



# **GAZETI RASMI LA SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR**

*(Hupigwa Chapa kwa Amri ya Serikali)*

**Sehemu ya CXXVII Nam. 6686**

**2 Febuari, 2018**

**Bei Shs. 5,000/=**

*Imekubaliwa na Mkuu wa Posta kuwa ni Gazeti*

*Hutolewa Kila Ijumaa*

<b>YALIYOMO</b>	<b>Ukurasa</b>
Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar Tangazo Nam. 125 la 2017. Uteuzi wa Mkurugenzi Mkuu (Chini ya kifungu cha 21 (1)).....	13
Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar Tangazo Nam. 125 la 2017 Uteuzi wa Naibu Mkurugenzi Mkuu (Chini ya kifungu cha 23 (1)).....	14
Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015 Tangazo la Majina ya Viongozi wa Umma (Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22 (3)).....	15

## **SEHEMU YA SHERIA**

Matangazo ya Sheria yaliyotajwa hapo chini yametangazwa katika *Gazeti Rasmi* hili.

### **Matangazo ya Sheria**

Nam. 6:- Uteuzi wa Mkurugenzi Mkuu

Nam. 7:- Uteuzi wa Naibu Mkurugenzi Mkuu.

Nam. 8:- Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar.

## **TANGAZO NAM.6**

### **TAASISI YA UTAFITI WA MASUALA YA AFYA ZANZIBAR**

#### **TANGAZO NAM. 125 LA 2017**

#### **UTUEZI WA MKURUGENZI MKUU**

##### **(Chini ya Kifungu cha 21 (1))**

**KWA UWEZO** aliopewa chini ya kifungu cha 21(1) cha Tangazo Nam. 125 la 2017 la Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar, Mhe. Rais

Matangazo yaliyohusu maiti, kuvunjikia kwa Ushirika na baadhi ya matangazo ambayo ni muhimu kwa watu kujua yanaweza kutiwa katika Gazeti. Nakala matangazo namna hiyo, zipelekwe kwa Mhariri wa Gazeti Rasmi la Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar - Tanzania katika nyumba ya kupiga Chapa, Sanduku la Posta 261. Nakla zisichelewe kuliko Jumatatu kila wiki.

wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi **Dkt. ALI MOHAMED SHEIN** Amemteuwa **Dkt. MAYASA SALUM ALLY** kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya kuanzia tarehe 8 Januari, 2018.

**IMETIWA** Saini na Mhe. Rais tarehe 30 Januari, 2018.

Zanzibar,

(FATMA MTUMWENI MAKAME)

*Kny: Mwanasheria Mkuu*

---

## **TANGAZO NAM.7**

### **TAASISI YA UTAFITI WA MASUALA YA AFYA ZANZIBAR TANGAZO NAM. 125 LA 2017**

#### **UTUEZI WA NAIBU MKURUGENZI MKUU (Chini ya Kifungu cha 23 (1))**

**KWA UWEZO** aliopewa chini ya kifungu cha 23 (1) cha Tangazo Nam. 125 La 2017 la Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya Zanzibar, Mhe. Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi **Dkt. ALI MOHAMED SHEIN** Amemteuwa **Bwana KHAMIS RASHID MOH'D** kuwa Naibu Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya kuanzia tarehe 8 Januari, 2018.

**IMETIWA** Saini na Mhe. Rais tarehe 30 Januari, 2018.

Zanzibar,

(FATMA MTUMWENI MAKAME)

*Kny: Mwanasheria Mkuu*

**TANGAZO NAM. 8**

**SHERIA YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR, NAM. 4 YA 2015  
TANGAZO LA MAJINA YA VIONGOZI WA UMMA  
(Imetayarishwa chini ya kifungu cha 22(3))**

**KWA UWEZO** aliopewa chini ya kifungu cha 22(3) cha Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma Zanzibar, Nam. 4 ya 2015, **Mhe, ASSAA AHMAD RASHID**, Mwenyekiti wa Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, Zanzibar ameyatangaza majina yafuatayo ya Viongozi wa Umma waliowasilisha Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma, Fomu za Tamko la Mali na Madeni kwa utaratibu wa Wizara, Idara na Taasisi:

<b>Orodha ya Viongozi wa Umma Waliorejesha Fomu za Tamko la Mali na Madeni kwa Mwaka 2017/2018</b>			
<b>Viongozi Wakuu</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Dkt. Ali Mohamed SHEIN	Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi	
2	Mhe. Balozi Seif Ali IDDI	Makamo wa Pili wa Rais	
<b>Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Issa Haji USSI	Waziri	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
2	Mhe. Juma Ali KHATIB	Waziri asiyekuwa na Wizara Maalum	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
3	Mhe. Said Soud SAID	Waziri asiyekuwa na Wizara Maalum	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
4	Mhe. Dkt. Sira Ubwa MAMBOYA	Waziri asiyekuwa na Wizara Maalum	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
5	Dkt. Abdulhamid Yahya MZEE	Katibu wa BLM na Katibu Mkuu Kiongozi	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
6	Ndg. Amina Makame AMEIR	Msaidizi wa Rais - Masuala ya Jamii	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
7	Ndg. Salum Maulid SALUM	Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
8	Ndg. Rahma Ali KHAMIS	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
9	Ndg. Salmin Amour ABDALLA	Naibu Katibu wa BLM	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
10	Dkt. Juma Yakuti JUMA	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
11	Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN	Ofisa wa Sekretarieti -BLM	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
12	Ndg. Khadija Kassim ALI	Ofisa wa Sekretarieti -BLM	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi

13	Ndg. Amour Hamad SALEH	Afisa Mdhadini	Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Pemba
14	Ndg. Haroub Shaib MUSSA	Katibu wa Rais	Afisi ya Faragha ya Rais
15	Ndg. Maryam Haji MRISHO	Naibu Katibu wa Rais	Afisi ya Faragha ya Rais
16	Mhe. Burhan Saadat HAJI	Mshauri wa Rais - Ardhi na Ujenzi	Afisi ya Faragha ya Rais
17	Mhe. Mohamed Ramia ABDIWAHA	Mshauri wa Rais - Ushirikiano wa Kimataifa, Fedha na Uchumi	Afisi ya Faragha ya Rais
18	Mhe. Chimbeni Kheri CHIMBENI	Mshauri wa Rais - Utamaduni	Afisi ya Faragha ya Rais
19	Mhe. Abdulrahman Mwinyi JUMBE	Mshauri wa Rais - Uwekezaji	Afisi ya Faragha ya Rais
20	Mhe. Dkt. Maua Abeid DAFTARI	Mshauri wa Rais Pemba	Afisi ya Faragha ya Rais
21	Mhe. Zainab Omar MOHAMED	Mshauri wa Rais - Maendeleo ya Jamii, Wazee, Wanawake na Watoto	Afisi ya Faragha ya Rais
22	Ndg. Haji Makame USSI	Msaidizi wa Rais - Hotuba	Afisi ya Faragha ya Rais
23	Ndg. Mohamed Haji HASSAN	Msaidizi wa Rais - Siasa	Afisi ya Faragha ya Rais
24	Ndg. Rajab Yussuf KHAMIS	Mwandishi wa Habari wa Rais	Afisi ya Faragha ya Rais
25	Ndg. Said Khamis SALIM	Msaidizi wa Rais - Hotuba	Afisi ya Faragha ya Rais
26	Ndg. Leluu Omar ABDALLA	Msaidizi wa Rais - Itifaki na Mahusiano ya Kimataifa	Afisi ya Faragha ya Rais
27	Ndg. Fatma Hassan MOHAMED	Msaidizi wa Rais - Kazi Maalum	Afisi ya Faragha ya Rais
28	Ndg. Ameir Ali KHATIB	Mkurugenzi - Huduma za Rais	Afisi ya Faragha ya Rais
29	Ndg. Mwadini Makame HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
30	Ndg. Hassan Khatib HASSAN	Mkurugenzi - Mawasiliano Ikulu	Afisi ya Faragha ya Rais
31	Ndg. Mohammed Ahmed MOHAMMED	Mkurugenzi wa Majengo ya Ikulu	Afisi ya Faragha ya Rais
32	Ndg. Adila Hilal VUAI	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Mashirikiano ya Kikanda na Kimataifa na Dayaspora
33	Ndg. Makame Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
<b>Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Mohamed Aboud MOHAMED	Waziri	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
2	Mhe. Mihayo Juma N'HUNGA	Naibu Waziri	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
3	Dkt. Idrissa Muslim HIJA	Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
4	Ndg. Ahmad Kassim HAJI	Naibu Katibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
5	Ndg. Abdalla Hassan ABDALLAH	Katibu wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
6	Ndg. Fatma Abdulrahman KHATIB	Katibu Msaidizi wa Makamu wa Pili wa Rais	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
7	Ndg. Kheriyangu Mgeni KHAMIS	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
8	Ndg. Shaaban Seif MOHAMED	Mkurugenzi Mtendaji	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
9	Dkt. Ahmed Mohamed KHATIB	Mkurugenzi Mtendaji	Tume ya UKIMWI
10	Ndg. Halima Ramadhan TAUFIK	Mkurugenzi.	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Ndg. Muhammed Suleiman KHATIB	Mkurugenzi.	Wakala wa Serikali wa Uchapajii
12	Ndg. Riziki Daniel YUSSUF	Mkurugenzi.	Idara ya Sherehe na Maadhimisho ya Kitaifa

13	Ndg. Salum Kassim ALI	Mkurugenzi wa Uchaguzi	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
14	Ndg. Abeida Rashid ABDALLA	Mkurugenzi.	Idara ya Watu Wenye Ulemavu
15	Ndg. Ameir Makame USSI	Mkurugenzi.	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
16	Ndg. Khalid Bakari AMRAN	Mkurugenzi	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ
17	Ndg. Mohamed Abdalla BAKAR	Mjumbe wa bodi	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
18	Ndg. Ali Salim MATTA	Afisa Mdamini	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais Pemba
19	Ndg. Issa Mlingoti ALLY	Mratibu Mkuu	Idara ya Uratibu wa Shughuli za SMZ Dar -es Salaam
20	Ndg. Kadiri Ame IBRAHIM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Uchapaji
21	Ndg. Perera Ame SILIMA	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
22	Ndg. Saadun Ahmed KHAMIS	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
23	Ndg. Jecha Salim JECHA	Mwenyekiti	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
24	Balozi Omar Ramadhan MAPURI	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
25	Ndg. Haji Ramadhan HAJI	Kamishna	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
26	Ndg. Mohamed Ameir MUOMBWA	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Uandishi wa Hotuba	Afisi ya Faragha
27	Ndg. Othman Khamis AME	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Mwandishi wa Habari	Afisi ya Faragha
28	Ndg. Mwanaisha Shamte MZEE	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Sheria	Afisi ya Faragha
29	Ndg. Sharifa Abeid SALUM	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Ustawi wa Jamii	Afisi ya Faragha
30	Ndg. Vuai Ali VUAI	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Siasa	Afisi ya Faragha
31	Ndg. Amran Masoud AMRAN	Msaidizi wa Makamo wa Pili wa Rais - Pemba	Afisi ya Faragha
32	Ndg. Salum Yussuf MACHANO	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Serikali wa Uchapaji
33	Ndg. Ibrahim Khamasi JUMA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Wakala wa Serikali wa Uchapaji

**Baraza la Wawakilishi**

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Zubeir Ali MAULID	Spika wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
2	Mhe. Mgeni Hassan JUMA	Naibu Spika wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
3	Mhe. Mwanaasha Khamis JUMA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
4	Mhe. Shehe Hamad MATTAR	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
5	Mhe. Ali Salum HAJI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
6	Mhe. Abdalla Ali KOMBO	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
7	Mhe. Abdalla Maulid DIWANI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
8	Mhe. Ali Khamis BAKAR	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
9	Mhe. Ali Suleiman ALI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
10	Mhe. Ame Haji ALI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
11	Mhe. Amina Iddi MABROUK	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
12	Mhe. Asha Abdalla MUSSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
13	Mhe. Bahati Khamis KOMBO	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
14	Mhe. Bihindi Hamad KHAMIS	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
15	Mhe. Hamida Abdalla ISSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
16	Mhe. Hamza Hassan JUMA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
17	Mhe. Hassan Khamis HAFIDH	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi

18	Mhe. Hidaya Ali MAKAME	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
19	Mhe. Hussein Ibrahim MAKUNGU	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
20	Mhe. Jaku Hashim AYOUB	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
21	Mhe. Khadija Omar KIBANO	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
22	Mhe. Machano Othman SAID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
23	Mhe. Dkt. Makame Ali USSI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
24	Mhe. Makame Said JUMA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
25	Mhe. Maryam Thani JUMA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
26	Mhe. Miraji Khamis MUSSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
27	Mhe. Mohamed Mgaza JECHA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
28	Mhe. Mohamed Said MOHAMED	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
29	Mhe. Mtumwa Peya YUSSUF	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
30	Mhe. Mtumwa Suleiman MAKAME	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
31	Mhe. Mussa Foum MUSSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
32	Mhe. Mwanaidi Kassim MUSSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
33	Mhe. Mwantatu Mbaraka KHAMIS	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
34	Mhe. Dkt. Mwinyihaji Makame MWADINI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
35	Mhe. Nassor Salim ALI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
36	Mhe. Omar Seif ABEID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
37	Mhe. Rashid Makame SHAMSI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
38	Mhe. Said Omar SAID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
39	Mhe. Salha Mohamed MWINJUMA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
40	Mhe. Hamad Abdalla RASHID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
41	Mhe. Salma Mussa BILAL	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
42	Mhe. Simai Mohammed SAID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
43	Mhe. Suleiman Makame ALI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
44	Mhe. Suleiman Sarahan SAID	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
45	Mhe. Mohamedraza Hassanali DHARAMS	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
46	Mhe. Saada Ramadhan MWENDWA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
47	Mhe. Tatu Mohamed USSI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
48	Mhe. Ussi Yahya HAJI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
49	Mhe. Viwe Khamis ABDALLA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
50	Mhe. Wanu Hafidh AMEIR	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
51	Mhe. Zulfa Mmaka OMAR	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
52	Mhe. Yussuf Hassan IDDI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
53	Mhe. Shaib Said ALI	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
54	Mhe. Mussa Ali MUSSA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
55	Mhe. Masoud Abraham MASOUD	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
56	Mhe. Ahmada Yahya ABDULWAKIL	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
57	Mhe. Panya Ali ABDALLA	Mjumbe	Baraza la Wawakilishi
58	Ndg. Raya Issa MSELLEM	Katibu wa Baraza la Wawakilishi	Baraza la Wawakilishi
59	Ndg. Idrissa Kheir JUMA	Mwenyekiti wa Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
60	Ndg. Ussi Jecha SIMAI	Mjumbe Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
61	Ndg. Haidar Haji ABDALLA	Mjumbe Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
62	Ndg. Zahor Juma KHAMIS	Mjumbe Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
63	Ndg. Jokha Khamis MAKAME	Mjumbe Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
64	Ndg. Mtumwa Iddi HAMAD	Katibu wa Tume ya Utumishi - Mstaafu	Baraza la Wawakilishi
65	Ndg. Maulid Salum ABDALLA	Mjumbe Tume ya Utumishi - Mstaafu	Baraza la Wawakilishi
66	Ndg. Ali Ali HAJI	Katibu Tume ya Utumishi	Baraza la Wawakilishi
67	Ndg. Ramadhan Khamis MASOUD	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi
68	Ndg. Hawa Mwishehe KITWANGO	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Baraza la Wawakilishi

<b>Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Haroun Ali SULEIMAN	Waziri	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
2	Mhe. Said Hassan SAID	Mwanasheria Mkuu wa Serikali.	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
3	Mhe. Khamis Juma MWALIMU	Naibu Waziri	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
4	Ndg. Yakout Hassan YAKOUT	Katibu Mkuu	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
5	Shk. Saleh Omar KAABI	Mufti	Ofisi ya Mufti
6	Shk. Mahmoud Mussa WADI	Naibu Mufti wa Zanzibar	Ofisi ya Mufti
7	Mhe. Assaa Ahmad RASHID	Mwenyekiti	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
8	Ndg. Kubingwa Mashaka SIMBA	Katibu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
9	Ndg. Fatma Mohammed SAID	Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu
10	Ndg. George Joseph KAZI	Naibu Katibu Mkuu	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
11	Ndg. Seif Shaaban MWINYI	Naibu Katibu Mkuu	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora
12	Mhe. Mshibe Ali BAKAR	Mwenyekiti	Tume ya Kurekebisha Sheria
13	Ndg. Fatma Said ALI	Mwenyekiti	Baraza la Chuo cha Utawala wa Umma
14	Prof. Hamed Rashid Hamed HIKMANY	Mwenyekiti	Bodi ya Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
15	Ndg. Sebtuu Muhammed NASSOR	Kamishna	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
16	Ndg. Said Bakari JECHA	Kamishna	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
17	Ndg. Ali Ahmed UKI	Kamishna	Tume ya Kurekebisha Sheria
18	Ndg. Ali Ali HASSAN	Kamishna	Tume ya Kurekebisha Sheria
19	Ndg. Mussa Haji ALI	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa Uchumi
20	Ndg. Ibrahim Mzee IBRAHIM	Mkurugenzi wa Mashtaka	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
21	Ndg. Mzee Ali HAJI	Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
22	Ndg. Fadhil Suleiman SORAGA	Katibu wa Mufti	Ofisi ya Mufti
23	Ndg. Abdulla Talib ABDULLA	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana
24	Ndg. Shaibu Ally MWAZEMA	Mkurugenzi.	Idara ya Miundo ya Tasisi, Utumishi na Maslahi ya Watumishi
25	Ndg. Khamis Haji JUMA	Mkurugenzi.	Idara ya Mipango ya Rasilimali Watu
26	Ndg. Zaina Daud KHALID	Mkurugenzi	Idara ya Utawala Bora
27	Ndg. Arusi Masheko ALI	Mkurugenzi	Chuo cha Utawala wa Umma
28	Ndg. Shaaban Haji CHUM	Mkurugenzi.	Idara ya Serikali Mtandao
29	Ndg. Bakar Khamis MUHIDIN	Mkurugenzi.	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
30	Ndg. Masoud Ali MOH'D	Afisa Mdhamini	(OR) Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora Pemba

31	Ndg. Hanuna Ibrahim MASOUD	Afisa Mdhamin	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma Pemba
32	Ndg. Muumin Khamis KOMBO	Naibu Mkurugenzi wa Mashtaka	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
33	Ndg. Asma Hamid JIDAWY	Katibu	Tume ya Kurekebisha Sheria
34	Ndg. Mtumwa Khatib AMEIR	Afisa Mtendaji na Msimamizi Mkuu wa Hakimiliki	Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
35	Ndg. Mdungi Makame MDUNGI	Katibu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
36	Ndg. Mariam Rished MBAROUK	Mkurugenzi.	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
37	Ndg. Mahfoudh Mohammed HASSAN	Mkurugenzi.	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
38	Ndg. Asya Mussa ALI	Mkurugenzi.	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
39	Ndg. Daima Mohamed MKALIMOTO	Mkurugenzi.	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
40	Ndg. Salum Suleiman SALUM	Mkurugenzi.	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
41	Ndg. Ali Rajab ALI	Mdhamini	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka Pemba
42	Ndg. Asha Kassim HAJI	Mrajis	Chuo cha Utawala wa Umma
43	Mhe. Hamid Mahmoud HAMID	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
44	Ndg. Mohamed Fakhri MOHAMMED	Mwenyekiti	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
45	Ndg. Mabruki Jabu MAKAME	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
46	Ndg. Rukia Mohamed ISSA	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
47	Ndg. Ali Rajab JUMA	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
48	Ndg. Issa Muhamed SULEIMAN	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
49	Ndg. Hussein Said KHATIB	Kamishna	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
50	Ndg. Iddi Suleiman SUWEDI	Mwenyekiti wa Bodi	Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
51	Ndg. Juma Suleiman N'HUNGA	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
52	Ndg. Chai Ali MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
53	Ndg. Mohamed Khamis MOHAMED	Katibu	Tume ya Utumishi Serikalini
54	Ndg. Juma Haji JUMA	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
55	Ndg. Zuhura Shamis ABDALLA	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
56	Ndg. Yussuf Ali SALIM	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
57	Ndg. Asha Ali AMEIR	Mjumbe	Tume ya Utumishi Serikalini
58	Ndg. Suleiman Haji HASSAN	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
59	Ndg. Hassan Ali MOHAMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
60	Ndg. Khalil Thuwein HAJI	Katibu Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
61	Ndg. Humoud Said HUMOUD	Katibu wa Baraza la Chuo	Chuo cha Utawala wa Umma



<b>Mahkama</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Omar Othman MAKUNGU	Jaji Mkuu	Mahkama
2	Mhe. Abraham Makofi MWAMPASHI	Jaji	Mahkama
3	Mhe. Mkusa Issack SEPETU	Jaji	Mahkama
4	Mhe. Abdul-hakim Ameir ISSA	Jaji	Mahkama
5	Mhe. Rabia Hussein MOHAMED	Jaji	Mahkama
6	Mhe. Fatma Hamid MAHMOUD	Jaji	Mahkama
7	Mhe. Khamis Ramadhan ABDALLA	Jaji	Mahkama
8	Mhe. Aziza Iddi SUWEDI	Jaji	Mahkama
9	Mhe. Yesaya Mwisaleghe KAYANGE,	Naibu Mrajis	Mahkama
10	Mhe. Ali Ameir HAJI	Naibu Mrajis	Mahkama
11	Mhe. Hussein Makame HUSSEIN	Mrjais wa Jimbo	Mahkama - Pemba
12	Mhe. Nayla Abdulbasit OMEYAR	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
13	Mhe. Haroub Shehe PANDU	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
14	Mhe. Hamisuu Saadun MAKANJIRA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
15	Mhe. Abdulrazak Abdulkadir ALI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
16	Mhe. Faraj Shomari JUMA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
17	Mhe. Hamisa Suleiman HEMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
18	Mhe. Sabra Ali MOHAMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
19	Mhe. Yahya Ussi YAHYA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
20	Mhe. Makame Khamis ALI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
21	Mhe. Mohamed Ali MOHAMED	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
22	Mhe. Zahra Hassan HAJI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
23	Mhe. Velentina Andrew KATEMA	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
24	Mhe. Said Hemed KHALFAN	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
25	Mhe. Nassor Ali SALIM	Hakimu wa Mkoa	Mahkama
26	Mhe. Salum Hassan BAKARI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama - Pemba
27	Mhe. Khamis Ali SIMAI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama - Pemba
28	Mhe. Makame Mshamba SIMGENI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama - Pemba
29	Mhe. Salum Hassan BAKARI	Hakimu wa Mkoa	Mahkama Pemba
30	Mhe. Fatma Muhsin OMAR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
31	Mhe. Asya Abdalla ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
32	Mhe. Luciano Makoye NYENGO	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
33	Mhe. Taki Abdulla HABIB	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
34	Mhe. Said Abdullah OMAR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
35	Mhe. Moh'd Amour HAJI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
36	Mhe. Zuweni Moh'd ABDULKADIR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
37	Mhe. Fatma Omar ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
38	Mhe. Moh'd Subet KHAMIS	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
39	Mhe. Ali Abdulrahman ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
40	Mhe. Ame Msaraka PINJA	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
41	Mhe. Ussi Khamis MJOMBO	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
42	Mhe. Chausiku Kafuti KUYA	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
43	Mhe. Rashid Machano MAGENDO	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
44	Mhe. Omar Suleiman KHAMIS	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
45	Mhe. Mbarouk Nassor MBAROUK	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
46	Mhe. Ahmed Jumbe MARIKA	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
47	Mhe. Nassor Suleiman NASSOR	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
48	Mhe. Is-Haka Ali KHAMIS	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
49	Mhe. Adam Abdalla FAKIH	Hakimu wa Wilaya	Mahkama - Pemba
50	Mhe. Nyange Makame ALI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama
51	Mhe. Deogratias Kushoka KALIMI	Hakimu wa Wilaya	Mahkama Pemba
52	Shk. Khamis Haji KHAMIS	Kadhi Mkuu	Mahkama
53	Shk. Hassan Othman NGWALI	Naibu Kadhi Mkuu	Mahkama
54	Shk. Daud Khamis SALUM	Kadhi wa Rufaa	Mahkama - Pemba

55	Shk. Shamim Khamis MACHANO	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
56	Shk. Ali Zubeir MOH'D	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
57	Shk. Khamis Kassim HAJI	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
58	Shk. Iddi Said KHAMIS	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
59	Shk. Othman Ame CHUM	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
60	Shk. Abdulrahman Omar BAKAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
61	Shk. Abubakar Ali MOH'D	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
62	Shk. Omar Juma OTHMAN	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
63	Shk. Moh'd Adamu MAKAME	Kadhi wa Wilaya	Mahkama
64	Shk. Omar Juma OTHMAN	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
65	Shk. Muhammed Adam MAKAME	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
66	Shk. Mansab Khamis OMAR	Kadhi wa Wilaya	Mahkama - Pemba
67	Mhe. Omar Mkuwi HAMZA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
68	Mhe. Johari Ali MAKAME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
69	Mhe. Nazrat Suleiman SALEH	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
70	Mhe. Moh'd Ali HAJI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
71	Mhe. Rauhia Hassan BAKAR	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
72	Mhe. Khatib Juma HAJI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
73	Mhe. Suleiman Jecha ZIDI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
74	Mhe. Haji Ibrahim HAJI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
75	Mhe. Naseem Fakih MFAUME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
76	Mhe. Maisara Abdulla MAISARA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
77	Mhe. Muumin Ali JUMA	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
78	Mhe. Neema Juma HARUSI	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
79	Mhe. Abubakar Suleiman THABIT	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
80	Mhe. Adam Abdalla FAKIH	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
81	Mhe. Nassor Suleiman NASSOR	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
82	Mhe. Abdalla Yahya SHAMUUN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama - Pemba
83	Mhe. Amina Mohamed MAKAME	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
84	Mhe. Ramadhan Rajab MBAROUK	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama Pemba
85	Mhe. Hamad Ali SULEIMAN	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama Pemba
86	Mhe. Abdulkadir Mohamed ABOUD	Hakimu wa Mahkama ya Mwanzo	Mahkama
87	Ndg. Saada Mussa SHAABAN	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Mahkama

<b>Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Haji Omar KHEIR	Waziri	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
2	Mhe. Shamata Shaame KHAMIS	Naibu Waziri	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
3	Ndg. Radhiya Rashid HAROUB	Katibu Mkuu	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
4	Ndg. ACP.Sida Mohammed HIMID	Naibu Katibu Mkuu	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
5	Ndg. Kai Bashir MBARUK	Naibu Katibu Mkuu	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
6	Ndg. Ali Abdalla SAID	Naibu Mkurugenzi	Baraza la Manispaa Zanzibar
7	Ndg. Said Juma AHMADA	Mkurugenzi.	Baraza la Manispaa Magharibi 'A'
8	Ndg. Khalid Abdalla OMAR	Mkurugenzi.	Idara ya Uratibu wa Serikali za Mitaa na Tawala za Mkoa
9	Ndg. Mohamed Juma AME	Mkurugenzi	Afisi ya Usajili wa Vizazi, Vifo na Kadi za Utambulisho wa Mzanzibari
10	Ndg. Ali Vuai ALI	Mkurugenzi.	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Ndg. Abdalla Issa MGONGO	Mkurugenzi.	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
12	Ndg. Aboud Hassan SERENGE	Mkurugenzi.	Baraza la Manispaa la Zanzibar
13	Ndg. Amour Ali MUSSA	Mkurugenzi.	Baraza la Manispaa Magharibi 'B'
14	Ndg. Kassim Mtoro ABUU	Mkurugenzi.	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
15	Ndg. Mohamed Salum MOHAMED	Mkurugenzi.	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
16	Ndg. Mussa Ali MAKAME	Mkurugenzi.	Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini A
17	Ndg. Fatma Mohamed JUMA	Mkurugenzi.	Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini B
18	Ndg. Hamad Mbwana SHEHE	Mkurugenzi.	Halmashauri ya Wilaya ya Micheweni
19	Ndg. Rashid Abdalla RASHID	Mkurugenzi.	Baraza la Mji Mkoani
20	Ndg. Nassor Suleiman ZAHARAN	Mkurugenzi.	Baraza la Mji Chake Chake
21	Ndg. Juma Kassim TINDWA	Mshauri wa Waziri	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ
22	Ndg. Juma Nyasa JUMA	Afisa Mdamini	(OR) Tawala za Mikoa na Idara Maalum za SMZ - Pemba
23	Ndg. Vuai Mwinyi MOH'D	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
24	Ndg. Hassan Khatib HASSAN	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini - Unguja
25	Ndg. Ayoub Mohamed MAHMOUD	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Mjini Magharibi-Unguja
26	Ndg. Hemed Suleiman ABDULLA	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kusini - Pemba
27	Ndg. Omar Khamis OTHMAN	Mkuu wa Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
28	Ndg. Marina Joel THOMAS	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Mjini
29	Kapteni Khatib Khamis MWADIN	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Magharibi "A"

30	Capt. Silima Haji HAJI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Magharibi "B"
31	Ndg. Hassan Ali KOMBO	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kaskazini "A"
32	Ndg. Issa Juma ALI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kaskazini "B"
33	Ndg. Mashavu Sukwa SAID	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kati
34	Ndg. Idrissa Kitwana MUSTAFA	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Kusini
35	Ndg. Rashid Hadid RASHID	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Chake Chake
36	Ndg. Abeid Juma ALI	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Wete
37	Ndg. Salama Mbarouk KHATIB	Mkuu wa Wilaya	Wilaya ya Micheweni
38	Ndg. Khatib Abdulrahman KHATIB	Meya	Baraza la Manispaa Zanzibar
39	Comodore Hassan Mussa MZEE	Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
40	Kepteni Khamis Simba KHAMIS	Naibu Mkuu wa KMKM	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
41	Meja. Yussuf Khamis YUSSUF	Mkuu wa Utawala	Kikosi cha Valantia (KVZ)
42	Lt. Kanali Mussa Mohammed SHAAME	Mkuu wa Utawala	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
43	SACP. Juma Omar KONA	Kamishna Msadizi	Chuo cha Mafunzo
44	CF. Ali Abdalla MALIMUSSY	Kamishna	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
45	CP. Ali Abdalla ALI	Kamishna	Chuo cha Mafunzo
46	SACP. Haji Hamdu OMAR	Naibu Kamishna	Chuo cha Mafunzo
47	DCF. Gora Haji GORA	Naibu Kamishna	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
48	Kanali Ali Mtumweni HAMAD	Mkuu wa JKU	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
49	Ndg. Shaaban Ramadhan ABDALLA	Mrajis	Afisi ya Usajili wa Vizazi, Vifo na Kadi za Utambulisho wa Mzanzibari
50	Ndg. Hamida Mussa KHAMIS	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Mjini Magharibi
51	Ndg. Ali Salum MCHENGA	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kusini - (U)
52	Ndg. Omar Hassan MASOUD	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - (U)
53	Ndg. Yussuf Mohammed ALI	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kusini - (P)
54	Ndg. Ahmed Khalid ABDALLA	Katibu Tawala Mkoa	Mkoa wa Kaskazini - (P)
55	Ndg. Mohammed Abdalla AHMED	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Magharibi "A"
56	Ndg. Mohamed Omar HAMAD	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kaskazini "A"
57	Ndg. Juma Abdalla HAMAD	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kaskazini "B"
58	Ndg. Kibibi Mwinyi HASSAN	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kusini Unguja
59	Ndg. Omar Abdalla JUMA	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Kati Unguja
60	Ndg. Abdalla Rashid ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Chake Chake
61	Ndg. Mkufu Faki ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Wete
62	Ndg. Miza Hassan FAKI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Mkoani
63	Ndg. Hassan Abdulla RASHID	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya ya Micheweni
64	Ndg. Khatibu Habibu ALI	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya Ndogo Tumbatu
65	Ndg. Makame Khamis MAKAME	Katibu Tawala Wilaya	Wilaya Ndogo Kojani
66	Ndg. Khatib Ali HAMDU	Mratibu	Idara Maalum za SMZ
67	Ndg. Suleiman Makame MAKAME	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
68	Ndg. Ali Juma SALUM	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
69	Ndg. Haji Moh'd ABUU	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
70	Ndg. Juma Lugoha SONGWA	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Valantia (KVZ)
71	Ndg. Issa Hassan ISSA	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Valantia (KVZ)

72	Ndg. Khatib Hamadi ALI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Valantia (KVZ)
73	Ndg. Fatma Hussein ABDALLA	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Valantia (KVZ)
74	SACP. Haji Vuai USSI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
75	Ndg. Makame Kombo AME	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
76	ACP. Omar Salum OTHMAN	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
77	SSP. Seif Maabadi MAKUNGU	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
78	Col. Miraji Vuai MUSSA	Mwenyekiti wa Bodi	Tume ya Utumishi ya Idara Maalum
79	Capt. Feteah Saad MGENI	Mjumbe wa Bodi	Tume ya Utumishi ya Idara Maalum
80	SP. Hassan Haji HAJI	Katibu wa Bodi	Tume ya Utumishi ya Idara Maalum
81	Ndg. Suleiman Rajab HAJI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
82	SACF Simai Haji SIMAI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
83	SSF Maimuna Omar JAFFAR	Katibu Bodi ya Zabuni	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
84	Ndg. Mohamed Mwinyijuma KOMBO	Kamanda Mkuu	Kikosi cha Valantia (KVZ)
85	Ndg. Rahima Moh'd SALIM	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Chuo cha Mafunzo
<b>Wizara ya Afya</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Mahmoud Thabit KOMBO	Waziri	Wizara ya Afya
2	Mhe. Harusi Said SULEIMAN	Naibu Waziri	Wizara ya Afya
3	Ndg. Asha Ali ABDULLA	Katibu Mkuu	Wizara ya Afya
4	Ndg. Halima Maulid SALUM	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Afya
5	Dkt. Jamala Adam TAIB	Mkurugenzi Mkuu	Wizara ya Afya
6	Dkt. Msafiri Ladislaus MARIJANI	Mkurugenzi	Huduma za Uchunguzi Mnazi Mmoja
7	Dkt. Ali Salim ALI	Mkurugenzi Mtendaji	Hospitali ya Mnazi Mmoja
8	Ndg. Abubakar Khamis HAMADI	Mkurugenzi	Idara ya Utawala na Uendeshaji
9	Dkt. Fadhil Mohammed ABDALLA	Mkurugenzi Kinga na Elimu ya Afya	Wizara ya Afya
10	Dkt. Mohamed Saleh JIDAWI	Mshauri wa Waziri	Wizara ya Afya
11	Ndg. Ramadhan Khamis JUMA	Mkurugenzi.	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Dkt. Mohammed Jabir UKI	Mkurugenzi	Idara ya Huduma za Hospital
13	Ndg. Attiye Juma SHAAME	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14	Ndg. Mwinyi Issa MSELLEM	Mkurugenzi	Mafunzo na Utafiti Hospital Mnazi Mmoja
15	Ndg. Zahran Ali HAMAD	Mkurugenzi	Bohari Kuu ya Dawa
16	Ndg. Haji Nyenje PANDU	Mkurugenzi	Huduma za Uuguzi Mnazi Mmoja
17	Dkt. Burhan Othman SIMAI	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Chakula, Dawa na Vipodozi
18	Dkt. Semeni Shaaban MOH'D	Mrajis	Baraza la Madaktari
19	Dkt. Ali Omar HAMDU	Daktari Dhamana Makunduchi	Makunduchi Hospital
20	Ndg. Mwanamvua Said NASSOR	Matroni	Hospitali ya Mnazi Mmoja
21	Ndg. Mwanakhamis Said HASSOUN	Matroni	Hospitali ya Makunduchi
22	Ndg. Habib Ali SHARIFF	Mfamasi Mkuu	Idara ya Mfamasi Mkuu wa Serikali
23	Dkt. Slim Rashid JUMA	Mkemia Mkuu	Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
24	Ndg. Bakari Ali BAKARI	Afisa Mdamini	Wizara ya Afya Pemba

25	Ndg. Masauni Yussuf MASAUNI	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
26	Dkt. Abdulwakil Idrissa ABDULWAKIL	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri wa Hospitali ya Mnazi Mmoja
27	Dkt. Amina Abdulkadir ALI	Mwenyekiti	Baraza la Wauguzi na Wakunga
28	Ndg. Ramadhan Omar MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Wauguzi na Wakunga
29	Dkt. Maulid Abdalla MOH'D	Daktari Dhamana (W.KU)	Wizara ya Afya
30	Ndg. Himid Juma SAID	Daktari Dhamana W/Kas. 'A'	Wizara ya Afya
31	Dkt. Mayasa Salum ALLY	Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Masuala ya Afya
32	Dkt. Faiza Kassim SULEIMAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Ushauri wa Hospital Binafsi
33	Ndg. Mmadi Shamata HAMAD	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Wauguzi na Wakunga
34	Ndg. Salum Seif SALUM	Mjumbe wa Bodi	Baraza la Wauguzi na Wakunga
<b>Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Riziki Pembe JUMA	Waziri	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
2	Mhe. Mmanga Mjengo MJAWIRI	Naibu Waziri	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
3	Ndg. Khadija Bakar JUMA	Katibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
4	Ndg. Abdulla Mzee ABDULLA	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
5	Ndg. Madina Mjaka MWINYI	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
6	Prof. Idris Ahmada RAI	Makamo Mkuu wa Chuo	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
7	Dkt. Haji Mwevura HAJI	Naibu Makamo Mkuu wa Chuo	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
8	Dkt. Zakia Mohammed ABUBAKAR	Naibu Makamo Mkuu wa Chuo	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
9	Dkt. Alley Soud NASSOR	Mkurugenzi	Chuo Cha Maendeleo ya Utalii
10	Ndg. Bakari Ali SILIMA	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
11	Ndg. Khalid Masoud WAZIR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
12	Ndg. Omar Said ALI	Mkurugenzi	Teknolojia ya Habari na Mawasiliano katika Elimu (ICT)
13	Ndg. Mashavu Ahmad FAKIH	Mkurugenzi	Elimu Mbadala na Watu Wazima
14	Ndg. Zubeir Juma KHAMIS	Mkurugenzi	Baraza la Mitihani Zanzibar
15	Ndg. Sichana Haji FOUM	Mkurugenzi	Shirika la Huduma za Maktaba
16	Ndg. Safia Ali RIJAL	Mkurugenzi	Idara ya Elimu Maandalizi na Msingi
17	Ndg. Abdulhamid Idrisa HAJI	Mkurugenzi	Taasisi ya Karume ya Sayansi na Teknolojia
18	Ndg. Iddi Khamis HAJI	Mkurugenzi	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu

19	Ndg. Suleiman Yahya AME	Mkurugenzi	Taasisi ya Elimu Zanzibar
20	Dkt. Abdulla Ismail KANDURU	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Elimu Zanzibar
21	Ndg. Hassan Khairallah TAWAKAL	Mkurugenzi	Idara ya Michezo na Utamaduni
22	Ndg. Omar Ali OMAR	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
23	Ndg. Maimuna Fadhil ABASS	Mkurugenzi	Idara ya Mafunzo ya Ualimu
24	Ndg. Asya Iddi ISSA	Mkurugenzi	Idara ya Elimu Sekondari
25	Ndg. Suleiman Ali HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Mikopo
26	Ndg. Fatma Kingwaba HASSAN	Mwenyekiti	Shirika la Huduma za Maktaba
27	Dkt. Mohammed Hafidh KHALFAN	Mwenyekiti	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
28	Ndg. Maryam Abdalla YUSSUF	Mwenyekiti	Baraza la Mitihani Zanzibar
29	Ndg. Sultan Muhamed MUGHEIRY	Mwenyekiti	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
30	Ndg. Haidar Hashim MADOWEYA	Mjumbe	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
31	Ndg. Salum Kitwana SURURU	Afisa Mdamini	Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali Pemba
32	Ndg. Kassim Moh'd ABASS	Mjumbe	Baraza la Mitihani Zanzibar
33	Dkt. Maryam Jaffar ISMAIL	Mjumbe Mstaafu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
34	Dkt. Narriman Saleh JIDAWI	Mjumbe	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
35	Ndg. Ameir Mohammed MAKAME	Mjumbe	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
36	Ndg. Latifa Salmin UFUZO	Mjumbe	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
37	Ndg. Haji Amour HAJI	Mjumbe	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
38	Dkt. Rashid Abdulaziz MUKKI	Mkurugenzi	Ofisi ya Mkaguzi Mkuu
39	Ndg. Salma Haji SAADAT	Mjumbe	Baraza la Chuo Kikuu cha Zanzibar
40	Ndg. Salahi Salim SALAHI	Mjumbe	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
41	Ndg. Kombo Sheha HAJI	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
42	Dkt. Mwinyi Talib HAJI	Mjumbe wa Bodi	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
<b>Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Hamad Rashid MOHAMMED	Waziri	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
2	Mhe. Lulu Msham ABDALLA	Naibu Waziri	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
3	Ndg. Joseph Abdalla MEZA	Katibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
4	Dkt. Islam Seif SALUM	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi

5	Ndg. Maryam Juma ABDULLA	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi
6	Ndg. Noah Saleh SAID	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
7	Ndg. Mohamed Khamis RASHID	Mkurugenzi	Idara ya Kilimo
8	Dkt. Suleiman Shehe MOHAMMED	Mkurugenzi	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
9	Dkt. Yussuf Haji KHAMIS	Mkurugenzi	Idara ya Utabibu wa Mifugo
10	Ndg. Mussa Aboud JUMBE	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
11	Ndg. Soud Mohamed JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Misitu na Maliasili Zisizorejesheka
12	Dkt. Kassim Gharib JUMA	Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
13	Kanali Ali Hassan HAMAD	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
14	Prof. Saleh Idris MOHAMED	Mweyekiti	Bodi ya Ushauri ya Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
15	Dkt. Mwatima Abdulla JUMA	Mweyekiti	Baraza la Taasisi ya Utafiti wa Kilimo Zanzibar
16	Dkt. Bakari Saad ASSEID	Mkurugenzi	Chuo cha Kilimo Kizimbani
17	Ndg. Affan Othman MAALIM	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Serikali Huduma za Matrekta na Zana za Kilimo
18	Ndg. Haroub Suleiman NASSOR	Mweyekiti	Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Matrekta na Zana za Kilimo
19	Ndg. Sihaba Haji VUAI	Afisa Mdhamini	Ofisi Kuu Pemba
20	Ndg. Zahor Kassim MOHAMED	Mkurugenzi Mwendeshaji	Kampuni ya Uvuvi ya Zanzibar (ZAFICO)
21	Ndg. Sheha Idrissa HAMDAN	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
22	Ndg. Mansura Mosi KASSIM	Mkurugenzi	Idara ya Uhakika wa Chakula na Lishe
23	Ndg. Haji Hamid SALEH	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
<b>Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Salama Aboud TALIB	Waziri	Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
2	Mhe. Juma Makungu JUMA	Naibu Waziri	Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
3	Ndg. Ali Khalil MIRZA	Katibu Mkuu	Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
4	Ndg. Tahir Mohammed KHAMIS	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira
5	Ndg. Ahmed Abdulrahim RASHID	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Ardhi



6	Ndg. Asha Hamid RAJAB	Mthamini Mkuu wa Serikali	Ofisi ya Mthamini Mkuu wa Serikali
7	Ndg. Hassan Ali MBAROUK	Meneja Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
8	Ndg. Sheha Mjaja JUMA	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira
9	Ndg. Haji Kali HAJI	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
10	Ndg. Mustafa Ali GARU	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
11	Ndg. Farhat Ali MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Mazingira
12	Ndg. Salhina Mwita AMEIR	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13	Ndg. Said Salmin UFUZO	Mkurugenzi	Idara ya Usimamizi wa Ardhi
14	Ndg. Mohammed Ilyasa MOHAMMED	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
15	Ndg. Fatma Ali SULEIMAN	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Ndg. Mwalim Hamad MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Upimaji
17	Ndg. Mohammed Khamis HIJA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
18	Ndg. Mohamed Abdulla MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Nishati
19	Ndg. Maulid Hassan KHAMIS	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
20	Ndg. Omar Mshindo BAKARI	Mkurugenzi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA) - Pemba
21	Ndg. Juma Bakar ALAWI	Afisa Mthamini	Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira Pemba
22	Ndg. Hemed Salim HEMED	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
23	Ndg. Haji Juma AMRAN	Meneja Fedha	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
24	Ndg. Abdalla Haji STENI	Mkurugenzi	Mamlaka ya Uthibiti wa Huduma za Maji na Nishati (ZURA)
25	Ndg. Haji Silima HAJI	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
26	Ndg. Thabit Salum KHAMIS	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
27	Ndg. Mbarak Zahor KOMBO	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
28	Ndg. Mwajuma Haji USSI	Meneja Msaidizi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
29	Ndg. Mwanamkaa Abdulrahman MOHAMED	Mrajis	Afisi ya Msajili wa Ardhi
30	Ndg. Janet N. SEKIHOLA	Mwenyekiti	Bodi ya Uthibiti wa Kodi za Nyumba
31	Ndg. Shafi Mussa HAJI	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)

32	Ndg. Omar Zubeir ISMAIL	Mkurugenzi Mwendeshaji	Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
33	Ndg. Ali Said BAKAR	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Kudhibiti Utafutaji na Uchimbaji wa Mafuta na Gesi Asilia
34	Dkt. Muhammad Juma MUHAMMAD	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Miji na Vijiji
35	Ndg. Rajab Omar MOHAMMED	Katibu wa Bodi - Zabuni	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
36	Ndg. Hadia Abdulrahman OTHMAN	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
37	Ndg. Hamida Ahmed MOH'D	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
38	Ndg. Mohammed Bilal DENGÉ	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Mazingira
39	Ndg. Khadija Makame JUMA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
40	Ndg. Makame Bakili SILIMA	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
41	Ndg. Zuhura Salim OMAR	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
42	Ndg. Hamida Juma HAMAD	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Uhaulishaji - Pemba
43	Ndg. Kassim Haji MRISHO	Mkurugenzi Fedha	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
44	Ndg. Mussa Ramadhan HAJI	Mwenyekiti wa Bodi ya Ununuzi	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
45	Ndg. Rabia Abdalla HAMID	Mkurugenzi wa Udhhibiti wa Uchumi	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
46	Dkt. Abdulla Juma SAADALLA	Mjumbe wa Bodi	Kamisheni ya Ardhi
<b>Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Balozi Ali Abeid KARUME	Waziri	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafiri
2	Mhe. Mohamed Ahmada SALUM	Naibu Waziri	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafiri
3	Ndg. Mustafa Aboud JUMBE	Katibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafiri
4	Ndg. Shomari Omar SHOMARI	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafiri
5	Ndg. Zainab Ibrahim MWALUKUTWA	Mkurugenzi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
6	Ndg. Abdullah Hussein KOMBO	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini
7	Ndg. Said Iddi NDUMBOGANI	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
8	Ndg. Seif Abdalla JUMA	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
9	Ndg. Rajab Ali MUSSA	Meneja	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege

10	Ndg. Issa Sarboko MAKARANI	Mkurugenzi Mkuu	Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe
11	Ndg. Riziki Jecha SALIM	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Nyumba Zanzibar
12	Ndg. Abdulla Ali MWINYIGOGO	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Nyumba Zanzibar
13	Ndg. Ramadhan Mussa BAKARI	Mkurugenzi	Wakala wa Majengo ya Serikali
14	Ndg. Khatib Mohammed KHATIB	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
15	Ndg. Abdalla Juma ABDALLA	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Bandari
16	Kapteni Juma Haji JUMA	Naibu Mkurugenzi	Shirika la Bandari
17	Dkt. Mzee Suleiman MNDEWA	Mkurugenzi	Idara ya mawasiliano - ICT
18	Ndg. Salum Ahmada VUAI	Mkurugenzi	Shirika la Meli
19	Ndg. Talib Mohamed CHUM	Mkurugenzi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
20	Ndg. Ali Tahir FATAWI	Mkurugenzi	Idara ya Ujenzi na Matengenezo ya barabara
21	Ndg. Suleiman Kinoo KIROBO	Mkurugenzi	Idara ya Usafiri na Leseni
22	Ndg. Bimkubwa Abdi NASSIB	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
23	Ndg. Hawa Khamis MZEE	Mrajis	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
24	Ndg. Nawal Seif KASSIM	Mkurugenzi Fedha	Shirika la Meli Zanzibar
25	Ndg. Hamad Ahmed BAUCHA	Afisa Mdamini	Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafiri Pemba
26	Ndg. Ashrak Mahmoud HAMID	Mwenyekiti	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
27	Ndg. Ramadhan Simai MAKAME	Mjumbe	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
28	Ndg. Lourenco A. GONSALVES	Mjumbe	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
29	Ndg. Jaffar Shauri HAJI	Mjumbe	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
30	Ndg. Rama Keis MGENI	Mwenyekiti	Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
31.	Ndg. Raphael Norbetr MABAGALA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
32.	Ndg. Abdalla Salum MCHENGA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
33.	Ndg. Ali Bakari ALI	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo

34.	Ndg. Cosmas Masolwa MASOLWA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
35.	Ndg. Seif Abdalla SEIF	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
36	Ndg. Abdulghany Himid MSOMA	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
37	Ndg. Juma Yussuf ALI	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
38	Ndg. Awadh Ali SAID	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
39	Ndg. Slim Said ABDALLA	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
40	Ndg. Muhidin Talib ABDULLA	Mkurugenzi Fedha na Utawala	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
41	Ndg. Juma Saleh JUMA	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
42	Ndg. Mtoro Almas ALI	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
43	Ndg. Makame Khamis KOMBO	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
44	Ndg. Zaidu Juma USSI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
45	Ndg. Kassim Hamad OMAR	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
46	Ndg. Msanif Haji MUSSA	Mwenyekiti wa Bodi	Wakala wa Majengo ya Serikali
47	Ndg. Majda Makame OTHMAN	Katibu wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
48	Ndg. Abdi Omar MAALIM	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Meli
49	Ndg. Muadh Mzee RAJAB	Mjumbe wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Meli
50	Ndg. Mohamed Ali JUMA	Mhandisi Mkuu	Shirika la Meli
51	Ndg. Ali Rashid ALI	Katibu wa Bodi	Shirika la Meli
52	Ndg. Mohamed Simba HASSAN	Katibu wa Bodi	Bodi ya Usafiri wa Barabarani
53	Ndg. Hannat Bakari HAMADI	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe
54	Ndg. Fatma Issa KARA	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe
55	Ndg. Suleiman Masoud MAKAME	Katibu Msaidizi	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini
56	Ndg. Peter Jumanne MAGESE	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
57	Ndg. Alhaj Masoud SURURU	Mkurugenzi	Mamlaka ya Bandari (ZMA)
58	Ndg. Mwanamtiti Hassan RAMADHAN	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usafiri wa Barabarani
59	Ndg. Mwanaidi Saleh ABDALLA	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe
60	Ndg. Said Mzee BAKARI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la Nyumba Zanzibar
61	Ndg. Juma Fadhil ALI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la nyumba Zanzibar
62	Ndg. Said Shabaan OMAR	Mwenyekiti	Bodi ya wakurugenzi ZMA
63	Ndg. Khamis Hamza KHAMIS	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Usalama wa Barabara - Pemba

64	Ndg. Omar Makame KALI	Mjumbe wa bodi	Mfuko wa Matengenezo ya Barabara
65	Ndg. Maulid Ame MOHAMMED	Katibu wa Bodi	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
66	Ndg. Nunuu Ali ABDALLAH	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Kudhibiti Kodi za Nyumba Zanzibar
67	Ndg. Mohammed Suleiman NASSOR	Mjumbe	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
68	Ndg. Boniface Joseph MWALE	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya wakurugenzi ZMA
69	Ndg. Mwalim Mwinchum MWALIM	Katibu	Bodi ya kudhibiti kodi za nyumba Zanzibar
70	Ndg. Talha Masoud ALI	Mrajis	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
<b>Wizara ya Fedha na Mipango</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Dkt. Khalid Salum MOHAMMED	Waziri	Wizara ya Fedha na Mipango
2	Ndg. Khamis Mussa OMAR	Katibu Mkuu	Wizara ya Fedha na Mipango
3	Ndg. Iddi Haji MAKAME	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Fedha na Mipango
4	Ndg. Juma Hassan JUMA	Katibu Mtendaji	Tume ya Mipango
5	Ndg. Mayasa Mahfoudh MWINYI	Mtakwimu Mkuu wa Serikali.	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
6	Ndg. Mwanahija Almasi ALI	Mhasibu Mkuu wa Serikali	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
7	Ndg. Faki Mwadini FAKI	Naibu Mhasibu Mkuu wa Serikali.	Idara ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
8	Ndg. Mwita Mgeni MWITA	Kamishna	Idara ya Bajeti
9	Ndg. Ahmed Makame HAJI	Kamishna	Idara ya Mipango ya Kimataifa, Maendeleo ya Kisekta na Kupunguza Umasikini
10	Ndg. Mashavu Khamis OMAR	Kamishna	Tume ya Mipango
11	Ndg. Amour Khamil BAKARI	Kamishna	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
12	Ndg. Seif Shaaban SEIF	Kamishna	Idara ya Mitaji ya Umma
13	Dkt. Rahma Salim MAHFOUDH	Kamishna	Idara ya Ukuzaji Uchumi
14	Ndg. Bihindi Nassor KHATIB	Kamishna	Idara ya Fedha za Nje na Ushirikiano wa Kimataifa
15	Ndg. Salama Ramadhan MAKAME	Kamishna	Idara ya Watendakazi
16	Ndg. Khadija Shante MZEE	Naibu Kamishna	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
17	Ndg. Rashid Mohamed KASSIM	Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali	Ofisi ya Mkaguzi wa Ndani Mkuu wa Hesabu za Serikali
18	Ndg. Mussa Ali JUMA	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
19	Ndg. Sabra Issa MACHANO	Mkurugenzi Muendeshaji	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
20	Ndg. Abdulwakil Haji HAFIDH	Mkurugenzi Muendeshaji - Mstaafu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)

21	Ndg. Abdulnasir Ahmed ABDULRAHMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Shirika la BIMA la Zanzibar
22	Ndg. Mwalim Ali MWALIM	Mkurugenzi Mtendaji	Mfuko wa Barabara
23	Ndg. Juma Ameir HAFIDH	Mkurugenzi Mtendaji	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
24	Ndg. Othman Juma OTHMAN	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Ununuzi na Uondoshaji wa Mali za Serikali
25	Ndg. Khamis Shibu MWALIM	Mkurugenzi	Idara ya Sera za Kodi na Fedha
26	Ndg. Said Abdalla BASLEYM	Mkurugenzi	Shirika la BIMA la Zanzibar
27	Ndg. Khadija Issa SAID	Mkurugenzi	Shirika la BIMA la Zanzibar
28	Ndg. Khamis Suleiman MWALIM	Mkurugenzi	Wizara Fedha Zanzibar
29	Ndg. Said Mohamed SAID	Mkurugenzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
30	Ndg. Ali Bakari IS-HAKA	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
31	Ndg. Adam Asso ALLI	Meneja	Shirika la BIMA la Zanzibar
32	Ndg. Saumu Khatib HAJI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
33	Ndg. Muhammad Said MATUMULA	Meneja	Shirika la BIMA
34	Ndg. Khatib Pandu BUYU	Meneja	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
35	Ndg. Khamis Filfil THANI	Meneja	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
36	Ndg. Mohammed Khalfan ZAHOR	Meneja	Benki ya Kiislam (PBZ)
37	Ndg. Mwanaidi Ramadhan JUMA	Meneja Manunuzi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
38	Ndg. Rajab Omar RAJAB	Meneja wa Fedha na Utawala	Mfuko wa Barabara
39	Ndg. Abdul-Rahman Hassan NDOTA	Meneja Msaidizi	Shirika la BIMA la Zanzibar
40	Ndg. Haji Ali AMEIR	Meneja Msaidizi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
41	Ndg. Jaha Haji KHAMIS	Meneja wa Fedha	Benki ya Watu wa Zanzibar
42	Ndg. Said Ali MWINYIGOGO	Meneja Masoko na Uendelezaji wa Biashara	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
43	Ndg. Amina Mzee IBRAHIM	Meneja wa Kanda	Shirika la BIMA la (Mwanza)
44	Ndg. Mohammed Bakari CHWAYA	Mkurugenzi Huduma za Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
45	Ndg. Fatma Adnan HAMAD	Mkurugenzi Zoni ya Dar es Salaam	Benki ya Watu wa Zanzibar
46	Ndg. Hadia Salim KOMBO	Meneja Ukaguzi wa Ndani	Mfuko wa Barabara
47	Ndg. Ibrahim Saleh JUMA	Afisa Mdhamin	Wizara ya Fedha na Mipango Pemba
48	Ndg. Dadi Faki DADI	Afisa Mdhamin	Tume ya Mipango Pemba
49	Ndg. Bahatisha Seleman MKALA	Afisa Dhamana	Shirika la BIMA
50	Dkt. Suleiman Rashid MOHAMMED	Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
51	Ndg. Jumbe Said IBRAHIM	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar

52	Ndg. Saleh Sadiq OSMAN	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
53	Ndg. Mwalim Haji AMEIR	Mwenyekiti wa Bodi	Bodi ya Wakurugenzi wa Mfuko wa Barabara
54	Ndg. Amini Othman SHARIF	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Barabara
55	Ndg. Waride Bakari JABU	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
56	Ndg. Omar Sheha MUSSA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
57	Ndg. Mcha Hassan MCHA	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
58	Ndg. Saleh Said MUBARAK	Mjumbe wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
59	Ndg. Mmanga Khamis MACHANO	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
60	Ndg. Ahmed Haji SAADAT	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
61	Ndg. Hasanat Jabir UKI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
62	Ndg. Mohammed Amour MOHAMMED	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
63	Ndg. Salama Kombo AHMED	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
64	Ndg. Salma Yussuf MWINYI	Mkurugenzi	Shirika la BIMA la Zanzibar
65	Ndg. Fatma Mbarouk SAID	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
66	Ndg. Amour Khamis KHATIB	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
67	Ndg. Hussein Migoda MATAKA	Mjumbe wa Bodi	Wizara ya Fedha na Mipango
68	Ndg. Imam Ali MAKAME	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
69	Ndg. Safia Hija ABRASS	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
70	Ndg. Khamis Salim ALI	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
71	Ndg. Ame Pandu KHAMIS	Katibu wa Bodi	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
72	Ndg. Khalifa Muumin HILAL	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)

73	Ndg. Khamis Mwinyi MOHAMED	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
74	Ndg. Makame Mwadini SILIMA	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
75	Ndg. Fatma Elia MASIMBA	Mjumbe wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
76	Ndg. Nassor Ameir HASSAN	Katibu wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
77	Ndg. Mohamed Fakh MZEE	Katibu wa Bodi	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
78	Ndg. Abdulrahman M. SALEH	Katibu wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
79	Ndg. Abdu Khamis ABDULLA	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
80	Ndg. Fatma Mbarouk SAID	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
81	Ndg. Saadiye Hamid SULEIMAN	Katibu wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
82	Ndg. Mohammed Mwinyi MZALE	Mwenyekiti wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
83	Ndg. Salum Khamis NASSOR	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
84	Ndg. Simai Aboud SIMAI	Mjumbe wa Bodi	Shirika la BIMA la Zanzibar
85	Ndg. Salum Khamis NASSOR	Mkurugenzi Mtendaji	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
86	Ndg. Juma Khamis HIJA	Meneja wa Utawala	Shirika la BIMA la Zanzibar
87	Ndg. Hamad S. HAMAD	Meneja wa Fedha na Uhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
88	Ndg. Mohamed Omar MOHAMED	Mwenyekiti wa Bodi	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
89	Ndg. Mohammed Rajab SOUD	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
90	Ndg. Issa Salum MACHANO	Mjumbe wa Bodi	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
91	Ndg. Mohammed Shehe OTHMAN	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
92	Ndg. Ahmed A. SAID	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar



93	Ndg. Fadhil Rajab MRISHO	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
94	Ndg. Yussuf Ramadhan MWADINI	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
95	Ndg. Tahir Juma ISSA	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
96	Ndg. Anwar Abdalla SALEH	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
97	Ndg. Ali Thani AWESU	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
98	Ndg. Makame Burhan SHADHIL	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
99	Ndg. Safiya Abdulrahman RASHID	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
100	Ndg. Safia Abdulwahab ALAWI	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
101	Ndg. Salha Soud SALMIN	Afisa wa Benki	Benki ya Watu wa Zanzibar
<b>Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Maudline Cyrus CASTICO	Waziri	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
2	Mhe. Shadya Mohamed SULEIMAN	Naibu Waziri	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
3	Ndg. Fatma Gharib BILAL	Katibu Mkuu	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
4	Ndg. Maua Makame RAJAB	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
5	Ndg. Mwanajuma Majid ABDULLA	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee , Vijana, Wanawake na Watoto
6	Ndg. Khamis Faraji ABDALLAH	Katibu Mtendaji	Baraza la Vijana
7	Ndg. Khamis Daud SIMBA	Mkurugenzi	Idara ya Ushirika
8	Ndg. Suleiman Khamis ALI	Mkurugenzi	Idara ya Usalama Kazini
9	Ndg. January Honoratus FUSI	Mkurugenzi	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
10	Ndg. Wahida Maabad MOHAMED	Mkurugenzi	Idara ya Ustawi wa Jamii
11	Ndg. Ali Suleiman AMEIR	Mkurugenzi	Idara ya Ajira
12	Ndg. Mwanaidi Mohamed ALI	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Vijana
13	Ndg. Mhaza Gharib JUMA	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
14	Ndg. Nasima Haji CHUM	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Wanawake na Watoto
15	Ndg. Ameir Haji SHEHA	Mkurugenzi	Idara ya Uwezeshaji
16	Ndg. Fatma Iddi ALLY	Kamishna	Kamisheni ya Kazi
17	Ndg. Khadija Khamis RAJAB	Afisa Mdamini	Ofisi Kuu Pemba
18	Ndg. Ali Mussa ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Idara ya Uendeshaji na Utumishi

<b>Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Wizara/Idara/Taasisi</b>
1	Mhe. Rashid Ali JUMA	Waziri	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
2	Mhe. Chumu Kombo KHAMIS	Naibu Waziri	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
3	Ndg. Omar Hassan OMAR	Katibu Mkuu	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
4	Ndg. Rafii Haji MAKAME	Katibu Mtendaji	Tume ya Utangazaji
5	Ndg. Khamis Ali MZEE	Katibu Mtendaji	Baraza la Michezo
6	Dkt. Omar Abdalla ADAM	Katibu Mtendaji	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
7	Ndg. Imane Duwe OSMOND	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
8	Ndg. Vuai Iddi LILA	Katibu Mtendaji	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
9	Ndg. Ashura Mrisho HAJI	Mkurugenzi	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
10	Ndg. Hassan Vuai MBAROUK	Mkurugenzi	Idara ya Habari Maelezo
11	Dkt. Juma Mohamed SALUM	Naibu Mkurugenzi	Idara ya Habari Maelezo
12	Ndg. Mahmoud Omar HAMAD	Mkurugenzi	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti
13	Ndg. Nasra Mohammed JUMA	Naibu Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
14	Ndg. Chande Omar OMAR	Mkuu wa Chuo	Chuo cha Uandishi wa Habari
15	Ndg. Hassan Mohamed SULEIMAN	Mrajis	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
16	Ndg. Mustafa Omar ABDALLAH	Mrajis	Tume ya Utangazaji
17	Ndg. Suleiman Pandu KWELEZA	Mrajis	Baraza la Taifa la Michezo Zanzibar
18	Dkt. Miraji Ukuti USSI	Mkurugenzi Masoko	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
19	Ndg. Sabah Saleh ALI	Mwenyekiti	Kamisheni ya Utalii Zanzibar
20	Ndg. Khamis Mbeto KHAMIS	Kamishna	Kamisheni ya Utalii
21	Ndg. Yussuf Khamis YUSSUF	Mhariri Mtendaji	Shirika la Magazeti ya Serikali
22	Ndg. Yussuf Omar CHUNDA	Mwenyekiti	Bodi ya Ushauri ya Usajili ya Magazeti na Vjarida
23	Ndg. Khatibu Juma MJAJA	Afisa Mdhamini	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo Pemba
24	Ndg. Ali Saleh MWINYIKAI	Mwenyekiti	Tume ya Utangazaji
25	Ndg. Gulam Abdulla RASHID	Mwenyekiti	Baraza la Michezo
26	Ndg. Hamad Bakar MSHINDO	Mwenyekiti	Chuo cha Uandishi wa Habari
27	Ndg. Abdullah Mwinyi KHAMIS	Mshauri wa Waziri	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
28	Ndg. Joseph John KILANGI	Mkurugenzi Uendeshaji	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
29	Ndg. Mwanahija Ali JUMA	Katibu Mtendaji	Baraza la Kiswahili
30	Ndg. Mbweni Ame MUSSA	Mjumbe	Baraza la Kiswahili
31	Ndg. Ameir Kitwana KARIBU	Mjumbe	Baraza Kiswahili
32	Ndg. Amina Ali KHAMIS	Mjumbe	Baraza Kiswahili
33	Ndg. Sharfani Twaha MUSTAFA	Mjumbe	Baraza Kiswahili

34	Ndg. Mwanakheri Mohammed HAJI	Mjumbe	Baraza la Kiswahili
35	Ndg. Abubakar Hussein FADHIL	Mjumbe	Baraza la Kiswahili
36	Ndg. Mahfoudha Alley HAMID	Mwenyekiti	Bodi ya Magazeti ya Serikali
37	Ndg. Ameir Abdalla AMEIR	Katibu wa Waziri	Wizara ya Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo
38	Ndg. Mariam Mohamed HAMDAN	Mwenyekiti	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
39	Ndg. Mtumwa Said SANDAL	Mjumbe Mstaafu	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
40	Ndg. Daniel Kwilemba KWIYEYA	Mjumbe	Baraza la Sanaa na Sensa ya Filamu na Utamaduni
41	Ndg. Idrisa Haji JECHA	Mjumbe	Chuo cha Uandishi wa Habari
<b>Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Wizara/Idara/Taasisi
1	Mhe. Balazi Amina Salum ALI	Waziri	Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
2	Ndg. Juma Ali JUMA	Katibu Mkuu	Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
3	Ndg. Ali Khamis JUMA	Naibu Katibu Mkuu	Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
4	Ndg. Khamis Ahmada SHAURI	Mkurugenzi	Idara ya Biashara na Masoko
5	Ndg. Ali Hilal VUAI	Katibu wa Bodi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
6	Ndg. Khatib Mwadini KHATIB	Mkurugenzi Mkuu	Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS)
7	Dkt. Said Seif MZEE	Mkurugenzi Muendeshaji	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
8	Ndg. Mohammed Jaffar JUMANNE	Mkurugenzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Ndg. Nana Rowland MWANJISI	Mkurugenzi	Idara ya Mipango Sera na Utafiti
10	Ndg. Rashid Ali SALIM	Katibu Mtendaji	Baraza la Usimamizi wa Leseni
11	Ndg. Bakar Haji BAKAR	Katibu Mtendaji	Baraza la Biashara la Zanzibar
12	Ndg. Saleh Suleiman HAMAD	Mkurugenzi	Idara ya Maendeleo ya Viwanda
13	Ndg. Abdulla Wazir RAMADHAN	Mkurugenzi Mtendaji	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
14	Ndg. Abdulbaq Habib ALI	Mhajiri wa Kampuni	Wakala wa Usajili wa Biashara na Mali
15	Prof. Ali Seif MSHIMBA	Mwenyekiti	Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS)
16	Ndg. Ali Juma SIMAI	Naibu Mkurugenzi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
17	Ndg. Abdalla Juma KHAMIS	Afisa Mdamini	Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko - Pemba
18	Ndg. Abdulla Ali USSI	Afisa Dhamana	Shirika la Biashara la Taifa (ZSTC)
19	Ndg. Hamisa Mmanga MAKAME	Mjumbe	Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS)
20	Ndg. Mohamed Nahoda MOHAMED	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)

21	Ndg. Vuai Mussa VUAI	Mwenyekiti	Baraza la Usimamizi wa Leseni
22	Ndg. Ismail Omar BHAI	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
23	Ndg. Ussi Mohamed JUMA	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
24	Ndg. Salmin Sharif KHATIB	Mjumbe	Baraza la Usimamizi wa Leseni
25	Ndg. Tahir Mussa AHMED	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
26	Ndg. Pili Haji ALI	Katibu wa Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
27	Ndg. Kassim Maalim SULEIMAN	Mwenyekiti wa Bodi	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
28	Ndg. Mohammed Anad MOHAMMED	Mjumbe	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
29	Ndg. Taifa Masheko ALI	Mjumbe	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
30	Ndg. Maimuna Omar ALI	Mjumbe	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
31	Ndg. Makame Mbarak ABDULRAHMAN	Mjumbe	Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS)
32	Ndg. Habibu Ali MOH'D	Mjumbe Bodi ya Zabuni	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)

**MASHEHA****WILAYA YA MJINI-UNGUJA**

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Rehani Uledi KHAMIS	Sheha	Amani
2	Ndg. Khalfan Salum SHOMARI	Sheha	Kwa Wazee
3	Ndg. Daudi Omar ABDUL	Sheha	Kilimahewejuu
4	Ndg. Mlekwa Ali MKANGA	Sheha	Kilimahewa bondeni
5	Ndg. Hassan Juma JUMA	Sheha	Chumbuni
6	Ndg. Bakari Makame OMARI	Sheha	Karakana
7	Ndg. Juma Makame KOMBO	Sheha	Banko
8	Ndg. Mwadini Mussa MWADINI	Sheha	Masumbani
9	Ndg. Saleh Moh'd JUMA	Sheha	Mwembemakumbi
10	Ndg. Abdulrazak Mngwali USSI	Sheha	Maruhubi
11	Ndg. Khamis Ahmada SALUM	Sheha	Jang'ombe
12	Ndg. Salum Shaaban MZEE	Sheha	Kwaalinatu
13	Ndg. Salum Othman SHAMTE	Sheha	Kidongochekundu
14	Ndg. Haji Shomar HAJI	Sheha	Miembeni
15	Ndg. Mwanakheri Sultani MAHMOUD	Sheha	Rahaleo
16	Ndg. Abdullah Ali ABDULLAH	Sheha	Muembeshauri
17	Ndg. Juma Saadat HAJI	Sheha	Kikwajuni Juu
18	Ndg. Suleiman Ali MAKUU	Sheha	Kisima majongoo
19	Ndg. Ruzuna Ali DAUDI	Sheha	Kikwajuni bondeni
20	Ndg. Mohd Juma MUGHEIRY	Sheha	Mnazi mmoja
21	Ndg. Abass Rajab KIMOTO	Sheha	Kisiwandui
22	Ndg. Shaffi Mohammed ABDALLA	Sheha	Kwaalimsha
23	Ndg. Machano Mwadini OMAR	Sheha	Kwahani
24	Ndg. Makame Khatibu HASSAN	Sheha	Mikunguni
25	Ndg. Kitwana Mustafa MAKAME	Sheha	Muungano
26	Ndg. Ameir Suleiman KHAMIS	Sheha	Kwamtipura
27	Ndg. Mzee Haji MUSSA	Sheha	Mboriborini

28	Ndg. Ali Silima SHAURI	Sheha	Mkele
29	Ndg. Sharifa Abeid KHAMIS	Sheha	Mapinduzi
30	Ndg. Kombo Denge KITIBA	Sheha	Shaurimoyo
31	Ndg. Hussein Hamza NYANGE	Sheha	Saateni
32	Ndg. Hassan Ali HASSAN	Sheha	Magomeni
33	Ndg. Mossi Khamis YUSSUF	Sheha	Meya
34	Ndg. Makame Mohamed HALFAN	Sheha	Beit--El-Ras
35	Ndg. Hamdu Shaka HAMDU	Sheha	Nyerere
36	Ndg. Rajab Ali NGAUCHWA	Sheha	Kwamtumweni
37	Ndg. Hamim Issa MAKAME	Sheha	Gulioni
38	Ndg. Duchi Fom HASSAN	Sheha	Makadara
39	Ndg. Juma Moh'd JUMA	Sheha	Mitiulaya
40	Ndg. Ali Khamis ALI	Sheha	Vikokotoni
41	Ndg. Nassor M. JUMA	Sheha	Mlandege
42	Ndg. Ramadhan Omar IBRAHIM	Sheha	Muembetanga
43	Ndg. Himid Omar KHAMIS	Sheha	Malindi
44	Ndg. Nassir Mohammed ALI	Sheha	Mchangani Mjini
45	Ndg. Fuad Mohammed HUSSEIN	Sheha	Mkunazini
46	Ndg. Hamza Mohammed KHAMIS	Sheha	Kiponda
47	Ndg. Khatibu Mwinyi SIMAI	Sheha	Shangani
48	Ndg. Khalid Ali KOMBO	Sheha	Kilimani
49	Ndg. Simba Ali MAKAME	Sheha	Kijichi
50	Ndg. Kama Omar MAHANGO	Sheha	Migombani
51	Ndg. Ismail Juma HASSAN	Sheha	Uholanzi
52	Ndg. Elvis Victoria LAUNDA	Sheha	Kwabitiamrani

**WILAYA YA MAGHARIBI 'A' - UNGUJA**

S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Subira Haji YAHYA	Sheha	Kibweni
2	Ndg. Ali Haji ALI	Sheha	Kwagoa
3	Ndg. Hassan Rajab BAKARI	Sheha	Mwanyanya
4	Ndg. Ame Haji AME	Sheha	Mtoni
5	Ndg. Makame Moh'd KHALFAN	Sheha	Sharifu Msa
6	Ndg. Ndagala Hassan JUMA	Sheha	Mbuzini
7	Ndg. Suwllum Ali JUMA	Sheha	Bububu
8	Ndg. Hassan Khamis MACHANO	Sheha	Chemchem
9	Ndg. Salama Omar IBRAHIM	Sheha	Mtofaani
10	Ndg. Hamdu Juma MAJENGO	Sheha	Dole
11	Ndg. Maryam Said SULEIMAN	Sheha	Kizimbani
12	Ndg. Juma Mohammed KHATIB	Sheha	Chuini
13	Ndg. Rajab Dadi RAJAB	Sheha	Kihinani
14	Ndg. Omar Juma HAJI	Sheha	Kikaangoni
15	Kisa Farahani SALIMIN	Sheha	Kama
16	Ndg. Shabaan Abdalla SULEIMAN	Sheha	Mfenesini
17	Ndg. Asha Ali MOHAMMED	Sheha	Mwakaje
18	Ndg. Robert Machibiya NGEDERI	Sheha	Bubwisudi
19	Ndg. Issa Ahmada HIJA	Sheha	Mto Pepo
20	Ndg. Hassan Masoud HASSAN	Sheha	Munduli
21	Ndg. Muki Makame USSI	Sheha	Mtoni Kidatu
22	Ndg. Rashid Jadi RASHID	Sheha	Mtoni Chemchem
23	Ndg. Juma Issa JUMA	Sheha	Kianga
24	Ndg. Takdin Abdalla HAMAD	Sheha	Masingini
25	Ndg. Tatu Juma RUBISHA	Sheha	Mwera
26	Ndg. Ali Haji NEMSHI	Sheha	Muwembemchomeke

27	Ndg. Mwadini Haji JONGO	Sheha	Hawaii
28	Ndg. Moh'd Amour KHAMIS	Sheha	Welezo
<b>WILAYA YA MAGHARIBI 'B' - UNGUJA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Moh'd Suleiman MOH'D	Sheha	Fumba
2	Ndg. Mataka Makame MATAKA	Sheha	Bweleo
3	Ndg. Khatibu Ame BARAKA	Sheha	Dimani
4	Ndg. Issa Abdalla ALI	Sheha	Nyamanzi
5	Ndg. Uledi Khamis KHAMIS	Sheha	Kombeni
6	Ndg. Khamis Mzee MWINSHEHE	Sheha	Maungani
7	Ndg. Juma Mussa JUMA	Sheha	Uwandani
8	Ndg. Iddi Abdalla HAJI	Sheha	Kibonden
9	Ndg. Martina Raphael DANIEL	Sheha	Fuoni Kipungani
10	Ndg. Ramadhani Mwadini KHATIB	Sheha	Fuoni Migombani
11	Ndg. Asia Omar MOH'D	Sheha	Mambosasa
12	Ndg. Karume Ally MOH'D	Sheha	Chunga
13	Ndg. Maulid Ali MAULID	Sheha	Kiembesamaki
14	Ndg. Hassan Moh'd MATAKA	Sheha	Mbweni
15	Ndg. Hussein Abdulrahmani YUSSUF	Sheha	Mombasa
16	Ndg. Fauzia Omar MAHAWI	Sheha	Michungwani
17	Ndg. Zamzam Ali RIJALI	Sheha	Kwamchina
18	Ndg. Suleiman Moh'd MWINYI	Sheha	Chukwani
19	Ndg. Mwanaisha Khamis RASHID	Sheha	Shakani
20	Ndg. Hija Suleiman OTHMAN	Sheha	Kisauni
21	Ndg. Moh'd Omar SAID	Sheha	Tomondo
22	Ndg. Abdulwahab Mohammed AHMADA	Sheha	Magogoni
23	Ndg. Rashid Mwadin OMAR	Sheha	Jitimai
24	Ndg. Kombo Ali AMEIR	Sheha	Sokoni
25	Ndg. Haji Uzia VUAI	Sheha	Mikarafuuni
26	Ndg. Amani Ayoub MAKAME	Sheha	Mwanakwerekwe
27	Ndg. Mwanahawa Haji JUMA	Sheha	Muembe Majogoo
28	Ndg. Ramadhani Abdalla RAJAB	Sheha	Mnarani
29	Ndg. Ramadhani Khamis MAHONGE	Sheha	Kinuni
30	Ndg. Abdalla Juma MTUMWENI	Sheha	Pangawe
31	Ndg. Noman Maulid SALUM	Sheha	Melinne
32	Ndg. Yussuf Makame MUHAMED	Sheha	Taveta
33	Ndg. Yussuf Moh'd MRISHO	Sheha	Uzi
34	Ndg. Juma Kassim CHANDE	Sheha	Kijitoupele
<b>WILAYA YA KASKAZINI 'A' - UNGUJA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Moh'd Ussi KHEIR	Sheha	Kinyasini
2	Ndg. Simai Makame SIMAI	Sheha	Kikobweni
3	Ndg. Khamis Haji KHAMIS	Sheha	Kandwi
4	Ndg. Sauti Haji KHAMIS	Sheha	Pwani Mchangani
5	Ndg. Bakari Faki MCHA	Sheha	Mcheza Shauri
6	Ndg. Abdulghafour Ibrahim USSI	Sheha	Chaani Kubwa
7	Ndg. Bakari Shauri AYOUB	Sheha	Chaani Masingini
8	Ndg. Mussa Haji KHAMIS	Sheha	Bandamaji
9	Ndg. Hamad Faki HAMAD	Sheha	Kigongoni
10	Ndg. Ali Abas HAMAD	Sheha	Potoa

11	Ndg. Haji Makame KHAMIS	Sheha	Kijini Matemwe
12	Ndg. Hassan Mcha ALI	Sheha	Mbuyu tende
13	Ndg. Hobe Juma AME	Sheha	Kigomani
14	Ndg. Wadi Hamad WADI	Sheha	Juga kuu
15	Ndg. Sharif Mgana SHARIF	Sheha	Kivunge
16	Ndg. Acheni Machano JUMA	Sheha	Pitanazako
17	Ndg. Makame Khamis ALI	Sheha	Muwange
18	Ndg. Denge Khamis SILIMA	Sheha	Matemwe Kaskazini
19	Ndg. Vuai Farhan MCHA	Sheha	Matemwe Kusini
20	Ndg. Mussa Makame MUSSA	Sheha	Kibeni
21	Ndg. Hussein Keis HAJI	Sheha	Kidombo
22	Ndg. Iddi Ali FOUM	Sheha	Chutama
23	Ndg. Haji Faki HAJI	Sheha	Gamba
24	Ndg. Juma Kombo JUMA	Sheha	Moga
25	Ndg. Ayoub Haji KHAMIS	Sheha	Mkwajuni
26	Ndg. Moh'd Khamis HAJI	Sheha	Nungwi Bandakuu
27	Ndg. Mdungi Sharifu MAKAME	Sheha	Nungwi Kiungani
28	Ndg. Ali Omar MUSSA	Sheha	Kilindi
29	Ndg. Juma Nyange OMAR	Sheha	Bwereu
30	Ndg. Makame Suwedi HAJI	Sheha	Kidoti
31	Ndg. Ussi Haji BARO	Sheha	Kilimani Tazari
32	Ndg. Ali Foum NYANGE	Sheha	Tazari
33	Ndg. Haji Moh'd JUMA	Sheha	Fukuchani
34	Ndg. Sheha Makame MADINA	Sheha	Kigunda
35	Ndg. Moh'd Burhan MAKAME	Sheha	Kipange
36	Ndg. Khamis Silima KHAMIS	Sheha	Donge Mchangani
37	Ndg. Suleiman Mbaraka SULEIMAN	Sheha	Muwanda
38	Ndg. Ame Haji AME	Sheha	Mkokotoni
39	Ndg. Omar Ali OMAR	Sheha	Mto Wapwani
40	Ndg. Makame Mosi MAKAME	Sheha	Pale
41	Ndg. Machano Haji MACHANO	Sheha	Mtakuja
42	Ndg. Ussi Khamis NYANGE	Sheha	Gomani
43	Ndg. Hassan Mwadini HAJI	Sheha	Uvivini
44	Ndg. Miza Ali SHARIF	Sheha	Jongowe
<b>WILAYA YA KASKAZINI 'B' - UNGUJA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Khamis Ussi MLINDE	Sheha	Misufini
2	Ndg. Mussa Ali KHAMIS	Sheha	Kidazini
3	Ndg. Juma Zahoro JUMA	Sheha	Makoba
4	Ndg. Ibrahim Makame PANDU	Sheha	Mafufuni
5	Ndg. Amour Mbarouk JUMA	Sheha	Kiongwe Kidogo
6	Ndg. Abdallah Abrahman MACHANO	Sheha	Donge Majenzi
7	Ndg. Kombo Hussein KOMBO	Sheha	Donge Mtambile
8	Ndg. Vuai Saleh MASHAURI	Sheha	Njia ya Mtoni
9	Ndg. Asha Haji KHAMIS	Sheha	Donge Vijibweni
10	Ndg. Saleh Khamis IBRAHIM	Sheha	Donge Karange
11	Ndg. Juma Rajab AME	Sheha	Donge Pwani
12	Ndg. Abdalla Machano HAJI	Sheha	Donge Mbiji
13	Ndg. Sharif Ali MAKAME	Sheha	Mkataleni
14	Ndg. Maulid Masoud AME	Sheha	Kiwengwa
15	Ndg. Juma Abdalla ALI	Sheha	Upenja
16	Ndg. Juma Faizi FATAKI	Sheha	Pangeni

17	Ndg. Khamis Juma KHAMIS	Sheha	Mgambo
18	Ndg. Khamis Makame ALI	Sheha	Kwagube
19	Ndg. Khamis Ndende JUMA	Sheha	Kitope
20	Ndg. Haji Shaali MAKAME	Sheha	Mbaleni
21	Ndg. Mohamed Haji FAKI	Sheha	Kilombero
22	Ndg. Folobas Mardadi FOLOBAS	Sheha	Mangapwani
23	Ndg. Suleiman Mwindadi HAJI	Sheha	Fujoni
24	Ndg. Mohamed Ali AME	Sheha	Kiombamvua
25	Ndg. Matinde Yatabu MIRANGA	Sheha	Mkadini
26	Ndg. Moh'd Khamis JUMA	Sheha	Zingwezingwe
27	Ndg. Ali Ameir KHAMIS	Sheha	Kinduni
28	Ndg. Alhaji Bakari JUMA	Sheha	Mahonda
29	Ndg. Moh'd Bakari MOHAMED	Sheha	Matetema
<b>WILAYA YA KATI - UNGUJA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Haji Vuua KHAMIS	Sheha	Ukongoroni
2	Ndg. Mkanga Miraji HAJI	Sheha	Charawe
3	Ndg. Zakia Mbaraka HAJI	Sheha	Pete
4	Ndg. Tatu Sheria SHAABAN	Sheha	Cheju Zawiani
5	Ndg. Hamida Mzee MAHMOUD	Sheha	Cheju Hanyegwa Mchana
6	Ndg. Fadhili Yakoub FADHILI	Sheha	Ndijani Mseweni
7	Ndg. Ramadhani Haji MLENGE	Sheha	Ndijan Mwembepunda
8	Ndg. Wajih Kitwana KONDO	Sheha	Jendele
9	Ndg. Simai Msaraka PINJA	Sheha	Chwaka
10	Ndg. Fom Ali FOUM	Sheha	Marumbi
11	Ndg. Ali Hassan MAMBO	Sheha	Uroa
12	Ndg. Silima Ame JUMA	Sheha	Pongwe
13	Ndg. Mbaraka Fadhil HAJI	Sheha	Dunga Bweni
14	Ndg. Abeid Hassan ABDALLA	Sheha	Dunga Kiembeni
15	Ndg. Silima Hassan OMAR	Sheha	Ubago
16	Ndg. Muhidin Haji MACHANO	Sheha	Jumbi
17	Ndg. Ali Yussuf MUSSA	Sheha	Binguni
18	Ndg. Faki Bakari FAKI	Sheha	Tunguu
19	Ndg. Vuai Ramadhan VUAI	Sheha	Bungi
20	Ndg. Mohamed Haji USHAHIDI	Sheha	Kikungwi
21	Ndg. Amour Ali MUSSA	Sheha	Ng'ambwa
22	Ndg. Jecha Ali MUSSA	Sheha	Tindini
23	Ndg. Rashid Harun RASHID	Sheha	Unguja Ukuu Kaebona
24	Ndg. Khamis Ibrahim SHOMAR	Sheha	Unguja Ukuu Kaepwani
25	Ndg. Hamad Ramadhan HAMAD	Sheha	Uzi
26	Ndg. Omari Moh'd ABDALLA	Sheha	Ghana
27	Ndg. Mabrouk Juma KHAMIS	Sheha	Kiboje Mkwajuni
28	Ndg. Khatibu Abdalla MATANDALA	Sheha	Kiboje Mwembeshauri
29	Ndg. Ali Rihani ALI	Sheha	Tunduni
30	Ndg. Haji Mkombe AME	Sheha	Mitakawani
31	Ndg. Vuai Mgeni VUAI	Sheha	Uzini
32	Ndg. Hassan Hamad HASSAN	Sheha	Mgeni Haji
33	Ndg. Tunza Ali SHAALI	Sheha	Koani
34	Ndg. Mussa Miraji FAIZI	Sheha	Machui
35	Ndg. Amani Ismail KIHAI	Sheha	Miwani
36	Ndg. Amour Pandu MKOMBE	Sheha	Bambi
37	Ndg. Juma Yussuf JUMA	Sheha	Mchangani Shamba



38	Ndg. Hamim Mustafa LIPEWA	Sheha	Kijibwemu
39	Ndg. Khalid Yahya RAMADHAN	Sheha	Mpapa
40	Ndg. Ali Abdalla SIMAI	Sheha	Pagali
41	Ndg. Muhamad Mrisho JUMA	Sheha	Umbuji
WILAYA YA KUSINI - UNGUJA			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Abeid Juya HAJI	Sheha	Michamvi
2	Ndg. Ali Haji MKADAM	Sheha	Dongwe
3	Ndg. Suleiman Hassan HASSAN	Sheha	Bwejuu
4	Ndg. Haji Kitete HASSAN	Sheha	Paje
5	Ndg. Ali Mtumwa HASSAN	Sheha	Jambiani Kibigija
6	Ndg. Hassan Haji MARINGO	Sheha	Jambiani Kikadini
7	Ndg. Hassan Rajab MKADAM	Sheha	Kitogani
8	Ndg. Shafii Hassan AMEIR	Sheha	Muongoni
9	Ndg. Ali Nahoda ALI	Sheha	Kajengwa
10	Ndg. Mwanabaraka Kheri CHIMBENI	Sheha	Nganani
11	Ndg. Khadija Kheri HASSAN	Sheha	Kiongoni
12	Ndg. Ameir Khatib HAJI	Sheha	Kijini
13	Ndg. Juma Ali KHATIB	Sheha	Tasani
14	Ndg. Hamza Issa HAMZA	Sheha	Mzuri
15	Ndg. Maulid Hassan ZIDI	Sheha	Muyuni A
16	Ndg. Rashid Abdulrahman RASHID	Sheha	Muyuni B
17	Ndg. Rajab Mwinyi KOMBO	Sheha	Muyuni C
18	Ndg. Kassim Ibrahim YAHYA	Sheha	Kizimkazi Dimbani
19	Ndg. Juma Mkuza JUMA	Sheha	kizimkazi Mkunguni
20	Ndg. Suleiman Khalfan SULEIMAN	Sheha	Kibuteni
21	Ndg. Khamis Ramadhan MBARAKA	Sheha	Mtende

<b>WILAYA YA CHAKE CHAKE - PEMBA</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Shehia</b>
1	Ndg. Mafunda Hamad RUBEA	Sheha	Madungu
2	Ndg. Juma Faki MACHU	Sheha	Chanjaani
3	Ndg. Hamad Ramadhan SOUD	Sheha	Shungi
4	Ndg. Moh'd Ali JUMA	Sheha	Kichungwani
5	Ndg. Mwadini Haji ALI	Sheha	Tibirinzi
6	Ndg. Juma Khamis MRISHO	Sheha	Chachani
7	Ndg. Mzee Juma SEIF	Sheha	Msingini
8	Ndg. Yahya Hussein YUSSUF	Sheha	Chonga
9	Ndg. Abuu Abdulrahman SALIM	Sheha	Kilindi
10	Ndg. Omar Iddi ZAINA	Sheha	Mgelema
11	Ndg. Mkubwa Hamad HASSAN	Sheha	Matete
12	Ndg. Bimkubwa Rajab TANGWI	Sheha	Mfikiwa
13	Ndg. Khamis Shaaban HAMAD	Sheha	Mjini Ole
14	Ndg. Shida Khamis OTHMAN	Sheha	Ole
15	Ndg. Omar Said SLEIMAN	Sheha	Mchanga Mrima
16	Ndg. Khamis Masoud JUMA	Sheha	Ng'ambwa
17	Ndg. Hamad Mbarouk ALI	Sheha	Uwandani
18	Ndg. Salim Ayoub SLEIMAN	Sheha	Vitongoji
19	Ndg. Haji Ali HAJI	Sheha	Kibokoni
20	Ndg. Subira Abdalla JUMA	Sheha	Gombani
21	Ndg. Rashid Said SEIF	Sheha	Mvumoni
22	Ndg. Juma Kombo KHAIRALLA	Sheha	Mgogoni
23	Ndg. Khamis Iddi SONGORO	Sheha	Mkoroshoni
24	Ndg. Gharib Rashid KHAMIS	Sheha	Wara
25	Ndg. Rashid Issa JUMA	Sheha	Wawi
26	Ndg. Sharif Khamis ALI	Sheha	Ziwani
27	Ndg. Hemed Abeid HEMED	Sheha	Mbuzini
28	Ndg. Juma Ali HABABI	Sheha	Michungwani
29	Ndg. Juma Bakar JUNGA	Sheha	Wesha
<b>WILAYA YA MKOANI - PEMBA</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Shehia</b>
1	Ndg. Issa Nassor HAMAD	Sheha	Ngwachani
2	Ndg. Omar Moh'd ABDALLA	Sheha	Chambani
3	Ndg. Ramadhan Farhan FARJALA	Sheha	Dodo
4	Ndg. Moh'd Suleiman ALI	Sheha	Wambaa
5	Ndg. Khamis Moh'd NAHODA	Sheha	Chumbageni
6	Ndg. Mafunda Ramadhani MTITURA	Sheha	Mgagadu
7	Ndg. Ramadhan Juma: SHOKA	Sheha	Ukutini
8	Ndg. Hakimu Khamis OMAR	Sheha	Jombwe
9	Ndg. Abdalla Makame HAMAD	Sheha	Kiwani
10	Ndg. Sabiha Moh'd ALI	Sheha	Kendwa
11	Ndg. Hashim Ali ABDALLA	Sheha	Mtangani
12	Ndg. Moh'd Kassim MOH'D	Sheha	Kengeja
13	Ndg. Batini Nassor KHAMIS	Sheha	Chole
14	Ndg. Hamad Haji FAKI	Sheha	Muambe
15	Ndg. Safia Khamis NGWALI	Sheha	Shamiani
16	Ndg. Abdalla Kombo HAJI	Sheha	Chokocho
17	Ndg. Iddi Mohamed KOMBO	Sheha	Mkanyageni
18	Ndg. Choum Abdalla ABDALLA	Sheha	Kisiwa Panza

19	Ndg. Abdalla Omar ABDALLA	Sheha	Michenzani
20	Ndg. Haji Faki KOMBO	Sheha	Stahabu
21	Ndg. Silima Hija HASSAN	Sheha	Makoongwe
22	Ndg. Nassor Juma KOMBO	Sheha	Mbuyuni
23	Ndg. Issa Makame MAKAME	Sheha	Shidi
24	Ndg. Ali Chumu MAKAME	Sheha	Makombeni
25	Ndg. Subira Iddi MOH'D	Sheha	Ng'ombeni
26	Ndg. Abdalla Omar MJAWIRI	Sheha	Uweleni
27	Ndg. Omar Mzee FAKI	Sheha	Mbuguani
28	Ndg. Ridhiwani Abdalla MOH'D	Sheha	Changaweni
29	Ndg. Suleiman Ali BIALI	Sheha	Kangani
30	Ndg. Fatma Khamis ALI	Sheha	Kengeja/Mchakwe
31	Ndg. Ali Shali FAKI	Sheha	Kuukuu
32	Ndg. Shaaban Salim OMAR	Sheha	Minazini
33	Ndg. Rajab Mbwana RAJAB	Sheha	Mizingani
34	Ndg. Omar Ali MWADINI	Sheha	Mjimbini
35	Ndg. Rajabu Zaid RISASI	Sheha	Mtambile
<b>WILAYA YA WETE - PEMBA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Ali Abdulla FAKI	Sheha	Gando
2	Ndg. Hashife Thani JUMA	Sheha	Junguni
3	Ndg. Mgongwe Kasaje KHAMIS	Sheha	Ukunjwi
4	Ndg. Khamis Abeid ALI	Sheha	Fundo
5	Ndg. Massoud Selemu SHINEY	Sheha	Utaani
6	Ndg. Ramia Said RASHID	Sheha	Bopwe
7	Ndg. Mchanga Said SALIM	Sheha	Chwale
8	Ndg. Omar Ali OMAR	Sheha	Mpambani
9	Ndg. Hamad Ali BWAKAME	Sheha	Kojani
10	Ndg. Mussa Rashid SAID	Sheha	Kinyikani
11	Ndg. Assa Makame SAID	Sheha	Mchanga Mdogo
12	Ndg. Fakh Omar YUSSUF	Sheha	Kangagani
13	Ndg. Juma Haji OMAR	Sheha	Kiuyu Kigongoni
14	Ndg. Yahya Slim AMEIR	Sheha	Kiuyu Minungwini
15	Ndg. Ali Said ALI	Sheha	Kambini
16	Ndg. Shaaban Salum MTWANA	Sheha	Kisiwani
17	Ndg. Othman Ali KHAMIS	Sheha	Mtambwe Kusini
18	Ndg. Suleiman Bakar KHAMIS	Sheha	Mtambwe Kaskazini
19	Ndg. Assaa Khamis MUSSA	Sheha	Piki
20	Ndg. Massoud Ali HASSAN	Sheha	Limbani
21	Ndg. Said Hamad SHEHE	Sheha	Pandani
22	Ndg. Mwanaid Khamis ALELA	Sheha	Maziwani
23	Ndg. Said Hamad KHAMIS	Sheha	Mgogoni
24	Ndg. Ali Omar ALI	Sheha	Finya
25	Ndg. Raie Amour OTHMAN	Sheha	Kinyasini
26	Ndg. Suleiman Ali HAJI	Sheha	Kizimbani
27	Ndg. Maryam Juma HAJI	Sheha	Mlindo
28	Ndg. Omar Faki KOMBO	Sheha	Shengejuu
29	Ndg. Hamad Said ALI	Sheha	Mjananza
30	Ndg. Omar Khamis OTHMAN	Sheha	Kiungoni
31	Ndg. Saumu Ali HAMAD	Sheha	Pembeni
32	Ndg. Ali Khatib ALI	Sheha	Selem
33	Ndg. Juma Ali JUMA	Sheha	Jadida

34	Ndg. Mrisho Juma MTWANA	Sheha	Mtemani
35	Ndg. Ali Said HAMAD	Sheha	Kipangani
<b>WILAYA YA MICHEWENI - PEMBA</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Shehia
1	Ndg. Omar Khamis FAKI	Sheha	Kifundi
2	Ndg. Moh'd Omar ABDALLA	Sheha	Konde
3	Ndg. Ramadhan Omar AHMED	Sheha	Kipange
4	Ndg. Moh'd Juma ALI	Sheha	Makangale
5	Ndg. Abdalla Bakari DAWA	Sheha	Tondooni
6	Ndg. Bakar Ali BAKAR	Sheha	Msuka Mashariki
7	Ndg. Amina Khatib ALI	Sheha	Msuka Magharibi
8	Ndg. Khatib Hamad MBWANA	Sheha	Kiuyu Mbuyuni
9	Ndg. Ali Hamad SHARIF	Sheha	Shanake
10	Ndg. Asha Yussuf HASSAN	Sheha	Maziwa Ng'ombe
11	Ndg. Faki Kombo HAMAD	Sheha	Majenzi
12	Ndg. Dawa Juma MSHINDO	Sheha	Micheweni
13	Ndg. Said Othman KOMBO	Sheha	Chamboni
14	Ndg. Rahma Moh'd SHAAME	Sheha	Shumba Mjini
15	Ndg. Seif Omar HAMAD	Sheha	Tumbe Mashariki
16	Ndg. Massoud Khamis HAMAD	Sheha	Tumbe Magharibi
17	Ndg. Salim Said SALIM	Sheha	Mihogoni
18	Ndg. Time Said OMAR	Sheha	Shumba Viamboni
19	Ndg. Juma Addi HAJI	Sheha	Kinowe
20	Ndg. Sheha Yussuf HAMAD	Sheha	Mjini Wingwi
21	Ndg. Nassor Kombo KHATONO	Sheha	Sizini
22	Ndg. Ali Hamad SAID	Sheha	Wingwi Njuguni
23	Ndg. Moh'd Ali HAMAD	Sheha	Mtemani
<b>MADIWANI</b>			
<b>WILAYA YA MJINI</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Saleh Fasih MZEE	Diwani	Urusi
2	Ndg. Juma Ali ALI	Diwani	Kuteuliwa
3	Ndg. Fatma Suleiman JUMA	Diwani	Matarumbeta
4	Ndg. Bimkubwa Sukwa SAID	Diwani	Mpendae
5	Ndg. Awena Abdalla MKUBWA	Diwani	Muongano
6	Ndg. Salum Fundi SALUM	Diwani	Kwahani
7	Ndg. Waridi Juma OTHMAN	Diwani	Kuteuliwa
8	Ndg. Hassan Said AMOUR	Diwani	Shaurimoyo
9	Ndg. Omar Mwalim JUMA	Diwani	Kwamtipura
10	Ndg. Kinunu Rashid SLIM	Diwani	Mlandege
11	Ndg. Mussa Haji IDRISSA	Diwani	Chumbuni
12	Ndg. Haji Juma FAKI	Diwani	Mwembe Makumbi

13	Ndg. Mohammed Said MOHAMMED	Diwani	Sogea
14	Ndg. Makame Khamis AME	Diwani	Amani
15	Ndg. Fatma Kitwana MZEE	Diwani	Kilimahewa Bondeni
16	Ndg. Mtumwa Othman MSELEM	Diwani	Kwalinatu
17	Ndg. Juma Ali MOH'D	Diwani	Kuteuliwa
18	Ndg. Abass Rajab MWINYIKIMOTO	Diwani	Kuteuliwa
19	Ndg. Khadija Ame HAJI	Diwani	Kuteuliwa Chumbuni
20	Ndg. Zaitun Khatib MAULID	Diwani	Saateni
<b>WILAYA YA MAGHARIBI 'A'</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Ramadhani Juma MKANGA	Diwani	Bububu
2	Ndg. Hamad Abdalla SALMIN	Diwani	Dole
3	Ndg. Juma Fikirini KHAMIS	Diwani	Munduli
4	Ndg. Msim Seif ABDALLA	Diwani	Kama
5	Ndg. Nyange Haji HAJI	Diwani	Kihinani
6	Ndg. Chum Shuwari MACHANO	Diwani	Mtofaani
7	Ndg. Ramadhani Ali JUMA	Diwani	Welezo
8	Ndg. Sahera Hassan SAHERA	Diwani	Mwanyanya
9	Ndg. Hamza Khamis JUMA	Diwani/Meya	Mtoni
10	Ndg. Shani Omar MBENA	Diwani	Mwera
11	Ndg. Silima Ali OMAR	Diwani	Mtoni Kidatu
12	Ndg. Khadija Omar GHARAMA	Diwani	Kibweni
13	Ndg. Haitham Muhidini KHAMIS	Diwani	Mtoni Kidatu
14	Ndg. Rashid Moh'd MAHMOUD	Diwani	Bububu Kijichi
<b>WILAYA YA MAGHARIBI 'B'</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Eid Salum MWAKILAMBE	Diwani	Muembe Majogoo
2	Ndg. Makame Pandu MGANA	Diwani	Pangawe
3	Ndg. Khamisi Abdilahi MOHAMMED	Diwani	Kisauni
4	Ndg. Saleh Yahya SALEH	Diwani	Kijitoupele
5	Ndg. Saleh Juma KINANA	Diwani	Melinne
6	Ndg. Omar Ali KHAMIS	Diwani	Maungani
7	Ndg. Halima Salum ABDALLA	Diwani	Mambosasa
8	Ndg. Maabad Ali MAULID	Diwani/Meya	Mbweni
9	Ndg. Salama Bakar WAKATI	Diwani	Uteuzi
10	Ndg. Amina Hassan AMEIR	Diwani	Fuoni Kipungani
11	Ndg. Sharifu Ali SHAURI	Diwani	Mombasa
12	Ndg. Matogo Juma MATOGO	Diwani	Kuteuliwa
13	Ndg. Mbarouk Mrakib MBAROUK	Diwani	Kuteuliwa
14	Ndg. Thuwayba Jeni PANDU	Diwani	Uteuzi
15	Ndg. Safia Ali KHAMIS	Diwani	Kisauni
16	Ndg. Ali Juma ALI	Diwani	Uteuzi
17	Ndg. Shaaban Mwinyi ALI	Diwani	Kibondeni
18	Ndg. Maulid Abdalla MWINYI	Diwani	Mwanakwerekwe
19	Ndg. Fatma Juma JABU	Diwani	Uteuzi
20	Ndg. Asha Hassan JUMA	Diwani	Mwanakwerekwe
21	Ndg. Maulid Mwinyi MZEE	Diwani	Mombasa

<b>WILAYA YA KATI</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>WADI</b>
1	Ndg. Hadhar Abdalla HADHAR	Diwani	Tunguu
2	Ndg. Said Mtaji ASKARI	Diwani	Bungi
3	Ndg. Ussi Ali MTUMWA	Diwani	Ubago
4	Ndg. Aziza Abdalla ALI	Diwani	Cheju
5	Ndg. Mlinge Khatib MLENGE	Diwani	Chwaka
6	Ndg. Ghaniya Ali MAKAME	Diwani	Kiboje
7	Ndg. Victor Fabian PAULO	Diwani	Koani
8	Ndg. Rashid Abass OTHMAN	Diwani	Bambi
9	Ndg. Arafa Ali YUSSUF	Diwani	Chwaka
10	Ndg. Mariam Khamis ISSA	Diwani	Mpapa
11	Ndg. Mauwa Mohamedi ALI	Diwani	Jumbi
12	Ndg. Salum Khamis HAJI	Diwani	UngujaUkuu
<b>WILAYA YA KUSINI</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>WADI</b>
1	Ndg. Mustafa Mohammed HAJI	Diwani	Muyuni
2	Ndg. Zawadi Hamdu VUAI	Diwani	Makunduchi
3	Ndg. Juma Mussa MKALI	Diwani	Paje
4	Ndg. Pandu Haji MJAKA	Diwani	Jambiani
5	Ndg. Nali Makame HAJI	Diwani	Nganani Makunduchi
<b>WILAYA YA KASKAZINI 'A'</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>WADI</b>
1	Ndg. Twaha Hija KHEIR	Diwani	Chaani
2	Ndg. Haji Kidawa MKALI	Diwani	Kinyasini
3	Ndg. Hassan Mcha HASSAN	Diwani	Kijini
4	Ndg. Fatma Makame OMAR	Diwani	Kivunge
5	Ndg. Faki Mtwana FAKI	Diwani	Kidombo
6	Ndg. Machano Fadhil MACHANO	Diwani	Gamba
7	Ndg. Talib Haji ABASS	Diwani	Tazari
8	Ndg. Kona Juma ALI	Diwani	Tumbatu
9	Ndg. Othman Khamis FOUM	Diwani	Kipange
10	Ndg. Raya Ali MAKAME	Diwani	Kinyasini
11	Ndg. Othman Omar ABDULI	Diwani	Chaani Masingini
12	Ndg. Miza Makame HAJI	Diwani	Chaani Kubwa
13	Ndg. Nali Ngwali MAKAME	Diwani	Tumbatu
14	Ndg. Moh'd Ame WADI	Diwani	Kuteuliwa

WILAYA YA KASKAZINI 'B'			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Hadia Juma CHUM	Diwani	Fujoni
2	Ndg. Haji Fadhil MKADAM	Diwani	Mahonda
3	Ndg. Ame Simai DAIMA	Diwani	Misufini
4	Ndg. Ame Stahamili AME	Diwani	Maufufuni
5	Ndg. Mtumwa Juma MSHAMBA	Diwani	Kiwengwa
6	Ndg. Hassan Ameir ABDALLA	Diwani	Mbaleni
7	Ndg. Omar Khamis ABDALLA	Diwani	Vijibweni
8	Ndg. Omar Haruna ABU	Diwani	Mkataleni
9	Ndg. Pili Moh'd SAID	Diwani	Kinduni
10	Ndg. Bikombo Pande BADRU	Diwani	Bumbwini Paje
11	Ndg. Chiku Moh'd SLEIMAN	Diwani	Kitope Mbaleni

WILAYA YA CHAKE CHAKE			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Ali Yussuf JUMA	Diwani	Kibokoni
2	Ndg. Sadik Omar KASSIM	Diwani	Wara
3	Nd .Khatib Saleh KHATIB	Diwani	Matale
4	Ndg. Khamis Maneno MOHAMED	Diwani	Kwale
5	Ndg. Salama Suleiman JABIRI	Diwani	Tibirinzi
6	Ndg. Abrahamman Mohammed ISSA	Diwani	Madungu
7	Ndg. Abdalla Juma ABDALLA	Diwani	Vitongoji
8	Ndg. Khadija Henock MAZIKU	Diwani	Ole
9	Ndg. Habiba Ali NASSOR	Diwani	Diwani wa kuteuliwa
10	Ndg. Aluweni M. MOHAMMED	Diwani	Masingini
11	Ndg. Juma Hamad MAKAME	Diwani	Kilindi
12	Ndg. Bishara Mussa MASOUD	Diwani	Kuteuliwa
13	Ndg. Arafa Kassim ABASS	Diwani	Ndagoni
14	Ndg. Adila Juma SLEIMAN	Diwani	kuteuliwa

WILAYA YA WETE			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	WADI
1	Ndg. Nasra Salim MOHAMMED	Diwani	Kiuyu
2	Ndg. Ali Faki ALI	Diwani	Mchangamdogo
3	Ndg. Assaa Juma ALI	Diwani	Gando
4	Ndg. Ali Sharif OMAR	Diwani	Bopwe
5	Ndg. Abdull Maulid MAKARANI	Diwani	Kinyasini
6	Ndg. Mussa Hussein AYOUB	Diwani	Kiungoni
7	Ndg. Masoud Said NASSOR	Diwani	Mtambwe
8	Ndg. Rose Joely MIHANDO	Diwani	Wete
9	Ndg. Mariam Ali JUMA	Diwani	Kuteuliwa
10	Ndg. Asha Khamis NASSOR	Diwani	Piki
11	Ndg. Saleh Khamis AHMED	Diwani	Mtambwe
12	Ndg. Ali Khamis MAKAME	Diwani	Pendani
13	Ndg. Mwanaali Ali SALIM	Diwani	Jadida

<b>WILAYA YA MKOANI</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>WADI</b>
1	Ndg. Mzee Khamis SALEH	Diwani	Dodo
2	Ndg. Salum Makame JUMA	Diwani	Ngwachani
3	Ndg. Is-haka hamadi JUMA	Diwani	Kendwa
4	Ndg. Mshenga Haji KHAMIS	Diwani	Kengeja
5	Ndg. Mwadini Ali MWADINI	Diwani	Mtambile
6	Ndg. Mayasa Said MAKAME	Diwani	Kangani
7	Ndg. Samiri Juma ABDALLA	Diwani	Mkoani
8	Ndg. Abdalla Ali MOHAMMED	Diwani	Mtambile
9	Ndg. Haji Omar HAJI	Diwani	Michenzani
10	Ndg. Makame Juma AME	Diwani	Chokocho
11	Ndg. Faida Haji KHATIB	Diwani	Kuteuliwa
12	Ndg. Zaitun Sheha FAKI	Diwani	Kuteuliwa
13	Ndg. Moh'd Said ALI	Diwani	Kuteuliwa
<b>WILAYA YA MICHEWENI</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>WADI</b>
1	Ndg. Bakari Mjaka FAKI	Diwani	Micheweni
2	Ndg. Ali Mkasha MPEMBA	Diwani	Kiuyu
3	Ndg. Said Saleh SALIM	Diwani	Chimba
4	Ndg. Salma Khamis TUMU	Diwani	Tumbe
5	Ndg. Ali Juma SHAIB	Diwani	Kuteuliwa
6	Ndg. Wahida Mussa MAULID	Diwani	Micheweni
7	Ndg. Habiba Juma KHAMIS	Diwani	Makangale
8	Ndg. Hassan AMEIR	Diwani	Wingwi
9	Ndg. Omar Issa KOMBO	Diwani	Sizini
<b>WAKAGUZI WA NDANI</b>			
<b>Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi</b>			
<b>S/N</b>	<b>Jina</b>	<b>Cheo/Wadhifa</b>	<b>Taasisi/Idara</b>
1	Ndg. Sharifa Fadhil ABAS	Msaidizi Mkaguzi	Afisi Kuu Pemba
2	Ndg. Shaib Khamis SHAIB	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
<b>Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais</b>			
1	Ndg. Hamad Ali NASSOR	Mkaguzi wa Ndani	Wakala wa Uchapaji wa Serikali
2	Ndg. Kassim Yussuf ALI	Mkaguzi wa Ndani	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti wa Madawa ya Kulevywa
3	Ndg. Mwatima Kheir HASSAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhibiti wa Madawa ya Kulevywa
4	Ndg. Miraji Mwadin HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
5	Ndg. Fatma Khamis ALI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Ramadhan Abdalla YUSSUF	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji



<b>Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora</b>			
1	Ndg. Ali Vuai SIMAI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Rukia Mbaraka AMOUR	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Ameir Ali AMEIR	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Makame Zubeir JUMA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Asma Kassim MAKAME	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
6	Ndg. Safia Abdalla MOH'D	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Ofisi Kuu ya Utumishi wa Umma
7	Ndg. Abdalla Khamis KHEIR	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Ndg. Salum Rajab USSI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mahkama
9	Ndg. Sada Ali HAMAD	Mkaguzi wa Ndani	Mahakama Kuu
<b>Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ</b>			
1	Ndg. Mbarak Ukasha HABIBU	Mkaguzi wa za Ndani	Mkoa wa Kusini
2	Ndg. Othman Abbas KHALFAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mkoa wa Mjini/Magharibi-Unguja
3	Ndg. Ahmad Ali RAJAB	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	SGT. Shaame Ali ALI	Mkaguzi wa Ndani	Chuo cha Mafunzo
5	Ndg. Abdalla Ame MAKAME	Mkaguzi wa Ndani	Baraza la Manispaa Mjini
6	Ndg. Wardat Said MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
7	Ndg. Adi Juma KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani	Baraza la Mji Wete
8	Ndg. Zainab Machano KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani	Baraza la Manispaa Mjini
9	Ndg. Khator Ali ABDALLA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
10	Ndg. Khadija Ali USHAHIDI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mkoa wa Mjini/Magharibi
11	Ndg. Simai Azizi SIMAI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
12	Ndg. Kombo Juma OTHMAN	Mkaguzi wa Ndani	Mkoa wa Kusini - Pemba
<b>Wizara ya Afya</b>			
1	Ndg. Omar Juma KASSIM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na uendeshaji
2	Ndg. Haji Jabir HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Wakala wa Chakula na Dawa Zanzibar
3	Ndg. Abdi Othman KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
4	Ndg. Bimkubwa Omar SAID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
<b>Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali</b>			
1	Ndg. Mohamed Ali MOHAMED	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
2	Ndg. Abubakar Ramadhan KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
3	Ndg. Mohammed Kamali BASHA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Nassra Ali SALUM	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Mipango, Sera na Utafiti - Pemba
5	Ndg. Nassra Ali SALIM	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba

<b>Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi</b>			
1	Ndg. Kassim Hassan KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Rabia Juma ABDALLA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Hidaya Khamis USSI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Arafa Ameir HASSAN	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Zainab Allawy KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Abdalla Nassor HEMED	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
<b>Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji</b>			
1	Ndg. Kombo Pandu MGENA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini
2	Ndg. Ali Mabrouk JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Nyumba Zanzibar
3	Ndg. Ali Abdalla KHAMIS	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
4	Ndg. Samira Abdulwahab ALAWY	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Meli
5	Ndg. Abdallah Mzee KHATIB	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Rashid Haji DUNIA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
7	Ndg. Safia Zubeir ABDULHAMID	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
<b>Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira</b>			
1	Ndg. Ibrahim Hamad KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
2	Ndg. Tatu Ramadhan MUSSA	Mkaguzi wa Ndani	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
3	Ndg. Moh'd Said MOH'D	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
4	Ndg. Mustafa Daud MAGANGA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Wasila Vuai MWADINI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Abdulhalil Hassan RAMADHANI	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
7	Ndg. Ramadhan Makame HUSSEIN	Mkaguzi wa ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
8	Ndg. Fatma Omar SAID	Mkaguzi wa ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Ndg. Kombo Haji MACHANO	Mkaguzi wa Ndani	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
10	Ndg. Raya Issa MWADINI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Ndg. Ali Haji MAKAME	Mkaguzi wa Ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
12	Ndg. Ibrahim Hamad KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
13	Ndg. Kombo Haji MACHANO	Mkaguzi wa Ndani	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)

<b>Wizara ya Fedha na Mipango</b>			
1	Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Benki ya Watu wa Zanzibar (PBZ)
2	Ndg. Nassor Muhsin ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la BIMA la Zanzibar
3	Ndg. Khamis Mgeni JUMA	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la BIMA la Zanzibar
4	Ndg. Baraka Ame MKENDWA	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Wizara ya Fedha na Mipango
5	Ndg. Maryam Rajab BARAKA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Seif Mohamed HASSAN	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
7	Ndg. Khamis H. ABEID	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
8	Ndg. Aisha Mahmoud JUMA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Ndg. Aisha Ramadhan SENGA	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Ndg. Sakina Amour SALIM	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
11	Ndg. Hawa Hussein JUMA	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
12	Ndg. Hashim Kombo HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
13	Ndg. Marjan Mussa ISMAIL	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
14	Ndg. Khamis Ame HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
15	Ndg. Juma Moh'd HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
16	Ndg. Mahabuba Seif SALUM	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17	Ndg. Makame Ali MAKAME	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
18	Ndg. Shamis Kassim SHIMEL	Mkaguzi wa Ndani	Wizara ya Ardhi - Pemba
19	Ndg. Ali Mustafa KHAMIS	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Wizara ya Fedha na Mipango
20	Ndg. Haidar Juma BAKARI	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Shirika la BIMA la Zanzibar
21	Ndg. Mohammed Omar MOHAMMED	Mkaguzi wa Ndani	Mamlaka ya Vitega Uchumi Zanzibar (ZIPA)
22	Ndg. Salum Abdulrahim MSHAM	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
23	Ndg. Yusfa Yussuf SAID	Mkaguzi wa Ndani	Benki ya Watu za Zanzibar
24	Ndg. Khamis Mwinyi KHAMIS	Mkaguzi wa Ndani	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)

<b>Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Vijana Wanawake na Watoto</b>			
1	Ndg. Kombo S. KOMBO	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
2	Ndg. Khatib Bushir KHATIB	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Saumu Mkadas MWALIM	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Abdulla Suleiman ZUBEIR	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
5	Ndg. Mwanakher Moh'd HILAL	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Kombo Ali KOMBO	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
<b>Wizara ya Habari, Utalii, Utamaduni na Michezo</b>			
1	Ndg. Nassor Mbaraka NASSOR	Mkaguzi wa Ndani	Shirika la Magazeti ya Serikali
2	Ndg. Adila Mbarouk BAKAR	Mkaguzi wa Ndani	Shirika la Utangazaji Zanzibar (ZBC)
3	Ndg. Salma Ali HAJI	Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Mussa Ali MUSSA	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
5	Ndg. Zao Maulid SULEIMAN	Mkaguzi wa ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Gharib Ali GHARIB	Mkaguzi wa Ndani	Kamisheni ya Utalii Zanzibar/Pemba
7	Ndg. Ali Hashim ALI	Msaidizi Mkaguzi wa ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
<b>Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko</b>			
1	Ndg. Fathiya Hassan ALI	Mkaguzi	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Ali Hassan ALI	Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
3	Ndg. Suleiman Khalid HAMOUD	Mkaguzi wa ndani	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)-Pemba
4	Ndg. Ali Rajab RUBEA	Mkaguzi wa Ndani	Ofisi Kuu Pemba
5	Ndg. Said Abdalla ALI	Mkaguzi wa Ndani	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
6	Ndg. Fatma Abdalla MOH'D	Msaidizi Mkaguzi Mkuu wa Ndani	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC) - Mkoani
7	Ndg. Abdulrahim Mkubwa MOHAMED	Mkaguzi wa Ndani	Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko
<b>WAHASIBU</b>			
S/N	Jina	Cheo/Wadhifa	Taasisi/Idara
<b>Ofisi ya Rais na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi</b>			
1	Ndg. Mohamed Hanau VUAI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mapinduzi
2	Ndg. Mohamed Manzi HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Jabir Kipenda JABIR	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Asha Mwalim KHAMIS	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
5	Ndg. Ali Haji ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Baraza la Mapinduzi

<b>Ofisi ya Makamo wa Pili wa Rais</b>			
1	Ndg. Omar Fakh HAJI	Mhasibu Mkuu	Tume ya UKIMWI
2	Ndg. Moh'd Hassan MOH'D	Mhasibu Msaidizi	Tume ya UKIMWI - Pemba
3	Ndg. Mwanamrisha Keis JUMA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Asma Hamid AMEIR	Mhasibu Mkuu	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
5	Ndg. Sara Haji JUMA	Mhasibu	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
6	Ndg. Kombo Khamis KOMBO	Mhasibu	Kamisheni ya Kukabiliana na Maafa
7	Ndg. Mkubwa Said KHAMIS	Mhasibu	Tume ya Madawa ya Kulevya - Pemba
8	Ndg. Bahasha Faki HAJI	Mhasibu	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
9	Ndg. Talib Abdallah SALUM	Mhasibu	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar
10	Ndg. Ali Kassim SHIMEL	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
11	Ndg. Khatib Hamad OMAR	Mhasibu	Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar - Pemba
12	Ndg. Khamis Faki ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Watu Wenye Ulemavu
13	Ndg. Himid Khamis MOH'D	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Taifa ya Kuratibu na Udhhibiti wa Madawa ya Kulevya
14	Ndg. Salum Suleiman YAHYA	'Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
15	Ndg. Khamis Hamad OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya UKIMWI
16	Ndg. Fatma Omar ALLY	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Kupambana na Dawa ya Kulevya
17	Ndg. Yahya Rajab BAKAR	Mhasibu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
<b>Baraza la Wawakilishi</b>			
1	Ndg. Ali Shaame HAMAD	Mhasibu	Baraza la Wawakilishi
2	Ndg. Hussein Ali AME	Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi
<b>Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora</b>			
1	Ndg. Aziza Bakar MAHMOUD	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Iddi Hassan HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Hamad Othman RUBEA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Hawa Ussi KHAMIS	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Ali Makame ALI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
6	Ndg. Salum Mussa KANAMBALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
7	Ndg. Ridhwan Issa AHMADA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
8	Ndg. Said Vuai HAJI	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
9	Ndg. Chiku Haji TAJO	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu

			IVIKUU
10	Ndg. Halima Fadhil JUMA	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
11	Ndg. Saada Soud KHAMIS	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
12	Ndg. Moza Issa OMAR	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
13	Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa Uchumi
14	Ndg. Salma Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
15	Ndg. Khamis Hamad OMAR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya UKIMWI
16	Ndg. Fatma Omar ALLY	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Tume ya Kupambana na Dawa ya Kulevya
17	Ndg. Yahya Rajab BAKAR	Mhasibu	Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais
<b>Baraza la Wawakilishi</b>			
1	Ndg. Ali Shaame HAMAD	Mhasibu	Baraza la Wawakilishi
2	Ndg. Hussein Ali AME	Mhasibu Mkuu	Baraza la Wawakilishi
<b>Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi wa Umma na Utawala Bora</b>			
1	Ndg. Aziza Bakar MAHMOUD	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Iddi Hassan HAMAD	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
3	Ndg. Hamad Othman RUBEA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Hawa Ussi KHAMIS	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Ali Makame ALI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma
6	Ndg. Salum Mussa KANAMBALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
7	Ndg. Ridhwan Issa AHMADA	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
8	Ndg. Said Vuai HAJI	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
9	Ndg. Chiku Haji TAJO	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
10	Ndg. Halima Fadhil JUMA	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
11	Ndg. Saada Soud KHAMIS	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
12	Ndg. Moza Issa OMAR	Mhasibu	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
13	Ndg. Suleiman Ali SULEIMAN	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Kuzuwia Rushwa na Uhujumu wa Uchumi
14	Ndg. Salma Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Utumishi Serikalini
15	Ndg. Abdulla Khalfan MOHAMMED	Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utumishi wa Umma
16	Ndg. Moh'd Hindi MOH'D	Mhasibu Mkuu	Tume ya Kurekebisha Sheria
17	Ndg. Yahya Maalim HAMAD	Mhasibu	Ofisi kuu Pemba
18	Ndg. Othman Amour MWINYI	Mhasibu	Taasisi ya Nyaraka na Kumbukumbu za Kitaifa
19	Ndg. Mussa Mohammed MUSSA	Mhasibu	Ofisi ya Msimamizi wa Hakimiliki
20	Ndg. Mohamed Suleiman ALI	Mhasibu	Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana

21	Ndg. Moh'd Makame HAMAD	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
22	Ndg. Is-hak Asaa HAMAD	Mhasibu	Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka Pemba
23	Ndg. Stadi Ali MZEE	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mufti
24	Ndg. Mashavu Khamis HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Afisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka
25	Ndg. Yussuf Ali HASSAN	Mhasibu	Afisi ya Mdhibili na Mkaguzi Mkuu wa Serikali
26	Ndg. Zeyana Mohamed ANAD	Mhasibu	Ofisi ya Mdhibili na Mkaguzi wa Hesabu za Serikali Pemba
27	Ndg. Ziada Mustafa ALI	Mhasibu Mkuu	Mahakama
28	Ndg. Asma Abdalla MBARAKA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahakama
29	Ndg. Eshe Juma ABDULLA	Msaidizi Mhasibu	Mahakama
30	Ndg. Abdul-latif Ibrahim YUSSUF	Msaidizi Mhasibu	Mahakama
31	Ndg. Khatib Faki MAKAME	Mhasibu	Mahakama
32	Ndg. Is-haka Asaa HAMAD	Msaidizi Mhasibu	Mahakama
33	Ndg. Hassan Hidadi MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Mahakama Pemba
<b>Wizara ya Afya</b>			
1	Ndg. Mohamed Mussa USSI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Moh'd Omar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Idara ya Mkemia Mkuu wa Serikali
3	Ndg. Abdalla Mtumwa OMAR	Mhasibu	Kitengo cha UKIMWI - Wizara ya Afya
4	Ndg. Asha Kombo ALI	Mhasibu Mkuu	Mnazi Mmoja Hospital
5	Ndg. Sharifa Mzee RAJAB	Mhasibu	Bodi ya Chakula, Dawa na Vipodozi
6	Ndg. Mansour Suleiman ALI	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
7	Ndg. Saleh Ali OMAR	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
<b>Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ</b>			
1	Ndg. Juma Haji HAJI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Valantia (KVZ)
2	Ndg. Juma Mussa KOKE	Mhasibu Mkuu	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
3	Ndg. Saleh Bakar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
4	Ndg. Ame Burhani SHADHIL	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Jamila Nuru MOHAMED	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
6	Ndg. Khatib Mohamed JUMA	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 'B'
7	Ndg. Mayasa Mohammed SINAN	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
8	Ndg. Simai Haji KOMBO	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
9	ACF Mgeni Rajab MIRAJI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
10	SP. Haji Maulid RAJAB	Mhasibu Mkuu	Chuo cha Mafunzo
11	Ndg. Othman Hassan OMAR	Mhasibu Mkuu	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)

<b>Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ</b>			
1	Ndg. Juma Haji HAJI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Valantia (KVZ)
2	Ndg. Juma Mussa KOKE	Mhasibu Mkuu	Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU)
3	Ndg. Saleh Bakar KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kusini
4	Ndg. Ame Burhani SHADHIL	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Jamila Nuru MOHAMED	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kati
6	Ndg. Khatib Mohamed JUMA	Mhasibu Mkuu	Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini 'B'
7	Ndg. Mayasa Mohammed SINAN	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
8	Ndg. Simai Haji KOMBO	Msaidizi Mhasibu	Mkoa wa Kaskazini - Unguja
9	ACF Mgeni Rajab MIRAJI	Mhasibu Mkuu	Kikosi cha Zimamoto na Uokozi (KZU)
10	SP. Haji Maulid RAJAB	Mhasibu Mkuu	Chuo cha Mafunzo
11	Ndg. Othman Hassan OMAR	Mhasibu Mkuu	Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo (KMKM)
12	Ndg. Zuhura Ali KHAMIS	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Mjini/Magharibi-Unguja
13	Ndg. Asaa Rashid HAMAD	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kaskazini - Pemba
14	Ndg. Mbwana Ismail KANDURU	Mhasibu Mkuu	Mkoa wa Kusini - Unguja
15	Ndg. Rahma Nuhu ALI	Mhasibu	Baraza la Manispaa Maghribi 'B'
16	Ndg. Aisha Abdalla ALI	Mhasibu Mkuu	Baraza la Manispaa Maghribi 'A'
17	Ndg. Hija Abdalla MAKAME	Mhasibu	Baraza la Manispaa la Zanzibar
18	Ndg. Azizi Kassim JUMA	Mhasibu	Mkoa wa Kusini Pemba
19	Ndg. Mbarouk Juma ALI	Mhasibu	Baraza la Mji Chake
20	Ndg. Khamis Said MOHAMMED	Mhasibu	Baraza la Mji Wete
21	Ndg. Ali Khalfan HAJI	Mhasibu	Baraza la Mji Wete
22	Ndg. Hafsa Sadra HASSAN	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
23	Ndg. Omar Ali SAID	Mhasibu	Baraza la Mji Mkoani
24	Ndg. Mbarouk Ali HAMAD	Mhasibu	Afisi ya Usajili wa Vizazi, Vifo na Kadi za Utambulisho wa Mzanzibari
25	Ndg. Khamis Suleiman KHAMIS	Mhasibu	Baraza la Mji Chake Chake
26	Ndg. Patima Omar USSI	Mhasibu	Halmashauri ya Wilaya ya Kaskazini B



<b>Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali</b>			
1	Ndg. Makame Ibrahim OMAR	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Ali Shirazi HASSAN	Mhasibu Mkuu	Baraza la Mitihani Zanzibar
3	Ndg. Ulfat Alhaj JUMA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Khamis Yussuf MUSSA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
5	Ndg. Aziza Mohamed KHAMIS	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Islem Barakati SALEH	Mhasibu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
7	Ndg. Khamis Haji FOUM	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Ndg. Kitwana Uledi SALUM	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
9	Ndg. Mulhat Othman MAKAME	Mhasibu	Idara ya Mafunzo ya Walimu
10	Ndg. Amina Abdalla JUMA	Mhasibu	Taasisi ya Elimu Zanzibar
11	Ndg. Rukia Hamad ABDULLA	Mhasibu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
12	Ndg. Hamid Khamis JUMA	Mhasibu	Taasisi ya Karume -KIST
13	Ndg. Salma Hassan MOHAMED	Mhasibu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu
14	Nd Said Mussa ALI	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
15	Ndg. Khamis Ali KHAMIS	Mhasibu	Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu - Pemba
16	Ndg. Fatma Khatib AMEIR	Msaidizi Mhasibu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
17	Ndg. Saleh Ameir MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
18	Ndg. Salum Seif SALUM	Mhasibu	Chuo Kikuu cha Taifa cha Zanzibar (SUZA)
19	Ndg. Fauzia Juma ALLY	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Mafunzo ya Amali
20	Ndg. Ali Hashim ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Huduma za Maktaba
<b>Wizara ya Kilimo, Maliasili, Mifugo na Uvuvi</b>			
1	Ndg. Hamza Ibrahim MAHMOUD	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Mtega Othman MOHAMMED	Mhasibu	Idara ya Utabibu wa Mifugo
3	Ndg. Mwanamvua Mohammed HASSAN	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
4	Ndg. Salma Hussein HAJI	Mhasibu	Idara ya Utabibu wa Mifugo
5	Ndg. Juma Mohammed AHMED	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
6	Ndg. Fatma Said MSIYU	Mhasibu	Taasisi ya Utafiti wa Kilimo - Kizimbani
7	Ndg. Latifa Khamis MZEE	Mhasibu	Idara ya Mazao ya Baharini
8	Ndg. Zainab Anas MASOUD	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
9	Ndg. Ali Seif ALI	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi

10	Ndg. Suleiman Hassan SIMAI	Mhasibu	Idara ya Utabibu wa Mifugo
11	Ndg. Khadija Abass HUSSEIN	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
12	Ndg. Said Khalfan MKUNGO	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
13	Ndg. Assa Salum ALI	Mhasibu	Idara ya Mazao ya Baharini
14	Ndg. Seif Kombo SEIF	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
15	Ndg. Aziza Ali HASSAN	Mhasibu	Idara ya Uzalishaji wa Mifugo
16	Ndg. Rukia S. NYANGE	Mhasibu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
17	Abdi Abdullah HASSAN	Mhasibu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrika na Zana za Kilimo
18	Ndg. Halima Mohammed ABDULLAH	Mhasibu	Wakala wa Mifugo
19	Ndg. Vuai Khamis VUAI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
20	Ndg. Mohammed Ali MAKAME	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
21	Ndg. Silima Khamis KHEIR	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Maendeleo ya Uvuvi
22	Ndg. Kassim Suleiman KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Wakala wa Serikali Huduma za Matrika na Zana za Kilimo
23	Ndg. Mohammed Ali MAKAME	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Misitu na Maliasili Zisizorejesheka
<b>Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Usafirishaji</b>			
1	Ndg. Dalila Ramadhan MWADINI	Mhasibu	Bodi ya Usajili wa Wachoraji, Wakandarasi na Watathmini wa Majengo
2	Ndg. Ali Suleiman KHAMIS	Mhasibu	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege - Pemba
3	Ndg. Krista Simon MBINGA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
4	Ndg. Ahmed Bakari KONDO	Mhasibu	Idara ya Ujenzi na Matengenezo ya Barabara
5	Ndg. Asha Fadhil ABASS	Msaidizi Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
6	Ndg. Mwanaisha Haji SULEIMAN	Mhasibu	Shirika la Nyumba Zanzibar
7	Ndg. Maryam Issa RIDHWAN	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Ndg. Jumeu Hassan THABIT	Mhasibu	Mamlaka ya Uhifadhi wa Mji Mkongwe
9	Ndg. Iddi Said HAJI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
10	Ndg. Sammiha Mohamed ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Usafiri na Leseni
11	Ndg. Said Ali SAID	Mhasibu Mkuu	Shirika la Nyumba
12	Ndg. Hanifa Ahmed ABDILLAH	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Uwanja wa Ndege
13	Ndg. Juma Kiongwe JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Usafiri wa Baharini
14	Ndg. Ramadhan Haji AMEIR	Mhasibu	Shirika la Bandari
15	Ndg. Tabu Posho KHAMIS	Mhasibu	Wakala wa Majengo ya Serikali

<b>Wizara ya Ardhi, Maji, Nishati na Mazingira</b>			
1	Ndg. Ahsante Gharib BILAL	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
2	Ndg. Juma Hassan JUMA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Uthibiti wa Hudma za Maji na Nishati (ZURA)
3	Ndg. Zuleifa Kassim SALEH	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA)
4	Ndg. Majid Saleh SALIM	Mhasibu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA) Pemba
5	Ndg. Ali Said ALI	Msaidizi Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
6	Ndg. Fasih Omar MAHAMMED	Mhasibu	Bodi ya Uhaulishaji
7	Ndg. Salma Salum ABDALAH	Mhasibu	Kamisheni ya Ardhi
8	Ndg. Riziki Faki HAMADI	Mhasibu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
9	Ndg. Suleiman Abass ABDALLA	Mhasibu	Idara ya Nishati
10	Ndg. Suleiman Hussein ALMAS	Mhasibu	Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA) Pemba
11	Ndg. Moh'd Haji HAJI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
12	Ndg. Makame Nyange KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Ardhi
13	Ndg. Khadija Ali UFUZO	Mhasibu	Idara ya Nishati
14	Ndg. Salma Juma KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Afisi ya Msajili wa Ardhi
15	Ndg. Khalfan Simai HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
16	Ndg. Saada Haji ALI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
17	Nd Aishe Said YAHYA	Msaidizi Mhasibu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
18	Ndg. Mohammed Haji HAJI	Mhasibu	Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO)
<b>Wizara ya Fedha na Mipango</b>			
1	Ndg. Asha Mohammed ALI	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
2	Ndg. Salma Mohamed SAID	Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango
3	Ndg. Hassan Juma HASSAN	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA la
4	Ndg. Asha Yussuf MUSSA	Mhasibu Mkuu	Mamlaka ya Vitega Uchumi (ZIPA)
5	Ndg. Sabah Abdul SALUM	Msaidizi Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango
6	Ndg. Mohammed Kassim ALI	Mhasibu Mkuu	Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali
7	Ndg. Asha Abdalla MGUNYA	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
8	Ndg. Juma Simai MAKAME	Mhasibu	Afisi ya Mhasibu Mkuu wa Serikali
9	Ndg. Said Omar SAID	Mhasibu Mkuu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
10	Ndg. Ahmed Ali MOHAMMED	Mhasibu Mkuu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
11	Ndg. Mohammed Khamis ALI	Mhasibu Mkuu	Tume ya Mipango
12	Ndg. Zanuba Rajab AHMED	Mhasibu Mkuu	Shirika la BIMA la Zanzibar

13	Ndg. Thania Shaaban USSI	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
14	Ndg. Ramadhan Hassan MALIVA	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
15	Ndg. Kassim Idrissa MUSSA	Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
16	Ndg. Abel Ezekiel KIBONA	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
17	Ndg. Ali Khamis ALI	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
18	Ndg. Mussa Salim AHMED	Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
19	Ndg. Daud Mkali FADHIL	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
20	Ndg. Abdulrahim Rashid RAMADHAN	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
21	Ndg. Himidi Khamis MOH'D	Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango
22	Ndg. Haroub Soud MZEE	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
23	Ndg. Hawa Sheha MOHAMMED	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
24	Ndg. Abubakar Khamis JUMA	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
25	Ndg. Hassan Abdalla MSHAM	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
26	Ndg. Mbarouk Abdalla MBAROUK	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
27	Ndg. Amour Abdalla AMOUR	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
28	Ndg. Khalid Mambo MUSSA	Mhasibu	Bodi ya Mapato Zanzibar (ZRB)
29	Ndg. Salum Mohammed SHEHE	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
30	Ndg. Juma Alawi MAKAME	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar
31	Ndg. Kassim Seif KASSIM	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
32	Ndg. Habibu Khamis AMEIR	Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji - Pemba
33	Ndg. Mwanaidi Jamal RAMADHAN	Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar
34	Ndg. Rahima Khalid SAID	Mhasibu	Wizara ya Fedha na Mipango
35	Ndg. Abdalla Khamis JAHA	Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar
36	Ndg. Suwedi Haji RAMADHAN	Mhasibu	Mfuko wa Hifadhi ya jamii (ZSSF)
37	Ndg. Ali Abdalla ALI	Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar - Pemba
38	Ndg. Khadija Jecha RAMADHAN	Mhasibu wa Tawi	Benki ya Watu wa Zanzibar
39	Ndg. Hafidh Haji IBRAHIM	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
40	Ndg. Shimel Kassim SHIMEL	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
41	Ndg. Jape Ussi KHAMIS	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
42	Ndg. Idrissa Hassan SHAAME	Msaidizi Mhasibu	Shirika la BIMA la Zanzibar

43	Ndg. Nassor Haina SULEIMAN	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
44	Ndg. Zuhura Moh'd DAWA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
45	Ndg. Salum Hassan SALUM	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
46	Ndg. Ummy Khamis HAMAD	Msaidizi Mkaguzi wa Ndani	Idara ya Utumishi na Uendeshaji
47	Ndg. Said M. BAKARI	Mhasibu Mkuu	Ofisi Kuu Pemba
48	Ndg. Shaha Ali HAMAD	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
49	Ndg. Machano Haji MACHANO	Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar
50	Ndg. Masha Jabir UKI	Mhasibu	Benki ya Watu wa Zanzibar
51	Ndg. Shaaban Said SHINDANO	Mhasibu	Mfuko wa Barabara
<b>Wizara ya Kazi, Uwezeshaji, Wazee, Vijana, Wanawake na Watoto</b>			
1	Ndg. Mussa Makame OTHMAN	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2	Ndg. Bibie Othman ABDALLA	Msaidizi Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
3	Ndg. Mwanaidi Kheir SULEIMAN	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4	Ndg. Zuhura Suleiman ALI	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
5	Ndg. Fatma Abdalla WAHABI	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
6	Ndg. Issa Barakati ABDALLA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
7	Ndg. Ali Abdalla HASSAN	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
8	Ndg. Hassan Khamis JUMA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Kazi
<b>Wizara ya Habari, Utalii, Utamaduni na Michezo</b>			
1	Ndg. Husna Issa HAJI	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2	Fatma Talib ABDALLAH	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
3	Ndg. Ambar Sharif ALI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
4	Ndg. Ali Salum KHAMIS	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
5	Ndg. Ali Juma MOHAMMED	Mhasibu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
6	Ndg. Abdalla Mtumwa OMAR	Msaidizi Muhasibu	Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale
7	Ndg. Said Mussa BAKARI	Mhasibu Mkuu	Ofisi Kuu Pemba

8	Ndg. Mahfoudh A. MOH'D	Mhasibu	Ofisi Kuu Pemba
9	Ndg. Shaib Jadi KADIKA	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utalii Zanzibar, Pemba
10	Ndg. Farashuu Mussa SUKUNI	Msaidizi Mhasibu Mkuu	Kamisheni ya Utalii Zanzibar, Pemba
<b>Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko</b>			
1	Ndg. Abdulrahman Ahmada VUAI	Mhasibu Mkuu	Idara ya Uendeshaji na Utumishi
2	Ndg. Ally Abdalla ALLY	Mhasibu Mkuu	Shirika la Viwango Zanzibar (ZBS)
3	Ndg. Abdulrahman Othman OMAR	Mhasibu Mkuu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)
4	Ndg. Hassan Naaman BAKAR	Mhasibu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)-Pemba
5	Ndg. Said Hamad HAMAD	Mhasibu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)-Pemba
6	Ndg. Jaffer Hamad CHILALA	Mhasibu	Shirika la Biashara la Zanzibar (ZSTC)-Pemba
7	Ndg. Mohamed Ali MASOUD	Mhasibu	Baraza la Biashara

**IMETIWA** Saini leo tarehe 29 Januari, 2018.

**(ASSAA AHMAD RASHID)**

*Mwenyekiti*

*Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma  
Zanzibar*