othman Amour MWINYI	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Vipimo Zanzibar
3	Nd. Bishara Yussuf NUHU	Mhasibu Mkuu	Baraza la Usimamizi Mfumo wa Utoaji wa Leseni (WBV)
4	Nd. Latifa Khamis MZEE	Mhasibu Mkuu	Tume ya Ushindani Halali wa Biashara
5	Nd. Ally Abdalla ALLY	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
6	Nd. Time Uddi JUMA	Mhasibu Mkuu	Mahkama ya Kadhi
7	Nd. Sudi Salim SAID	Mhasibu Mkuu - Mfuko wa Khalifa	Wakala wa Viwanda Vidogo Vidogo na vya kati (SMIDA)
8	Nd. Fatma Suleiman HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Taifa la Biashara
9	Nd. Nunuu Hassan MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Ushindani Halali wa Kumlinda Mtumiaji
10	Nd. Mdungi Khamis ALI	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda-Ofisi Kuu - Pemba
11	Nd. Mbarouk Ali HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda-Ofisi Kuu - Pemba
12	Nd. Juma Ramadhan ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
13	Nd. Yahya Rajab BAKAR	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
14	Nd. Stadi Ali MZEE	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
15	Nd. Abdalla Ali JUMA	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
16	Nd. Mohammed Mussa SULEIMAN	Mhasibu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
17	Nd. Sabah Abdul SALUM	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Kusimamia Viwanda Vidogo Vidogo , Vidogi na vya Kati (SMIDA)
18	Nd. Asha Suleiman HAJI	Msaidizi Mhasibu	Baraza la Biashara la Zanzibar
19	Nd. Khadija Mohamed KOMBO	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya
20	Nd. Ali Juma SIMAI	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
21	Nd. Mwanapili Omar USSI	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
22	Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Uendeshaji na tumishi
23	Nd. Said Abdulla SAID	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
24	Nd. Hafidh Ali MTUMWENI	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
25	Nd. Amina Seif NASSOR	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
26	Nd. Saleh Salim HAJI	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
27	Nd. Issa Hassan SHOKA	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
28	Nd. Mtumwa Juma OMAR	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
29	Nd. Kauthar Jumaane KARAMA	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
30	Nd. Maryam Pandu HAJI	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS)
31	Nd. Abdul-rahman Othman OMAR	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Biashara la Zanzibar -Pemba
32	Nd. Ali Khamis ALI	Mhasibu Msaidizi	Shirika la BIMA la Zanzibar
33	Nd. Khator Ali ABDALLA	Mhasibu	Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda
Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Said Khalfan MKUNGO	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
2	Nd. Abdi Abdullah HASSAN	Mhasibu Mkuu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrika na Zana za Kilimo
3	Nd. Mohammed Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Nd. Fatma Said MSIYU	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
5	Nd. Ali Makame ALI	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo (ZALIRI)
6	Nd. Raifa Juma RAMADHAN	Mhasibu Msaidizi	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
7	Nd. Juma Simai MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo
8	Nd. Seif Kombo SEIF	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu Pemba
9	Nd. Farhat Ahmed OMAR	Mhasibu Msaidizi	Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
10	Nd. Mwanamvua Mohammed HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Mariyam Said RASHID	Mhasibu Msaidizi	Ofisi Kuu Pemba
12	Nd. Abeid Said MUHARAM	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13	Nd. Nuru Ferej ABEID	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
14	Nd. Silima Khamis KHEIR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
15	Nd. Abdulfahad Ahmad OTHMAN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Nd. Hakim Ali AMEIR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Kilimo
17	Nd. Mudathir Abdalla JAFFAR	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
18	Nd. Ahmed Juma AHMAD	Mhasibu	Idara ya Umwagiliaji Maji
19	Nd. Saadiya Maulid DIWANI	Mshika Fedha	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Ambar Sharif ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Mohammed Ali MAKAME	Mhasibu Mkuu	Taasisi ya Nyaraka Kumbukumbu za Kitaifa
3	Nd. Ali Juma MOH'D	Msaidizi Mhasibu	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
4	Nd. Omar Yakuti JUMA	Msaidizi Mhasibu	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
5	Nd. Amina Alawi YUSSUF	Msaidizi Mhasibu	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
6	Nd. Salama Ahmada HIJA	Msaidizi Mhasibu	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
7	Nd. Hassan Hidadi MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Kamisheni ya Utalii-Pemba
8	Nd. Zaina Abdalla ALI	Mhasibu	Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya Kale
9	Nd. Faki Othman FAKI	Msaidizi Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Mkaazi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
1	Nd. Ahsante Gharib BILAL	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Shirika la Nyumba Zanzibar
3	Nd. Khatib Faki MAKAME	Mhasibu Mkuu	Mahkama ya Ardhi
4	Nd. Hindi Said SINDANO	Mhasibu Mkuu	Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi
5	Nd. Iddi Mohammed JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe
6	Nd. Juma Hassan JUMA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Mali za Serikali
7	Nd. Sammiha Mohamed ALI	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Ardhi
8	Nd. Ridhwan Issa AHMADA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
9	Nd. Khamis Mohammed JUMA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)-Pemba
10	Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Nd. Seif Hamad KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Nyumba Zanzibar
12	Nd. Mohammed Haji MTUMWA	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
13	Nd. Silima Mussa ALI	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
14	Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA	Mhasibu Msaidizi	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
15	Nd. Sharif Haji HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji wa Mji Mkongwe
16	Nd. Ali Sheha KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
17	Nd. Dalila Ramadhan MWADINI	Msaidizi Mhasibu	Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi na Wakadiraji Majengo
18	Nd. Salma Mohammed OMAR	Msaidizi Mhasibu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
19	Nd. Khalfan Simai HASSAN	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
20	Nd. Aishe Said YAHYA	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
21	Nd. Mwanamkaa Ahmada MOHAMMED	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
22	Nd. Hashim Iddi SIMBA	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
23	Nd. Makame Haji MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Shirika la Nyumba Zanzibar
24	Nd. Haji Makame SHEHA	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
25	Nd. Seif Shaaban SEIF	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
26	Nd. Lutfiya Abdalla SAID	Mhasibu Msaidizi	Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Mali za Serikali

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi/Eneo
27	Nd. Ruzuna Ali NASSOR	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
28	Nd. Mussa Zuli FAKI	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)- Pemba
29	Nd. Asha Fadhil ABASS	Mhasibu Msaidizi	Kamisheni ya Ardhi - Pemba
30	Nd. Moh'd Haji HAJI	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
31	Nd. Krista Simon MBINGA	Mhasibu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
32	Nd. Tabu Posho KHAMIS	Mhasibu	Wakala wa Majengo ya Serikali
33	Nd. Salma Juma KHAMIS	Mshika Fedha	Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi
Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Nd. Jaffer Hamad CHILALA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na Uchimbaji Mafuta na Gesi Asilia
2	Nd. Mtumwa Hadhar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
3	Nd. Mwanakombo Vuai MGENI	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Uvuvi (ZAFICO)
4	Nd. Juma Mohammed AHMED	Mhasibu Mkuu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi - SWIOFISH
5	Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI	Mhasibu Mkuu	Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia Zanzibar
6	Nd. Fatma Shibli MAKAME	Mhasibu Msaidizi	Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na Uchimbaji Mafuta na Gesi Asilia
7	Nd. Rukia Saburi NYANGE	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
8	Nd. Zainab Anas MASOUD	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
9	Nd. Khadija Abass HUSSEIN	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
10	Nd. Ali Seif ALI	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
11	Nd. Sharah Jaffar KHAMIS	Mhasibu Msaidizi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

Imetiwa Saini leo Tarehe 28 Januari, 2021.

.....
(Assaa Ahmad Rashid)

MWENYEKITI

TUME YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA

