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GAZETI RASMI LA SERIKALI YA 
MAPINDUZI YA ZANZIBAR

(Hupigwa Chapa kwa Amri ya Serikali)

Sehemu ya CXXVIII Nam. 6740	 	     1 Februari, 2019		              Bei Shs. 3,000/=
Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti	                            	     Hutolewa kila Ijumaa

	 	 YALIYOMO			   	                                        Ukurasa

Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma
    Zanzibar Nam. 4 ya 2015
        Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma
	 (Chini ya Kifungu cha 22(3). ........................................................................       10

SEHEMU YA SHERIA

Tangazo la Sheria lililotajwa hapo chini limetangazwa katika Gazeti Rasmi hili

Tangazo la Sheria

Nam.  6 :-  Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma.

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjika kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua 
yanaweza kutiwa katika Gazeti.  Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya 
Mapinduzi ya Zanzibar - Tanzania katika nyumba ya kupiga Chapa, Sanduku la Posta 261. Nakala zisichelewe kuliko 
Jumatatu kila wiki.
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Tangazo Nam.  6

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR,
 NAM. 4 YA 2015

TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))

           KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili 
ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, Mimi, ASSAA  AHMAD  
RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza 
majina ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili, Fomu za Tamko 
la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungu cha 15(1) hadi tarehe 25 Januari, 2019,  
kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara,Taasisi na Eneo:
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LEGAL NOTICE NO. 6 

SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, NAM. 4 YA 2015 

TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA 

(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3)) 

_____________________________________ 

KWA UWEZO niliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 
2015, Mimi, ASSAA AHMAD RASHID, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ninatangaza majina ya 
Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili, Fomu za Tamko la Mali na Madeni, kwa mujibu wa kifungu cha 15 
(1) hadi tarehe 25 Januari, 2019, kama inavyoonekana katika utaratibu wa Wizara, Idara, Taasisi na Eneo: 

 Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Rasilimali na Madeni kwa Mwaka 2018/2019  
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Mhe. Dkt Ali Mohamed SHEIN Rais wa Zanzibar  na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

Zanzibar 

2 Mhe. Balozi Seif Ali IDDI Makamo wa Pili wa Rais / Mjumbe wa  
BLW 

Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais / 
Jimbo la Mahonda 

Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Mhe. Issa Haji USSI Waziri / Mjumbe wa  BLW Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi / Jimbo la 
Chwaka 

2 Mhe. Juma Ali KHATIB Waziri Asiyekuwa na Wizara Maalum / 
Mjumbe wa  BLW 

Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi / Uteuzi wa Rais 

3 Mhe. Said Soud SAID Waziri Asiyekuwa na Wizara Maalum / 
Mjumbe wa  BLW 

Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi / Uteuzi wa Rais 

4 Dkt. Abdulhamid Yahya MZEE Katibu wa BLM na Katibu  Mkuu 
Kiongozi  

Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

5 Nd. Salum Maulid SALUM Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

6 Nd. Rahma Ali KHAMIS Naibu Katibu Mkuu (Mstaafu) Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

7 Nd. Salum Kassim ALI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

8 Nd. Salmin Amour ABDALLA Naibu Katibu wa BLM Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

9 Dkt. Juma Yakuti JUMA Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

10 Nd. Mgeni Jailan JECHA Afisa wa Sekretarieti - BLM Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

11 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Afisa wa Sekretarieti - BLM Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

12 Nd. Khadija Kassim ALI Afisa wa Sekretarieti - BLM Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi 

13 Nd. Amour Hamad SALEH Afisa Mdhamini Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa 
Baraza la Mapinduzi Pemba 

14 Nd. Haroub Shaib MUSSA Katibu wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais 

15 Nd. Maryam Haji MRISHO Naibu Katibu wa Rais Ofisi ya Faragha ya Rais 

16 Mhe. Burhan Saadat HAJI Mshauri wa Rais - Ardhi na Nyumba  Ofisi ya Faragha ya Rais 

17 Mhe. Mohamed Ramia ABDIWAWA Mshauri wa Rais - Ushirikiano wa 
Kimataifa, Fedha na Uchumi / 
Mwenyekiti Bodi ya Mdhibiti na 
Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali 

Ofisi ya Faragha ya Rais / (OR) 
Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na 
Utawala Bora 
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18 Mhe. Chimbeni Kheri CHIMBENI Mshauri wa Rais - Utamaduni na Sanaa Ofisi ya Faragha ya Rais 

19 Mhe. Abdulrahman Mwinyi JUMBE Mshauri wa Rais -  Uwekezaji na 
Uwezeshaji / Mwenyekiti  - Mamlaka ya 
Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za 
Serikali 

Ofisi ya Faragha ya Rais / Wizara ya 
Fedha na Mipango 

20 Mhe. Dkt. Maua Abeid DAFTARI Mshauri wa Rais - Pemba Ofisi ya Faragha ya Rais 

21 Mhe. Zainab Omar MOHAMED Mshauri wa Rais - Maendeleo ya Jamii, 
Wazee, Wanawake na Watoto 

Ofisi ya Faragha ya Rais 

22 Nd. Haji Makame USSI Msaidizi wa Rais - Hotuba / Mjumbe  wa 
Bodi - BAKIZA 

Ofisi ya Faragha ya Rais / Wizara ya 
Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 

23 Nd. Rajab Yussuf KHAMIS Msaidizi wa Rais -  Habari  Ofisi ya Faragha ya Rais 

24 Nd. Zulekha Kombo KHAMIS Msaidizi  wa Rais - Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais 

25 Nd. Said Khamis SALIM Msaidizi wa Rais - Hotuba Ofisi ya Faragha ya Rais 

26 Nd. Leluu Omar ABDALLA Msaidizi wa Rais - Itifaki na Mahusiano 
ya Kimataifa 

Ofisi ya Faragha ya Rais 

27 Nd. Fatma Hassan MOHAMED Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum Ofisi ya Faragha ya Rais 

28 Nd. Amina Makame AMEIR Msaidizi wa Rais - Maendeleo ya jamii Ofisi ya Faragha ya Rais 

29 Nd. Ameir Ali KHATIBU Mkurugenzi - Huduma za Rais Ofisi ya Faragha ya Rais 

30 Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkurugenzi - Mawasiliano Ikulu Ofisi ya Faragha ya Rais 

31 Nd. Mohammed Ahmed MOHAMMED  Mkurugenzi wa Majengo ya Ikulu Ofisi ya Faragha ya Rais 

32 Nd. Mwadini Makame HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 

33 Nd. Adila Hilal VUAI Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Mashirikiano ya 
Kikanda na Kimataifa na Dayaspora 

34 Nd. Makame Juma KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 

1 Mhe. Mohamed Aboud MOHAMED Waziri / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais / 
Uteuzi wa Rais 

2 Mhe. Mihayo Juma  NHUNGA Naibu Waziri  /  Mjumbe wa BLW Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais / 
Jimbo la Mwera 

3 Nd. Shaaban Seif MOHAMED Katibu Mkuu Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 

4 Nd. Abdulla Hassan MITAWI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 

5 Nd. Fatma Abdulrahman KHATIBU Katibu Msaidizi wa Makamo wa Pili wa 
Rais  

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

6 Nd. Muhammed Ali ABDALLA Katibu wa Makamo wa Pili wa Rais Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

7 Nd. Sharifa Abeid SALUM Naibu Katibu wa Makamo wa Pili wa 
Rais 

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

8 Nd. Sheha Mjaja JUMA Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira  
9 Nd. Kheriyangu Mgeni KHAMIS Mkurugenzi Mtendaji Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti 

wa Madawa ya Kulevya 
10 Nd. Makame Khatibu MAKAME Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa 
11 Nd. Muhidin Ali MUHIDIN Naibu Mkurugenzi Mtendaji Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa 
12 Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB Mkurugenzi Mtendaji Tume ya UKIMWI 
13 Nd. Halima Ramadhan TAUFIK Mkurugenzi. Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
14 Nd. Riziki Daniel YUSSUF Mkurugenzi Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya 

Kitaifa 
15 Nd. Thabit Idarous FAINA Mkurugenzi wa Uchaguzi Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
16 Nd. Abeida Rashid ABDALLAH Mkurugenzi Idara ya Watu Wenye Ulemavu 
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17 Nd. Haidar Hashim MADEWEYA Mwenyekiti / Mjumbe wa Bodi ya 
Mikopo ya Elimu ya Juu 

Baraza la Watu Wenye Ulemavu / 
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 
Amali 

18 Nd. Ameir Makame USSI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
19 Nd. Khalid Bakari AMRAN Mkurugenzi Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ  
20 Nd. Farhat Ali MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Mazingira 
21 Nd. Ali Salim MATTA Afisa Mdhamini  Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais 

Pemba 
22 Nd. Issa Mlingoti ALLY Mratibu Mkuu Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ 

Dar - es - Salaam 
23 Nd. Saadun Ahmed KHAMIS Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
24 Mhe. Hamid Mahmoud HAMID Mwenyekiti  Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
25 Nd. Mabruki Jabu MAKAME Naibu Mwenyekiti Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
26 Nd. Feteh Saad MGENI Kamishna / Mjumbe wa Bodi -ZAWA Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar /  

Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati  

27 Nd. Jokha Khamis MAKAME Kamishna / Mjumbe wa Tume ya 
Utumishi 

Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar / 
Baraza la Wawakilishi 

28 Nd.  Makame Juma PANDU Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
29 Dkt. Kombo Khamis HASSAN Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
30 Nd. Idrisa Haji JECHA Kamishna Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
31 Nd. Mohammed Bilal DENGE Katibu wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 
32 Nd. Mohamed Ameir MUOMBWA Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 

Uandishi wa Hotuba 
Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

33 Nd. Othman Khamis AME Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 
Mwandishi wa Habari 

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

34 Nd. Siti Abbas ALI Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - 
Maendeleo ya Jamii 

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

35 Nd. Vuai Ali VUAI Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - 
Siasa 

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

36 Nd. Amran Masoud AMRAN Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais - 
Pemba 

Ofisi ya Faragha ya Makamo wa Pili 
wa Rais  

Baraza la Wawakilishi 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Mhe. Zubeir Ali MAULID Spika wa Baraza la Wawakilishi Baraza la Wawakilishi 

2 Mhe. Mgeni Hassan JUMA Naibu Spika wa Baraza la Wawakilishi / 
Mjumbe - Bodi ya Maktaba 

Viti Maalum / Wizara ya Elimu na 
Mafunzo ya Amali 

3 Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Chukwani 
4 Mhe. Shehe Hamad MATTAR Mjumbe wa BLW Jimbo la Mgogoni 
5 Mhe. Ali Salum HAJI Mjumbe wa BLW Jimbo la Kwahani 
6 Mhe. Abdalla Ali KOMBO Mjumbe wa BLW Jimbo la Mwanakwerekwe 
7 Mhe. Ali Khamis BAKAR Mjumbe wa BLW Jimbo la Tumbe 
8 Mhe. Ali Suleiman ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Kijitoupele 
9 Mhe. Ame Haji ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Nungwi 

10 Mhe. Amina Iddi MABROUK Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
11 Mhe. Asha Abdalla MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kiwengwa 
12 Mhe. Bahati Khamis KOMBO Mjumbe wa BLW Jimbo la Chambani 
13 Mhe. Hamida Abdalla ISSA Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
14 Mhe. Hamza Hassan JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Shaurimoyo 
15 Mhe. Hidaya Ali MAKAME Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
16 Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU Mjumbe wa BLW Jimbo la Mtoni 
17 Mhe. Jaku Hashim AYOUB Mjumbe wa BLW Jimbo la Paje 
18 Mhe. Machano Othman SAID Mjumbe wa BLW Jimbo la Mfenesini 
19 Mhe. Makame Said JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kojani 
20 Mhe. Maryam Thani JUMA Mjumbe wa BLW Jimbo la Gando 
21 Mhe. Miraji Khamis MUSSA Mjumbe wa BLW / Mjumbe Bodi ya 

Kamisheni ya Ardhi / Mjumbe - Baraza 
la Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA 

Jimbo la Chumbuni / Wizara ya Ardhi, 
Nyumba, Maji na Nishati / Wizara ya 
Elimu na Mafunzo ya Amali 

22 Mhe. Moh'd Mgaza JECHA Mjumbe wa BLW Jimbo la Mtambile 
23 Mhe. Mohammed Said MOHAMMED Mjumbe wa BLW / Mjumbe - Bodi ya 

Hospitali ya Wagonjwa wa Akili / 
Mjumbe - Baraza la Chuo Kikuu cha 
Taifa - SUZA 

Jimbo la Mpendae / Wizara ya Afya 

24 Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF Mjumbe wa BLW Jimbo la Bumbwini 
25 Mhe. Mtumwa Suleiman MAKAME Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
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26 Mhe. Mussa Foum MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Kiwani 
27 Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA Mjumbe wa BLW / Mjumbe - Mamlaka 

ya Viwanja vya Ndege 
Viti Maalum / Wizara ya Ujenzi, 
Mawasiliano na Usafirishaji 

28 Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
29 Mhe. Dkt. Mwinyihaji Makame 

MWADINI 
Mjumbe wa BLW Jimbo la Dimani 

30 Mhe. Nadir Abdul-Latif YUSSUF Mjumbe wa BLW Jimbo la Chaani 
31 Mhe. Nassor Salim ALI Mjumbe wa BLW / Mjumbe -Bodi ya 

ZAWA 
Jimbo la Kikwajuni / Wizara ya Ardhi, 
Nyumba, Maji na Nishati 

32 Mhe. Omar Seif ABEID Mjumbe wa BLW Jimbo la Konde 
33 Mhe. Rashid Makame SHAMSI Mjumbe wa BLW Jimbo la Magomeni 
34 Mhe. Said Omar SAID Mjumbe wa BLW Jimbo la Wingwi 
35 Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
36 Mhe. Hamad Abdalla RASHID Mjumbe wa BLW Jimbo la Wawi 
37 Mhe. Salma Mussa BILAL Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
38 Mhe. Simai Mohammed SAID Mjumbe wa BLW / Mjumbe wa Baraza 

la Chuo - SUZA 
Jimbo la Tunguu / Wizara ya Elimu na 
Mafunzo ya Amali 

39 Mhe. Suleiman Makame ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Ziwani 
40 Mhe. Suleiman Sarahan SAID Mjumbe wa BLW Jimbo la Chakechake 
41 Mhe. Mohamedraza Hassanali 

DHARAMS 
Mjumbe wa BLW Jimbo la Uzini 

42 Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
43 Mhe. Tatu Mohamed USSI Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
44 Mhe. Ussi Yahya HAJI Mjumbe wa BLW Jimbo la Mkwajuni 
45 Mhe. Viwe Khamis ABDALLA Mjumbe wa BLW Viti Maalum 
46 Mhe. Wanu Hafidh AMEIR Mjumbe wa BLW / Mjumbe wa Bodi - 

Hakimiliki 
Viti Maalum / Wizara ya Vijana, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo 

47 Mhe. Yussuf Hassan IDDI Mjumbe wa BLW Jimbo la Fuoni 
48 Mhe. Shaib Said ALI Mjumbe wa BLW Jimbo la Chonga 
49 Mhe. Mussa Ali MUSSA Mjumbe wa BLW Jimbo la Ole 
50 Mhe. Masoud Abrahman MASOUD Mjumbe wa BLW Jimbo la Bububu 
51 Mhe. Ahmada Yahya ABDUL WAKIL Mjumbe wa BLW/Mjumbe wa Bodi ya 

Kondominio 
Uteuzi wa Rais/Wizara ya Ardhi, Maji 
na Nishati 

52 Mhe. Panya Ali ABDALLA Mjumbe wa BLW / Mjumbe wa Bodi - 
BAKIZA 

Viti Maalum / Wizara ya Vijana, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo 

53 Nd. Raya Issa MSELLEM Katibu wa Baraza Baraza la Wawakilishi 
54 Nd. Idrissa Kheir JUMA Mwenyekiti wa Tume ya Utumishi  Baraza la Wawakilishi 
55 Nd. Amour Mohammed AMOUR Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi 
56 Nd. Ussi Jecha SIMAI Mjumbe Tume ya Utumishi / Mjumbe 

wa Bodi - Chuo cha Utumishi wa Umma 
Baraza la Wawakilishi / (OR) Katiba, 
Sheria, Utumishi wa Umma na 
Utawala Bora 

57 Nd. Haidar Haji ABDALLA Mjumbe Tume ya Utumishi  Baraza la Wawakilishi 
58 Nd. Zahor Juma KHAMIS Mjumbe Tume ya Utumishi  Baraza la Wawakilishi 
59 Nd. Ali Ali HAJI Katibu Tume ya Utumishi Baraza la Wawakilishi 
60 Nd. Hawa Mwishehe KITWANGO Katibu wa Bodi ya Zabuni Baraza la Wawakilishi 

Ofisi ya Rais, Katiba na Sheria Utunishi wa Umma na Utawala Bora 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Haroun Ali SULEIMAN Waziri / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais  Katiba, Sheria, Utumishi 

wa Umma na Utawala Bora / Jimbo la 
Makunduchi 

2 Mhe. Said Hassan SAID Mwanasheria Mkuu wa  Serikali / 
Mjumbe wa BLW 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu / Baraza 
la Wawakilishi 

3 Mhe. Khamis Juma MWALIMU Naibu Waziri  / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais  Katiba, Sheria, Utumishi 
wa Umma na Utawala Bora / Jimbo la 
Pangawe 

4 Nd. Yakout Hassan YAKOUT Katibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi - Bodi 
ya Mikopo ya Elimu ya Juu / PBZ / 
Chuo Kikuu - SUZA 

Ofisi ya Rais  Katiba, Sheria, Utumishi 
wa Umma na Utawala Bora / Wizara 
ya Fedha na Mipango / Wizara ya 
Elimu na Mafunzo ya Amali  

5 Shk. Saleh Omar KAABI Mufti Ofisi ya Mufti 
6 Shk. Mahmoud Mussa WADI Naibu Mufti  Ofisi ya Mufti 
7 Mhe. Assaa Ahmad RASHID Mwenyekiti Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
8 Nd. Asma Hamid JIDAWY Katibu Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
9 Nd. Fatma Mohammed SAID Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu 

za Serikali 
Ofisi ya Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu 
wa Hesabu za Serikali 
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10 Nd. George Joseph KAZI Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais  Katiba, Sheria, Utumishi 
wa Umma na Utawala Bora 

11 Nd. Seif Shaaban MWINYI Naibu Katibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi - 
ZSSF 

Ofisi ya Rais  Katiba, Sheria, Utumishi 
wa Umma na Utawala Bora /Wizara 
ya Fedha na Mipango 

12 Mhe. Mshibe Ali BAKARI Mwenyekiti  Tume ya Kurekebisha Sheria 
13 Nd. Fatma Said ALI Mwenyekiti  Baraza la Chuo cha Utawala wa 

Umma 
14 Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY Mwenyekiti  Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali 

ya Amana 
15 Mhe. Sebtuu Muhammed NASSOR Kamishna  Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
16 Mhe. Said Bakari JECHA Kamishna / Mwenyekiti wa Baraza la 

Chuo - SUZA 
Tume ya Maadili ya Viongozi wa 
Umma / Wizara ya Elimu na Mafunzo 
ya Amali 

17 Nd. Ali Ali HASSAN Kamishna  (Mstaafu) Tume ya Kurekebisha Sheria 
18 Nd. Mussa Haji ALI Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Kuzuwia  Rushwa na 

Uhujumu wa Uchumi 
19 Nd. Ibrahim Mzee IBRAHIM Mkurugenzi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
20 Nd. Mzee Ali HAJI Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali / 

Mjumbe wa Bodi -Wakala wa Uchapaji 
wa Serikali Zanzibar 

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu / Wizara 
ya Habari , Utaliii na Mambo ya Kale 

21 Nd. Muumin Khamis KOMBO Naibu Mkurugezi wa Mashtaka Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
22 Nd. Fadhil Suleiman SORAGA Katibu wa Mufti Ofisi ya Mufti 
23 Nd. Abdulla Talib ABDULLA Katibu Mtendaji / Mjumbe wa Bodi - 

PBZ Islamic 
Kamisheni ya Wakfu na Mali ya 
Amana / Wizara ya Fedha na Mipango 

24 Nd. Shaibu Ally MWAZEMA Mkurugenzi Idara ya Miundo ya Kitaasisi, 
Utumishi na Maslahi ya Watumishi 

25 Nd. Khamis Haji JUMA Mkurugenzi / Mjumbe  - Tume ya 
Utumishi ya Mahkama /Tume  BLW / 
Bodi ya Chuo cha Utumishi wa Umma  

Idara ya Mipango ya Rasilimali Watu / 
Mahkama / Baraza la Wawakilishi / 
(OR) Katiba , Sheria , Utumishi wa 
Umma na Utawala Bora 

26 Nd. Zaina Daud KHALID Mkurugenzi Idara ya Utawala Bora 
27 Dkt. Mwinyi Talib HAJI Mkurugenzi Chuo cha Utawala wa Umma (IPA) 

28 Nd. Shaaban Haji CHUM Mkurugenzi Idara ya Serikali Mtandao  
29 Nd. Bakar Khamis MUHIDIN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
30 Nd. Saleh Said MUBARAK Mkurugenzi /  Mjumbe wa Bodi - ZRB Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Idara ya 

Uandishi wa Sheria na Sera za 
Kisheria ) / Wizara ya Fedha na 
Mipango 

31 Nd. Fatma Saleh AMOUR Mkurugenzi / Mjumbe - Tume ya 
Utumishi ya  Mahkama 

Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Idara ya 
Mikataba na Ushirikano wa Kikanda 
na Kimataifa) / Mahkama 

32 Nd. Hamisa Mmanga MAKAME Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - Taasisi 
ya Viwango Zanzibar (ZBS) 

Afisi ya Mwanasheria Mkuu (Idara ya 
Uandishi wa Sheria na Sera za 
Kisheria) / Wizara ya Biashara na 
Viwanda 

33 Nd. Mariam Rished MBAROUK Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi 
34 Nd. Mahfoudh Mohammed HASSAN Mkurugenzi Kamisheni ya Utumishi 
35 Nd. Daima Mohamed MKALIMOTO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
36 Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza la Chuo Chuo cha Utawala wa Umma 
37 Nd. Kubingwa Mashaka SIMBA Katibu  Tume ya Kurekebisha Sheria 
38 Nd. Mdungi Makame MDUNGI Katibu Kamisheni ya Utumishi 
39 Nd. Masoud Ali MOH'D Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais Katiba, Sheria, Utumishi 

wa Umma na Utawala Bora - Pemba 
40 Nd. Hanuna Ibrahim MASOUD Afisa Mdhamini  Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma - Pemba 
41 Nd. Ali Rajab ALI Mdhamini Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - 

Pemba 
42 Nd. Asha Kassim HAJI Mrajis Chuo cha Utawala wa Umma 
43 Nd. Mohamed Fakih MOHAMMED Mwenyekiti Kamisheni ya Utumishi 
44 Nd. Hassan Ali MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
45 Nd. Rukia Mohamed ISSA Kamishna  Kamisheni ya Utumishi 
46 Nd. Ali Rajab JUMA Kamishna  Kamisheni ya Utumishi 
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47 Nd. Mbarak Mohammed 
ABDULWAKIL 

Kamishna Kamisheni ya Utumishi 

48 Nd. Issa Muhamed SULEIMAN Kamishna  Kamisheni ya Utumishi 
49 Nd. Hussein Said KHATIB Kamishna  Kamisheni ya Utumishi 
50 Nd. Mohamed Khamis MOHAMED Katibu  Tume ya Utumishi Serikalini 
51 Nd. Juma Haji JUMA Mjumbe  Tume ya Utumishi Serikalini 
52 Nd. Zuhura Shamis ABDALLA Mjumbe  Tume ya Utumishi Serikalini 
53 Nd. Suleiman Haji HASSAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
55 Nd. Yussuf Ali SALIM Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi Serikalini 
56 Nd. Asha Ali AMEIR Mjumbe wa Bodi Tume ya Utumishi Serikalini 
57 Nd. Mohamed Ali AHMED Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Wakfu na Mali ya 

Amana 
58 Nd. Saleh Daud MAKAME Mjumbe wa Bodi Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
59 Nd. Hindu Mohamed SALUM Mjumbe wa Bodi Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
60 Nd. Rahma Ameir HAJI Katibu wa Bodi Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
61 Nd. Abdulrahman A. NAAMAN Fatwa za Kiislam Afisi ya Mufti 

Mahakama 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Omar Othman MAKUNGU Jaji Mkuu Mahkama 
2 Mhe. Abraham Makofi MWAMPASHI Jaji Mahkama 
3 Mhe. Mkusa Issack SEPETU Jaji / Mwenyekiti - Tume ya Utumishi ya 

Mahkama / Mwenyekiti - Mahkama ya 
Kazi 

Mahkama / Wizara ya Kazi, 
Uwezeshaji , Wazee, Wanawake na 
Watoto 

4 Mhe. Abdul-Hakim Ameir ISSA Jaji Mahkama 
5 Mhe. Rabia Hussein MOHAMED Jaji / Mwenyekiti - Mahkama ya Rufaa 

ya Idara Maalum / Mwenyekiti - 
Mahkama ya Biashara 

Mahkama / (OR) Tawala za Mikoa, 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ / Wizara ya Biashara na 
Viwanda 

6 Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD Jaji Mahkama 
7 Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA Jaji / Kamishna - Tume ya Uchaguzi 

Zanzibar 
Mahkama / Ofisi ya Makamo wa Pili 
wa Rais 

8 Mhe. Aziza Iddi SUWEDI Jaji Mahkama 
9 Mhe. Mohamed Ali MOHAMED Mrajis Mahkama 
10 Mhe. Yesaya Mwisaleghe KANYANGE Naibu Mrajis  Mahkama 
11 Mhe. Ali Ameir HAJI Naibu Mrajis  Mahkama 
12 Mhe. Salum Hassan BAKARI Naibu Mrajis  Mahkama 
13 Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR Hakimu wa Mkoa Mahkama 
14 Mhe. Haroub Shehe PANDU Hakimu wa Mkoa / Mwenyekiti wa Bodi 

ya Rufaa za Kodi 
Mahkama / Wizara ya Fedha na 
Mipango 

15 Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIARA Hakimu wa Mkoa Mahkama 
16 Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama 
17 Mhe. Faraji Shomari JUMA Hakimu wa Mkoa / Mwenyekiti 

Mahkama ya Ardhi 
Mahkama / Wizara ya Ardhi, Nyumba, 
Maji na Nishati 

18 Mhe. Hamisa Suleiman HEMED Hakimu wa Mkoa / Mwenyekiti - Bodi 
ya Udhibiti wa  Kodi za Nyumba 

Mahkama / Wizara ya Ardhi, Nyumba, 
Maji na Nishati 

19 Mhe. Sabra Ali MOHAMED Hakimu wa Mkoa Mahkama 
20 Mhe. Yahya Ussi YAHYA Hakimu wa Mkoa Mahkama 
21 Mhe. Makame Khamis ALI Hakimu wa Mkoa Mahkama 
22 Mhe. Zahra Hassan HAJI Hakimu wa Mkoa Mahkama 
23 Mhe. Velentina Andrew KATEMA Hakimu wa Mkoa Mahkama 
24 Mhe. Said Hemed KHALFAN Hakimu wa Mkoa Mahkama 
25 Mhe. Nassor Ali SALIM Hakimu wa Mkoa Mahkama 
26 Mhe. Khamis Ali SIMAI Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba 
27 Mhe. Makame Mshamba SIMGENI Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba 
28 Mhe. Khamis  Rashid  KHAMIS Hakimu wa Mkoa / Makamo 

Mwenyekiti wa Mahkama ya Ardhi  
Mahkama - Pemba / Wizara ya Ardhi, 
Nyumba, Maji na Nishati 

29 Mhe. Is-Haka  Ali  KHAMIS Hakimu wa Mkoa Mahkama - Pemba 
30 Mhe. Fatma Muhsin OMAR Hakimu wa Wilaya Mahkama 
31 Mhe. Asya Abdalla ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
32 Mhe. Luciano Makoye NYENGO Hakimu wa Wilaya Mahkama 
33 Mhe. Taki Abdulla HABIB Hakimu wa Wilaya Mahkama 
34 Mhe. Said Abdullah OMAR Hakimu wa Wilaya Mahkama 
35 Mhe. Moh'd Amour HAJI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
36 Mhe. Zuwena Moh'd ABDULKADIR Hakimu wa Wilaya Mahkama 
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37 Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
38 Mhe. Moh'd Subet KHAMIS Hakimu wa Wilaya /Mwenyekiti - 

Mahkama ya Vileo 
Mahkama / (OR) Tawala za Mikoa na 
Idara Maalum za SMZ 

39 Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
40 Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
41 Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahkama 
42 Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
43 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
44 Mhe. Omar Suleiman  KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
45 Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
46 Mhe. Nassor  Suleiman  NASSOR Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
47 Mhe. Adam Abdalla  FAKIH Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
48 Mhe. Nyange Makame ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
49 Mhe. Ahmed J. MARIKA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
50 Shk. Khamis Haji KHAMIS Kadhi Mkuu Mahkama 
51 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu / Mjumbe  -Tume ya 

Utumishi ya Mahkama 
Mahkama 

52 Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama - Pemba 
53 Shk. Shamim Khamis MACHANO Kadhi wa Wilaya / Mjumbe wa Bodi - 

PBZ Islamic 
Mahkama / Wizara ya Fedha na 
Mipango 

54 Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama 
55 Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama 
56 Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama 
57 Shk. Othman Ame CHUM Kadhi wa Wilaya Mahkama 
58 Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama 
59 Shk. Abubakar Ali MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama 
60 Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
61 Shk. Muhammed Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
62 Nd. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama 
63 Shk. Mansab  Khamis  OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
64 Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

65 Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

66 Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

67 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

68 Mhe. Moh'd Ali HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

69 Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

70 Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

71 Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

72 Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

73 Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

74 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

75 Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

76 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama -Pemba 

77 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama -Pemba 

78 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

79 Mhe. Adam  Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

80 Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

81 Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

82 Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

83 Mhe. Amina Mohamed MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

84 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

85 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

86 Mhe. Abdulkadir Mohamed ABOUD Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

87 Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Mahkama 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ 

     1 Febuari 2019



copy

       GAZETI  RASMI  LA  SERIKALI  YA  MAPINDUZI  YA  ZANZIBAR             17

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Haji Omar KHEIR Waziri /Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa 

Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ / Jimbo la Tumbatu 

2 Mhe. Shamata Shaame KHAMIS Naibu Waziri / Mjumbe wa BLW Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa , 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ / Jimbo la Micheweni 

3 Nd. Radhiya Rashid HAROUB Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ 

4 Nd. ACP. Sida Mohammed HIMID Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na 
Idara Maalum za SMZ 

5 Nd. Kai Bashir MBAROUK Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ 

6 Nd. Amour Ali MUSSA Mkurugenzi / Mjumbe - Bodi ya Leseni Baraza la Manispaa Magharibi 'A' / 
Wizara ya Biashara na Viwanda 

7 Nd. Ali Abdalla SAID Mkurugenzi Baraza la Manispaa Magharib ''B'' 

8 Nd. Said Juma AHMADA Mkurugenzi Baraza la Manispaa Mjini 

9 Nd. Khalid Abdalla OMAR Mkurugenzi / Mjumbe -BASSFU Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa 
na Tawala za Mkoa / Wizara ya 
Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 

10 Dkt. Hussein Khamis SHABAN Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Usajili wa Matukio ya 
Kijamii 

11 Nd. Ali Vuai ALI Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
12 Nd. Abdalla Issa MGONGO Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
13 Nd. Kassim Mtoro ABUU Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kusini 
14 Nd. Mohamed Salum MOHAMMED Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kati 
15 Nd. Mussa Ali MAKAME Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 

''A'' 
16 Nd. Makame Mwadini SILIMA Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 

''B'' 
17 Nd. Hamad Mbwana SHEHE Mkurugenzi Halmashauri ya Wilaya ya Wete 
18 Nd. Abdalla Rashid ABDALLA Mkurugenzi Baraza la Mji Mkoani 
19 Nd. Salma Abuu HAMAD Mkurugenzi Baraza la Mji Chake Chake 
20 Nd. Idrissa Shaaban ZAHRAN Naibu Mkurugenzi - Usajili wa 

Mzanzibari Mkaazi na Wageni Wakaazi 
Wakala wa Usajili wa Matukio ya 
Kijamii 

21 Nd. Haji MACHANO Mweneyekiti   Bodi ya Wakala wa Usajili wa 
Matukio ya Kijamii 

22 Nd. Juma Kassim TINDWA Mshauri wa Waziri Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ 

23 Nd. Juma Nyasa JUMA Afisa Mdhamini  Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa 
Serikali za Mitaa na Idara Maalum za 
SMZ - Pemba 

24 Nd. Vuai Mwinyi MOH'D Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja 
25 Nd. Hassan Khatib HASSAN Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja 
26 Nd. Ayoub Mohamed MAHMOUD Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Mjini / Magharibi-Unguja 
27 Nd. Hemed Suleiman ABDULLA Mkuu wa Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba 
28 Nd. Omar Khamis OTHMAN Mkuu  wa Mkoa Mkoa wa  Kaskazini - Pemba 
29 Nd. Marina Joel THOMAS Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mjini 
30 CAPT. Khatib Khamis MWADIN Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi "A" 
31 CAPT. Silima Haji HAJI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Magharibi "B" 
32 Nd. Hassan Ali KOMBO Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini "A" 
33 Nd. Rajab Ali RAJAB Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kaskazini "B" 
34 Nd. Idrissa Kitwana MUSTAFA Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kusini 
35 Nd. Mashavu Sukwa SAID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Kati 
36 Nd. Issa Juma ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Mkoani 
37 Nd. Rashid  Hadidi  RASHID Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Chake Chake  
38 Nd. Abeid  Juma ALI Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Wete  
39 Nd. Salama  Mbarouk  KHATIB Mkuu wa Wilaya Wilaya ya Micheweni 
40 Nd. Said Ali HAMAD Mwenyekiti  Tume ya Utumishi ya Idara Maalum 

za SMZ 
41 Nd. Khatib Abdulrahman KHATIB Meya Baraza la Manispaa Zanzibar 
42 Nd. Hamza Khamis JUMA Meya (Mstaafu) Manispaa Maghrib A 

37 Mhe. Fatma Omar ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
38 Mhe. Moh'd Subet KHAMIS Hakimu wa Wilaya /Mwenyekiti - 

Mahkama ya Vileo 
Mahkama / (OR) Tawala za Mikoa na 
Idara Maalum za SMZ 

39 Mhe. Ali Abdulrahman ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
40 Mhe. Ame Msaraka PINJA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
41 Mhe. Ussi Khamis MJOMBO Hakimu wa Wilaya Mahkama 
42 Mhe. Chausiku Kafuti KUYA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
43 Mhe. Rashid Machano MAGENDO Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
44 Mhe. Omar Suleiman  KHAMIS Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
45 Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
46 Mhe. Nassor  Suleiman  NASSOR Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
47 Mhe. Adam Abdalla  FAKIH Hakimu wa Wilaya Mahkama - Pemba 
48 Mhe. Nyange Makame ALI Hakimu wa Wilaya Mahkama 
49 Mhe. Ahmed J. MARIKA Hakimu wa Wilaya Mahkama 
50 Shk. Khamis Haji KHAMIS Kadhi Mkuu Mahkama 
51 Shk. Hassan Othman NGWALI Naibu Kadhi Mkuu / Mjumbe  -Tume ya 

Utumishi ya Mahkama 
Mahkama 

52 Shk. Daud Khamis SALIM Kadhi wa Rufaa Mahkama - Pemba 
53 Shk. Shamim Khamis MACHANO Kadhi wa Wilaya / Mjumbe wa Bodi - 

PBZ Islamic 
Mahkama / Wizara ya Fedha na 
Mipango 

54 Shk. Ali Zubeir MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama 
55 Shk. Khamis Kassim HAJI Kadhi wa Wilaya Mahkama 
56 Shk. Iddi Said KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama 
57 Shk. Othman Ame CHUM Kadhi wa Wilaya Mahkama 
58 Shk. Abdulrahman Omar BAKAR Kadhi wa Wilaya Mahkama 
59 Shk. Abubakar Ali MOH'D Kadhi wa Wilaya Mahkama 
60 Shk. Omar Juma OTHMAN Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
61 Shk. Muhammed Adam MAKAME Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
62 Nd. Moh'd Ramadhan KHAMIS Kadhi wa Wilaya Mahkama 
63 Shk. Mansab  Khamis  OMAR Kadhi wa Wilaya Mahkama - Pemba 
64 Mhe. Omar Mkuwi HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

65 Mhe. Omar Mcha HAMZA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

66 Mhe. Johari Ali MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

67 Mhe. Nazrat Suleiman SALEH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

68 Mhe. Moh'd Ali HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

69 Mhe. Rauhia Hassan BAKAR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

70 Mhe. Khatib Juma HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

71 Mhe. Suleiman Jecha ZIDI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

72 Mhe. Haji Ibrahim HAJI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

73 Mhe. Naseem Fakih MFAUME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

74 Mhe. Maisara Abdulla MAISARA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

75 Mhe. Muumin Ali JUMA Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

76 Mhe. Neema Juma HARUSI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama -Pemba 

77 Mhe. Salum Said TALIB Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama -Pemba 

78 Mhe. Abubakar Suleiman THABIT Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

79 Mhe. Adam  Abdalla FAKIH Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

80 Mhe. Nassor Suleiman NASSOR Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

81 Mhe. Maulid Hamad ALI Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

82 Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

83 Mhe. Amina Mohamed MAKAME Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

84 Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

85 Mhe. Hamad Ali SULEIMAN Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama - Pemba 

86 Mhe. Abdulkadir Mohamed ABOUD Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo Mahkama 

87 Nd. Saada Mussa SHAABAN Mjumbe Bodi ya Zabuni Mahkama 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ 
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43 Commodore. Hassan Mussa MZEE Mkuu wa KMKM Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  
(KMKM) 

44 Kepteni. Khamis Simba KHAMIS Naibu Mkuu wa KMKM Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  
(KMKM) 

45 Lt. Col. Moh'd MWINJUMA Kamanda Kikosi cha Valantia  (KVZ) 
46 LT. Col. Mussa Mohammed SHAAME Mtawala Jeshi la Kujenga Uchumi  (JKU) 
47 CDR. Mohamed Mussa SEIF Mkuu wa Kamandi - Kaskazini Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  

(KMKM) 
48 SACP. Juma Omar KONA Kamishna Msadizi Chuo cha Mafunzo  
49 CF. Ali Abdalla MALIMUSSY Mkuu  Kikosi cha Zimamoto na Uokozi 

(KZU) 
50 CP. Ali Abdalla ALI Kamishna  Chuo cha Mafunzo  
51 DCP. Haji Hamdu OMAR Naibu Kamishna Chuo cha Mafunzo  
52 DCF. Gora Haji GORA Naibu Kamishna Kikosi cha Zimamoto na Uokozi 

(KZU) 
53 Col. Ali Mtumweni HAMAD Mkuu wa JKU Jeshi la Kujenga Uchumi  (JKU) 
54 Nd. Shaaban Ramadhan ABDALLA Naibu Mkurugenzi Mtendaji / Mjumbe 

wa Bodi -Mamlaka ya Usafiri wa 
Baharini 

Wakala wa Usajili wa Matukio ya 
Kijamii / Wizara ya Ujenzi, 
Mawasiliano na Usafirishaji 

55 Nd. Hamida Mussa KHAMIS Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Mjini / Magharibi -Unguja 
56 Nd. Fatma Mohamed JUMA Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini - Unguja 
57 Nd. Bakari Ali BAKARI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Pemba 
58 Nd. Yussuf Mohammed ALI Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kusini - Pemba 
59 Nd. Omar Hassan MASOUD Katibu Tawala Mkoa Mkoa wa Kaskazini - Unguja 
60 Nd. Juma Abdulla HAMAD Katibu Tawala Wilaya / Mjumbe - 

BAKIZA 
Wilaya ya Mjini /Wizara ya Vijana, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo 

61 Nd. Hamza Mahmoud IBRAHIM Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi "B" 
62 Nd. Mohamed Omar HAMAD Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kaskazini "A" 
63 Nd. Makame Machano HAJI Katibu Tawala Wilaya / Mjumbe - 

BAKIZA 
Wilaya ya Kaskazini "B" /Wizara ya 
Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 

64 Nd. Kibibi Mwinyi HASSAN Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kusini Unguja 
65 Nd. Omar Abdalla JUMA Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Kati Unguja 
66 Nd. Mohammed Abdullah AHMED Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Magharibi  ''A'' 
67 Nd. Mkufu Faki ALI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Wete 
68 Nd. Miza Hassan FAKI Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Mkoani  - Pemba 
69 Nd. Hassan Abdulla RASHID Katibu Tawala Wilaya Wilaya ya Micheweni 
70 Nd. Khatibu Habibu ALI Katibu Tawala Wilaya  Wilaya Ndogo Tumbatu 
71 Nd. Abdalla Rashid ALI Katibu Tawala Wilaya  Wilaya ya Chake Chake  
72 Nd. Makame Khamis MAKAME Katibu Tawala Wilaya Wilaya Ndogo Kojani-Pemba 
73 Nd. Said Ali HAMAD Mwenyekiti Tume ya Utumishi ya Idara Maalum 

za SMZ 
74 Nd. Khatib Ali HAMDU Mratibu Idara Maalum za SMZ 
75 Nd. Hamrani Rajab MWALIM Mkuu J.K.U Pemba 
76 LCDR. Suleiman Makame MAKAME Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo  

(KMKM) 
77 Nd. Juma Saleh SEIF Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  

(KMKM) 
78 DCR. Ali Juma SALUM Mkuu wa Kamandi / Mjumbe Bodi ya 

Zabuni 
Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  
(KMKM), Pemba 

79 Nd. Yussuf Khamis YUSSUF Mkuu wa Utawala Kikosi cha Valantia  (KVZ) 

80 Nd. Haji Mohamed ABUU Mjumbe wa Bodi / Mkuu wa Mashine na 
Mitambo 

Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo  
(KMKM) 

81 Nd. Issa Hassan ISSA Mjumbe Bodi ya Zabuni /Mkuu wa Zoni 
- Pemba 

Kikosi cha Valantia  (KVZ) 

82 Nd. Khatib Hamadi ALI Mjumbe Bodi ya Zabuni (Mstaafu) Kikosi cha Valantia  (KVZ) 
83 Nd. Fatma Hussein ABDALLA Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Valantia  (KVZ) 
84  SACP. Haji Vuai USSI Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo  
85 Nd. Makame Kombo AME Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo  
86 SSP. Seif Maabadi MAKUNGU Mjumbe Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo  
87 SP. Hassan Haji HAJI Katibu wa Bodi Tume ya Utumishi  ya Idara Maalum 

za SMZ 
88 SACF. Simai Haji  SIMAI Mjumbe Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi 

(KZU) 
89 SSF . Maimuna Omar JAFFAR Katibu Bodi ya Zabuni Kikosi cha Zimamoto na Uokozi 

(KZU) 
90 Nd. Mohamed Mwinyijuma KOMBO Kamanda  Mkuu Kikosi cha Valantia  (KVZ) 
91 Nd. Rahima Moh'd SALIM Katibu wa Bodi ya Zabuni Chuo cha Mafunzo  
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92 Nd. Makame Khamis KOMBO Mjumbe wa Bodi Jeshi la Kujenga Uchumi  (JKU) 
Wizara ya Afya 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Hamad Rashid MOHAMMED Waziri /Mjumbe BLW  Wizara ya Afya / Uteuzi wa Rais 

2 Mhe. Harusi Said SULEIMAN Naibu Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Afya / Jimbo la Wete 
3 Nd. Asha Ali ABDULLA Katibu Mkuu / Mjumbe - Bodi ya 

Walemavu / Bodi ya Taasisi ya Elimu 
Wizara ya Afya / Ofisi ya Makamo wa 
Pili wa Rais / Wizara ya Elimu na 
Mafunzo ya Amali 

4 Nd. Halima Maulid SALUM Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Afya 
5 Dkt. Jamala Adam TAIB Mkurugenzi Mkuu  Wizara ya Afya 
6 Dkt. Msafiri Ladislaus MARIJAN Mkurugenzi  Huduma za Uchunguzi Mnazi Mmoja  
7 Dkt. Ali Salim ALI Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Mnazi Mmoja 
8 Nd. Abubakar Khamis HAMAD Mkurugenzi Idara ya Utawala na Uendeshaji 
9 Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA Mkurugenzi Kinga na Elimu ya Afya Wizara ya Afya 

10 Dkt. Juma Salum MBWANA Mkurugenzi wa Tiba Wizara ya Afya 
11 Dkt. Mohamed Saleh JIDDAWI Mshauri wa Waziri / 'Mwenyekiti wa 

Bodi ya Taasisi ya Utafiti ya Afya   
Wizara ya Afya 

12 Nd. Ramadhan Khamis JUMA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
13 Nd. Attiye Juma SHAAME Mkurugenzi Idara ya Mipango,Sera na Utafiti 
14 Nd. Mwinyi Issa MSELLEM Mkurugenzi Mafunzo na Utafiti Hospital Mnazi 

Mmoja 
15 Nd. Zahran Ali HAMAD Mkurugenzi Bohari Kuu ya Dawa 
16 Dkt. Burhan Othman SIMAI Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Chakula, Dawa na 

Vipodozi 
17 Dkt. Semeni Shaaban MOH'D Mrajis Baraza la Madaktari 
18 Dkt. Ali Omar HAMDU Daktari Dhamana Makunduchi Hospital ya Makunduchi  
19 Nd. Mwanakhamis Said HASSUNI Muuguzi Mkuu Hospitali ya Makunduchi  
20 Dkt. Habib Ali SHARIFF Mfamasia Mkuu Idara ya Mfamasia Mkuu wa Serikali 

21 Dkt. Slim Rashid JUMA Mkemia Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali 

22 Nd. Shadya Shaaban SEIF Afisa Mdhamini  Wizara ya Afya Pemba 
23 Mhe. Masauni Yussuf MASAUNI Mwenyekiti  Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi 

24 Dkt. Abdulwakil Idrissa 
ABDULWAKIL 

Mwenyekiti Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya 
Mnazi Mmoja 

25 Dkt. Haji Mwevura HAJI Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Maabara ya 
Mkemia Mkuu wa Serikali  

26 Dkt. Amina Abdulkadir ALI Mwenyekiti  Baraza la Wauguzi na Wakunga 
27 Nd. Ramadhan Omar MOHAMED Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga 
28 Nd. Vuai Kombo HAJI Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga 
29 Dkt. Mayasa Salum ALLY Mkurugenzi Mkuu / Mwenyekiti - Bodi 

ya Ushauri ya Wakala wa Chakula, 
Dawa na Vipodozi 

Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya  

30 Nd. Khamis Rashid MOH'D Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya 

31 Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi 

32 Nd. Mmadi Shamata HAMAD Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga 
33 Nd. Mohammed Ramadhan OMAR Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga 
34 Nd. Mussa Rashid MUSSA Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga 
35 Nd. Bakari Abdalla HAMAD Mjumbe wa Bodi Baraza la Wauguzi na Wakunga, 

Pemba 
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Riziki Pembe JUMA Waziri  / Mjumbe BLW Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 

Amali / Uteuzi wa Rais 
2 Mhe. Mmanga Mjengo MJAWIRI Naibu Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 

Amali / Jimbo la Mkoani 
3 Dkt. Idrissa Muslim HIJA Katibu Mkuu / Mjumbe wa Baraza la 

Chuo - SUZA 
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 
Amali 

4 Nd. Abdulla Mzee ABDULLA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 
Amali 

5 Nd. Madina Mjaka MWINYI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 
Amali 

6 Prof. Idris Ahmada RAI Makamo Mkuu wa Chuo Kikuu / 
Mjumbe wa Baraza la Chuo - SUZA / 
Mjumbe wa Seneti -SUZA 

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 
(SUZA) 
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7 Dr. Ali Makame USI Naibu Makamo Mkuu wa Chuo 
(Taaluma) 

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 
(SUZA) 

8 Dr. Haroun Ayoub MAALIM Naibu Makamo Mkuu wa Chuo 
(Utawala)  

Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 
(SUZA)  

9 Dkt. Aley Soud NASSOR Mkurugenzi Taasisi ya Maendeleo ya Utalii  

10 Nd. Bakari Ali SILIMA Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
11 Nd. Khalid Masoud WAZIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
12 Nd. Mashavu Ahmada FAKIH Mkurugenzi Elimu Mbadala na Watu  Wazima 
13 Nd. Zubeir Juma KHAMIS Mkurugenzi Baraza la Mitihani Zanzibar 
14 Nd. Sichana Haji FOUM Mkurugenzi Bodi ya Huduma  za  Maktaba 
15 Nd. Safia Ali RIJAL Mkurugenzi / Mjumbe BASSFU Idara ya Elimu Maandalizi na Msingi / 

Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa 
na Michezo 

16 Dkt. Mustafa Ali GARU Mkurugenzi Taasisi ya Karume ya Sayansi na 
Teknolojia 

17 Nd. Iddi Khamis HAJI Mkurugenzi Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
18 Nd. Suleiman Yahya AME Mkurugenzi Taasisi ya Elimu Zanzibar 
19 Dkt. Abdulla Ismail KANDURU Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu 

Zanzibar 
20 Nd. Hassan Khairallah TAWAKAL Mkurugenzi Idara ya Michezo na Utamaduni 
21 Nd. Omar Ali OMAR Mjumbe Baraza la SUZA 
22 Nd. Ramadhan Khamis JUMA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
23 Nd. Maimuna Fadhil ABASS Mkurugenzi Idara ya Mafunzo ya Ualimu 
24 Nd. Asya Iddi ISSA Mkurugenzi Idara ya Elimu Sekondari 
25 Nd. Fatma Kingwaba HASSAN Mwenyekiti  Shirika la Huduma  za  Maktaba 
26 Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN Mwenyekiti  Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
27 Nd. Maryam Abdalla YUSSUF Mwenyekiti  Baraza la Mitihani Zanzibar 
28 Nd. Sultan Muhamed MUGHEIRY Mwenyekiti  Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
29 Nd. Mohamed Nassor SALIM Afisa Mdhamini Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 

Amali Pemba 
30 Nd. Kassim Moh'd ABASS Mjumbe  Baraza la Mitihani Zanzibar 
31 Dkt. Maryam Jaffar ISMAIL Mkuu wa Skuli Skuli ya Elimu - SUZA 
32 Dkt. Narriman Saleh JIDDAWI Mjumbe Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA) 
33 Nd. Ameir Mohammed MAKAME Mjumbe  Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar (SUZA) 
34 Nd. Latifa Salmin UFUZO Mjumbe  Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
35 Nd. Haji Amour HAJI Mjumbe  Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
36 Nd. Ali Ahmed UKI Mjumbe  Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar - SUZA 
37 Nd. Salma Haji SAADAT Mjumbe Baraza la Chuo Kikuu cha Taifa cha 

Zanzibar- SUZA 
38 Nd. Salahi Salim SALAHI Mjumbe  Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
39 Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
40 Nd. Kombo Sheha Haji Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
41 Nd. Aboud Iddi KHAMIS Meneja Mikopo Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
42 Nd. Islem Barakati SALEH Meneja Marejesho Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
43 Nd. Asha Ramadhan HAJI Meneja Marejesho Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
44 Nd. Humoud Said HUMOUD Katibu wa Baraza Chuo cha Utawala wa Umma (IPA) 
45 Nd. Amina Abdulkadir ALI Msaidizi Mkuu wa Skuli Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar - 

SUZA 
46 Nd. Omar Said ALI Mkurugenzi wa ICT katika Elimu Wizara la Elimu na Mafunzo ya Amali 
47 Nd. Ameir Mohammed MAKAME Mjumbe wa Baraza la chuo Chuo Kikuu cha Taifa - SUZA 

Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi /Eneo 
1 Mhe. Rashid Ali JUMA Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi / Jimnbo la Amani 
2 Mhe.Dkt. Makame Ali USSI Naibu Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi / Jimbo la Mtopepo 
3 Nd. Maryam Juma ABDALLA Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi 
4 Dkt. Islam Seif SALUM Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi 
5 Nd.Ahmad Kassim HAJI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi 
6 Nd. Noah Saleh SAID Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
7 Nd. Mohamed K. RASHID Mkurugenzi Idara ya Kilimo  
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8 Dkt. Suleiman Shehe MOHAMMED Mkurugenzi Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - 
Kizimbani 

9 Dkt. Yussuf Haji KHAMIS Mkurugenzi Idara ya Utabibu wa Mifugo 
10 Nd. Mussa Aboud JUMBE Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
11 Dkt. Kassim Gharibu JUMA Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo 
12 Kanali Ali Hassan HAMAD Naibu Mkurugenzi Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo 
13 Prof. Saleh Idris MOHAMED Mweyekiti Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti 

wa Mifugo 
14 Dkt. Mwatima Abdulla JUMA Mweyekiti Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo 

Zanzibar 
15 Dkt. Bakari Saad ASSEID Mkurugenzi Chuo cha Kilimo Kizimbani 
16 Ndg. Affan Othman MAALIM Mkurugenzi Mtendaji Wakala wa Serikali Huduma za 

Matrekta na Zana za Kilimo 
17 Nd. Kassim Makame BIWI Mwenyekiti Baraza la Chuo cha Kilimo Kizimbani 
18 Nd. Sihaba Haji VUAI Afisa Mdhamini  Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo 

na Uvuvi 
19 Nd. Zahor Kassim MOHAMED Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar 

(ZAFICO) 
20 Nd. Sheha Idrissa HAMDAN Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 

21 Nd. Mansura Mosi KASSIM Mkurugenzi Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe 
22 Nd. Haji Hamid SALEH Mkurugenzi Idara ya Umwagiliaji Maji 

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Dkt. Sira Ubwa MWAMBOYA Waziri / Mjumbe BLW Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 

Usafirishaji / Uteuzi wa Rais 

2 Mhe. Mohamed Ahmada SALUM Naibu Waziri /Mjumbe BLW Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 
Usafirishaji / Jimbo la Malindi 

3 Nd. Mustafa Aboud JUMBE Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 
Usafirishaji 

4 Nd. Shomari Omar SHOMARI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 
Usafirishaji 

5 Nd. Zaina Ibrahim MWALUKUTWA Mkurugenzi Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
6 Nd. Hamdan Omar MAKAME Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya 

Viwanja vya Ndege Zanzibar 

7 Nd. Abdullah Hussein KOMBO Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Usafiri wa Baharini 
8 Nd. Said Iddi NDUMBOGANI Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
9 Nd. Seif Abdalla JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
10 Nd. Rajab Ali MUSSA Meneja Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
11 Nd. Khatib Moh'd KHATIB Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
12 Nd. Abdalla Juma ABDULLA Mkurugenzi Mkuu Shirika la Bandari 
13 Kapteni Juma Haji JUMA Naibu Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi - 

Tume ya Utumishi -Vikosi 
Shirika la Bandari / (OR) Tawala za 
Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara 
Maalum za SMZ 

14 Nd. Juma Ramadhan JUMA Mwenyekiti  Bodi ya Shirika la Meli 
15 Dkt. Mzee Suleiman MNDEWA Mkurugenzi Idara ya Mawasiliano - ICT 
16 Nd. Salum Ahmada VUAI Mkurugenzi Shirika la Meli  
17 Nd. Ali Tahir FATAWI Mkurugenzi Idara ya Ujenzi na Matengenezo ya 

Barabara 
18 Nd. Suleiman Kinoo KIROBO Mkurugenzi Idara ya Usafiri na Leseni 
19 Nd. Mohammed Ali AHMED Mkurugenzi Fedha Shirika la Bandari 
20 Nd. Bimkubwa Abdi NASSIB Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
21 Nd. Muhidin T. ABDULLA Mkurugenzi Fedha na Utawala Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
22 Nd. Nawal Seif KASSIM Mkurugezi Fedha Shirika la Meli Zanzibar 
23 Nd. Hamad Ahmed BAUCHA Afisa Mdhamini Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 

Usafiri - Pemba 
24 Nd. Saleh Mohamed SALEH Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
25 Nd. Slim Said ABDALLAH Katibu wa Bodi ya Zabuni Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
26 Nd. Juma Saleh JUMA Mkurugenzi wa Biashara na Masoko Mamlaka ya Viwanja wa Ndege 
27 Nd. Abdi Omar MAALIM  Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Meli  
28 Nd. Muadh Mzee RAJAB Mkurugenzi wa Uwakala Shirika la Meli  
29 Nd. Mohamed Ali JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Shirika la Meli  
30 Nd. Ali Rashid ALI Katibu wa Bodi Shirika la Meli  
31 Nd. Ali Muhammed SHOKA Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
32 Nd. Khamis Salum ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
33 Nd. Mwita Haji ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
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34 Nd. Zuhura Kassim ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
35 Nd. Ali Omar ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Meli  
36 Nd. Juma Moh'd DAUD Mjumbe wa Bodi Shirika la Meli  
37 Nd. Ali M. KOMBO Mjumbe wa Bodi Shirika la Meli  
38 Nd. Mahboob Mkadar MAHBOOB Mjumbe wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi Mamlaka ya 

Usafiri Baharini 
39 Nd. Abubakar Abdulrahimu HIJA Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
40 Nd. Suleiman Masoud MAKAME Katibu Msaidizi Mamlaka ya Usafiri wa Baharini 
41 Nd. Peter Jumanne MAGESE Katibu wa Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
42 Nd. Alhaj Masoud SURURU Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mamlaka ya Bandari (ZMA) 

43 Nd. Salmin Senga SALMINI Mwenyekiti / Kamishna - Tume ya 
Uchaguzi 

Shirika la Bandari / Ofisi ya Makamo 
wa Pili wa Rais 

44 Nd. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN Mjumbe wa Bodi Bodi ya Usafiri wa Barabara 
45 Nd. Omar Makame ALI Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Matengenezo ya Barabara 
46 Nd. Mwanaidi Saleh ABDALLA Mwenyekiti wa Bodi / Mjumbe wa Bodi 

- ZSCT 
Mamlaka ya Hifadhi na Uendeshaji wa  
Mji Mkongwe Zanzibar / Wizara ya 
Biashara na Viwanda 

47 Nd. Said Shabaan OMAR Mwenyekiti  Bodi ya wakurugenzi ZMA 
48 Nd. Msham Abdulla KHAMIS Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
49 Nd. Amina Maulid ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la Bandari 
50 Nd. Boniface Joseph MWALE Mjumbe wa Bodi Bodi ya wakurugenzi ZMA 
51 Nd. Ali Mbarawa KOMBO Mjumbe wa Bodi Bodi ya wakurugenzi ZMA 
52 Nd.Rajab Omar RAJAB Meneja Fedha Mfuko wa Barabara 
53 Nd. Robert Partric HUSSEIN Mjumbe wa Bodi / Mkuu wa Traffic 

Zanzibar 
Bodi ya Usafiri wa Barabara 

Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Mhe. Salama Aboud TALIB Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 

Nishati / Viti Maalum 
2 Mhe. Juma Makungu JUMA Naibu Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 

Nishati / Jimbo la Kijini 
3 Nd. Ali Khalil MIRZA Katibu Mkuu / Mwenyekiti - Bodi ya 

Mamlaka ya Udhibiti, Utafutaji na 
Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia, 
Zanzibar / Mjumbe wa Mamlaka ya 
Uhifadhi wa Mji Mkongwe 

Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati 

4 Nd. Tahir Mohammed ABDULLAH Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati 

5 Nd. Ahmed Abdulrahman RASHID Katibu Mtendaji Kamisheni ya Ardhi 
6 Nd. Hassan Ali MBAROUK Meneja Mkuu Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

7 Nd. Haji Kali HAJI Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za 
Maji na Nishati (ZURA) 

8 Nd. Mussa Ramadhan HAJI Mkurugenzi Mkuu / Mjumbe wa Bodi - 
ZURA 

Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) / 
Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za 
Maji na Nishati (ZURA) 

9 Nd. Hemed Salim HEMED Naibu Mkurungenzi Mkuu Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za 
Maji na Nishati (ZURA) 

10 Nd. Asha Hamid RAJAB Mthamini Mkuu wa Serikali Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali 

11 Nd. Salhina Mwita AMEIR Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
12 Nd. Said Salmin UFUZO Mkurugenzi Idara ya Usimamizi wa Ardhi 
13 Nd. Mohammed Ilyasa MOHAMMED Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 
14 Nd. Fatma Ali SULEIMAN Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
15 Nd. Mwalim  Hamad MBAROUK Mkurugenzi Idara ya Upimaji 
16 Nd. Mohamed Abdulla MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Nishati  na Madini 
17 Nd. Kazija Mussa MSHEBA Mkurugenzi (Biashara na Huduma kwa 

Wateja) 
Bodi ya Mamlaka ya Udhibiti, 
Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na 
Gesi Asilia, Zanzibar 

18 Nd. Hassan Juma ALI Mkurugenzi Utawala na Rasilimali Watu Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 
19 Nd. Maulid Hassan KHAMIS Mkurugenzi - Operesheni za ufundi Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 
20 Nd. Ali Said ALI Mkurugenzi, Miliki na Biashara Shirika la Nyumba 
21 Nd. Omar Mshindo BAKARI Mkurugenzi Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) - 

Pemba 
22 Nd. Abdalla Haji STENI Mkurugenzi Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za 

Maji na Nishati (ZURA) 
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23 Dkt. Muhammad Juma MUHAMMAD Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi ya 
Uhaulishaji  

Idara ya Mipango Miji / Wizara ya 
Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati 

24 Nd. Ramadhan Mussa BAKARI Mkurugenzi Wakala wa Majengo ya Serikali 
25 Nd. Kassim Haji MRISHO Mkurugenzi Fedha Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 

26 Nd. Rabia Abdalla HAMID Mkurugenzi wa Udhibiti wa Uchumi Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za 
Maji na Nishati (ZURA) 

27 Nd. Issa Sarboko MAKARANI Mkurugenzi Mkuu  Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji 
wa Mji Mkongwe  

28 Nd. Riziki Jecha SALIM Mkurugenzi Mkuu  Shirika la Nyumba Zanzibar 
29 Nd. Omar Zubeir ISMAIL Mkurugenzi Mwendeshaji Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia 

30 Nd. Mwanamkaa Abdulrahman 
MOHAMED 

Mkurugenzi Mwendeshaji Kampuni ya Maendeleo ya Mafuta na 
Gesi Asilia Zanzibar 

31 Dkt. Abdul-Nasser Hamed HIKMANY Mrajis Afisi ya Msajili  wa Ardhi 

32 Nd. Talha Masoud ALI Mrajis Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 

33 Nd. Juma Bakar ALAWI Afisa Mdhamini  Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati 

34 Nd. Shafi Mussa HAJI Mwenyekiti  Bodi ya Shirika la Umeme  Zanzibar 
(ZECO) 

35 Nd. Omar Ramadhan MAPURI Mwenyekiti  Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya 
Maendeleo ya Mafuta na Gesi Asilia / 
Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 

36 Nd. Mtoro Almas ALI Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Nyumba Zanzibar 
37 Nd. Abdi Khamis FAKI Mwenyekiti Bodi ya Kamisheni ya Ardhi 
38 Nd. Abdi Khamis ABDALLA Mwenyekiti Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi 
39 Nd. Ashrak Mahmoud HAMID Mwenyekiti  Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 

na Wakadiriaji Majengo 

40 Nd. Rama Keis MGENI Mwenyekiti Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
41 Nd. Msanif Haji MUSSA Mwenyekiti Bodi ya Wakala wa Majengo ya 

Serikali / Bodi ya  Usafiri Barabarani 

42 Nd. Kassim Marine MAALIM Mwenyekiti Bodi ya Kondominio 
43 Dkt. Zakia Mohammed ABUBAKAR Mwenyekiti Bodi ya Mamlaka ya Maji Zanzibar  

(ZAWA) 
44 Nd. Haji Juma AMRAN Meneja Fedha Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

45 Nd. Haji Silima HAJI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

46 Nd. Thabit Salum KHAMIS Meneja Msaidizi Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

47 Nd. Mbarak Zahor KOMBO Meneja Msaidizi Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

48 Nd. Mwajuma Haji USSI Meneja Msaidizi Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 

49 Nd. Shawana Soud KHAMIS Afisa Mtambuzi wa Ardhi Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati 

50 Nd. Hamida Juma HAMAD Naibu Katibu Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi - Pemba 

51 Nd. Zakia Hamdan MEGHJI Mjumbe Bodi ya Mamlaka ya Uthibiti wa 
Hudma za Maji na Nishati (ZURA) 

52 Nd. Hadia Abdulrahman OTHMAN Mjumbe wa Bodi  Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za 
Maji na Nishati (ZURA) 

53 Nd. Omar Zahor BURHAN Mjumbe Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi 
54 Dkt. Abdulla Juma SAADALLA Mjumbe wa Bodi Kamisheni ya Ardhi 
55 Nd. Majda Makame OTHMAN Mrajis Bodi ya Kondominio 
56 Nd. Makame  A. MUHAJIR Mjumbe Bodi ya Kondominio 
57 Nd. Abdulla Ali MWINYIGOGO Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
58 Nd. Raphael Norbetr MABAGALA Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
59 Nd. Abdalla Salum MCHENGA Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
60 Nd. Ali Bakari ALI Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
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61 Nd. Cosmas Masolwa MASOLWA Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
62 Nd. Khamis Abdulkadir ABDALLA Mjumbe  Bodi ya Usajili wa Wakandarasi 
63 Nd. Hawa Khamis MZEE Mrajis Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 

na Wakadiriaji Majengo 

64 Nd. Ramadhan Simai MAKAME Mjumbe  Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 
na Wakadiriaji Majengo 

65 Nd. Lourenco A. GONSALVES Mjumbe  Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 
na Wakadiriaji Majengo 

66 Nd. Jaffar Shauri HAJI Mjumbe Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 
na Wakadiriaji Majengo 

67 Nd. Mohammed Suleiman NASSOR Mjumbe Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 
na Wakadiriaji Majengo 

68 Nd. Makame Khamis KOMBO Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba Zanzibar 
69 Nd. Zaidu Juma USSI Mjumbe wa Bodi (Mstaafu) Shirika la Nyumba Zanzibar 
70 Nd. Kassim Hamad OMAR Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba Zanzibar 
71 Nd. Said Mzee BAKARI Mjumbe wa Bodi Shirika la Nyumba Zanzibar 
72 Nd. Juma Fadhil ALI Mjumbe wa Bodi Shirika la nyumba Zanzibar 
73 Nd. Fatma Issa KARA Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Uhifadhi na Uendeshaji 

wa Mji Mkongwe  
74 Nd. Nunuu Ali ABDALLA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba 

Zanzibar 
75 Nd. Maulid Ame MOHAMMED Katibu wa Bodi Bodi ya Usajili Wasanifu, Wahandisi 

na Wakadiriaji Majengo 

76 Nd. Mohammed Khamis HIJA Katibu wa Bodi Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 

77 Nd. Khadija Makame JUMA Katibu wa Bodi  Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 

78 Nd. Rashid Abdalla FADHIL Katibu Baraza la  Watumiaji wa Huduma za 
Maji na Nishati 

79 Nd. Rajab Omar MOHAMMED Katibu wa Bodi  Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 
80 Nd. Mafunda Ali KHAMIS Katibu wa Bodi  Shirika la nyumba Zanzibar 
81 Nd. Said Ali SAID Mkurugenzi Idara ya Mipango na Utafiti 
82 Nd.Abdulrahman OTHMAN Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma ya 

Maji na Nishati 
83 Nd. Tahir Haji ALI Mkurugenzi wa Huduma za Kiufundi na 

Uwekezaji 
Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji na 
Nishati 

Wizara ya Fedha na Mipango 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Dkt. Khalid Salum MOHAMMED Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Fedha na Mipango / Jimbo 

la Donge 
2 Nd. Khamis Mussa OMAR Katibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi ZRB /  

Mjumbe wa Baraza la Chuo - SUZA 
Wizara ya Fedha na Mipango / Wizara 
ya Elimu na Mafunzo ya Amali 

3 Nd. Iddi Haji MAKAME Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha na Mipango 
4 Nd. Juma Hassan JUMA Katibu Mtendaji / Mjumbe wa Baraza la 

Chuo - SUZA / Mjumbe - Bodi ya 
Mikopo ya Elimu ya juu 

Tume ya Mipango / Wizara ya Elimu 
na Mafunzo ya Amali 

5 Nd. Mayasa Mahfoudh MWINYI Mtakwimu Mkuu wa Serikali. Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali 
6 Nd. Rashid Mohamed KASSIM Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za 

Serikali 
Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa 
Hesabu za Serikali 

7 Nd. Mwanahija Almasi ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali 'Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali 
8 Nd. Mwita Mgeni MWITA Kamishna  Idara ya Bajeti 
9 Nd. Ahmed Makame HAJI Kamishna  / Mjumbe wa Bodi - 

Kamisheni ya Utalii 
Idara ya Mipango ya Kimataifa, 
Maendeleo ya Kisekta na Kupunguza 
Umasikini / Wizara ya Habari, Utalii 
na Mambo ya Kale 

10 Nd. Mashavu Khamis OMAR Kamishna  Tume ya Mipango 
11 Nd. Joseph Abdalla MEZA Kamishna  Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
12 Nd. Seif Shaaban SEIF Kamishna  / Mjumbe Mfuko wa 

Barabara  
Idara ya Mitaji ya Umma / Wizara ya 
Fedha na Mipango 

13 Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH Kamishna / Mjumbe wa Bodi - ZECO / 
ZAWA 

Idara ya Ukuzaji Uchumi, Tume ya 
Mipango / Wizara ya Ardhi, Nyumba, 
Maji na Nishati 
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14 Nd. Bihindi Nassor KHATIB Kamishna / Mjumbe wa Bodi ya 
Viwanja vya  Ndege 

Idara ya Fedha za Nje na Ushirikiano 
wa Kimataifa / Wizara ya Ujenzi, 
Mawasiliano na Usafirishaji 

15 Nd. Salama Ramadhan MAKAME Kamishna  Tume ya Mipango ('Idara ya 
Maendeleo ya Watendakazi ) 

16 Nd. Sabra Issa MACHANO Mkurugenzi Muendeshaji Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

17 Nd. Abdulnasir Ahmed 
ABDULRAHMAN 

Mkurugenzi Mtendaji Shirika la BIMA la Zanzibar 

18 Nd. Mwalim Ali MWALIM Mkurugenzi Mtendaji / Mwenyekiti Bodi 
ya ZURA 

Mfuko wa Barabara / Wizara ya 
Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati 

19 Nd. Juma Ameir HAFIDH Mkurugenzi Mtendaji Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
20 Nd. Khadija Shamte MZEE Naibu Mkurugenzi Mtendaji Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
21 Nd. Said Mohamed SAID Mkurugenzi Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
22 Nd. Mussa Ali JUMA Mkurugenzi  Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
23 Nd. Khatib Pandu BUYU Meneja Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
24 Nd. Mwanaidi Ramadhan JUMA Meneja Ununuzi Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
25 Nd. Said Ali MWINYIGOGO Meneja Masoko na Uendelezaji wa 

Biashara 
Benki ya Watu wa  Zanzibar (PBZ) 

26 Nd. Kidawa Hamid SALEH Mwenyekiti Bodi ya Wakurugenzi ya Benki ya 
Watu wa Zanzibar (PBZ) 

27 Nd. Mohamed Omar MOHAMED Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ) 
28 Nd. Saadiye Hamid SULEIMAN Katibu wa Bodi Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
29 Nd. Mohammed Khalfan ZAHOR Meneja  Benki ya Kiislam (PBZ) 

30 Nd. Ahmed Salum ABDULKARIM Meneja Mikopo Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 
31 Nd. Othman Juma OTHMAN Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji 

wa Mali za Serikali 
33 Nd. Jape Ussi KHAMIS Mkurugenzi Shirika la BIMA la Zanzibar 

34 Nd. Khamis Suleiman MWALIM Mkurugenzi / Mjumbe Bodi ya 
Hakimiliki, Vikosi na Mamlaka ya 
Viwanja vya Ndege 

Idara ya Sera za Kodi na Fedha / 
Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa 
na Michezo / (OR) Tawala za Mikoa 
na Idara Maalum za SMZ /Wizara ya 
Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji 

35 Nd. Said Abdalla BASLEYM Mkurugenzi Masoko Shirika la BIMA la Zanzibar 
36 Nd. Muhammad Said MATUMULA Meneja  Shirika la BIMA la Zanzibar 
37 Nd. Adam Asso ALI Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar 
38 Nd. Abdul-Rahman Hassan NDOTA Meneja  Shirika la BIMA la Zanzibar 
39 Nd. Abdulaziz Ibrahim IDDI Meneja Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
40 Nd. Bahatisha Seleman MKALA Afisa Dhamana Shirika la BIMA la Zanzibar 
41 Nd. Ali Bakari IS-HAKA Mkurugenzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
42 Nd. Saumu Khatib HAJI Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
43 Nd. Khamis Filfil THANI Meneja Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 

44 Nd. Rajab Omar RAJAB Meneja wa Fedha na Utawala Mfuko wa Barabara 
45 Nd. Haji Ali AMEIR Meneja Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 
46 Nd. Jaha Haji KHAMIS Meneja wa Tawi Benki ya Watu wa  Zanzibar 
47 Nd. Amina Mzee IBRAHIM Meneja wa Kanda -Mwanza Shirika la BIMA la Zanzibar  
48 Nd. Mohammed Bakari CHWAYA Mkurugenzi Huduma za Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
49 Nd. Fatma Adnan HAMAD Mkurugenzi Zoni ya Dar es Salaam Benki ya Watu wa  Zanzibar 

50 Nd. Hadia Salim KOMBO Meneja Ukaguzi wa Ndani Mfuko wa Barabara 
51 Nd. Ibrahim Saleh JUMA Afisa Mdhamin Wizara ya Fedha na Mipango 
52 Dkt. Suleiman Rashid MOHAMMED Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 

53 Nd. Jumbe Said IBRAHIM Mwenyekiti wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar 
54 Nd. Saleh Sadiq OSMAS Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
55 Nd. Mwalim Haji AMEIR Mwenyekiti wa Bodi Bodi ya Wakurugenzi wa Mfuko wa 

Barabara 
56 Nd. Amini Othman SHARIF Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Barabara 
57 Nd. Waride Bakari JABU Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
58 Nd. Omar Sheha MUSSA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
59 Nd. Mcha Hassan MCHA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
60 Nd. Ahmed Haji SAADAT Mjumbe Bodi ya Zabuni Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
61 Nd. Mohammed Amour MOHAMMED Meneja Utawala Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
62 Nd. Salama Kombo AHMED Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar 
63 Nd. Salma Yussuf MWINYI Mkurugenzi Shirika la BIMA la Zanzibar 
64 Nd. Said Aboud MOHAMED Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar 
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65 Nd. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 

66 Nd. Hussein Migoda MATAKA Mjumbe  wa Bodi ya Zabuni  - Wizara 
ya Fedha na Mipango / BLW 

Wizara ya Fedha na Mipango / Baraza 
la Wawakilishi 

67 Nd. Imam Ali MAKAME Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar 
68 Nd. Safia Hija ABRASS Mjumbe wa Bodi Shirika la BIMA la Zanzibar 
69 Nd. Omar Makame KALI Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Barabara 
70 Nd. Khamis Salim ALI Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

71 Nd. Khalifa Muumin HILAL Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

72 Nd. Khamis Mwinyi MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

73 Nd. Fatma Elia MASIMBA Mjumbe wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

74 Nd. Nassor Ameir HASSAN Katibu wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

75 Nd. Mohamed Fakih MZEE Katibu wa Bodi Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

76 Nd. Abdulrahman M. HASSAN Katibu wa Bodi  Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 

77 Nd. Fatma Mbarouk SAID Mjumbe wa Bodi  Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 

78 Nd. Mohammed Mwinyi MZALE Mwenyekiti wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 

79 Nd. Salum Khamis NASSOR Mkurugenzi Mtendaji Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 

80 Nd. Juma Khamis HIJA Meneja wa Utawala Shirika la BIMA la Zanzibar 
81 Nd. Hamad S. HAMAD Meneja wa Fedha na Uhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
82 Nd. Mohammed Rajab SOUD Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 
83 Nd. Issa Salum MACHANO Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 
84 Nd. Khadija Ali MOHAMED Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji 

wa Mali za Serikali 
85 Nd. Mberik Rashid SAID Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji 

wa Mali za Serikali 
86 Nd. Makame Ali MAKAME Mjumbe wa Bodi Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji 

wa Mali za Serikali 
87 Nd. Abdulaziz Hamid MAHMOUD Mjumbe wa Bodi  Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ) / 

Baraza la Usimamizi wa Leseni 
88 Nd. Mohammed Shehe OTHMAN Afisa wa Benki Benki ya Watu wa Zanzibar 
89 Nd. Ahmed Ali SAID Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
90 Nd. Fadhil Rajab MRISHO Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
91 Nd. Yussuf Ramadhan MWADINI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
92 Nd. Tahir Juma ISSA Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
93 Nd. Anwar Abdalla SALEH Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
94 Nd. Mwanahija Almasi ALI Mhasibu Mkuu wa Serikali / Mjumbe wa 

Bodi - PBZ 
Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali / 
Wizara ya Fedha na Mipango 

95 Nd. Makame Burhan SHADHIL Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
96 Nd. Safia Abdulwahab ALAWI Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
97 Nd. Salha Soud SALMIN Afisa wa Benki Benki ya Watu wa  Zanzibar 
98 Nd. Mohamed Anad MOHAMED Mjumbe Bodi ya Shirika la Biashara Zanzibar 

(ZSTC) 
99 Nd.Ismail Omar BAI Mkurugenzi Fedha Shirika la Biashara la Zanzibar 

(ZSTC) 
100 Nd. Haji Juma AMRAN Meneja Fedha Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO) 
101 Nd. Mussa Salim AHMED Afisa  mapato ZRB Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
102 Nd. Rashida Mohammed HUSSEIN Kaimu Meneja Benki ya Watu wa  Zanzibar 
103 Nd. Masoud Mbarouk MOH'D Meneja ICT Shirika la BIMA la Zanzibar 
104 Nd. Amour Khamis KHATIB Meneja wa Ufuatiliaji na Tathmini Shirika la BIMA la Zanzibar 
105 Nd. Asha Mohamed ALI Meneja Shirika la BIMA la Zanzibar - Mbeya 
106 Nd. Hasanat Jabir UKI Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
107 Nd. Eshe Juma ABDULLA Meneja Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 

Wizara ya Biashara na Viwanda  

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Balozi. Amina Salum ALI Waziri  / Mjumbe BLW Wizara ya Biashara na Viwanda / 

Uteuzi wa Rais 
2 Mhe. Hassan Khamis HAFIDH Naibu Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Biashara na Viwanda / 

Jimbo la Welezo 
3 Nd. Juma Ali JUMA Katibu Mkuu Wizara ya Biashara na Viwanda 
4 Nd. Ali Khamis JUMA Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Biashara na Viwanda 
5 Nd. Khamis Ahmada SHAURI Mkurugenzi  Idara ya Biashara na Masoko 

     1 Febuari 2019



copy

       GAZETI  RASMI  LA  SERIKALI  YA  MAPINDUZI  YA  ZANZIBAR             27

6 Nd. Ali Hilal VUAI Katibu wa Bodi Shirika la Biashara la  Zanzibar 
(ZSTC) 

7 Nd. Khatib Mwadini KHATIB Mkurugenzi Mkuu  Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) 
8 Dkt. Said Seif MZEE Mkurugenzi Muendeshaji /Mjumbe wa 

Bodi ZAFICO 
Shirika la Biashara la  Zanzibar 
(ZSTC) / Wizara ya Kilimo, Maliasili 
na Uvuvi 

9 Nd. Kassim Seif ALI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na tumishi 
10 Nd. Nana Rowland MWANJISI Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti 
11 Nd. Rashid Ali SALIM Katibu Mtendaji Baraza la Usimamizi wa Leseni 

(WBV) 
12 Nd. Bakar Haji BAKAR Katibu Mtendaji Baraza la Biashara la Zanzibar 
13 Nd. Saleh Suleiman HAMAD Mkurugenzi / Mjumbe - ZBS na VTA Idara ya Maendeleo ya Viwanda / 

Wizara ya Biashara na Viwanda / 
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya 
Amali 

14 Nd. Abdulbaq Habib ALI Msajili wa Kampuni Wakala wa Usajili wa Biashara na 
Mali  

15 Prof. Ali Seif MSHIMBA Mwenyekiti  Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) 
16 Nd. Abdalla Juma KHAMIS Afisa Mdhamini  Wizara ya Biashara na Viwanda 
17 Nd. Abdulla Ali USSI Afisa Mdhamini  Shirika la Biashara la Taifa (ZSTC) 
18 Nd. Vuai Mussa  VUAI Mwenyekiti  Baraza la Usimamizi wa Leseni  
19 Nd. Ismail Omar BHAI Mjumbe Bodi ya Zabuni Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
20 Nd. Salmin Sharif KHATIB Mjumbe  Baraza la Usimamizi wa Leseni  
21 Nd. Pili Haji ALI Katibu wa Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
22 Nd. Kassim Maalim SULEIMAN Mwenyekiti wa Bodi Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
23 Nd. Hamida Ahmed MOHAMED Mwenyekiti Tume ya Ushindani Halali wa 

Biashara  Zanzibar 
24 Nd. Mohammed Jaffar JUMANNE Mkurugenzi Mkuu  Tume ya Ushindani Halali wa 

Biashara  Zanzibar 
25 Nd. Mohammed Anad MOHAMMED Mjumbe Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
26 Nd. Taifa Masheko ALI Mjumbe  Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
27 Nd. Maimuna Omar ALI Mjumbe Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
28 Nd. Makame Mbarak 

ABDULRAHMAN 
Mjumbe Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) 

29 Nd. Habibu Ali MOH'D Mjumbe Bodi ya Zabuni Shirika la Biashara la  Zanzibar 
(ZSTC) - Pemba 

30 Nd. Haji Abdulhamid IDRISSA Mkurugenzi Mkuu  Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya 
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati 
(SMIDA) 

31 Nd. Mussa Ame SILIMA Mwenyekiti Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya 
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati 
(SMIDA) 

32 Nd. Najma Yussuf NUH Mjumbe Shirika la Biashara la  Zanzibar 
(ZSTC) 

33 Nd. Abdulla Rashid ABDULLA Mwenyekiti Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya 
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati 
(SMIDA) 

34 Nd. Ahmed Yussuf BAALAWY Mjumbe Bodi ya Mamlaka ya Maendeleo ya 
Viwanda Vidogo Vidogo na vya Kati 
(SMIDA) 

35 Nd. Abdulhamid Idrisa HAJI Mkurugenzi Wakala wa Maendeleo ya Viwanda 
Vidogo Vidogo na vya Kati (SMIDA) 

Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi / Eneo 
1 Mhe. Mahmoud Thabit Kombo Waziri / Mjumbe wa BLW 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 

ya Kale / Jimbo la Kiembe Samaki 
2 Mhe. Chumu Kombo Khamis Naibu Waziri / Mjumbe wa  BLW 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 

ya Kale / Uteuzi wa Rais 
3 Nd. Khadija Bakari Juma Katibu Mkuu / Mwenyekiti wa Bodi ya 

Kampuni ya Uvuvi / Mjumbe wa  Baraza 
la Chuo - SUZA  

'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 
ya Kale  / Wizara ya Kilimo, Maliasili 
na Uvuvi / Wizara ya Elimu na 
Mafunzo ya Amali  
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4 Nd. Abdalla Mwinyi Khamis Mshauri wa Waziri / Mwenyekiti  Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya 
Kale / Bodi ya Nyaraka na 
Kumbukumbu za Kitaifa 

5 Dkt Saleh Yussuf  Mnemo Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Habari) 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 
ya Kale 

6 Dkt. Amina Ameir Issa Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Utalii 
na Mambo ya Kale) 

'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 
ya Kale 

7 Nd. Imane Duwe Osmond Mkurugenzi Mkuu  Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC) 
8 Dkt. Abdulla Mohammed Juma Katibu Mtendaji Kamisheni ya Utalii Zanzibar 

9 Nd. Ashura Mrisho Haji Mkurugenzi /Mjumbe wa Bodi - 
Mamlaka ya Viwanja vya Ndege 

Kamisheni ya Utalii Zanzibar / Wiraza 
ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji 

10 Nd. Muhammed Suleiman Khatib Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo 

11 Nd. Salum Kitwana Sururu Mkurugenzi Taasisi ya Makumbusho na Mambo ya 
Kale 

12 Nd. Salum Suleiman SALUM Mkurugenzi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu 
za Kitaifa 

13 Nd. Ali Jaku Ali Mkurugenzi Idara ya Utalii 
14 Dkt. Juma Mohamed Salum Naibu Mkurugenzi Idara ya Habari Maelezo 
15 Nd. Mahmoud Omar Hamad Mkurugenzi / Mjumbe - Kamisheni ya 

Utalii 
Idara ya Mipango, Sera na Utafiti / 
Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya 
Kale 

16 Nd. Nasra Mohammed Juma Naibu Mkurungenzi Mkuu Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC) 
17 Nd. Chande Omar Omar Mkuu wa Chuo  Chuo cha Uandishi wa Habari  
18 Dkt. Miraji Ukuti Ussi Mkurugenzi Masoko Kamisheni ya Utalii Zanzibar 
19 Nd. Sabah Saleh Ali Mwenyekiti  Kamisheni ya Utalii Zanzibar 
20 Nd. Yussuf Khamis Yussuf Mhariri Mtendaji  Shirika la Magazeti ya Serikali 
21 Nd. Yussuf Omar CHUNDA Mwenyekiti Bodi ya Ushauri ya Usajili ya 

Magazeti na Vijarida 
22 Nd. Omar Said Ameir Mrajis Tume ya Utangazaji 
23 Nd. Khatibu Juma MJAJA Afisa Mdhamini 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 

ya Kale 
24 Nd. Ali Saleh MWINYIKAI Mwenyekiti  Tume ya Utangazaji 
25 Nd. Fatma Abdul-Rahman KHATIB Mkurugenzi  Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
26 Nd. Mahfoudha Alley HAMID Mwenyekiti Bodi ya Magazeti ya Serikali 
27 Nd. Salama Rama AMANI Mjumbe Shirika la Magazeti ya Serikali 
28 Nd. Ibrahim Khamasi JUMA Mjumbe wa Bodi ya Zabuni Wakala wa Serikali wa Uchapaji 
29 Nd. Khalfan Shekhe SALEH Mkurugenzi Mtendaji, Wakala wa Serikali wa Uchapaji 

Zanzibar 
30 Nd. Hassan Ali HAJI Mjumbe wa Bodi Shirika la Magazeti ya Serikali 
31 Nd. Perera Ame SILIMA Mwenyekiti wa Bodi Wakala wa Serikali wa Uchapaji 

Zanzibar 
32 Nd.Khamis Ali MZEE Katibu Mtendaji Baraza la Michezo 

33 Nd. Zuleikha Kombo KHAMIS Mjumbe wa Bodi Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu 
za Kitaifa 

34 Nd. Mtumwa Said SANDAL Mjumbe wa Bodi 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 
ya Kale 

35 Nd. Abdillah Abdi MANZI Katibu wa Bodi 'Wizara ya Habari, Utalii na Mambo 
ya Kale 

Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi / Eneo 
1 Mhe. Balozi Ali Abeid A . KARUME Waziri / Mjumbe wa  BLW Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa 

na  Michezo / Uteuzi wa Rais 

2 Mhe. Lulu Msham ABDULLA Naibu Waziri / Mjumbe wa BLW Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa 
na Michezo /Viti Maalum 

3 Nd.Omar Hassan OMAR Katibu Mkuu Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa 
na Michezo 

4 Nd.Amour Hamil BAKARI Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Vijana,Utamaduni,Sanaa na 
Michezo 

5 Nd. Saumu Ali SAID Mkurugenzi Idara ya Mipango Sera na Utafiti 

6 Nd. Joseph John KILANGI Mkurugenzi,  Idara ya Uendeshaji na Utumishi 

7 Nd. Shamoun Hashim ALI Kamishna Idara ya Utamaduni na Sanaa 
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8 Nd. Fatma Hamad RAJAB Afisa Mdhamini Wizara ya Vijana,Utamaduni,Sanaa na 
Michezo 

9 Nd. Khamis Faraji  ABDALLA Katibu Mtendaji,  Baraza la Vijana 
10 Dkt. Omar Abdalla Adam Katibu Mtendaji /Mjumbe  - BAKIZA Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 

Utamaduni  / Wizara ya Vijana, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo 

11 Nd. Hassan Mohamed SULEIMAN Mrajis Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 
Utamaduni  

12 Nd. Suleiman P. KWELEZA Mrajis Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar 
13 Nd. Khamis Ali MZEE Katibu Mtendaji Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar 
14 Nd. Sharifa Khamis SALIM Kamishna Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar 
15 Nd. Gulam Abdulla RASHID Mwenyekiti Baraza la Michezo 
16 Nd. Mtumwa Khatib AMEIR Afisa Mtendaji na Msimamizi Mkuu wa 

Hakimiliki 
Afisi ya Msimamizi wa Hakimiliki 

17 Nd. Kadir Ame IBRAHIM Msaidizi Afisa Uhakiki Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki 
18 Nd. Iddi Suleiman SUWEDI Mwenyekiti wa Bodi Ofisi wa Msimamizi wa Hakimiliki 
19 Nd. Juma Suleiman N'HUNGA Mjumbe wa Bodi Bodi ya Msimamizi wa Hakimiliki 
20 Nd. Chai Ali MOHAMMED Mjumbe wa Bodi Afisi wa Msimamizi wa Hakimiliki & 

Bodi ya Elimu 
21 Nd. Omar Abdalla Adam Mjumbe wa Bodi Baraza la Sanaa, Sensa, Filamu na 

Utamaduni (BASSFU) 
22 Nd. Mariam M. HAMDAN Mwenyekiti  Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 

Utamaduni  
23 Nd. Daniel Kwilemba KWIYEYA Mjumbe  Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 

Utamaduni  
24 Nd. Mussa Makame PANDU Mjumbe  Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 

Utamaduni  
25 Nd. Thabit Nouman JONGO Mjumbe / Mjumbe - Baraza la 

Maulamaa 
Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 
Utamaduni / (OR) Katiba, Sheria, 
Utumishi wa Umma na Utawala Bora 

26 Sp. Khadija Haji KHATIB Mjumbe  Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na 
Utamaduni  

27 Nd. Mwanahija Ali JUMA Katibu Mtendaji Baraza la Kiswahili 
28 Nd. Mbweni Ame MUSSA Mjumbe  Baraza la Kiswahili  
29 Nd. Ameir Kitwana KARIBU Mjumbe Baraza la Kiswahili  
30 Nd. Amina Ali KHAMIS Mjumbe  Baraza la Kiswahili  
31 Nd. Sharfani Twaha MUSTAFA Mjumbe Baraza la Kiswahili  
32 Nd. Mwanakheri Mohammed HAJI Mjumbe  Baraza la Kiswahili 
33 Nd. Abubakar Hussein FADHIL Mjumbe  Baraza la Kiswahili 
34 Nd. Kijakazi Omar MAKAME Mjumbe  Baraza la Kiswahili 
35 Nd. Hamad Bakar MSHINDO Mwenyekiti / Mjumbe wa BASSFU / 

ZAA 
Chuo cha Uandishi wa Habari / 
Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na 
Usafirishaji  

36 Nd. Mwanaidi Mohamed ALI Mkurugenzi Idara ya Maendeleo ya Vijana 
Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Wanawake na Watoto 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi 
1 Mhe. Maudline Cyrus CASTICO Waziri / Mjumbe wa  BLW Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , 

Wanawake na Watoto / Uteuzi wa 
Rais 

2 Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN Naibu Waziri  / Mjumbe wa BLW Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , 
Wanawake na Watoto / Viti Maalum 

3 Nd. Fatma Gharib BILAL Katibu Mkuu / Mjumbe wa Bodi ZSSF Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , 
Wanawake na Watoto / Wizara ya 
Fedha na Mipango 

4 Nd. Maua Makame RAJAB Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Kazi na 
Uwezeshaji) 

Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , 
Wanawake na Watoto 

5 Nd. Mwanajuma Majid ABDULLA Naibu Katibu Mkuu (Masuala ya Wazee, 
Wanawake na Watoto) 

Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , 
Wanawake na Watoto. 

6 Nd. Suleiman Ali HAJI Mkurugenzi Mfuko wa Uwezeshaji 
7 Nd. Khamis Daud SIMBA Mkurugenzi Idara ya Ushirika 
8 Nd. Suleiman Khamis ALI Mkurugenzi Idara ya Usalama Kazini 
9 Nd. January Honoratus FUSI Mkurugenzi Idara ya Uendeshaji na Utumishi 

10 Nd. Wahida Maabad MOHAMED Mkurugenzi Idara ya Ustawi wa Jamii 
11 Nd. Ali Suleiman AMEIR Mkurugenzi Idara ya Ajira 
12 Nd. Mhaza Gharib JUMA Mkurugenzi Idara ya Mipango, Sera na Utafiti 
13 Nd. Nasima Haji CHUM Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi 

BASSFU 
Idara ya Maendeleo ya Wanawake na 
Watoto / Wizara ya Vijana, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo 
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14 Nd. Ameir Haji SHEHA Mkurugenzi / Mjumbe wa Bodi -  
Mamlaka ya Mafunzo ya Amali (VTA) 

Idara ya Uwezeshaji / Wizara ya 
Elimu na Mafunzo ya Amali 

15 Nd. Fatma Iddi ALLY Kamishna  Kamisheni ya Kazi 
16 Nd. Khadija Khamis RAJAB Afisa Mdhamini  Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, 

Wanawake na Watoto. 
17 Nd. Fatma Mohammed RASHID Mrajis Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri 

Masheha  Wilaya ya Mjini 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Rehani Uledi KHAMIS Sheha Amani 
2 Nd. Khalfan Salum SHOMARI Sheha Kwa Wazee 
3 Nd. Daudi Omar ABDUL Sheha Kilimahewejuu 
4 Nd. Mlekwa Ali MKANGA Sheha Kilimahewa Bondeni 
5 Nd. Hassan Juma JUMA Sheha Chumbuni 
6 Nd. Bakari Makame OMARI Sheha Karakana 
7 Nd. Juma Makame KOMBO Sheha Banko 
8 Nd. Mwadini Mussa MWADINI Sheha Masumbani 
9 Nd. Saleh Moh’d JUMA Sheha Mwembemakumbi 

10 Nd. Abdulrazak Mngwali USSI Sheha Maruhubi 
11 Nd. Khamis Ahmada SALUM Sheha Jang'ombe 
12 Nd. Yussuf Juma MTUMWA Sheha Urusi 
13 Nd. Salum Shaaban MZEE Sheha Kwaalinatu 
14 Nd. Salum Othman SHAMTE Sheha Kidongochekundu 
15 Nd. Haji Shomar HAJI Sheha Miembeni 
16 Nd. Mwanakheri Sultani MAHMOUD Sheha Rahaleo 
17 Nd. Abdullah Ali ABDULLAH Sheha Muembeshauri 
18 Nd. Asha Ali ALI Sheha Kikwajuni Juu 
19 Nd. Suleiman Ali MAKUU Sheha Mpendae 
20 Nd. Ruzuna Ali DAUD Sheha Kikwajuni Bondeni 
21 Nd. Mohammed Juma MUGHEIRY Sheha Mnazi mmoja 
22 Nd. Shaffi Mohammed  ABDALLA Sheha Kwaalimsha 
23 Nd. Machano Mwadini OMAR Sheha Kwahani 
24 Nd. Makame Khatibu HASSAN Sheha Mikunguni 
25 Nd. Kitwana Mustafa MAKAME Sheha Muungano 
26 Nd. Mohammed Maulid MUSSA Sheha Sebleni 
27 Nd. Ameir Suleiman KHAMIS Sheha Kwamtipura 
28 Nd. Mzee Haji MUSSA Sheha Mboriborini 
29 Nd. Ali Silima SHAURI Sheha Mkele 
30 Nd. Sharifa Abeid KHAMIS Sheha Mapinduzi 
31 Nd. Kombo Denge KITIBA Sheha Shaurimoyo 
32 Nd. Hussein Hamza NYANGE Sheha Saateni 
33 Nd. Hassan Ali HASSAN Sheha Magomeni 
34 Nd. Mossi Khamis YUSSUF Sheha Meya 
35 Nd. Hamdu Shaka HAMDU Sheha Nyerere 
36 Nd. Rajab Ali NGAUCHWA Sheha Kwamtumweni 
37 Nd. Hamim Issa MAKAME Sheha Gulioni 
38 Nd. Duchi Chum HASSAN Sheha Makadara 
39 Nd. Juma Mohammed JUMA Sheha Mitiulaya 
40 Nd. Ali Khamis ALI Sheha Vikokotoni 
41 Nd. Nassor Moh'd JUMA Sheha Mlandege 
42 Nd. Ramadhan Omar  IBRAHM Sheha Muembetanga 
43 Nd. Hassan Masoud ALI Sheha Malindi 
44 Nd. Nassir Mohammed ALI Sheha Mchangani Mjini 
45 Nd. Khatib Mwinyi SIMAI Sheha Shangani 
46 Nd. Kama Omar MASHANGO Sheha Migombani 
47 Nd. Elvis Victoria LUANDA Sheha Kwabitiamrani 
48 Nd. Gharibu Ali KOMBO Sheha Mwembe Madema 
49 Nd. Soud Rajab SOUD Sheha Matarumbeta 

Masheha Wilaya ya  Magharib "A" 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Subira Haji YAHYA Sheha Kibweni 
2 Nd. Ali Haji ALI Sheha Kwagoa 
3 Nd. Hassan Rajab BAKARI Sheha Mwanyanya 
4 Nd. Ame Haji AME Sheha Mtoni 
5 Nd. Makame  Moh’d  KHALFAN Sheha Sharifu Msa 
6 Nd. Simba Ali MAKAME Sheha Kijichi 
7 Nd. Ndagula Hassani JUMA Sheha Mbuzini 
8 Nd. Suwellum Ali JUMA Sheha Bububu 
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9 Nd. Hassan Khamis MACHANO Sheha Chemchem 
10 Nd. Salama Omar IBRAHIM Sheha Mtofaani 
11 Nd. Hamdu Juma MAJENGO Sheha Dole 
12 Nd. Maryam Said SULEIMAN Sheha Kizimbani 
13 Nd. Rajab  Dadi  RAJAB Sheha Kihinani 
14 Nd. Omar Juma HAJI Sheha Kikaangoni 
15 Nd. Kisa Farahani SALMIN Sheha Kama 
16 Nd. Shabaan Abdalla SULEIMAN Sheha Mfenesini 
17 Nd. Asha Ali MOHAMMED Sheha Mwakaje 
18 Nd. Robert Machibya NGEDER Sheha Bumbwisudi 
19 Nd. Issa Ahmada HIJA Sheha Mto Pepo 
20 Nd. Hassan Masoud HASSAN Sheha Munduli 
21 Nd. Muki Makame USSI Sheha Mtoni Kidatu 
22 Nd. Rashid Jadi RASHID Sheha Mtoni Chemchem 
23 Nd. Juma Issa JUMA Sheha Kianga 
24 Nd. Takdin Abdulhamid JUMA Sheha Masingini 
25 Nd. Tatu Juma RUBISHA Sheha Mwera 
26 Nd. Ali Haji NEMSHI Sheha Muwembemchomeke 
27 Nd. Kijakazi Feruzi KHAMIS Sheha Mchikichini 
28 Nd. Mwadini Haji JONGO Sheha Hawaii 
29 Nd. Moh'd Amour KHAMIS Sheha Welezo 
30 Nd. Ismail Juma HASSAN Sheha Uholanzi 

Masheha Wilaya ya Magharib "B" 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Mohamed Suleiman MOH'D Sheha Fumba 
2 Nd. Mataka Makame MATAKA Sheha Bweleo 
3 Nd. Khatibu Ame BARAKA Sheha Dimani 
4 Nd. Issa Abdalla ALI Sheha Nyamanzi 
5 Nd. Uledi Khamis KHAMIS Sheha Kombeni 
6 Nd. Khamis Mzee MWINSHEHE Sheha Maungani 
7 Nd. Juma Mussa JUMA Sheha Uwandani 
8 Nd. Martina Raphael DANIEL Sheha Fuoni Kipungani 
9 Nd. Ramadhani Mwadini KHATIB Sheha Fuoni Migombani 

10 Nd. Asia Omar MOH'D Sheha Mambosasa 
11 Nd. Karume Ali MOH'D Sheha Chunga 
12 Nd. Hassan Moh’d MATAKA Sheha Mbweni 
13 Nd. Hussen Abdulrahmani YUSSUF Sheha Mombasa 
14 Nd. Fauzia Omar MAHAWI Sheha Michungwani 
15 Nd. Zamzam Ali RIJALI Sheha Kwamchina 
16 Nd. Suleiman  Moh’d  MWINYI Sheha Chukwani 
17 Nd. Mwanaisha Khamis RASHID Sheha Shakani 
18 Nd. Hija  Suleiman  OTHMAN Sheha Kisauni 
19 Nd. Mohamed  Omar  SAID Sheha Tomondo 
20 Nd. Abdulwahab  Mohammed 

AHMADA 
Sheha Magogoni 

21 Nd. Rashid Mwadin OMAR Sheha Jitimai 
22 Nd. Kombo Ali AMEIR Sheha Sokoni 
23 Nd. Haji Uzia VUAI Sheha Mikarafuuni 
24 Nd. Amani Ayoub MAKAME Sheha Mwanakwerekwe 
25 Nd. Mwanahawa Haji JUMA Sheha Muembe Majogoo 
26 Nd. Ramadhani Abdalla RAJAB Sheha Mnarani 
27 Nd. Ramadhani Khamis MAHONGE Sheha Kinuni 
28 Nd. Abdalla  Juma MTUMWENI Sheha Pangawe 
29 Nd. Noman Maulid SALUM Sheha Melinne 
30 Nd. Yussuf Makame CHINJO Sheha Taveta 
31 Nd. Yussuf  Moh’d MRISHO Sheha Uzi 
32 Nd. Juma Kassim CHANDE Sheha Kijitoupele 

Masheha Wilaya ya Kaskazini "A" 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Moh'd Ussi KHEIR Sheha Kinyasini 
2 Nd. Simai Makame SIMAI Sheha Kikobweni 
3 Nd. Khamis Haji KHAMIS Sheha Kandwi 
4 Nd. Sauti Haji KHAMIS Sheha Pwani Mchangani 
5 Nd. Bakari Faki MCHA Sheha Mcheza Shauri 
6 Nd. Abdulghafour Ibrahim USSI Sheha Chaani kubwa  
7 Nd. Sheha Hamdu HUSSEIN Sheha Chaani Masingini 
8 Nd. Mussa Haji KHAMIS Sheha Bandamaji 
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9 Nd. Hamad Faki HAMAD Sheha Kigongoni 
10 Nd. Ali Abas HAMAD Sheha Potoa 
11 Nd. Haji Makame KHAMIS Sheha Kijini Matemwe 
12 Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Mbuyu tende 
13 Nd. Wadi Hamad WADI Sheha Juga kuu 
14 Nd. Sharif Mgana SHARIF Sheha Kivunge 
15 Nd. Acheni Machano JUMA Sheha Pitanazako 
16 Nd. Makame Khamis ALI Sheha Muwange 
17 Nd. Denge Khamis SILIMA Sheha Matemwe Kaskazini 
18 Nd. Vuai Farhan MCHA Sheha Matemwe Kusini 
19 Nd. Mussa Makame MUSSA Sheha Kibeni 
20 Nd. Hussein Keis HAJI Sheha Kidombo 
21 Nd. Iddi Ali FOUM Sheha Chutama 
22 Nd. Haji Faki HAJI Sheha Gamba 
23 Nd. Juma Kombo JUMA Sheha Moga 
24 Nd. Ayoub Haji KHAMIS Sheha Mkwajuni 
25 Nd. Moh'd Khamis HAJI Sheha Nungwi Bandakuu 
26 Nd. Mdungi Sharifu MAKAME Sheha Nungwi Kiungani 
27 Nd. Ali Omar MUSSA Sheha Kilindi 
28 Nd. Juma Nyange OMAR Sheha Bwereu 
29 Nd. Makame Suwedi HAJI Sheha Kidoti 
30 Nd. Ussi Haji BARO Sheha Kilimani Tazari 
31 Nd. Ali Foum NYANGE Sheha Tazari 
32 Nd. Haji Moh'd JUMA Sheha Fukuchani 
33 Nd. Sheha Makame MADINA Sheha Kigunda 
34 Nd. Khamis Silima KHAMIS Sheha Donge Mchangani 
35 Nd. Suleiman Mbaraka SULEIMAN Sheha Muwanda 
36 Nd. Ame Haji AME Sheha Mkokotoni 
37 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Mto Wapwani 
38 Nd. Makame Mosi MAKAME Sheha Pale 
39 Nd. Machano Haji MACHANO Sheha Mtakuja 
40 Nd. Ussi Khamis NYANGE Sheha Gomani/Tumbatu 
41 Nd. Hassan Mwadini HAJI Sheha Uvivini 
42 Nd. Miza Ali SHARIF Sheha Jongowe 
43 Nd. Khamis Simai KHAMIS Sheha Mtende 

Masheha Wilaya ya Kaskazini "B" 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Khamis Ussi MLINDE Sheha Misufini 
2 Nd. Mussa Ali KHAMIS Sheha Kidazini 
3 Nd. Juma Zahoro JUMA Sheha Makoba 
4 Nd. Ibrahim Makame PANDU Sheha Mafufuni 
5 Nd. Amour Mbarouk JUMA Sheha Kiongwe Kidogo 
6 Nd. Abdallah Abrahman MACHANO Sheha Donge Majenzi 
7 Nd. Kombo Hussein KOMBO Sheha Donge Mtambile 
8 Nd. Vuai Saleh MASHAURI Sheha Njia ya Mtoni 
9 Nd. Asha Haji KHAMIS Sheha Donge Vijibweni 

10 Nd. Saleh  Khamis IBRAHIM Sheha Donge Karange 
11 Nd. Juma Rajab AME Sheha Donge Pwani 
12 Nd. Abdalla Machano HAJI Sheha Donge Mbiji 
13 Nd. Sharif Ali MAKAME Sheha Mkataleni 
14 Nd. Maulid Masoud AME Sheha Kiwengwa 
15 Nd. Juma Abdalla ALI Sheha Upenja 
16 Nd. Juma Faizi FATAKI Sheha Pangeni 
17 Nd. Khamis Juma KHAMIS Sheha Mgambo 
18 Nd. Khamis Makame ALI Sheha Kwagube 
19 Nd. Khamis Ndende JUMA Sheha Kitope 
20 Nd. Haji Shaali MAKAME Sheha Mbaleni 
21 Nd. Mohamed Haji FAKI Sheha Kilombero 
22 Nd. Folobas Mardadi FOLOBAS Sheha Mangapwani 
23 Nd. Suleiman Mwindadi HAJI Sheha Fujoni 
24 Nd. Mohamed Ali AME Sheha Kiombamvua 
25 Nd. Matinde Yatabu MIRANGA Sheha Mkadini 
26 Nd. Moh’d Khamis JUMA Sheha Zingwezingwe 
27 Nd. Ali Ameir KHAMIS Sheha Kinduni 
28 Nd. Alhaji Bakari JUMA Sheha Mahonda 
29 Nd. Moh’d Bakari MOHAMED Sheha Matetema 
30 Nd. Mikidadi Juma MASOUD Sheha Mnyimbi 
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31 Nd. Makame Mcha MKANGA Sheha Kisongoni 
Masheha Wilaya ya Kati 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Zakia Mbaraka HAJI Sheha Pete 
2 Nd. Tatu Sheria SHAABAN Sheha Cheju Zuwiani 
3 Nd. Hamida Mzee MAHMOUD Sheha Cheju Hanyegwa Mchana 
4 Nd. Fadhili Yakoub FADHILI Sheha Ndijani Mseweni 
5 Nd. Simai Msaraka PINJA Sheha Chwaka 
6 Nd. Foum Ali FOUM Sheha Marumbi 
7 Nd. Ali Hassan MAMBO Sheha Uroa 
8 Nd. Silima Ame JUMA Sheha Pongwe 
9 Nd. Mbaraka Fadhil HAJI Sheha Dunga Bweni 

10 Nd. Abeid Hassan ABDALLA Sheha Dunga Kiembeni 
11 Nd. Silima Hassan OMAR Sheha Ubago 
12 Nd. Muhidin Haji MACHANO Sheha Jumbi 
13 Nd. Ali Yussuf  MUSSA Sheha Binguni 
14 Nd. Faki Bakari FAKI Sheha Tunguu 
15 Nd. Vuai Ramadhan VUAI Sheha Bungi 
16 Nd. Mohamed Haji USHAHID Sheha Kikungwi 
17 Nd. Amour Ali MUSSA Sheha Ng'ambwa 
18 Nd. Rashid Haroun RASHIDI Sheha Unguja Ukuu Kaebona 
19 Nd. Khamis Ibrahim SHOMARI Sheha Unguja Ukuu Kaepwani 
20 Nd. Hamadi Ramadhan HAMAD Sheha Uzi 
21 Nd. Mabrouk Juma KHAMIS Sheha Kiboje Mkwajuni 
22 Nd. Khatibu Abdalla MATANDALA Sheha Kiboje Mwembeshauri 
23 Nd. Ali Rihani ALI Sheha Tunduni 
24 Nd. Haji Mkombe AME Sheha Mitakawani 
25 Nd. Vuai Mgeni VUAI Sheha Uzini 
26 Nd. Hassan  Hamad HASSAN Sheha Mgeni Haji 
27 Nd. Makame Choum MAKAME Sheha Kidimni 
28 Nd. Tunza Ali SHAALI Sheha Koani 
29 Nd. Amani Ismail KIHOI Sheha Miwani 
30 Nd. Amour Pandu MKOMBE Sheha Bambi 
31 Nd. Juma Yussuf JUMA Sheha Mchangani Shamba 
32 Nd. Hamim Mustafa LIPEWA Sheha Kijibwemtu 
33 Nd. Khalid Yahya RAMADHANI Sheha Mpapa 
34 Nd. Ali Abdalla SIMAI Sheha Pagali 
35 Nd. Muhamad Mrisho JUMA Sheha Umbuji 

Masheha Wilaya ya Kusini 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Abeid Juya HAJI Sheha Michamvi 
2 Nd. Ali Haji MKADAM Sheha Dongwe 
3 Nd. Suleiman Hassan HASSAN Sheha Bwejuu 
4 Nd. Haji Kitete HASSAN Sheha Paje 
5 Nd. Ali Mtumwa HASSAN Sheha Jambiani Kibigija 
6 Nd. Hassan Haji MARINGO Sheha Jambiani Kikadini 
7 Nd. Hassan Rajab MKADAM Sheha Kitogani 
8 Nd. Shafii Hassan AMEIR Sheha Muungoni 
9 Nd. Ali Nahoda ALI Sheha Kajengwa Makunduchi 

10 Nd. Mwanabaraka Kheir CHIMBENI Sheha Nganani Makunduchi 
11 Nd. Khadija Kheri HASSAN Sheha Kiongoni Makunduchi 
12 Nd. Ameir Khatib HAJI Sheha Kijini Makunduchi 
13 Nd. Juma Ali KHATIB Sheha Tasani Makunduchi 
14 Nd. Hamza Issa HAMZA Sheha Mzuri Makunduchi 
15 Nd. Maulid Hassan ZIDI Sheha Muyuni A 
16 Nd. Rashid Abdulrahman RASHID Sheha Muyuni B 
17 Nd. Rajab Mwinyi KOMBO Sheha Muyuni C 
18 Nd. Kassim Ibrahim YAHYA Sheha Kizimkazi Dimbani 
19 Nd. Suleiman Khalfan SULEIMAN Sheha Kibuteni 
20 Nd. Khamis Ramadhan MBARAKA Sheha Mtende 

Masheha Wilaya ya Chake Chake 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Mafunda Hamad RUBEA Sheha Madungu 
2 Nd. Juma Faki MACHU Sheha Chanjaani 
3 Nd. Hamad Ramadhan SOUD Sheha Shungi 
4 Nd. Moh’d Ali JUMA Sheha Kichungwani 
5 Nd. Mwadini Haji ALI Sheha Tibirinzi 
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6 Nd. Abrahman Shehe MOHAMED Sheha Chachani 
7 Nd. Abuu Abdulrahman SALIM Sheha Kilindi 
8 Nd. Omar Iddi ZAINA Sheha Mgelema 
9 Nd. Mkubwa Hamad HASSAN Sheha Matete 

10 Nd. Bimkubwa Rajab TANGWI Sheha Mfikiwa 
11 Nd. Khamis Uledi KOMBO Sheha Pujini 
12 Nd. Khamis Shaaban HAMAD Sheha Mjini Ole 
13 Nd. Shida Khamis OTHMAN Sheha Ole 
14 Nd. Khamis Masoud JUMA Sheha Vikunguni 
15 Nd. Hamad Mbarouk ALI Sheha Uwandani 
16 Nd. Salim Ayoub SLEIMAN Sheha Vitongoji 
17 Nd. Haji Ali HAJI Sheha Kibokoni 
18 Nd. Subira Abdalla JUMA Sheha Gombani 
19 Nd. Rashid Said SEIF Sheha Mvumoni 
20 Nd. Juma Kombo KHAIRALLA Sheha Mgogoni 
21 Nd. Khamis Iddi SONGORO Sheha Mkoroshoni 
22 Nd. Gharib Rashid KHAMIS Sheha Wara 
23 Nd. Rashid Issa JUMA Sheha Wawi 
24 Nd. Sharif Khamis ALI Sheha Ziwani 
25 Nd. Hemed Abeid HEMED Sheha Mbuzini 
26 Nd. Masoud Ali MOH'D Sheha Ndagoni 
27 Nd. Khamis Suleiman ALI Sheha Kichuwani 
28 Nd. Haji Mohammed ALI Sheha Wesha 
29 Nd. Faki Kombo HAMADI Sheha Kwale 

Masheha Wilaya ya Mkoani 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Issa Nassor MOH'D Sheha Ngwachani 
2 Nd. Omar Moh’d ABDALLA Sheha Chambani 
3 Nd. Ramadhan Farhan FARJALA Sheha Dodo 
4 Nd. Moh’d Suleiman ALI Sheha Wambaa 
5 Nd. Khamis Moh’d NAHODA Sheha Chumbageni 
6 Nd. Mafunda Ramadhani MTITURA Sheha Mgagadu 
7 Nd. Ramadhan Juma SHOKA Sheha Ukutini 
8 Nd. Hakimu Khamis OMAR Sheha Jombwe 
9 Nd. Abdalla Makame HAMAD Sheha Kiwani 

10 Nd. Sabiha Moh’d ALI Sheha Kendwa 
11 Nd. Hashim Ali ABDALLA Sheha Mtangani 
12 Nd. Moh’d Kassim MOH'D Sheha Kengeja 
13 Nd. Batini Nassor KHAMIS Sheha Ngomeni Mkanyageni 
14 Nd. Hamad Haji FAKI Sheha Mwambe 
15 Nd. Safia Khamis NGWALI Sheha Shamiani 
16 Nd. Abdalla  Kombo HAJI Sheha Chokocho 
17 Nd. Iddi Mohamed KOMBO Sheha Mkanyageni 
18 Nd. Chumu Abdalla ABDALLA Sheha Kisiwa Panza 
19 Nd.Simai Faki SIMAI Sheha Mkungu 
20 Nd. Abdalla Omar ABDALLA Sheha Michenzani 
21 Nd. Haji Faki KOMBO Sheha Stahabu 
22 Nd. Silima Hija HASSAN Sheha Makoongwe 
23 Nd. Nassor Juma KOMBO Sheha Mbuyuni 
24 Nd. Issa Makame MAKAME Sheha Shidi 
25 Nd.Mwashum Makame HAJI Sheha Makombeni 
26 Nd. Subira Iddi MOH'D Sheha Ng'ombeni 
27 Nd. Abdalla Omar MJAWIRI Sheha Uweleni 
28 Nd. Omar  Mzee FAKI Sheha Mbuguani 
29 Nd. Ridhiwani Abdalla MOH'D Sheha Changaweni 
30 Nd. Afadhali Juma AFADHILI Sheha Kangani 
31 Nd. Fatma Khamis ALI Sheha Kengeja/Mchakwe 
32 Nd. Omar Bakar OMAR Sheha Kuukuu 
33 Nd. Shaaban Salim OMAR Sheha Kivumoni Minazini 
34 Nd. Rajab Mbwana RAJAB Sheha Mizingani 
35 Nd. Omar Ali MWADINI Sheha Mjimbini 
36 Nd. Rajabu Zaid RISASI Sheha Mtambile 

Masheha Wilaya ya Wete 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Shaib Kaim MANGUJA Sheha Gando 
2 Nd. Hashife  Thani  JUMA Sheha Junguni 
3 Nd. Mkongwe  Kassanje  KHAMIS Sheha Ukunjwi 
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4 Nd. Khamis  Abeid  ALI Sheha Fundo 
5 Nd. Masoud M. SHINEY Sheha Utaani 
6 Nd. Ramia Said RASHID Sheha Bopwe 
7 Nd. Mchanga Said SALIM Sheha Chwale 
8 Nd. Omar Ali OMAR Sheha Mpambani 
9 Nd. Hamad  Ali  BWAKAME Sheha Kojani 

10 Nd. Mussa  Rashid  SAID Sheha Kinyikani 
11 Nd. Assa  Makame  SAID Sheha Mchanga Mdogo 
12 Nd. Fakih  Omar  YUSSUF Sheha Kangagani 
13 Nd. Juma  Haji  OMAR Sheha Kiuyu Kigongoni 
14 Nd. Yahya Salim AMIRI Sheha Kiuyu Minungwini 
15 Nd. Ali Said ALI Sheha Kambini 
16 Nd. Shaaban  Salum  MTWANA Sheha Kisiwani 
17 Nd. Othman  Ali  KHAMIS Sheha Mtambwe Kusini 
18 Nd. Shufaa Assaa MUOMBWA Sheha Mtambwe Kaskazini 
19 Nd. Assaa Khamis MUSSA Sheha Piki 
20 Nd. Massoud  Ali  HASSAN Sheha Limbani 
21 Nd. Said Hamad SHEHE Sheha Pandani 
22 Nd. Mwanaid Khamis ALELA Sheha Maziwani 
23 Nd. Bakari Said JUMA Sheha Mzambarauni 
24 Nd. Said  Hamad KHAMIS Sheha Mgogoni 
25 Nd. Omar  Ali OMAR Sheha Finya 
26 Nd. Raiya  Amour  OTHMAN Sheha Kinyasini 
27 Nd. Suleiman Ali HAJI Sheha Kizimbani 
28 Nd. Maryam Issa OMAR Sheha Mlindo 
29 Nd. Omar Faki KOMBO Sheha Shengejuu 
30 Nd. Hamad  Said  ALI Sheha Mjananza 
31 Nd. Omar  Khamis  OTHMAN Sheha Kiungoni 
32 Nd. Saumu  Ali  HAMAD Sheha Pembeni 
33 Nd. Ali  Khatib ALI Sheha Selem 
34 Nd. Juma Ali JUMA Sheha Jadida 
35 Nd. Mrisho  Juma  MTWANA Sheha Mtemani 
36 Nd. Makame Seif FAKI Sheha Kipangani 

Masheha Wilaya ya Micheweni 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Shehia 
1 Nd. Maryam Mjawiri JUMA Sheha Kifundi 
2 Nd. Moh’d Omar ABDALLA Sheha Konde 
3 Nd. Ramadhan Omar AHMED Sheha Kipange 
4 Nd. Said Ali KOMBO Sheha Makangale 
5 Nd. Abdalla Bakari DAWA Sheha Tondooni 
6 Nd. Bakar Ali BAKAR Sheha Msuka Mashariki 
7 Nd. Amina Khatib ALI Sheha Msuka Magharibi 
8 Nd. Khatib Hamad MBWANA Sheha Kiuyu Mbuyuni 
9 Nd. Ali Hamad SHARIF Sheha Shanake 

10 Nd. Faki Hamad JUMA Sheha Maziwa Ng'ombe 
11 Nd. Faki Kombo HAMAD Sheha Majenzi 
12 Nd. Dawa Juma MSHINDO Sheha Micheweni 
13 Nd. Said Othman KOMBO Sheha Chamboni 
14 Nd. Rahila Ramadhan JUMA Sheha Shumba Mjini 
15 Nd. Seif  Omar HAMAD Sheha Tumbe Mashariki 
16 Nd. Massoud Khamis HAMAD Sheha Tumbe Magharibi 
17 Nd. Salim Said SALIM Sheha Mihogoni 
18 Nd. Time Said OMAR Sheha Shumba Viamboni 
19 Nd. Juma Addi HAJI Sheha Kinowe 
20 Nd.Saleh Salim KHAMIS Sheha Chimba 
21 Nd. Sheha Yussuf  HAMAD Sheha Mjini Wingwi 
22 Nd. Nassor Kombo KHATOR Sheha Sizini 
23 Nd. Ali Mbarouk ALI Sheha Wingwi Mapofu 
24 Nd. Ali Hamad SAID Sheha Wingwi  Njuguni 
25 Nd. Mohammed Ali HAMAD Sheha Mtemani 

        
        
        

Madiwani Wilaya ya Mjini 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Saleh Fasih MZEE Diwani Jang'ombe/Urusi 
2 Nd. Ali Juma ALI Diwani  Kuteuliwa 
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3 Nd. Fatma Suleiman JUMA Diwani Kwaalinato 
4 Nd. Ibrahim Khamis FATAKI Diwani Kikwajuni 
5 Nd. Bimkubwa Sukwa SAID Diwani Mpendae 
6 Nd. Awena Abdalla MKUBWA Diwani Muungano 
7 Nd. Salum Fundi SALUM Diwani Kwahani 
8 Nd. Kinunu Rashid SLIM Diwani Mlandege 
9 Nd. Mussa Haji IDRISSA Diwani Chumbuni 

10 Nd. Haji Juma FAKI Diwani Mwembe Makumbi 
11 Nd. Mohammed Said MOHAMMED Diwani Sogea 
12 Nd. Makame Khamis AME Diwani Amani 
13 Nd. Fatma Kitwana MZEE Diwani Kilimahewa Bondeni 
14 Nd. Mtumwa Othman MSELLEM Diwani Kwalinatu 
15 Nd. Machano Ali MACHANO Diwani Kuteuliwa 
16 Nd. Ali Juma ALI Diwani Kwahajitumbo 
17 Nd. Khadija Ame HAJI Diwani Kuteuliwa Chumbuni 

Madiwani Wilaya ya Magharib A 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Ramadhani Juma MKANGA Diwani Bububu 
2 Nd. Hamad Abdalla SALMIN Diwani Dole 
3 Nd. Msim Seif ABDALLA Diwani Kama 
4 Nd. Nyange Haji HAJI Diwani Kihinani 
5 Nd. Chum Shuwari MACHANO Diwani Mtofaani 
6 Nd. Sahera Hassan SAHERA Diwani Mwanyanya 
7 Nd. Hamza Khamis JUMA Diwani/Meya Mtoni 
8 Nd. Shani Omar MBENA Diwani Mwera 
9 Nd. Mbarouk Mratib MBAROUK Diwani Bububu Kwa Nyanya 

10 Nd. Silima Ali OMAR Diwani Mtoni Kidatu 
11 Nd. Khadija Omar NGARAMA Diwani Kibweni 
12 Nd. Haitham Muhidini KHAMIS Diwani Mtoni Kidatu 
13 Nd. Rashid Moh'd MAHMOUD Diwani Bububu Kijichi 
14 Nd. Fatma Ramadhan MASORWA Diwani Mwakaje 
15 Nd. Ramadhan Ali JUMA Diwani Welezo 

Madiwani Wilaya ya Maghrib B 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Eid Salum MWAKILAMBE Diwani Muembe Majogoo 
2 Nd. Makame Pandu MGANA Diwani Pangawe 
3 Nd. Khamisi Abdillahi MOHAMMED Diwani Kisauni 
4 Nd. Saleh Yahya SALEH Diwani Kijitoupele 
5 Nd. Saleh Juma KINANA Diwani Melinne 
6 Nd. Omar Ali KHAMIS Diwani Maungani 
7 Nd. Halima Salum ABDALLA Diwani Mambosasa 
8 Nd. Maabad Ali MAULID Diwani/Meya Mbweni 
9 Nd. Salama Bakar WAKATI Diwani Uteuzi 

10 Nd. Amina Hassan AMEIR Diwani Fuoni Kipungani 
11 Nd. Sharif Ali SHAURI Diwani Mombasa 
12 Nd. Suleiman  Mussa ELIMU Diwani Chukwani 
13 Nd. Waridi Juma OTHMAN Diwani Migombani 
14 Nd. Thuwayba Jeni PANDU Diwani Uteuzi 
15 Nd. Safia Ali KHAMIS Diwani Kisauni 
16 Nd. Ali Juma ALI Diwani Uteuzi 
17 Nd. Shaaban Mwinyi ALI Diwani Kibondeni 
18 Nd. Maulid Abdalla MWINYI Diwani Mwanakwerekwe 
19 Nd. Fatma Juma JABU Diwani Uteuzi 
20 Nd. Asha Hassan JUMA Diwani Mwanakwerekwe 
21 Nd. Maulid Mwinyi MZEE Diwani Mombasa 

Madiwani Wilaya ya Kaskazini "A" 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Twaha Hija KHEIR Diwani Chaani 
2 Nd. Haji Kidawa MKALI Diwani Kinyasini 
3 Nd. Fatma Makame OMAR Diwani Kivunge 
4 Nd. Faki Mtwana FAKI Diwani Kidombo 
5 Nd. Machano Fadhil MACHANO Diwani Gamba 
6 Nd. Asha Haji ABASSI Diwani Bandakuu 
7 Nd. Twalib Haji ABASS Diwani Nungwi Tazari 
8 Nd. Kona Juma ALI Diwani Tumbatu 
9 Nd. Othman Khamis FOUM Diwani Kipange 

10 Nd. Othman Omar ABDUL Diwani Chaani Masingini 
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11 Nd. Miza Makame HAJI Diwani Chaani Kubwa 
12 Nd. Nali Makame NGWALI  Diwani Tumbatu 
13 Nd. Moh'd Ame WADI Diwani Kuteuliwa 

Madiwani Wilaya ya Kaskazini "B" 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Hadia Juma CHUM Diwani Fujoni 
2 Nd. Haji Fadhil MKADAM Diwani Mahonda 
3 Nd. Ame Simai DAIMA Diwani Misufini 
4 Nd. Ame Stahamili  AME Diwani Mafufuni 
5 Nd. Mtumwa Juma MSHAMBA Diwani Kiwengwa 
6 Nd. Hassan Ameir ABDULLA Diwani Mbaleni 
7 Nd. Omar Khamis ABDALLA Diwani Vijibweni 
8 Nd. Omar Haruna ABU Diwani Mkataleni 
9 Nd. Pili Moh'd SAID Diwani Kinduni 

10 Nd. Bikombo Pande BADRU Diwani Bumbwini Paje 
11 Nd. Hamisa Yussuf TOFIK Diwani Kilombero 
12 Nd. Chiku Moh'd SLEIMAN Diwani Kitope Mbaleni 
13 Nd. Othman Khamis FOUM Diwani Donge Mchangani 

Madiwani Wilaya ya Kati 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  
1 Nd. Hadhar Abdalla HADHAR Diwani Tunguu 
2 Nd. Said Mtaji ASKARI Diwani Bungi 
3 Nd. Ussi Ali MTUMWA Diwani Ubago 
4 Nd. Aziza Abdalla ALI Diwani Cheju 
5 Nd. Mlenge Khatib MLENGE Diwani Chwaka 
6 Nd. Ghaniya Ali MAKAME Diwani Kiboje 
7 Nd. Victor Fabian PAULO Diwani Koani 
8 Nd. Rashid Abass OTHMAN Diwani Bambi 
9 Nd. Arafa Ali YUSSUF Diwani Chwaka 

10 Nd. Mariam Khamis ISSA Diwani Mpapa 
11 Nd. Mauwa Mohamedi ALI Diwani Jumbi 
12 Nd. Salum Khamis HAJI Diwani UngujaUkuu 

Madiwani Wilaya ya Kusini 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  
1 Nd. Mustafa Mohammed HAJI Diwani Muyuni 
2 Nd. Zawadi Hamdu VUAI Diwani Makunduchi 
3 Nd. Juma Mussa MKALI Diwani Paje 
4 Nd. Pandu Haji MJAKA Diwani Jambiani 
5 Nd. Nali Makame HAJI Diwani Nganani Makunduchi 
6 Nd. Salama Ali HAMAD Diwani Wadi ya Muungoni 

Madiwani Wilaya ya Chake Chake 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Ali Yussuf JUMA Diwani Kibokoni 
2 Nd. Sadik Omar KASSIM Diwani Wara 
3 Nd .Khatib Saleh KHATIB Diwani Matale 
4 Nd. Khamis Maneno MOHAMED Diwani Kwale 
5 Nd. Salama Suleiman JABIRI Diwani Tibirinzi 
6 Nd. Abrahman Mohammed ISSA Diwani Madungu 
7 Nd. Abdalla Juma ABDALLLA Diwani Vitongoji 
8 Nd. Khadija Henock MAZIKU Diwani Ole 
9 Nd. Habiba Ali NASSOR Diwani Diwani wa kuteuliwa 

10 Nd. Aluweni M. MOHAMMED  Diwani Masingini 
11 Nd. Juma Hamad MAKAME Diwani Kilindi 
12 Nd. Bishara Mussa MASOUD Diwani Kuteuliwa 
13 Nd. Arafa Kassim ABASS Diwani Ndagoni 
14 Nd. Adila Juma SLEIMAN Diwani kuteuliwa 
15 Nd. Salim Khamis SALIM Diwani kuteuliwa 

Madiwani Wilaya ya Wete 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Nasra Salim MOHAMMED Diwani Kiuyu 
2 Nd. Ali Faki ALI Diwani Mchangamdogo 
3 Nd. Assaa Juma ALI Diwani Gando 
4 Nd. Ali Sharif OMAR Diwani Bopwe 
5 Nd. Abdull Maulid MAKARANI Diwani Kinyasini 
6 Nd. Mussa Hussein AYOUB Diwani Kiungoni 
7 Nd. Masoud Said NASSOR Diwani Mtabwe 
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8 Nd. Rose Joely MIHANDO Diwani Wete 
9 Nd. Asha Khamis NASSOR Diwani Piki 

10 Nd. Saleh Khamis AHMED Diwani Mtambwe 
11 Nd. Ali Khamis MAKAME Diwani Pandani 
12 Nd. Mwanaali Ali SALIM Diwani Jadida 

Madiwani Wilaya ya Mkoani 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  

1 Nd. Mzee Khamis SALEH Diwani Dodo 
2 Nd. Salum Makame JUMA Diwani Ngwachani 
3 Nd. Is-haka hamadi JUMA Diwani Kendwa 
4 Nd.Ali Yussuf JUMA Diwani Vitongoji 
5 Nd. Mshenga Haji KHAMIS Diwani Kengeja 
6 Nd. Mwadini Ali MWADINI Diwani Mtambile 
7 Nd. Mayasa Said MAKAME Diwani Kangani 
8 Nd. Samiri Juma ABDALLA Diwani Mkoani 
9 Nd. Abdalla Ali MOHAMMED Diwani Mtambile 

10 Nd. Haji Omar HAJI Diwani Michenzani 
11 Nd. Makame Juma AME Diwani Chokocho 
12 Nd. Faida Haji KHATIB Diwani Kuteuliwa 
13 Nd. Zaitun Sheha FAKI Diwani Kuteuliwa 
14 Nd. Moh'd Said ALI Diwani Kuteuliwa 

Madiwani Wilaya ya Micheweni 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wadi  
1 Nd. Bakari Mjaka FAKI Diwani Micheweni 
2 Nd. Ali Mkasha MPEMBA Diwani Kiuyu 
3 Nd. Said Saleh SALIM Diwani Chimba 
4 Nd. Salma Khamis TUMU Diwani Tumbe 
5 Nd. Wahida Mussa MAULID Diwani Micheweni 
6 Nd. Habiba Juma KHAMIS Diwani Makangale 

        
WAKAGUZI WA NDANI WA HESABU ZA SERIKALI 

        
Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Aisha Mahboob JUMA Mkaguzi wa  ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Shaib Khamis SHAIB Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Sharifa Fadhil ABAS Msaidizi Mkaguzi Ofisi Kuu - Pemba 
4 Nd.Khadija Jecha RAMADHAN  Msaidizi Mkaguzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Fatma Khamis ALI Mkaguzi wa Ndani Tume ya Ukimwi 
2 Nd. Kassim Yussuf ALI Mkaguzi wa Ndani Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti 

wa Madawa ya Kulevya 
3 Nd. Maryam Ali JUMA Mkaguzi wa Ndani Ofisi ya Uratibu - DSM 
4 Nd. Miraji Mwadin HAJI Mkaguzi wa Ndani Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 

Baraza la Wawakilishi 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
        

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdalla Khamis KHEIR Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Ali Vuai SIMAI Mkaguzi Mkuu wa Ndani (OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa 

Umma na Utawala Bora 
3 Nd. Ameir Ali AMEIR Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
4 Nd. Asma Kassim MAKAME Mkaguzi wa Ndani Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
5 Nd. Aysha Said SALEH Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Mwajuma Ali HAMAD Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba 
7 Nd. Rukia Mbarak AMOUR Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Mahkama 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Salum Rajab USSI Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mahkama Kuu 
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa  na Idara Maalum za SMZ 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Abdalla Ame MAKAME Mkaguzi wa Ndani Baraza la Manispaa Mjini 
2 Nd. Adila Mbarouk BAKAR Mkaguzi wa Ndani Manispaa Maghrib ''B'' 
3 Nd. Ahmad Ali RAJAB Mkaguzi Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
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4 Nd. Amina Bakari ALI Mkaguzi wa Ndani Ofisi ya Mkuu wa Mkoa 
5 Nd. Dukani Abushiri BILAL Mkaguzi wa Ndani Baraza la Mji Chake 
6 Nd. Khadija Ali USHAHIDI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mkoa wa Kusini 
7 Nd. Kombo Juma OTHMAN Mkaguzi wa Ndani Mkoa wa Kusini - Pemba 
8 Nd. Makame Ali MAKAME Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
9 Nd. Nassor Mbaraka NASSOR Mkaguzi wa Ndani Baraza la Manispaa Maghrib 'A' 

10 Nd. Rashid Haji DUNIA Mkaguzi wa Ndani Halmashauri ya Wilaya Kaskazini 'A' 
11 Nd. Salim Hamad NASSOR Mkaguzi wa Ndani Mkoa wa Kusini - Pemba 
12 Nd. Salum Abdulrahim MSHAM Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani Halmashauri ya Wilaya Kati 

13 Nd. Simai Azizi SIMAI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
14 Nd. Wardat Said MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba 
15 Nd. Zainab Machano KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Baraza la Manispaa Mjini 
16 SGT. Shaame Ali ALI Mkaguzi Mkuu Chuo cha Mafunzo  

Wizara ya Afya 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdi Othman KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 
Pemba 

2 Nd. Bimkubwa Omar SAID Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Haji  Jabir HAJI Mkaguzi wa Ndani Wakala wa Chakula na Dawa Zanzibar 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Fatma Maalim SULEIMAN Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
2 Nd. Mohamed Ali MOHAMED Mkaguzi Mkuu wa Ndani Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
3 Nd. Mohammed Kamali BASHA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
4 Nd. Mwatima Kheir HASSAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mamlaka ya Mafunzo ya Amali 
5 Nd. Nassra Ali SALIM Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu Pemba 
        
        
        

Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Arafa Ameir HASSAN Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Hidaya Khamis USSI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Zainab Alawy KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdallah Mzee KHATIB Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Ali Abdalla KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Ofisi Kuu Pemba 
3 Nd. Ali Mabrouk JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la Nyumba Zanzibar 
4 Nd. Kombo Pandu MGANA  Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mamlaka ya Usafiri wa Baharini 
5 Nd. Safia Zubeir ABDULHAMID Mkaguzi Mkuu wa Ndani Mamlaka ya Uwanja waNdege 

Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji  na Nishati 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdulhalil Hassan RAMADHANI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani ZPRA 

2 Nd. Kombo Haji MACHANO Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 

3 Nd. Omar Juma KASSIM Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la Nyumba Zanzibar 
4 Nd. Othman Abbas KHALFAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Raya Issa MWADINI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Suleiman Hussein ALMAS Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA) 

Pemba 
7 Nd. Tatu Ramadhan MUSSA Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za 

Maji na Nishati (ZURA) 
8 Nd. Wasila Vuai MWADINI Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

        

Wizara ya Fedha na Mipango 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abeid Moh'd SALIM Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
2 Nd. Aisha Ramadhan SENGA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Kassim Hassan KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
4 Nd. Fatma Omar BAKARI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
5 Nd. Juma Moh'd HAJI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
6 Nd. Kassim Seif KASSIM Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
7 Nd. Khamis Mgeni JUMA Mkaguzi Mkuu wa Ndani Shirika la BIMA la Zanzibar 
8 Nd. Mahabuba Seif SALUM Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
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9 Nd. Mbaraka Ame MKENDWA Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
10 Nd. Mohammed Omar MOHAMMED Mkaguzi wa Ndani Mamlaka ya Vitega Uchumi Zanzibar 

(ZIPA) 
11 Nd. Safia Abdalla MUHAMMED Msaidizi Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
12 Nd. Sakina Amour SALIM Mkaguzi wa Ndani  Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali 
13 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mkaguzi Mkuu wa Ndani Benki ya Watu wa Zanzibar  (PBZ) 

14 Nd. Ummy Khamis HAMAD Msaidizi Mkaguzi  Mkuu wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

15 Nd. Yusfa Yussuf SAID Mkaguzi wa Ndani Benki ya Watu za Zanzibar 
16 Nd. Jumanne Juma SALAMBA Mkaguzi wa Ndani Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 
17 Nd.Hadiya Salim KOMBO Mkaguzi wa Ndani Mfuko wa Barabara 
18 Nd. Kadiri Ame IBRAHIM Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Wizara ya Biashara na Viwanda 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Ali Mustafa KHAMIS Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Ali Rajab RUBEA Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
4 Nd. Fa-thiya Hassan ALI Mkaguzi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Ali Hassan ALI Mkaguzi wa Ndani Shirika la Biashara la  Zanzibar 

(ZSTC) 
Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Ali Hashim AME Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu  
2 Nd. Ali Salum KHAMIS Mkaguzi Mkuu wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
3 Nd. Hamad Ali NASSOR Mkaguzi wa Ndani Wakala wa Uchapaji wa Serikali 
4 Nd. Mussa Ali MUSSA Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu - Pemba 
5 Nd. Salma Ali HAJI Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Zao Maulid OTHMAN Mkaguzi wa ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
7 Nd.Sada Ali HAMAD Mkaguzi wa Ndani Shirika la Magazeti ya Serikali 

Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Nassor Abdallah MOH'D Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Khatib Bushir KHATIB Mkaguzi wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
2 Nd. Kombo Ali KOMBO Mkaguzi wa Ndani Ofisi Kuu - Pemba 
3 Nd. Maryam Adnan HAMAD Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
4 Nd. Mwanakheri Moh'd HILAL Mkaguzi wa Ndani Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Saum Mkadas MWALIM Mkaguzi  wa Ndani Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
        

!"#"$%&'(
Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Ali Haji ALI Msaidizi Mhasibu  Baraza la Mapinduzi 
2 Nd. Asha Mwalim KHAMIS Mhasibu Ofisi Kuu Pemba 
3 Nd. Jabir Kipenda JABIR Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
4 Nd. Mohamed Manzi HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Moh'd Hanau VUAI Mhasibu Mkuu Baraza la Mapinduzi 

Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Ali Kassim SHIMEL Mhasibu Ofisi Kuu - Pemba 
2 Nd. Asma Hamid AMEIR Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti 

wa Madawa ya Kulevya 
3 Nd. Bahasha Faki HAJI Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 
4 Nd. Dukani Abushir BILALI Mhasibu Tume ya Ukimwi 
5 Nd. Hamid Khamis JUMA Mhasibu Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa 
6 Nd. Hamisa Shija OTHMAN Mhasibu Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya 

Kitaifa 

7 Nd. Himid Khamis MOH'D Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti 
wa Madawa ya Kulevya 

8 Nd. Khadija Abdalla SULEIMAN Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
9 Nd. Khatib Hamad OMAR Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar - 

Pemba 
10 Nd. Mwanamrisho Keis JUMA Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
11 Nd. Omar Fakih HAJI Mhasibu Mkuu Tume ya UKIMWI 
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12 Nd. Rahima Khalid SAID Mhasibu Mamlaka ya Mazingira (ZEMA) 
13 Nd. Ramlat Hamad ABDALLA Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
14 Nd. Salum Suleiman YAHYA Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti 

wa Madawa ya Kulevya 
15 Nd. Talib Abdallah SALUM Mhasibu Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar 

Baraza la Wawakilishi 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Ali Shaame HAMAD Mhasibu Baraza la Wawakilishi - Pemba 
2 Nd. Hussein Ali AME Mhasibu Mkuu Baraza la Wawakilishi 

        
        
        
        

Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdulla Khalfan MOH'D Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
2 Nd. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkurugenzi wa Mashtaka 
3 Nd. Ahmed Bakari KONDO Mhasibu Idara ya Utawala Bora 
4 Nd. Ali Makame ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
5 Nd. Aziza Bakar MAHMOUD Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Chiku Haji TAJO Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu 
7 Nd. Halima Said MSIU Msaidizi Mhasibu Mkuu Maktaba Kuu, Pemba 
8 Nd. Hamad Othman RUBEA Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
9 Nd. Hawa Ussi KHAMIS Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

10 Nd. Iddi Hassan HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
11 Nd. Is-hak Asaa HAMAD Mhasibu Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 

Pemba 
12 Nd. Maryam Abdulrahman SALEH Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Maadili ya Viongozi wa 

Umma 
13 Nd. Mashavu Khamis HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka 
14 Nd. Mbarouk Ali HAMAD Mhasibu Tume ya Uchaguzi - Pemba 
15 Nd. Mbwana Ismail KANDURU Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma 
16 Nd. Mohamed Suleiman ALI Mhasibu Kamisheni ya Wakfu na Mali ya 

Amana 
17 Nd. Mohammed Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Biashara na 

Mali 
18 Nd. Moh'd Hindi MOH'D Mhasibu Mkuu Tume ya Kurekebisha Sheria 
19 Nd. Moh'd Makame HAMAD Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
20 Nd. Moza Issa OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu 
21 Nd. Ridhwan Issa AHMADA  Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu 
22 Nd. Rukia Suleiman ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utumishi wa Umma 
23 Nd. Saada Soud KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu 
24 Nd. Said Vuai HAJI Mhasibu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu 
25 Nd. Salma Khamis  ALI Mhasibu Mkuu Tume ya Utumishi Serikalini 
26 Nd. Stadi Ali MZEE Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mufti 
27 Nd. Suleiman Ali SULEIMAN Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kuzuwia  Rushwa na 

Uhujumu wa Uchumi 
28 Nd. Yahya Maalim HAMAD Mhasibu Ofisi kuu - Pemba 
29 Nd. Yussuf Abdalla SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka - 

Pemba 
30 Nd. Yussuf Ali HASSAN Mhasibu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu 

wa Hesabu za Serikali 
31 Nd. Zeyana Mohamed ANAD Mhasibu Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi wa 

Hesabu za Serikali - Pemba 
Mahkama 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Asma Abdalla MBARAKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama 
2 Nd. Fatma Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Mahkama 
3 Nd. Hassan Hidadi MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Mahkama,  Pemba 
4 Nd. Fatma Ali JUMA Mhasibu Mkuu Mahakama 

Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa  na Idara Maalum za SMZ 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Aisha Abdalla ALI Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa Maghribi 'A' 
2 Nd. Ali Kh. MWINYI Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Ali Khalfan HAJI Mhasibu Baraza la Mji Wete 
4 Nd. Ame Burhani SHADHIL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Asaa Rashid HAMAD Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini - Pemba 
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6 Nd. Aziz Kassim JUMA Mhasibu Mkoa wa Kusini - Pemba 
7 Nd. Hafsa Sadra HASSAN Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
8 Nd. Hemed Mjaka ALI Mhasibu Ofisi ya Mkuu wa Wilaya - Wete 

(Pemba) 
9 Nd. Hija Abdalla MAKAME Mhasibu Mkuu Baraza la Manispaa la Mjini 
10 Nd. Hussein Salim OTHMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kusini Unguja 
11 Nd. Iddi Said SALIM Mhasibu Baraza la Mji Chake - Pemba 
12 Nd. Jamila Nur MOHAMMED Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kati 
13 Nd. Juma Haji HAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Valantia  (KVZ) 
14 Nd. Juma Mussa KOKE Mhasibu Mkuu Jeshi la Kujenga Uchumi  (JKU) 
15 Nd. Khamis Said MOHAMMED Mhasibu Baraza la Mji Wete 
16 Nd. Khamis Suleiman KHAMIS Mhasibu Baraza la Mji Chake Chake 
17 Nd. Khatib Mohammed JUMA Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kusini 
18 Nd. Mayasa Mohammed SINAN Mhasibu Mkuu Mkoa wa Kaskazini - Unguja 
19 Nd. Mgeni Rajab MIRAJI Mhasibu Mkuu Kikosi cha Zimamoto na Uokozi 

(KZU) 
20 Nd. Omar Ali SAID Mhasibu Baraza la Mji Mkoani 
21 Nd. Othman Hassan OMAR Mhasibu Mkuu Kikosi  Maalum cha Kuzuia Magendo  

(KMKM) 
22 Nd. Patima Omar USSI Mhasibu Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 

'B' 
23 Nd. Rahma Nuhu ALI Mhasibu Baraza la Manispaa Maghribi 'B' 
24 Nd. Ruzna Shamte ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Mkoa wa Mjini/Magharibi-Unguja 
25 Nd. Saleh Bakar KHAMIS Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 

'A' 
26 Nd. Salum Mussa  KANAMBALI Mhasibu Mkuu Mkoa wa Mjini Maghrib 
27 Nd. Zahor Salim ALI Mhasibu Wakala wa Usajili wa Matukio ya 

Kijamii 
28 SP.Haji Maulid RAJAB Mhasibu Mkuu Chuo cha Mafunzo  

Wizara ya Afya 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdalla Mtumwa OMAR Mhasibu Kitengo cha UKIMWI 
2 Nd. Asha Kombo ALI Mhasibu Mkuu Hospitali ya Mnazimmoja ??? 
3 Nd. Mohamed Mussa USSI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
4 Nd. Moh'd Omar KHAMIS Mhasibu Mkuu Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali 
5 Nd. Said Hamad HAMAD Mhasibu Ofisi Kuu -Pemba 
6 Nd. Sharifa Mzee RAJAB Mhasibu Bodi  ya Chakula, Dawa na Vipodozi 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Ali Hashim ALI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Huduma  za  Maktaba 
2 Nd. Amina Abdalla JUMA Mhasibu Taasisi ya Elimu Zanzibar 
3 Nd. Hassan Ame MAKAME Mhasibu Idara ya Ukaguzi Mkuu wa Elimu 
4 Nd. Hassan Juma HASSAN Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Islem Barakati SALEH Mhasibu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu 
6 Nd. Issa Abdalla OMAR Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Ardhi 
7 Nd. Khamis Ali KHAMIS Mhasibu Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu - 

Pemba 
8 Nd. Khamis Haji FOUM Mhasibu wa Miradi Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
9 Nd. Khamis Yussuf MUSSA Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
10 Nd. Kitwana Uledi SALUM Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
11 Nd. Machano Mohamed JUMA Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
12 Nd. Makame Ibrahim OMAR Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
13 Nd. Rashid Omar MOHAMED Msaidizi Mhasibu Mkuu V.T.A, Pemba 
14 Nd. Rukia Hamad ABDULLA Mkurugenzi Fedha Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar 

(SUZA) 
15 Nd. Said Mussa ALI Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
16 Nd. Ulfat Alhaj JUMA Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
17 Nd. Zuhura Miraji HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Ofisi ya Mkaguzi wa Elimu 
18 Nd. Zuhura Moh'd DAWA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
        

Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdi Abdullah HASSAN Mhasibu Wakala wa Serikali Huduma za 
Matrekta na Zana za Kilimo 

2 Nd. Abeid S. MUHARAM Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
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3 Nd. Ali Seif ALI Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
4 Nd. Assa Salum ALI Mhasibu Idara ya Mazao ya Baharini 
5 Nd. Halima Mohammed ABDULLAH Mhasibu Mkuu Taasisi ya Utafiti wa Mifugo 

(ZALIRI) 
6 Nd. Hidaya Khamis USSI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
7 Nd. Juma Mohammed AHMED Mhasibu Mradi wa Swiofish 
8 Nd. Khadija Abass HUSSEIN Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
9 Nd. Mohammed Ali MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Misitu na Maliasili 

Zisizorejesheka 
10 Nd. Mohammed Khamis ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
11 Nd. Mwanamvua Mohammed HASSAN Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
12 Nd. Rukia S. NYANGE Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
13 Nd. Said Khatib HAJI Mhasibu Chuo cha Kilimo Kizimbani 
14 Nd. Seif Kombo SEIF Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
15 Nd. Vuai Khamis VUAI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
16 Nd. Zainab Anas MASOUD Mhasibu Idara ya Maendeleo ya Uvuvi  
17 Nd. Mwanakombo Vuai MGENI Mhasibu Mkuu Kampuni ya Uvuvi 

Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdulghan A. SAID Mhasibu Mawasiliano - Pemba 
2 Nd. Ali Suleiman KHAMIS  Mhasibu Mamlaka ya Uwanja wa Ndege - 

Pemba 
3 Nd. Asha Fadhil ABASS Msaidizi Mhasibu Mkuu Pemba 
4 Nd. Faith Bushir MAHMOUD Mhasibu Idara ya Usafiri na Leseni 
5 Nd. Hussein Ali MOHAMED Mhasibu  Mradi wa Barabara 
6 Nd. Iddi Said HAJI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
7 Nd. Juma Kiongwe JUMA  Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Usafiri wa Baharini 
8 Nd. Jumeu Hassan THABIT Mhasibu Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji 

Mkongwe 
9 Nd. Kassim Juma WAHABI Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la Meli 
10 Nd. Ramadhan Haji AMEIR Mhasibu Shirika la Bandari 
11 Nd. Ridhwan Mohamed IDDI Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Viwanja vya Ndege 

Wizara ya Ardhi, Nyumba, Maji  na Nishati 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Ahsante Gharib BILAL Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Dalila Ramadhan MWADINI Mhasibu Bodi ya Usajili wa Wachoraji, 

Wakandarasi na Watathmini wa 
Majengo  

3 Nd. Fasihi Omar MOH'D Mhasibu Bodi ya Uhaulishaji 
4 Nd. Jaffer Hamad CHILALA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia 
5 Nd. Juma Hassan JUMA Mhasibu Mkuu Mthamini Mkuu wa Serikali 
6 Nd. Khamis Mohammed JUMA Mhasibu Shirika la Umeme (ZECO) - Pemba 
7 Nd. Khatib Faki MAKAME Mhasibu Mahkama ya Ardhi 
8 Nd. Krista Simon MBINGA Mhasibu Mamlaka ya Maji Zanzibar  (ZAWA), 
9 Nd. Mussa Zuli FAKI Mhasibu Mamlaka ya Maji - Pemba 

10 Nd. Mwanaisha Haji SULEIMAN Mhasibu  Shirika la Nyumba Zanzibar 
11 Nd. Riziki Faki HAMADI Mhasibu Shirika la Umeme  Zanzibar (ZECO) 
12 Nd. Said Ali SAID Mkurugenzi Fedha Shirika la Nyumba 
13 Nd. Saleh Ali OMAR Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
14 Nd. Salma Juma KHAMIS Msaidizi Mhasibu Mkuu Bodi ya Uhaulishaji wa Ardhi 
15 Nd. Sammiha Mohamed ALI Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Ardhi 
16 Nd. Tabu Posho KHAMIS Mhasibu Wakala wa Majengo ya Serikali 
17 Nd. Yussuf Abdulrahim MWINYI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
18 Nd. Fatma Shibly MAKAME Mhasibu Mamlaka  ya  Kudhibiti Utafutaji na 

Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia  
Wizara ya Fedha na Mipango 

S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 
1 Nd. Abdalla Moh'd JUMA Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 
2 Nd. Abdulla Moh'd JUMA Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
3 Nd. Abdulrahim Rashid RAMADHAN Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
4 Nd. Abubakar Khamis JUMA Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
5 Nd. Ali Ali KHAMIS Mhasibu Tume ya Mipango - Pemba 
6 Nd. Ali Khamis ALI Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
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7 Nd. Amour Abdalla AMOUR Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
8 Nd. Asha Abdalla MGUNYA Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
9 Nd. Asha Yussuf MUSSA Mhasibu Mkuu Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA) 
10 Nd. Daud Mkali FADHIL Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 
11 Nd. Fadhil Rajab MRISHO Mhasibu Benki ya Watu wa  Zanzibar 
12 Nd. Fatma Haji ABDALLA Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
13 Nd. Habibu Khamis AMEIR Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 
14 Nd. Haidar Juma BAKARI Mhasibu wa Kanda Shirika la BIMA la Zanzibar 
15 Nd. Haroub Soud MZEE Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 
16 Nd. Hassan Abdalla MSHAM Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
17 Nd. Idrissa Hassan SHAAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA la Zanzibar 
18 Nd. Juma Alawi MAKAME Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
19 Nd. Juma Simai MAKAME Ms. Mhasibu  Afisi ya Mhasibu Mkuu wa Serikali 
20 Nd. Kassim Idrissa MUSSA Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
21 Nd. Khamis Ame HAJI Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
22 Nd. Kombo Khamis KOMBO Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
23 Nd. Masha Jabir UKI Mhasibu Benki ya Watu wa  Zanzibar 
24 Nd. Mbarouk Abdalla MBAROUK Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
25 Nd. Mohamed Ali BAKARI Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
26 Nd. Mohamed Hamad OMAR Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
27 Nd. Mohammed Kassim ALI Mhasibu Mkuu  Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali 
28 Nd. Mohammed Makame HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
29 Nd. Mussa Salim AHMED Mhasibu Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB) 
30 Nd. Mwanaidi Jamal RAMADHAN Mhasibu Benki ya Watu wa  Zanzibar 
31 Nd. Nassor Haina SULEIMAN Msaidizi Mhasibu Mkuu Wizara ya Fedha na Mipango 
32 Nd. Nitham Hashim HAMAD Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
33 Nd. Nuru Rashid SEIF Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
34 Nd. Rabia Juma ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
35 Nd. Ramadhan Hassan MALIVA Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
36 Nd. Sabah Abdul SALUM Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
37 Nd. Said M. BAKARI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji - 

Pemba 

38 Nd. Said Omar SAID Mhasibu  Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF) 

39 Nd. Salim Hassan SALUM Mhasibu Hazina - Pemba 
40 Nd. Salum Hassan SALUM Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
41 Nd. Shaaban Said SHINDANO Mhasibu Mfuko wa Barabara 
42 Nd. Shimel Kassim SHIMEL Msaidizi Mhasibu Tume ya Mipango 
43 Nd. Simai Aboud SIMAI Mhasibu Idara ya Muhasibu Mkuu 
44 Nd. Suweyd Haji RAMADHAN Mhasibu Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (ZSSF) 

45 Nd. Thania Shaaban USSI Mhasibu Shirika la BIMA la Zanzibar 
46 Nd. Yussuf Ramadhan MWADIN Mhasibu Benki ya Watu wa  Zanzibar 
47 Nd. Zanuba Rajab AHMED Mhasibu Mkuu Shirika la BIMA la Zanzibar 
48 Nd. Suhaila Suleiman HEMED Mhasibu Mkuu Tume ya Mipango 
49 Nd. Nassra Suleiman KHAMIS Mhasibu Shirika la Bima 

Wizara ya Biashara na Viwanda 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdulrahman Ahmada VUAI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Ali Juma SIMAI Mhasibu  Shirika la Baiashara 
3 Nd. Ally Abdalla ALLY Mhasibu Mkuu Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS) 
4 Nd. Bishara Yussuf NUHU Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Fatma Suleiman HAMAD  Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Juma Ramadhan ABDALLA Mhasibu Wakala wa Usajili wa Biashara na 

Mali 
7 Nd. Mbarouk Juma ALI Mhasibu Ofisi kuu - Pemba 
8 Nd.Mohamed Ali HAMAD Msaidizi Mhasibu Mkuu Wakala wa Usajili wa Biashara na 

Mali 
9 Nd. Nunuu H. MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Tume ya Ushindaji wa Biashara 
10 Nd. Salma Salum ABDALAH Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
11 Nd. Time Uddi JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Wizara ya Habari, Utalii na Mambo ya Kale 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Abdalla Suleiman ZUBEIR Mhasibu Ofisi kuu - Pemba 
2 Nd. Ali Juma MOH'D Mhasibu  Makumbusho 
3 Nd. Farashuu Mussa SUKUNI Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii Zanzibar, Pemba 
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4 Nd. Fatma Talib  ABDALLAH Mhasibu Shirika la Magazeti 
5 Nd. Husna Issa HAJI Mhasibu  Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
6 Nd. Othman Amour MWINYI Mhasibu Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu 

za Kitaifa 
7 Nd. Rukia Abdul-salam ALI Mhasibu  Chuo cha Uandishi wa Habari 
8 Nd. Said Mussa BAKARI Mhasibu Mkuu Ofisi Kuu Pemba 
9 Nd. Saleh Ameir MAKAME Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Wizara ya Vijana, Utamaduni, Sanaa na Michezo 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Mussa Mohammed MUSSA Mhasibu Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki 
2 Nd. Shaib Jadi KADIKA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Utalii Zanzibar, Pemba 
3 Nd. Ambar Sharif ALI Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 

Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Wanawake na Watoto 
S/N Jina Cheo/Wadhifa Wizara/Idara/Taasisi/Eneo 

1 Nd. Bibie Othman ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
2 Nd. Fatma Abdalla WAHABI Mhasibu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
3 Nd. Hassan Khamis JUMA Msaidizi Mhasibu Mkuu Kamisheni ya Kazi 
4 Nd. Issa Barakati ABDALLA Msaidizi Mhasibu Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
5 Nd. Mkubwa Said KHAMIS Mhasibu Ofisi Kuu - Pemba 
6 Nd. Mussa Makame OTHMAN Mhasibu Mkuu Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
7 Nd. Mwanaidi Kheir SULEIMAN Mhasibu Idara ya Uendeshaji na Utumishi 
8 Nd. Simai Nyange FAKI Mshika Fedha Mkuu Idara ya Utumishi na Uendeshaji 
9 Nd. Zuhura Suleiman ALI Mhasibu Idara ya Uendeshaji na Utumishi 

    !

(ASSAA  AHMAD  RASHID)
Mwenyekiti 

Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

              Imetiwa saini leo  tarehe 27  Januari, 2019.
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